ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
จ ั น ท ร ์ |
08.30 - 09.20 | อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa |
ส21104 ประวัติศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21242 การป้องกันการทุจริต 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C3 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ว22102 วิทยาศาสตร์ #s.Che 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ห้องปฏิบัติการเคมี |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ Computer Laboratory 5 |
ว22102 วิทยาศาสตร์ #s.Bio 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ว23102 วิทยาศาสตร์ #s.Sci 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ศ23102 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
อ31102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร 7- ครูพายัพ ซาหิน |
จ30222 ภาษาจีนเบื้องต้น 2 #C4 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo Computer Laboratory 4 |
พ30204 แฮนด์บอล #SportEIS 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
อ30244 ภาษาอังกฤษเพื่อการท่องเที่ยว 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
อ32102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ม.6/1, ม.6/3 ส33241 การป้องกันการทุจริต 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ส33102 สังคมศึกษา 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ม.6/1, ม.6/3 ส33241 การป้องกันการทุจริต 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
09.20 - 10.10 | ว21102 วิทยาศาสตร์ #s.Che 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ห้องปฏิบัติการเคมี |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ส21104 ประวัติศาสตร์ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ว22102 วิทยาศาสตร์ #s.Bio 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ส22104 ประวัติศาสตร์ 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ Computer Laboratory 5 |
ส23104 ประวัติศาสตร์ 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
จ30222 ภาษาจีนเบื้องต้น 2 #C4 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo Computer Laboratory 4 |
พ30202 ฟุตซอล #Sport 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ค32102 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ค32102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ศ30203 ทฤษฎีดนตรีสากล 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ม.6/1, ม.6/3 ค33102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ท30201 ห้องสมุดเพื่อการศึกษาค้นคว้า 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ |
ม.6/1, ม.6/3 ค33102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
|||||
10.10 - 11.00 | ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ง23101 การงานอาชีพ #C3 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ว21102 วิทยาศาสตร์ #s.Phy 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ว21102 วิทยาศาสตร์ #s.Bio 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 |
ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ว23102 วิทยาศาสตร์ #s.Sci 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ศ31102 ศิลปะ 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
พ30202 ฟุตซอล #Sport 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ว32106 วิทยาการคำนวณ #C5 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ Computer Laboratory 5 |
ท32102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
อ30204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
ม.6/1, ม.6/3 ส33104 ประวัติศาสตร์ #C4 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 4 |
อ33102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ม.6/1, ม.6/3 ส33104 ประวัติศาสตร์ #C4 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 4 |
||
11.00 - 11.50 | อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
พ21104 บาสเกตบอล #Sport 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
อ20244 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | ||||||||
11.50 - 12.40 | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ท31102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ว30251 ชีววิทยา 1 #s.Bio 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ว30233 เคมี 3 #s.Che 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ #s.Phy 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ส32102 สังคมศึกษา 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ม.6/1, ม.6/3 พ30206 ลีลาศ #Sport 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา #C5 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 5 |
ม.6/1, ม.6/3 พ30206 ลีลาศ #Sport 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
|
12.40 - 13.30 | พ21104 บาสเกตบอล #SportEIS 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
ศ22102 ศิลปะ 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
อ20243 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
พ22102 สุขศึกษา #C5 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ Computer Laboratory 5 |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
พ23102 สุขศึกษา #C4 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ว30232 เคมี 2 #s.Che 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
จ30202 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 2 #C3 8-ครูประทุมพร อุปบุตร Computer Laboratory 3 |
ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ #s.Phy 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
อ32102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ท32102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ม.6/1, ม.6/3 ส33102 สังคมศึกษา 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ |
ม.6/1, ม.6/3 ส33102 สังคมศึกษา 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
||
13.30 - 14.20 | ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ง23101 การงานอาชีพ #C3 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa |
พ22102 สุขศึกษา #C5 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ Computer Laboratory 5 |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ว22102 วิทยาศาสตร์ #s.Bio 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ส22104 ประวัติศาสตร์ 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
พ23102 สุขศึกษา #C4 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
ส23104 ประวัติศาสตร์ 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ว23102 วิทยาศาสตร์ #s.Sci 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ส31242 การป้องกันการทุจริต 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
อ30202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
อ32102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
อ30222 พัฒนาทักษะภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
ม.6/1, ม.6/3 อ33102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ม.6/1, ม.6/3 อ33102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
||||
14.20 - 15.10 | ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS สอนเสริมห้องเรียนพิเศษ #EIS |
--- | --- | --- | --- | ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS สอนเสริมห้องเรียนพิเศษ #EIS |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS สอนเสริมห้องเรียนพิเศษ #EIS |
--- | --- | ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS สอนเสริมห้องเรียนพิเศษ #EIS |
--- | --- | --- | --- | --- | |
อ ั ง ค า ร |
08.30 - 09.20 | อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa |
ศ22102 ศิลปะ 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
พ21104 บาสเกตบอล #Sport 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ Computer Laboratory 5 |
ว22102 วิทยาศาสตร์ #s.Bio 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C4 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ Computer Laboratory 4 |
ง30251 พิมพ์ไทยด้วยคอมพิวเตอร์ #C3 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ส31102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
อ30204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
อ32102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ #s.Phy 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ม.6/1, ม.6/3 ศ31101 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ค33102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ม.6/1, ม.6/3 ศ31101 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
09.20 - 10.10 | ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ส21242 การป้องกันการทุจริต 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ Computer Laboratory 5 |
ศ22102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
พ23104 เซปักตะกร้อ #Sport 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
อ31102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ว30233 เคมี 3 #s.Che 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ส32102 สังคมศึกษา 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ม.6/1, ม.6/3 อ33102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ท30201 ห้องสมุดเพื่อการศึกษาค้นคว้า 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ |
ม.6/1, ม.6/3 อ33102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
||||||
10.10 - 11.00 | อ21102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ส22104 ประวัติศาสตร์ 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
อ20243 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa |
ส23104 ประวัติศาสตร์ 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ว23103 วิทยาการคำนวณ #C4 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ Computer Laboratory 4 |
พ30202 ฟุตซอล #SportEIS 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต 7- ครูพายัพ ซาหิน |
ท32102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ว32106 วิทยาการคำนวณ #C5 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ Computer Laboratory 5 |
ม.6/1, ม.6/3 ค33102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
อ30245 ภาษาอังกฤษเพื่อการท่องเที่ยว 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ม.6/1, ม.6/3 ค33102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
|||
11.00 - 11.50 | ส21242 การป้องกันการทุจริต 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ง23101 การงานอาชีพ #C3 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 |
ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
อ20244 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa |
ว23102 วิทยาศาสตร์ #s.Sci 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
พ23104 เซปักตะกร้อ #Sport 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | ||
11.50 - 12.40 | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | อ31102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ศ31102 ศิลปะ 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ท31102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ #s.Phy 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ว30233 เคมี 3 #s.Che 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ม.6/1, ม.6/3 ว30255 ชีววิทยา 5 #s.Bio 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ส33104 ประวัติศาสตร์ #C4 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 4 |
ม.6/1, ม.6/3 ว30255 ชีววิทยา 5 #s.Bio 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
12.40 - 13.30 | ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
ว21102 วิทยาศาสตร์ #s.Sci 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
ศ22102 ศิลปะ 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ศ22102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ศ23102 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
พ23104 เซปักตะกร้อ #Sport 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ว23103 วิทยาการคำนวณ #C4 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ Computer Laboratory 4 |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ท31102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ |
I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C3 7-ครูโยธิน ถาบุตร Computer Laboratory 3 |
ส32102 สังคมศึกษา 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa |
|||||
13.30 - 14.20 | ว21102 วิทยาศาสตร์ #s.Che 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ห้องปฏิบัติการเคมี |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ว21102 วิทยาศาสตร์ #s.Phy 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
อ30202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
ส32104 ประวัติศาสตร์ #C5 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 5 |
พ30204 แฮนด์บอล #Sport 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ว30253 ชีววิทยา 3 #s.Bio 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ม.6/1, ม.6/3 อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa |
ส33242 การป้องกันการทุจริต 7- ครูพายัพ ซาหิน |
ม.6/1, ม.6/3 อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa |
||||||||
14.20 - 15.10 | ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS สอนเสริมห้องเรียนพิเศษ #EIS |
--- | --- | --- | --- | ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS สอนเสริมห้องเรียนพิเศษ #EIS |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS สอนเสริมห้องเรียนพิเศษ #EIS |
--- | --- | ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS สอนเสริมห้องเรียนพิเศษ #EIS |
--- | --- | --- | --- | --- | |
พ ุ ธ |
08.30 - 09.20 | อ21102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21104 ประวัติศาสตร์ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
พ21102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ง22101 การงานอาชีพ 7- ครูพายัพ ซาหิน |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ว22102 วิทยาศาสตร์ #s.Bio 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ศ23102 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ว23102 วิทยาศาสตร์ #s.Sci 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
พ23102 สุขศึกษา #C4 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
ส23104 ประวัติศาสตร์ 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส31102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C3 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ Computer Laboratory 3 |
ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ท32102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
อ30204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
ศ32102 ศิลปะ 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ม.6/1, ม.6/3 ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ |
ม.6/1, ม.6/3 ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
09.20 - 10.10 | ศ22102 ศิลปะ 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa |
ว22102 วิทยาศาสตร์ #s.Che 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ห้องปฏิบัติการเคมี |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
พ22102 สุขศึกษา #C5 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ Computer Laboratory 5 |
ศ22102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
ว23102 วิทยาศาสตร์ #s.Sci 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
พ23102 สุขศึกษา #C4 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ท31102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
อ30244 ภาษาอังกฤษเพื่อการท่องเที่ยว 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
ค32102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ค32102 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ม.6/1, ม.6/3 ส33102 สังคมศึกษา 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ม.6/1, ม.6/3 ส33102 สังคมศึกษา 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
|||||
10.10 - 11.00 | พ21102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C3 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ว22102 วิทยาศาสตร์ #s.Bio 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
อ20244 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa |
ว23103 วิทยาการคำนวณ #C4 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ Computer Laboratory 4 |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต 7- ครูพายัพ ซาหิน |
อ31102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ส31102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ค32102 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ว32106 วิทยาการคำนวณ #C5 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ Computer Laboratory 5 |
ส32102 สังคมศึกษา 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ม.6/1, ม.6/3 ท33102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ค33102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ม.6/1, ม.6/3 ท33102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
|||||
11.00 - 11.50 | ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ Computer Laboratory 5 |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ว23102 วิทยาศาสตร์ #s.Sci 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
อ20244 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa |
อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | ||||
11.50 - 12.40 | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต 7- ครูพายัพ ซาหิน |
พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา #C4 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
ว30253 ชีววิทยา 3 #s.Bio 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ส32104 ประวัติศาสตร์ #C5 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 5 |
ว30233 เคมี 3 #s.Che 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ม.6/1, ม.6/3 ว30215 ฟิสิกส์ 5 #s.Phy 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
ม.6/1, ม.6/3 ว30215 ฟิสิกส์ 5 #s.Phy 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
12.40 - 13.30 | ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C3 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ศ22102 ศิลปะ 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ส21104 ประวัติศาสตร์ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ศ22102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ง22101 การงานอาชีพ 7- ครูพายัพ ซาหิน |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ว23103 วิทยาการคำนวณ #C4 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ Computer Laboratory 4 |
ศ23102 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ส32104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ว30212 ฟิสิกส์ 2 #s.Phy 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ว30263 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 3 #s.Che 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ |
พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา #C5 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 5 |
ม.6/1, ม.6/3 ว30263 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 3 #s.Bio 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ม.6/1, ม.6/3 ว30263 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 3 #s.Bio 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
||
13.30 - 14.20 | ส23104 ประวัติศาสตร์ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ง22101 การงานอาชีพ 7- ครูพายัพ ซาหิน |
ส22104 ประวัติศาสตร์ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
อ30202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
อ32102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ส32104 ประวัติศาสตร์ #C5 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 5 |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
|||||||||||
14.20 - 15.10 | ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS สอนเสริมห้องเรียนพิเศษ #EIS |
--- | --- | --- | --- | ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS สอนเสริมห้องเรียนพิเศษ #EIS |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS สอนเสริมห้องเรียนพิเศษ #EIS |
--- | --- | ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS สอนเสริมห้องเรียนพิเศษ #EIS |
--- | --- | --- | --- | --- | |
พ ฤ ห ั ส บ ด ี |
08.30 - 09.20 | พ21102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
พ21104 บาสเกตบอล #Sport 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ง23101 การงานอาชีพ #C3 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ว22102 วิทยาศาสตร์ #s.Bio 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
พ23102 สุขศึกษา #C4 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ศ23102 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ว30263 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 3 #s.Che 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ส32242 การป้องกันการทุจริต 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
อ30222 พัฒนาทักษะภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ท32102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ม.6/1, ม.6/3 ว30215 ฟิสิกส์ 5 #s.Phy 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ส33102 สังคมศึกษา 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ม.6/1, ม.6/3 ว30215 ฟิสิกส์ 5 #s.Phy 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
09.20 - 10.10 | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C3 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
ว21102 วิทยาศาสตร์ #s.Bio 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ศ22102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
พ22104 กรีฑา #Sport 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ง22101 การงานอาชีพ 7- ครูพายัพ ซาหิน |
ว23103 วิทยาการคำนวณ #C4 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ว23102 วิทยาศาสตร์ #s.Sci 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
อ31102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
อ30244 ภาษาอังกฤษเพื่อการท่องเที่ยว 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ |
อ32102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
|||||
10.10 - 11.00 | อ21102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ว21102 วิทยาศาสตร์ #s.Phy 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ส31102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
อ31102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา #C5 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 5 |
พ30204 แฮนด์บอล #Sport 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ม.6/1, ม.6/3 ว30235 เคมี 5 #s.Che 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
พ30206 ลีลาศ #Sport 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ม.6/1, ม.6/3 ว30235 เคมี 5 #s.Che 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
|||||||
11.00 - 11.50 | ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
พ22104 กรีฑา #Sport 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | ||
11.50 - 12.40 | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | ว30251 ชีววิทยา 1 #s.Bio 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร 7- ครูพายัพ ซาหิน |
ว30212 ฟิสิกส์ 2 #s.Phy 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ท32102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ส32102 สังคมศึกษา 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ม.6/1, ม.6/3 พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา #C5 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 5 |
ว33104 วิทยาการคำนวณ #C4 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ม.6/1, ม.6/3 พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา #C5 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 5 |
|
12.40 - 13.30 | ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
พ21104 บาสเกตบอล #Sport 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส23104 ประวัติศาสตร์ 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ง22101 การงานอาชีพ 7- ครูพายัพ ซาหิน |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
พ22102 สุขศึกษา #C5 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ Computer Laboratory 5 |
อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ว23102 วิทยาศาสตร์ #s.Sci 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
จ30202 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 2 #C3 8-ครูประทุมพร อุปบุตร Computer Laboratory 3 |
ส32102 สังคมศึกษา 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
ค32102 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ม.6/1, ม.6/3 ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ม.6/1, ม.6/3 ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
||||
13.30 - 14.20 | ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS สอนเสริมห้องเรียนพิเศษ #EIS |
--- | --- | --- | --- | ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS สอนเสริมห้องเรียนพิเศษ #EIS |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS สอนเสริมห้องเรียนพิเศษ #EIS |
--- | --- | ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS สอนเสริมห้องเรียนพิเศษ #EIS |
--- | --- | --- | --- | --- | |
14.20 - 15.10 | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | |
ศ ุ ก ร ์ |
08.30 - 09.20 | ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C3 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
พ21102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
อ20243 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
พ23104 เซปักตะกร้อ #Sport 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ว23102 วิทยาศาสตร์ #s.Sci 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา #C4 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ |
ศ31102 ศิลปะ 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ #s.Phy 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
อ30244 ภาษาอังกฤษเพื่อการท่องเที่ยว 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ว30253 ชีววิทยา 3 #s.Bio 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ม.6/1, ม.6/3 ท33102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ง30242 การปลูกไม้ดอกประดับ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
ม.6/1, ม.6/3 ท33102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
09.20 - 10.10 | ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ส21241 การป้องกันการทุจริต 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
พ22104 กรีฑา #SportEIS 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
อ20244 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa |
ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ว30232 เคมี 2 #s.Che 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ส32241 การป้องกันการทุจริต 5- รองฯชาตรี ยาศิริ |
ม.6/1, ม.6/3 ว33104 วิทยาการคำนวณ #C4 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ม.6/1, ม.6/3 ว33104 วิทยาการคำนวณ #C4 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
|||||||
10.10 - 11.00 | อ21102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ว21102 วิทยาศาสตร์ #s.Sci 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
พ21102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
พ22104 กรีฑา #Sport 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ว22102 วิทยาศาสตร์ #s.Bio 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
อ20243 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 |
ท31102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ส31102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ศ32102 ศิลปะ 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา #C5 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 5 |
ส33242 การป้องกันการทุจริต 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
อ30245 ภาษาอังกฤษเพื่อการท่องเที่ยว 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
||||
11.00 - 11.50 | ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ส21242 การป้องกันการทุจริต 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
พ22104 กรีฑา #Sport 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | |||||||
11.50 - 12.40 | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | ส31241 การป้องกันการทุจริต 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต |
พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา #C4 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ว30253 ชีววิทยา 3 #s.Bio 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ศ32102 ศิลปะ 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ #s.Phy 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ม.6/1, ม.6/3 ว30235 เคมี 5 #s.Che 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
อ33102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ม.6/1, ม.6/3 ว30235 เคมี 5 #s.Che 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
12.40 - 13.30 | ง23101 การงานอาชีพ #C3 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ว21102 วิทยาศาสตร์ #s.Phy 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
พ22102 สุขศึกษา #C5 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ Computer Laboratory 5 |
อ20243 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
พ23104 เซปักตะกร้อ #Sport 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ส31102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ท31102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ส31241 การป้องกันการทุจริต 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ศ30203 ทฤษฎีดนตรีสากล 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ศ31101 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
||||
13.30 - 14.20 | ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS สอนเสริมห้องเรียนพิเศษ #EIS |
--- | --- | --- | --- | ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS สอนเสริมห้องเรียนพิเศษ #EIS |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS สอนเสริมห้องเรียนพิเศษ #EIS |
--- | --- | ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS สอนเสริมห้องเรียนพิเศษ #EIS |
--- | --- | --- | --- | --- | |
14.20 - 15.10 | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | |
Timetable generated with FET 5.47.1 on 1/3/21 4:50 PM |