ม.1 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ค21102 คณิตศาสตร์ | ท21102 ภาษาไทย | ง23101 การงานอาชีพ #C3 | กิจกรรมแนะแนว | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | | | | Computer Laboratory 3 | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ค21102 คณิตศาสตร์ | ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ส21242 การป้องกันการทุจริต | ง23101 การงานอาชีพ #C3 | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 7-ครูธนกฤต สันทา | | Computer Laboratory 5 | | | Computer Laboratory 3 |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ส23104 ประวัติศาสตร์ | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ส21102 สังคมศึกษา | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C3 | ค21102 คณิตศาสตร์ | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | | | | Computer Laboratory 3 | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ส21102 สังคมศึกษา | ส21104 ประวัติศาสตร์ | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C3 | ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | | | | Computer Laboratory 3 | Computer Laboratory 5 |
|
-X- |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ท21102 ภาษาไทย | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ว21102 วิทยาศาสตร์ #s.Phy | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ศ22102 ศิลปะ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ส21102 สังคมศึกษา | ท21102 ภาษาไทย | พ21104 บาสเกตบอล #Sport | อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ศ22102 ศิลปะ | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | | | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | พ21104 บาสเกตบอล #SportEIS | กิจกรรมแนะแนว | พ21102 สุขศึกษา | ส21102 สังคมศึกษา | อ21102 ภาษาอังกฤษ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | | | | | |
|
ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ค21102 คณิตศาสตร์ | ส21242 การป้องกันการทุจริต | อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | พ21102 สุขศึกษา | ส21242 การป้องกันการทุจริต | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | | | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | พ21102 สุขศึกษา | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ค21102 คณิตศาสตร์ | ศ22102 ศิลปะ | ท21102 ภาษาไทย | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | | | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ท21102 ภาษาไทย | พ21104 บาสเกตบอล #Sport | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ศ22102 ศิลปะ | ส21102 สังคมศึกษา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | | | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ส21102 สังคมศึกษา | ส21102 สังคมศึกษา | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ส21104 ประวัติศาสตร์ | พ21102 สุขศึกษา | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | | | | | |
|
-X- |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C3 | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ศ22102 ศิลปะ | ส21102 สังคมศึกษา | ว21102 วิทยาศาสตร์ #s.Bio | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | Computer Laboratory 3 | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C3 | ว21102 วิทยาศาสตร์ #s.Sci | ศ22102 ศิลปะ | ท21102 ภาษาไทย | ว21102 วิทยาศาสตร์ #s.Bio | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 #เพิ่มเวลารู้2 |
ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ค21102 คณิตศาสตร์ | ท21102 ภาษาไทย | ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | ส21102 สังคมศึกษา | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | | | | Computer Laboratory 5 | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 | ท21102 ภาษาไทย | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C3 | ส21102 สังคมศึกษา | ส21104 ประวัติศาสตร์ | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | | | Computer Laboratory 3 | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ท21102 ภาษาไทย | ศ22102 ศิลปะ | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C3 | ค22102 คณิตศาสตร์ | อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | | | Computer Laboratory 3 | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ค21102 คณิตศาสตร์ | ศ22102 ศิลปะ | ส21241 การป้องกันการทุจริต | อ21102 ภาษาอังกฤษ | อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | | | | | |
|
-X- |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ส21242 การป้องกันการทุจริต | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ท21102 ภาษาไทย | ค21102 คณิตศาสตร์ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | | | | | |
|
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #เครื่องแบบ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา #เพิ่มเวลารู้3 |
ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | ว21102 วิทยาศาสตร์ #s.Sci | ง23101 การงานอาชีพ #C3 | ท21102 ภาษาไทย | ค21102 คณิตศาสตร์ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | Computer Laboratory 5 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | Computer Laboratory 3 | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ง23101 การงานอาชีพ #C3 | ว21102 วิทยาศาสตร์ #s.Sci | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ท21102 ภาษาไทย | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ง23101 การงานอาชีพ #C3 | ว21102 วิทยาศาสตร์ #s.Phy | ค22102 คณิตศาสตร์ | อ21102 ภาษาอังกฤษ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | กิจกรรมแนะแนว | ค21102 คณิตศาสตร์ | ว21102 วิทยาศาสตร์ #s.Phy | พ21104 บาสเกตบอล #Sport | อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | |
|
-X- |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ว21102 วิทยาศาสตร์ #s.Che | ส21104 ประวัติศาสตร์ | ส21102 สังคมศึกษา | ว21102 วิทยาศาสตร์ #s.Phy | ว21102 วิทยาศาสตร์ #s.Bio | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 #เพิ่มเวลารู้4 |
ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ส21102 สังคมศึกษา | อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ท21102 ภาษาไทย | ค22102 คณิตศาสตร์ | อ21102 ภาษาอังกฤษ | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | | | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 | พ21102 สุขศึกษา | กิจกรรมแนะแนว | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ท21102 ภาษาไทย | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | | | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ว21102 วิทยาศาสตร์ #s.Che | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C3 | ค21102 คณิตศาสตร์ | ว21102 วิทยาศาสตร์ #s.Phy | ส21102 สังคมศึกษา | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 3 | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ว21102 วิทยาศาสตร์ #s.Che | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C3 | ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | ว21102 วิทยาศาสตร์ #s.Phy | พ21104 บาสเกตบอล #Sport | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 3 | Computer Laboratory 5 | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | |
|
-X- |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ศ22102 ศิลปะ | ส21102 สังคมศึกษา | อ21102 ภาษาอังกฤษ | กิจกรรมแนะแนว | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C3 | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 7-ครูธนกฤต สันทา | | | | | Computer Laboratory 3 |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ศ22102 ศิลปะ | ท21102 ภาษาไทย | ส21102 สังคมศึกษา | อ21102 ภาษาอังกฤษ | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C3 | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 7-ครูธนกฤต สันทา | | | | | Computer Laboratory 3 |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม #เพิ่มเวลารู้5 |
ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS | | |
|
ม.2 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | อ20243 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ส22104 ประวัติศาสตร์ | ท22102 ภาษาไทย | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ว22102 วิทยาศาสตร์ #s.Bio | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ค22102 คณิตศาสตร์ | ว22102 วิทยาศาสตร์ #s.Bio | อ20243 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ส22104 ประวัติศาสตร์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | ท22102 ภาษาไทย | พ22104 กรีฑา #Sport | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | | | Computer Laboratory 5 | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | พ22104 กรีฑา #Sport | ค22102 คณิตศาสตร์ | ท22102 ภาษาไทย | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | | | | | |
|
-X- |
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ง22101 การงานอาชีพ | ศ22102 ศิลปะ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | พ22104 กรีฑา #Sport | ส22102 สังคมศึกษา | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | | | | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ท22102 ภาษาไทย | ศ22102 ศิลปะ | พ22102 สุขศึกษา #C5 | ส22102 สังคมศึกษา | อ22102 ภาษาอังกฤษ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | | | Computer Laboratory 5 | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 | | | | | | | | | | |
|
ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ส22102 สังคมศึกษา | ว22102 วิทยาศาสตร์ #s.Bio | กิจกรรมแนะแนว #C3 | ค22102 คณิตศาสตร์ | ท22102 ภาษาไทย | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | Computer Laboratory 3 | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ท22102 ภาษาไทย | ว22102 วิทยาศาสตร์ #s.Bio | ส22102 สังคมศึกษา | ส22104 ประวัติศาสตร์ | ค22102 คณิตศาสตร์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ศ22102 ศิลปะ | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ส22102 สังคมศึกษา | อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | | Computer Laboratory 5 | | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ศ22102 ศิลปะ | ค22102 คณิตศาสตร์ | ค22102 คณิตศาสตร์ | กิจกรรมแนะแนว #C3 | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ | | | | Computer Laboratory 3 | Computer Laboratory 5 |
|
-X- |
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 | | | | | | | | | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 | | | | | | | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 #เพิ่มเวลารู้2 |
ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ส22102 สังคมศึกษา | กิจกรรมแนะแนว #C3 | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ว22102 วิทยาศาสตร์ #s.Bio | อ20243 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | | Computer Laboratory 3 | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ส22102 สังคมศึกษา | ท22102 ภาษาไทย | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | | | | Computer Laboratory 5 | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ส23104 ประวัติศาสตร์ | ค22102 คณิตศาสตร์ | ศ22102 ศิลปะ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ท22102 ภาษาไทย | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | | | | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ศ22102 ศิลปะ | ค22102 คณิตศาสตร์ | ส22102 สังคมศึกษา | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | Computer Laboratory 5 | | | | |
|
-X- |
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | กิจกรรมแนะแนว #C3 | ท22102 ภาษาไทย | ว22102 วิทยาศาสตร์ #s.Bio | พ22102 สุขศึกษา #C5 | อ22102 ภาษาอังกฤษ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | Computer Laboratory 3 | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | Computer Laboratory 5 | |
|
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #เครื่องแบบ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา #เพิ่มเวลารู้3 |
ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ค22102 คณิตศาสตร์ | ส22102 สังคมศึกษา | ว22102 วิทยาศาสตร์ #s.Bio | ท22102 ภาษาไทย | อ22102 ภาษาอังกฤษ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ว22102 วิทยาศาสตร์ #s.Che | พ22104 กรีฑา #Sport | ว22102 วิทยาศาสตร์ #s.Bio | ศ22102 ศิลปะ | พ22102 สุขศึกษา #C5 | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | ห้องปฏิบัติการเคมี | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | Computer Laboratory 5 |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ว22102 วิทยาศาสตร์ #s.Che | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ศ22102 ศิลปะ | ง22101 การงานอาชีพ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7- ครูพายัพ ซาหิน | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ส22102 สังคมศึกษา | ท22102 ภาษาไทย | ค22102 คณิตศาสตร์ | ง22101 การงานอาชีพ | กิจกรรมแนะแนว #C3 | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | | | | Computer Laboratory 3 |
|
-X- |
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | พ22102 สุขศึกษา #C5 | ง22101 การงานอาชีพ | ส22102 สังคมศึกษา | อ20243 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ค22102 คณิตศาสตร์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | Computer Laboratory 5 | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 #เพิ่มเวลารู้4 |
ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ค22102 คณิตศาสตร์ | พ22102 สุขศึกษา #C5 | ส22104 ประวัติศาสตร์ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ว22102 วิทยาศาสตร์ #s.Bio | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | | Computer Laboratory 5 | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ว22102 วิทยาศาสตร์ #s.Che | ท22102 ภาษาไทย | ค22102 คณิตศาสตร์ | ส22102 สังคมศึกษา | ว22102 วิทยาศาสตร์ #s.Bio | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | พ22104 กรีฑา #SportEIS | ส22102 สังคมศึกษา | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ท22102 ภาษาไทย | ศ22102 ศิลปะ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | | | | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 | ค22102 คณิตศาสตร์ | ท22102 ภาษาไทย | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ศ22102 ศิลปะ | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | | | | | |
|
-X- |
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ส22102 สังคมศึกษา | ว22102 วิทยาศาสตร์ #s.Bio | ค22102 คณิตศาสตร์ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ท22102 ภาษาไทย | อ20243 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ง22101 การงานอาชีพ | ว22102 วิทยาศาสตร์ #s.Bio | ส22102 สังคมศึกษา | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม #เพิ่มเวลารู้5 |
ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS | | |
|
ม.3 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ท23102 ภาษาไทย | ว23102 วิทยาศาสตร์ #s.Sci | ส23102 สังคมศึกษา | ศ23102 ศิลปะ | อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ว23102 วิทยาศาสตร์ #s.Sci | ท23102 ภาษาไทย | ศ23102 ศิลปะ | ส23102 สังคมศึกษา | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค23102 คณิตศาสตร์ | อ20244 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ว23102 วิทยาศาสตร์ #s.Sci | ท23102 ภาษาไทย | อ23102 ภาษาอังกฤษ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ20244 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | พ23102 สุขศึกษา #C4 | ว23102 วิทยาศาสตร์ #s.Sci | ค23102 คณิตศาสตร์ | ค23102 คณิตศาสตร์ | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | | Computer Laboratory 4 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | |
|
-X- |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส23102 สังคมศึกษา | ค23101 คณิตศาสตร์ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ส23104 ประวัติศาสตร์ | ท23102 ภาษาไทย | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | | | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว23103 วิทยาการคำนวณ #C4 | ส23104 ประวัติศาสตร์ | อ20244 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ส23102 สังคมศึกษา | ว23102 วิทยาศาสตร์ #s.Sci | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | Computer Laboratory 4 | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว23103 วิทยาการคำนวณ #C4 | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ค23102 คณิตศาสตร์ | อ20244 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ว23102 วิทยาศาสตร์ #s.Sci | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | Computer Laboratory 4 | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
|
--- |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ท23102 ภาษาไทย | พ23104 เซปักตะกร้อ #Sport | ว23102 วิทยาศาสตร์ #s.Sci | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ค23102 คณิตศาสตร์ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว23102 วิทยาศาสตร์ #s.Sci | ศ23102 ศิลปะ | ส23102 สังคมศึกษา | ส23102 สังคมศึกษา | อ23102 ภาษาอังกฤษ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว23102 วิทยาศาสตร์ #s.Sci | ศ23102 ศิลปะ | ส23104 ประวัติศาสตร์ | พ23102 สุขศึกษา #C4 | ท23102 ภาษาไทย | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | Computer Laboratory 4 | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ค23101 คณิตศาสตร์ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | พ23104 เซปักตะกร้อ #Sport | พ23102 สุขศึกษา #C4 | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | | | | | Computer Laboratory 4 |
|
-X- |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | พ23104 เซปักตะกร้อ #Sport | ท23102 ภาษาไทย | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 | ว23103 วิทยาการคำนวณ #C4 | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ | | | | | Computer Laboratory 4 |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส23102 สังคมศึกษา | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | พ23104 เซปักตะกร้อ #Sport | ท23102 ภาษาไทย | ว23103 วิทยาการคำนวณ #C4 | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ | | | | | Computer Laboratory 4 |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 #เพิ่มเวลารู้2 |
--- |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | พ23102 สุขศึกษา #C4 | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ท23102 ภาษาไทย | ศ23102 ศิลปะ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | Computer Laboratory 4 | | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว23103 วิทยาการคำนวณ #C4 | ส23102 สังคมศึกษา | ศ23102 ศิลปะ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | | | Computer Laboratory 4 | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ศ23102 ศิลปะ | ส23102 สังคมศึกษา | ว23103 วิทยาการคำนวณ #C4 | ว23102 วิทยาศาสตร์ #s.Sci | ส23102 สังคมศึกษา | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | | | Computer Laboratory 4 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ศ23102 ศิลปะ | ว23102 วิทยาศาสตร์ #s.Sci | พ23102 สุขศึกษา #C4 | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ท23102 ภาษาไทย | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | Computer Laboratory 4 | | |
|
-X- |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | กิจกรรมแนะแนว #แนะแนว ม.3 | กิจกรรมแนะแนว #แนะแนว ม.3 | กิจกรรมแนะแนว #แนะแนว ม.3 | กิจกรรมแนะแนว #แนะแนว ม.3 | กิจกรรมแนะแนว #แนะแนว ม.3 | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | | | | | |
|
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #เครื่องแบบ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา #เพิ่มเวลารู้3 |
--- |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส23104 ประวัติศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา | ค23102 คณิตศาสตร์ | อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 | อ23102 ภาษาอังกฤษ | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | | | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส23102 สังคมศึกษา | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ท23102 ภาษาไทย | ค23102 คณิตศาสตร์ | อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | | | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค23102 คณิตศาสตร์ | ท23102 ภาษาไทย | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ว23102 วิทยาศาสตร์ #s.Sci | ส23102 สังคมศึกษา | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ท23102 ภาษาไทย | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ส23102 สังคมศึกษา | ว23102 วิทยาศาสตร์ #s.Sci | ส32104 ประวัติศาสตร์ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | |
|
-X- |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | | | | | | | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 #เพิ่มเวลารู้4 |
--- |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ท23102 ภาษาไทย | ศ23102 ศิลปะ | ว23103 วิทยาการคำนวณ #C4 | อ20244 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | | | | Computer Laboratory 4 | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว23102 วิทยาศาสตร์ #s.Sci | ส23102 สังคมศึกษา | ศ23102 ศิลปะ | ว23103 วิทยาการคำนวณ #C4 | พ23104 เซปักตะกร้อ #Sport | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | Computer Laboratory 4 | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ว23103 วิทยาการคำนวณ #C4 | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ว23102 วิทยาศาสตร์ #s.Sci | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | | Computer Laboratory 4 | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค23102 คณิตศาสตร์ | ว23103 วิทยาการคำนวณ #C4 | ท23102 ภาษาไทย | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ค23102 คณิตศาสตร์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | | Computer Laboratory 4 | | | |
|
-X- |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | | | | | | | | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | | | | | | | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม #เพิ่มเวลารู้5 |
--- |
ม.4 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ท31102 ภาษาไทย | ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | จ30222 ภาษาจีนเบื้องต้น 2 #C4 | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 4 |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | พ30202 ฟุตซอล #SportEIS | ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ว30212 ฟิสิกส์ 2 #s.Phy | ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร | ว30263 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 3 #s.Che | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ว30212 ฟิสิกส์ 2 #s.Phy | ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต | ว30263 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 3 #s.Che | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
-X- |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | จ30222 ภาษาจีนเบื้องต้น 2 #C4 | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C3 | ส31102 สังคมศึกษา | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 3 | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ว30263 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 3 #s.Che | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C3 | ว30251 ชีววิทยา 1 #s.Bio | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ว30263 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 3 #s.Che | ท31102 ภาษาไทย | ว30251 ชีววิทยา 1 #s.Bio | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | ห้องปฏิบัติการเคมี | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C4 | อ31102 ภาษาอังกฤษ | ท31102 ภาษาไทย | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | Computer Laboratory 4 | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C4 | ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C3 | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | Computer Laboratory 4 | | Computer Laboratory 3 |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ค31102 คณิตศาสตร์ | ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C3 | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | | | Computer Laboratory 3 |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | อ30202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 | ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง | ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 7- ครูพายัพ ซาหิน | | | |
|
-X- |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ส31102 สังคมศึกษา | ค31102 คณิตศาสตร์ | อ30202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | อ31102 ภาษาอังกฤษ | ส31102 สังคมศึกษา | อ31102 ภาษาอังกฤษ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 #เพิ่มเวลารู้2 |
ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ส31241 การป้องกันการทุจริต | อ30202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 | ว30232 เคมี 2 #s.Che | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ศ31102 ศิลปะ | ท31102 ภาษาไทย | ว30232 เคมี 2 #s.Che | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ว30232 เคมี 2 #s.Che | ค31102 คณิตศาสตร์ | ค31102 คณิตศาสตร์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | ห้องปฏิบัติการเคมี | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ว30232 เคมี 2 #s.Che | จ30202 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 2 #C3 | ส31241 การป้องกันการทุจริต | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 3 | |
|
-X- |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา #C4 | ส31242 การป้องกันการทุจริต | ศ31102 ศิลปะ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | Computer Laboratory 4 | | |
|
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร #เครื่องแบบ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา #เพิ่มเวลารู้3 |
ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | อ31102 ภาษาอังกฤษ | พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา #C4 | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | | | Computer Laboratory 4 |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ส31102 สังคมศึกษา | ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ว30251 ชีววิทยา 1 #s.Bio | ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง | กิจกรรมแนะแนว | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ว30251 ชีววิทยา 1 #s.Bio | พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา #C4 | ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 5 |
|
-X- |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | กิจกรรมแนะแนว | จ30202 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 2 #C3 | พ30202 ฟุตซอล #Sport | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | | Computer Laboratory 3 | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 #เพิ่มเวลารู้4 |
ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | อ31102 ภาษาอังกฤษ | ง30251 พิมพ์ไทยด้วยคอมพิวเตอร์ #C3 | อ31102 ภาษาอังกฤษ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | | Computer Laboratory 3 | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ง30251 พิมพ์ไทยด้วยคอมพิวเตอร์ #C3 | ค31102 คณิตศาสตร์ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | | Computer Laboratory 3 | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | ส31102 สังคมศึกษา | ท31102 ภาษาไทย | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | Computer Laboratory 5 | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ท31102 ภาษาไทย | ศ31102 ศิลปะ | ส31102 สังคมศึกษา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | | | |
|
-X- |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต | กิจกรรมแนะแนว | ว30212 ฟิสิกส์ 2 #s.Phy | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ค31102 คณิตศาสตร์ | พ30202 ฟุตซอล #Sport | ว30212 ฟิสิกส์ 2 #s.Phy | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม #เพิ่มเวลารู้5 |
ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS | | |
|
ม.5 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | อ32102 ภาษาอังกฤษ | ค32102 คณิตศาสตร์ | พ30204 แฮนด์บอล #Sport | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | | | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ #s.Phy | ศ32102 ศิลปะ | อ32102 ภาษาอังกฤษ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | กิจกรรมแนะแนว | อ30222 พัฒนาทักษะภาษาอังกฤษ | ว30253 ชีววิทยา 3 #s.Bio | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ส32102 สังคมศึกษา | ท32102 ภาษาไทย | ว30253 ชีววิทยา 3 #s.Bio | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
-X- |
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30253 ชีววิทยา 3 #s.Bio | ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด | พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา #C5 | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | Computer Laboratory 5 |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ค32102 คณิตศาสตร์ | ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด | ท32102 ภาษาไทย | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | | | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ศ30203 ทฤษฎีดนตรีสากล | ส32104 ประวัติศาสตร์ #C5 | ศ30203 ทฤษฎีดนตรีสากล | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | | Computer Laboratory 5 | |
|
ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ว32106 วิทยาการคำนวณ #C5 | ส32102 สังคมศึกษา | อ32102 ภาษาอังกฤษ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | Computer Laboratory 5 | | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | พ30204 แฮนด์บอล #SportEIS | ว32106 วิทยาการคำนวณ #C5 | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | | Computer Laboratory 5 | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30233 เคมี 3 #s.Che | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ #s.Phy | ค32102 คณิตศาสตร์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30233 เคมี 3 #s.Che | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ #s.Phy | ศ32102 ศิลปะ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | |
|
-X- |
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ส32104 ประวัติศาสตร์ #C5 | ศ30203 ทฤษฎีดนตรีสากล | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ #s.Phy | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | Computer Laboratory 5 | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา #C5 | ท32102 ภาษาไทย | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ #s.Phy | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | Computer Laboratory 5 | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 #เพิ่มเวลารู้2 |
ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ท32102 ภาษาไทย | ค32102 คณิตศาสตร์ | ส32102 สังคมศึกษา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | | | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ค32102 คณิตศาสตร์ | อ30244 ภาษาอังกฤษเพื่อการท่องเที่ยว | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ #s.Phy | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ #s.Phy | ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด | ว32106 วิทยาการคำนวณ #C5 | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | Computer Laboratory 5 |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ #s.Phy | ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด | ว30253 ชีววิทยา 3 #s.Bio | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
-X- |
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ #s.Phy | ว30233 เคมี 3 #s.Che | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร #เครื่องแบบ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา #เพิ่มเวลารู้3 |
ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30233 เคมี 3 #s.Che | อ32102 ภาษาอังกฤษ | อ30204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | ห้องปฏิบัติการเคมี | | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ส32242 การป้องกันการทุจริต | ส32241 การป้องกันการทุจริต | กิจกรรมแนะแนว | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | | | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ | พ30204 แฮนด์บอล #Sport | ท32102 ภาษาไทย | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | | | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ส32102 สังคมศึกษา | อ30244 ภาษาอังกฤษเพื่อการท่องเที่ยว | ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | | | |
|
-X- |
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ศ32102 ศิลปะ | อ30204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 | ค32102 คณิตศาสตร์ | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 #เพิ่มเวลารู้4 |
ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ท32102 ภาษาไทย | กิจกรรมแนะแนว | ส32102 สังคมศึกษา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | | | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | อ32102 ภาษาอังกฤษ | อ30222 พัฒนาทักษะภาษาอังกฤษ | ส32104 ประวัติศาสตร์ #C5 | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | | | Computer Laboratory 5 |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30253 ชีววิทยา 3 #s.Bio | ส32102 สังคมศึกษา | ส33242 การป้องกันการทุจริต | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30253 ชีววิทยา 3 #s.Bio | ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | |
|
-X- |
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา #C5 | ว30233 เคมี 3 #s.Che | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | Computer Laboratory 5 | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | อ30204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 | อ32102 ภาษาอังกฤษ | ว30233 เคมี 3 #s.Che | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม #เพิ่มเวลารู้5 |
ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS | | |
|
ม.6 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ส33102 สังคมศึกษา | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ท33102 ภาษาไทย | ท30201 ห้องสมุดเพื่อการศึกษาค้นคว้า | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ส33104 ประวัติศาสตร์ #C4 | ท30201 ห้องสมุดเพื่อการศึกษาค้นคว้า | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | Computer Laboratory 4 | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | อ33102 ภาษาอังกฤษ | ค33102 คณิตศาสตร์ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | | |
|
-X- |
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว30235 เคมี 5 #s.Che | ง30242 การปลูกไม้ดอกประดับ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | ห้องปฏิบัติการเคมี | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว30215 ฟิสิกส์ 5 #s.Phy | ง30242 การปลูกไม้ดอกประดับ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว30215 ฟิสิกส์ 5 #s.Phy | อ33102 ภาษาอังกฤษ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | |
|
--- |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ค33102 คณิตศาสตร์ | ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว30215 ฟิสิกส์ 5 #s.Phy | ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว30255 ชีววิทยา 5 #s.Bio | อ30245 ภาษาอังกฤษเพื่อการท่องเที่ยว | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว30255 ชีววิทยา 5 #s.Bio | ศ31101 ศิลปะ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | |
|
-X- |
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว30235 เคมี 5 #s.Che | ท33101 ภาษาไทย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | ห้องปฏิบัติการเคมี | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว30235 เคมี 5 #s.Che | ส33102 สังคมศึกษา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | ห้องปฏิบัติการเคมี | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 #เพิ่มเวลารู้2 |
--- |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ค33102 คณิตศาสตร์ | อ30245 ภาษาอังกฤษเพื่อการท่องเที่ยว | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว30263 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 3 #s.Bio | ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว30263 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 3 #s.Bio | ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | กิจกรรมแนะแนว #แนะแนว ม.6 | กิจกรรมแนะแนว #แนะแนว ม.6 | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 7- ครูพายัพ ซาหิน | | |
|
-X- |
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ส33102 สังคมศึกษา | ค33102 คณิตศาสตร์ | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | | |
|
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร #เครื่องแบบ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา #เพิ่มเวลารู้3 |
--- |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ศ31101 ศิลปะ | ท33101 ภาษาไทย | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว33104 วิทยาการคำนวณ #C4 | อ33102 ภาษาอังกฤษ | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | Computer Laboratory 4 | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว33104 วิทยาการคำนวณ #C4 | พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา #C5 | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 5 |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ท33102 ภาษาไทย | พ30206 ลีลาศ #Sport | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | | |
|
-X- |
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | อ33102 ภาษาอังกฤษ | ส33104 ประวัติศาสตร์ #C4 | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | | Computer Laboratory 4 |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 #เพิ่มเวลารู้4 |
--- |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ส33241 การป้องกันการทุจริต | ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | พ30206 ลีลาศ #Sport | อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ส33102 สังคมศึกษา | ส33242 การป้องกันการทุจริต | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7- ครูพายัพ ซาหิน | | |
|
-X- |
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | ว33104 วิทยาการคำนวณ #C4 | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | | Computer Laboratory 4 |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา #C5 | ว33104 วิทยาการคำนวณ #C4 | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 4 |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม #เพิ่มเวลารู้5 |
--- |