Monday |
ม.ต้น, ม.ปลาย | | กิจกรรม Home Room #Homeroom | ท31102 ภาษาไทย | | | | |
|
ม.1/3 | ม.3/1 | ม.4/1 EIS | ม.1/2 | ม.3/2 | ม.2/3 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.5/2 | | ม.5/3 | ม.1/5 | ม.3/3 | ม.2/2 | ม.2/5 | ม.4/2 | ม.6/2 | ม.3/4 | ม.1/4 | ม.1/1 EIS | ม.2/4 | ม.5/1 EIS | ม.3/5 | ม.4/3 | ม.2/1 EIS | ท21102 ภาษาไทย | ท23102 ภาษาไทย | ท31102 ภาษาไทย | ค21102 คณิตศาสตร์ | ว23102 วิทยาศาสตร์ #s.Sci | ท22102 ภาษาไทย | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ค32102 คณิตศาสตร์ | ท32102 ภาษาไทย | พ30204 แฮนด์บอล #Sport | กิจกรรมแนะแนว | ส23102 สังคมศึกษา | ส22104 ประวัติศาสตร์ | ว22102 วิทยาศาสตร์ #s.Bio | ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | ส33102 สังคมศึกษา | ศ23102 ศิลปะ | ง23101 การงานอาชีพ #C3 | อ21102 ภาษาอังกฤษ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | อ32102 ภาษาอังกฤษ | อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 | จ30222 ภาษาจีนเบื้องต้น 2 #C4 | อ20243 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | | | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | Computer Laboratory 5 | | | Computer Laboratory 3 | | | | | Computer Laboratory 4 | |
|
ม.3/3 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.1/1 EIS | ม.2/1 EIS | ม.4/3 | ม.3/2 | ม.4/1 EIS | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/5 | ม.5/2 | ม.2/2 | ม.5/1 EIS | ม.1/2 | ม.3/4 | ม.4/2 | ม.6/2 | ม.1/5 | ม.1/4 | ม.1/3 | ม.3/1 | ม.5/3 | ม.2/3 | ท23102 ภาษาไทย | ท33102 ภาษาไทย | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค22102 คณิตศาสตร์ | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ว23102 วิทยาศาสตร์ #s.Sci | พ30202 ฟุตซอล #SportEIS | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ส22104 ประวัติศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา | ศ32102 ศิลปะ | ว22102 วิทยาศาสตร์ #s.Bio | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ #s.Phy | ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | ศ23102 ศิลปะ | ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร | ท30201 ห้องสมุดเพื่อการศึกษาค้นคว้า | ง23101 การงานอาชีพ #C3 | ส21242 การป้องกันการทุจริต | อ21102 ภาษาอังกฤษ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | อ32102 ภาษาอังกฤษ | อ20243 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 5 | | | | Computer Laboratory 3 | | | | | |
|
ม.3/4 | ม.2/4 | ม.1/5 | ม.5/1 EIS | ม.3/3 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.5/3 | ม.1/4 | ม.4/3 | ม.4/1 EIS | ม.2/3 | ม.1/1 EIS | ม.1/3 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.4/2 | ม.6/2 | ม.1/2 | ม.2/2 | ม.3/5 | ม.5/2 | ม.2/1 EIS | ม.3/2 | ท23102 ภาษาไทย | ท22102 ภาษาไทย | ค21102 คณิตศาสตร์ | กิจกรรมแนะแนว | ว23102 วิทยาศาสตร์ #s.Sci | พ22104 กรีฑา #Sport | ค23102 คณิตศาสตร์ | ว30253 ชีววิทยา 3 #s.Bio | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C3 | ว30263 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 3 #s.Che | ว30212 ฟิสิกส์ 2 #s.Phy | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | ส23104 ประวัติศาสตร์ | ส21102 สังคมศึกษา | ส33104 ประวัติศาสตร์ #C4 | ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร | ท30201 ห้องสมุดเพื่อการศึกษาค้นคว้า | อ21102 ภาษาอังกฤษ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | อ30222 พัฒนาทักษะภาษาอังกฤษ | อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 | อ20244 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 5 | | | Computer Laboratory 4 | | | | | | | | |
|
ม.2/5 | ม.2/2 | ม.3/4 | ม.3/5 | ม.3/3 | ม.3/2 | ม.5/3 | ม.2/3 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.5/2 | ม.6/2 | ม.2/4 | ม.4/3 | ม.4/1 EIS | ม.1/5 | ม.1/2 | ม.5/1 EIS | ม.4/2 | ม.2/1 EIS | ม.6/1, ม.6/3 | ม.1/1 EIS | ม.3/1 | ท22102 ภาษาไทย | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ค23102 คณิตศาสตร์ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ว23102 วิทยาศาสตร์ #s.Sci | พ23102 สุขศึกษา #C4 | ว30253 ชีววิทยา 3 #s.Bio | พ22104 กรีฑา #Sport | ส21104 ประวัติศาสตร์ | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C3 | ท32102 ภาษาไทย | ค33102 คณิตศาสตร์ | ค22102 คณิตศาสตร์ | ว30263 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 3 #s.Che | ว30212 ฟิสิกส์ 2 #s.Phy | ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | ส21102 สังคมศึกษา | ส32102 สังคมศึกษา | ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต | อ22102 ภาษาอังกฤษ | อ33102 ภาษาอังกฤษ | อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | อ20244 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูธนกฤต สันทา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | Computer Laboratory 4 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | Computer Laboratory 3 | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 5 | | | | | | | |
|
-X- |
ม.1/1 EIS | ม.3/5 | ม.1/2 | ม.3/2 | ม.2/4 | ม.1/5 | ม.5/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.5/3 | ม.6/2 | ม.4/2 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.1/3 | ม.4/3 | ม.3/4 | ม.2/1 EIS | ม.5/2 | ม.1/4 | ม.2/3 | ม.3/3 | ม.4/1 EIS | ท21102 ภาษาไทย | ท23102 ภาษาไทย | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ค23101 คณิตศาสตร์ | พ22104 กรีฑา #Sport | ศ22102 ศิลปะ | ว30253 ชีววิทยา 3 #s.Bio | ศ22102 ศิลปะ | ส22102 สังคมศึกษา | ส23102 สังคมศึกษา | พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา #C5 | ง30242 การปลูกไม้ดอกประดับ | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C3 | ว30235 เคมี 5 #s.Che | ว21102 วิทยาศาสตร์ #s.Phy | ส31102 สังคมศึกษา | ส23104 ประวัติศาสตร์ | ง22101 การงานอาชีพ | ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด | อ21102 ภาษาอังกฤษ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | จ30222 ภาษาจีนเบื้องต้น 2 #C4 | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | | | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | | Computer Laboratory 5 | | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | | | | | | Computer Laboratory 4 |
|
ม.1/2 | ม.2/1 EIS | ม.2/4 | ม.5/1 EIS | ม.3/5 | ม.1/3 | ม.1/5 | ม.2/3 | ม.2/2 | ม.1/1 EIS | ม.3/4 | ม.6/2 | ม.5/3 | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.4/1 EIS | ม.6/1, ม.6/3 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.5/2 | ม.2/5 | ม.1/4 | ม.3/3 | ท21102 ภาษาไทย | ท22102 ภาษาไทย | ส22102 สังคมศึกษา | ค32102 คณิตศาสตร์ | ว23102 วิทยาศาสตร์ #s.Sci | พ21104 บาสเกตบอล #Sport | ศ22102 ศิลปะ | พ22102 สุขศึกษา #C5 | ศ22102 ศิลปะ | ส21102 สังคมศึกษา | ส23102 สังคมศึกษา | ง30242 การปลูกไม้ดอกประดับ | ท32102 ภาษาไทย | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C3 | ว30251 ชีววิทยา 1 #s.Bio | ว30263 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 3 #s.Che | ว30215 ฟิสิกส์ 5 #s.Phy | ว23103 วิทยาการคำนวณ #C4 | ส23104 ประวัติศาสตร์ | ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด | อ22102 ภาษาอังกฤษ | อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | อ20244 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | Computer Laboratory 5 | | | | | | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 4 | | | | | |
|
ม.3/3 | ม.1/2 | ม.3/5 | ม.1/3 | ม.1/1 EIS | | ม.1/4 | ม.5/1 EIS | ม.5/3 | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.4/1 EIS | ม.6/1, ม.6/3 | ม.3/1 | ม.5/2 | | | ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.1/5 | ม.3/2 | ม.6/2 | | ม.3/4 | ค23102 คณิตศาสตร์ | กิจกรรมแนะแนว | ว23102 วิทยาศาสตร์ #s.Sci | พ21102 สุขศึกษา | พ21104 บาสเกตบอล #SportEIS | ศ20204 วาดภาพระบายสี #Elec2 | ส21102 สังคมศึกษา | ศ30203 ทฤษฎีดนตรีสากล | ศ30203 ทฤษฎีดนตรีสากล | ท31102 ภาษาไทย | ว30251 ชีววิทยา 1 #s.Bio | ว30263 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 3 #s.Che | ว30215 ฟิสิกส์ 5 #s.Phy | ว23103 วิทยาการคำนวณ #C4 | ส32104 ประวัติศาสตร์ #C5 | ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น #Elec2 | ง20241 เกษตรพอเพียง #Elec2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 | อ21102 ภาษาอังกฤษ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | อ33102 ภาษาอังกฤษ | อ20243 พัฒนาทักษะภาษาอังกฤษ #Elec2 | อ20244 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | | | | | | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 5 | | | | | | | | | | | | |
|
ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS | | | | | | | | | | | | | | | ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS | PLC #PLC | PLC #PLC | PLC #PLC | PLC #PLC | PLC #PLC | PLC #PLC | PLC #PLC | PLC #PLC | PLC #PLC | PLC #PLC | PLC #PLC | PLC #PLC | PLC #PLC | PLC #PLC | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
Tuesday |
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรม Home Room #Homeroom | | |
|
ม.3/1 | ม.4/3 | ม.2/5 | ม.1/1 EIS | ม.3/5 | ม.2/3 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.3/3 | ม.1/4 | ม.3/2 | ม.2/1 EIS | ม.1/2 | ม.4/1 EIS | | ม.2/4 | ม.2/2 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.6/2 | ม.1/5 | ม.3/4 | ม.4/2 | ม.5/3 | ม.1/3 | ท23102 ภาษาไทย | ท31102 ภาษาไทย | ท22102 ภาษาไทย | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค23102 คณิตศาสตร์ | กิจกรรมแนะแนว #C3 | ค33102 คณิตศาสตร์ | ว23102 วิทยาศาสตร์ #s.Sci | พ21102 สุขศึกษา | พ23104 เซปักตะกร้อ #Sport | ส22102 สังคมศึกษา | ส21242 การป้องกันการทุจริต | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C4 | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ค22102 คณิตศาสตร์ | ว22102 วิทยาศาสตร์ #s.Bio | ว32106 วิทยาการคำนวณ #C5 | ส32102 สังคมศึกษา | ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง | ส21242 การป้องกันการทุจริต | อ23102 ภาษาอังกฤษ | อ31102 ภาษาอังกฤษ | อ32102 ภาษาอังกฤษ | อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ | | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | | | | | | Computer Laboratory 3 | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | | | Computer Laboratory 4 | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | Computer Laboratory 5 | | | | | | | |
|
ม.1/5 | ม.2/1 EIS | ม.1/3 | ม.1/2 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.1/1 EIS | ม.1/4 | ม.4/1 EIS | ม.2/3 | ม.5/3 | ม.5/1 EIS | ม.4/3 | | ม.2/4 | | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.2/2 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.5/2 | ม.3/2 | ม.4/2 | ม.6/2 | ม.3/5 | ท21102 ภาษาไทย | ท22102 ภาษาไทย | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ค22102 คณิตศาสตร์ | ว23102 วิทยาศาสตร์ #s.Sci | พ21102 สุขศึกษา | ศ22102 ศิลปะ | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C4 | ส22102 สังคมศึกษา | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | พ30204 แฮนด์บอล #SportEIS | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C3 | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ส22104 ประวัติศาสตร์ | ท31102 ภาษาไทย | ส23102 สังคมศึกษา | ส23102 สังคมศึกษา | ว22102 วิทยาศาสตร์ #s.Bio | ว30215 ฟิสิกส์ 5 #s.Phy | ว32106 วิทยาการคำนวณ #C5 | ศ23102 ศิลปะ | ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร | ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง | อ23102 ภาษาอังกฤษ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | Computer Laboratory 4 | | | | Computer Laboratory 3 | | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 5 | | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.3/5 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/4 | ม.1/2 | ม.1/4 | ม.5/3 | ม.4/3 | ม.2/1 EIS | ม.1/5 | | ม.4/1 EIS | ม.6/1, ม.6/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.2/2 | ม.3/3 | ม.3/2 | ม.4/2 | ม.1/3 | ม.2/3 | ม.6/2 | ม.2/5 | ท21102 ภาษาไทย | ท23102 ภาษาไทย | ส22102 สังคมศึกษา | ว23102 วิทยาศาสตร์ #s.Sci | พ23102 สุขศึกษา #C4 | พ21104 บาสเกตบอล #Sport | ศ22102 ศิลปะ | ค32102 คณิตศาสตร์ | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C3 | ศ22102 ศิลปะ | ส21102 สังคมศึกษา | ศ31101 ดนตรีศึกษา | ค31102 คณิตศาสตร์ | ว30255 ชีววิทยา 5 #s.Bio | ว30233 เคมี 3 #s.Che | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ #s.Phy | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | ส23104 ประวัติศาสตร์ | ศ23102 ศิลปะ | ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง | อ21102 ภาษาอังกฤษ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | อ30245 ภาษาอังกฤษเพื่อการท่องเที่ยว | อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | Computer Laboratory 4 | | | | Computer Laboratory 3 | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 5 | | | | | | | |
|
ม.1/3 | ม.3/2 | ม.3/1 | ม.2/4 | ม.3/5 | ม.1/5 | ม.3/4 | ม.2/3 | ม.2/1 EIS | | ม.1/1 EIS | ม.5/3 | ม.2/2 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.2/5 | ม.1/2 | ม.6/2 | ม.4/3 | ม.4/2 | ม.1/4 | ม.3/3 | ม.4/1 EIS | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ค23101 คณิตศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | กิจกรรมแนะแนว #C3 | พ23102 สุขศึกษา #C4 | พ21102 สุขศึกษา | พ23104 เซปักตะกร้อ #Sport | ค22102 คณิตศาสตร์ | ศ22102 ศิลปะ | ท31102 ภาษาไทย | ส21102 สังคมศึกษา | ศ32102 ศิลปะ | ค22102 คณิตศาสตร์ | ว30255 ชีววิทยา 5 #s.Bio | ว30233 เคมี 3 #s.Che | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ #s.Phy | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | ส21102 สังคมศึกษา | ศ31101 ศิลปะ | ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต | ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง | ส21104 ประวัติศาสตร์ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | อ30202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | | | | Computer Laboratory 3 | Computer Laboratory 4 | | | | | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 5 | | | | | | | |
|
-X- |
ม.3/2 | ม.6/2 | ม.3/3 | ม.4/2 | ม.3/1 | ม.1/3 | | ม.1/4 | ม.5/2 | ม.1/1 EIS | ม.1/5 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.5/3 | ม.3/5 | ม.4/1 EIS | ม.5/1 EIS | | | ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.1/2 | | ม.3/4 | ม.4/3 | ท23102 ภาษาไทย | ท33101 ภาษาไทย | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ค31102 คณิตศาสตร์ | พ23104 เซปักตะกร้อ #Sport | ศ22102 ศิลปะ | ศ20204 วาดภาพระบายสี #Elec2 | ส21102 สังคมศึกษา | ศ30203 ทฤษฎีดนตรีสากล | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C3 | ว21102 วิทยาศาสตร์ #s.Bio | ว30235 เคมี 5 #s.Che | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ #s.Phy | ว23103 วิทยาการคำนวณ #C4 | ส31102 สังคมศึกษา | ส32104 ประวัติศาสตร์ #C5 | ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น #Elec2 | ง20241 เกษตรพอเพียง #Elec2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 | อ21102 ภาษาอังกฤษ | อ20243 พัฒนาทักษะภาษาอังกฤษ #Elec2 | อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 | อ30202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | | | | | | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | | | | | | | | | | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 4 | | Computer Laboratory 5 | | | | | | | | | | | |
|
ม.3/4 | ม.1/4 | ม.3/2 | ม.5/1 EIS | ม.3/3 | ม.1/3 | | | ม.3/1 | ม.1/1 EIS | ม.5/2 | ม.1/5 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.1/2 | ม.5/3 | ม.3/5 | ม.4/2 | ม.6/2 | | | ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.4/1 EIS | ม.4/3 | | ท23102 ภาษาไทย | ท21102 ภาษาไทย | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา #C5 | พ23104 เซปักตะกร้อ #Sport | ศ22102 ศิลปะ | ศ20204 วาดภาพระบายสี #Elec2 | ค31102 คณิตศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C3 | ท32102 ภาษาไทย | ว21102 วิทยาศาสตร์ #s.Bio | ว30235 เคมี 5 #s.Che | ว21102 วิทยาศาสตร์ #s.Sci | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ #s.Phy | ว23103 วิทยาการคำนวณ #C4 | ส31102 สังคมศึกษา | ส33102 สังคมศึกษา | ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น #Elec2 | ง20241 เกษตรพอเพียง #Elec2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 | อ31102 ภาษาอังกฤษ | อ31102 ภาษาอังกฤษ | อ20243 พัฒนาทักษะภาษาอังกฤษ #Elec2 | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 7-ครูธนกฤต สันทา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | | | | | | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | | | | Computer Laboratory 5 | | | | | | Computer Laboratory 3 | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 4 | | | | | | | | | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 #เพิ่มเวลารู้2 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 #เพิ่มเวลารู้2 | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS | | | | | | | | | | ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS | PLC #PLC | PLC #PLC | PLC #PLC | PLC #PLC | PLC #PLC | PLC #PLC | PLC #PLC | PLC #PLC | ท32102 ภาษาไทย | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS | | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | | | | | | | | | | | | | |
|
Wednesday |
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรม Home Room #Homeroom | | |
|
ม.1/3 | ม.3/4 | ม.5/1 EIS | ม.1/2 | ม.3/3 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.3/1 | ม.2/1 EIS | ม.5/2 | ม.4/1 EIS | ม.1/5 | ม.4/3 | ม.2/4 | ม.1/4 | ม.5/3 | ม.2/2 | ม.3/5 | ม.1/1 EIS | ม.2/3 | ม.3/2 | ม.6/2 | ม.4/2 | ม.2/5 | ท21102 ภาษาไทย | ท23102 ภาษาไทย | ท32102 ภาษาไทย | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ค33102 คณิตศาสตร์ | พ23102 สุขศึกษา #C4 | ส22102 สังคมศึกษา | ค32102 คณิตศาสตร์ | ส31241 การป้องกันการทุจริต | ส21102 สังคมศึกษา | ว30232 เคมี 2 #s.Che | ว22102 วิทยาศาสตร์ #s.Bio | ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | ส32102 สังคมศึกษา | กิจกรรมแนะแนว #C3 | ศ23102 ศิลปะ | อ21102 ภาษาอังกฤษ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | อ30245 ภาษาอังกฤษเพื่อการท่องเที่ยว | อ30202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 | อ20243 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | | | | | | | Computer Laboratory 4 | | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | Computer Laboratory 5 | | Computer Laboratory 3 | | | | | | | |
|
ม.1/2 | ม.2/2 | ม.3/2 | ม.5/1 EIS | ม.2/3 | | ม.1/4 | ม.3/4 | ม.4/1 EIS | ม.6/2 | ม.1/3 | ม.4/2 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.4/3 | ม.5/3 | ม.3/3 | ม.2/4 | ม.3/5 | ม.1/5 | ม.2/1 EIS | ม.3/1 | ม.5/2 | ม.2/5 | ม.1/1 EIS | ท21102 ภาษาไทย | ส22102 สังคมศึกษา | ค23101 คณิตศาสตร์ | ค32102 คณิตศาสตร์ | ท22102 ภาษาไทย | ท31102 ภาษาไทย | ส21102 สังคมศึกษา | ส23102 สังคมศึกษา | ศ31102 ศิลปะ | ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C3 | ท31102 ภาษาไทย | ว30263 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 3 #s.Bio | ว30232 เคมี 2 #s.Che | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ #s.Phy | ว23103 วิทยาการคำนวณ #C4 | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | ศ23102 ศิลปะ | ส21104 ประวัติศาสตร์ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | อ30244 ภาษาอังกฤษเพื่อการท่องเที่ยว | อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 | อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูธนกฤต สันทา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | | | | | | | | | | | Computer Laboratory 3 | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 5 | | | | | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.2/5 | ม.1/4 | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.3/4 | ม.1/2 | ม.2/3 | | ม.2/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/5 | ม.6/2 | ม.1/3 | ม.2/2 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.4/1 EIS | ม.5/1 EIS | ม.3/3 | ม.5/3 | ม.3/1 | ม.5/2 | ม.2/4 | ม.1/5 | ท21102 ภาษาไทย | ท22102 ภาษาไทย | ค22102 คณิตศาสตร์ | ค31102 คณิตศาสตร์ | ค31102 คณิตศาสตร์ | ว23102 วิทยาศาสตร์ #s.Sci | ศ22102 ศิลปะ | ศ22102 ศิลปะ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ส23104 ประวัติศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา | ส23102 สังคมศึกษา | ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C3 | ค22102 คณิตศาสตร์ | ว30263 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 3 #s.Bio | ว30232 เคมี 2 #s.Che | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ #s.Phy | ว23103 วิทยาการคำนวณ #C4 | ว32106 วิทยาการคำนวณ #C5 | ศ23102 ศิลปะ | ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด | อ22102 ภาษาอังกฤษ | อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | | | | | | Computer Laboratory 3 | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 5 | | | | |
|
ม.3/5 | ม.1/1 EIS | ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.4/3 | ม.5/3 | ม.2/3 | | | ม.2/5 | ม.2/4 | ม.4/1 EIS | ม.5/1 EIS | ม.2/1 EIS | ม.3/1 | ม.5/2 | ม.1/4 | ม.2/2 | ม.3/4 | ม.4/2 | ม.1/5 | ท23102 ภาษาไทย | ค21102 คณิตศาสตร์ | กิจกรรมแนะแนว #แนะแนว ม.6 | กิจกรรมแนะแนว #แนะแนว ม.6 | ว23102 วิทยาศาสตร์ #s.Sci | พ23102 สุขศึกษา #C4 | ศ22102 ศิลปะ | ส21241 การป้องกันการทุจริต | ส31241 การป้องกันการทุจริต | ว30253 ชีววิทยา 3 #s.Bio | ศ22102 ศิลปะ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ส22102 สังคมศึกษา | ค22102 คณิตศาสตร์ | ว30232 เคมี 2 #s.Che | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ #s.Phy | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | ศ23102 ศิลปะ | ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด | อ21102 ภาษาอังกฤษ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | จ30202 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 2 #C3 | อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | | | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | Computer Laboratory 4 | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 5 | | | | | | Computer Laboratory 3 | |
|
-X- |
ม.2/2 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.1/3 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/4 | ม.3/5 | ม.5/1 EIS | ม.4/1 EIS | ม.2/4 | ม.4/2 | ม.2/1 EIS | | ม.4/3 | ม.6/2 | ม.5/3 | ม.2/3 | ม.5/2 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.2/5 | ม.3/3 | ท22102 ภาษาไทย | ท21102 ภาษาไทย | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | กิจกรรมแนะแนว #แนะแนว ม.3 | กิจกรรมแนะแนว #แนะแนว ม.3 | กิจกรรมแนะแนว #แนะแนว ม.3 | กิจกรรมแนะแนว #แนะแนว ม.3 | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา #C4 | พ22102 สุขศึกษา #C5 | ส31242 การป้องกันการทุจริต | กิจกรรมแนะแนว #C3 | ท31102 ภาษาไทย | ศ31102 ศิลปะ | ค33102 คณิตศาสตร์ | ว30233 เคมี 3 #s.Che | ว22102 วิทยาศาสตร์ #s.Bio | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ #s.Phy | ส33102 สังคมศึกษา | ส21242 การป้องกันการทุจริต | อ21102 ภาษาอังกฤษ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | กิจกรรมแนะแนว #แนะแนว ม.3 | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 7- ครูพายัพ ซาหิน | | | | | | | | | | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 5 | | Computer Laboratory 3 | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | | | |
|
ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | ม.ต้น | กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร #เครื่องแบบ | กิจกรรมนักศึกษาวิชาทหาร #เครื่องแบบ | กิจกรรมวิถีพุทธ #เครื่องแบบ | กิจกรรมวิถีพุทธ #เครื่องแบบ | กิจกรรมวิถีพุทธ #เครื่องแบบ | กิจกรรมวิถีพุทธ #เครื่องแบบ | กิจกรรมลูกเสือ ม.1 #เครื่องแบบ | กิจกรรมลูกเสือ ม.1 #เครื่องแบบ | กิจกรรมลูกเสือ ม.1 #เครื่องแบบ | กิจกรรมเนตรนารี ม.1 #เครื่องแบบ | กิจกรรมเนตรนารี ม.1 #เครื่องแบบ | กิจกรรมเนตรนารี ม.1 #เครื่องแบบ | กิจกรรมลูกเสือ ม.2 #เครื่องแบบ | กิจกรรมลูกเสือ ม.2 #เครื่องแบบ | กิจกรรมลูกเสือ ม.2 #เครื่องแบบ | กิจกรรมลูกเสือ ม.2 #เครื่องแบบ | กิจกรรมเนตรนารี ม.2 #เครื่องแบบ | กิจกรรมเนตรนารี ม.2 #เครื่องแบบ | กิจกรรมเนตรนารี ม.2 #เครื่องแบบ | กิจกรรมลูกเสือ ม.3 #เครื่องแบบ | กิจกรรมลูกเสือ ม.3 #เครื่องแบบ | กิจกรรมลูกเสือ ม.3 #เครื่องแบบ | กิจกรรมลูกเสือ ม.3 #เครื่องแบบ | กิจกรรมเนตรนารี ม.3 #เครื่องแบบ | กิจกรรมเนตรนารี ม.3 #เครื่องแบบ | กิจกรรมเนตรนารี ม.3 #เครื่องแบบ | กิจกรรมเนตรนารี ม.3 #เครื่องแบบ | กิจกรรมวิถีพุทธ #เครื่องแบบ | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #เครื่องแบบ | | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 7-ครูธนกฤต สันทา | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา #เพิ่มเวลารู้3 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา #เพิ่มเวลารู้3 | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS | | | | ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS | PLC #PLC | PLC #PLC | PLC #PLC | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS | | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | | | | | | |
|
Thursday |
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรม Home Room #Homeroom | | |
|
ม.6/2 | ม.2/4 | ม.1/4 | ม.2/2 | ม.1/5 | ม.2/1 EIS | ม.3/3 | ม.4/1 EIS | ม.4/3 | ม.3/2 | ม.5/1 EIS | ม.2/3 | ม.1/2 | ม.1/1 EIS | ม.3/1 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.1/3 | ม.2/5 | ม.3/5 | ม.4/2 | ม.5/2 | ม.3/4 | ม.5/3 | ท33101 ภาษาไทย | ท22102 ภาษาไทย | ท21102 ภาษาไทย | ส22102 สังคมศึกษา | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค22102 คณิตศาสตร์ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา #C4 | ส23102 สังคมศึกษา | ว30233 เคมี 3 #s.Che | ว22102 วิทยาศาสตร์ #s.Bio | ว21102 วิทยาศาสตร์ #s.Sci | ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | ส23104 ประวัติศาสตร์ | ศ31101 ศิลปะ | ง23101 การงานอาชีพ #C3 | อ22102 ภาษาอังกฤษ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | อ31102 ภาษาอังกฤษ | อ32102 ภาษาอังกฤษ | อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 | อ30204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | | | | | | | | | Computer Laboratory 4 | | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | Computer Laboratory 5 | | | Computer Laboratory 3 | | | | | | |
|
ม.1/5 | ม.3/3 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.3/4 | ม.3/2 | ม.4/3 | ม.2/5 | ม.2/2 | ม.5/2 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.5/1 EIS | ม.2/3 | ม.1/2 | ม.2/1 EIS | ม.6/1, ม.6/3 | ม.4/1 EIS | ม.5/3 | ม.4/2 | ม.1/1 EIS | ม.6/2 | ม.3/5 | ท21102 ภาษาไทย | ท23102 ภาษาไทย | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ค23102 คณิตศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | พ22102 สุขศึกษา #C5 | พ22104 กรีฑา #Sport | ส32241 การป้องกันการทุจริต | ศ22102 ศิลปะ | ส23102 สังคมศึกษา | ส32242 การป้องกันการทุจริต | ว22102 วิทยาศาสตร์ #s.Bio | ว21102 วิทยาศาสตร์ #s.Sci | ว22102 วิทยาศาสตร์ #s.Che | ว33104 วิทยาการคำนวณ #C4 | ส31102 สังคมศึกษา | กิจกรรมแนะแนว | ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง | ง23101 การงานอาชีพ #C3 | อ33102 ภาษาอังกฤษ | อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | | | | | | | | Computer Laboratory 5 | | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 4 | | | | Computer Laboratory 3 | | |
|
ม.3/2 | ม.1/4 | ม.3/3 | ม.4/3 | ม.3/4 | ม.3/1 | ม.2/3 | ม.5/2 | ม.2/4 | ม.3/5 | ม.6/2 | ม.5/1 EIS | ม.5/3 | ม.4/1 EIS | ม.1/3 | ม.2/1 EIS | ม.6/1, ม.6/3 | ม.2/5 | ม.4/2 | ม.1/2 | ม.1/1 EIS | ม.1/5 | ม.2/2 | ท23102 ภาษาไทย | ค22102 คณิตศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | กิจกรรมแนะแนว | ว23102 วิทยาศาสตร์ #s.Sci | ค23102 คณิตศาสตร์ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | พ30204 แฮนด์บอล #Sport | ศ22102 ศิลปะ | ส23102 สังคมศึกษา | พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา #C5 | ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ | ท32102 ภาษาไทย | ว30251 ชีววิทยา 1 #s.Bio | ว21102 วิทยาศาสตร์ #s.Phy | ว22102 วิทยาศาสตร์ #s.Che | ว33104 วิทยาการคำนวณ #C4 | ง22101 การงานอาชีพ | ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง | ง23101 การงานอาชีพ #C3 | อ21102 ภาษาอังกฤษ | อ21102 ภาษาอังกฤษ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | | | | Computer Laboratory 5 | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 4 | | | Computer Laboratory 3 | | | |
|
ม.3/1 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.2/2 | ม.1/2 | ม.1/1 EIS | ม.4/2 | ม.3/4 | ม.1/4 | ม.2/1 EIS | ม.2/3 | ม.2/5 | ม.3/3 | ม.3/5 | ม.6/2 | ม.5/3 | ม.4/1 EIS | ม.1/3 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.2/4 | ม.3/2 | ม.5/2 | ม.1/5 | ท23102 ภาษาไทย | ท33102 ภาษาไทย | ท22102 ภาษาไทย | ค21102 คณิตศาสตร์ | กิจกรรมแนะแนว | พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา #C4 | ว23102 วิทยาศาสตร์ #s.Sci | พ21104 บาสเกตบอล #Sport | ส22102 สังคมศึกษา | ค22102 คณิตศาสตร์ | กิจกรรมแนะแนว #C3 | ส23102 สังคมศึกษา | ส32104 ประวัติศาสตร์ | พ30206 ลีลาศ #Sport | ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ | ว30251 ชีววิทยา 1 #s.Bio | ว21102 วิทยาศาสตร์ #s.Phy | ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | ส32102 สังคมศึกษา | ง22101 การงานอาชีพ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | อ30244 ภาษาอังกฤษเพื่อการท่องเที่ยว | อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | | | | | | Computer Laboratory 4 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | | Computer Laboratory 3 | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 5 | | | | | |
|
-X- |
ม.2/5 | ม.2/1 EIS | ม.4/3 | | ม.2/3 | ม.5/3 | | ม.4/1 EIS | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ม.1/2 | ม.5/1 EIS | ม.1/5 | ม.1/4 | ม.1/1 EIS | ม.1/3 | ม.6/2 | | ม.2/2 | | ม.6/1, ม.6/3 | ม.4/2 | ม.5/2 | ม.2/4 | ค22102 คณิตศาสตร์ | พ22102 สุขศึกษา #C5 | พ30202 ฟุตซอล #Sport | ง20223 คหกรรม #Elec3 | ส22102 สังคมศึกษา | ค32102 คณิตศาสตร์ | ศ20207 ดนตรีสากลปฏิบัติตามถนัด #Elec3 | กิจกรรมแนะแนว | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | ส21104 ประวัติศาสตร์ | ศ32102 ศิลปะ | ว21102 วิทยาศาสตร์ #s.Bio | ว21102 วิทยาศาสตร์ #s.Phy | ว21102 วิทยาศาสตร์ #s.Che | ส21102 สังคมศึกษา | ส33104 ประวัติศาสตร์ #C4 | ศ20208 จิตรกรรมไทย #Elec3 | ง22101 การงานอาชีพ | ง20244 การปลูกไม้ดอกประดับ #Elec3 | อ33102 ภาษาอังกฤษ | จ30202 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 2 #C3 | อ30204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 | อ20243 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | | | | | | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | | Computer Laboratory 5 | | | | | | | | | | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | | Computer Laboratory 4 | | | | | Computer Laboratory 3 | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม #ชุมนุม | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 #เพิ่มเวลารู้4 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 #เพิ่มเวลารู้4 | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS | | | | ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS | PLC #PLC | PLC #PLC | PLC #PLC | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS | | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | | | | | | |
|
Friday |
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรม Home Room #Homeroom | | |
|
ม.1/3 | ม.3/2 | ม.5/1 EIS | ม.1/4 | ม.2/1 EIS | ม.5/2 | ม.2/2 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.2/3 | ม.1/1 EIS | ม.2/5 | ม.3/4 | ม.5/3 | ม.3/3 | ม.6/2 | ม.4/2 | ม.1/5 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.4/1 EIS | ม.4/3 | ม.1/2 | ม.3/5 | ท21102 ภาษาไทย | ท23102 ภาษาไทย | ท32102 ภาษาไทย | ค22102 คณิตศาสตร์ | ค22102 คณิตศาสตร์ | กิจกรรมแนะแนว | พ22102 สุขศึกษา #C5 | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ส22104 ประวัติศาสตร์ | ส21102 สังคมศึกษา | ว22102 วิทยาศาสตร์ #s.Bio | ว23103 วิทยาการคำนวณ #C4 | ส32102 สังคมศึกษา | ศ23102 ศิลปะ | ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง | ง30251 พิมพ์ไทยด้วยคอมพิวเตอร์ #C3 | อ21102 ภาษาอังกฤษ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | อ31102 ภาษาอังกฤษ | อ31102 ภาษาอังกฤษ | อ20241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | อ20244 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | | | | | | | Computer Laboratory 5 | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | Computer Laboratory 4 | | | | Computer Laboratory 3 | | | | | | | |
|
ม.1/5 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.1/4 | ม.1/3 | ม.4/1 EIS | ม.4/3 | ม.3/1 | ม.1/2 | ม.3/5 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.2/3 | ม.3/2 | ม.2/5 | ม.2/1 EIS | ม.3/4 | ม.5/3 | ม.3/3 | ม.6/2 | ม.4/2 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.1/1 EIS | ท21102 ภาษาไทย | ท22102 ภาษาไทย | ส22102 สังคมศึกษา | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | กิจกรรมแนะแนว | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ค31102 คณิตศาสตร์ | ว23102 วิทยาศาสตร์ #s.Sci | พ21102 สุขศึกษา | พ23104 เซปักตะกร้อ #Sport | ส33241 การป้องกันการทุจริต | ค22102 คณิตศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา | ว22102 วิทยาศาสตร์ #s.Bio | ว22102 วิทยาศาสตร์ #s.Che | ว23103 วิทยาการคำนวณ #C4 | ส32104 ประวัติศาสตร์ #C5 | ศ23102 ศิลปะ | ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง | ง30251 พิมพ์ไทยด้วยคอมพิวเตอร์ #C3 | อ32102 ภาษาอังกฤษ | อ30222 พัฒนาทักษะภาษาอังกฤษ | อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | | | | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 5 | | | Computer Laboratory 3 | | | |
|
ม.4/3 | ม.2/4 | ม.2/2 | ม.1/3 | ม.3/4 | ม.3/1 | ม.3/5 | ม.2/1 EIS | ม.2/3 | ม.5/1 EIS | ม.2/5 | | ม.5/3 | ม.1/5 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.1/2 | ม.1/4 | ม.1/1 EIS | ม.3/2 | ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.5/2 | ม.3/3 | ม.6/2 | ท31102 ภาษาไทย | ท22102 ภาษาไทย | ส22102 สังคมศึกษา | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ว23102 วิทยาศาสตร์ #s.Sci | พ22104 กรีฑา #SportEIS | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ว30253 ชีววิทยา 3 #s.Bio | ศ22102 ศิลปะ | ค31102 คณิตศาสตร์ | ส33242 การป้องกันการทุจริต | ส21102 สังคมศึกษา | พ30206 ลีลาศ #Sport | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C3 | ว21102 วิทยาศาสตร์ #s.Phy | ว21102 วิทยาศาสตร์ #s.Che | ว23103 วิทยาการคำนวณ #C4 | ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | ส31102 สังคมศึกษา | ส32102 สังคมศึกษา | อ23102 ภาษาอังกฤษ | อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | | | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | | | | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 5 | | | | |
|
ม.3/3 | ม.4/1 EIS | ม.3/5 | ม.1/5 | ม.6/2 | ม.2/3 | ม.3/1 | ม.2/4 | ม.5/1 EIS | ม.5/3 | ม.2/5 | ม.4/2 | ม.5/2 | ม.1/2 | ม.2/2 | ม.1/4 | ม.1/1 EIS | ม.3/2 | ม.1/3 | ม.4/3 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.3/4 | ม.2/1 EIS | ท23102 ภาษาไทย | ท31102 ภาษาไทย | ค23102 คณิตศาสตร์ | พ21104 บาสเกตบอล #Sport | ส33242 การป้องกันการทุจริต | ท22102 ภาษาไทย | ค23102 คณิตศาสตร์ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ว30253 ชีววิทยา 3 #s.Bio | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ศ22102 ศิลปะ | ศ31102 ศิลปะ | ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C3 | ค22102 คณิตศาสตร์ | ว21102 วิทยาศาสตร์ #s.Phy | ว21102 วิทยาศาสตร์ #s.Che | ว23103 วิทยาการคำนวณ #C4 | ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | ส31102 สังคมศึกษา | ส33102 สังคมศึกษา | อ23102 ภาษาอังกฤษ | อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | | | | | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | | | Computer Laboratory 3 | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 5 | | | | |
|
-X- |
ม.2/5 | ม.2/2 | ม.4/2 | ม.5/1 EIS | ม.1/1 EIS | | ม.2/3 | | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | | ม.5/2 | ม.1/5 | ม.5/3 | ม.2/4 | ม.4/3 | ม.6/2 | ม.1/2 | | ม.4/1 EIS | | ม.1/4 | ม.1/3 | ม.2/1 EIS | ม.6/1, ม.6/3 | ค22102 คณิตศาสตร์ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | กิจกรรมแนะแนว | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ศ22102 ศิลปะ | ง20223 คหกรรม #Elec3 | ส22102 สังคมศึกษา | ศ20207 ดนตรีสากลปฏิบัติตามถนัด #Elec3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | ท31102 ภาษาไทย | พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา #C5 | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C3 | ว30233 เคมี 3 #s.Che | ว22102 วิทยาศาสตร์ #s.Bio | ว30212 ฟิสิกส์ 2 #s.Phy | ว33104 วิทยาการคำนวณ #C4 | ส21102 สังคมศึกษา | ศ20208 จิตรกรรมไทย #Elec3 | ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต | ง20244 การปลูกไม้ดอกประดับ #Elec3 | กิจกรรมแนะแนว | อ21102 ภาษาอังกฤษ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | | | | | | | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | | | | | | | | | | | | | | | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 4 | | | | | | | | |
|
ม.1/2 | ม.2/1 EIS | ม.4/2 | ม.1/1 EIS | | | | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ม.2/5 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.1/5 | ม.4/1 EIS | ม.5/3 | ม.2/4 | ม.4/3 | ม.6/2 | ม.1/3 | | ม.2/3 | | ม.1/4 | ม.5/2 | ม.5/1 EIS | ม.2/2 | ท21102 ภาษาไทย | ท22102 ภาษาไทย | พ30202 ฟุตซอล #Sport | ศ22102 ศิลปะ | ง20223 คหกรรม #Elec3 | ศ20207 ดนตรีสากลปฏิบัติตามถนัด #Elec3 | ว22101 วิทยาศาสตร์ | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 #Elec3 | ส22102 สังคมศึกษา | พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา #C5 | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C3 | ค31102 คณิตศาสตร์ | ว30233 เคมี 3 #s.Che | ว22102 วิทยาศาสตร์ #s.Bio | ว30212 ฟิสิกส์ 2 #s.Phy | ว33104 วิทยาการคำนวณ #C4 | ส21102 สังคมศึกษา | ศ20208 จิตรกรรมไทย #Elec3 | ง22101 การงานอาชีพ | ง20244 การปลูกไม้ดอกประดับ #Elec3 | อ21102 ภาษาอังกฤษ | อ32102 ภาษาอังกฤษ | อ30204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 | อ20243 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | | | | | | | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | | | | | | | | | | | | | | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 3 | | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 4 | | | | | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม #เพิ่มเวลารู้5 | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม #เพิ่มเวลารู้5 | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS | | | | | | | | ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS | | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS | PLC #PLC | PLC #PLC | PLC #PLC | PLC #PLC | PLC #PLC | PLC #PLC | PLC #PLC | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS | PLC #PLC | | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | | | | | | | | | | |
|