M o n d a y
|
08.30 - 08.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ศ22101 ศิลปะ | ส21101 สังคมศึกษา | ค21101 คณิตศาสตร์ | ท21101 ภาษาไทย | อ21101 ภาษาอังกฤษ | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | | | | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | จ20231 ภาษาจีนเบื้องต้น 1 | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ว22103 วิทยาการคำนวณ | อ20242 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | | | | Computer Laboratory 5 | |
|
ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ศ23101 ศิลปะ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ง23101 การงานอาชีพ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 7-ครูธนกฤต สันทา | | | | | Computer Laboratory 3 |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ว31108 วิทยาการคำนวณ | อ30201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | | Computer Laboratory 4 | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ส32101 สังคมศึกษา | ค32101 คณิตศาสตร์ | ว30262 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 2 | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | | | |
|
ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30234 เคมี 4 | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง | ท33101 ภาษาไทย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | | | |
|
09.30 - 10.20 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ศ22101 ศิลปะ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ส21101 สังคมศึกษา | ค21101 คณิตศาสตร์ | ท21101 ภาษาไทย | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | | | | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ว22103 วิทยาการคำนวณ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | | | Computer Laboratory 3 | Computer Laboratory 5 | |
|
ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส23101 สังคมศึกษา | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ศ23101 ศิลปะ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | จ30201 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 1 | ว31108 วิทยาการคำนวณ | อ31101 ภาษาอังกฤษ | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | | Computer Laboratory 4 | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ท32101 ภาษาไทย | กิจกรรมแนะแนว | ว30262 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 2 | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | | | |
|
ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30234 เคมี 4 | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง | ง30245 โครงงานอาชีพ 1 | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | | | |
|
10.20 - 11.10 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ส21101 สังคมศึกษา | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ท21101 ภาษาไทย | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | | | | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ท22101 ภาษาไทย | ค22101 คณิตศาสตร์ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ค22101 คณิตศาสตร์ | ว22103 วิทยาการคำนวณ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม | | | Computer Laboratory 3 | | Computer Laboratory 5 |
|
ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | พ23101 สุขศึกษา | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | | | | | Computer Laboratory 4 |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | อ30201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง | ค31101 คณิตศาสตร์ | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | | | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | จ30203 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 3 | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี | อ32101 ภาษาอังกฤษ | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | | | |
|
ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ | ว30214 ฟิสิกส์ 4 | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | | | |
|
11.10 - 12.00 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ว21101 วิทยาศาสตร์ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น, 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | | | | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | พ22101 สุขศึกษา | กิจกรรมแนะแนว | จ20231 ภาษาจีนเบื้องต้น 1 | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ว22103 วิทยาการคำนวณ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม | Computer Laboratory 4 | | | | Computer Laboratory 5 |
|
ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ง23101 การงานอาชีพ | ท23101 ภาษาไทย | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ส23103 ประวัติศาสตร์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | Computer Laboratory 3 | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ส31101 สังคมศึกษา | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง | ท31101 ภาษาไทย | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | | | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ส32103 ประวัติศาสตร์ | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | | | |
|
ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30254 ชีววิทยา 4 | ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | | | |
|
12.00 - 13.00 |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
13.00 - 13.50 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | | | | | | | | | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ว22101 วิทยาศาสตร์ | พ22101 สุขศึกษา | อ22101 ภาษาอังกฤษ | พ22103 ฟุตซอล | ส22101 สังคมศึกษา | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | | Computer Laboratory 4 | | | |
|
ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ส23101 สังคมศึกษา | ง23101 การงานอาชีพ | ท23101 ภาษาไทย | อ23101 ภาษาอังกฤษ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 7-ครูธนกฤต สันทา | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | | | Computer Laboratory 3 | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | อ31101 ภาษาอังกฤษ | ส31101 สังคมศึกษา | ศ30205 สังคีตนิยม | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | | | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30252 ชีววิทยา 2 | อ30241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ส32103 ประวัติศาสตร์ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | | | |
|
ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | ท33101 ภาษาไทย | ค33101 คณิตศาสตร์ | ว30234 เคมี 4 | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | | |
|
13.50 - 14.40 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ท21101 ภาษาไทย | ศ22101 ศิลปะ | ว21103 วิทยาการคำนวณ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | | | Computer Laboratory 4 | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ส22101 สังคมศึกษา | ศ22101 ศิลปะ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ท22101 ภาษาไทย | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | | | | | |
|
ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว23101 วิทยาศาสตร์ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ส23101 สังคมศึกษา | อ20245 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ศ23101 ศิลปะ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ว30231 เคมี 1 | จ30201 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 1 | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | 7-ครูธนกฤต สันทา | | | Computer Laboratory 3 |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30203 ฟิสิกส์ 3 | พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา | พ30203 วอลเล่ย์บอล | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง | | Computer Laboratory 5 | |
|
ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | อ33101 ภาษาอังกฤษ | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน | ว30254 ชีววิทยา 4 | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | | |
|
14.40 - 15.30 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ศ22101 ศิลปะ | ว21103 วิทยาการคำนวณ | ส21101 สังคมศึกษา | อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | | | Computer Laboratory 4 | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ส22101 สังคมศึกษา | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ศ22101 ศิลปะ | ท22101 ภาษาไทย | ว22101 วิทยาศาสตร์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | | | | | |
|
ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | พ23103 วอลเล่ย์บอล | อ20245 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ท23101 ภาษาไทย | ส23101 สังคมศึกษา | ศ23101 ศิลปะ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ว30231 เคมี 1 | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง | 7-ครูธนกฤต สันทา | | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 3 |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30203 ฟิสิกส์ 3 | ท32101 ภาษาไทย | ส32101 สังคมศึกษา | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | | | |
|
ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | ค33101 คณิตศาสตร์ | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน | ว30254 ชีววิทยา 4 | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | | |
|
15.30 - 16.20 |
--- |
--- |
--- |
ม.4/1 EIS | กิจกรรมแนะแนว | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | |
|
ม.5/1 EIS | ว32104 การออกแบบและเทคโนโลยี | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม | Computer Laboratory 5 |
|
ม.6/1 EIS | พ30205 เปตอง | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | |
|
T u e s d a y
|
08.30 - 08.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ว21103 วิทยาการคำนวณ | ท21101 ภาษาไทย | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | | | | Computer Laboratory 4 | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ศ22101 ศิลปะ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ค22101 คณิตศาสตร์ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | | | | | |
|
ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ท23101 ภาษาไทย | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ศ23101 ศิลปะ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | อ31101 ภาษาอังกฤษ | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง | | | Computer Laboratory 5 |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | จ30203 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 3 | ง30238 งานศิลปาชีพ | ค32101 คณิตศาสตร์ | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | | Computer Laboratory 3 | |
|
ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ | ท33101 ภาษาไทย | ส33101 สังคมศึกษา | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | | | |
|
09.30 - 10.20 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | พ21101 สุขศึกษา | ท21101 ภาษาไทย | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ว21103 วิทยาการคำนวณ | ส21103 ประวัติศาสตร์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | Computer Laboratory 5 | | | Computer Laboratory 4 | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ศ22101 ศิลปะ | พ22103 ฟุตซอล | ท22101 ภาษาไทย | กิจกรรมแนะแนว | ว22101 วิทยาศาสตร์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | | | | | |
|
ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ท23101 ภาษาไทย | อ20245 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ศ23101 ศิลปะ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ว30231 เคมี 1 | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ส31101 สังคมศึกษา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | | | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ท32101 ภาษาไทย | ง30238 งานศิลปาชีพ | ว30213 ฟิสิกส์ 3 | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | | Computer Laboratory 3 | |
|
ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ | ง30245 โครงงานอาชีพ 1 | ง33101 การงานอาชีพ | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7- ครูพายัพ ซาหิน | | | |
|
10.20 - 11.10 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ท21101 ภาษาไทย | อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ค21101 คณิตศาสตร์ | ศ22101 ศิลปะ | กิจกรรมแนะแนว | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | | | | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ค22101 คณิตศาสตร์ | ศ22101 ศิลปะ | ส22101 สังคมศึกษา | พ22101 สุขศึกษา | ค22101 คณิตศาสตร์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | | | | Computer Laboratory 4 | |
|
ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส23101 สังคมศึกษา | ง23101 การงานอาชีพ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม | | Computer Laboratory 3 | | | Computer Laboratory 5 |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ส31101 สังคมศึกษา | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | พ30201 แบดมินตัน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | | | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี | อ32101 ภาษาอังกฤษ | อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | | | |
|
ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | ค33101 คณิตศาสตร์ | จ30205 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 5 | ว30214 ฟิสิกส์ 4 | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | | | |
|
11.10 - 12.00 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ค21101 คณิตศาสตร์ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ศ22101 ศิลปะ | ค21101 คณิตศาสตร์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | | | | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ศ22101 ศิลปะ | อ20242 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ค22101 คณิตศาสตร์ | ท22101 ภาษาไทย | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | | | | | |
|
ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค23101 คณิตศาสตร์ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | พ23101 สุขศึกษา | ง23101 การงานอาชีพ | ส23101 สังคมศึกษา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7-ครูธนกฤต สันทา | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | | | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 3 | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ค31101 คณิตศาสตร์ | พ30201 แบดมินตัน | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | อ30207 ภาษาอังกฤษเพื่อสันทนาการ | ว32104 การออกแบบและเทคโนโลยี | ท32101 ภาษาไทย | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | | Computer Laboratory 5 | |
|
ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | ส33101 สังคมศึกษา | ง33101 การงานอาชีพ | ว30214 ฟิสิกส์ 4 | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | | | |
|
12.00 - 13.00 |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
13.00 - 13.50 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | | | | | | | | | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | อ20203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 | ท22101 ภาษาไทย | ส22103 ประวัติศาสตร์ | ส22101 สังคมศึกษา | อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | | | | | |
|
ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี | ท23101 ภาษาไทย | ส23101 สังคมศึกษา | อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | | Computer Laboratory 5 | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | อ31101 ภาษาอังกฤษ | ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ | ว31108 วิทยาการคำนวณ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | | Computer Laboratory 3 | Computer Laboratory 4 |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | พ30203 วอลเล่ย์บอล | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง | ว30252 ชีววิทยา 2 | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | | |
|
ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | ส33101 สังคมศึกษา | ว30234 เคมี 4 | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | | |
|
13.50 - 14.40 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | | | | | | | | | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ท22101 ภาษาไทย | ส22101 สังคมศึกษา | อ22101 ภาษาอังกฤษ | อ20242 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | พ22103 ฟุตซอล | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง | | | | | |
|
ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี | ส23101 สังคมศึกษา | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ท23101 ภาษาไทย | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | Computer Laboratory 5 | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | พ30201 แบดมินตัน | ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ | ว31108 วิทยาการคำนวณ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | | Computer Laboratory 3 | Computer Laboratory 4 |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ส32101 สังคมศึกษา | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง | ว30252 ชีววิทยา 2 | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | | |
|
ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | อ33101 ภาษาอังกฤษ | ว30234 เคมี 4 | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | | |
|
14.40 - 15.30 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) |
15.30 - 16.20 |
--- |
--- |
--- |
ม.4/1 EIS | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง | Computer Laboratory 5 |
|
ม.5/1 EIS | กิจกรรมแนะแนว | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | |
|
ม.6/1 EIS | พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | Computer Laboratory 4 |
|
W e d n e s d a y
|
08.30 - 08.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ว21103 วิทยาการคำนวณ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ส21101 สังคมศึกษา | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ท21101 ภาษาไทย | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | Computer Laboratory 4 | | | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | อ22101 ภาษาอังกฤษ | อ20242 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ว22103 วิทยาการคำนวณ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ส22101 สังคมศึกษา | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | | | Computer Laboratory 5 | | |
|
ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ท23101 ภาษาไทย | ศ23101 ศิลปะ | ส23101 สังคมศึกษา | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | อ31101 ภาษาอังกฤษ | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | Computer Laboratory 3 | | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ค32101 คณิตศาสตร์ | ส32101 สังคมศึกษา | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | | |
|
ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | จ30205 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 5 | ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | | | |
|
09.30 - 10.20 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ว21103 วิทยาการคำนวณ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ส21101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | Computer Laboratory 4 | | | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ส22101 สังคมศึกษา | จ20231 ภาษาจีนเบื้องต้น 1 | ว22103 วิทยาการคำนวณ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ส22103 ประวัติศาสตร์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | | | Computer Laboratory 5 | | |
|
ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ20245 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ศ23101 ศิลปะ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ค23101 คณิตศาสตร์ | ท23101 ภาษาไทย | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ศ30206 นาฏศิลป์พื้นเมือง | ว30211 ฟิสิกส์ 1 | 7-ครูธนกฤต สันทา | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | Computer Laboratory 3 | | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | อ32101 ภาษาอังกฤษ | ค32101 คณิตศาสตร์ | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | | |
|
ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | ส33101 สังคมศึกษา | ศ30204 ออกแบบนิเทศศิลป์ | ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | | | |
|
10.20 - 11.10 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | ค21101 คณิตศาสตร์ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ท21101 ภาษาไทย | อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | | | | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ว22103 วิทยาการคำนวณ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ส22101 สังคมศึกษา | จ20231 ภาษาจีนเบื้องต้น 1 | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | Computer Laboratory 3 | Computer Laboratory 5 | | | |
|
ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | พ23101 สุขศึกษา | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | อ23101 ภาษาอังกฤษ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | Computer Laboratory 4 | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ศ30206 นาฏศิลป์พื้นเมือง | กิจกรรมแนะแนว | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | | | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30262 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 2 | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง | กิจกรรมแนะแนว | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร, 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | | | |
|
ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | ศ30204 ออกแบบนิเทศศิลป์ | อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | | | |
|
11.10 - 12.00 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ท21101 ภาษาไทย | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | | | | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ว22103 วิทยาการคำนวณ | ค22101 คณิตศาสตร์ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | กิจกรรมแนะแนว | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 6- รองฯกรกช จันตะเสน, 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | Computer Laboratory 3 | Computer Laboratory 5 | | | |
|
ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ20205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ส23101 สังคมศึกษา | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ศ30205 สังคีตนิยม | ค31101 คณิตศาสตร์ | จ30221 ภาษาจีนเบื้องต้น | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | | | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30262 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 2 | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง | ท32101 ภาษาไทย | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | | | |
|
ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | ส33101 สังคมศึกษา | ว30254 ชีววิทยา 4 | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | | |
|
12.00 - 13.00 |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
13.00 - 13.50 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ค21101 คณิตศาสตร์ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | | | | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | กิจกรรมแนะแนว | ท22101 ภาษาไทย | พ22101 สุขศึกษา | ส22103 ประวัติศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | | | Computer Laboratory 4 | | |
|
ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์, 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ท31101 ภาษาไทย | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ว30231 เคมี 1 | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | จ30203 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 3 | ส32101 สังคมศึกษา | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | | | |
|
ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 2- ครูวรางคณา มณีนพ, 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | | | |
|
13.50 - 14.40 |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
14.40 - 15.30 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) |
15.30 - 16.20 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
T h u r s d a y
|
08.30 - 08.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ท21101 ภาษาไทย | ว21101 วิทยาศาสตร์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | | | | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ส22103 ประวัติศาสตร์ | กิจกรรมแนะแนว | จ20231 ภาษาจีนเบื้องต้น 1 | ค22101 คณิตศาสตร์ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | | | | | |
|
ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ส23101 สังคมศึกษา | ท23101 ภาษาไทย | อ23101 ภาษาอังกฤษ | อ20245 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ว31108 วิทยาการคำนวณ | ค31101 คณิตศาสตร์ | ส31101 สังคมศึกษา | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | Computer Laboratory 4 | | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30252 ชีววิทยา 2 | ท32101 ภาษาไทย | พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | | | Computer Laboratory 5 |
|
ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30234 เคมี 4 | ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ | ส33103 ประวัติศาสตร์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | | Computer Laboratory 3 | |
|
09.30 - 10.20 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ส21101 สังคมศึกษา | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | พ21101 สุขศึกษา | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | พ21103 เทเบิลเทนนิส | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | | | Computer Laboratory 5 | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ค22101 คณิตศาสตร์ | ส22101 สังคมศึกษา | ว22101 วิทยาศาสตร์ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ศ22101 ศิลปะ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | | | | Computer Laboratory 3 | |
|
ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ศ23101 ศิลปะ | พ23103 วอลเล่ย์บอล | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ท23101 ภาษาไทย | ค23101 คณิตศาสตร์ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ว31108 วิทยาการคำนวณ | อ30201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | ท31101 ภาษาไทย | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | Computer Laboratory 4 | | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30252 ชีววิทยา 2 | จ30203 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 3 | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | | |
|
ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | อ33101 ภาษาอังกฤษ | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง | ค33101 คณิตศาสตร์ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | | | |
|
10.20 - 11.10 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ส21101 สังคมศึกษา | ท21101 ภาษาไทย | ค21101 คณิตศาสตร์ | ศ22101 ศิลปะ | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | | | | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ว22103 วิทยาการคำนวณ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ว22101 วิทยาศาสตร์ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ศ22101 ศิลปะ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | Computer Laboratory 5 | | | Computer Laboratory 3 | |
|
ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ศ23101 ศิลปะ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | อ23101 ภาษาอังกฤษ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ว30201 ฟิสิกส์ 1 | ท31101 ภาษาไทย | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | | | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30203 ฟิสิกส์ 3 | ส32101 สังคมศึกษา | ค32101 คณิตศาสตร์ | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | | | |
|
ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | จ30205 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 5 | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง | พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | | | Computer Laboratory 4 |
|
11.10 - 12.00 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ท21101 ภาษาไทย | พ21103 เทเบิลเทนนิส | กิจกรรมแนะแนว | ศ22101 ศิลปะ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ, 7-ครูธนกฤต สันทา | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | | | | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ว22103 วิทยาการคำนวณ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ท22101 ภาษาไทย | ส22101 สังคมศึกษา | อ22101 ภาษาอังกฤษ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | Computer Laboratory 5 | | | | |
|
ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ23101 ภาษาอังกฤษ | พ23101 สุขศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | พ23103 วอลเล่ย์บอล | ท23101 ภาษาไทย | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | | Computer Laboratory 4 | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ว30201 ฟิสิกส์ 1 | จ30201 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 1 | ค31101 คณิตศาสตร์ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | | | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30203 ฟิสิกส์ 3 | ส32103 ประวัติศาสตร์ | อ32101 ภาษาอังกฤษ | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | | | |
|
ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ | ท33101 ภาษาไทย | อ33101 ภาษาอังกฤษ | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | Computer Laboratory 3 | | |
|
12.00 - 13.00 |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
13.00 - 13.50 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | พ21103 เทเบิลเทนนิส | ว21101 วิทยาศาสตร์ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ส21101 สังคมศึกษา | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | | | | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | อ20242 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ส22101 สังคมศึกษา | ท22101 ภาษาไทย | พ22101 สุขศึกษา | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | | | | | Computer Laboratory 4 |
|
ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | | | | | | | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ท31101 ภาษาไทย | กิจกรรมแนะแนว | อ31101 ภาษาอังกฤษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | | | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี | ว30252 ชีววิทยา 2 | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | Computer Laboratory 5 | | |
|
ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | ส33103 ประวัติศาสตร์ | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน | ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | | | Computer Laboratory 3 |
|
13.50 - 14.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
14.40 - 15.30 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) |
15.30 - 16.20 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
F r i d a y
|
08.30 - 08.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ว21103 วิทยาการคำนวณ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ส21101 สังคมศึกษา | อ21101 ภาษาอังกฤษ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | | Computer Laboratory 4 | | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ท22101 ภาษาไทย | ส22101 สังคมศึกษา | ค22101 คณิตศาสตร์ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | | | | | Computer Laboratory 3 |
|
ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ20205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ส23101 สังคมศึกษา | อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ว30201 ฟิสิกส์ 1 | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง | ว30231 เคมี 1 | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ค32101 คณิตศาสตร์ | ศ30202 นาฏศิลป์ร่วมสมัย | ว32104 การออกแบบและเทคโนโลยี | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม | | | Computer Laboratory 5 |
|
ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30254 ชีววิทยา 4 | ค33101 คณิตศาสตร์ | ท33101 ภาษาไทย | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | | | |
|
09.30 - 10.20 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | ว21103 วิทยาการคำนวณ | ส21101 สังคมศึกษา | พ21103 เทเบิลเทนนิส | พ21101 สุขศึกษา | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | | Computer Laboratory 4 | | | Computer Laboratory 5 |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ส22101 สังคมศึกษา | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ศ22101 ศิลปะ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | | | | | Computer Laboratory 3 |
|
ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส23101 สังคมศึกษา | ว23101 วิทยาศาสตร์ | พ23103 วอลเล่ย์บอล | ท23101 ภาษาไทย | ค23101 คณิตศาสตร์ | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ว30201 ฟิสิกส์ 1 | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง | ว30231 เคมี 1 | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ศ30202 นาฏศิลป์ร่วมสมัย | ว30213 ฟิสิกส์ 3 | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | | | |
|
ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30254 ชีววิทยา 4 | ส33103 ประวัติศาสตร์ | ค33101 คณิตศาสตร์ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | | | |
|
10.20 - 11.10 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ส21101 สังคมศึกษา | ท21101 ภาษาไทย | ศ22101 ศิลปะ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | | | | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ส22103 ประวัติศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ศ22101 ศิลปะ | ท22101 ภาษาไทย | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | | | | | |
|
ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ท23101 ภาษาไทย | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี | ส23101 สังคมศึกษา | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | | | | Computer Laboratory 5 | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ค31101 คณิตศาสตร์ | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | Computer Laboratory 3 | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี | พ30203 วอลเล่ย์บอล | ว30213 ฟิสิกส์ 3 | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | | | |
|
ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | จ30205 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 5 | พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ส33101 สังคมศึกษา | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | | Computer Laboratory 4 | |
|
11.10 - 12.00 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | พ21103 เทเบิลเทนนิส | ค21101 คณิตศาสตร์ | ศ22101 ศิลปะ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ส21101 สังคมศึกษา | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | | | | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | อ20203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 | ค22101 คณิตศาสตร์ | ท22101 ภาษาไทย | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | | | | | |
|
ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค23101 คณิตศาสตร์ | ท23101 ภาษาไทย | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี | พ23101 สุขศึกษา | พ23103 วอลเล่ย์บอล | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | | | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 4 | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | จ30201 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 1 | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | Computer Laboratory 3 | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี | อ32101 ภาษาอังกฤษ | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | | | |
|
ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | ง33101 การงานอาชีพ | อ33101 ภาษาอังกฤษ | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | | | |
|
12.00 - 13.00 |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
13.00 - 13.50 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ส21101 สังคมศึกษา | กิจกรรมแนะแนว | พ21101 สุขศึกษา | ว21103 วิทยาการคำนวณ | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | | | | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 4 |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | พ22103 ฟุตซอล | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ท22101 ภาษาไทย | ส22101 สังคมศึกษา | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | | Computer Laboratory 3 | | | |
|
ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | | | | | | | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ท31101 ภาษาไทย | ว30211 ฟิสิกส์ 1 | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | | | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | อ32101 ภาษาอังกฤษ | อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 | ศ30202 นาฏศิลป์ร่วมสมัย | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | | | |
|
ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | พ30205 เปตอง | อ33101 ภาษาอังกฤษ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | | | |
|
13.50 - 14.40 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | พ21101 สุขศึกษา | ท21101 ภาษาไทย | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ว21103 วิทยาการคำนวณ | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | | Computer Laboratory 5 | | | Computer Laboratory 4 |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ท22101 ภาษาไทย | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | พ22103 ฟุตซอล | ว22101 วิทยาศาสตร์ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | | Computer Laboratory 3 | | | |
|
ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | | | | | | | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ส31101 สังคมศึกษา | ว30211 ฟิสิกส์ 1 | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | | | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 | อ30241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ศ30202 นาฏศิลป์ร่วมสมัย | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | | | |
|
ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | ท33101 ภาษาไทย | อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | พ30205 เปตอง | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | | | |
|
14.40 - 15.30 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) |
15.30 - 16.20 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |