M o n d a y
|
08.30 - 08.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
08.40 - 09.30 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ท21101 ภาษาไทย | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | กิจกรรมแนะแนว | ว21103 วิทยาการคำนวณ #C4 | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ส22103 ประวัติศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C3 | ว22101 วิทยาศาสตร์ | อ20205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | อ20245 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ส23101 สังคมศึกษา | ศ23101 ศิลปะ | ท23101 ภาษาไทย | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ, 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | | | | | Computer Laboratory 4 | | | | Computer Laboratory 3 | | | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ค31101 คณิตศาสตร์ | ส31101 สังคมศึกษา | ส32103 ประวัติศาสตร์ | จ30203 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 3 | ท32101 ภาษาไทย | ว30254 ชีววิทยา 4 | อ33101 ภาษาอังกฤษ | ว30234 เคมี 4 | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | | | | | | | | |
|
09.30 - 10.20 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | กิจกรรมแนะแนว | พ21101 สุขศึกษา #C5 | ค21101 คณิตศาสตร์ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ว21103 วิทยาการคำนวณ #C4 | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | อ22101 ภาษาอังกฤษ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C3 | ท22101 ภาษาไทย | อ20245 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ท23101 ภาษาไทย | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ศ23101 ศิลปะ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง, 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | | Computer Laboratory 5 | | | Computer Laboratory 4 | | | | Computer Laboratory 3 | | | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | ท31101 ภาษาไทย | ส31101 สังคมศึกษา | ค31101 คณิตศาสตร์ | อ30207 ภาษาอังกฤษเพื่อสันทนาการ | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง | ว30262 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 2 | ว30254 ชีววิทยา 4 | ส33103 ประวัติศาสตร์ | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | | | | | | | | | |
|
10.20 - 11.10 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ท21101 ภาษาไทย | ส21101 สังคมศึกษา | ศ21101 ศิลปะ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C3 | จ20231 ภาษาจีนเบื้องต้น 1 | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | พ22101 สุขศึกษา #C4 | ศ23101 ศิลปะ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์, 6- รองฯกรกช จันตะเสน, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | | | | | | Computer Laboratory 3 | | | | Computer Laboratory 4 | | | | Computer Laboratory 5 | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | ค31101 คณิตศาสตร์ | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ว30231 เคมี 1 | ท32101 ภาษาไทย | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง | ว30262 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 2 | ส33103 ประวัติศาสตร์ | ค33101 คณิตศาสตร์ | ว30214 ฟิสิกส์ 4 | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | | | | | | | | | |
|
11.10 - 12.00 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ส21101 สังคมศึกษา | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ศ21101 ศิลปะ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C3 | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ท22101 ภาษาไทย | ค22101 คณิตศาสตร์ | ศ23101 ศิลปะ | ค23101 คณิตศาสตร์ | พ23101 สุขศึกษา #C4 | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ส23101 สังคมศึกษา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์, 6- รองฯกรกช จันตะเสน, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | | | | | | Computer Laboratory 3 | | | | | | | Computer Laboratory 4 | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | อ31101 ภาษาอังกฤษ | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ว30231 เคมี 1 | อ32101 ภาษาอังกฤษ | ค32101 คณิตศาสตร์ | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | จ30205 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 5 | อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | ว30214 ฟิสิกส์ 4 | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | | | | | | | | | |
|
12.00 - 13.00 |
-X- |
-X- |
13.00 - 13.50 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 | ส22101 สังคมศึกษา | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ท22101 ภาษาไทย | อ22101 ภาษาอังกฤษ | พ22103 ฟุตซอล #Sport | อ23101 ภาษาอังกฤษ | พ23101 สุขศึกษา #C4 | อ20245 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | | | | | | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม | | | | | | | | | | | | Computer Laboratory 4 | | | Computer Laboratory 5 |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | อ30201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | พ30201 แบดมินตัน #Sport | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ว30203 ฟิสิกส์ 3 | อ32101 ภาษาอังกฤษ | ส32103 ประวัติศาสตร์ | ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ | ท33101 ภาษาไทย | ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | | | | | | | | | Computer Laboratory 3 |
|
13.50 - 14.40 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส21101 สังคมศึกษา | พ21103 เทเบิลเทนนิส #Sport | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ว21103 วิทยาการคำนวณ #C4 | ท21101 ภาษาไทย | ศ22101 ศิลปะ | ส22101 สังคมศึกษา | อ20242 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | พ22103 ฟุตซอล #Sport | ว22103 วิทยาการคำนวณ #C5 | ส23101 สังคมศึกษา | ศ23101 ศิลปะ | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ท23101 ภาษาไทย | ว23101 วิทยาศาสตร์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | | | | Computer Laboratory 4 | | | | | | Computer Laboratory 5 | | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C3 | ท31101 ภาษาไทย | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ว30203 ฟิสิกส์ 3 | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี | ส32101 สังคมศึกษา | ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง | อ33101 ภาษาอังกฤษ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | Computer Laboratory 3 | | | | | | | | |
|
14.40 - 15.30 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ส21101 สังคมศึกษา | ว21103 วิทยาการคำนวณ #C4 | ส21101 สังคมศึกษา | ศ22101 ศิลปะ | ท22101 ภาษาไทย | ส22101 สังคมศึกษา | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว22103 วิทยาการคำนวณ #C5 | พ23103 วอลเล่ย์บอล #SportEIS | ศ23101 ศิลปะ | ท23101 ภาษาไทย | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | | | | Computer Laboratory 4 | | | | | | Computer Laboratory 5 | | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C3 | จ30201 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 1 | พ30201 แบดมินตัน #Sport | ว30252 ชีววิทยา 2 | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี | อ32101 ภาษาอังกฤษ | อ33101 ภาษาอังกฤษ | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง | ส33103 ประวัติศาสตร์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | Computer Laboratory 3 | | | | | | | | |
|
15.30 - 16.20 |
--- |
ม.4/1 EIS | ม.5/1 EIS | ม.6/1 EIS | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา #C5 | กิจกรรมแนะแนว | พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา #C4 | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | Computer Laboratory 5 | | Computer Laboratory 4 |
|
T u e s d a y
|
08.30 - 08.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
08.40 - 09.30 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว21103 วิทยาการคำนวณ #C4 | อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ท21101 ภาษาไทย | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ส22103 ประวัติศาสตร์ | ท22101 ภาษาไทย | ศ22101 ศิลปะ | จ20231 ภาษาจีนเบื้องต้น 1 | ส22101 สังคมศึกษา | ท23101 ภาษาไทย | ส23101 สังคมศึกษา | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | อ20245 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | Computer Laboratory 4 | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C3 | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา #C5 | ว30252 ชีววิทยา 2 | ศ30202 นาฏศิลป์ร่วมสมัย | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี | ท33101 ภาษาไทย | ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ | ส33101 สังคมศึกษา | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์, 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | | Computer Laboratory 3 | Computer Laboratory 5 | | | | | | |
|
09.30 - 10.20 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว21103 วิทยาการคำนวณ #C4 | ส21101 สังคมศึกษา | พ21101 สุขศึกษา #C5 | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ท21101 ภาษาไทย | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | ศ22101 ศิลปะ | ค22101 คณิตศาสตร์ | อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ท23101 ภาษาไทย | ส23101 สังคมศึกษา | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | อ23101 ภาษาอังกฤษ | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร, 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | Computer Laboratory 4 | | Computer Laboratory 5 | | | | | | | | | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | พ30201 แบดมินตัน #SportEIS | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C3 | อ31101 ภาษาอังกฤษ | ว30252 ชีววิทยา 2 | ศ30202 นาฏศิลป์ร่วมสมัย | กิจกรรมแนะแนว | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ | ว30214 ฟิสิกส์ 4 | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์, 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 1-ครูประภาพร อุปโคตร, 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | | Computer Laboratory 3 | | | | | | | |
|
10.20 - 11.10 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | พ21103 เทเบิลเทนนิส #SportEIS | ส21103 ประวัติศาสตร์ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | พ22101 สุขศึกษา #C4 | ศ22101 ศิลปะ | ส23103 ประวัติศาสตร์ | พ23103 วอลเล่ย์บอล #Sport | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ท23101 ภาษาไทย | ค23101 คณิตศาสตร์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | | | | | | | | | Computer Laboratory 4 | | | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | ส31101 สังคมศึกษา | ท31101 ภาษาไทย | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C3 | อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 | ส32101 สังคมศึกษา | ว32104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 7-ครูธนกฤต สันทา | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | | | Computer Laboratory 3 | | | Computer Laboratory 5 | | | |
|
11.10 - 12.00 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ท21101 ภาษาไทย | ค21101 คณิตศาสตร์ | พ21103 เทเบิลเทนนิส #Sport | อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ว21101 วิทยาศาสตร์ | จ20231 ภาษาจีนเบื้องต้น 1 | พ22103 ฟุตซอล #Sport | พ22101 สุขศึกษา #C4 | กิจกรรมแนะแนว | ศ22101 ศิลปะ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | ท23101 ภาษาไทย | ส23101 สังคมศึกษา | ส23103 ประวัติศาสตร์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | | | | | | | | Computer Laboratory 4 | | | | Computer Laboratory 5 | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | ศ30205 สังคีตนิยม | อ31101 ภาษาอังกฤษ | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C3 | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี | ค32101 คณิตศาสตร์ | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน | อ33101 ภาษาอังกฤษ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | | | Computer Laboratory 3 | | | | | | |
|
12.00 - 13.00 |
-X- |
-X- |
13.00 - 13.50 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 | ท22101 ภาษาไทย | ว22103 วิทยาการคำนวณ #C5 | ส22101 สังคมศึกษา | อ20242 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ส23101 สังคมศึกษา | ว23101 วิทยาศาสตร์ | พ23103 วอลเล่ย์บอล #Sport | ง23101 การงานอาชีพ #C3 | อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | | | | | | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | | | | | | | Computer Laboratory 5 | | | | | | | Computer Laboratory 3 | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | ว31108 วิทยาการคำนวณ #C4 | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง | ท31101 ภาษาไทย | ว30203 ฟิสิกส์ 3 | พ30203 วอลเล่ย์บอล #Sport | ว30252 ชีววิทยา 2 | อ33101 ภาษาอังกฤษ | ส33101 สังคมศึกษา | ว30234 เคมี 4 | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | Computer Laboratory 4 | | | | | | | | |
|
13.50 - 14.40 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ว22103 วิทยาการคำนวณ #C5 | พ22103 ฟุตซอล #Sport | ส22101 สังคมศึกษา | ท22101 ภาษาไทย | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ง23101 การงานอาชีพ #C3 | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ส23101 สังคมศึกษา | | | | | | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | | | | | | | Computer Laboratory 5 | | | | | | Computer Laboratory 3 | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | ว31108 วิทยาการคำนวณ #C4 | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง | ศ30205 สังคีตนิยม | ว30203 ฟิสิกส์ 3 | อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 | ว30252 ชีววิทยา 2 | อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | พ30205 เปตอง #Sport | ว30234 เคมี 4 | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | Computer Laboratory 4 | | | | | | | | |
|
14.40 - 15.30 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 |
15.30 - 16.20 |
--- |
ม.4/1 EIS | ม.5/1 EIS | ม.6/1 EIS | กิจกรรมแนะแนว | ว32104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | พ30205 เปตอง #SportEIS | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | | Computer Laboratory 5 | |
|
W e d n e s d a y
|
08.30 - 08.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
08.40 - 09.30 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ว21103 วิทยาการคำนวณ #C4 | ศ21101 ศิลปะ | ส21103 ประวัติศาสตร์ | อ20242 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ค22101 คณิตศาสตร์ | ส22103 ประวัติศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ท22101 ภาษาไทย | อ20205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ศ23101 ศิลปะ | ส23101 สังคมศึกษา | ค23101 คณิตศาสตร์ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์, 6- รองฯกรกช จันตะเสน, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | | | Computer Laboratory 4 | | | | | | | | | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ #C3 | กิจกรรมแนะแนว | ว30262 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 2 | พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา #C5 | ท32101 ภาษาไทย | ค33101 คณิตศาสตร์ | จ30205 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 5 | ส33101 สังคมศึกษา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7-ครูธนกฤต สันทา | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | | Computer Laboratory 3 | | | Computer Laboratory 5 | | | | |
|
09.30 - 10.20 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส21101 สังคมศึกษา | ค21101 คณิตศาสตร์ | ว21103 วิทยาการคำนวณ #C4 | ศ21101 ศิลปะ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ส22101 สังคมศึกษา | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ท22101 ภาษาไทย | ว22101 วิทยาศาสตร์ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ศ23101 ศิลปะ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ท23101 ภาษาไทย | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์, 6- รองฯกรกช จันตะเสน, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | | | Computer Laboratory 4 | | | | | | | | | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30231 เคมี 1 | ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ #C3 | จ30221 ภาษาจีนเบื้องต้น | ว30262 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 2 | ส32103 ประวัติศาสตร์ | พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา #C5 | ท33101 ภาษาไทย | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน | ค33101 คณิตศาสตร์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | | Computer Laboratory 3 | | | | Computer Laboratory 5 | | | |
|
10.20 - 11.10 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ศ21101 ศิลปะ | ส21101 สังคมศึกษา | ท21101 ภาษาไทย | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ส21101 สังคมศึกษา | ส22101 สังคมศึกษา | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ค22101 คณิตศาสตร์ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ง23101 การงานอาชีพ #C3 | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | พ23101 สุขศึกษา #C4 | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์, 6- ครูรัตนชัย จุลราช, 9-นายศิริชัย บุญแสง | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | | | | | | | | | | | Computer Laboratory 3 | | | | Computer Laboratory 4 |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | จ30201 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 1 | อ30201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | อ30201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | ส32101 สังคมศึกษา | ว32104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ว30234 เคมี 4 | ศ30204 ออกแบบนิเทศศิลป์ | ท33101 ภาษาไทย | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | | | | | Computer Laboratory 5 | | | | |
|
11.10 - 12.00 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ศ21101 ศิลปะ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | อ20203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ท22101 ภาษาไทย | ส22103 ประวัติศาสตร์ | อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 | ค23101 คณิตศาสตร์ | ท23101 ภาษาไทย | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ง23101 การงานอาชีพ #C3 | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์, 6- ครูรัตนชัย จุลราช, 9-นายศิริชัย บุญแสง | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 7-ครูธนกฤต สันทา | | | | | | | | | | | | | Computer Laboratory 5 | | Computer Laboratory 3 |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | ค31101 คณิตศาสตร์ | จ30201 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 1 | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ค32101 คณิตศาสตร์ | กิจกรรมแนะแนว | ว30213 ฟิสิกส์ 3 | ง33101 การงานอาชีพ | ศ30204 ออกแบบนิเทศศิลป์ | พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา #C4 | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | | | | | | | | | Computer Laboratory 4 |
|
12.00 - 13.00 |
-X- |
-X- |
13.00 - 13.50 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค21101 คณิตศาสตร์ | ท21101 ภาษาไทย | ค21101 คณิตศาสตร์ | พ21101 สุขศึกษา #C5 | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ท22101 ภาษาไทย | อ20242 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | กิจกรรมแนะแนว | ค22101 คณิตศาสตร์ | ส22101 สังคมศึกษา | กิจกรรมแนะแนว #แนะแนว ม.3 | กิจกรรมแนะแนว #แนะแนว ม.3 | กิจกรรมแนะแนว #แนะแนว ม.3 | กิจกรรมแนะแนว #แนะแนว ม.3 | กิจกรรมแนะแนว #แนะแนว ม.3 | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | 6- ครูรัตนชัย จุลราช, 9-นายธีระ ภูผานม | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์, 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | | | | Computer Laboratory 5 | | | | | | | | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | อ31101 ภาษาอังกฤษ | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ว30211 ฟิสิกส์ 1 | จ30203 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 3 | ท32101 ภาษาไทย | ส32101 สังคมศึกษา | กิจกรรมแนะแนว #แนะแนว ม.6 | กิจกรรมแนะแนว #แนะแนว ม.6 | กิจกรรมแนะแนว #แนะแนว ม.6 | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 7- ครูพายัพ ซาหิน, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | 2- ครูวรางคณา มณีนพ, 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | | | | | | | | | |
|
13.50 - 14.40 |
กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #เครื่องแบบ |
กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร #เครื่องแบบ |
14.40 - 15.30 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 |
15.30 - 16.20 |
--- |
--- |
T h u r s d a y
|
08.30 - 08.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
08.40 - 09.30 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว21103 วิทยาการคำนวณ #C4 | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ส21101 สังคมศึกษา | ท21101 ภาษาไทย | ว22103 วิทยาการคำนวณ #C5 | ท22101 ภาษาไทย | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ส22101 สังคมศึกษา | ค22101 คณิตศาสตร์ | ท23101 ภาษาไทย | ส23101 สังคมศึกษา | ค23101 คณิตศาสตร์ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ศ23101 ศิลปะ | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | | Computer Laboratory 4 | | | | Computer Laboratory 5 | | | | | | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30231 เคมี 1 | ศ30206 นาฏศิลป์พื้นเมือง | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | จ30203 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 3 | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง | ค32101 คณิตศาสตร์ | ส33101 สังคมศึกษา | ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ | ท33101 ภาษาไทย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์, 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | | | | | | | | Computer Laboratory 3 | |
|
09.30 - 10.20 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว21103 วิทยาการคำนวณ #C4 | ท21101 ภาษาไทย | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ว22103 วิทยาการคำนวณ #C5 | ค22101 คณิตศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ท22101 ภาษาไทย | จ20231 ภาษาจีนเบื้องต้น 1 | ส23101 สังคมศึกษา | ง23101 การงานอาชีพ #C3 | อ23101 ภาษาอังกฤษ | พ23103 วอลเล่ย์บอล #Sport | ศ23101 ศิลปะ | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | | Computer Laboratory 4 | | | | Computer Laboratory 5 | | | | | | Computer Laboratory 3 | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30231 เคมี 1 | ศ30206 นาฏศิลป์พื้นเมือง | ส31101 สังคมศึกษา | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง | ว30213 ฟิสิกส์ 3 | ค33101 คณิตศาสตร์ | ท33101 ภาษาไทย | ว30254 ชีววิทยา 4 | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์, 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | | | | | | | | |
|
10.20 - 11.10 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ท21101 ภาษาไทย | ศ21101 ศิลปะ | ส21101 สังคมศึกษา | ว21101 วิทยาศาสตร์ | กิจกรรมแนะแนว | พ22101 สุขศึกษา #C4 | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C3 | ว22103 วิทยาการคำนวณ #C5 | ศ22101 ศิลปะ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ส23101 สังคมศึกษา | พ23103 วอลเล่ย์บอล #Sport | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์, 6- ครูรัตนชัย จุลราช, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | | | | | | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 3 | Computer Laboratory 5 | | | | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30201 ฟิสิกส์ 1 | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง | ท31101 ภาษาไทย | ส32101 สังคมศึกษา | ค32101 คณิตศาสตร์ | ว30213 ฟิสิกส์ 3 | จ30205 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 5 | อ33101 ภาษาอังกฤษ | ค33101 คณิตศาสตร์ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | | | | | | | | | |
|
11.10 - 12.00 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ศ21101 ศิลปะ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ส21101 สังคมศึกษา | ส22101 สังคมศึกษา | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C3 | ว22103 วิทยาการคำนวณ #C5 | ศ22101 ศิลปะ | ส22103 ประวัติศาสตร์ | พ23101 สุขศึกษา #C4 | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ท23101 ภาษาไทย | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์, 6- ครูรัตนชัย จุลราช, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | | | | | | | Computer Laboratory 3 | Computer Laboratory 5 | | | Computer Laboratory 4 | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30201 ฟิสิกส์ 1 | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง | ค31101 คณิตศาสตร์ | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี | อ32101 ภาษาอังกฤษ | อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 | ว30254 ชีววิทยา 4 | ง30245 โครงงานอาชีพ 1 | พ30205 เปตอง #Sport | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | | | | | | | | | |
|
12.00 - 13.00 |
-X- |
-X- |
13.00 - 13.50 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ท21101 ภาษาไทย | อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | อ22101 ภาษาอังกฤษ | พ22101 สุขศึกษา #C4 | ท22101 ภาษาไทย | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ส22101 สังคมศึกษา | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | | | | | | | | | | | | Computer Laboratory 4 | | | | | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | ท31101 ภาษาไทย | กิจกรรมแนะแนว | ว30231 เคมี 1 | พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา #C5 | อ30241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ว30252 ชีววิทยา 2 | ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ | ส33101 สังคมศึกษา | ง33101 การงานอาชีพ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7- ครูพายัพ ซาหิน | | | | Computer Laboratory 5 | | | Computer Laboratory 3 | | |
|
13.50 - 14.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม |
14.40 - 15.30 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 |
15.30 - 16.20 |
--- |
--- |
F r i d a y
|
08.30 - 08.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
08.40 - 09.30 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค21101 คณิตศาสตร์ | ท21101 ภาษาไทย | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ศ22101 ศิลปะ | จ20231 ภาษาจีนเบื้องต้น 1 | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C3 | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | ส23101 สังคมศึกษา | ท23101 ภาษาไทย | อ20245 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ว23101 วิทยาศาสตร์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | | | | | | | | | | Computer Laboratory 3 | Computer Laboratory 5 | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | ส31101 สังคมศึกษา | ค31101 คณิตศาสตร์ | อ31101 ภาษาอังกฤษ | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี | ส32101 สังคมศึกษา | ศ30202 นาฏศิลป์ร่วมสมัย | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา #C4 | ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์, 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | | | | | | | | Computer Laboratory 4 | |
|
09.30 - 10.20 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | กิจกรรมแนะแนว | ว21101 วิทยาศาสตร์ | พ21103 เทเบิลเทนนิส #Sport | พ21101 สุขศึกษา #C5 | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ศ22101 ศิลปะ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ส22101 สังคมศึกษา | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C3 | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ค23101 คณิตศาสตร์ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น, 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | | | | | Computer Laboratory 5 | | | | | Computer Laboratory 3 | | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | จ30201 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 1 | ว31108 วิทยาการคำนวณ #C4 | ว30211 ฟิสิกส์ 1 | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี | ท32101 ภาษาไทย | ศ30202 นาฏศิลป์ร่วมสมัย | ส33101 สังคมศึกษา | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง | ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์, 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | | Computer Laboratory 4 | | | | | | | |
|
10.20 - 11.10 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส21101 สังคมศึกษา | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ศ21101 ศิลปะ | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C3 | ว22103 วิทยาการคำนวณ #C5 | ค22101 คณิตศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ส23101 สังคมศึกษา | ท23101 ภาษาไทย | ค23101 คณิตศาสตร์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์, 6- ครูรัตนชัย จุลราช, 9-นายธีระ ภูผานม | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | | | | | | | | Computer Laboratory 3 | Computer Laboratory 5 | | | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ว31108 วิทยาการคำนวณ #C4 | ว30211 ฟิสิกส์ 1 | ท32101 ภาษาไทย | จ30203 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 3 | พ30203 วอลเล่ย์บอล #Sport | ว30234 เคมี 4 | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง | ง30245 โครงงานอาชีพ 1 | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | | Computer Laboratory 4 | | | | | | | |
|
11.10 - 12.00 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ท21101 ภาษาไทย | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ศ21101 ศิลปะ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | พ21103 เทเบิลเทนนิส #Sport | พ22103 ฟุตซอล #SportEIS | ว22101 วิทยาศาสตร์ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C3 | ว22103 วิทยาการคำนวณ #C5 | กิจกรรมแนะแนว | ท23101 ภาษาไทย | ค23101 คณิตศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | พ23101 สุขศึกษา #C4 | ส23101 สังคมศึกษา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์, 6- ครูรัตนชัย จุลราช, 9-นายธีระ ภูผานม | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 6- รองฯกรกช จันตะเสน, 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | | | | | | | | Computer Laboratory 3 | Computer Laboratory 5 | | | | | Computer Laboratory 4 | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ส31101 สังคมศึกษา | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ค32101 คณิตศาสตร์ | อ30241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | อ32101 ภาษาอังกฤษ | ว30234 เคมี 4 | จ30205 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 5 | อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | | | | | | | | | |
|
12.00 - 13.00 |
-X- |
-X- |
13.00 - 13.50 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ส21101 สังคมศึกษา | ท21101 ภาษาไทย | อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | อ20203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 | ส22101 สังคมศึกษา | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30201 ฟิสิกส์ 1 | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา #C5 | ว31108 วิทยาการคำนวณ #C4 | อ32101 ภาษาอังกฤษ | ง30238 งานศิลปาชีพ #C3 | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | ง33101 การงานอาชีพ | ว30254 ชีววิทยา 4 | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 4 | | Computer Laboratory 3 | | | | |
|
13.50 - 14.40 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | พ21101 สุขศึกษา #C5 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | กิจกรรมแนะแนว | ส21101 สังคมศึกษา | อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ท22101 ภาษาไทย | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ส22101 สังคมศึกษา | ว22101 วิทยาศาสตร์ | อ20242 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | | | | | | Computer Laboratory 5 | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30201 ฟิสิกส์ 1 | อ31101 ภาษาอังกฤษ | ว31108 วิทยาการคำนวณ #C4 | พ30203 วอลเล่ย์บอล #SportEIS | ง30238 งานศิลปาชีพ #C3 | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | ค33101 คณิตศาสตร์ | ว30254 ชีววิทยา 4 | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | | Computer Laboratory 4 | | Computer Laboratory 3 | | | | |
|
14.40 - 15.30 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 |
15.30 - 16.20 |
--- |
--- |