08.30 - 08.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ว30221 เคมี 1 | ว30213 ฟิสิกส์ 3 | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง | ท32101 ภาษาไทย | ส33103 ประวัติศาสตร์ | จ30205 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 5 | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | Computer Laboratory 3 | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | อ31101 ภาษาอังกฤษ | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา | อ30201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี | ค32101 คณิตศาสตร์ | ว30262 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 2 | ค33101 คณิตศาสตร์ | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | | Computer Laboratory 4 | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | กิจกรรมแนะแนว | ค31101 คณิตศาสตร์ | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ท32101 ภาษาไทย | จ30203 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 3 | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี | อ33101 ภาษาอังกฤษ | อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | | | Computer Laboratory 4 | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว30211 ฟิสิกส์ 1 | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ท31101 ภาษาไทย | อ32101 ภาษาอังกฤษ | ว32104 การออกแบบและเทคโนโลยี | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ส33103 ประวัติศาสตร์ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | Computer Laboratory 5 | ห้องปฏิบัติการเคมี | | Computer Laboratory 3 |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | พ30201 แบดมินตัน | อ30201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | ท31101 ภาษาไทย | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง | ว30262 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 2 | พ30205 เปตอง | ค33101 คณิตศาสตร์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | |
|
09.30 - 10.20 |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ศ30201 นาฎศิลป์พื้นเมือง | ว30221 เคมี 1 | ว30213 ฟิสิกส์ 3 | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง | ว32104 การออกแบบและเทคโนโลยี | ค33101 คณิตศาสตร์ | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 7- ครูพายัพ ซาหิน | Computer Laboratory 3 | | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | Computer Laboratory 5 | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ค31101 คณิตศาสตร์ | อ31101 ภาษาอังกฤษ | ว30211 ฟิสิกส์ 1 | ค32101 คณิตศาสตร์ | ศ30202 นาฏศิลป์ร่วมสมัย | ท32101 ภาษาไทย | ส33101 สังคมศึกษา | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ค31101 คณิตศาสตร์ | จ30221 ภาษาจีนเบื้องต้น | ศ30205 สังคีตนิยม | ส32101 สังคมศึกษา | กิจกรรมแนะแนว | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี | ว30214 ฟิสิกส์ 4 | ศ30204 ออกแบบนิเทศศิลป์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | | | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว30211 ฟิสิกส์ 1 | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ค31101 คณิตศาสตร์ | อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี | ส32101 สังคมศึกษา | ท33101 ภาษาไทย | จ30205 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 5 | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ท31101 ภาษาไทย | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | กิจกรรมแนะแนว | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ว30254 ชีววิทยา 4 | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ, 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7- ครูพายัพ ซาหิน | | Computer Laboratory 3 | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | |
|
10.20 - 11.10 |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ศ30201 นาฎศิลป์พื้นเมือง | ว30211 ฟิสิกส์ 1 | ว32104 การออกแบบและเทคโนโลยี | อ32101 ภาษาอังกฤษ | ว30252 ชีววิทยา 2 | ง33101 การงานอาชีพ | อ33101 ภาษาอังกฤษ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | Computer Laboratory 3 | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 5 | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | อ31101 ภาษาอังกฤษ | ท31101 ภาษาไทย | ว30211 ฟิสิกส์ 1 | พ30203 วอลเล่ย์บอล | อ30241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ว30254 ชีววิทยา 4 | พ30205 เปตอง | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ส31101 สังคมศึกษา | กิจกรรมแนะแนว | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ค32101 คณิตศาสตร์ | ค32101 คณิตศาสตร์ | อ32101 ภาษาอังกฤษ | ส33101 สังคมศึกษา | ศ30204 ออกแบบนิเทศศิลป์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ส31101 สังคมศึกษา | อ31101 ภาษาอังกฤษ | ส32101 สังคมศึกษา | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี | ค32101 คณิตศาสตร์ | อ33101 ภาษาอังกฤษ | ค33101 คณิตศาสตร์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | Computer Laboratory 4 | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ศ30205 สังคีตนิยม | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | อ31101 ภาษาอังกฤษ | ว30262 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 2 | อ32101 ภาษาอังกฤษ | ค32101 คณิตศาสตร์ | ว30254 ชีววิทยา 4 | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7- ครูพายัพ ซาหิน | | Computer Laboratory 3 | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | |
|
11.10 - 12.00 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
12.00 - 12.50 |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว30221 เคมี 1 | ท31101 ภาษาไทย | ค31101 คณิตศาสตร์ | ส32103 ประวัติศาสตร์ | ส32101 สังคมศึกษา | ว30213 ฟิสิกส์ 3 | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | Computer Laboratory 3 | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ส31101 สังคมศึกษา | ว31108 วิทยาการคำนวณ | ท32101 ภาษาไทย | พ30203 วอลเล่ย์บอล | ว30252 ชีววิทยา 2 | ว30234 เคมี 4 | ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | | | Computer Laboratory 4 | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว31108 วิทยาการคำนวณ | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ส32101 สังคมศึกษา | ว30213 ฟิสิกส์ 3 | ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ | ท33101 ภาษาไทย | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | Computer Laboratory 4 | | Computer Laboratory 3 | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ว31108 วิทยาการคำนวณ | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ส32103 ประวัติศาสตร์ | กิจกรรมแนะแนว | ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ | ท33101 ภาษาไทย | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์, 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | Computer Laboratory 4 | | | Computer Laboratory 3 | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว30221 เคมี 1 | พ30201 แบดมินตัน | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ศ30202 นาฏศิลป์ร่วมสมัย | ท32101 ภาษาไทย | ส32103 ประวัติศาสตร์ | ว30214 ฟิสิกส์ 4 | ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
|
12.50 - 13.40 |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว30221 เคมี 1 | ค31101 คณิตศาสตร์ | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ว30252 ชีววิทยา 2 | จ30203 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 3 | ว30213 ฟิสิกส์ 3 | พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 5 | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ท31101 ภาษาไทย | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง | ว31108 วิทยาการคำนวณ | พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ง30252 พิมพ์ดีดอังกฤษด้วยคอมพิวเตอร์ | ว30252 ชีววิทยา 2 | ว30234 เคมี 4 | ส33101 สังคมศึกษา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | | | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการเคมี | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว31108 วิทยาการคำนวณ | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ว30252 ชีววิทยา 2 | อ30241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน, 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 7- ครูพายัพ ซาหิน | Computer Laboratory 4 | | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ว31108 วิทยาการคำนวณ | ว30221 เคมี 1 | ว30262 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 2 | อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 | พ30203 วอลเล่ย์บอล | ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ | ง33101 การงานอาชีพ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 7- ครูพายัพ ซาหิน | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | Computer Laboratory 4 | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ส31101 สังคมศึกษา | ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | กิจกรรมแนะแนว | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี | พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ว30214 ฟิสิกส์ 4 | ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์, 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 5 | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
|
13.40 - 14.30 |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | อ30201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | อ31101 ภาษาอังกฤษ | พ30201 แบดมินตัน | ว30252 ชีววิทยา 2 | ท32101 ภาษาไทย | ศ30202 นาฏศิลป์ร่วมสมัย | อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | ส33101 สังคมศึกษา | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว30211 ฟิสิกส์ 1 | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง | ส33101 สังคมศึกษา | อ32101 ภาษาอังกฤษ | ง30252 พิมพ์ดีดอังกฤษด้วยคอมพิวเตอร์ | ส32101 สังคมศึกษา | ท33101 ภาษาไทย | พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 7-ครูธนกฤต สันทา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | | Computer Laboratory 3 | | | Computer Laboratory 5 |
|
กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ | ส33101 สังคมศึกษา | ว30213 ฟิสิกส์ 3 | พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา | อ32101 ภาษาอังกฤษ | ว30234 เคมี 4 | อ33101 ภาษาอังกฤษ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7-ครูธนกฤต สันทา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | Computer Laboratory 3 | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 5 | | ห้องปฏิบัติการเคมี | |
|
14.30 - 15.20 |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ส31241 การป้องกันการทุจริต | ส31241 การป้องกันการทุจริต | ส31241 การป้องกันการทุจริต | ส32241 การป้องกันการทุจริต | ส32241 การป้องกันการทุจริต | ส32241 การป้องกันการทุจริต | ส33241 การป้องกันการทุจริต | ส33241 การป้องกันการทุจริต | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2- ครูวรางคณา มณีนพ, 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์, 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์, 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน, 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 7- ครูพายัพ ซาหิน | | | | | | | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 5 |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
15.20 - 16.30 |
ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|