Institution name: | ตารางเรียน โรงเรียนเจริญศิลป์ศึกษา "โพธิ์คำอนุสรณ์" ภาคเรียนที่ 2/2563 ฉบับที่ 3 เริ่มใช้ 15 กุมภาพันธ์ 2564 |
---|
Comments: |
---|
Table of contents
Computer Laboratory 1 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Tuesday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Wednesday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Thursday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Friday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.48.1 on 2/11/21 3:42 PM |
Computer Laboratory 2 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Tuesday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Wednesday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Thursday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Friday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.48.1 on 2/11/21 3:42 PM |
Computer Laboratory 3 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | --- | ม.1/4 7-ครูธนกฤต สันทา ง23101 การงานอาชีพ |
ม.1/1 EIS 7-ครูธนกฤต สันทา I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) |
--- | -X- | --- | ม.2/3 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ กิจกรรมแนะแนว |
ม.1/5 7-ครูธนกฤต สันทา ง23101 การงานอาชีพ |
--- | |
Tuesday | --- | ม.1/2 7-ครูธนกฤต สันทา I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) |
ม.4/1 EIS 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) |
-X- | --- | ม.1/1 EIS 7-ครูธนกฤต สันทา ง23101 การงานอาชีพ |
--- | --- | ||
Wednesday | --- | ม.2/2 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ กิจกรรมแนะแนว |
ม.4/3 7-ครูโยธิน ถาบุตร I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) |
ม.1/2 7-ครูธนกฤต สันทา ง23101 การงานอาชีพ |
-X- | ม.1/3 7-ครูธนกฤต สันทา ง23101 การงานอาชีพ |
--- | --- | --- | |
Thursday | --- | ม.1/3 7-ครูธนกฤต สันทา I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) |
ม.4/2 7-ครูธนกฤต สันทา ง30251 พิมพ์ไทยด้วยคอมพิวเตอร์ |
-X- | ม.2/4 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ กิจกรรมแนะแนว |
--- | --- | --- | ||
Friday | --- | ม.1/4 7-ครูธนกฤต สันทา I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) |
ม.4/2 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) |
-X- | ม.1/5 7-ครูธนกฤต สันทา I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) |
--- | --- | |||
Timetable generated with FET 5.48.1 on 2/11/21 3:42 PM |
Computer Laboratory 4 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | --- | ม.2/5 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา กิจกรรมแนะแนว |
--- | --- | --- | -X- | ม.3/1 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ว23103 วิทยาการคำนวณ |
ม.3/4 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ23102 สุขศึกษา |
--- | |
Tuesday | --- | ม.3/4 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ ว23103 วิทยาการคำนวณ |
ม.3/5 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ23102 สุขศึกษา |
ม.3/1 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ23102 สุขศึกษา |
-X- | ม.4/1 EIS 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo จ30222 ภาษาจีนเบื้องต้น 2 |
--- | --- | --- | |
Wednesday | --- | ม.3/5 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ ว23103 วิทยาการคำนวณ |
ม.3/3 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ23102 สุขศึกษา |
ม.2/1 EIS 6- รองฯกรกช จันตะเสน กิจกรรมแนะแนว |
-X- | ม.4/2 8-ครูประทุมพร อุปบุตร จ30202 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 2 |
--- | --- | --- | |
Thursday | --- | ม.3/3 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ ว23103 วิทยาการคำนวณ |
ม.3/2 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ ว23103 วิทยาการคำนวณ |
-X- | --- | --- | --- | --- | ||
Friday | --- | ม.4/1 EIS 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
ม.3/2 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ23102 สุขศึกษา |
ม.4/3 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
ม.4/3 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo จ30222 ภาษาจีนเบื้องต้น 2 |
-X- | ม.4/2 8-ครูประทุมพร อุปบุตร จ30202 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 2 |
ม.4/2 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
--- | --- |
Timetable generated with FET 5.48.1 on 2/11/21 3:42 PM |
Computer Laboratory 5 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | --- | ม.4/3 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี |
ม.4/1 EIS 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี |
ม.1/2 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี |
ม.1/4 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี |
-X- | ม.2/3 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ พ22102 สุขศึกษา |
ม.5/3 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส32104 ประวัติศาสตร์ |
--- | --- |
Tuesday | --- | ม.1/5 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี |
ม.1/1 EIS 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี |
ม.2/4 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ พ22102 สุขศึกษา |
ม.5/2 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส32104 ประวัติศาสตร์ |
-X- | ม.5/2 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
ม.5/3 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
--- | --- |
Wednesday | --- | ม.2/3 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี |
ม.2/1 EIS 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ พ22102 สุขศึกษา |
ม.2/4 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี |
ม.5/1 EIS 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ ว32106 วิทยาการคำนวณ |
-X- | ม.5/1 EIS 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
--- | --- | --- |
Thursday | --- | ม.2/5 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี |
ม.2/1 EIS 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี |
ม.2/2 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี |
ม.5/3 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ ว32106 วิทยาการคำนวณ |
-X- | ม.2/2 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ พ22102 สุขศึกษา |
--- | --- | --- |
Friday | --- | ม.5/2 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ ว32106 วิทยาการคำนวณ |
ม.4/2 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี |
ม.1/3 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี |
ม.2/5 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ พ22102 สุขศึกษา |
-X- | --- | ม.5/1 EIS 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส32104 ประวัติศาสตร์ |
--- | --- |
Timetable generated with FET 5.48.1 on 2/11/21 3:42 PM |
English Room | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Tuesday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Wednesday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Thursday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Friday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.48.1 on 2/11/21 3:42 PM |
ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Tuesday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Wednesday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Thursday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Friday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.48.1 on 2/11/21 3:42 PM |
ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Tuesday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Wednesday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Thursday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Friday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.48.1 on 2/11/21 3:42 PM |
ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Tuesday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Wednesday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Thursday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Friday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.48.1 on 2/11/21 3:42 PM |
ห้องคณิตศาสตร์ | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Tuesday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Wednesday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Thursday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Friday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.48.1 on 2/11/21 3:42 PM |
ห้องปฏิบัติการเคมี | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | --- | --- | --- | ม.5/1 EIS 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30233 เคมี 3 |
-X- | ม.4/3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30263 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 3 |
ม.1/1 EIS 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ว21102 วิทยาศาสตร์ |
--- | ||
Tuesday | --- | ม.4/1 EIS 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30263 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 3 |
ม.2/1 EIS 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ว22102 วิทยาศาสตร์ |
-X- | --- | --- | --- | --- | ||
Wednesday | --- | ม.4/1 EIS 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30232 เคมี 2 |
--- | ม.5/3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30233 เคมี 3 |
-X- | ม.2/1 EIS 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ว22102 วิทยาศาสตร์ |
--- | --- | --- | |
Thursday | --- | ม.5/3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30233 เคมี 3 |
--- | --- | -X- | ม.5/1 EIS 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30233 เคมี 3 |
--- | --- | --- | |
Friday | --- | ม.4/3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30232 เคมี 2 |
ม.1/1 EIS 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ว21102 วิทยาศาสตร์ |
-X- | --- | --- | --- | --- | ||
Timetable generated with FET 5.48.1 on 2/11/21 3:42 PM |
ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | --- | ม.5/3 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ |
ม.4/3 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ว30212 ฟิสิกส์ 2 |
-X- | ม.5/2 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ |
ม.1/3 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ ว21102 วิทยาศาสตร์ |
--- | |||
Tuesday | --- | --- | --- | ม.1/4 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ ว21102 วิทยาศาสตร์ |
--- | -X- | ม.5/3 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ |
ม.5/1 EIS 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ |
--- | --- |
Wednesday | --- | --- | --- | ม.4/1 EIS 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ว30212 ฟิสิกส์ 2 |
-X- | --- | --- | --- | --- | |
Thursday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | ม.5/2 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ |
--- | --- | --- |
Friday | --- | ม.5/1 EIS 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ |
ม.1/4 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ ว21102 วิทยาศาสตร์ |
-X- | ม.1/3 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ ว21102 วิทยาศาสตร์ |
--- | --- | |||
Timetable generated with FET 5.48.1 on 2/11/21 3:42 PM |
ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | --- | ม.3/3 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว23102 วิทยาศาสตร์ |
ม.3/2 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว23102 วิทยาศาสตร์ |
-X- | ม.1/2 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว21102 วิทยาศาสตร์ |
--- | --- | |||
Tuesday | --- | --- | ม.3/2 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว23102 วิทยาศาสตร์ |
ม.3/1 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว23102 วิทยาศาสตร์ |
--- | -X- | ม.3/5 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว23102 วิทยาศาสตร์ |
--- | --- | |
Wednesday | --- | ม.3/3 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว23102 วิทยาศาสตร์ |
ม.3/4 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว23102 วิทยาศาสตร์ |
--- | ม.3/5 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว23102 วิทยาศาสตร์ |
-X- | ม.1/2 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว21102 วิทยาศาสตร์ |
--- | --- | --- |
Thursday | --- | --- | --- | ม.3/1 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว23102 วิทยาศาสตร์ |
-X- | --- | --- | --- | --- | |
Friday | --- | --- | --- | ม.3/4 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว23102 วิทยาศาสตร์ |
-X- | --- | --- | --- | --- | |
Timetable generated with FET 5.48.1 on 2/11/21 3:42 PM |
ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | --- | ม.2/3 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ ว22102 วิทยาศาสตร์ |
ม.2/4 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ ว22102 วิทยาศาสตร์ |
-X- | ม.2/5 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ ว22102 วิทยาศาสตร์ |
ม.5/1 EIS 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30253 ชีววิทยา 3 |
--- | |||
Tuesday | --- | ม.2/2 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ ว22102 วิทยาศาสตร์ |
--- | ม.4/3 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30251 ชีววิทยา 1 |
-X- | --- | --- | --- | --- | |
Wednesday | --- | --- | ม.2/4 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ ว22102 วิทยาศาสตร์ |
ม.2/2 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ ว22102 วิทยาศาสตร์ |
-X- | ม.5/3 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30253 ชีววิทยา 3 |
--- | --- | --- | |
Thursday | --- | ม.2/3 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ ว22102 วิทยาศาสตร์ |
ม.5/1 EIS 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30253 ชีววิทยา 3 |
ม.2/5 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ ว22102 วิทยาศาสตร์ |
-X- | ม.1/5 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว21102 วิทยาศาสตร์ |
--- | --- | --- | |
Friday | --- | ม.1/5 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว21102 วิทยาศาสตร์ |
ม.4/1 EIS 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30251 ชีววิทยา 1 |
-X- | ม.5/3 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30253 ชีววิทยา 3 |
--- | --- | |||
Timetable generated with FET 5.48.1 on 2/11/21 3:42 PM |
ห้องภูมิปัญญาไทย | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Tuesday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Wednesday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Thursday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Friday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.48.1 on 2/11/21 3:42 PM |
ห้องศิลปะ | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Tuesday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Wednesday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Thursday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Friday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.48.1 on 2/11/21 3:42 PM |
ห้องสังคมศึกษา | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Tuesday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Wednesday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Thursday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Friday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.48.1 on 2/11/21 3:42 PM |
หอประชุมโรงเรียน | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Tuesday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Wednesday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Thursday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Friday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.48.1 on 2/11/21 3:42 PM |
อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Tuesday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Wednesday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Thursday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Friday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.48.1 on 2/11/21 3:42 PM |
ห้อง CINEMA | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Tuesday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Wednesday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Thursday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Friday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.48.1 on 2/11/21 3:42 PM |