Institution name: | ตารางเรียน โรงเรียนเจริญศิลป์ศึกษา "โพธิ์คำอนุสรณ์" ภาคเรียนที่ 2/2562 ฉบับที่ 4 เริ่มใช้ 13 มกราคม 2563 |
---|
Comments: | PLC everyday at 16.00 - 16.30 |
---|
Table of contents
Computer Laboratory 1 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
08.40 - 09.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
09.30 - 10.20 | --- | --- | --- | --- | --- |
10.20 - 11.10 | --- | --- | --- | --- | --- |
11.10 - 12.00 | --- | --- | --- | --- | --- |
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | --- | --- | --- | --- | --- |
13.50 - 14.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
14.40 - 15.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
15.30 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.42.2 on 1/10/20 2:40 PM |
Computer Laboratory 2 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
08.40 - 09.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
09.30 - 10.20 | --- | --- | --- | --- | --- |
10.20 - 11.10 | --- | --- | --- | --- | --- |
11.10 - 12.00 | --- | --- | --- | --- | --- |
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | --- | --- | --- | --- | --- |
13.50 - 14.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
14.40 - 15.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
15.30 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.42.2 on 1/10/20 2:40 PM |
Computer Laboratory 3 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
08.40 - 09.30 | ม.6/3 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส33104 ประวัติศาสตร์ |
--- | ม.6/2 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส33104 ประวัติศาสตร์ |
ม.4/2 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) |
ม.6/1 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส33104 ประวัติศาสตร์ |
09.30 - 10.20 | ม.4/2 7-ครูธนกฤต สันทา ง30251 พิมพ์ดีดไทยด้วยคอมพิวเตอร์ |
ม.2/4 7-ครูธนกฤต สันทา ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี |
ม.2/5 7-ครูธนกฤต สันทา ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี |
ม.4/1 EIS 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) |
|
10.20 - 11.10 | ม.1/4 7-ครูธนกฤต สันทา I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) |
ม.1/3 7-ครูธนกฤต สันทา ง21101 การงานอาชีพ |
ม.1/1 EIS 7-ครูธนกฤต สันทา ง21101 การงานอาชีพ |
||
11.10 - 12.00 | --- | ม.2/2 7-ครูธนกฤต สันทา ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี |
ม.1/5 7-ครูธนกฤต สันทา ง21101 การงานอาชีพ |
ม.1/2 7-ครูธนกฤต สันทา ง21101 การงานอาชีพ |
|
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ม.4/3 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) |
ม.1/4 7-ครูธนกฤต สันทา ง21101 การงานอาชีพ |
ม.4/1 EIS 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี กิจกรรมแนะแนว |
--- | ม.1/3 7-ครูธนกฤต สันทา I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) |
13.50 - 14.40 | ม.2/1 7-ครูธนกฤต สันทา ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี |
--- | --- | ||
14.40 - 15.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
15.30 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.42.2 on 1/10/20 2:40 PM |
Computer Laboratory 4 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
08.40 - 09.30 | ม.1/2 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) |
ม.1/1 EIS 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) |
ม.3/1 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
ม.3/4 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
ม.3/2 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
09.30 - 10.20 | |||||
10.20 - 11.10 | ม.1/5 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) |
ม.6/2 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
--- | ม.4/2 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 5- รองฯชาตรี ยาศิริ กิจกรรมแนะแนว |
ม.6/1 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
11.10 - 12.00 | ม.4/2 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
ม.5/1, ม.5/3 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
ม.4/3 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
ม.6/3 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
|
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ม.3/3 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
ม.3/5 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
ม.5/2 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
ม.4/1 EIS 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
ม.5/2 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ว32106 วิทยาการคำนวณ |
13.50 - 14.40 | --- | --- | ม.5/1, ม.5/3 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ว32106 วิทยาการคำนวณ |
||
14.40 - 15.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
15.30 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.42.2 on 1/10/20 2:40 PM |
Computer Laboratory 5 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
08.40 - 09.30 | --- | ม.4/2 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี |
ม.1/3 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี |
ม.6/1 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง อ30206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 |
ม.4/1 EIS 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี |
09.30 - 10.20 | --- | ม.5/1, ม.5/3 8-ครูประทุมพร อุปบุตร อ30204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 |
ม.4/3 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี |
ม.4/1 EIS 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ อ30202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 |
ม.1/4 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี |
10.20 - 11.10 | ม.6/3 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง อ30206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 |
ม.5/2 8-ครูประทุมพร อุปบุตร อ30204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 |
ม.5/1, ม.5/3 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส32104 ประวัติศาสตร์ |
ม.1/5 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี |
ม.1/2 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี |
11.10 - 12.00 | ม.6/2 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง อ30206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 |
ม.4/3 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ กิจกรรมแนะแนว |
ม.5/2 7-ครูพายัพ ซาหิน กิจกรรมแนะแนว |
ม.1/1 EIS 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี |
ม.5/2 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส32104 ประวัติศาสตร์ |
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ม.3/2 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ23102 สุขศึกษา |
ม.4/3 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ อ30202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 |
ม.5/1, ม.5/3 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน, 1-ครูประภาพร อุปโคตร กิจกรรมแนะแนว |
ม.4/2 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ อ30202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 |
ม.3/4 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ23102 สุขศึกษา |
13.50 - 14.40 | ม.3/5 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ23102 สุขศึกษา |
ม.3/3 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ23102 สุขศึกษา |
--- | --- | ม.3/1 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ23102 สุขศึกษา |
14.40 - 15.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
15.30 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.42.2 on 1/10/20 2:40 PM |
English Room | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
08.40 - 09.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
09.30 - 10.20 | --- | --- | --- | --- | --- |
10.20 - 11.10 | --- | --- | --- | --- | --- |
11.10 - 12.00 | --- | --- | --- | --- | --- |
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | --- | --- | --- | --- | --- |
13.50 - 14.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
14.40 - 15.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
15.30 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.42.2 on 1/10/20 2:40 PM |
ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
08.40 - 09.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
09.30 - 10.20 | --- | --- | --- | --- | --- |
10.20 - 11.10 | --- | --- | --- | --- | --- |
11.10 - 12.00 | --- | --- | --- | --- | --- |
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | --- | --- | --- | --- | --- |
13.50 - 14.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
14.40 - 15.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
15.30 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.42.2 on 1/10/20 2:40 PM |
ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
08.40 - 09.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
09.30 - 10.20 | --- | --- | --- | --- | --- |
10.20 - 11.10 | --- | --- | --- | --- | --- |
11.10 - 12.00 | --- | --- | --- | --- | --- |
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | --- | --- | --- | --- | --- |
13.50 - 14.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
14.40 - 15.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
15.30 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.42.2 on 1/10/20 2:40 PM |
ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
08.40 - 09.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
09.30 - 10.20 | --- | --- | --- | --- | --- |
10.20 - 11.10 | --- | --- | --- | --- | --- |
11.10 - 12.00 | --- | --- | --- | --- | --- |
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | --- | --- | --- | --- | --- |
13.50 - 14.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
14.40 - 15.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
15.30 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.42.2 on 1/10/20 2:40 PM |
ห้องคณิตศาสตร์ | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
08.40 - 09.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
09.30 - 10.20 | --- | --- | --- | --- | --- |
10.20 - 11.10 | --- | --- | --- | --- | --- |
11.10 - 12.00 | --- | --- | --- | --- | --- |
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | --- | --- | --- | --- | --- |
13.50 - 14.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
14.40 - 15.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
15.30 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.42.2 on 1/10/20 2:40 PM |
ห้องปฏิบัติการเคมี | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
08.40 - 09.30 | ม.5/1, ม.5/3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30233 เคมี 3 |
ม.2/4 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี ว22102 วิทยาศาสตร์ |
ม.2/5 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี ว22102 วิทยาศาสตร์ |
--- | ม.2/5 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี ว22102 วิทยาศาสตร์ |
09.30 - 10.20 | --- | --- | ม.6/3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30225 เคมี 5 |
||
10.20 - 11.10 | ม.4/3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30261 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 1 |
ม.6/3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30225 เคมี 5 |
ม.4/1 EIS 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30261 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 1 |
ม.5/1, ม.5/3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30233 เคมี 3 |
ม.2/4 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี ว22102 วิทยาศาสตร์ |
11.10 - 12.00 | --- | ||||
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ม.6/1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30225 เคมี 5 |
ม.4/1 EIS 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30232 เคมี 2 |
--- | ม.6/1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30225 เคมี 5 |
ม.4/3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30232 เคมี 2 |
13.50 - 14.40 | --- | --- | |||
14.40 - 15.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
15.30 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.42.2 on 1/10/20 2:40 PM |
ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
08.40 - 09.30 | ม.1/4 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน ว21102 วิทยาศาสตร์ |
ม.6/1, ม.6/3 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว30205 ฟิสิกส์ 5 |
ม.5/1, ม.5/3 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ |
ม.1/2 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน ว21102 วิทยาศาสตร์ |
ม.4/3 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว30212 ฟิสิกส์ 2 |
09.30 - 10.20 | ม.1/3 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน ว21102 วิทยาศาสตร์ |
ม.6/1, ม.6/3 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว30205 ฟิสิกส์ 5 |
ม.1/4 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน ว21102 วิทยาศาสตร์ |
||
10.20 - 11.10 | ม.1/2 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน ว21102 วิทยาศาสตร์ |
ม.4/1 EIS 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว30212 ฟิสิกส์ 2 |
ม.5/1, ม.5/3 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ |
||
11.10 - 12.00 | --- | ม.1/3 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน ว21102 วิทยาศาสตร์ |
|||
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | --- | ม.1/1 EIS 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต ว21102 วิทยาศาสตร์ |
ม.1/1 EIS 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต ว21102 วิทยาศาสตร์ |
--- | --- |
13.50 - 14.40 | --- | --- | --- | --- | |
14.40 - 15.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
15.30 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.42.2 on 1/10/20 2:40 PM |
ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
08.40 - 09.30 | ม.3/1 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว23102 วิทยาศาสตร์ |
ม.3/5 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว23102 วิทยาศาสตร์ |
ม.3/5 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว23102 วิทยาศาสตร์ |
ม.3/3 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว23102 วิทยาศาสตร์ |
ม.3/4 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว23102 วิทยาศาสตร์ |
09.30 - 10.20 | --- | ม.2/1 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี ว22102 วิทยาศาสตร์ |
--- | ||
10.20 - 11.10 | ม.3/2 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว23102 วิทยาศาสตร์ |
ม.3/4 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว23102 วิทยาศาสตร์ |
ม.6/2 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว33102 พลังงาน |
ม.3/1 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว23102 วิทยาศาสตร์ |
ม.3/3 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว23102 วิทยาศาสตร์ |
11.10 - 12.00 | ม.2/2 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี ว22102 วิทยาศาสตร์ |
||||
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ม.2/1 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี ว22102 วิทยาศาสตร์ |
ม.2/2 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี ว22102 วิทยาศาสตร์ |
--- | ม.3/2 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว23102 วิทยาศาสตร์ |
--- |
13.50 - 14.40 | --- | --- | --- | ||
14.40 - 15.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
15.30 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.42.2 on 1/10/20 2:40 PM |
ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
08.40 - 09.30 | ม.5/2 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ |
ม.4/3 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30251 ชีววิทยา 1 |
ม.4/1 EIS 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30251 ชีววิทยา 1 |
ม.5/1, ม.5/3 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30253 ชีววิทยา 3 |
ม.5/1, ม.5/3 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30253 ชีววิทยา 3 |
09.30 - 10.20 | --- | --- | |||
10.20 - 11.10 | ม.6/1 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30245 ชีววิทยา 5 |
--- | ม.1/5 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี ว21102 วิทยาศาสตร์ |
--- | ม.6/3 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30245 ชีววิทยา 5 |
11.10 - 12.00 | --- | --- | --- | --- | |
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ม.6/3 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30245 ชีววิทยา 5 |
ม.5/2 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ |
--- | ม.1/5 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี ว21102 วิทยาศาสตร์ |
ม.6/1 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30245 ชีววิทยา 5 |
13.50 - 14.40 | --- | --- | |||
14.40 - 15.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
15.30 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.42.2 on 1/10/20 2:40 PM |
ห้องภูมิปัญญาไทย | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
08.40 - 09.30 | ม.4/3 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส33102 สังคมศึกษา |
ม.2/1 4-ครูสังคมศึกษา ส22104 ประวัติศาสตร์ |
ม.4/2 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส31102 สังคมศึกษา |
ม.2/5 4-ครูสังคมศึกษา ส22104 ประวัติศาสตร์ |
ม.1/1 EIS 4-ครูสังคมศึกษา ส21104 ประวัติศาสตร์ |
09.30 - 10.20 | --- | ม.1/2 4-ครูสังคมศึกษา ส21104 ประวัติศาสตร์ |
--- | --- | ม.3/4 4-ครูสังคมศึกษา ส23104 ประวัติศาสตร์ |
10.20 - 11.10 | --- | --- | ม.3/3 4-ครูสังคมศึกษา ส23104 ประวัติศาสตร์ |
ม.1/4 4-ครูสังคมศึกษา ส21104 ประวัติศาสตร์ |
ม.3/2 4-ครูสังคมศึกษา ส23104 ประวัติศาสตร์ |
11.10 - 12.00 | ม.2/2 4-ครูสังคมศึกษา ส22104 ประวัติศาสตร์ |
ม.4/1 EIS 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส31102 สังคมศึกษา |
--- | ม.3/5 4-ครูสังคมศึกษา ส23104 ประวัติศาสตร์ |
--- |
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ม.1/3 4-ครูสังคมศึกษา ส21104 ประวัติศาสตร์ |
--- | ม.2/4 4-ครูสังคมศึกษา ส22104 ประวัติศาสตร์ |
ม.4/3 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส33102 สังคมศึกษา |
ม.4/1 EIS 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส31102 สังคมศึกษา |
13.50 - 14.40 | ม.3/1 4-ครูสังคมศึกษา ส23104 ประวัติศาสตร์ |
ม.4/2 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส31102 สังคมศึกษา |
--- | --- | ม.1/5 4-ครูสังคมศึกษา ส21104 ประวัติศาสตร์ |
14.40 - 15.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
15.30 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.42.2 on 1/10/20 2:40 PM |
ห้องศิลปะ | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
08.40 - 09.30 | --- | ม.6/2 6-ครูรัตนชัย จุลราช ศ33102 ทัศนศิลป์ศึกษา |
--- | --- | --- |
09.30 - 10.20 | ม.6/3 6-ครูรัตนชัย จุลราช ศ33102 ทัศนศิลป์ศึกษา |
--- | --- | --- | --- |
10.20 - 11.10 | --- | --- | --- | --- | --- |
11.10 - 12.00 | ม.6/1 6-ครูรัตนชัย จุลราช ศ33102 ทัศนศิลป์ศึกษา |
--- | --- | --- | --- |
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | --- | --- | --- | --- | --- |
13.50 - 14.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
14.40 - 15.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
15.30 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.42.2 on 1/10/20 2:40 PM |
ห้องสังคมศึกษา | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
08.40 - 09.30 | ม.3/3 4- ครูสุนทร ขันศรี ส23102 สังคมศึกษา |
ม.3/2 4- ครูสุนทร ขันศรี ส23102 สังคมศึกษา |
ม.3/3 4- ครูสุนทร ขันศรี ส23102 สังคมศึกษา |
ม.3/2 4- ครูสุนทร ขันศรี ส23102 สังคมศึกษา |
ม.3/5 4- ครูสุนทร ขันศรี ส23102 สังคมศึกษา |
09.30 - 10.20 | ม.3/2 4- ครูสุนทร ขันศรี ส23102 สังคมศึกษา |
ม.3/3 4- ครูสุนทร ขันศรี ส23102 สังคมศึกษา |
ม.3/4 4- ครูสุนทร ขันศรี ส23102 สังคมศึกษา |
ม.3/1 4- ครูสุนทร ขันศรี ส23102 สังคมศึกษา |
ม.3/1 4- ครูสุนทร ขันศรี ส23102 สังคมศึกษา |
10.20 - 11.10 | ม.3/5 4- ครูสุนทร ขันศรี ส23102 สังคมศึกษา |
ม.3/5 4- ครูสุนทร ขันศรี ส23102 สังคมศึกษา |
--- | --- | --- |
11.10 - 12.00 | ม.3/4 4- ครูสุนทร ขันศรี ส23102 สังคมศึกษา |
ม.3/1 4- ครูสุนทร ขันศรี ส23102 สังคมศึกษา |
--- | --- | --- |
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | --- | ม.3/4 4- ครูสุนทร ขันศรี ส23102 สังคมศึกษา |
--- | --- | --- |
13.50 - 14.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
14.40 - 15.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
15.30 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.42.2 on 1/10/20 2:40 PM |
หอประชุมโรงเรียน | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
08.40 - 09.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
09.30 - 10.20 | --- | --- | --- | --- | --- |
10.20 - 11.10 | --- | --- | --- | --- | --- |
11.10 - 12.00 | --- | --- | --- | --- | --- |
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | --- | --- | --- | --- | --- |
13.50 - 14.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
14.40 - 15.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
15.30 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.42.2 on 1/10/20 2:40 PM |
อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
08.40 - 09.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
09.30 - 10.20 | --- | --- | --- | --- | --- |
10.20 - 11.10 | --- | --- | --- | --- | --- |
11.10 - 12.00 | --- | --- | --- | --- | --- |
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | --- | --- | --- | --- | --- |
13.50 - 14.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
14.40 - 15.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
15.30 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.42.2 on 1/10/20 2:40 PM |
ห้อง CINEMA | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
08.40 - 09.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
09.30 - 10.20 | --- | --- | --- | --- | --- |
10.20 - 11.10 | --- | --- | --- | --- | --- |
11.10 - 12.00 | --- | --- | --- | ม.6/1, ม.6/2, ม.6/3 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ พ30206 ลีลาศ |
--- |
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | --- | --- | --- | --- | --- |
13.50 - 14.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
14.40 - 15.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
15.30 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.42.2 on 1/10/20 2:40 PM |