ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
M o n d a y |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี Computer Laboratory 4 |
ท20201 เสริมทักษะภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
--- | อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ศ31102 ศิลปะ 6-ครูรัตนชัย จุลราช |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ห้องภูมิปัญญาไทย |
ม.5/1, ม.5/3 ว30233 เคมี 3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ม.5/1, ม.5/3 ว30233 เคมี 3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ท33102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
อ33102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ส33104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 3 |
|
09.30 - 10.20 | ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
--- | ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
พ23104 เซปักตะกร้อ 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ง30251 พิมพ์ดีดไทยด้วยคอมพิวเตอร์ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ท31102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
จ30204 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 4 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ค33102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ |
ศ33102 ทัศนศิลป์ศึกษา 6-ครูรัตนชัย จุลราช ห้องศิลปะ |
||||||
10.20 - 11.10 | อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี Computer Laboratory 4 |
พ22104 กรีฑา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
--- | ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
ท31102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ว30261 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ม.5/1, ม.5/3 ค32102 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ม.5/1, ม.5/3 ค32102 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ว30245 ชีววิทยา 5 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
อ30206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง Computer Laboratory 5 |
|||
11.10 - 12.00 | อ21102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
พ21104 บาสเกตบอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ส22104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูสังคมศึกษา ห้องภูมิปัญญาไทย |
--- | อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
กิจกรรมแนะแนว 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ศ31101 ดนตรีศึกษา 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ม.5/1, ม.5/3 ส32102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ค32102 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ม.5/1, ม.5/3 ส32102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ศ33102 ทัศนศิลป์ศึกษา 6-ครูรัตนชัย จุลราช ห้องศิลปะ |
อ30206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง Computer Laboratory 5 |
ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
||||||
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | |
13.00 - 13.50 | ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ส21104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูสังคมศึกษา ห้องภูมิปัญญาไทย |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ส21102 สังคมศึกษา 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ศ22102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
--- | ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
พ23102 สุขศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 5 |
ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ศ23102 ศิลปะ 6-ครูรัตนชัย จุลราช |
พ23104 เซปักตะกร้อ 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
อ31102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ |
I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต Computer Laboratory 3 |
ม.5/1, ม.5/3 ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
อ32102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ม.5/1, ม.5/3 ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ว30225 เคมี 5 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ง30242 การปลูกไม้ดอกประดับ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
ว30245 ชีววิทยา 5 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
13.50 - 14.40 | พ21104 บาสเกตบอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
กิจกรรมแนะแนว 7-ครูธนกฤต สันทา, 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
--- | ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ส23104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูสังคมศึกษา ห้องภูมิปัญญาไทย |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
พ23102 สุขศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 5 |
ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ม.5/1, ม.5/3 อ32102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
อ30222 พัฒนาทักษะภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ม.5/1, ม.5/3 อ32102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
||||||||||
14.40 - 15.30 | ส21242 การป้องกันการทุจริต 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ส21242 การป้องกันการทุจริต 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ส21242 การป้องกันการทุจริต 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร, 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ส21242 การป้องกันการทุจริต 7-ครูธนกฤต สันทา, 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ส21242 การป้องกันการทุจริต 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา, 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ส22242 การป้องกันการทุจริต 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม, 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน |
ส22242 การป้องกันการทุจริต 2-ครูคมกริช ทรงเย็น, 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ส22242 การป้องกันการทุจริต 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ส22242 การป้องกันการทุจริต 6-ครูรัตนชัย จุลราช |
ส22242 การป้องกันการทุจริต 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส23242 การป้องกันการทุจริต 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ส23242 การป้องกันการทุจริต 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์, 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ส23242 การป้องกันการทุจริต 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส23242 การป้องกันการทุจริต 7-ครูโยธิน ถาบุตร, 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ส23242 การป้องกันการทุจริต 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ, 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี |
ส31242 การป้องกันการทุจริต 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ส31242 การป้องกันการทุจริต 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 5- รองฯชาตรี ยาศิริ |
ส31242 การป้องกันการทุจริต 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ส32242 การป้องกันการทุจริต 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ส32242 การป้องกันการทุจริต 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ส32242 การป้องกันการทุจริต 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ส33242 การป้องกันการทุจริต 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ส33242 การป้องกันการทุจริต 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ส33242 การป้องกันการทุจริต 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
|
15.30 - 16.30 | ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | |
T u e s d a y |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ส22104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูสังคมศึกษา ห้องภูมิปัญญาไทย |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
--- | ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี ห้องปฏิบัติการเคมี |
อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
จ30222 ภาษาจีนเบื้องต้น 2 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ว30251 ชีววิทยา 1 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ม.5/1, ม.5/3 ส32102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ท32102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ม.5/1, ม.5/3 ส32102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ม.6/1, ม.6/3 ว30205 ฟิสิกส์ 5 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ศ33102 ทัศนศิลป์ศึกษา 6-ครูรัตนชัย จุลราช ห้องศิลปะ |
ม.6/1, ม.6/3 ว30205 ฟิสิกส์ 5 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
09.30 - 10.20 | ส21104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูสังคมศึกษา ห้องภูมิปัญญาไทย |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ศ21102 ศิลปะ 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ศ22102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
--- | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
พ22102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ส20236 หน้าที่พลเมือง 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
พ23104 เซปักตะกร้อ 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ |
ม.5/1, ม.5/3 อ30204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 8-ครูประทุมพร อุปบุตร Computer Laboratory 5 |
อ32102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ม.5/1, ม.5/3 อ30204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 8-ครูประทุมพร อุปบุตร Computer Laboratory 5 |
อ33102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ท33102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
||||
10.20 - 11.10 | ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
--- | ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
พ22104 กรีฑา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ศ23102 ศิลปะ 6-ครูรัตนชัย จุลราช |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ม.5/1, ม.5/3 อ32102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
อ30204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 8-ครูประทุมพร อุปบุตร Computer Laboratory 5 |
ม.5/1, ม.5/3 อ32102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
ว30225 เคมี 5 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
|||||
11.10 - 12.00 | ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
พ21102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
กิจกรรมแนะแนว 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม, 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน |
กิจกรรมแนะแนว 2-ครูคมกริช ทรงเย็น, 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
กิจกรรมแนะแนว 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
พ22104 กรีฑา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ส31102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ห้องภูมิปัญญาไทย |
พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
กิจกรรมแนะแนว 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ Computer Laboratory 5 |
ม.5/1, ม.5/3 ศ30203 ทฤษฎีดนตรีสากล 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
ม.5/1, ม.5/3 ศ30203 ทฤษฎีดนตรีสากล 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ค33102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ง33102 โครงงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
|||||
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | |
13.00 - 13.50 | ว21102 วิทยาศาสตร์ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ศ21102 ศิลปะ 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
--- | กิจกรรมแนะแนว 6-ครูรัตนชัย จุลราช |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
พ23104 เซปักตะกร้อ 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ว30232 เคมี 2 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
อ30202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ Computer Laboratory 5 |
ม.5/1, ม.5/3 ท32102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ม.5/1, ม.5/3 ท32102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ง33102 โครงงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ท30201 ห้องสมุดเพื่อการศึกษาค้นคว้า 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
|
13.50 - 14.40 | ท20201 เสริมทักษะภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ท20201 เสริมทักษะภาษาไทย 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
--- | อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
พ23102 สุขศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 5 |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ส31102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ห้องภูมิปัญญาไทย |
อ31102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ม.5/1, ม.5/3 พ30204 แฮนด์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ม.5/1, ม.5/3 พ30204 แฮนด์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ง33102 โครงงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
|||||||||
14.40 - 15.30 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
|
15.30 - 16.30 | ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | |
W e d n e s d a y |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
พ21102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
--- | ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี ห้องปฏิบัติการเคมี |
ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ว30251 ชีววิทยา 1 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ส31102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ห้องภูมิปัญญาไทย |
ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ม.5/1, ม.5/3 ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ท32102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ม.5/1, ม.5/3 ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ส33104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 3 |
อ33102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
|
09.30 - 10.20 | อ21102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
กิจกรรมแนะแนว 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
--- | ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
ส20236 หน้าที่พลเมือง 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ31102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ม.5/1, ม.5/3 ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ |
ม.5/1, ม.5/3 ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ม.6/1, ม.6/3 ว30205 ฟิสิกส์ 5 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ท33102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ม.6/1, ม.6/3 ว30205 ฟิสิกส์ 5 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|||
10.20 - 11.10 | ศ21102 ศิลปะ 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
พ22102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
--- | ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ศ22102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ส23104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูสังคมศึกษา ห้องภูมิปัญญาไทย |
ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ว30261 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
จ30202 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 2 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ม.5/1, ม.5/3 ส32104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 5 |
ม.5/1, ม.5/3 ส32104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 5 |
ว33102 พลังงาน 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
||||
11.10 - 12.00 | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
--- | อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ท31102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
อ31102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ม.5/1, ม.5/3 พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
กิจกรรมแนะแนว 7-ครูพายัพ ซาหิน Computer Laboratory 5 |
ม.5/1, ม.5/3 พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ค33102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
|||||||
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | |
13.00 - 13.50 | ว21102 วิทยาศาสตร์ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
กิจกรรมแนะแนว 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร, 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ท20201 เสริมทักษะภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ส21102 สังคมศึกษา 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
พ22102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
--- | ส22104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูสังคมศึกษา ห้องภูมิปัญญาไทย |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
กิจกรรมแนะแนว 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 4- ครูสุนทร ขันศรี |
กิจกรรมแนะแนว 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์, 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
กิจกรรมแนะแนว 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
กิจกรรมแนะแนว 7-ครูโยธิน ถาบุตร, 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
กิจกรรมแนะแนว 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ, 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี |
กิจกรรมแนะแนว 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี Computer Laboratory 3 |
ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ศ31101 ดนตรีศึกษา 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ม.5/1, ม.5/3 กิจกรรมแนะแนว 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน, 1-ครูประภาพร อุปโคตร Computer Laboratory 5 |
พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
ม.5/1, ม.5/3 กิจกรรมแนะแนว 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน, 1-ครูประภาพร อุปโคตร Computer Laboratory 5 |
กิจกรรมแนะแนว 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
กิจกรรมแนะแนว 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
กิจกรรมแนะแนว 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
|
13.50 - 14.40 | ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
|
14.40 - 15.30 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
|
15.30 - 16.30 | ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | |
T h u r s d a y |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
พ21102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
--- | ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส22104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูสังคมศึกษา ห้องภูมิปัญญาไทย |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ท31102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต Computer Laboratory 3 |
จ30222 ภาษาจีนเบื้องต้น 2 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ม.5/1, ม.5/3 ว30253 ชีววิทยา 3 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ส32102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ม.5/1, ม.5/3 ว30253 ชีววิทยา 3 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
อ30206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง Computer Laboratory 5 |
อ33102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ค33102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
|
09.30 - 10.20 | ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ศ21102 ศิลปะ 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
--- | ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ศ23102 ศิลปะ 6-ครูรัตนชัย จุลราช |
อ30202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ Computer Laboratory 5 |
พ30202 ฟุตซอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ |
ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ว30225 เคมี 5 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
|||||
10.20 - 11.10 | ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ส21104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูสังคมศึกษา ห้องภูมิปัญญาไทย |
ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
--- | ศ22102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
พ23104 เซปักตะกร้อ 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ว30212 ฟิสิกส์ 2 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
กิจกรรมแนะแนว 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
ท31102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ม.5/1, ม.5/3 ว30233 เคมี 3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ม.5/1, ม.5/3 ว30233 เคมี 3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
อ33102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ค33102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
||||
11.10 - 12.00 | ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
--- | ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ส23104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูสังคมศึกษา ห้องภูมิปัญญาไทย |
จ30202 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 2 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
ม.5/1, ม.5/3 ท32102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
พ30204 แฮนด์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ม.5/1, ม.5/3 ท32102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ม.6/1, ม.6/2, ม.6/3 พ30206 ลีลาศ 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้อง CINEMA |
ม.6/1, ม.6/2, ม.6/3 พ30206 ลีลาศ 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้อง CINEMA |
ม.6/1, ม.6/2, ม.6/3 พ30206 ลีลาศ 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้อง CINEMA |
||||
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | |
13.00 - 13.50 | ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
พ21104 บาสเกตบอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
พ21102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ส20236 หน้าที่พลเมือง 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
อ30202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ Computer Laboratory 5 |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ห้องภูมิปัญญาไทย |
ม.5/1, ม.5/3 ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
ค32102 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ม.5/1, ม.5/3 ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
ว30225 เคมี 5 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
จ30206 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 6 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ท33102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
|
13.50 - 14.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
|
14.40 - 15.30 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
|
15.30 - 16.30 | ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | |
F r i d a y |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ส21104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูสังคมศึกษา ห้องภูมิปัญญาไทย |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ส21102 สังคมศึกษา 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
--- | พ22102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี ห้องปฏิบัติการเคมี |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ศ23102 ศิลปะ 6-ครูรัตนชัย จุลราช |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ว30212 ฟิสิกส์ 2 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ม.5/1, ม.5/3 ว30253 ชีววิทยา 3 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
จ30204 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 4 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ม.5/1, ม.5/3 ว30253 ชีววิทยา 3 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ส33104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 3 |
ค33102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ท33102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
|
09.30 - 10.20 | ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
กิจกรรมแนะแนว 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา, 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
พ22104 กรีฑา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
--- | อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
ส23104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูสังคมศึกษา ห้องภูมิปัญญาไทย |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต Computer Laboratory 3 |
ท31102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ม.5/1, ม.5/3 ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
อ30222 พัฒนาทักษะภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ม.5/1, ม.5/3 ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ |
อ33102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
|||||
10.20 - 11.10 | พ21102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ศ21102 ศิลปะ 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
พ21104 บาสเกตบอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
--- | ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี ห้องปฏิบัติการเคมี |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ศ23102 ศิลปะ 6-ครูรัตนชัย จุลราช |
ส23104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูสังคมศึกษา ห้องภูมิปัญญาไทย |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ม.5/1, ม.5/3 ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ส32102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ม.5/1, ม.5/3 ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
ว30245 ชีววิทยา 5 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|||
11.10 - 12.00 | กิจกรรมแนะแนว 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
พ21104 บาสเกตบอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
--- | อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ส20236 หน้าที่พลเมือง 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ31102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ส32104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 5 |
ท33102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
|||||||||
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | |
13.00 - 13.50 | อ21102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ส20236 หน้าที่พลเมือง 4-ครูสังคมศึกษา |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
พ23102 สุขศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 5 |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ส31102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ห้องภูมิปัญญาไทย |
พ30202 ฟุตซอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ว30232 เคมี 2 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ม.5/1, ม.5/3 ค32102 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ว32106 วิทยาการคำนวณ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ม.5/1, ม.5/3 ค32102 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ว30245 ชีววิทยา 5 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
|
13.50 - 14.40 | ท20201 เสริมทักษะภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูสังคมศึกษา ห้องภูมิปัญญาไทย |
พ23102 สุขศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 5 |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
พ30202 ฟุตซอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
อ31102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ม.5/1, ม.5/3 ว32106 วิทยาการคำนวณ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ศ30203 ทฤษฎีดนตรีสากล 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ม.5/1, ม.5/3 ว32106 วิทยาการคำนวณ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
จ30206 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 6 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
|||||||||
14.40 - 15.30 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
|
15.30 - 16.30 | ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
--- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | |
Timetable generated with FET 5.42.2 on 1/10/20 2:40 PM |