08.30 - 08.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ศ22101 ศิลปะ | ส21101 สังคมศึกษา | ค21101 คณิตศาสตร์ | ท21101 ภาษาไทย | อ21101 ภาษาอังกฤษ | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | | | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ว21103 วิทยาการคำนวณ | ท21101 ภาษาไทย | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | | | | Computer Laboratory 4 | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ว21103 วิทยาการคำนวณ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ส21101 สังคมศึกษา | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ท21101 ภาษาไทย | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | Computer Laboratory 4 | | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ท21101 ภาษาไทย | ว21101 วิทยาศาสตร์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | | | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ว21103 วิทยาการคำนวณ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ส21101 สังคมศึกษา | อ21101 ภาษาอังกฤษ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | | Computer Laboratory 4 | | | |
|
09.30 - 10.20 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ศ22101 ศิลปะ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ส21101 สังคมศึกษา | ค21101 คณิตศาสตร์ | ท21101 ภาษาไทย | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | | | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | พ21101 สุขศึกษา | ท21101 ภาษาไทย | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ว21103 วิทยาการคำนวณ | ส21103 ประวัติศาสตร์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | Computer Laboratory 5 | | | Computer Laboratory 4 | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ว21103 วิทยาการคำนวณ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ส21101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | Computer Laboratory 4 | | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ส21101 สังคมศึกษา | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | พ21101 สุขศึกษา | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | พ21103 เทเบิลเทนนิส | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | | | Computer Laboratory 5 | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | ว21103 วิทยาการคำนวณ | ส21101 สังคมศึกษา | พ21103 เทเบิลเทนนิส | พ21101 สุขศึกษา | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | | Computer Laboratory 4 | | | Computer Laboratory 5 |
|
10.20 - 11.10 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ส21101 สังคมศึกษา | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ท21101 ภาษาไทย | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | | | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ท21101 ภาษาไทย | อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ค21101 คณิตศาสตร์ | ศ22101 ศิลปะ | กิจกรรมแนะแนว | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | | | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | ค21101 คณิตศาสตร์ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ท21101 ภาษาไทย | อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | | | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ส21101 สังคมศึกษา | ท21101 ภาษาไทย | ค21101 คณิตศาสตร์ | ศ22101 ศิลปะ | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | | | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ส21101 สังคมศึกษา | ท21101 ภาษาไทย | ศ22101 ศิลปะ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | | | | | |
|
11.10 - 12.00 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ว21101 วิทยาศาสตร์ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น, 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | | | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ค21101 คณิตศาสตร์ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ศ22101 ศิลปะ | ค21101 คณิตศาสตร์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | | | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ท21101 ภาษาไทย | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | | | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ท21101 ภาษาไทย | พ21103 เทเบิลเทนนิส | กิจกรรมแนะแนว | ศ22101 ศิลปะ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ, 7-ครูธนกฤต สันทา | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | | | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | พ21103 เทเบิลเทนนิส | ค21101 คณิตศาสตร์ | ศ22101 ศิลปะ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ส21101 สังคมศึกษา | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | | | | | |
|
12.00 - 13.00 |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
13.00 - 13.50 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | | | | | | | | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | | | | | | | | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ค21101 คณิตศาสตร์ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | | | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | พ21103 เทเบิลเทนนิส | ว21101 วิทยาศาสตร์ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ส21101 สังคมศึกษา | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | | | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ส21101 สังคมศึกษา | กิจกรรมแนะแนว | พ21101 สุขศึกษา | ว21103 วิทยาการคำนวณ | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | | | | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 4 |
|
13.50 - 14.40 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ท21101 ภาษาไทย | ศ22101 ศิลปะ | ว21103 วิทยาการคำนวณ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | | | Computer Laboratory 4 | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | | | | | | | | | | |
|
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | พ21101 สุขศึกษา | ท21101 ภาษาไทย | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ว21103 วิทยาการคำนวณ | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | | Computer Laboratory 5 | | | Computer Laboratory 4 |
|
14.40 - 15.30 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ศ22101 ศิลปะ | ว21103 วิทยาการคำนวณ | ส21101 สังคมศึกษา | อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | | | Computer Laboratory 4 | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) |
15.30 - 16.20 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |