Institution name: | ตารางเรียน โรงเรียนเจริญศิลป์ศึกษา "โพธิ์คำอนุสรณ์" ภาคเรียนที่ 1/2563 ฉบับที่ 2 เริ่มใช้ 21 กันยายน 2563 |
---|
Comments: | PLC everyday at 16.00 - 16.30 |
---|
Table of contents
ม.1/1 EIS | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
09.30 - 10.20 | อ21101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ว21103 วิทยาการคำนวณ 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ศ21101 ศิลปะ 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
10.20 - 11.10 | ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
พ21103 เทเบิลเทนนิส 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
|||
11.10 - 12.00 | อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
พ21101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ Computer Laboratory 5 |
12.00 - 12.50 | --- | --- | --- | --- | --- |
12.50 - 13.40 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 |
กิจกรรมแนะแนว 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี, 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
13.40 - 14.30 | ส21103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
|
14.30 - 15.20 | ส21241 การป้องกันการทุจริต 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี, 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
15.20 - 16.30 | ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
Timetable generated with FET 5.46.1 on 9/20/20 4:38 PM |
ม.1/2 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ส21103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
09.30 - 10.20 | ว21101 วิทยาศาสตร์ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
10.20 - 11.10 | ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ศ21101 ศิลปะ 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
พ21103 เทเบิลเทนนิส 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
พ21101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ Computer Laboratory 5 |
|
11.10 - 12.00 | กิจกรรมแนะแนว 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 4- ครูสุนทร ขันศรี |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
|
12.00 - 12.50 | --- | --- | --- | --- | --- |
12.50 - 13.40 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ว21103 วิทยาการคำนวณ 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ Computer Laboratory 4 |
13.40 - 14.30 | ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
||
14.30 - 15.20 | ส21241 การป้องกันการทุจริต 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
15.20 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.46.1 on 9/20/20 4:38 PM |
ม.1/3 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
ว21103 วิทยาการคำนวณ 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ Computer Laboratory 4 |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
09.30 - 10.20 | ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
พ21103 เทเบิลเทนนิส 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
|
10.20 - 11.10 | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
กิจกรรมแนะแนว 2-ครูดรุณี ภูพันนา, 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
11.10 - 12.00 | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ส21103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
|
12.00 - 12.50 | --- | --- | --- | --- | --- |
12.50 - 13.40 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 |
พ21101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ Computer Laboratory 5 |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ศ21101 ศิลปะ 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
13.40 - 14.30 | ว21101 วิทยาศาสตร์ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
||
14.30 - 15.20 | ส21241 การป้องกันการทุจริต 2-ครูดรุณี ภูพันนา, 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
15.20 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.46.1 on 9/20/20 4:38 PM |
ม.1/4 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ว21101 วิทยาศาสตร์ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ว21103 วิทยาการคำนวณ 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ Computer Laboratory 4 |
09.30 - 10.20 | พ21103 เทเบิลเทนนิส 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
||
10.20 - 11.10 | ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ศ21101 ศิลปะ 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
กิจกรรมแนะแนว 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง, 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
11.10 - 12.00 | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
|
12.00 - 12.50 | --- | --- | --- | --- | --- |
12.50 - 13.40 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ส21103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
13.40 - 14.30 | พ21101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ Computer Laboratory 5 |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
|
14.30 - 15.20 | ส21241 การป้องกันการทุจริต 3-ครูนราพร จันทราภรณ์, 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
15.20 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.46.1 on 9/20/20 4:38 PM |
ม.1/5 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
09.30 - 10.20 | ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ว21103 วิทยาการคำนวณ 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ Computer Laboratory 4 |
ส21103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
ศ21101 ศิลปะ 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
10.20 - 11.10 | กิจกรรมแนะแนว 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ, 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
||
11.10 - 12.00 | พ21103 เทเบิลเทนนิส 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
|
12.00 - 12.50 | --- | --- | --- | --- | --- |
12.50 - 13.40 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
พ21101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ Computer Laboratory 5 |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
13.40 - 14.30 | อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa |
|
14.30 - 15.20 | ส23241 การป้องกันการทุจริต 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
15.20 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.46.1 on 9/20/20 4:38 PM |
ม.2/1 EIS | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | อ22101 ภาษาอังกฤษ 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
ว22103 วิทยาการคำนวณ 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
อ20242 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ |
09.30 - 10.20 | ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
พ22101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
|
10.20 - 11.10 | ศ22101 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7- ครูพายัพ ซาหิน Computer Laboratory 3 |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ค22101 คณิตศาสตร์ 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
|
11.10 - 12.00 | ส22103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
กิจกรรมแนะแนว 6- รองฯกรกช จันตะเสน, 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
||
12.00 - 12.50 | --- | --- | --- | --- | --- |
12.50 - 13.40 | อ20203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
อ20203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
13.40 - 14.30 | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
พ22103 กระบี่กระบอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
14.30 - 15.20 | ส22241 การป้องกันการทุจริต 6- รองฯกรกช จันตะเสน, 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
15.20 - 16.30 | ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
Timetable generated with FET 5.46.1 on 9/20/20 4:38 PM |
ม.2/2 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | อ22101 ภาษาอังกฤษ 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
กิจกรรมแนะแนว 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ว22103 วิทยาการคำนวณ 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
09.30 - 10.20 | ส22103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
พ22103 กระบี่กระบอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
พ22102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7- ครูพายัพ ซาหิน Computer Laboratory 3 |
|
10.20 - 11.10 | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
|
11.10 - 12.00 | อ20242 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
|
12.00 - 12.50 | --- | --- | --- | --- | --- |
12.50 - 13.40 | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ศ22101 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
13.40 - 14.30 | ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
|
14.30 - 15.20 | ส22241 การป้องกันการทุจริต 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
15.20 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.46.1 on 9/20/20 4:38 PM |
ม.2/3 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ว22101 วิทยาศาสตร์ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
พ22101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
อ20242 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
09.30 - 10.20 | อ22101 ภาษาอังกฤษ 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7- ครูพายัพ ซาหิน Computer Laboratory 3 |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ว22103 วิทยาการคำนวณ 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
10.20 - 11.10 | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
กิจกรรมแนะแนว 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร, 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
||
11.10 - 12.00 | อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ส22103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
พ22103 กระบี่กระบอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
12.00 - 12.50 | --- | --- | --- | --- | --- |
12.50 - 13.40 | ศ22101 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
13.40 - 14.30 | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
||
14.30 - 15.20 | ส22241 การป้องกันการทุจริต 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร, 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
15.20 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.46.1 on 9/20/20 4:38 PM |
ม.2/4 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
อ20242 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
09.30 - 10.20 | อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
|
10.20 - 11.10 | พ22103 กระบี่กระบอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ว22103 วิทยาการคำนวณ 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ศ22101 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
พ22101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
11.10 - 12.00 | ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa |
||
12.00 - 12.50 | --- | --- | --- | --- | --- |
12.50 - 13.40 | ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ |
กิจกรรมแนะแนว 7-ครูธนกฤต สันทา, 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
13.40 - 14.30 | ส22103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
|
14.30 - 15.20 | ส22241 การป้องกันการทุจริต 7-ครูธนกฤต สันทา, 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
15.20 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.46.1 on 9/20/20 4:38 PM |
ม.2/5 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ, 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
09.30 - 10.20 | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ส22101 สังคมศึกษา 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
ศ22101 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
|
10.20 - 11.10 | ส22103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
พ22101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ว22103 วิทยาการคำนวณ 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ, 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ |
|
11.10 - 12.00 | ส22101 สังคมศึกษา 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
กิจกรรมแนะแนว 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ส22101 สังคมศึกษา 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
|
12.00 - 12.50 | --- | --- | --- | --- | --- |
12.50 - 13.40 | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
อ20203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
พ22103 กระบี่กระบอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
13.40 - 14.30 | อ20203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
อ20242 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
|
14.30 - 15.20 | ส22241 การป้องกันการทุจริต 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
15.20 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.46.1 on 9/20/20 4:38 PM |
ม.3/1 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ง23101 การงานอาชีพ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
ศ23101 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
09.30 - 10.20 | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
พ23103 วอลเล่ย์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
|
10.20 - 11.10 | ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
11.10 - 12.00 | อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
พ23101 สุขศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
12.00 - 12.50 | --- | --- | --- | --- | --- |
12.50 - 13.40 | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
กิจกรรมแนะแนว 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม, 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 |
13.40 - 14.30 | ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
||
14.30 - 15.20 | ส23241 การป้องกันการทุจริต 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม, 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
15.20 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.46.1 on 9/20/20 4:38 PM |
ม.3/2 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ศ23101 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
09.30 - 10.20 | ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
|
10.20 - 11.10 | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
11.10 - 12.00 | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ง23101 การงานอาชีพ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
พ23101 สุขศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ Computer Laboratory 5 |
|
12.00 - 12.50 | --- | --- | --- | --- | --- |
12.50 - 13.40 | พ23103 วอลเล่ย์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
กิจกรรมแนะแนว 2-ครูคมกริช ทรงเย็น, 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 |
13.40 - 14.30 | อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
|
14.30 - 15.20 | ส23241 การป้องกันการทุจริต 2-ครูคมกริช ทรงเย็น, 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
15.20 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.46.1 on 9/20/20 4:38 PM |
ม.3/3 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
09.30 - 10.20 | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ศ23101 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
|
10.20 - 11.10 | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
|
11.10 - 12.00 | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ Computer Laboratory 5 |
พ23101 สุขศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
ง23101 การงานอาชีพ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
12.00 - 12.50 | --- | --- | --- | --- | --- |
12.50 - 13.40 | ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
พ23103 วอลเล่ย์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
กิจกรรมแนะแนว 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 |
13.40 - 14.30 | ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
|
14.30 - 15.20 | ส23241 การป้องกันการทุจริต 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
15.20 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.46.1 on 9/20/20 4:38 PM |
ม.3/4 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ Computer Laboratory 5 |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ง23101 การงานอาชีพ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
09.30 - 10.20 | ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
อ20205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
10.20 - 11.10 | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ศ23101 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
|
11.10 - 12.00 | พ23101 สุขศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
|
12.00 - 12.50 | --- | --- | --- | --- | --- |
12.50 - 13.40 | ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
กิจกรรมแนะแนว 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 |
13.40 - 14.30 | อ20205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
พ23103 วอลเล่ย์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
|
14.30 - 15.20 | ส23241 การป้องกันการทุจริต 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
15.20 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.46.1 on 9/20/20 4:38 PM |
ม.3/5 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | อ20205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ Computer Laboratory 5 |
พ23103 วอลเล่ย์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร |
09.30 - 10.20 | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
|
10.20 - 11.10 | ศ23101 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
อ20205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
11.10 - 12.00 | อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa |
ง23101 การงานอาชีพ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
|
12.00 - 12.50 | --- | --- | --- | --- | --- |
12.50 - 13.40 | ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
กิจกรรมแนะแนว 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 |
13.40 - 14.30 | พ23101 สุขศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
|
14.30 - 15.20 | ส23241 การป้องกันการทุจริต 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
15.20 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.46.1 on 9/20/20 4:38 PM |
ม.4/1 EIS | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
อ31101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
กิจกรรมแนะแนว 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ |
ว30211 ฟิสิกส์ 1 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
พ30201 แบดมินตัน 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
09.30 - 10.20 | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-ครูโยธิน ถาบุตร Computer Laboratory 3 |
ค31101 คณิตศาสตร์ 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
|
10.20 - 11.10 | อ31101 ภาษาอังกฤษ 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
ศ30205 สังคีตนิยม 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
|
11.10 - 12.00 | --- | --- | --- | --- | --- |
12.00 - 12.50 | ว30221 เคมี 1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ว31108 วิทยาการคำนวณ 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ว30221 เคมี 1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
12.50 - 13.40 | ท31101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
|||
13.40 - 14.30 | อ30201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
ว30211 ฟิสิกส์ 1 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
14.30 - 15.20 | ส31241 การป้องกันการทุจริต 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
15.20 - 16.30 | ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
Timetable generated with FET 5.46.1 on 9/20/20 4:38 PM |
ม.4/2 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
อ30201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa |
09.30 - 10.20 | ศ30201 นาฎศิลป์พื้นเมือง 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
อ31101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
จ30221 ภาษาจีนเบื้องต้น 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-ครูโยธิน ถาบุตร Computer Laboratory 3 |
|
10.20 - 11.10 | ท31101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
กิจกรรมแนะแนว 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
||
11.10 - 12.00 | --- | --- | --- | --- | --- |
12.00 - 12.50 | ท31101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ |
ว31108 วิทยาการคำนวณ 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
พ30201 แบดมินตัน 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
12.50 - 13.40 | ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ |
ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
||
13.40 - 14.30 | อ31101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
||
14.30 - 15.20 | ส31241 การป้องกันการทุจริต 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
15.20 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.46.1 on 9/20/20 4:38 PM |
ม.4/3 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ว30221 เคมี 1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
อ30201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa |
พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
09.30 - 10.20 | ว30211 ฟิสิกส์ 1 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ศ30205 สังคีตนิยม 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
กิจกรรมแนะแนว 2- ครูวรางคณา มณีนพ, 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
|
10.20 - 11.10 | ว30211 ฟิสิกส์ 1 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
อ31101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
อ31101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
|
11.10 - 12.00 | --- | --- | --- | --- | --- |
12.00 - 12.50 | ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ว31108 วิทยาการคำนวณ 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-ครูโยธิน ถาบุตร Computer Laboratory 3 |
ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
12.50 - 13.40 | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ว30221 เคมี 1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
|||
13.40 - 14.30 | พ30201 แบดมินตัน 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
14.30 - 15.20 | ส31241 การป้องกันการทุจริต 2- ครูวรางคณา มณีนพ, 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
15.20 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.46.1 on 9/20/20 4:38 PM |
ม.5/1 EIS | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ว30213 ฟิสิกส์ 3 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
อ32101 ภาษาอังกฤษ 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
09.30 - 10.20 | ค32101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ส32101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo |
||
10.20 - 11.10 | ว32104 การออกแบบและเทคโนโลยี 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
พ30203 วอลเล่ย์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ส32101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ว30262 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 2 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
11.10 - 12.00 | --- | --- | --- | --- | --- |
12.00 - 12.50 | ส32103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 3 |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ศ30202 นาฏศิลป์ร่วมสมัย 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
12.50 - 13.40 | ว30252 ชีววิทยา 2 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 5 |
ว30252 ชีววิทยา 2 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ว30262 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 2 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
กิจกรรมแนะแนว 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์, 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
13.40 - 14.30 | อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ว30213 ฟิสิกส์ 3 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
14.30 - 15.20 | ส32241 การป้องกันการทุจริต 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์, 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
15.20 - 16.30 | ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
Timetable generated with FET 5.46.1 on 9/20/20 4:38 PM |
ม.5/2 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
จ30203 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 3 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ว32104 การออกแบบและเทคโนโลยี 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ Computer Laboratory 5 |
ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ |
09.30 - 10.20 | ศ30202 นาฏศิลป์ร่วมสมัย 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
กิจกรรมแนะแนว 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 5- รองฯชาตรี ยาศิริ |
ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
||
10.20 - 11.10 | อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
อ30241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
|
11.10 - 12.00 | --- | --- | --- | --- | --- |
12.00 - 12.50 | ส32101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
พ30203 วอลเล่ย์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ส32101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ส32103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 3 |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
12.50 - 13.40 | จ30203 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 3 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ง30252 พิมพ์ดีดอังกฤษด้วยคอมพิวเตอร์ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
อ30241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa |
ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
13.40 - 14.30 | ท32101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 5 |
|
14.30 - 15.20 | ส32241 การป้องกันการทุจริต 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 5- รองฯชาตรี ยาศิริ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
15.20 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.46.1 on 9/20/20 4:38 PM |
ม.5/3 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ท32101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ว30262 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 2 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ว30262 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 2 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
09.30 - 10.20 | ว32104 การออกแบบและเทคโนโลยี 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ Computer Laboratory 5 |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ส32101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
|
10.20 - 11.10 | ว30252 ชีววิทยา 2 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
11.10 - 12.00 | --- | --- | --- | --- | --- |
12.00 - 12.50 | ว30213 ฟิสิกส์ 3 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ว30252 ชีววิทยา 2 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ว30213 ฟิสิกส์ 3 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
กิจกรรมแนะแนว 6-ครูพักตรา ราชามาตย์, 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน |
ส32103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 3 |
12.50 - 13.40 | อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa |
พ30203 วอลเล่ย์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 5 |
||
13.40 - 14.30 | ศ30202 นาฏศิลป์ร่วมสมัย 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ส32101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
14.30 - 15.20 | ส32241 การป้องกันการทุจริต 6-ครูพักตรา ราชามาตย์, 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
15.20 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.46.1 on 9/20/20 4:38 PM |
ม.6/1 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ม.6/1, ม.6/3 ส33103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 3 |
ม.6/1, ม.6/3 ค33101 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ม.6/1, ม.6/3 อ33101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ม.6/1, ม.6/3 ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ม.6/1, ม.6/3 พ30205 เปตอง 5- รองฯชาตรี ยาศิริ |
09.30 - 10.20 | ม.6/1, ม.6/3 ค33101 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ม.6/1, ม.6/3 ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ม.6/1, ม.6/3 ว30214 ฟิสิกส์ 4 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ม.6/1, ม.6/3 ท33101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ม.6/1, ม.6/3 ว30254 ชีววิทยา 4 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
10.20 - 11.10 | ม.6/1, ม.6/3 ง33101 การงานอาชีพ 7- ครูพายัพ ซาหิน |
ม.6/1, ม.6/3 ว30254 ชีววิทยา 4 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ม.6/1, ม.6/3 ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ม.6/1, ม.6/3 อ33101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
|
11.10 - 12.00 | --- | --- | --- | --- | --- |
12.00 - 12.50 | ม.6/1, ม.6/3 ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ม.6/1, ม.6/3 ว30234 เคมี 4 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ม.6/1, ม.6/3 ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ม.6/1, ม.6/3 ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ม.6/1, ม.6/3 ว30214 ฟิสิกส์ 4 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
12.50 - 13.40 | ม.6/1, ม.6/3 พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ Computer Laboratory 5 |
ม.6/1, ม.6/3 กิจกรรมแนะแนว 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน, 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
|||
13.40 - 14.30 | ม.6/1, ม.6/3 อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa |
ม.6/1, ม.6/3 ท33101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.6/1, ม.6/3 ว30234 เคมี 4 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
14.30 - 15.20 | ม.6/1, ม.6/3 ส33241 การป้องกันการทุจริต 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน, 1-ครูประภาพร อุปโคตร Computer Laboratory 4 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
15.20 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.46.1 on 9/20/20 4:38 PM |
ม.6/2 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | จ30205 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 5 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ |
อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa |
ส33103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 3 |
ค33101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
09.30 - 10.20 | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน 7- ครูพายัพ ซาหิน |
ศ30204 ออกแบบนิเทศศิลป์ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
จ30205 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 5 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน 7- ครูพายัพ ซาหิน |
|
10.20 - 11.10 | อ33101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
พ30205 เปตอง 5- รองฯชาตรี ยาศิริ |
ค33101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
||
11.10 - 12.00 | --- | --- | --- | --- | --- |
12.00 - 12.50 | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ |
ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
12.50 - 13.40 | ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
กิจกรรมแนะแนว 7- ครูพายัพ ซาหิน |
ง33101 การงานอาชีพ 7- ครูพายัพ ซาหิน |
||
13.40 - 14.30 | ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ Computer Laboratory 5 |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
อ33101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
14.30 - 15.20 | ส33241 การป้องกันการทุจริต 7- ครูพายัพ ซาหิน Computer Laboratory 5 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
15.20 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.46.1 on 9/20/20 4:38 PM |
ม.6/3 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ม.6/1, ม.6/3 ส33103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 3 |
ม.6/1, ม.6/3 ค33101 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ม.6/1, ม.6/3 อ33101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ม.6/1, ม.6/3 ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ม.6/1, ม.6/3 พ30205 เปตอง 5- รองฯชาตรี ยาศิริ |
09.30 - 10.20 | ม.6/1, ม.6/3 ค33101 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ม.6/1, ม.6/3 ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ม.6/1, ม.6/3 ว30214 ฟิสิกส์ 4 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ม.6/1, ม.6/3 ท33101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ม.6/1, ม.6/3 ว30254 ชีววิทยา 4 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
10.20 - 11.10 | ม.6/1, ม.6/3 ง33101 การงานอาชีพ 7- ครูพายัพ ซาหิน |
ม.6/1, ม.6/3 ว30254 ชีววิทยา 4 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ม.6/1, ม.6/3 ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ม.6/1, ม.6/3 อ33101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
|
11.10 - 12.00 | --- | --- | --- | --- | --- |
12.00 - 12.50 | ม.6/1, ม.6/3 ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ม.6/1, ม.6/3 ว30234 เคมี 4 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ม.6/1, ม.6/3 ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ม.6/1, ม.6/3 ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ม.6/1, ม.6/3 ว30214 ฟิสิกส์ 4 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
12.50 - 13.40 | ม.6/1, ม.6/3 พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ Computer Laboratory 5 |
ม.6/1, ม.6/3 กิจกรรมแนะแนว 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน, 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
|||
13.40 - 14.30 | ม.6/1, ม.6/3 อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa |
ม.6/1, ม.6/3 ท33101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.6/1, ม.6/3 ว30234 เคมี 4 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
14.30 - 15.20 | ม.6/1, ม.6/3 ส33241 การป้องกันการทุจริต 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน, 1-ครูประภาพร อุปโคตร Computer Laboratory 4 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
15.20 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.46.1 on 9/20/20 4:38 PM |