Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.20 | 08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.20 | 08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.20 | 08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.20 | 08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.20 | |
ม.1/1 EIS | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ |
กิจกรรมแนะแนว 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง, 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ส21103 ประวัติศาสตร์ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
-X- | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ว21103 วิทยาการคำนวณ #C4 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
พ21103 เทเบิลเทนนิส #SportEIS 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
-X- | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ศ21101 ศิลปะ 6-ครูพักตรา ราชามาตย์, 6- ครูรัตนชัย จุลราช, 9-นายศิริชัย บุญแสง |
-X- | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #เครื่องแบบ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
-X- | อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
-X- | อ21101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
พ21101 สุขศึกษา #C5 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 5 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 |
--- | ||||
ม.1/2 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
พ21101 สุขศึกษา #C5 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 5 |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
-X- | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 |
พ21103 เทเบิลเทนนิส #Sport 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ส21103 ประวัติศาสตร์ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
-X- | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
-X- | ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #เครื่องแบบ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ว21103 วิทยาการคำนวณ #C4 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง Computer Laboratory 4 |
ศ21101 ศิลปะ 6-ครูพักตรา ราชามาตย์, 6- ครูรัตนชัย จุลราช, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง |
-X- | อ21101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
กิจกรรมแนะแนว 2-ครูคมกริช ทรงเย็น, 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
-X- | ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 |
--- | ||||
ม.1/3 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ |
-X- | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
พ21101 สุขศึกษา #C5 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 5 |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
พ21103 เทเบิลเทนนิส #Sport 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง |
-X- | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ว21103 วิทยาการคำนวณ #C4 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง Computer Laboratory 4 |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21103 ประวัติศาสตร์ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
-X- | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #เครื่องแบบ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
-X- | อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ |
ศ21101 ศิลปะ 6-ครูพักตรา ราชามาตย์, 6- ครูรัตนชัย จุลราช, 9-นายธีระ ภูผานม |
-X- | ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
กิจกรรมแนะแนว 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 |
--- | ||||
ม.1/4 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
กิจกรรมแนะแนว 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ, 7-ครูธนกฤต สันทา |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
-X- | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 |
ว21103 วิทยาการคำนวณ #C4 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง Computer Laboratory 4 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
-X- | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ศ21101 ศิลปะ 6-ครูพักตรา ราชามาตย์, 6- รองฯกรกช จันตะเสน, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ |
-X- | พ21101 สุขศึกษา #C5 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 5 |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #เครื่องแบบ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
-X- | ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
พ21103 เทเบิลเทนนิส #Sport 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง |
ส21103 ประวัติศาสตร์ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
-X- | ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 |
--- | ||||
ม.1/5 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ว21103 วิทยาการคำนวณ #C4 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง Computer Laboratory 4 |
ศ21101 ศิลปะ 6-ครูพักตรา ราชามาตย์, 6- รองฯกรกช จันตะเสน, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย |
-X- | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ |
-X- | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ส21103 ประวัติศาสตร์ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
-X- | อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #เครื่องแบบ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
กิจกรรมแนะแนว 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
-X- | อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
พ21101 สุขศึกษา #C5 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 5 |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
พ21103 เทเบิลเทนนิส #Sport 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง |
-X- | อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 |
--- | ||||
ม.2/1 EIS | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C3 7- ครูพายัพ ซาหิน Computer Laboratory 3 |
-X- | ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ศ22101 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ส22103 ประวัติศาสตร์ 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน |
กิจกรรมแนะแนว 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ |
จ20231 ภาษาจีนเบื้องต้น 1 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห |
-X- | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
อ20242 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
อ20203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
-X- | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #เครื่องแบบ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ว22103 วิทยาการคำนวณ #C5 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
พ22101 สุขศึกษา #C4 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
-X- | อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
พ22103 ฟุตซอล #SportEIS 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง |
-X- | อ20203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 |
--- | ||||
ม.2/2 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ส22103 ประวัติศาสตร์ 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
จ20231 ภาษาจีนเบื้องต้น 1 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
-X- | ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
กิจกรรมแนะแนว 7-ครูโยธิน ถาบุตร, 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
พ22103 ฟุตซอล #Sport 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง |
-X- | ว22103 วิทยาการคำนวณ #C5 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
-X- | อ20242 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #เครื่องแบบ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C3 7- ครูพายัพ ซาหิน Computer Laboratory 3 |
-X- | พ22101 สุขศึกษา #C4 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ศ22101 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ |
-X- | ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 |
--- | ||||
ม.2/3 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ |
-X- | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
อ20242 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ศ22101 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
พ22101 สุขศึกษา #C4 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
-X- | ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
พ22103 ฟุตซอล #Sport 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ส22103 ประวัติศาสตร์ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
-X- | กิจกรรมแนะแนว 6- ครูรัตนชัย จุลราช, 9-นายธีระ ภูผานม |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #เครื่องแบบ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ |
ว22103 วิทยาการคำนวณ #C5 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
-X- | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
จ20231 ภาษาจีนเบื้องต้น 1 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C3 7- ครูพายัพ ซาหิน Computer Laboratory 3 |
-X- | อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 |
--- | ||||
ม.2/4 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C3 7-ครูโยธิน ถาบุตร Computer Laboratory 3 |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
-X- | อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
พ22103 ฟุตซอล #Sport 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
จ20231 ภาษาจีนเบื้องต้น 1 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
พ22101 สุขศึกษา #C4 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
กิจกรรมแนะแนว 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
-X- | อ20242 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ส22103 ประวัติศาสตร์ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
-X- | ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #เครื่องแบบ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ศ22101 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
-X- | อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ว22103 วิทยาการคำนวณ #C5 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
-X- | ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 |
--- | ||||
ม.2/5 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
พ22101 สุขศึกษา #C4 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
-X- | พ22103 ฟุตซอล #Sport 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง |
ว22103 วิทยาการคำนวณ #C5 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม Computer Laboratory 5 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ศ22101 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
-X- | อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ |
อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
-X- | ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #เครื่องแบบ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
จ20231 ภาษาจีนเบื้องต้น 1 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ส22103 ประวัติศาสตร์ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
-X- | ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C3 7-ครูโยธิน ถาบุตร Computer Laboratory 3 |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
กิจกรรมแนะแนว 6- รองฯกรกช จันตะเสน, 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
-X- | อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
อ20242 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 |
--- | ||||
ม.3/1 EIS | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
อ20205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
อ20245 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo |
ศ23101 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
-X- | อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
พ23103 วอลเล่ย์บอล #SportEIS 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
-X- | ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
อ20205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ง23101 การงานอาชีพ #C3 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
-X- | กิจกรรมแนะแนว #แนะแนว ม.3 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์, 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #เครื่องแบบ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
พ23101 สุขศึกษา #C4 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
-X- | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม Computer Laboratory 5 |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
-X- | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 |
--- | |||
ม.3/2 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
อ20245 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
-X- | พ23101 สุขศึกษา #C4 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
ศ23101 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
พ23103 วอลเล่ย์บอล #Sport 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย |
ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม Computer Laboratory 5 |
-X- | ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
-X- | กิจกรรมแนะแนว #แนะแนว ม.3 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #เครื่องแบบ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
ง23101 การงานอาชีพ #C3 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
-X- | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
-X- | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 |
--- | |||
ม.3/3 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
พ23101 สุขศึกษา #C4 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
-X- | อ20245 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
-X- | พ23103 วอลเล่ย์บอล #Sport 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย |
ง23101 การงานอาชีพ #C3 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ศ23101 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม Computer Laboratory 5 |
-X- | กิจกรรมแนะแนว #แนะแนว ม.3 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #เครื่องแบบ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
-X- | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
-X- | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 |
--- | |||
ม.3/4 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ศ23101 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม Computer Laboratory 5 |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน |
-X- | ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
-X- | ง23101 การงานอาชีพ #C3 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
-X- | กิจกรรมแนะแนว #แนะแนว ม.3 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #เครื่องแบบ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
พ23103 วอลเล่ย์บอล #Sport 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
-X- | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
อ20245 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
พ23101 สุขศึกษา #C4 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
-X- | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 |
--- | |||
ม.3/5 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
-X- | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม Computer Laboratory 5 |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
อ20245 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน |
-X- | อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
พ23101 สุขศึกษา #C4 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
ง23101 การงานอาชีพ #C3 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
-X- | กิจกรรมแนะแนว #แนะแนว ม.3 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #เครื่องแบบ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ศ23101 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
พ23103 วอลเล่ย์บอล #Sport 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
-X- | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
-X- | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 |
--- | |||
ม.4/1 EIS | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
อ31101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
-X- | อ30201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C3 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา #C5 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง Computer Laboratory 5 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
พ30201 แบดมินตัน #SportEIS 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ศ30205 สังคีตนิยม 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
-X- | ว31108 วิทยาการคำนวณ #C4 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 |
กิจกรรมแนะแนว 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ว30231 เคมี 1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
จ30201 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 1 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห |
ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
-X- | อ31101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร #เครื่องแบบ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ว30231 เคมี 1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ว30201 ฟิสิกส์ 1 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน |
-X- | ท31101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
จ30201 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 1 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห |
ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
-X- | ว30201 ฟิสิกส์ 1 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 |
--- | ||||||
ม.4/2 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
-X- | พ30201 แบดมินตัน #Sport 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
จ30201 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 1 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C3 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
อ31101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
-X- | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ #C3 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
อ30201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo |
จ30201 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 1 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห |
-X- | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร #เครื่องแบบ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ศ30206 นาฏศิลป์พื้นเมือง 6-ครูพักตรา ราชามาตย์, 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ |
-X- | กิจกรรมแนะแนว 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ว31108 วิทยาการคำนวณ #C4 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง Computer Laboratory 4 |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
-X- | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา #C5 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง Computer Laboratory 5 |
อ31101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 |
--- | |||||||
ม.4/3 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ว30231 เคมี 1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
-X- | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
พ30201 แบดมินตัน #Sport 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา #C5 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง Computer Laboratory 5 |
อ31101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C3 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
-X- | ท31101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ศ30205 สังคีตนิยม 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
กิจกรรมแนะแนว 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
จ30221 ภาษาจีนเบื้องต้น 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห |
อ30201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
-X- | ว30211 ฟิสิกส์ 1 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร #เครื่องแบบ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
-X- | ว30231 เคมี 1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
อ31101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ว30211 ฟิสิกส์ 1 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ |
ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
-X- | ว31108 วิทยาการคำนวณ #C4 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง Computer Laboratory 4 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 |
--- | |||||
ม.5/1 EIS | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ส32103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
อ30207 ภาษาอังกฤษเพื่อสันทนาการ 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
-X- | ว30203 ฟิสิกส์ 3 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ |
ว30252 ชีววิทยา 2 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
กิจกรรมแนะแนว 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ว30252 ชีววิทยา 2 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
-X- | ว30203 ฟิสิกส์ 3 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 |
ว32104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม Computer Laboratory 5 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ว30262 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 2 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน |
ส32101 สังคมศึกษา 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
-X- | จ30203 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 3 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร #เครื่องแบบ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
จ30203 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 3 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ส32101 สังคมศึกษา 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
-X- | พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา #C5 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย Computer Laboratory 5 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
-X- | อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
พ30203 วอลเล่ย์บอล #SportEIS 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 |
--- | |||||
ม.5/2 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
จ30203 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 3 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห |
ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
-X- | อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ศ30202 นาฏศิลป์ร่วมสมัย 6-ครูพักตรา ราชามาตย์, 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ส32101 สังคมศึกษา 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
-X- | พ30203 วอลเล่ย์บอล #Sport 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง |
อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา #C5 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย Computer Laboratory 5 |
ส32103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ว32104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม Computer Laboratory 5 |
กิจกรรมแนะแนว 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
-X- | ท32101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร #เครื่องแบบ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
-X- | อ30241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ส32101 สังคมศึกษา 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
จ30203 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 3 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห |
อ30241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
-X- | ง30238 งานศิลปาชีพ #C3 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 |
--- | |||||
ม.5/3 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ว30262 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 2 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
-X- | ส32103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ส32101 สังคมศึกษา 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
กิจกรรมแนะแนว 1-ครูประภาพร อุปโคตร, 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ว32104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม Computer Laboratory 5 |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
-X- | ว30252 ชีววิทยา 2 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา #C5 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย Computer Laboratory 5 |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ว30213 ฟิสิกส์ 3 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ |
-X- | ส32101 สังคมศึกษา 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร #เครื่องแบบ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ว30213 ฟิสิกส์ 3 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ |
อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo |
-X- | ว30252 ชีววิทยา 2 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ศ30202 นาฏศิลป์ร่วมสมัย 6-ครูพักตรา ราชามาตย์, 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
พ30203 วอลเล่ย์บอล #Sport 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง |
อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
-X- | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 |
--- | |||||
ม.6/1 EIS | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ว30254 ชีววิทยา 4 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ส33103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
จ30205 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 5 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห |
-X- | ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ |
อ33101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา #C4 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง Computer Laboratory 4 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ว30204 ฟิสิกส์ 4 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ |
-X- | อ33101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 |
พ30205 เปตอง #SportEIS 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ค33101 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ว30234 เคมี 4 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ง33101 การงานอาชีพ 7- ครูพายัพ ซาหิน |
-X- | กิจกรรมแนะแนว #แนะแนว ม.6 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร #เครื่องแบบ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ส33101 สังคมศึกษา 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ค33101 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
จ30205 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 5 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห |
ว30254 ชีววิทยา 4 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
-X- | ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ Computer Laboratory 3 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ส33101 สังคมศึกษา 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ว30234 เคมี 4 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
-X- | ว30204 ฟิสิกส์ 4 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 |
--- | |||||
ม.6/2 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
อ33101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ส33103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ค33101 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
-X- | ท33101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ |
ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน 7- ครูพายัพ ซาหิน |
-X- | ส33101 สังคมศึกษา 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
พ30205 เปตอง #Sport 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
จ30205 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 5 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห |
ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน 7- ครูพายัพ ซาหิน |
ศ30204 ออกแบบนิเทศศิลป์ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
-X- | กิจกรรมแนะแนว #แนะแนว ม.6 7- ครูพายัพ ซาหิน, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร #เครื่องแบบ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ Computer Laboratory 3 |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
อ33101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ง30245 โครงงานอาชีพ 1 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
-X- | ส33101 สังคมศึกษา 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา #C4 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง Computer Laboratory 4 |
ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ |
จ30205 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 5 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห |
-X- | ง33101 การงานอาชีพ 7- ครูพายัพ ซาหิน |
ค33101 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 |
--- | |||||
ม.6/3 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ว30234 เคมี 4 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ว30214 ฟิสิกส์ 4 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ |
-X- | ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน Computer Laboratory 3 |
อ33101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ส33103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ส33101 สังคมศึกษา 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ว30214 ฟิสิกส์ 4 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
อ33101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
-X- | ว30234 เคมี 4 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ส33101 สังคมศึกษา 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ค33101 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา #C4 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง Computer Laboratory 4 |
-X- | กิจกรรมแนะแนว #แนะแนว ม.6 2- ครูวรางคณา มณีนพ, 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร #เครื่องแบบ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ว30254 ชีววิทยา 4 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ค33101 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
พ30205 เปตอง #Sport 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย |
-X- | ง33101 การงานอาชีพ 7- ครูพายัพ ซาหิน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 |
--- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน |
ง30245 โครงงานอาชีพ 1 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
-X- | ว30254 ชีววิทยา 4 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 |
--- | ||||
Timetable generated with FET 6.0.2 on 6/13/21 8:57 PM |