ม.ต้น |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ท21102 ภาษาไทย | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ท20201 เสริมทักษะภาษาไทย | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ค21102 คณิตศาสตร์ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ค22102 คณิตศาสตร์ | อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ส23102 สังคมศึกษา | ค23102 คณิตศาสตร์ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | | Computer Laboratory 4 | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | ห้องสังคมศึกษา | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส21101 สังคมศึกษา | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ว21102 วิทยาศาสตร์ | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ค22102 คณิตศาสตร์ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ท22102 ภาษาไทย | ค22102 คณิตศาสตร์ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา | พ23104 เซปักตะกร้อ | ท23102 ภาษาไทย | ค23102 คณิตศาสตร์ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | | Computer Laboratory 4 | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องสังคมศึกษา | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ท21102 ภาษาไทย | อ21102 ภาษาอังกฤษ | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | พ22104 กรีฑา | ท22102 ภาษาไทย | ค22102 คณิตศาสตร์ | ง22101 การงานอาชีพ | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ท23102 ภาษาไทย | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ส23102 สังคมศึกษา | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 4- ครูสุนทร ขันศรี | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | Computer Laboratory 4 | | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | ห้องสังคมศึกษา |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ค21102 คณิตศาสตร์ | พ21104 บาสเกตบอล | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ท22102 ภาษาไทย | ส22104 ประวัติศาสตร์ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | กิจกรรมแนะแนว | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา | ท23102 ภาษาไทย | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4-ครูสังคมศึกษา | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | Computer Laboratory 4 | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | ห้องสังคมศึกษา | |
|
-X- |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค21102 คณิตศาสตร์ | ส21102 สังคมศึกษา | ส21104 ประวัติศาสตร์ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ส21102 สังคมศึกษา | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ศ22102 ศิลปะ | ง22101 การงานอาชีพ | อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | พ23102 สุขศึกษา | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ศ23102 ศิลปะ | พ23104 เซปักตะกร้อ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูสังคมศึกษา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | | | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 4 | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | พ21104 บาสเกตบอล | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ส21102 สังคมศึกษา | กิจกรรมแนะแนว | ท21102 ภาษาไทย | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ศ22102 ศิลปะ | ส22102 สังคมศึกษา | ท22102 ภาษาไทย | ส23104 ประวัติศาสตร์ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ศ23102 ศิลปะ | พ23102 สุขศึกษา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 7-ครูธนกฤต สันทา, 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4-ครูสังคมศึกษา | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | Computer Laboratory 4 | | Computer Laboratory 5 |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส21242 การป้องกันการทุจริต | ส21242 การป้องกันการทุจริต | ส21242 การป้องกันการทุจริต | ส21242 การป้องกันการทุจริต | ส21242 การป้องกันการทุจริต | ส22242 การป้องกันการทุจริต | ส22242 การป้องกันการทุจริต | ส22242 การป้องกันการทุจริต | ส22242 การป้องกันการทุจริต | ส22242 การป้องกันการทุจริต | ส23242 การป้องกันการทุจริต | ส23242 การป้องกันการทุจริต | ส23242 การป้องกันการทุจริต | ส23242 การป้องกันการทุจริต | ส23242 การป้องกันการทุจริต | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร, 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 7-ครูธนกฤต สันทา, 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา, 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม, 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น, 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 4- ครูสุนทร ขันศรี | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์, 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร, 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ, 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ส21102 สังคมศึกษา | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ค21102 คณิตศาสตร์ | อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 | ส22104 ประวัติศาสตร์ | ค22102 คณิตศาสตร์ | ว22102 วิทยาศาสตร์ | อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 | ค23102 คณิตศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 | ว23102 วิทยาศาสตร์ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 4-ครูสังคมศึกษา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | Computer Laboratory 4 | | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | ห้องสังคมศึกษา | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ส21104 ประวัติศาสตร์ | ว21102 วิทยาศาสตร์ | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ศ21102 ศิลปะ | ศ22102 ศิลปะ | ส22102 สังคมศึกษา | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี | พ22102 สุขศึกษา | ส20236 หน้าที่พลเมือง | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ส23102 สังคมศึกษา | พ23104 เซปักตะกร้อ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 4-ครูสังคมศึกษา | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 7-ครูธนกฤต สันทา | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | Computer Laboratory 4 | ห้องภูมิปัญญาไทย | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | | | Computer Laboratory 3 | | | | ห้องสังคมศึกษา | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค21102 คณิตศาสตร์ | ท21102 ภาษาไทย | ว21102 วิทยาศาสตร์ | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ศ21102 ศิลปะ | ศ22102 ศิลปะ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ส22102 สังคมศึกษา | พ22104 กรีฑา | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ศ23102 ศิลปะ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4- ครูสุนทร ขันศรี | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 3 | | | | | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องสังคมศึกษา |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส21101 สังคมศึกษา | พ21102 สุขศึกษา | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ค21102 คณิตศาสตร์ | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | พ22104 กรีฑา | ท22102 ภาษาไทย | ส23102 สังคมศึกษา | ศ23102 ศิลปะ | ท23102 ภาษาไทย | ว23102 วิทยาศาสตร์ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม, 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น, 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | | | | Computer Laboratory 3 | | | | | | | ห้องสังคมศึกษา | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | |
|
-X- |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ค21102 คณิตศาสตร์ | ศ21102 ศิลปะ | ง21101 การงานอาชีพ | ท21102 ภาษาไทย | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ว22102 วิทยาศาสตร์ | กิจกรรมแนะแนว | ส22102 สังคมศึกษา | พ23104 เซปักตะกร้อ | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | Computer Laboratory 3 | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | | | | ห้องสังคมศึกษา | Computer Laboratory 4 |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ท20201 เสริมทักษะภาษาไทย | ศ21102 ศิลปะ | ท21102 ภาษาไทย | ท20201 เสริมทักษะภาษาไทย | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี | ว22102 วิทยาศาสตร์ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ค22102 คณิตศาสตร์ | ท23102 ภาษาไทย | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | พ23102 สุขศึกษา | ค23102 คณิตศาสตร์ | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | | | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | | | Computer Laboratory 5 | | Computer Laboratory 4 |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ท21102 ภาษาไทย | ค21102 คณิตศาสตร์ | ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี | อ21102 ภาษาอังกฤษ | พ21102 สุขศึกษา | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ค22102 คณิตศาสตร์ | ส22102 สังคมศึกษา | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ส23102 สังคมศึกษา | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | | | Computer Laboratory 5 | | | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 4 | | ห้องสังคมศึกษา | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ21102 ภาษาอังกฤษ | กิจกรรมแนะแนว | ค21102 คณิตศาสตร์ | ท21102 ภาษาไทย | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ท22102 ภาษาไทย | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ท23102 ภาษาไทย | ค23102 คณิตศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา | ส20236 หน้าที่พลเมือง | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | | | | | | | | | Computer Laboratory 3 | Computer Laboratory 4 | | | ห้องสังคมศึกษา | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ศ21102 ศิลปะ | ท21102 ภาษาไทย | ง21101 การงานอาชีพ | ค21102 คณิตศาสตร์ | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ง22101 การงานอาชีพ | พ22102 สุขศึกษา | ค22102 คณิตศาสตร์ | ศ22102 ศิลปะ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ส23104 ประวัติศาสตร์ | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | ท23102 ภาษาไทย | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 4-ครูสังคมศึกษา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | | | Computer Laboratory 3 | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ศ21102 ศิลปะ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ส21102 สังคมศึกษา | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ส22102 สังคมศึกษา | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี | อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 | ศ22102 ศิลปะ | ท23102 ภาษาไทย | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | Computer Laboratory 3 | | | | | | | |
|
-X- |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว21102 วิทยาศาสตร์ | อ21102 ภาษาอังกฤษ | กิจกรรมแนะแนว | ท20201 เสริมทักษะภาษาไทย | ส21102 สังคมศึกษา | พ22102 สุขศึกษา | ส22102 สังคมศึกษา | ส22104 ประวัติศาสตร์ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร, 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูสังคมศึกษา | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 4- ครูสุนทร ขันศรี | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์, 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร, 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ, 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | | | |
|
กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 | ว21102 วิทยาศาสตร์ | พ21102 สุขศึกษา | ส21102 สังคมศึกษา | ท21102 ภาษาไทย | ค22102 คณิตศาสตร์ | ท22102 ภาษาไทย | ค22102 คณิตศาสตร์ | ส22104 ประวัติศาสตร์ | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ส23102 สังคมศึกษา | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ค23102 คณิตศาสตร์ | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4-ครูสังคมศึกษา | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | ห้องสังคมศึกษา | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | Computer Laboratory 4 | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค21102 คณิตศาสตร์ | ศ21102 ศิลปะ | ส21102 สังคมศึกษา | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ค21102 คณิตศาสตร์ | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ท22102 ภาษาไทย | ค22102 คณิตศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ท23102 ภาษาไทย | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ศ23102 ศิลปะ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | | ห้องสังคมศึกษา | | | Computer Laboratory 4 | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ง21101 การงานอาชีพ | ศ21102 ศิลปะ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ส21104 ประวัติศาสตร์ | ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี | ส22102 สังคมศึกษา | ง22101 การงานอาชีพ | ศ22102 ศิลปะ | ท22102 ภาษาไทย | ว23102 วิทยาศาสตร์ | พ23104 เซปักตะกร้อ | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ศ23102 ศิลปะ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 4-ครูสังคมศึกษา | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | Computer Laboratory 3 | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | Computer Laboratory 5 | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี | ค21102 คณิตศาสตร์ | ท21102 ภาษาไทย | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ง21101 การงานอาชีพ | ท22102 ภาษาไทย | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ศ22102 ศิลปะ | ส22102 สังคมศึกษา | ค23102 คณิตศาสตร์ | ท23102 ภาษาไทย | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 | ส23104 ประวัติศาสตร์ | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 4-ครูสังคมศึกษา | Computer Laboratory 5 | | | | Computer Laboratory 3 | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย |
|
-X- |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ท21102 ภาษาไทย | พ21104 บาสเกตบอล | อ21102 ภาษาอังกฤษ | พ21102 สุขศึกษา | ว21102 วิทยาศาสตร์ | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ส20236 หน้าที่พลเมือง | ท23102 ภาษาไทย | อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี | | | | | | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส21104 ประวัติศาสตร์ | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ค21102 คณิตศาสตร์ | ส21102 สังคมศึกษา | ส21102 สังคมศึกษา | ส22102 สังคมศึกษา | ท22102 ภาษาไทย | พ22102 สุขศึกษา | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ศ23102 ศิลปะ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา | 4-ครูสังคมศึกษา | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4- ครูสุนทร ขันศรี | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | Computer Laboratory 4 | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องสังคมศึกษา |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส21101 สังคมศึกษา | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ท21102 ภาษาไทย | ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี | กิจกรรมแนะแนว | ท22102 ภาษาไทย | พ22104 กรีฑา | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ศ23102 ศิลปะ | ส23104 ประวัติศาสตร์ | ท23102 ภาษาไทย | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา, 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 4-ครูสังคมศึกษา | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | | | | Computer Laboratory 5 | | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องสังคมศึกษา | Computer Laboratory 4 | | ห้องภูมิปัญญาไทย | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | พ21102 สุขศึกษา | ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี | ส21102 สังคมศึกษา | ศ21102 ศิลปะ | พ21104 บาสเกตบอล | ค22102 คณิตศาสตร์ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ส22102 สังคมศึกษา | ศ23102 ศิลปะ | ส23104 ประวัติศาสตร์ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 4-ครูสังคมศึกษา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | | Computer Laboratory 5 | | | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | กิจกรรมแนะแนว | ง21101 การงานอาชีพ | พ21104 บาสเกตบอล | ศ21102 ศิลปะ | อ21102 ภาษาอังกฤษ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ส22102 สังคมศึกษา | ว22102 วิทยาศาสตร์ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ศ23102 ศิลปะ | ท23102 ภาษาไทย | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ส20236 หน้าที่พลเมือง | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | | Computer Laboratory 3 | | | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | |
|
-X- |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ท21102 ภาษาไทย | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ค21102 คณิตศาสตร์ | อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 | ท23102 ภาษาไทย | ส20236 หน้าที่พลเมือง | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | พ23102 สุขศึกษา | ค23102 คณิตศาสตร์ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | | | | | | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 4-ครูสังคมศึกษา | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | | | Computer Laboratory 3 | | | | | | | | | | | Computer Laboratory 5 | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ท20201 เสริมทักษะภาษาไทย | ส21102 สังคมศึกษา | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ท21102 ภาษาไทย | ส21104 ประวัติศาสตร์ | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 | พ23102 สุขศึกษา | ค23102 คณิตศาสตร์ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ท23102 ภาษาไทย | อ23102 ภาษาอังกฤษ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 7-ครูธนกฤต สันทา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4-ครูสังคมศึกษา | | | | | | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | | | Computer Laboratory 3 | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | | | Computer Laboratory 5 | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.ปลาย |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ศ31102 ศิลปะ | ส33102 สังคมศึกษา | ว30233 เคมี 3 | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ | ท33102 ภาษาไทย | อ33102 ภาษาอังกฤษ | ส33104 ประวัติศาสตร์ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | Computer Laboratory 3 |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค31102 คณิตศาสตร์ | ง30251 พิมพ์ดีดไทยด้วยคอมพิวเตอร์ | ท31102 ภาษาไทย | ว30233 เคมี 3 | จ30204 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 4 | ค33102 คณิตศาสตร์ | ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง | ศ33102 ทัศนศิลป์ศึกษา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | | Computer Laboratory 3 | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | | ห้องศิลปะ |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ท31102 ภาษาไทย | ง30251 พิมพ์ดีดไทยด้วยคอมพิวเตอร์ | ว30261 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 1 | ค32102 คณิตศาสตร์ | ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา | ว30245 ชีววิทยา 5 | ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง | อ30206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | Computer Laboratory 5 |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ศ31101 ดนตรีศึกษา | ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต | ว30261 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 1 | ส32102 สังคมศึกษา | ค32102 คณิตศาสตร์ | ศ33102 ทัศนศิลป์ศึกษา | อ30206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | ห้องศิลปะ | Computer Laboratory 5 | |
|
-X- |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | อ31102 ภาษาอังกฤษ | ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา | อ32102 ภาษาอังกฤษ | ว30225 เคมี 5 | ง30242 การปลูกไม้ดอกประดับ | ว30245 ชีววิทยา 5 | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | | Computer Laboratory 3 | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต | ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | อ32102 ภาษาอังกฤษ | อ30222 พัฒนาทักษะภาษาอังกฤษ | ว30225 เคมี 5 | ง30242 การปลูกไม้ดอกประดับ | ว30245 ชีววิทยา 5 | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | | Computer Laboratory 3 | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ส31242 การป้องกันการทุจริต | ส31242 การป้องกันการทุจริต | ส31242 การป้องกันการทุจริต | ส32242 การป้องกันการทุจริต | ส32242 การป้องกันการทุจริต | ส32242 การป้องกันการทุจริต | ส33242 การป้องกันการทุจริต | ส33242 การป้องกันการทุจริต | ส33242 การป้องกันการทุจริต | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | | | | | | | | | |
|
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | จ30222 ภาษาจีนเบื้องต้น 2 | ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี | ว30251 ชีววิทยา 1 | ส32102 สังคมศึกษา | ท32102 ภาษาไทย | ว30205 ฟิสิกส์ 5 | ศ33102 ทัศนศิลป์ศึกษา | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | | Computer Laboratory 5 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องศิลปะ |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค31102 คณิตศาสตร์ | ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง | ว30251 ชีววิทยา 1 | อ30204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 | อ32102 ภาษาอังกฤษ | อ33102 ภาษาอังกฤษ | ท33102 ภาษาไทย | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | Computer Laboratory 5 | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง | ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต | อ32102 ภาษาอังกฤษ | อ30204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 | ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 | พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ว30225 เคมี 5 | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | | | | Computer Laboratory 5 | | Computer Laboratory 4 | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ส31102 สังคมศึกษา | พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา | กิจกรรมแนะแนว | ศ30203 ทฤษฎีดนตรีสากล | ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ | ค33102 คณิตศาสตร์ | ง33102 โครงงานอาชีพ | ว30225 เคมี 5 | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | ห้องภูมิปัญญาไทย | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 5 | | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
-X- |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30232 เคมี 2 | ค31102 คณิตศาสตร์ | อ30202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 | ท32102 ภาษาไทย | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ | ง33102 โครงงานอาชีพ | ท30201 ห้องสมุดเพื่อการศึกษาค้นคว้า | ส33102 สังคมศึกษา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | ห้องปฏิบัติการเคมี | | Computer Laboratory 5 | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30232 เคมี 2 | ส31102 สังคมศึกษา | อ31102 ภาษาอังกฤษ | พ30204 แฮนด์บอล | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ | ส33102 สังคมศึกษา | ท30201 ห้องสมุดเพื่อการศึกษาค้นคว้า | ง33102 โครงงานอาชีพ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30251 ชีววิทยา 1 | ส31102 สังคมศึกษา | ค31102 คณิตศาสตร์ | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ | ท32102 ภาษาไทย | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ส33104 ประวัติศาสตร์ | อ33102 ภาษาอังกฤษ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องภูมิปัญญาไทย | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | Computer Laboratory 3 | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว30251 ชีววิทยา 1 | อ31102 ภาษาอังกฤษ | ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด | ว30205 ฟิสิกส์ 5 | ท33102 ภาษาไทย | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | Computer Laboratory 5 | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว30261 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 1 | จ30202 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 2 | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ส32104 ประวัติศาสตร์ | ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด | ว30205 ฟิสิกส์ 5 | ว33102 พลังงาน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | Computer Laboratory 5 | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30261 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 1 | ท31102 ภาษาไทย | อ31102 ภาษาอังกฤษ | พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา | กิจกรรมแนะแนว | ส33102 สังคมศึกษา | ว33102 พลังงาน | ค33102 คณิตศาสตร์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 5 | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | |
|
-X- |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | กิจกรรมแนะแนว | ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร | ศ31101 ดนตรีศึกษา | กิจกรรมแนะแนว | พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน, 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | Computer Laboratory 3 | | | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 4 | | | |
|
กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ท31102 ภาษาไทย | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | จ30222 ภาษาจีนเบื้องต้น 2 | ว30253 ชีววิทยา 3 | ส32102 สังคมศึกษา | อ30206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 | อ33102 ภาษาอังกฤษ | ค33102 คณิตศาสตร์ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | | Computer Laboratory 3 | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | Computer Laboratory 5 | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | อ30202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | พ30202 ฟุตซอล | ว30253 ชีววิทยา 3 | ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ส33102 สังคมศึกษา | ว30225 เคมี 5 | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 3 | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30212 ฟิสิกส์ 2 | กิจกรรมแนะแนว | ท31102 ภาษาไทย | ว30233 เคมี 3 | ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด | อ33102 ภาษาอังกฤษ | ค33102 คณิตศาสตร์ | ส33102 สังคมศึกษา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 4 | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1, ม.6/2, ม.6/3 | ว30212 ฟิสิกส์ 2 | จ30202 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 2 | พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ท32102 ภาษาไทย | พ30204 แฮนด์บอล | พ30206 ลีลาศ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | Computer Laboratory 4 | | | ห้อง CINEMA |
|
-X- |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา | อ30202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 | ส33102 สังคมศึกษา | ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ | ค32102 คณิตศาสตร์ | ว30225 เคมี 5 | จ30206 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 6 | ท33102 ภาษาไทย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 5 | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี | ค31102 คณิตศาสตร์ | ว30212 ฟิสิกส์ 2 | ว30253 ชีววิทยา 3 | จ30204 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 4 | ส33104 ประวัติศาสตร์ | ค33102 คณิตศาสตร์ | ท33102 ภาษาไทย | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | Computer Laboratory 5 | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | Computer Laboratory 3 | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ท31102 ภาษาไทย | ว30212 ฟิสิกส์ 2 | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | อ30222 พัฒนาทักษะภาษาอังกฤษ | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง | อ33102 ภาษาอังกฤษ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | Computer Laboratory 3 | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ | ส32102 สังคมศึกษา | พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง | ว30245 ชีววิทยา 5 | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | Computer Laboratory 3 | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | Computer Laboratory 4 | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | อ31102 ภาษาอังกฤษ | ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร | ค31102 คณิตศาสตร์ | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ | ส32104 ประวัติศาสตร์ | ท33102 ภาษาไทย | ส33102 สังคมศึกษา | พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 5 | | | Computer Laboratory 4 |
|
-X- |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ส31102 สังคมศึกษา | พ30202 ฟุตซอล | ว30232 เคมี 2 | ค32102 คณิตศาสตร์ | ว32106 วิทยาการคำนวณ | ว30245 ชีววิทยา 5 | ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | ห้องภูมิปัญญาไทย | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | Computer Laboratory 4 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | พ30202 ฟุตซอล | อ31102 ภาษาอังกฤษ | ว30232 เคมี 2 | ว32106 วิทยาการคำนวณ | ศ30203 ทฤษฎีดนตรีสากล | ว30245 ชีววิทยา 5 | จ30206 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 6 | ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 4 | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|