All Activities |
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรม Home Room #Homeroom | | |
|
ม.1/4 | ม.1/2 | ม.5/3 | ม.3/5 | ม.4/1 EIS | ม.1/3 | ม.2/3 | ม.4/2 | ม.6/1 EIS | ม.2/5 | ม.6/3 | ม.1/1 EIS | ม.2/2 | ม.1/5 | ม.3/3 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.3/4 | ม.2/4 | ม.6/2 | ม.2/1 EIS | ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.5/2 | กิจกรรมแนะแนว | ท21101 ภาษาไทย | ท32101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ค31101 คณิตศาสตร์ | ว30254 ชีววิทยา 4 | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว30234 เคมี 4 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ส22103 ประวัติศาสตร์ | ว21103 วิทยาการคำนวณ #C4 | ส23101 สังคมศึกษา | ส31101 สังคมศึกษา | ส32103 ประวัติศาสตร์ | ศ23101 ศิลปะ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C3 | อ33101 ภาษาอังกฤษ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | อ20205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | อ20245 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | จ30203 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 3 | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ, 7-ครูธนกฤต สันทา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | | | | | | | | | | | | | | Computer Laboratory 4 | | | | | Computer Laboratory 3 | | | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.2/5 | ม.4/1 EIS | ม.3/2 | ม.6/3 | ม.1/3 | ม.2/2 | ม.2/1 EIS | ม.4/3 | ม.6/1 EIS | ม.5/3 | ม.1/5 | ม.4/2 | ม.6/2 | ม.1/2 | ม.3/4 | ม.2/4 | ม.5/2 | ม.1/4 | ม.3/3 | ม.3/5 | ม.2/3 | ม.5/1 EIS | ม.3/1 EIS | กิจกรรมแนะแนว | ท22101 ภาษาไทย | ท31101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค31101 คณิตศาสตร์ | ว30254 ชีววิทยา 4 | ว30262 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 2 | ว21103 วิทยาการคำนวณ #C4 | ส31101 สังคมศึกษา | ส33103 ประวัติศาสตร์ | พ21101 สุขศึกษา #C5 | ศ23101 ศิลปะ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C3 | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | อ30207 ภาษาอังกฤษเพื่อสันทนาการ | อ20245 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง, 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | | | | | | | | | | | | Computer Laboratory 4 | | | Computer Laboratory 5 | | Computer Laboratory 3 | | | | | | | |
|
ม.1/3 | ม.5/1 EIS | ม.6/2 | ม.1/2 | ม.1/1 EIS | ม.2/4 | ม.4/1 EIS | ม.3/3 | ม.4/2 | ม.6/3 | ม.2/3 | ม.4/3 | ม.5/3 | ม.3/4 | ม.1/4 | ม.6/1 EIS | ม.2/5 | ม.3/1 EIS | ม.1/5 | ม.2/1 EIS | ม.5/2 | ม.3/2 | ม.3/5 | ม.2/2 | ท21101 ภาษาไทย | ท32101 ภาษาไทย | ค33101 คณิตศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค31101 คณิตศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ว30214 ฟิสิกส์ 4 | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว30231 เคมี 1 | ว30262 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 2 | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | ส21101 สังคมศึกษา | ส33103 ประวัติศาสตร์ | พ22101 สุขศึกษา #C4 | ศ23101 ศิลปะ | ศ21101 ศิลปะ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C3 | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง | อ23101 ภาษาอังกฤษ | อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | จ20231 ภาษาจีนเบื้องต้น 1 | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์, 6- รองฯกรกช จันตะเสน, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | | | | | | | | | | | | | | Computer Laboratory 5 | | | Computer Laboratory 4 | | | Computer Laboratory 3 | | | | |
|
| ม.2/4 | ม.1/4 | ม.2/5 | ม.5/3 | ม.5/2 | ม.3/2 | ม.4/2 | ม.6/3 | ม.2/3 | ม.4/3 | ม.1/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ม.1/2 | ม.3/3 | ม.3/1 EIS | ม.1/5 | ม.2/1 EIS | ม.1/1 EIS | ม.4/1 EIS | ม.5/1 EIS | ม.2/2 | ม.6/2 | ม.6/1 EIS | ท32102 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ค32101 คณิตศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ว30214 ฟิสิกส์ 4 | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว30231 เคมี 1 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ส23101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | พ23101 สุขศึกษา #C4 | ศ23101 ศิลปะ | ศ21101 ศิลปะ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C3 | ส21103 ประวัติศาสตร์ | อ31101 ภาษาอังกฤษ | อ32101 ภาษาอังกฤษ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | จ30205 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 5 | | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์, 6- รองฯกรกช จันตะเสน, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | | | | | | | | | | | | | | | | Computer Laboratory 4 | | | Computer Laboratory 3 | | | | | | |
|
-X- |
| ม.2/3 | ม.6/2 | ม.4/3 | ม.3/4 | ม.5/1 EIS | ม.2/2 | ม.6/1 EIS | ม.6/3 | ม.3/5 | ม.2/1 EIS | ม.5/3 | ม.4/2 | ม.2/5 | ม.3/2 | | | | | ม.3/1 EIS | ม.5/2 | ม.2/4 | ม.4/1 EIS | ม.3/3 | | ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ท22101 ภาษาไทย | ท33101 ภาษาไทย | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว30203 ฟิสิกส์ 3 | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ | ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | ส22101 สังคมศึกษา | ส32103 ประวัติศาสตร์ | พ30201 แบดมินตัน #Sport | พ22103 ฟุตซอล #Sport | พ23101 สุขศึกษา #C4 | ศ20202 วาดเส้น #Elec1 | ศ20201 นาฏศิลป์ไทยพื้นเมือง #Elec1 | ง20248 งานเดินสายไฟฟ้าในอาคาร #Elec1 | ง20247 งานเกษตรทั่วไป #Elec1 | อ23101 ภาษาอังกฤษ | อ32101 ภาษาอังกฤษ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | อ30201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | อ20245 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | จ20221 เสริมทักษะภาษาจีน #Elec1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 | | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | | | | | | | | | | | | | | Computer Laboratory 3 | Computer Laboratory 5 | | | | | Computer Laboratory 4 | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.1/5 | ม.4/2 | ม.3/4 | ม.4/3 | ม.3/5 | ม.5/1 EIS | ม.6/1 EIS | ม.5/2 | ม.3/3 | ม.1/4 | ม.2/5 | ม.2/2 | ม.3/1 EIS | ม.1/1 EIS | ม.5/3 | ม.1/2 | ม.2/4 | ม.3/2 | ม.2/1 EIS | ม.6/2 | ม.4/1 EIS | ม.1/3 | ม.6/3 | ม.2/3 | ท21101 ภาษาไทย | ท31101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว30203 ฟิสิกส์ 3 | ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ว21103 วิทยาการคำนวณ #C4 | ว22103 วิทยาการคำนวณ #C5 | ส22101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | ส32101 สังคมศึกษา | พ21103 เทเบิลเทนนิส #Sport | พ22103 ฟุตซอล #Sport | ศ23101 ศิลปะ | ศ22101 ศิลปะ | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C3 | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ33101 ภาษาอังกฤษ | อ20242 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | | | | | | | | | | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 5 | | | | | | | | | | Computer Laboratory 3 | | | |
|
| | ม.2/2 | ม.3/3 | ม.5/1 EIS | ม.3/5 | ม.2/4 | ม.5/2 | ม.1/2 | ม.1/4 | ม.2/5 | ม.2/3 | ม.1/5 | ม.1/3 | ม.6/3 | ม.4/3 | ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.2/1 EIS | ม.6/2 | ม.4/1 EIS | ม.6/1 EIS | ม.3/4 | ม.5/3 | ม.1/1 EIS | ม.4/2 | ท31102 ภาษาไทย | ท31102 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ว30252 ชีววิทยา 2 | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว21103 วิทยาการคำนวณ #C4 | ว22103 วิทยาการคำนวณ #C5 | ส22101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | ส33103 ประวัติศาสตร์ | พ30201 แบดมินตัน #Sport | พ23103 วอลเล่ย์บอล #SportEIS | ศ23101 ศิลปะ | ศ22101 ศิลปะ | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C3 | อ33101 ภาษาอังกฤษ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | อ32101 ภาษาอังกฤษ | อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | จ30201 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 1 | | | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | | | | | | | | | | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 5 | | | | | | | | | | Computer Laboratory 3 | | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.6/1 EIS | ม.5/1 EIS | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา #C5 | พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา #C4 | กิจกรรมแนะแนว | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 4 | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย | | กิจกรรม Home Room #Homeroom | ว22101 วิทยาศาสตร์ | | | | |
|
| | ม.1/4 | ม.2/2 | ม.6/1 EIS | ม.3/1 EIS | ม.4/1 EIS | ม.1/3 | ม.3/4 | ม.5/1 EIS | ม.3/3 | ม.6/2 | ม.5/3 | ม.2/1 EIS | ม.1/1 EIS | ม.2/5 | ม.3/2 | ม.6/3 | ม.4/3 | ม.2/3 | ม.5/2 | ม.4/2 | ม.1/5 | ม.1/2 | ม.3/5 | ม.2/4 | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ท31102 ภาษาไทย | ท21101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ท33101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว30252 ชีววิทยา 2 | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี | ส22103 ประวัติศาสตร์ | ว21103 วิทยาการคำนวณ #C4 | ส22101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ส33101 สังคมศึกษา | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา #C5 | ศ22101 ศิลปะ | ศ30202 นาฏศิลป์ร่วมสมัย | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C3 | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | อ20245 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | จ20231 ภาษาจีนเบื้องต้น 1 | | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์, 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | | | | | | | | | | | | | | | Computer Laboratory 4 | | | | Computer Laboratory 5 | | | Computer Laboratory 3 | | | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.5/3 | ม.1/5 | ม.3/2 | ม.6/1 EIS | ม.2/4 | ม.3/4 | ม.5/1 EIS | ม.3/1 EIS | ม.6/3 | ม.6/2 | ม.1/1 EIS | ม.3/3 | ม.1/2 | ม.4/1 EIS | ม.1/3 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.5/2 | ม.4/2 | ม.1/4 | ม.4/3 | ม.2/5 | ม.3/5 | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | ท21101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ว30252 ชีววิทยา 2 | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว30214 ฟิสิกส์ 4 | ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ | ว21103 วิทยาการคำนวณ #C4 | ส23101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | พ30201 แบดมินตัน #SportEIS | พ21101 สุขศึกษา #C5 | กิจกรรมแนะแนว | ศ22101 ศิลปะ | ศ30202 นาฏศิลป์ร่วมสมัย | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C3 | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ31101 ภาษาอังกฤษ | อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 | อ23101 ภาษาอังกฤษ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 1-ครูประภาพร อุปโคตร, 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7-ครูโยธิน ถาบุตร, 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์, 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | | | | | | | | | | | | Computer Laboratory 4 | | | | Computer Laboratory 5 | | | | Computer Laboratory 3 | | | | |
|
ม.4/2 | ม.3/4 | ม.6/3 | ม.1/4 | ม.2/3 | ม.2/2 | ม.3/3 | ม.3/5 | ม.6/1 EIS | ม.2/1 EIS | ม.1/5 | ม.3/1 EIS | ม.5/3 | ม.4/1 EIS | ม.5/2 | ม.1/1 EIS | ม.3/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.6/2 | ม.1/2 | ม.4/3 | ม.1/3 | ม.5/1 EIS | ท31101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ว32104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | ส31101 สังคมศึกษา | ส32101 สังคมศึกษา | พ21103 เทเบิลเทนนิส #SportEIS | พ23103 วอลเล่ย์บอล #Sport | พ22101 สุขศึกษา #C4 | ศ22101 ศิลปะ | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน | ส21103 ประวัติศาสตร์ | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C3 | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | | | | | | | | | | | | | Computer Laboratory 5 | | | | | Computer Laboratory 4 | | | | Computer Laboratory 3 | | |
|
ม.2/4 | ม.1/1 EIS | ม.3/3 | ม.1/2 | ม.5/1 EIS | ม.5/3 | ม.3/1 EIS | ม.6/1 EIS | ม.5/2 | ม.1/5 | ม.3/5 | ม.3/2 | ม.3/4 | ม.1/3 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.4/1 EIS | ม.2/5 | ม.6/2 | ม.4/3 | ม.6/3 | ม.4/2 | ม.1/4 | ม.2/1 EIS | กิจกรรมแนะแนว | ท21101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ค32101 คณิตศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | ส23101 สังคมศึกษา | พ21103 เทเบิลเทนนิส #Sport | พ22103 ฟุตซอล #Sport | พ22101 สุขศึกษา #C4 | ศ30205 สังคีตนิยม | ศ22101 ศิลปะ | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C3 | อ33101 ภาษาอังกฤษ | อ31101 ภาษาอังกฤษ | อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | จ20231 ภาษาจีนเบื้องต้น 1 | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | | | | | | | | | | | | Computer Laboratory 5 | | | | Computer Laboratory 4 | | | | Computer Laboratory 3 | | | | |
|
-X- |
ม.2/1 EIS | ม.4/3 | ม.5/3 | ม.3/2 | ม.5/1 EIS | ม.6/3 | ม.4/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.3/1 EIS | ม.6/2 | ม.5/2 | ม.3/3 | | | | | ม.4/2 | ม.3/4 | ม.6/1 EIS | ม.2/5 | ม.3/5 | ม.2/4 | | ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ท22101 ภาษาไทย | ท31101 ภาษาไทย | ว30252 ชีววิทยา 2 | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว30203 ฟิสิกส์ 3 | ว30234 เคมี 4 | ว31108 วิทยาการคำนวณ #C4 | ว22103 วิทยาการคำนวณ #C5 | ส22101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ส33101 สังคมศึกษา | พ30203 วอลเล่ย์บอล #Sport | พ23103 วอลเล่ย์บอล #Sport | ศ20202 วาดเส้น #Elec1 | ศ20201 นาฏศิลป์ไทยพื้นเมือง #Elec1 | ง20248 งานเดินสายไฟฟ้าในอาคาร #Elec1 | ง20247 งานเกษตรทั่วไป #Elec1 | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง | ง23101 การงานอาชีพ #C3 | อ33101 ภาษาอังกฤษ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | อ20242 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | จ20221 เสริมทักษะภาษาจีน #Elec1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | | | | | | | | | | | | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 5 | | | | | | | | | | | Computer Laboratory 3 | | | | | | | | | | |
|
ม.2/5 | ม.5/3 | ม.3/2 | ม.5/1 EIS | ม.6/3 | ม.4/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.3/5 | ม.6/2 | ม.2/3 | | ม.4/3 | | | | ม.4/2 | ม.3/3 | ม.3/1 EIS | ม.3/4 | ม.2/1 EIS | ม.6/1 EIS | ม.5/2 | | ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ท22101 ภาษาไทย | ว30252 ชีววิทยา 2 | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว30203 ฟิสิกส์ 3 | ว30234 เคมี 4 | ว31108 วิทยาการคำนวณ #C4 | ว22103 วิทยาการคำนวณ #C5 | ส22101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | พ30205 เปตอง #Sport | พ22103 ฟุตซอล #Sport | ศ20202 วาดเส้น #Elec1 | ศ30205 สังคีตนิยม | ศ20201 นาฏศิลป์ไทยพื้นเมือง #Elec1 | ง20248 งานเดินสายไฟฟ้าในอาคาร #Elec1 | ง20247 งานเกษตรทั่วไป #Elec1 | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง | ง23101 การงานอาชีพ #C3 | อ23101 ภาษาอังกฤษ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 | จ20221 เสริมทักษะภาษาจีน #Elec1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | | | | | | | | | | | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 5 | | | | | | | | | | | Computer Laboratory 3 | | | | | | | | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) #เพิ่มเวลารู้2 | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.5/1 EIS | ม.6/1 EIS | กิจกรรมแนะแนว | ว32104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | พ30205 เปตอง #SportEIS | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | | Computer Laboratory 5 | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรม Home Room #Homeroom | | |
|
ม.4/3 | | ม.2/5 | ม.5/3 | ม.6/1 EIS | ม.1/2 | ม.2/4 | ม.2/2 | ม.3/5 | ม.4/1 EIS | ม.3/2 | ม.5/1 EIS | ม.1/3 | ม.3/4 | ม.6/3 | ม.5/2 | ม.3/3 | ม.1/4 | ม.4/2 | ม.1/1 EIS | ม.2/3 | ม.1/5 | ม.3/1 EIS | ม.2/1 EIS | ม.6/2 | กิจกรรมแนะแนว | ค31102 คณิตศาสตร์ | ท22101 ภาษาไทย | ท32101 ภาษาไทย | ค33101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว30262 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 2 | ว21103 วิทยาการคำนวณ #C4 | ส23101 สังคมศึกษา | ส33101 สังคมศึกษา | พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา #C5 | ศ23101 ศิลปะ | ศ21101 ศิลปะ | ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ #C3 | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ส22103 ประวัติศาสตร์ | ส21103 ประวัติศาสตร์ | อ20205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | อ20242 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | จ30205 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 5 | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์, 6- รองฯกรกช จันตะเสน, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | | | | | | | | | | | | | Computer Laboratory 4 | | | Computer Laboratory 5 | | | Computer Laboratory 3 | | | | | | |
|
ม.2/4 | ม.6/1 EIS | ม.3/5 | ม.6/3 | ม.1/2 | ม.2/3 | ม.2/1 EIS | ม.3/4 | ม.3/2 | ม.2/5 | ม.4/1 EIS | ม.1/5 | ม.5/1 EIS | ม.1/3 | ม.2/2 | ม.1/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.3/3 | ม.1/4 | ม.6/2 | ม.4/2 | ม.3/1 EIS | ม.4/3 | ท22101 ภาษาไทย | ท33101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ค33101 คณิตศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว30231 เคมี 1 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว30262 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 2 | ว21103 วิทยาการคำนวณ #C4 | ส22101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | ส32103 ประวัติศาสตร์ | พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา #C5 | ศ23101 ศิลปะ | ศ21101 ศิลปะ | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน | ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ #C3 | อ23101 ภาษาอังกฤษ | จ30221 ภาษาจีนเบื้องต้น | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์, 6- รองฯกรกช จันตะเสน, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | | | | | | | | | | | | | | Computer Laboratory 4 | | | | Computer Laboratory 5 | | | | Computer Laboratory 3 | | |
|
ม.1/3 | ม.6/3 | ม.2/3 | ม.5/3 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.2/5 | ม.6/1 EIS | ม.1/4 | ม.3/2 | ม.5/2 | ม.2/1 EIS | ม.1/5 | ม.1/2 | ม.5/1 EIS | ม.3/5 | ม.1/1 EIS | ม.3/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.4/3 | ม.4/2 | ม.4/1 EIS | ม.6/2 | ท21101 ภาษาไทย | ท33101 ภาษาไทย | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว30234 เคมี 4 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ว32104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | ส22101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | ส32101 สังคมศึกษา | พ23101 สุขศึกษา #C4 | ศ21101 ศิลปะ | ง23101 การงานอาชีพ #C3 | อ22101 ภาษาอังกฤษ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | อ30201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | อ30201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | จ30201 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 1 | ศ30204 ออกแบบนิเทศศิลป์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์, 6- ครูรัตนชัย จุลราช, 9-นายศิริชัย บุญแสง | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | | | | | | | | | | | Computer Laboratory 5 | | | | | Computer Laboratory 4 | | Computer Laboratory 3 | | | | | | |
|
ม.5/2 | ม.2/3 | ม.3/2 | ม.1/5 | ม.2/2 | ม.4/1 EIS | ม.5/1 EIS | ม.3/1 EIS | ม.4/3 | ม.3/4 | ม.5/3 | ม.1/4 | ม.3/3 | ม.6/3 | ม.1/1 EIS | ม.6/1 EIS | ม.1/3 | ม.3/5 | ม.1/2 | ม.2/5 | ม.2/4 | ม.2/1 EIS | ม.4/2 | ม.6/2 | กิจกรรมแนะแนว | ท22101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ค31101 คณิตศาสตร์ | ค32101 คณิตศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว30213 ฟิสิกส์ 3 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา #C4 | ศ21101 ศิลปะ | ง33101 การงานอาชีพ | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ง23101 การงานอาชีพ #C3 | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 | ส22103 ประวัติศาสตร์ | อ20203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 | จ30201 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 1 | ศ30204 ออกแบบนิเทศศิลป์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์, 6- ครูรัตนชัย จุลราช, 9-นายศิริชัย บุญแสง | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | | | | | | | | | | | | | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 4 | | | | Computer Laboratory 3 | | | | | | |
|
-X- |
ม.3/4 | ม.2/3 | ม.3/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | | ม.3/3 | ม.1/2 | ม.2/1 EIS | ม.5/2 | ม.1/3 | ม.1/1 EIS | ม.2/4 | ม.3/2 | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.3/5 | ม.2/5 | ม.5/3 | ม.1/4 | ม.6/1 EIS | ม.1/5 | ม.4/1 EIS | ม.2/2 | ม.5/1 EIS | กิจกรรมแนะแนว #แนะแนว ม.3 | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว #แนะแนว ม.3 | กิจกรรมแนะแนว #แนะแนว ม.6 | กิจกรรมแนะแนว #แนะแนว ม.6 | ท32102 ภาษาไทย | กิจกรรมแนะแนว #แนะแนว ม.3 | ท21101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ท32101 ภาษาไทย | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | กิจกรรมแนะแนว #แนะแนว ม.3 | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ว30211 ฟิสิกส์ 1 | กิจกรรมแนะแนว #แนะแนว ม.3 | ส22101 สังคมศึกษา | ส32101 สังคมศึกษา | พ21101 สุขศึกษา #C5 | กิจกรรมแนะแนว #แนะแนว ม.6 | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ31101 ภาษาอังกฤษ | อ20242 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | จ30203 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 3 | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช, 9-นายธีระ ภูผานม | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์, 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 7- ครูพายัพ ซาหิน, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | 2- ครูวรางคณา มณีนพ, 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | Computer Laboratory 5 | | | | | |
|
ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | ม.ต้น | | | | | | | | | | | | | กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร #เครื่องแบบ | กิจกรรมนักศึกษาวิชาทหาร #เครื่องแบบ | กิจกรรมวิถีพุทธ #เครื่องแบบ | กิจกรรมวิถีพุทธ #เครื่องแบบ | กิจกรรมวิถีพุทธ #เครื่องแบบ | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #เครื่องแบบ | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #เครื่องแบบ | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #เครื่องแบบ | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #เครื่องแบบ | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #เครื่องแบบ | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #เครื่องแบบ | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #เครื่องแบบ | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #เครื่องแบบ | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #เครื่องแบบ | กิจกรรมวิถีพุทธ #เครื่องแบบ | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #เครื่องแบบ | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #เครื่องแบบ | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #เครื่องแบบ | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #เครื่องแบบ | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #เครื่องแบบ | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #เครื่องแบบ | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #เครื่องแบบ | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #เครื่องแบบ | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #เครื่องแบบ | กิจกรรมวิถีพุทธ #เครื่องแบบ | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #เครื่องแบบ | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #เครื่องแบบ | กิจกรรมวิถีพุทธ #เครื่องแบบ | กิจกรรมวิถีพุทธ #เครื่องแบบ | กิจกรรมวิถีพุทธ #เครื่องแบบ | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #เครื่องแบบ | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #เครื่องแบบ | กิจกรรมวิถีพุทธ #เครื่องแบบ | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #เครื่องแบบ | กิจกรรมวิถีพุทธ #เครื่องแบบ | กิจกรรมวิถีพุทธ #เครื่องแบบ | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #เครื่องแบบ | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #เครื่องแบบ | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #เครื่องแบบ | | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 7-ครูธนกฤต สันทา | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 | ท31102 ภาษาไทย | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) #เพิ่มเวลารู้3 | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
--- |
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรม Home Room #Homeroom | | |
|
| ม.1/5 | ม.2/2 | ม.6/3 | ม.3/1 EIS | ม.4/3 | ม.2/5 | ม.5/3 | ม.3/3 | ม.6/2 | ม.4/1 EIS | ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.2/1 EIS | ม.2/4 | ม.3/2 | ม.1/4 | ม.6/1 EIS | ม.3/5 | ม.5/2 | ม.1/3 | ม.3/4 | ม.2/3 | ม.5/1 EIS | ม.4/2 | ค31102 คณิตศาสตร์ | ท21101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ท33101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค32101 คณิตศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ | ว30231 เคมี 1 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว21103 วิทยาการคำนวณ #C4 | ว22103 วิทยาการคำนวณ #C5 | ส22101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | ส33101 สังคมศึกษา | ศ23101 ศิลปะ | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | จ30203 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 3 | ศ30206 นาฏศิลป์พื้นเมือง | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์, 6- รองฯกรกช จันตะเสน | | | | | | | | | | Computer Laboratory 3 | | | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 5 | | | | | | | | | | | |
|
ม.1/3 | ม.2/4 | ม.6/2 | ม.6/1 EIS | ม.1/5 | ม.2/2 | ม.5/1 EIS | ม.6/3 | ม.5/3 | ม.2/3 | ม.4/1 EIS | ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.2/1 EIS | ม.3/1 EIS | ม.4/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ม.5/2 | ม.3/2 | ม.1/4 | ม.3/3 | ม.2/5 | ม.4/2 | ท21101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ท33101 ภาษาไทย | ค33101 คณิตศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ว30254 ชีววิทยา 4 | ว30213 ฟิสิกส์ 3 | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว30231 เคมี 1 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว21103 วิทยาการคำนวณ #C4 | ว22103 วิทยาการคำนวณ #C5 | ส23101 สังคมศึกษา | ส31101 สังคมศึกษา | พ23103 วอลเล่ย์บอล #Sport | ศ23101 ศิลปะ | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง | ง23101 การงานอาชีพ #C3 | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | จ20231 ภาษาจีนเบื้องต้น 1 | ศ30206 นาฏศิลป์พื้นเมือง | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์, 6- รองฯกรกช จันตะเสน | | | | | | | | | | | | | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 5 | | | | | | Computer Laboratory 3 | | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.4/3 | ม.6/3 | ม.3/2 | ม.5/2 | ม.3/1 EIS | ม.1/5 | ม.3/3 | ม.5/3 | ม.1/4 | ม.4/1 EIS | ม.2/3 | ม.3/4 | ม.1/3 | ม.5/1 EIS | ม.3/5 | ม.2/1 EIS | ม.2/4 | ม.1/2 | ม.2/2 | ม.4/2 | ม.6/2 | ม.2/5 | ม.6/1 EIS | ท21101 ภาษาไทย | ท31101 ภาษาไทย | ค33101 คณิตศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ค32101 คณิตศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | กิจกรรมแนะแนว | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว30213 ฟิสิกส์ 3 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว30201 ฟิสิกส์ 1 | ว22103 วิทยาการคำนวณ #C5 | ส23101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | ส32101 สังคมศึกษา | พ23103 วอลเล่ย์บอล #Sport | พ22101 สุขศึกษา #C4 | ศ22101 ศิลปะ | ศ21101 ศิลปะ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C3 | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง | อ33101 ภาษาอังกฤษ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | จ30205 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 5 | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์, 6- ครูรัตนชัย จุลราช, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | | | | | | | | | | | | Computer Laboratory 5 | | | | | Computer Laboratory 4 | | | Computer Laboratory 3 | | | | |
|
ม.3/5 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.4/3 | ม.3/4 | ม.6/1 EIS | ม.3/3 | ม.5/1 EIS | ม.4/1 EIS | ม.2/3 | ม.2/1 EIS | ม.1/5 | ม.6/3 | ม.3/1 EIS | ม.2/4 | ม.1/2 | ม.2/2 | ม.6/2 | ม.4/2 | ม.1/1 EIS | ม.3/2 | ม.5/2 | ม.2/5 | ม.5/3 | ท23101 ภาษาไทย | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ค31101 คณิตศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว30254 ชีววิทยา 4 | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี | ว30201 ฟิสิกส์ 1 | ว22103 วิทยาการคำนวณ #C5 | ส22101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | พ30205 เปตอง #Sport | พ23101 สุขศึกษา #C4 | ศ22101 ศิลปะ | ศ21101 ศิลปะ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C3 | ง30245 โครงงานอาชีพ 1 | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | อ32101 ภาษาอังกฤษ | ส22103 ประวัติศาสตร์ | อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์, 6- ครูรัตนชัย จุลราช, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | | | | | | | | | | Computer Laboratory 5 | | | | Computer Laboratory 4 | | | Computer Laboratory 3 | | | | | | | |
|
-X- |
ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ม.1/4 | ม.2/3 | ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.5/3 | ม.6/1 EIS | ม.4/3 | ม.2/5 | ม.6/2 | ม.5/1 EIS | ม.2/2 | | | ม.6/3 | | | ม.1/2 | ม.5/2 | ม.2/1 EIS | ม.2/4 | ม.1/5 | ม.1/3 | ม.1/1 EIS | | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | ท21101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ท31101 ภาษาไทย | กิจกรรมแนะแนว | ว30252 ชีววิทยา 2 | ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ | ว30231 เคมี 1 | ส22101 สังคมศึกษา | ส33101 สังคมศึกษา | พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา #C5 | พ22101 สุขศึกษา #C4 | ศ20209 ศิลปะเพิ่มเติม #Elec3 | ศ20205 วงโยธวาทิตเบื้องต้น #Elec3 | ง33101 การงานอาชีพ | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ #Elec3 | ง20222 งานใบตอง #Elec3 | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ30241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | อ22101 ภาษาอังกฤษ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | จ20222 เสริมทักษะภาษาจีน #Elec3 | | | | | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | | | | | | | | | | | Computer Laboratory 3 | | | | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 4 | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | ว22101 วิทยาศาสตร์ | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 | ว22101 วิทยาศาสตร์ | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมชุมนุม #เพิ่มเวลารู้4 | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
--- |
ม.ต้น, ม.ปลาย | | กิจกรรม Home Room #Homeroom | ศ31101 ดนตรีศึกษา | | | | |
|
ม.1/2 | ม.3/3 | ม.6/1 EIS | ม.1/4 | ม.1/1 EIS | ม.2/4 | ม.4/2 | ม.3/5 | ม.2/1 EIS | ม.6/3 | ม.5/1 EIS | ม.1/3 | ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.4/1 EIS | ม.5/2 | ม.6/2 | ม.2/2 | ม.5/3 | ม.2/5 | ม.1/5 | ม.4/3 | ม.3/4 | ม.2/3 | ท21101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ค31101 คณิตศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | ส23101 สังคมศึกษา | ส31101 สังคมศึกษา | ส32101 สังคมศึกษา | พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา #C4 | ศ22101 ศิลปะ | ศ30202 นาฏศิลป์ร่วมสมัย | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C3 | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ31101 ภาษาอังกฤษ | อ20245 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | จ20231 ภาษาจีนเบื้องต้น 1 | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์, 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | | | | | | | | | | | | | Computer Laboratory 5 | | | | Computer Laboratory 4 | | | Computer Laboratory 3 | | | | |
|
ม.1/2 | ม.5/2 | ม.2/3 | ม.3/2 | ม.3/4 | ม.3/1 EIS | ม.4/3 | ม.2/1 EIS | ม.6/3 | ม.5/1 EIS | ม.1/3 | ม.4/2 | ม.2/4 | ม.6/1 EIS | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/2 | ม.5/3 | ม.2/5 | ม.6/2 | ม.3/3 | ม.3/5 | ม.1/1 EIS | ม.4/1 EIS | กิจกรรมแนะแนว | ท32101 ภาษาไทย | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว30211 ฟิสิกส์ 1 | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว31108 วิทยาการคำนวณ #C4 | ส22101 สังคมศึกษา | ส33101 สังคมศึกษา | พ21103 เทเบิลเทนนิส #Sport | พ21101 สุขศึกษา #C5 | ศ22101 ศิลปะ | ศ30202 นาฏศิลป์ร่วมสมัย | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C3 | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง | อ23101 ภาษาอังกฤษ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | จ30201 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 1 | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น, 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์, 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | | | | | | | | | | | | Computer Laboratory 4 | | | | Computer Laboratory 5 | | | Computer Laboratory 3 | | | | | |
|
ม.5/1 EIS | ม.3/4 | ม.1/5 | ม.2/5 | ม.2/1 EIS | ม.3/5 | ม.4/1 EIS | ม.3/1 EIS | ม.4/3 | ม.2/2 | ม.6/1 EIS | ม.4/2 | ม.2/4 | ม.3/3 | ม.1/1 EIS | ม.5/3 | ม.1/3 | ม.2/3 | ม.6/3 | ม.6/2 | ม.1/2 | ม.3/2 | ม.1/4 | ม.5/2 | ท32101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว30211 ฟิสิกส์ 1 | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว30234 เคมี 4 | ว31108 วิทยาการคำนวณ #C4 | ว22103 วิทยาการคำนวณ #C5 | ส23101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | พ30203 วอลเล่ย์บอล #Sport | ศ21101 ศิลปะ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C3 | ง30245 โครงงานอาชีพ 1 | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ส21103 ประวัติศาสตร์ | จ30203 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 3 | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์, 6- ครูรัตนชัย จุลราช, 9-นายธีระ ภูผานม | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | | | | | | | | | | | | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 5 | | | | | Computer Laboratory 3 | | | | | | |
|
ม.2/5 | | ม.1/1 EIS | ม.3/1 EIS | ม.4/3 | ม.1/2 | ม.1/4 | ม.3/3 | ม.5/1 EIS | ม.3/2 | ม.4/1 EIS | ม.2/2 | ม.6/1 EIS | ม.2/4 | ม.3/5 | ม.4/2 | ม.1/5 | ม.2/1 EIS | ม.3/4 | ม.1/3 | ม.2/3 | ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/3 | ม.6/2 | กิจกรรมแนะแนว | ท31102 ภาษาไทย | ท21101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ค32101 คณิตศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว30234 เคมี 4 | ว22103 วิทยาการคำนวณ #C5 | ส23101 สังคมศึกษา | ส31101 สังคมศึกษา | พ21103 เทเบิลเทนนิส #Sport | พ22103 ฟุตซอล #SportEIS | พ23101 สุขศึกษา #C4 | ศ21101 ศิลปะ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C3 | อ32101 ภาษาอังกฤษ | อ30241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | จ30205 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 5 | 6- รองฯกรกช จันตะเสน, 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์, 6- ครูรัตนชัย จุลราช, 9-นายธีระ ภูผานม | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | | | | | | | | | | | | | | Computer Laboratory 5 | | | | | Computer Laboratory 4 | | Computer Laboratory 3 | | | | |
|
-X- |
| ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ม.1/4 | ม.6/3 | ม.6/1 EIS | ม.2/4 | ม.5/3 | ม.1/2 | ม.4/1 EIS | ม.4/3 | ม.2/2 | ม.1/3 | ม.4/2 | | | ม.6/2 | | | ม.5/2 | ม.1/1 EIS | ม.5/1 EIS | ม.2/3 | ม.2/5 | ม.1/5 | ม.2/1 EIS | | ว22101 วิทยาศาสตร์ | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | ท21101 ภาษาไทย | ว30254 ชีววิทยา 4 | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว30201 ฟิสิกส์ 1 | ว31108 วิทยาการคำนวณ #C4 | ส22101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา #C5 | ศ20209 ศิลปะเพิ่มเติม #Elec3 | ศ20205 วงโยธวาทิตเบื้องต้น #Elec3 | ง33101 การงานอาชีพ | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ #Elec3 | ง20222 งานใบตอง #Elec3 | ง30238 งานศิลปาชีพ #C3 | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ32101 ภาษาอังกฤษ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | อ20203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 | จ20222 เสริมทักษะภาษาจีน #Elec3 | | | | | | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | | | | | | | | | | | | | | Computer Laboratory 4 | | | Computer Laboratory 5 | | | | | | Computer Laboratory 3 | | | | | | | |
|
ม.1/3 | ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | | ม.2/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | ม.6/1 EIS | ม.2/4 | ม.5/3 | ม.1/2 | ม.4/1 EIS | ม.4/3 | ม.2/3 | ม.1/4 | ม.5/1 EIS | ม.1/1 EIS | | | | | ม.5/2 | ม.2/2 | ม.4/2 | ม.1/5 | ม.2/5 | | กิจกรรมแนะแนว | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | ท31102 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ค33101 คณิตศาสตร์ | ว30254 ชีววิทยา 4 | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว30201 ฟิสิกส์ 1 | ว31108 วิทยาการคำนวณ #C4 | ส22101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | พ30203 วอลเล่ย์บอล #SportEIS | พ21101 สุขศึกษา #C5 | ศ20209 ศิลปะเพิ่มเติม #Elec3 | ศ20205 วงโยธวาทิตเบื้องต้น #Elec3 | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ #Elec3 | ง20222 งานใบตอง #Elec3 | ง30238 งานศิลปาชีพ #C3 | อ22101 ภาษาอังกฤษ | อ31101 ภาษาอังกฤษ | อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | อ20242 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | จ20222 เสริมทักษะภาษาจีน #Elec3 | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | | | | | | | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | | | | | | | | | | | | | | | | Computer Laboratory 4 | | | | Computer Laboratory 5 | | | | | Computer Laboratory 3 | | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) #เพิ่มเวลารู้5 | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
--- |