ม.1 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ค21101 คณิตศาสตร์ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ท21101 ภาษาไทย | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | | | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | พ21103 เทเบิลเทนนิส | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ค21101 คณิตศาสตร์ | ส21101 สังคมศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | | | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ส21101 สังคมศึกษา | ศ21101 ศิลปะ | ส21101 สังคมศึกษา | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | | | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ศ21101 ศิลปะ | ท21101 ภาษาไทย | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | | | | | |
|
--- |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | | | | | | | | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | พ21101 สุขศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ท21101 ภาษาไทย | อ21101 ภาษาอังกฤษ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | Computer Laboratory 5 | | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ส21241 การป้องกันการทุจริต | ส21241 การป้องกันการทุจริต | ส21241 การป้องกันการทุจริต | ส21241 การป้องกันการทุจริต | ส23241 การป้องกันการทุจริต | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี, 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 4- ครูสุนทร ขันศรี | 2-ครูดรุณี ภูพันนา, 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์, 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | | | | | |
|
ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ส21101 สังคมศึกษา | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ท21101 ภาษาไทย | ว21103 วิทยาการคำนวณ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ | | | | | Computer Laboratory 4 |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ส21101 สังคมศึกษา | ว21103 วิทยาการคำนวณ | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ | | | | | Computer Laboratory 4 |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ศ21101 ศิลปะ | พ21103 เทเบิลเทนนิส | ส21101 สังคมศึกษา | ค21101 คณิตศาสตร์ | ส21103 ประวัติศาสตร์ | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | | | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ศ21101 ศิลปะ | ท21101 ภาษาไทย | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | พ21101 สุขศึกษา | อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | | | | Computer Laboratory 5 | |
|
--- |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | | | | | | | | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | | | | | | | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 |
ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ท21101 ภาษาไทย | ค21101 คณิตศาสตร์ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ส21101 สังคมศึกษา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | | | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | กิจกรรมแนะแนว | ท21101 ภาษาไทย | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว21103 วิทยาการคำนวณ | ค21101 คณิตศาสตร์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี, 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | | | | Computer Laboratory 4 | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ส21103 ประวัติศาสตร์ | พ21101 สุขศึกษา | ส21101 สังคมศึกษา | ว21103 วิทยาการคำนวณ | ศ21101 ศิลปะ | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | | Computer Laboratory 5 | | Computer Laboratory 4 | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ค21101 คณิตศาสตร์ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ศ21101 ศิลปะ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | | | | | |
|
--- |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ส21101 สังคมศึกษา | พ21101 สุขศึกษา | กิจกรรมแนะแนว | ท21101 ภาษาไทย | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง, 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | | | Computer Laboratory 5 | | |
|
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ท21101 ภาษาไทย | กิจกรรมแนะแนว | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ, 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | | | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ว21103 วิทยาการคำนวณ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ท21101 ภาษาไทย | ศ21101 ศิลปะ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | Computer Laboratory 4 | | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ว21103 วิทยาการคำนวณ | ท21101 ภาษาไทย | กิจกรรมแนะแนว | ศ21101 ศิลปะ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา, 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | Computer Laboratory 4 | | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | กิจกรรมแนะแนว | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ค21101 คณิตศาสตร์ | พ21103 เทเบิลเทนนิส | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo, 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 4- ครูสุนทร ขันศรี | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | | | | | |
|
--- |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ท21101 ภาษาไทย | อ21101 ภาษาอังกฤษ | พ21103 เทเบิลเทนนิส | ส21101 สังคมศึกษา | พ21101 สุขศึกษา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | | | | | Computer Laboratory 5 |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 |
ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ส21101 สังคมศึกษา | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ท21101 ภาษาไทย | พ21103 เทเบิลเทนนิส | ส21101 สังคมศึกษา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | | | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ส21101 สังคมศึกษา | ว21103 วิทยาการคำนวณ | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo, 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | | | Computer Laboratory 4 | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ว21103 วิทยาการคำนวณ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ท21101 ภาษาไทย | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo, 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | | | Computer Laboratory 4 | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | ค21101 คณิตศาสตร์ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | | | | | |
|
--- |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ว21103 วิทยาการคำนวณ | ศ21101 ศิลปะ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | อ21101 ภาษาอังกฤษ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | | Computer Laboratory 4 | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ท21101 ภาษาไทย | ว21103 วิทยาการคำนวณ | ศ21101 ศิลปะ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | | Computer Laboratory 4 | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.2 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | อ20203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 | อ20242 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ว22103 วิทยาการคำนวณ | ท22101 ภาษาไทย | ส22103 ประวัติศาสตร์ | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | | | Computer Laboratory 5 | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ท22101 ภาษาไทย | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ว22103 วิทยาการคำนวณ | ค22101 คณิตศาสตร์ | อ20242 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | | | Computer Laboratory 5 | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | อ20242 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | พ22103 กระบี่กระบอง | ค22101 คณิตศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ท22101 ภาษาไทย | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ, 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | | | | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | พ22103 กระบี่กระบอง | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ส22101 สังคมศึกษา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | | | | | |
|
--- |
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ศ22101 ศิลปะ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | อ22101 ภาษาอังกฤษ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | | | | Computer Laboratory 3 | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ส22101 สังคมศึกษา | ศ22101 ศิลปะ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | อ22101 ภาษาอังกฤษ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | | | | Computer Laboratory 3 | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ส22241 การป้องกันการทุจริต | ส22241 การป้องกันการทุจริต | ส22241 การป้องกันการทุจริต | ส22241 การป้องกันการทุจริต | ส22241 การป้องกันการทุจริต | 6- รองฯกรกช จันตะเสน, 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร, 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 7-ครูธนกฤต สันทา, 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | | | | |
|
ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ส22103 ประวัติศาสตร์ | ส22101 สังคมศึกษา | ท22101 ภาษาไทย | ว22103 วิทยาการคำนวณ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 7-ครูธนกฤต สันทา | | | | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 3 |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ศ22101 ศิลปะ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ว22103 วิทยาการคำนวณ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 7-ครูธนกฤต สันทา | | | | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 3 |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ศ22101 ศิลปะ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ส22101 สังคมศึกษา | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | Computer Laboratory 3 | | | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ท22101 ภาษาไทย | ส22101 สังคมศึกษา | ค22101 คณิตศาสตร์ | อ20203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | Computer Laboratory 3 | | | | |
|
--- |
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ค22101 คณิตศาสตร์ | ส22103 ประวัติศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ส22101 สังคมศึกษา | ศ22101 ศิลปะ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ, 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | | | | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ส22101 สังคมศึกษา | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ส22103 ประวัติศาสตร์ | ท22101 ภาษาไทย | ศ22101 ศิลปะ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 |
ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ส22101 สังคมศึกษา | ค22101 คณิตศาสตร์ | อ20242 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | พ22101 สุขศึกษา | ท22101 ภาษาไทย | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | | | | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ค22101 คณิตศาสตร์ | ท22101 ภาษาไทย | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ค22101 คณิตศาสตร์ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ, 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | | | | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | กิจกรรมแนะแนว | ส22101 สังคมศึกษา | ว22101 วิทยาศาสตร์ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร, 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ, 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | | | | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | พ22101 สุขศึกษา | ว22101 วิทยาศาสตร์ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | อ20242 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | อ22101 ภาษาอังกฤษ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | | | | | |
|
--- |
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ท22101 ภาษาไทย | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ว22101 วิทยาศาสตร์ | กิจกรรมแนะแนว | อ20203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ | 7-ครูธนกฤต สันทา, 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | | | | | |
|
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ท22101 ภาษาไทย | ว22103 วิทยาการคำนวณ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ส22103 ประวัติศาสตร์ | พ22103 กระบี่กระบอง | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | | Computer Laboratory 5 | | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | กิจกรรมแนะแนว | ว22103 วิทยาการคำนวณ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | พ22101 สุขศึกษา | 6- รองฯกรกช จันตะเสน, 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ | 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ, 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | | Computer Laboratory 5 | | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ศ22101 ศิลปะ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว22103 วิทยาการคำนวณ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ | 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ, 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | | Computer Laboratory 3 | | | Computer Laboratory 5 |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ศ22101 ศิลปะ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ท22101 ภาษาไทย | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ว22103 วิทยาการคำนวณ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | | Computer Laboratory 3 | | | Computer Laboratory 5 |
|
--- |
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ส22101 สังคมศึกษา | ท22101 ภาษาไทย | ค22101 คณิตศาสตร์ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 |
ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ค22101 คณิตศาสตร์ | พ22102 สุขศึกษา | ส22101 สังคมศึกษา | ค22101 คณิตศาสตร์ | ท22101 ภาษาไทย | 2- ครูวรางคณา มณีนพ, 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | | | | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ว22103 วิทยาการคำนวณ | ส22101 สังคมศึกษา | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | พ22103 กระบี่กระบอง | ว22101 วิทยาศาสตร์ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ, 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | Computer Laboratory 5 | | Computer Laboratory 3 | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ว22103 วิทยาการคำนวณ | กิจกรรมแนะแนว | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ศ22101 ศิลปะ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ, 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | Computer Laboratory 5 | | Computer Laboratory 3 | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | พ22101 สุขศึกษา | ศ22101 ศิลปะ | ส22101 สังคมศึกษา | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | | | | | |
|
--- |
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ส22101 สังคมศึกษา | ท22101 ภาษาไทย | พ22103 กระบี่กระบอง | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ค22101 คณิตศาสตร์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | | | | | |
|
ม.2/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | อ20203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ท22101 ภาษาไทย | ส22101 สังคมศึกษา | กิจกรรมแนะแนว | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
ม.1/1 EIS, ม.2/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.3 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ศ23101 ศิลปะ | ง23101 การงานอาชีพ | ท23101 ภาษาไทย | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ส23101 สังคมศึกษา | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูธนกฤต สันทา | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4- ครูสุนทร ขันศรี | | Computer Laboratory 3 | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ศ23101 ศิลปะ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ส23101 สังคมศึกษา | ท23101 ภาษาไทย | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ศ23101 ศิลปะ | ส23103 ประวัติศาสตร์ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | Computer Laboratory 5 | | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี | พ23101 สุขศึกษา | ศ23101 ศิลปะ | ค23101 คณิตศาสตร์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 4 | | |
|
--- |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | พ23103 วอลเล่ย์บอล | ส23101 สังคมศึกษา | ค23101 คณิตศาสตร์ | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส23101 สังคมศึกษา | ส23103 ประวัติศาสตร์ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ท23101 ภาษาไทย | ว23101 วิทยาศาสตร์ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส23241 การป้องกันการทุจริต | ส23241 การป้องกันการทุจริต | ส23241 การป้องกันการทุจริต | ส23241 การป้องกันการทุจริต | ส23241 การป้องกันการทุจริต | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม, 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น, 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | | | | | |
|
--- |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ศ23101 ศิลปะ | อ20205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | ส23101 สังคมศึกษา | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ท23101 ภาษาไทย | ศ23101 ศิลปะ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ศ23101 ศิลปะ | ท23101 ภาษาไทย | ว23101 วิทยาศาสตร์ | อ20205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส23101 สังคมศึกษา | ศ23101 ศิลปะ | ส23103 ประวัติศาสตร์ | พ23101 สุขศึกษา | อ23101 ภาษาอังกฤษ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | | | | Computer Laboratory 4 | |
|
--- |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ท23101 ภาษาไทย | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ส23101 สังคมศึกษา | พ23103 วอลเล่ย์บอล | ว23101 วิทยาศาสตร์ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ส23101 สังคมศึกษา | อ23101 ภาษาอังกฤษ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | พ23103 วอลเล่ย์บอล | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 |
--- |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ท23101 ภาษาไทย | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ส23101 สังคมศึกษา | ง23101 การงานอาชีพ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 7-ครูธนกฤต สันทา | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | Computer Laboratory 3 |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค23101 คณิตศาสตร์ | ส23101 สังคมศึกษา | ว23101 วิทยาศาสตร์ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | Computer Laboratory 5 |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ส23101 สังคมศึกษา | ค23101 คณิตศาสตร์ | ท23101 ภาษาไทย | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ท23101 ภาษาไทย | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี | ง23101 การงานอาชีพ | พ23101 สุขศึกษา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 3 | Computer Laboratory 4 |
|
--- |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม, 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น, 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | | | | | |
|
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
--- |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ง23101 การงานอาชีพ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ท23101 ภาษาไทย | ส23101 สังคมศึกษา | อ20205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | Computer Laboratory 3 | | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส23103 ประวัติศาสตร์ | พ23103 วอลเล่ย์บอล | ค23101 คณิตศาสตร์ | ท23101 ภาษาไทย | ส23101 สังคมศึกษา | 4-ครูปรเมศวร์ มุทาพร | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | | | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ท23101 ภาษาไทย | ส23101 สังคมศึกษา | ค23101 คณิตศาสตร์ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | | | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | พ23101 สุขศึกษา | ค23101 คณิตศาสตร์ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | อ20205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | อ23101 ภาษาอังกฤษ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | Computer Laboratory 4 | | | | |
|
--- |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | | | | | | | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 |
--- |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส23101 สังคมศึกษา | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ง23101 การงานอาชีพ | ท23101 ภาษาไทย | ค23101 คณิตศาสตร์ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | Computer Laboratory 3 | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ท23101 ภาษาไทย | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ท23101 ภาษาไทย | อ23101 ภาษาอังกฤษ | พ23103 วอลเล่ย์บอล | ค23101 คณิตศาสตร์ | ศ23101 ศิลปะ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | | | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ23101 ภาษาอังกฤษ | พ23101 สุขศึกษา | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี | ศ23101 ศิลปะ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | | Computer Laboratory 4 | | Computer Laboratory 5 | |
|
--- |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | | | | | | | | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.3 | | | | | | | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
--- |
ม.4 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ท31101 ภาษาไทย | อ30201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | ว30211 ฟิสิกส์ 1 | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | อ31101 ภาษาอังกฤษ | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ว30221 เคมี 1 | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
--- |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ว30211 ฟิสิกส์ 1 | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ว30211 ฟิสิกส์ 1 | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง | ว31108 วิทยาการคำนวณ | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | Computer Laboratory 4 |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | อ30201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | ท31101 ภาษาไทย | ว31108 วิทยาการคำนวณ | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | | | Computer Laboratory 4 |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ส31241 การป้องกันการทุจริต | ส31241 การป้องกันการทุจริต | ส31241 การป้องกันการทุจริต | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2- ครูวรางคณา มณีนพ, 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | | | |
|
ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ท31101 ภาษาไทย | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ว30221 เคมี 1 | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | พ30201 แบดมินตัน | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | อ31101 ภาษาอังกฤษ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ว30211 ฟิสิกส์ 1 | ค31101 คณิตศาสตร์ | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | Computer Laboratory 4 |
|
--- |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ว30221 เคมี 1 | ท31101 ภาษาไทย | ค31101 คณิตศาสตร์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | ห้องปฏิบัติการเคมี | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ว30221 เคมี 1 | ว31108 วิทยาการคำนวณ | ว30211 ฟิสิกส์ 1 | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 4 | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ว31108 วิทยาการคำนวณ | ว30211 ฟิสิกส์ 1 | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | Computer Laboratory 4 | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 |
ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา | กิจกรรมแนะแนว | ท31101 ภาษาไทย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | Computer Laboratory 4 | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ส31101 สังคมศึกษา | ศ30205 สังคีตนิยม | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | Computer Laboratory 3 | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | อ31101 ภาษาอังกฤษ | อ30201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | Computer Laboratory 3 | | |
|
--- |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ส31101 สังคมศึกษา | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | | | Computer Laboratory 3 |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ศ30205 สังคีตนิยม | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | | | Computer Laboratory 3 |
|
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ท31101 ภาษาไทย | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ค31101 คณิตศาสตร์ | อ31101 ภาษาอังกฤษ | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี, 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | อ31101 ภาษาอังกฤษ | ส31101 สังคมศึกษา | พ30201 แบดมินตัน | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | | | |
|
--- |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ว31108 วิทยาการคำนวณ | ศ30201 นาฎศิลป์พื้นเมือง | ส33101 สังคมศึกษา | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | Computer Laboratory 4 | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ว31108 วิทยาการคำนวณ | ศ30201 นาฎศิลป์พื้นเมือง | ค31101 คณิตศาสตร์ | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | Computer Laboratory 4 | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 |
ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | กิจกรรมแนะแนว | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ว30221 เคมี 1 | 3-ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 9-นักศึกษา ประทุมทอง วิไลย์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | Computer Laboratory 4 | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ค31101 คณิตศาสตร์ | ว30221 เคมี 1 | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | จ30221 ภาษาจีนเบื้องต้น | กิจกรรมแนะแนว | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ, 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | |
|
--- |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | พ30201 แบดมินตัน | ส33101 สังคมศึกษา | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ค31101 คณิตศาสตร์ | ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ | อ31101 ภาษาอังกฤษ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี, 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | | Computer Laboratory 3 | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ส31101 สังคมศึกษา | ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.5 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี | จ30203 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 3 | ส32101 สังคมศึกษา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | ห้องปฏิบัติการเคมี | | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ส32101 สังคมศึกษา | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง | ศ30202 นาฏศิลป์ร่วมสมัย | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | | | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ค32101 คณิตศาสตร์ | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง | ท32101 ภาษาไทย | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์, 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | | | |
|
--- |
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ส32103 ประวัติศาสตร์ | ว30252 ชีววิทยา 2 | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ส32101 สังคมศึกษา | ว30252 ชีววิทยา 2 | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | Computer Laboratory 5 | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | พ30203 วอลเล่ย์บอล | กิจกรรมแนะแนว | อ32101 ภาษาอังกฤษ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | | | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ส32241 การป้องกันการทุจริต | ส32241 การป้องกันการทุจริต | ส32241 การป้องกันการทุจริต | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์, 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 3- รองฯสมฤดี แสนเภา, 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | | | |
|
ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30262 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 2 | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง | อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 | 3- รองฯสมฤดี แสนเภา | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง | ว30213 ฟิสิกส์ 3 | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 3- รองฯสมฤดี แสนเภา | ห้องปฏิบัติการเคมี | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี | อ30241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ว32104 การออกแบบและเทคโนโลยี | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ | ห้องปฏิบัติการเคมี | | Computer Laboratory 5 |
|
--- |
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ส32103 ประวัติศาสตร์ | พ30203 วอลเล่ย์บอล | ว30252 ชีววิทยา 2 | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | Computer Laboratory 3 | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | กิจกรรมแนะแนว | ง30252 พิมพ์ดีดอังกฤษด้วยคอมพิวเตอร์ | อ32101 ภาษาอังกฤษ | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์, 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | | Computer Laboratory 3 | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ท32101 ภาษาไทย | ง30252 พิมพ์ดีดอังกฤษด้วยคอมพิวเตอร์ | ส32101 สังคมศึกษา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 7-ครูธนกฤต สันทา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | | Computer Laboratory 3 | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 |
ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ว32104 การออกแบบและเทคโนโลยี | จ30203 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 3 | ว30262 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 2 | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 3- รองฯสมฤดี แสนเภา | Computer Laboratory 5 | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ศ30202 นาฏศิลป์ร่วมสมัย | ท32101 ภาษาไทย | ว30213 ฟิสิกส์ 3 | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3- รองฯสมฤดี แสนเภา | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ค32101 คณิตศาสตร์ | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี | ว30213 ฟิสิกส์ 3 | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์, 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3- รองฯสมฤดี แสนเภา | | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
--- |
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30262 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 2 | ส32101 สังคมศึกษา | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | 3- รองฯสมฤดี แสนเภา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 | ศ30202 นาฏศิลป์ร่วมสมัย | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี | 9-Miss Rhea Christine Geralo Cabailo | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ส32101 สังคมศึกษา | อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 | ว30262 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 2 | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | 3- รองฯสมฤดี แสนเภา | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | อ32101 ภาษาอังกฤษ | ค32101 คณิตศาสตร์ | ส32103 ประวัติศาสตร์ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | | | Computer Laboratory 3 |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ท32101 ภาษาไทย | อ32101 ภาษาอังกฤษ | ค32101 คณิตศาสตร์ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | | | |
|
--- |
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30213 ฟิสิกส์ 3 | ท32101 ภาษาไทย | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี | 3- รองฯสมฤดี แสนเภา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30252 ชีววิทยา 2 | อ30241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 |
ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30213 ฟิสิกส์ 3 | ว32104 การออกแบบและเทคโนโลยี | ท32101 ภาษาไทย | 3- รองฯสมฤดี แสนเภา | 3-ครูสาวิตร โคตรสุโน, 9-นักศึกษา ธิดาทิพย์ แสนชาติ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 5 | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30213 ฟิสิกส์ 3 | อ32101 ภาษาอังกฤษ | ค32101 คณิตศาสตร์ | 3- รองฯสมฤดี แสนเภา | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ค32101 คณิตศาสตร์ | กิจกรรมแนะแนว | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3- รองฯสมฤดี แสนเภา, 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | | | |
|
--- |
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30252 ชีววิทยา 2 | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการเคมี | |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30252 ชีววิทยา 2 | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพเคมี | พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 5 |
|
ม.5/1 EIS | ม.5/2 | ม.5/3 | อ32101 ภาษาอังกฤษ | พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา | พ30203 วอลเล่ย์บอล | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | | Computer Laboratory 5 | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
ม.4/1 EIS, ม.5/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.6 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ค33101 คณิตศาสตร์ | ค33101 คณิตศาสตร์ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ท33101 ภาษาไทย | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 7- ครูพายัพ ซาหิน | | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 7- ครูพายัพ ซาหิน | | |
|
--- |
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว30234 เคมี 4 | ท33101 ภาษาไทย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | ห้องปฏิบัติการเคมี | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว30234 เคมี 4 | จ30205 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 5 | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ง33101 การงานอาชีพ | ส33101 สังคมศึกษา | 7- ครูพายัพ ซาหิน | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ส33241 การป้องกันการทุจริต | ส33241 การป้องกันการทุจริต | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน, 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 7- ครูพายัพ ซาหิน | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 5 |
|
--- |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ค33101 คณิตศาสตร์ | อ33101 ภาษาอังกฤษ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | อ33101 ภาษาอังกฤษ | ง33101 การงานอาชีพ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 7- ครูพายัพ ซาหิน | | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ส33101 สังคมศึกษา | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | | |
|
--- |
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว30214 ฟิสิกส์ 4 | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง | 3- รองฯสมฤดี แสนเภา | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | Computer Laboratory 5 | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | พ30205 เปตอง | พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | | Computer Laboratory 5 |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 1 |
--- |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ส33101 สังคมศึกษา | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว30254 ชีววิทยา 4 | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว30254 ชีววิทยา 4 | ค33101 คณิตศาสตร์ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | |
|
--- |
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ | ท33101 ภาษาไทย | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน, 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 7- ครูพายัพ ซาหิน | | |
|
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
--- |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว30234 เคมี 4 | พ30205 เปตอง | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | ห้องปฏิบัติการเคมี | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว30214 ฟิสิกส์ 4 | ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ | 3- รองฯสมฤดี แสนเภา | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว30214 ฟิสิกส์ 4 | ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ | 3- รองฯสมฤดี แสนเภา | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
|
--- |
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว30254 ชีววิทยา 4 | ส33103 ประวัติศาสตร์ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | Computer Laboratory 3 |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ส33103 ประวัติศาสตร์ | อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | Computer Laboratory 3 | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ เศรษฐกิจพอเพียง 2 |
--- |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | อ33101 ภาษาอังกฤษ | ศ30204 ออกแบบนิเทศศิลป์ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | ศ30204 ออกแบบนิเทศศิลป์ | 9-Mr.Gedeon Garcia Gamboa | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ส33101 สังคมศึกษา | อ33101 ภาษาอังกฤษ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | | |
|
--- |
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ท33101 ภาษาไทย | ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 7- ครูพายัพ ซาหิน | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | |
|
ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว33103 วิทยาศาสตร์โลกและอวกาศ | จ30205 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 5 | 3-ครูนราพร จันทราภรณ์ | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
--- |