ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
M o n d a y |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ศ22101 ศิลปะ 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
จ20231 ภาษาจีนเบื้องต้น 1 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ว22103 วิทยาการคำนวณ 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
อ20242 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
ศ23101 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ง23101 การงานอาชีพ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ว31108 วิทยาการคำนวณ 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง Computer Laboratory 4 |
อ30201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
ส32101 สังคมศึกษา 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ว30262 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 2 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน |
ว30234 เคมี 4 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
|
09.30 - 10.20 | ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7- ครูพายัพ ซาหิน Computer Laboratory 3 |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
จ30201 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 1 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห |
อ31101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
กิจกรรมแนะแนว 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ง30245 โครงงานอาชีพ 1 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
||||||||
10.20 - 11.10 | ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21103 ประวัติศาสตร์ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ว22103 วิทยาการคำนวณ 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม Computer Laboratory 5 |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน |
พ23101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
อ30201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ |
ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
จ30203 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 3 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห |
ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ |
ว30214 ฟิสิกส์ 4 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ |
|||
11.10 - 12.00 | กิจกรรมแนะแนว 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
กิจกรรมแนะแนว 2-ครูคมกริช ทรงเย็น, 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
พ22101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
กิจกรรมแนะแนว 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
จ20231 ภาษาจีนเบื้องต้น 1 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ง23101 การงานอาชีพ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ส32103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ว30254 ชีววิทยา 4 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
||||||
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | |
13.00 - 13.50 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ |
พ22101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
พ22103 ฟุตซอล 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
ง23101 การงานอาชีพ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
อ31101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ศ30205 สังคีตนิยม 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ว30252 ชีววิทยา 2 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
อ30241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ส32103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ค33101 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ว30234 เคมี 4 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
|
13.50 - 14.40 | ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ศ22101 ศิลปะ 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ว21103 วิทยาการคำนวณ 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง Computer Laboratory 4 |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ศ22101 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
อ20245 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo |
ศ23101 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ว30231 เคมี 1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
จ30201 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 1 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห |
I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ว30203 ฟิสิกส์ 3 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ |
พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย Computer Laboratory 5 |
พ30203 วอลเล่ย์บอล 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง |
อ33101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน 7- ครูพายัพ ซาหิน |
ว30254 ชีววิทยา 4 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
|||
14.40 - 15.30 | อ21101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ |
พ23103 วอลเล่ย์บอล 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย |
อ20245 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง Computer Laboratory 5 |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ส32101 สังคมศึกษา 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ค33101 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
||||||||||
15.30 - 16.20 | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | กิจกรรมแนะแนว 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต |
--- | --- | ว32104 การออกแบบและเทคโนโลยี 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม Computer Laboratory 5 |
--- | --- | พ30205 เปตอง 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย |
--- | --- | |
T u e s d a y |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | อ21101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
ว21103 วิทยาการคำนวณ 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง Computer Laboratory 4 |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ศ22101 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ศ23101 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
อ31101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง Computer Laboratory 5 |
จ30203 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 3 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห |
ง30238 งานศิลปาชีพ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ส33101 สังคมศึกษา 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
|
09.30 - 10.20 | พ21101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 5 |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21103 ประวัติศาสตร์ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
พ22103 ฟุตซอล 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
กิจกรรมแนะแนว 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
อ20245 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo |
ว30231 เคมี 1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ว30213 ฟิสิกส์ 3 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ |
ง30245 โครงงานอาชีพ 1 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
ง33101 การงานอาชีพ 7- ครูพายัพ ซาหิน |
||||||||
10.20 - 11.10 | ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ศ22101 ศิลปะ 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
กิจกรรมแนะแนว 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ศ22101 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
พ22101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
ง23101 การงานอาชีพ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม Computer Laboratory 5 |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
พ30201 แบดมินตัน 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง |
ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo |
ค33101 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
จ30205 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 5 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห |
ว30214 ฟิสิกส์ 4 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ |
||
11.10 - 12.00 | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ส21103 ประวัติศาสตร์ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
อ20242 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
พ23101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
ง23101 การงานอาชีพ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
พ30201 แบดมินตัน 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง |
ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
อ30207 ภาษาอังกฤษเพื่อสันทนาการ 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
ว32104 การออกแบบและเทคโนโลยี 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม Computer Laboratory 5 |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ส33101 สังคมศึกษา 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ง33101 การงานอาชีพ 7- ครูพายัพ ซาหิน |
||||
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | |
13.00 - 13.50 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 |
อ20203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ส22103 ประวัติศาสตร์ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน |
ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม Computer Laboratory 5 |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
อ31101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ว31108 วิทยาการคำนวณ 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง Computer Laboratory 4 |
พ30203 วอลเล่ย์บอล 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง |
ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ |
ว30252 ชีววิทยา 2 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ว30204 ฟิสิกส์ 4 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ |
ส33101 สังคมศึกษา 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ว30234 เคมี 4 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
|
13.50 - 14.40 | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
อ20242 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo |
พ22103 ฟุตซอล 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง |
ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม Computer Laboratory 5 |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
พ30201 แบดมินตัน 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง |
ส32101 สังคมศึกษา 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
อ33101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
||||||||||||
14.40 - 15.30 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) |
|
15.30 - 16.20 | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง Computer Laboratory 5 |
--- | --- | กิจกรรมแนะแนว 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
--- | --- | พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง Computer Laboratory 4 |
--- | --- | |
W e d n e s d a y |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ว21103 วิทยาการคำนวณ 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
อ20242 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo |
ว22103 วิทยาการคำนวณ 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ศ23101 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
อ31101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ส32101 สังคมศึกษา 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
จ30205 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 5 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห |
ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน |
|
09.30 - 10.20 | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
จ20231 ภาษาจีนเบื้องต้น 1 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห |
ส22103 ประวัติศาสตร์ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
อ20245 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ศ30206 นาฏศิลป์พื้นเมือง 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ว30211 ฟิสิกส์ 1 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ |
อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ส33101 สังคมศึกษา 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ศ30204 ออกแบบนิเทศศิลป์ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
|||||||||
10.20 - 11.10 | อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7- ครูพายัพ ซาหิน Computer Laboratory 3 |
ว22103 วิทยาการคำนวณ 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
จ20231 ภาษาจีนเบื้องต้น 1 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห |
พ23101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
กิจกรรมแนะแนว 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ว30262 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 2 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน |
ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ |
กิจกรรมแนะแนว 1-ครูประภาพร อุปโคตร, 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ว30204 ฟิสิกส์ 4 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ |
อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
|||
11.10 - 12.00 | ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21103 ประวัติศาสตร์ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
กิจกรรมแนะแนว 6- รองฯกรกช จันตะเสน, 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
อ20205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
ศ30205 สังคีตนิยม 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
จ30221 ภาษาจีนเบื้องต้น 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ส33101 สังคมศึกษา 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ว30254 ชีววิทยา 4 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
|||||||
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | |
13.00 - 13.50 | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
กิจกรรมแนะแนว 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
พ22101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
ส22103 ประวัติศาสตร์ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
กิจกรรมแนะแนว 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์, 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
กิจกรรมแนะแนว 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
กิจกรรมแนะแนว 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ |
กิจกรรมแนะแนว 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
กิจกรรมแนะแนว 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ว30231 เคมี 1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
จ30203 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 3 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห |
ส32101 สังคมศึกษา 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
กิจกรรมแนะแนว 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
กิจกรรมแนะแนว 7- ครูพายัพ ซาหิน |
กิจกรรมแนะแนว 2- ครูวรางคณา มณีนพ, 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
|
13.50 - 14.40 | ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
|
14.40 - 15.30 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) |
|
15.30 - 16.20 | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | |
T h u r s d a y |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ส22103 ประวัติศาสตร์ 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน |
กิจกรรมแนะแนว 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
จ20231 ภาษาจีนเบื้องต้น 1 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
อ20245 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo |
ว31108 วิทยาการคำนวณ 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ว30252 ชีววิทยา 2 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย Computer Laboratory 5 |
ว30234 เคมี 4 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ Computer Laboratory 3 |
ส33103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
|
09.30 - 10.20 | ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
พ21101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 5 |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
พ21103 เทเบิลเทนนิส 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7-ครูโยธิน ถาบุตร Computer Laboratory 3 |
ศ22101 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ศ23101 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
พ23103 วอลเล่ย์บอล 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
อ30201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
จ30203 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 3 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห |
ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
อ33101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ |
ค33101 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
|||
10.20 - 11.10 | ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ศ22101 ศิลปะ 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ว22103 วิทยาการคำนวณ 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ว30201 ฟิสิกส์ 1 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ว30203 ฟิสิกส์ 3 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ |
ส32101 สังคมศึกษา 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
จ30205 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 5 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห |
พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง Computer Laboratory 4 |
|||||||
11.10 - 12.00 | ส21103 ประวัติศาสตร์ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
พ21103 เทเบิลเทนนิส 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง |
กิจกรรมแนะแนว 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ, 7-ครูธนกฤต สันทา |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
พ23101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
พ23103 วอลเล่ย์บอล 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
จ30201 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 1 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห |
ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ส32103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ Computer Laboratory 3 |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
อ33101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
|||||
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | |
13.00 - 13.50 | อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
พ21103 เทเบิลเทนนิส 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
อ20242 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
พ22101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
กิจกรรมแนะแนว 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ |
อ31101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย Computer Laboratory 5 |
ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ว30252 ชีววิทยา 2 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ส33103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน 7- ครูพายัพ ซาหิน |
ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน Computer Laboratory 3 |
|
13.50 - 14.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
|
14.40 - 15.30 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) |
|
15.30 - 16.20 | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | |
F r i d a y |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | อ21101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ว21103 วิทยาการคำนวณ 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง Computer Laboratory 4 |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7-ครูโยธิน ถาบุตร Computer Laboratory 3 |
อ20205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ว30201 ฟิสิกส์ 1 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน |
ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ |
ว30231 เคมี 1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ศ30202 นาฏศิลป์ร่วมสมัย 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ว32104 การออกแบบและเทคโนโลยี 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม Computer Laboratory 5 |
ว30254 ชีววิทยา 4 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ค33101 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
|
09.30 - 10.20 | อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
พ21103 เทเบิลเทนนิส 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง |
พ21101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 5 |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ศ22101 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
พ23103 วอลเล่ย์บอล 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ว30213 ฟิสิกส์ 3 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ |
ส33103 ประวัติศาสตร์ 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ค33101 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
|||||||||
10.20 - 11.10 | ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ศ22101 ศิลปะ 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส22103 ประวัติศาสตร์ 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน |
ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม Computer Laboratory 5 |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
พ30203 วอลเล่ย์บอล 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง |
จ30205 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 5 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห |
พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง Computer Laboratory 4 |
ส33101 สังคมศึกษา 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
||||
11.10 - 12.00 | พ21103 เทเบิลเทนนิส 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
อ20203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม Computer Laboratory 5 |
พ23101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
พ23103 วอลเล่ย์บอล 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย |
จ30201 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 1 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห |
อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ง33101 การงานอาชีพ 7- ครูพายัพ ซาหิน |
อ33101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
||||||
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | |
13.00 - 13.50 | ว21101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
กิจกรรมแนะแนว 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
พ21101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 5 |
ว21103 วิทยาการคำนวณ 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง Computer Laboratory 4 |
พ22103 ฟุตซอล 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7- ครูพายัพ ซาหิน Computer Laboratory 3 |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 |
ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ว30211 ฟิสิกส์ 1 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ |
อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo |
ศ30202 นาฏศิลป์ร่วมสมัย 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
พ30205 เปตอง 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย |
อ33101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
|
13.50 - 14.40 | พ21101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 5 |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
พ22103 ฟุตซอล 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo |
อ30241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
พ30205 เปตอง 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย |
||||||||||||
14.40 - 15.30 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) |
|
15.30 - 16.20 | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | |
Timetable generated with FET 6.0.2 on 5/28/21 12:26 PM |