ม.1 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ค21102 คณิตศาสตร์ | ท21102 ภาษาไทย | ส21102 สังคมศึกษา | ง23101 การงานอาชีพ | อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 7-ครูธนกฤต สันทา | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | | | | Computer Laboratory 3 | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ศ22102 ศิลปะ | ส21104 ประวัติศาสตร์ | ส21102 สังคมศึกษา | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | Computer Laboratory 3 | | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี | ศ22102 ศิลปะ | ส21102 สังคมศึกษา | ค21102 คณิตศาสตร์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | Computer Laboratory 3 | Computer Laboratory 5 | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ท21102 ภาษาไทย | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี | อ21102 ภาษาอังกฤษ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | | | | Computer Laboratory 5 | |
|
-X- |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ส21102 สังคมศึกษา | ว21102 วิทยาศาสตร์ | อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ค22102 คณิตศาสตร์ | ท21102 ภาษาไทย | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ท21102 ภาษาไทย | ศ22102 ศิลปะ | พ21102 สุขศึกษา | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ส21102 สังคมศึกษา | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ศ22102 ศิลปะ | ง23101 การงานอาชีพ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | ห้องปฏิบัติการเคมี | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | Computer Laboratory 3 |
|
ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ส21102 สังคมศึกษา | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ท21102 ภาษาไทย | ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | | Computer Laboratory 3 | | | Computer Laboratory 5 |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ส21104 ประวัติศาสตร์ | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ส21102 สังคมศึกษา | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 3 | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | พ21104 บาสเกตบอล | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ค21102 คณิตศาสตร์ | ว21102 วิทยาศาสตร์ | อ21102 ภาษาอังกฤษ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ท21102 ภาษาไทย | อ21102 ภาษาอังกฤษ | พ21104 บาสเกตบอล | กิจกรรมแนะแนว | ค21102 คณิตศาสตร์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | | | | | |
|
-X- |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ศ22102 ศิลปะ | ส21102 สังคมศึกษา | ค22102 คณิตศาสตร์ | อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | | | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ง23101 การงานอาชีพ | ศ22102 ศิลปะ | พ21102 สุขศึกษา | อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ท21102 ภาษาไทย | 7-ครูธนกฤต สันทา | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | Computer Laboratory 3 | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 |
ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ท21102 ภาษาไทย | อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | กิจกรรมแนะแนว | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | | | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 | ท21102 ภาษาไทย | กิจกรรมแนะแนว | ส21102 สังคมศึกษา | ศ22102 ศิลปะ | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | | | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ส21242 การป้องกันการทุจริต | ส21102 สังคมศึกษา | ส21241 การป้องกันการทุจริต | ท21102 ภาษาไทย | ศ22102 ศิลปะ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | | | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ง23101 การงานอาชีพ | ท21102 ภาษาไทย | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ค21102 คณิตศาสตร์ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 7-ครูธนกฤต สันทา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | | Computer Laboratory 3 | | | |
|
-X- |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ส23104 ประวัติศาสตร์ | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ง23101 การงานอาชีพ | ค22102 คณิตศาสตร์ | ท21102 ภาษาไทย | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | Computer Laboratory 3 | | |
|
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | อ21102 ภาษาอังกฤษ | กิจกรรมแนะแนว | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ส21242 การป้องกันการทุจริต | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | | | Computer Laboratory 3 | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค21102 คณิตศาสตร์ | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ส21242 การป้องกันการทุจริต | อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | | | Computer Laboratory 3 | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | พ21102 สุขศึกษา | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ส21102 สังคมศึกษา | ส21102 สังคมศึกษา | อ21102 ภาษาอังกฤษ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | | | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 | ท21102 ภาษาไทย | อ21102 ภาษาอังกฤษ | พ21102 สุขศึกษา | ส21102 สังคมศึกษา | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | | | | | |
|
-X- |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | กิจกรรมแนะแนว | ส21104 ประวัติศาสตร์ | ค21102 คณิตศาสตร์ | พ21104 บาสเกตบอล | ว21102 วิทยาศาสตร์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 |
ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ค21102 คณิตศาสตร์ | ส21102 สังคมศึกษา | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ว21102 วิทยาศาสตร์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | | | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ส21102 สังคมศึกษา | ค21102 คณิตศาสตร์ | ท21102 ภาษาไทย | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ว21102 วิทยาศาสตร์ | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | | | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ว21102 วิทยาศาสตร์ | พ21102 สุขศึกษา | ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ส21104 ประวัติศาสตร์ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | ห้องปฏิบัติการเคมี | | Computer Laboratory 5 | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ค21102 คณิตศาสตร์ | ว21102 วิทยาศาสตร์ | พ21104 บาสเกตบอล | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | |
|
-X- |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ศ22102 ศิลปะ | ส21242 การป้องกันการทุจริต | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | Computer Laboratory 3 |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ศ22102 ศิลปะ | พ21104 บาสเกตบอล | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ท21102 ภาษาไทย | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 7-ครูธนกฤต สันทา | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | Computer Laboratory 3 |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.2 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ค22102 คณิตศาสตร์ | ส22104 ประวัติศาสตร์ | ว22102 วิทยาศาสตร์ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | กิจกรรมแนะแนว | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | Computer Laboratory 4 |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | พ22104 กรีฑา | ง22101 การงานอาชีพ | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ท22102 ภาษาไทย | ค22102 คณิตศาสตร์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ท22102 ภาษาไทย | ค22102 คณิตศาสตร์ | ค22102 คณิตศาสตร์ | ว22102 วิทยาศาสตร์ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ง22101 การงานอาชีพ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | พ22104 กรีฑา | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ท22102 ภาษาไทย | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | |
|
-X- |
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ส22102 สังคมศึกษา | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | พ22102 สุขศึกษา | พ22104 กรีฑา | ว22102 วิทยาศาสตร์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | | | Computer Laboratory 5 | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ท22102 ภาษาไทย | กิจกรรมแนะแนว | ส22102 สังคมศึกษา | ว22102 วิทยาศาสตร์ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | | | Computer Laboratory 3 | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 | | | | | | | | | | |
|
ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ส23104 ประวัติศาสตร์ | ว22102 วิทยาศาสตร์ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ส22104 ประวัติศาสตร์ | พ22104 กรีฑา | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ศ22102 ศิลปะ | ค22102 คณิตศาสตร์ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ส22102 สังคมศึกษา | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | | | | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ศ22102 ศิลปะ | ส22102 สังคมศึกษา | พ22102 สุขศึกษา | ค22102 คณิตศาสตร์ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | Computer Laboratory 5 | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ท22102 ภาษาไทย | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | อ22102 ภาษาอังกฤษ | อ20243 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | | |
|
-X- |
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 | | | | | | | | | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 | | | | | | | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 |
ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ส22102 สังคมศึกษา | กิจกรรมแนะแนว | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี | ค22102 คณิตศาสตร์ | ท22102 ภาษาไทย | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | | Computer Laboratory 3 | Computer Laboratory 5 | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | พ22102 สุขศึกษา | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ส22104 ประวัติศาสตร์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | Computer Laboratory 5 | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ท22102 ภาษาไทย | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ง22101 การงานอาชีพ | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี | อ22102 ภาษาอังกฤษ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | Computer Laboratory 5 | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | กิจกรรมแนะแนว | ว22102 วิทยาศาสตร์ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ท22102 ภาษาไทย | ส22102 สังคมศึกษา | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | Computer Laboratory 4 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | |
|
-X- |
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ส22102 สังคมศึกษา | ท22102 ภาษาไทย | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | | |
|
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ค22102 คณิตศาสตร์ | ท22102 ภาษาไทย | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ศ22102 ศิลปะ | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | Computer Laboratory 5 |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี | ค22102 คณิตศาสตร์ | ส22102 สังคมศึกษา | ศ22102 ศิลปะ | ค22102 คณิตศาสตร์ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | Computer Laboratory 5 | | | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ศ22102 ศิลปะ | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ส22102 สังคมศึกษา | อ22102 ภาษาอังกฤษ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | | Computer Laboratory 5 | | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ศ22102 ศิลปะ | ส22102 สังคมศึกษา | ท22102 ภาษาไทย | ค22102 คณิตศาสตร์ | ว22102 วิทยาศาสตร์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
-X- |
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 | พ22102 สุขศึกษา | ค22102 คณิตศาสตร์ | กิจกรรมแนะแนว | ส22102 สังคมศึกษา | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | | Computer Laboratory 5 | | Computer Laboratory 3 | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 |
ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ท22102 ภาษาไทย | ส22102 สังคมศึกษา | อ20243 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ศ22102 ศิลปะ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | | | | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ค22102 คณิตศาสตร์ | ค22102 คณิตศาสตร์ | ท22102 ภาษาไทย | อ20243 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ศ22102 ศิลปะ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | | | | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ส22102 สังคมศึกษา | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ศ22102 ศิลปะ | ท22102 ภาษาไทย | ง22101 การงานอาชีพ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 7- ครูพายัพ ซาหิน | | | | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | อ20243 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ศ22102 ศิลปะ | ค22102 คณิตศาสตร์ | พ22102 สุขศึกษา | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | | | | | Computer Laboratory 5 |
|
-X- |
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | อ22102 ภาษาอังกฤษ | พ22104 กรีฑา | ส22104 ประวัติศาสตร์ | ส22102 สังคมศึกษา | อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | | | | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 | อ20243 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ส22102 สังคมศึกษา | ง22101 การงานอาชีพ | ท22102 ภาษาไทย | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.3 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ส23102 สังคมศึกษา | ว23102 วิทยาศาสตร์ | พ23104 เซปักตะกร้อ | ค23102 คณิตศาสตร์ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | อ20244 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ท23102 ภาษาไทย | ว23102 วิทยาศาสตร์ | พ23104 เซปักตะกร้อ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ศ23102 ศิลปะ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค23102 คณิตศาสตร์ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ส23104 ประวัติศาสตร์ | ศ23102 ศิลปะ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | |
|
-X- |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว23103 วิทยาการคำนวณ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ค23102 คณิตศาสตร์ | ศ23102 ศิลปะ | ท23102 ภาษาไทย | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | Computer Laboratory 4 | | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว23103 วิทยาการคำนวณ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ท23102 ภาษาไทย | ศ23102 ศิลปะ | ส23102 สังคมศึกษา | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | Computer Laboratory 4 | | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส23102 สังคมศึกษา | พ23104 เซปักตะกร้อ | อ20244 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | พ23102 สุขศึกษา | อ23102 ภาษาอังกฤษ | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | | | | Computer Laboratory 4 | |
|
--- |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส23104 ประวัติศาสตร์ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ศ23102 ศิลปะ | ว23103 วิทยาการคำนวณ | ค23102 คณิตศาสตร์ | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | | | | Computer Laboratory 4 | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ศ23102 ศิลปะ | ว23103 วิทยาการคำนวณ | ส23102 สังคมศึกษา | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | Computer Laboratory 4 | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ค23102 คณิตศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา | พ23102 สุขศึกษา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | | Computer Laboratory 4 |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | พ23102 สุขศึกษา | ค23101 คณิตศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา | อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 | ท23102 ภาษาไทย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | Computer Laboratory 4 | | | | |
|
-X- |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค23102 คณิตศาสตร์ | ท23102 ภาษาไทย | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส23102 สังคมศึกษา | อ20244 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ท23102 ภาษาไทย | ว23102 วิทยาศาสตร์ | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 |
--- |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ20244 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ส23102 สังคมศึกษา | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ท23102 ภาษาไทย | ว23103 วิทยาการคำนวณ | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | Computer Laboratory 4 |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ท23102 ภาษาไทย | ส23104 ประวัติศาสตร์ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ว23103 วิทยาการคำนวณ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | Computer Laboratory 4 |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ศ23102 ศิลปะ | ค23101 คณิตศาสตร์ | พ23102 สุขศึกษา | อ23102 ภาษาอังกฤษ | อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | | | Computer Laboratory 4 | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ศ23102 ศิลปะ | ท23102 ภาษาไทย | ส23102 สังคมศึกษา | ค23102 คณิตศาสตร์ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
|
-X- |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | | | | | |
|
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
--- |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ศ23102 ศิลปะ | ว23103 วิทยาการคำนวณ | อ20244 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ท23102 ภาษาไทย | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | | | Computer Laboratory 4 | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ท23102 ภาษาไทย | ศ23102 ศิลปะ | ว23103 วิทยาการคำนวณ | ส23102 สังคมศึกษา | อ23102 ภาษาอังกฤษ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | | | Computer Laboratory 4 | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ว23103 วิทยาการคำนวณ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ท23102 ภาษาไทย | พ23104 เซปักตะกร้อ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | Computer Laboratory 4 | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ว23103 วิทยาการคำนวณ | ท23102 ภาษาไทย | ค23102 คณิตศาสตร์ | ส32104 ประวัติศาสตร์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | Computer Laboratory 4 | | | |
|
-X- |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | | | | | | | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 |
--- |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส23102 สังคมศึกษา | ท23102 ภาษาไทย | ส23104 ประวัติศาสตร์ | อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 | อ23102 ภาษาอังกฤษ | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | | | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | พ23104 เซปักตะกร้อ | พ23102 สุขศึกษา | ท23102 ภาษาไทย | ส23102 สังคมศึกษา | อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | | Computer Laboratory 4 | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ส23102 สังคมศึกษา | ค23102 คณิตศาสตร์ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ค23102 คณิตศาสตร์ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค23102 คณิตศาสตร์ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ส23102 สังคมศึกษา | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | |
|
-X- |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | | | | | | | | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | | | | | | | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
--- |
ม.4 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | อ31102 ภาษาอังกฤษ | ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง | ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | | | Computer Laboratory 5 |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี | ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | Computer Laboratory 5 | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | อ30202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 | ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต | ว30212 ฟิสิกส์ 2 | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | กิจกรรมแนะแนว | ส31102 สังคมศึกษา | ว30212 ฟิสิกส์ 2 | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
-X- |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร | ว30263 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 3 | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ท31102 ภาษาไทย | ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร | ว30263 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 3 | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ส31241 การป้องกันการทุจริต | อ30202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 | ท31102 ภาษาไทย | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | | | |
|
ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ว30263 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 3 | ค31102 คณิตศาสตร์ | ส31102 สังคมศึกษา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | ห้องปฏิบัติการเคมี | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ว30263 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 3 | ศ31102 ศิลปะ | อ30202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | ห้องปฏิบัติการเคมี | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | อ31102 ภาษาอังกฤษ | ว30251 ชีววิทยา 1 | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | Computer Laboratory 3 | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ส31102 สังคมศึกษา | ว30251 ชีววิทยา 1 | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | Computer Laboratory 3 | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
-X- |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | จ30222 ภาษาจีนเบื้องต้น 2 | ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง | กิจกรรมแนะแนว | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | Computer Laboratory 4 | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | พ30202 ฟุตซอล | ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง | ท31102 ภาษาไทย | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 |
ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ว30232 เคมี 2 | ท31102 ภาษาไทย | ส31102 สังคมศึกษา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | ห้องปฏิบัติการเคมี | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ว30232 เคมี 2 | ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | ห้องปฏิบัติการเคมี | | Computer Laboratory 3 |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ว30212 ฟิสิกส์ 2 | ส31242 การป้องกันการทุจริต | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | Computer Laboratory 3 |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ว30212 ฟิสิกส์ 2 | กิจกรรมแนะแนว | ค31102 คณิตศาสตร์ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | |
|
-X- |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | จ30202 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 2 | ศ31102 ศิลปะ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | | Computer Laboratory 4 | |
|
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ส31102 สังคมศึกษา | ท31102 ภาษาไทย | อ31102 ภาษาอังกฤษ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ศ31102 ศิลปะ | พ30202 ฟุตซอล | ค31102 คณิตศาสตร์ | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ค31102 คณิตศาสตร์ | ง30251 พิมพ์ไทยด้วยคอมพิวเตอร์ | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | | Computer Laboratory 3 | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต | ง30251 พิมพ์ไทยด้วยคอมพิวเตอร์ | พ30202 ฟุตซอล | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | | Computer Laboratory 3 | |
|
-X- |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ท31102 ภาษาไทย | อ31102 ภาษาอังกฤษ | ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 7- ครูพายัพ ซาหิน | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 |
ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ค31102 คณิตศาสตร์ | ว30232 เคมี 2 | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | Computer Laboratory 4 | | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ค31102 คณิตศาสตร์ | ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี | ว30232 เคมี 2 | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | Computer Laboratory 5 | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ว30251 ชีววิทยา 1 | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | Computer Laboratory 3 | Computer Laboratory 4 |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ว30251 ชีววิทยา 1 | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | จ30222 ภาษาจีนเบื้องต้น 2 | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | Computer Laboratory 3 | Computer Laboratory 4 |
|
-X- |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | อ31102 ภาษาอังกฤษ | จ30202 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 2 | ส31241 การป้องกันการทุจริต | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | | Computer Laboratory 4 | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ส31102 สังคมศึกษา | พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา | อ31102 ภาษาอังกฤษ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | | Computer Laboratory 4 | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.5 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ค32102 คณิตศาสตร์ | ส32102 สังคมศึกษา | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | อ30244 ภาษาอังกฤษเพื่อการท่องเที่ยว | อ30244 ภาษาอังกฤษเพื่อการท่องเที่ยว | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30233 เคมี 3 | อ32102 ภาษาอังกฤษ | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | ห้องปฏิบัติการเคมี | | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30233 เคมี 3 | ส32241 การป้องกันการทุจริต | ศ32102 ศิลปะ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | | |
|
-X- |
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ท32102 ภาษาไทย | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ | ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ส32242 การป้องกันการทุจริต | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ | ส32104 ประวัติศาสตร์ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 5 |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30253 ชีววิทยา 3 | อ30222 พัฒนาทักษะภาษาอังกฤษ | ส32102 สังคมศึกษา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | |
|
ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ท32102 ภาษาไทย | อ30244 ภาษาอังกฤษเพื่อการท่องเที่ยว | ค32102 คณิตศาสตร์ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | | | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ส32102 สังคมศึกษา | พ30204 แฮนด์บอล | ท32102 ภาษาไทย | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | | | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | อ32102 ภาษาอังกฤษ | ศ32102 ศิลปะ | ส32102 สังคมศึกษา | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | | | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ศ32102 ศิลปะ | ส32104 ประวัติศาสตร์ | อ32102 ภาษาอังกฤษ | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | | Computer Laboratory 5 | |
|
-X- |
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | พ30204 แฮนด์บอล | พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | | Computer Laboratory 5 | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ | อ32102 ภาษาอังกฤษ | พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | Computer Laboratory 5 |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 |
ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | อ32102 ภาษาอังกฤษ | อ30222 พัฒนาทักษะภาษาอังกฤษ | อ32102 ภาษาอังกฤษ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | | | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | อ30204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 | ค32102 คณิตศาสตร์ | ส33242 การป้องกันการทุจริต | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | | | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ค32102 คณิตศาสตร์ | ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | | | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ว32106 วิทยาการคำนวณ | ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด | ว30233 เคมี 3 | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | Computer Laboratory 5 | | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
-X- |
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ศ30203 ทฤษฎีดนตรีสากล | ว30253 ชีววิทยา 3 | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | Computer Laboratory 5 | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | กิจกรรมแนะแนว | อ30204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 | ว30233 เคมี 3 | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30253 ชีววิทยา 3 | ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ | ว30233 เคมี 3 | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30253 ชีววิทยา 3 | ค32102 คณิตศาสตร์ | ศ30203 ทฤษฎีดนตรีสากล | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ท32102 ภาษาไทย | ว32106 วิทยาการคำนวณ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ | | | Computer Laboratory 5 |
|
-X- |
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30233 เคมี 3 | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ | กิจกรรมแนะแนว | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 |
ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ | ว32106 วิทยาการคำนวณ | อ30204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 5 | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ | ส32102 สังคมศึกษา | ค32102 คณิตศาสตร์ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | อ30244 ภาษาอังกฤษเพื่อการท่องเที่ยว | ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด | พ30204 แฮนด์บอล | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | | | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ส32102 สังคมศึกษา | ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด | ท32102 ภาษาไทย | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | | | |
|
-X- |
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | กิจกรรมแนะแนว | ว30253 ชีววิทยา 3 | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ส32104 ประวัติศาสตร์ | ท32102 ภาษาไทย | ว30253 ชีววิทยา 3 | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | Computer Laboratory 5 | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.6 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ค33102 คณิตศาสตร์ | ศ31101 ศิลปะ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ศ31101 ศิลปะ | ส33102 สังคมศึกษา | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ส33102 สังคมศึกษา | อ33102 ภาษาอังกฤษ | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | อ33102 ภาษาอังกฤษ | ค33102 คณิตศาสตร์ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | | |
|
-X- |
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว30263 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 3 | ท30201 ห้องสมุดเพื่อการศึกษาค้นคว้า | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว30263 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 3 | ท30201 ห้องสมุดเพื่อการศึกษาค้นคว้า | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว30235 เคมี 5 | พ30206 ลีลาศ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | | |
|
--- |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว30215 ฟิสิกส์ 5 | ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว30215 ฟิสิกส์ 5 | ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ท33102 ภาษาไทย | อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | พ30206 ลีลาศ | ส33242 การป้องกันการทุจริต | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 7- ครูพายัพ ซาหิน | | |
|
-X- |
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว30255 ชีววิทยา 5 | ท33101 ภาษาไทย | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว30255 ชีววิทยา 5 | อ30245 ภาษาอังกฤษเพื่อการท่องเที่ยว | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 |
--- |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ส33102 สังคมศึกษา | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว30215 ฟิสิกส์ 5 | อ30245 ภาษาอังกฤษเพื่อการท่องเที่ยว | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ท33102 ภาษาไทย | อ33102 ภาษาอังกฤษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 7- ครูพายัพ ซาหิน | | |
|
-X- |
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | ส33104 ประวัติศาสตร์ | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | | |
|
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
--- |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว30235 เคมี 5 | ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว30235 เคมี 5 | ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | | |
|
-X- |
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ส33102 สังคมศึกษา | พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 |
--- |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ค33102 คณิตศาสตร์ | ท33101 ภาษาไทย | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ส33241 การป้องกันการทุจริต | ง30242 การปลูกไม้ดอกประดับ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว33104 วิทยาการคำนวณ | ง30242 การปลูกไม้ดอกประดับ | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว33104 วิทยาการคำนวณ | ค33102 คณิตศาสตร์ | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | | |
|
-X- |
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ส33104 ประวัติศาสตร์ | ว33104 วิทยาการคำนวณ | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | อ33102 ภาษาอังกฤษ | ว33104 วิทยาการคำนวณ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
--- |