Computer Laboratory 1 | Computer Laboratory 2 | Computer Laboratory 3 | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 5 | English Room | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | ห้องคณิตศาสตร์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องภูมิปัญญาไทย | ห้องศิลปะ | ห้องสังคมศึกษา | หอประชุมโรงเรียน | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | ห้อง CINEMA | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
M o n d a y |
08.30 - 08.40 | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- |
08.40 - 09.30 | --- | --- | ม.6/1, ม.6/3 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส33103 ประวัติศาสตร์ |
--- | ม.3/4 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี |
--- | --- | --- | --- | --- | ม.4/3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30221 เคมี 1 |
ม.5/1 EIS 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ว30213 ฟิสิกส์ 3 |
ม.3/1 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว23101 วิทยาศาสตร์ |
ม.4/2 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | |
09.30 - 10.20 | --- | --- | ม.4/1 EIS 7-ครูโยธิน ถาบุตร I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) |
--- | ม.5/3 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ ว32104 การออกแบบและเทคโนโลยี |
--- | --- | --- | --- | --- | ม.3/4 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว23101 วิทยาศาสตร์ |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | |||
10.20 - 11.10 | --- | --- | --- | ม.5/1 EIS 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน ว32104 การออกแบบและเทคโนโลยี |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | ม.4/3 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ว30211 ฟิสิกส์ 1 |
ม.5/3 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30252 ชีววิทยา 2 |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | |||
11.10 - 12.00 | --- | --- | --- | ม.3/4 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ23101 สุขศึกษา |
ม.3/3 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | |
12.00 - 12.50 | --- | --- | ม.5/1 EIS 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส32103 ประวัติศาสตร์ |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | ม.4/1 EIS 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30221 เคมี 1 |
ม.5/3 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ว30213 ฟิสิกส์ 3 |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | |
12.50 - 13.40 | --- | --- | ม.2/5 7-ครูธนกฤต สันทา I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) |
--- | ม.6/1, ม.6/3 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา |
--- | --- | --- | --- | --- | ม.3/3 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว23101 วิทยาศาสตร์ |
ม.5/1 EIS 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30252 ชีววิทยา 2 |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | |||
13.40 - 14.30 | --- | --- | ม.3/5 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ23101 สุขศึกษา |
ม.1/4 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ พ21101 สุขศึกษา |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | |||
14.30 - 15.20 | --- | --- | --- | ม.6/1, ม.6/3 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน, 1-ครูประภาพร อุปโคตร ส33241 การป้องกันการทุจริต |
ม.6/2 7- ครูพายัพ ซาหิน ส33241 การป้องกันการทุจริต |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | |
15.20 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | |
T u e s d a y |
08.30 - 08.40 | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- |
08.40 - 09.30 | --- | --- | ม.3/1 7-ครูธนกฤต สันทา ง23101 การงานอาชีพ |
ม.4/2 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา |
ม.2/1 EIS 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน ว22103 วิทยาการคำนวณ |
--- | --- | --- | --- | --- | ม.5/1 EIS 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี |
ม.5/3 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ว30262 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 2 |
ม.3/5 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว23101 วิทยาศาสตร์ |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | |
09.30 - 10.20 | --- | --- | ม.2/3 7- ครูพายัพ ซาหิน I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) |
ม.1/5 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ ว21103 วิทยาการคำนวณ |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | ม.4/3 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ว30211 ฟิสิกส์ 1 |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | |||
10.20 - 11.10 | --- | --- | ม.2/4 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน ว22103 วิทยาการคำนวณ |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | ม.6/1, ม.6/3 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30254 ชีววิทยา 4 |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | ||||
11.10 - 12.00 | --- | --- | ม.3/2 7-ครูธนกฤต สันทา ง23101 การงานอาชีพ |
ม.3/3 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ23101 สุขศึกษา |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | ||
12.00 - 12.50 | --- | --- | --- | ม.4/3 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ว31108 วิทยาการคำนวณ |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | ม.6/1, ม.6/3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30234 เคมี 4 |
--- | ม.6/2 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ |
ม.5/3 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30252 ชีววิทยา 2 |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | |
12.50 - 13.40 | --- | --- | ม.5/2 7-ครูธนกฤต สันทา ง30252 พิมพ์ดีดอังกฤษด้วยคอมพิวเตอร์ |
ม.5/1 EIS 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | ม.3/1 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว23101 วิทยาศาสตร์ |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | ||||
13.40 - 14.30 | --- | --- | --- | ม.6/2 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | ม.4/1 EIS 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ว30211 ฟิสิกส์ 1 |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | |||
14.30 - 15.20 | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | |
15.20 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | |
W e d n e s d a y |
08.30 - 08.40 | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- |
08.40 - 09.30 | --- | --- | ม.2/4 7-ครูธนกฤต สันทา I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) |
ม.4/3 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา |
ม.3/5 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี |
--- | --- | --- | --- | --- | ม.5/3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | |
09.30 - 10.20 | --- | --- | ม.1/1 EIS 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ว21103 วิทยาการคำนวณ |
ม.3/1 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี |
--- | --- | --- | --- | --- | ม.6/1, ม.6/3 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ว30214 ฟิสิกส์ 4 |
ม.3/2 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว23101 วิทยาศาสตร์ |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | |||
10.20 - 11.10 | --- | --- | ม.2/1 EIS 7- ครูพายัพ ซาหิน I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) |
ม.2/5 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน ว22103 วิทยาการคำนวณ |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | ม.4/3 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | ||
11.10 - 12.00 | --- | --- | ม.3/2 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ23101 สุขศึกษา |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | ม.3/5 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว23101 วิทยาศาสตร์ |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | |||
12.00 - 12.50 | --- | --- | ม.4/3 7-ครูโยธิน ถาบุตร I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) |
ม.4/1 EIS 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ว31108 วิทยาการคำนวณ |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | ม.5/3 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ว30213 ฟิสิกส์ 3 |
ม.6/1, ม.6/3 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | |
12.50 - 13.40 | --- | --- | ม.1/3 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ พ21101 สุขศึกษา |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | ม.5/1 EIS 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30252 ชีววิทยา 2 |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | |||
13.40 - 14.30 | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | |
14.30 - 15.20 | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | |
15.20 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | |
T h u r s d a y |
08.30 - 08.40 | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- |
08.40 - 09.30 | --- | --- | ม.6/2 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส33103 ประวัติศาสตร์ |
ม.1/3 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ ว21103 วิทยาการคำนวณ |
ม.5/2 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ ว32104 การออกแบบและเทคโนโลยี |
--- | --- | --- | --- | --- | ม.5/3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี |
ม.4/1 EIS 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ว30211 ฟิสิกส์ 1 |
ม.3/4 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว23101 วิทยาศาสตร์ |
ม.4/2 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | |
09.30 - 10.20 | --- | --- | ม.2/2 7- ครูพายัพ ซาหิน I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) |
ม.2/3 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน ว22103 วิทยาการคำนวณ |
--- | --- | --- | --- | --- | ม.5/2 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | ||||
10.20 - 11.10 | --- | --- | ม.4/1 EIS 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | ||||
11.10 - 12.00 | --- | --- | ม.3/3 7-ครูธนกฤต สันทา ง23101 การงานอาชีพ |
ม.3/1 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ23101 สุขศึกษา |
ม.3/2 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | |
12.00 - 12.50 | --- | --- | ม.5/2 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส32103 ประวัติศาสตร์ |
ม.4/2 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ว31108 วิทยาการคำนวณ |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | ม.6/1, ม.6/3 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ |
ม.4/1 EIS 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | |
12.50 - 13.40 | --- | --- | --- | ม.1/5 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ พ21101 สุขศึกษา |
--- | --- | --- | --- | --- | ม.4/3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30221 เคมี 1 |
ม.5/1 EIS 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ว30262 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 2 |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | ||||
13.40 - 14.30 | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | |
14.30 - 15.20 | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | |
15.20 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | |
F r i d a y |
08.30 - 08.40 | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- |
08.40 - 09.30 | --- | --- | ม.3/4 7-ครูธนกฤต สันทา ง23101 การงานอาชีพ |
ม.1/4 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ ว21103 วิทยาการคำนวณ |
ม.2/2 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน ว22103 วิทยาการคำนวณ |
--- | --- | --- | --- | --- | ม.5/1 EIS 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี |
ม.5/3 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ว30262 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 2 |
ม.3/3 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว23101 วิทยาศาสตร์ |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | |
09.30 - 10.20 | --- | --- | ม.4/2 7-ครูโยธิน ถาบุตร I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | ม.6/1, ม.6/3 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30254 ชีววิทยา 4 |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | |||||
10.20 - 11.10 | --- | --- | --- | ม.1/2 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ พ21101 สุขศึกษา |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | ม.5/1 EIS 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ว30262 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 2 |
ม.3/2 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว23101 วิทยาศาสตร์ |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | |||
11.10 - 12.00 | --- | --- | ม.3/5 7-ครูธนกฤต สันทา ง23101 การงานอาชีพ |
--- | ม.1/1 EIS 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ พ21101 สุขศึกษา |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | ||
12.00 - 12.50 | --- | --- | ม.5/3 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส32103 ประวัติศาสตร์ |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | ม.4/1 EIS 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30221 เคมี 1 |
ม.6/1, ม.6/3 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ว30214 ฟิสิกส์ 4 |
ม.6/2 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ |
ม.4/3 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | |
12.50 - 13.40 | --- | --- | ม.4/2 7-ครูธนกฤต สันทา ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ |
ม.1/2 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ ว21103 วิทยาการคำนวณ |
ม.5/3 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา |
--- | --- | --- | --- | --- | ม.5/2 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | ||||
13.40 - 14.30 | --- | --- | ม.5/2 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา |
--- | --- | --- | --- | --- | ม.6/1, ม.6/3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30234 เคมี 4 |
ม.5/1 EIS 3-ครูอรพรรณ เหมะธุลิน ว30213 ฟิสิกส์ 3 |
--- | ม.4/1 EIS 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | |||
14.30 - 15.20 | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | |
15.20 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | |
Timetable generated with FET 5.46.1 on 9/20/20 4:38 PM |