M o n d a y
|
08.30 - 08.40 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
กิจกรรม Home Room | ม.ต้น, ม.ปลาย | | |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
08.40 - 09.30 |
--- |
--- |
--- |
--- |
ง23101 การงานอาชีพ | ม.3/5 | 7-ครูธนกฤต สันทา | Computer Laboratory 3 |
|
ว31108 วิทยาการคำนวณ | ม.4/2 | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | Computer Laboratory 4 |
|
ว22103 วิทยาการคำนวณ | ม.2/4 | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | Computer Laboratory 5 |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
09.30 - 10.20 |
--- |
--- |
--- |
--- |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ม.2/3 | 7- ครูพายัพ ซาหิน | Computer Laboratory 3 |
|
ว31108 วิทยาการคำนวณ | ม.4/2 | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | Computer Laboratory 4 |
|
ว22103 วิทยาการคำนวณ | ม.2/4 | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | Computer Laboratory 5 |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
10.20 - 11.10 |
--- |
--- |
--- |
--- |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ม.2/3 | 7- ครูพายัพ ซาหิน | Computer Laboratory 3 |
|
พ23101 สุขศึกษา | ม.3/5 | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | Computer Laboratory 4 |
|
ว22103 วิทยาการคำนวณ | ม.2/5 | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม | Computer Laboratory 5 |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
11.10 - 12.00 |
--- |
--- |
--- |
--- |
ง23101 การงานอาชีพ | ม.3/1 EIS | 7-ครูธนกฤต สันทา | Computer Laboratory 3 |
|
พ22101 สุขศึกษา | ม.2/1 EIS | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | Computer Laboratory 4 |
|
ว22103 วิทยาการคำนวณ | ม.2/5 | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม | Computer Laboratory 5 |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
12.00 - 13.00 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
13.00 - 13.50 |
--- |
--- |
--- |
--- |
ง23101 การงานอาชีพ | ม.3/3 | 7-ครูธนกฤต สันทา | Computer Laboratory 3 |
|
พ22101 สุขศึกษา | ม.2/2 | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | Computer Laboratory 4 |
|
--- |
--- |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | ศ20202 วาดเส้น | ศ20201 นาฏศิลป์ไทยพื้นเมือง | ง20248 งานเดินสายไฟฟ้าในอาคาร | ง20247 งานเกษตรทั่วไป | จ20221 เสริมทักษะภาษาจีน | ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | | | | | | | | | | | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | | | | | | | | | | |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
พ22103 ฟุตซอล | ม.2/4 | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง | |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
13.50 - 14.40 |
--- |
--- |
--- |
--- |
I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ม.4/3 | 7-ครูธนกฤต สันทา | Computer Laboratory 3 |
|
ว21103 วิทยาการคำนวณ | ม.1/3 | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | Computer Laboratory 4 |
|
พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ม.5/2 | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | Computer Laboratory 5 |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
พ30203 วอลเล่ย์บอล | ม.5/3 | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง | |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
14.40 - 15.30 |
--- |
--- |
--- |
--- |
I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ม.4/3 | 7-ครูธนกฤต สันทา | Computer Laboratory 3 |
|
ว21103 วิทยาการคำนวณ | ม.1/3 | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | Computer Laboratory 4 |
|
พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ม.4/2 | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง | Computer Laboratory 5 |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
พ23103 วอลเล่ย์บอล | ม.3/1 EIS | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
15.30 - 16.20 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
ว32104 การออกแบบและเทคโนโลยี | ม.5/1 EIS | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม | Computer Laboratory 5 |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
พ30205 เปตอง | ม.6/1 EIS | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
T u e s d a y
|
08.30 - 08.40 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
กิจกรรม Home Room | ม.ต้น, ม.ปลาย | | |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
08.40 - 09.30 |
--- |
--- |
--- |
--- |
ง30238 งานศิลปาชีพ | ม.5/2 | 7-ครูธนกฤต สันทา | Computer Laboratory 3 |
|
ว21103 วิทยาการคำนวณ | ม.1/4 | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | Computer Laboratory 4 |
|
พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ม.4/3 | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง | Computer Laboratory 5 |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
09.30 - 10.20 |
--- |
--- |
--- |
--- |
ง30238 งานศิลปาชีพ | ม.5/2 | 7-ครูธนกฤต สันทา | Computer Laboratory 3 |
|
ว21103 วิทยาการคำนวณ | ม.1/4 | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | Computer Laboratory 4 |
|
พ21101 สุขศึกษา | ม.1/1 EIS | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | Computer Laboratory 5 |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
พ22103 ฟุตซอล | ม.2/2 | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง | |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
10.20 - 11.10 |
--- |
--- |
--- |
--- |
ง23101 การงานอาชีพ | ม.3/2 | 7-ครูธนกฤต สันทา | Computer Laboratory 3 |
|
พ22101 สุขศึกษา | ม.2/4 | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | Computer Laboratory 4 |
|
ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี | ม.3/5 | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม | Computer Laboratory 5 |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
พ30201 แบดมินตัน | ม.4/3 | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
11.10 - 12.00 |
--- |
--- |
--- |
--- |
ง23101 การงานอาชีพ | ม.3/4 | 7-ครูธนกฤต สันทา | Computer Laboratory 3 |
|
พ23101 สุขศึกษา | ม.3/3 | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | Computer Laboratory 4 |
|
ว32104 การออกแบบและเทคโนโลยี | ม.5/2 | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม | Computer Laboratory 5 |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
พ30201 แบดมินตัน | ม.4/2 | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
12.00 - 13.00 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
13.00 - 13.50 |
--- |
--- |
--- |
--- |
ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ | ม.4/2 | 7-ครูธนกฤต สันทา | Computer Laboratory 3 |
|
ว31108 วิทยาการคำนวณ | ม.4/3 | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | Computer Laboratory 4 |
|
ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี | ม.3/2 | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม | Computer Laboratory 5 |
|
--- |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | ศ20202 วาดเส้น | ศ20201 นาฏศิลป์ไทยพื้นเมือง | ง20248 งานเดินสายไฟฟ้าในอาคาร | ง20247 งานเกษตรทั่วไป | จ20221 เสริมทักษะภาษาจีน | ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | | | | | | | | | | | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | | | | | | | | | | |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
พ30203 วอลเล่ย์บอล | ม.5/1 EIS | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง | |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
13.50 - 14.40 |
--- |
--- |
--- |
--- |
ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ | ม.4/2 | 7-ครูธนกฤต สันทา | Computer Laboratory 3 |
|
ว31108 วิทยาการคำนวณ | ม.4/3 | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | Computer Laboratory 4 |
|
ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี | ม.3/1 EIS | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม | Computer Laboratory 5 |
|
--- |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | ศ20202 วาดเส้น | ศ20201 นาฏศิลป์ไทยพื้นเมือง | ง20248 งานเดินสายไฟฟ้าในอาคาร | ง20247 งานเกษตรทั่วไป | จ20221 เสริมทักษะภาษาจีน | ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | | | | | | | | | | | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | | | | | | | | | | |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
พ22103 ฟุตซอล | ม.2/5 | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง | |
|
พ30201 แบดมินตัน | ม.4/1 EIS | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
14.40 - 15.30 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (เศรษฐกิจพอเพียง) | ม.ต้น, ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
--- |
--- |
--- |
15.30 - 16.20 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ม.6/1 EIS | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | Computer Laboratory 4 |
|
พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ม.4/1 EIS | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง | Computer Laboratory 5 |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
W e d n e s d a y
|
08.30 - 08.40 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
กิจกรรม Home Room | ม.ต้น, ม.ปลาย | | |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
08.40 - 09.30 |
--- |
--- |
--- |
--- |
I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ม.4/1 EIS | 7-ครูธนกฤต สันทา | Computer Laboratory 3 |
|
ว21103 วิทยาการคำนวณ | ม.1/1 EIS | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | Computer Laboratory 4 |
|
ว22103 วิทยาการคำนวณ | ม.2/3 | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | Computer Laboratory 5 |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
09.30 - 10.20 |
--- |
--- |
--- |
--- |
I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ม.4/1 EIS | 7-ครูธนกฤต สันทา | Computer Laboratory 3 |
|
ว21103 วิทยาการคำนวณ | ม.1/1 EIS | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | Computer Laboratory 4 |
|
ว22103 วิทยาการคำนวณ | ม.2/3 | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | Computer Laboratory 5 |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
10.20 - 11.10 |
--- |
--- |
--- |
--- |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ม.2/1 EIS | 7- ครูพายัพ ซาหิน | Computer Laboratory 3 |
|
พ23101 สุขศึกษา | ม.3/1 EIS | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | Computer Laboratory 4 |
|
ว22103 วิทยาการคำนวณ | ม.2/2 | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | Computer Laboratory 5 |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
11.10 - 12.00 |
--- |
--- |
--- |
--- |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ม.2/1 EIS | 7- ครูพายัพ ซาหิน | Computer Laboratory 3 |
|
--- |
ว22103 วิทยาการคำนวณ | ม.2/2 | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | Computer Laboratory 5 |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
12.00 - 13.00 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
13.00 - 13.50 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
พ22101 สุขศึกษา | ม.2/3 | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | Computer Laboratory 4 |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์, 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | | | | | |
|
กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | ม.6/1 EIS | ม.6/2 | ม.6/3 | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 2- ครูวรางคณา มณีนพ, 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | | | |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
13.50 - 14.40 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี | กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร | กิจกรรมวิถีพุทธ | กิจกรรมวิถีพุทธ | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี | กิจกรรมวิถีพุทธ | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี | กิจกรรมวิถีพุทธ | กิจกรรมวิถีพุทธ | กิจกรรมวิถีพุทธ | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี | กิจกรรมวิถีพุทธ | กิจกรรมวิถีพุทธ | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี | กิจกรรมวิถีพุทธ | กิจกรรมวิถีพุทธ | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี | กิจกรรมนักศึกษาวิชาทหาร | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี | กิจกรรมวิถีพุทธ | กิจกรรมวิถีพุทธ | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี | ม.ต้น | ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
14.40 - 15.30 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (จิตอาสา) | ม.ต้น, ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
--- |
--- |
15.30 - 16.20 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
T h u r s d a y
|
08.30 - 08.40 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
กิจกรรม Home Room | ม.ต้น, ม.ปลาย | | |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
08.40 - 09.30 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
ว31108 วิทยาการคำนวณ | ม.4/1 EIS | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | Computer Laboratory 4 |
|
พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ม.5/3 | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | Computer Laboratory 5 |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
09.30 - 10.20 |
--- |
--- |
--- |
--- |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ม.2/4 | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | Computer Laboratory 3 |
|
ว31108 วิทยาการคำนวณ | ม.4/1 EIS | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | Computer Laboratory 4 |
|
พ21101 สุขศึกษา | ม.1/3 | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | Computer Laboratory 5 |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
พ21103 เทเบิลเทนนิส | พ23103 วอลเล่ย์บอล | ม.1/5 | ม.3/2 | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | | |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
10.20 - 11.10 |
--- |
--- |
--- |
--- |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ม.2/4 | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | Computer Laboratory 3 |
|
พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ม.6/3 | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | Computer Laboratory 4 |
|
ว22103 วิทยาการคำนวณ | ม.2/1 EIS | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | Computer Laboratory 5 |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
11.10 - 12.00 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
พ23101 สุขศึกษา | ม.3/2 | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | Computer Laboratory 4 |
|
ว22103 วิทยาการคำนวณ | ม.2/1 EIS | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | Computer Laboratory 5 |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
พ21103 เทเบิลเทนนิส | พ23103 วอลเล่ย์บอล | ม.1/3 | ม.3/4 | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | | |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
12.00 - 13.00 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
13.00 - 13.50 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
พ22101 สุขศึกษา | ม.2/5 | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | Computer Laboratory 4 |
|
พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ม.5/1 EIS | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | Computer Laboratory 5 |
|
--- |
--- |
--- |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | ศ20209 ศิลปะเพิ่มเติม | ศ20205 วงโยธวาทิตเบื้องต้น | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | ง20222 งานใบตอง | จ20222 เสริมทักษะภาษาจีน | ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | | | | | | | | | | | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | | | | | | | | | | |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
พ21103 เทเบิลเทนนิส | ม.1/2 | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
13.50 - 14.40 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | ม.ต้น, ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
14.40 - 15.30 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (ชุมนุม) | กิจกรรมชุมนุม | ม.ต้น, ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 9-Mr.Raymond Nibla Gabaleo | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
--- |
15.30 - 16.20 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
F r i d a y
|
08.30 - 08.40 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
กิจกรรม Home Room | ม.ต้น, ม.ปลาย | | |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
08.40 - 09.30 |
--- |
--- |
--- |
--- |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ม.2/5 | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | Computer Laboratory 3 |
|
ว21103 วิทยาการคำนวณ | ม.1/2 | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | Computer Laboratory 4 |
|
ว32104 การออกแบบและเทคโนโลยี | ม.5/3 | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม | Computer Laboratory 5 |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
09.30 - 10.20 |
--- |
--- |
--- |
--- |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ม.2/5 | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | Computer Laboratory 3 |
|
ว21103 วิทยาการคำนวณ | ม.1/2 | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | Computer Laboratory 4 |
|
พ21101 สุขศึกษา | ม.1/5 | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | Computer Laboratory 5 |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
พ21103 เทเบิลเทนนิส | พ23103 วอลเล่ย์บอล | ม.1/4 | ม.3/3 | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | | |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
10.20 - 11.10 |
--- |
--- |
--- |
--- |
I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ม.4/2 | 7-ครูธนกฤต สันทา | Computer Laboratory 3 |
|
พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ม.6/2 | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | Computer Laboratory 4 |
|
ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี | ม.3/4 | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม | Computer Laboratory 5 |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
พ30203 วอลเล่ย์บอล | ม.5/2 | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง | |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
11.10 - 12.00 |
--- |
--- |
--- |
--- |
I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ม.4/2 | 7-ครูธนกฤต สันทา | Computer Laboratory 3 |
|
พ23101 สุขศึกษา | ม.3/4 | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | Computer Laboratory 4 |
|
ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี | ม.3/3 | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นายธีระ ภูผานม | Computer Laboratory 5 |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
พ23103 วอลเล่ย์บอล | ม.3/5 | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | |
|
พ21103 เทเบิลเทนนิส | ม.1/1 EIS | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอนันตชัย หลาบหนองแสง | |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
12.00 - 13.00 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
13.00 - 13.50 |
--- |
--- |
--- |
--- |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ม.2/2 | 7- ครูพายัพ ซาหิน | Computer Laboratory 3 |
|
ว21103 วิทยาการคำนวณ | ม.1/5 | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | Computer Laboratory 4 |
|
พ21101 สุขศึกษา | ม.1/4 | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | Computer Laboratory 5 |
|
--- |
--- |
--- |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | ศ20209 ศิลปะเพิ่มเติม | ศ20205 วงโยธวาทิตเบื้องต้น | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | ง20222 งานใบตอง | จ20222 เสริมทักษะภาษาจีน | ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | | | | | | | | | | | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | | | | | | | | | | |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
พ30205 เปตอง | ม.6/2 | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | |
|
พ22103 ฟุตซอล | ม.2/1 EIS | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง | |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
13.50 - 14.40 |
--- |
--- |
--- |
--- |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ม.2/2 | 7- ครูพายัพ ซาหิน | Computer Laboratory 3 |
|
ว21103 วิทยาการคำนวณ | ม.1/5 | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นายนฤพนธ์ เพ็งคำปั้ง | Computer Laboratory 4 |
|
พ21101 สุขศึกษา | ม.1/2 | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | Computer Laboratory 5 |
|
--- |
--- |
--- |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | ศ20209 ศิลปะเพิ่มเติม | ศ20205 วงโยธวาทิตเบื้องต้น | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | ง20222 งานใบตอง | จ20222 เสริมทักษะภาษาจีน | ม.3/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | | | | | | | | | | | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 8-ครูภัทรวดี กาญจะนะกันโห | | | | | | | | | | |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
พ22103 ฟุตซอล | พ30205 เปตอง | ม.2/3 | ม.6/3 | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายศิริชัย บุญแสง | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายยุทธการ ระมุงทวาย | | |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
14.40 - 15.30 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ (คุณธรรมจริยธรรม) | ม.ต้น, ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูปาณิสรา แสงเชื้อพ่อ | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3-ครูอัญพัชญ์ นพพรรณสิทธิ์ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
15.30 - 16.20 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |