Monday |
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรม Home Room | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.6/1 | ม.3/3 | ม.6/3 | ม.1/5 | ม.2/2 | ม.3/4 | ม.4/1 EIS | ม.3/1 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.4/3 | ม.1/2 | ม.4/2 | ม.1/4 | ม.2/4 | ม.6/2 | ม.1/3 | ม.2/1 | ม.2/5 | ม.3/5 | ม.3/2 | ท21102 ภาษาไทย | ท33102 ภาษาไทย | ส23102 สังคมศึกษา | ส33104 ประวัติศาสตร์ | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค22102 คณิตศาสตร์ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ว30233 เคมี 3 | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ | ส33102 สังคมศึกษา | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ศ31102 ศิลปะ | ว21102 วิทยาศาสตร์ | อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 | อ33102 ภาษาอังกฤษ | ท20201 เสริมทักษะภาษาไทย | อ22102 ภาษาอังกฤษ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | | | ห้องสังคมศึกษา | Computer Laboratory 3 | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องภูมิปัญญาไทย | Computer Laboratory 4 | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | | | | | |
|
ม.3/4 | ม.2/4 | ม.3/2 | ม.2/5 | ม.3/5 | ม.4/3 | ม.6/1 | ม.3/1 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.6/3 | ม.2/1 | ม.1/2 | ม.4/1 EIS | ม.3/3 | ม.4/2 | ม.1/4 | ม.6/2 | ม.5/2 | ม.1/1 EIS | ม.1/3 | ม.1/5 | ม.2/2 | ท23102 ภาษาไทย | ท22102 ภาษาไทย | ส23102 สังคมศึกษา | ค22102 คณิตศาสตร์ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ท31102 ภาษาไทย | ค33102 คณิตศาสตร์ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ว30233 เคมี 3 | ศ33102 ทัศนศิลป์ศึกษา | ค22102 คณิตศาสตร์ | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ค31102 คณิตศาสตร์ | พ23104 เซปักตะกร้อ | ง30251 พิมพ์ดีดไทยด้วยคอมพิวเตอร์ | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง | จ30204 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 4 | ส21101 สังคมศึกษา | อ21102 ภาษาอังกฤษ | อ21102 ภาษาอังกฤษ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | | | ห้องสังคมศึกษา | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องศิลปะ | | Computer Laboratory 4 | | | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | | | | |
|
ม.1/3 | ม.3/3 | ม.4/1 EIS | ม.2/2 | ม.3/5 | ม.2/4 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.3/2 | ม.6/1 | ม.1/5 | ม.4/3 | ม.2/1 | ม.5/2 | ม.4/2 | ม.1/2 | ม.2/5 | ม.6/2 | ม.3/1 | ม.1/1 EIS | ม.6/3 | ม.1/4 | ม.3/4 | ท21102 ภาษาไทย | ท23102 ภาษาไทย | ท31102 ภาษาไทย | ท22102 ภาษาไทย | ส23102 สังคมศึกษา | ค22102 คณิตศาสตร์ | ค32102 คณิตศาสตร์ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ว30245 ชีววิทยา 5 | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ว30261 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 1 | พ22104 กรีฑา | ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา | ง30251 พิมพ์ดีดไทยด้วยคอมพิวเตอร์ | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ง22101 การงานอาชีพ | ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 | อ30206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 | อ21102 ภาษาอังกฤษ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | | | | | ห้องสังคมศึกษา | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | Computer Laboratory 4 | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | | | Computer Laboratory 5 | | |
|
ม.3/5 | ม.2/1 | ม.3/4 | ม.2/2 | ม.1/3 | ม.3/3 | ม.5/2 | ม.2/5 | ม.6/3 | ม.3/2 | ม.6/1 | ม.1/5 | ม.4/3 | ม.1/4 | ม.4/1 EIS | ม.1/2 | ม.4/2 | ม.3/1 | ม.6/2 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.1/1 EIS | ม.2/4 | ท23102 ภาษาไทย | ท22102 ภาษาไทย | ส23102 สังคมศึกษา | ส22104 ประวัติศาสตร์ | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ค32102 คณิตศาสตร์ | กิจกรรมแนะแนว | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ศ33102 ทัศนศิลป์ศึกษา | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ว30261 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 1 | พ21104 บาสเกตบอล | ศ31101 ดนตรีศึกษา | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | อ30206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 | ส32102 สังคมศึกษา | อ21102 ภาษาอังกฤษ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูสังคมศึกษา | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | | | ห้องสังคมศึกษา | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องศิลปะ | Computer Laboratory 4 | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | Computer Laboratory 5 | | | |
|
-X- |
ม.1/3 | ม.1/1 EIS | ม.1/4 | ม.3/1 | ม.6/1 | ม.6/3 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.3/2 | ม.3/5 | ม.2/2 | ม.3/4 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.3/3 | ม.2/4 | ม.4/2 | ม.6/2 | ม.2/5 | ม.4/1 EIS | ม.4/3 | ม.5/2 | ม.1/2 | ส21104 ประวัติศาสตร์ | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ว30225 เคมี 5 | ว30245 ชีววิทยา 5 | ส21102 สังคมศึกษา | ว22102 วิทยาศาสตร์ | พ23102 สุขศึกษา | พ23104 เซปักตะกร้อ | ศ22102 ศิลปะ | ศ23102 ศิลปะ | ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ง22101 การงานอาชีพ | ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง | ง30242 การปลูกไม้ดอกประดับ | อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 | อ31102 ภาษาอังกฤษ | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | อ32102 ภาษาอังกฤษ | ส21102 สังคมศึกษา | 4-ครูสังคมศึกษา | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | Computer Laboratory 5 | | | | | Computer Laboratory 4 | | | | | | Computer Laboratory 3 | | |
|
ม.1/5 | ม.2/5 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.1/4 | ม.6/1 | ม.6/3 | ม.2/1 | ม.3/5 | ม.1/1 EIS | ม.2/2 | ม.3/4 | ม.3/3 | ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.6/2 | ม.5/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.1/3 | ม.1/2 | ท21102 ภาษาไทย | ท22102 ภาษาไทย | ส22102 สังคมศึกษา | ส23104 ประวัติศาสตร์ | ค23102 คณิตศาสตร์ | กิจกรรมแนะแนว | ว30225 เคมี 5 | ว30245 ชีววิทยา 5 | ว22102 วิทยาศาสตร์ | พ23102 สุขศึกษา | พ21104 บาสเกตบอล | ศ22102 ศิลปะ | ศ23102 ศิลปะ | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต | ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง | ง30242 การปลูกไม้ดอกประดับ | อ30222 พัฒนาทักษะภาษาอังกฤษ | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | อ32102 ภาษาอังกฤษ | ส21102 สังคมศึกษา | อ21102 ภาษาอังกฤษ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูสังคมศึกษา | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 7-ครูธนกฤต สันทา, 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | Computer Laboratory 5 | | | | Computer Laboratory 4 | | | | | Computer Laboratory 3 | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/2 | ม.3/1 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ส21242 การป้องกันการทุจริต | ส21242 การป้องกันการทุจริต | ส21242 การป้องกันการทุจริต | ส21242 การป้องกันการทุจริต | ส21242 การป้องกันการทุจริต | ส22242 การป้องกันการทุจริต | ส22242 การป้องกันการทุจริต | ส22242 การป้องกันการทุจริต | ส22242 การป้องกันการทุจริต | ส22242 การป้องกันการทุจริต | ส23242 การป้องกันการทุจริต | ส23242 การป้องกันการทุจริต | ส23242 การป้องกันการทุจริต | ส23242 การป้องกันการทุจริต | ส23242 การป้องกันการทุจริต | ส31242 การป้องกันการทุจริต | ส31242 การป้องกันการทุจริต | ส31242 การป้องกันการทุจริต | ส32242 การป้องกันการทุจริต | ส32242 การป้องกันการทุจริต | ส32242 การป้องกันการทุจริต | ส33242 การป้องกันการทุจริต | ส33242 การป้องกันการทุจริต | ส33242 การป้องกันการทุจริต | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร, 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 7-ครูธนกฤต สันทา, 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา, 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม, 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น, 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์, 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 4- ครูสุนทร ขันศรี | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร, 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ, 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | | | | | | | | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | PLC | PLC | PLC | PLC | PLC | PLC | PLC | | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี | | | | | | | | |
|
Tuesday |
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรม Home Room | | |
|
ม.5/2 | ม.3/2 | ม.2/1 | ม.1/4 | ม.2/2 | ม.3/3 | ม.2/4 | ม.6/2 | ม.3/1 | ม.4/3 | ม.3/5 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.1/1 EIS | ม.4/2 | ม.1/5 | ม.2/5 | ม.3/4 | ม.4/1 EIS | ม.5/1, ม.5/3 | ม.1/2 | ม.1/3 | ท32102 ภาษาไทย | ส23102 สังคมศึกษา | ส22104 ประวัติศาสตร์ | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค22102 คณิตศาสตร์ | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ศ33102 ทัศนศิลป์ศึกษา | ค23102 คณิตศาสตร์ | ว30251 ชีววิทยา 1 | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ว30205 ฟิสิกส์ 5 | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี | อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 | อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 | อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 | จ30222 ภาษาจีนเบื้องต้น 2 | ส32102 สังคมศึกษา | ส21102 สังคมศึกษา | อ21102 ภาษาอังกฤษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูสังคมศึกษา | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | | ห้องสังคมศึกษา | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องศิลปะ | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 5 | | | | | | | |
|
ม.6/2 | ม.2/2 | ม.3/3 | ม.1/2 | ม.6/3 | ม.3/1 | ม.4/1 EIS | ม.4/3 | ม.3/5 | ม.2/5 | ม.3/4 | ม.2/1 | ม.1/5 | ม.1/1 EIS | ม.2/4 | ม.1/3 | ม.4/2 | ม.6/1 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.1/4 | ม.3/2 | ท33102 ภาษาไทย | ส22102 สังคมศึกษา | ส23102 สังคมศึกษา | ส21104 ประวัติศาสตร์ | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ส20236 หน้าที่พลเมือง | ค31102 คณิตศาสตร์ | ว30251 ชีววิทยา 1 | ว23102 วิทยาศาสตร์ | พ22102 สุขศึกษา | พ23104 เซปักตะกร้อ | ศ22102 ศิลปะ | ศ21102 ศิลปะ | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง | อ33102 ภาษาอังกฤษ | อ30204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 | อ32102 ภาษาอังกฤษ | อ21102 ภาษาอังกฤษ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูสังคมศึกษา | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | | | ห้องสังคมศึกษา | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | | | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | Computer Laboratory 5 | | | |
|
ม.1/2 | ม.2/4 | ม.3/5 | ม.1/1 EIS | ม.2/2 | ม.4/1 EIS | ม.6/3 | ม.6/2 | ม.3/4 | ม.2/5 | ม.2/1 | ม.3/2 | ม.1/5 | ม.1/4 | ม.1/3 | ม.4/3 | ม.4/2 | ม.6/1 | ม.5/2 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.3/1 | ม.3/3 | ท21102 ภาษาไทย | ส22102 สังคมศึกษา | ส23102 สังคมศึกษา | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ว30225 เคมี 5 | พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ว23102 วิทยาศาสตร์ | พ22104 กรีฑา | ศ22102 ศิลปะ | ศ23102 ศิลปะ | ศ21102 ศิลปะ | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต | ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง | ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 | อ30204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 | อ32102 ภาษาอังกฤษ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | | | ห้องสังคมศึกษา | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 4 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | | | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | | Computer Laboratory 5 | | | |
|
ม.3/3 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.4/1 EIS | ม.1/5 | ม.1/3 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.4/3 | ม.6/1 | ม.6/3 | ม.4/2 | ม.3/4 | ม.1/2 | ม.2/4 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.3/2 | ม.1/4 | ม.6/2 | ม.5/2 | ม.1/1 EIS | ม.3/5 | ท23102 ภาษาไทย | ท22102 ภาษาไทย | ส23102 สังคมศึกษา | ส31102 สังคมศึกษา | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | ค33102 คณิตศาสตร์ | ว30225 เคมี 5 | พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ว23102 วิทยาศาสตร์ | พ21102 สุขศึกษา | พ22104 กรีฑา | ศ30203 ทฤษฎีดนตรีสากล | ศ23102 ศิลปะ | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ง33102 โครงงานอาชีพ | ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ | ส21101 สังคมศึกษา | อ23102 ภาษาอังกฤษ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม, 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น, 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | | | ห้องสังคมศึกษา | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | | | Computer Laboratory 5 | | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 4 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | | | Computer Laboratory 3 | | | | |
|
-X- |
ม.1/5 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.2/5 | ม.3/4 | ม.1/2 | ม.2/1 | ม.3/3 | ม.2/4 | ม.4/2 | ม.5/2 | ม.2/2 | ม.4/1 EIS | ม.3/1 | ม.1/3 | ม.3/5 | ม.1/4 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.3/2 | ม.4/3 | ม.1/1 EIS | ม.6/3 | ท21102 ภาษาไทย | ท32102 ภาษาไทย | ส22102 สังคมศึกษา | ส23102 สังคมศึกษา | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ค23102 คณิตศาสตร์ | กิจกรรมแนะแนว | ค31102 คณิตศาสตร์ | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ว30232 เคมี 2 | พ23104 เซปักตะกร้อ | ศ21102 ศิลปะ | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ง21101 การงานอาชีพ | ง33102 โครงงานอาชีพ | ท30201 ห้องสมุดเพื่อการศึกษาค้นคว้า | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | อ30202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ส33102 สังคมศึกษา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | | | | ห้องสังคมศึกษา | | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 3 | | | | Computer Laboratory 5 | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | |
|
ม.3/1 | ม.1/4 | ม.4/2 | ม.2/5 | ม.3/4 | ม.5/2 | ม.2/2 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.4/1 EIS | ม.3/3 | ม.1/3 | ม.3/5 | ม.2/1 | ม.6/3 | ม.6/2 | ม.3/2 | ม.4/3 | ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/5 | ม.6/1 | ม.2/4 | ท23102 ภาษาไทย | ท21102 ภาษาไทย | ส31102 สังคมศึกษา | ค22102 คณิตศาสตร์ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ | ว22102 วิทยาศาสตร์ | พ30204 แฮนด์บอล | ว30232 เคมี 2 | พ23102 สุขศึกษา | ศ21102 ศิลปะ | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี | ง33102 โครงงานอาชีพ | ท30201 ห้องสมุดเพื่อการศึกษาค้นคว้า | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | อ31102 ภาษาอังกฤษ | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ท20201 เสริมทักษะภาษาไทย | ท20201 เสริมทักษะภาษาไทย | ส33102 สังคมศึกษา | อ22102 ภาษาอังกฤษ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 5 | | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 3 | | | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูสังคมศึกษา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | | | | | | | | | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | PLC | PLC | PLC | PLC | PLC | PLC | PLC | PLC | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | | | | | | | | | |
|
Wednesday |
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรม Home Room | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.5/2 | ม.2/4 | ม.3/3 | ม.4/2 | ม.6/2 | ม.1/2 | ม.2/2 | ม.6/1 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.2/5 | ม.4/1 EIS | ม.3/5 | ม.1/5 | ม.3/1 | ม.1/3 | ม.6/3 | ม.1/4 | ม.2/1 | ม.3/4 | ม.3/2 | ท21102 ภาษาไทย | ท32102 ภาษาไทย | ส22102 สังคมศึกษา | ส23102 สังคมศึกษา | ส31102 สังคมศึกษา | ส33104 ประวัติศาสตร์ | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค22102 คณิตศาสตร์ | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ค31102 คณิตศาสตร์ | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ว30251 ชีววิทยา 1 | ว23102 วิทยาศาสตร์ | พ21102 สุขศึกษา | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี | อ33102 ภาษาอังกฤษ | อ21102 ภาษาอังกฤษ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | | | | ห้องสังคมศึกษา | ห้องภูมิปัญญาไทย | Computer Laboratory 3 | | | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 5 | | | | | |
|
ม.3/2 | ม.6/2 | ม.2/4 | ม.1/4 | ม.3/4 | ม.1/3 | ม.2/1 | ม.3/3 | ม.1/2 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.3/5 | ม.4/1 EIS | ม.6/1, ม.6/3 | ม.3/1 | ม.2/5 | ม.4/3 | ม.5/2 | ม.4/2 | ม.1/1 EIS | ม.1/5 | ม.2/2 | ท23102 ภาษาไทย | ท33102 ภาษาไทย | ท22102 ภาษาไทย | ท21102 ภาษาไทย | ส23102 สังคมศึกษา | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ค23102 คณิตศาสตร์ | กิจกรรมแนะแนว | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ส20236 หน้าที่พลเมือง | ว30251 ชีววิทยา 1 | ว30205 ฟิสิกส์ 5 | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี | ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี | ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด | อ31102 ภาษาอังกฤษ | อ21102 ภาษาอังกฤษ | อ21102 ภาษาอังกฤษ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | | | | | ห้องสังคมศึกษา | | | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 3 | Computer Laboratory 5 | | | | | |
|
ม.1/2 | ม.3/5 | ม.3/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.1/4 | ม.2/4 | ม.3/2 | ม.4/3 | ม.6/2 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.4/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/5 | ม.1/1 EIS | ม.1/3 | ม.2/1 | ม.5/2 | ม.3/4 | ม.1/5 | ม.4/2 | ม.3/1 | ท21102 ภาษาไทย | ท23102 ภาษาไทย | ส23104 ประวัติศาสตร์ | ส32104 ประวัติศาสตร์ | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค22102 คณิตศาสตร์ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ว33102 พลังงาน | ว30205 ฟิสิกส์ 5 | ว30261 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 1 | พ22102 สุขศึกษา | ศ22102 ศิลปะ | ศ21102 ศิลปะ | ง21101 การงานอาชีพ | ง22101 การงานอาชีพ | ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | ว21102 วิทยาศาสตร์ | จ30202 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 2 | อ23102 ภาษาอังกฤษ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 4-ครูสังคมศึกษา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | Computer Laboratory 5 | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | | Computer Laboratory 3 | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | |
|
ม.3/1 | ม.4/2 | ม.1/2 | ม.3/2 | ม.5/2 | ม.6/3 | ม.6/2 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.4/1 EIS | ม.2/5 | ม.1/1 EIS | ม.2/2 | ม.1/3 | ม.3/4 | ม.2/4 | ม.1/5 | ม.3/5 | ม.4/3 | ม.6/1 | ม.2/1 | ม.1/4 | ม.3/3 | ท23102 ภาษาไทย | ท31102 ภาษาไทย | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | กิจกรรมแนะแนว | ค33102 คณิตศาสตร์ | ว33102 พลังงาน | พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ว30261 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 1 | ศ22102 ศิลปะ | ศ21102 ศิลปะ | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 | ว21102 วิทยาศาสตร์ | อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 | อ31102 ภาษาอังกฤษ | ส33102 สังคมศึกษา | ส22102 สังคมศึกษา | ส21102 สังคมศึกษา | อ23102 ภาษาอังกฤษ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | | | | | Computer Laboratory 5 | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | Computer Laboratory 4 | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | | | | |
|
-X- |
ม.2/2 | ม.2/4 | ม.1/3 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ม.4/1 EIS | ม.5/1, ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ม.5/2 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.4/3 | ม.4/2 | ม.1/1 EIS | ม.1/4 | ม.1/2 | ม.2/5 | ส22102 สังคมศึกษา | ส22104 ประวัติศาสตร์ | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ส21102 สังคมศึกษา | พ22102 สุขศึกษา | ศ31101 ดนตรีศึกษา | ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ท20201 เสริมทักษะภาษาไทย | อ21102 ภาษาอังกฤษ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูสังคมศึกษา | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร, 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 4- ครูสุนทร ขันศรี | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์, 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร, 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ, 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน, 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | | | | Computer Laboratory 3 | Computer Laboratory 5 | | | | Computer Laboratory 4 | | | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | |
|
ม.ต้น | ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี | กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร | กิจกรรมนักศึกษาวิชาทหาร | กิจกรรมวิถีพุทธ | กิจกรรมวิถีพุทธ | กิจกรรมวิถีพุทธ | กิจกรรมวิถีพุทธ | กิจกรรมวิถีพุทธ | กิจกรรมวิถีพุทธ | กิจกรรมวิถีพุทธ | กิจกรรมวิถีพุทธ | กิจกรรมวิถีพุทธ | กิจกรรมลูกเสือ ม.3 | กิจกรรมเนตรนารี ม.3 | กิจกรรมลูกเสือ ม.3 | กิจกรรมลูกเสือ ม.3 | กิจกรรมลูกเสือ ม.3 | กิจกรรมลูกเสือ ม.3 | กิจกรรมเนตรนารี ม.3 | กิจกรรมเนตรนารี ม.3 | กิจกรรมเนตรนารี ม.3 | กิจกรรมเนตรนารี ม.3 | กิจกรรมลูกเสือ ม.2 | กิจกรรมเนตรนารี ม.2 | กิจกรรมลูกเสือ ม.2 | กิจกรรมเนตรนารี ม.2 | กิจกรรมลูกเสือ ม.2 | กิจกรรมลูกเสือ ม.2 | กิจกรรมเนตรนารี ม.2 | กิจกรรมเนตรนารี ม.2 | กิจกรรมลูกเสือ ม.1 | กิจกรรมลูกเสือ ม.1 | กิจกรรมเนตรนารี ม.1 | กิจกรรมลูกเสือ ม.1 | กิจกรรมเนตรนารี ม.1 | กิจกรรมเนตรนารี ม.1 | กิจกรรมเนตรนารี ม.1 | กิจกรรมเนตรนารี ม.1 | กิจกรรมลูกเสือ ม.1 | กิจกรรมลูกเสือ ม.3 | | | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 4-ครูสังคมศึกษา | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูสังคมศึกษา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | | | | | | | | | | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | PLC | PLC | PLC | PLC | PLC | PLC | PLC | PLC | PLC | | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูสังคมศึกษา | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | | | | | | | | | | |
|
Thursday |
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรม Home Room | | |
|
ม.1/5 | ม.4/1 EIS | ม.2/2 | ม.3/2 | ม.2/5 | ม.2/4 | ม.3/5 | ม.3/1 | ม.6/3 | ม.3/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.2/1 | ม.1/3 | ม.3/4 | ม.1/2 | ม.1/1 EIS | ม.6/2 | ม.4/2 | ม.6/1 | ม.4/3 | ม.5/2 | ม.1/4 | ท21102 ภาษาไทย | ท31102 ภาษาไทย | ท22102 ภาษาไทย | ส23102 สังคมศึกษา | ส22104 ประวัติศาสตร์ | ค22102 คณิตศาสตร์ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ค33102 คณิตศาสตร์ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ว30253 ชีววิทยา 3 | ค22102 คณิตศาสตร์ | พ21102 สุขศึกษา | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ว21102 วิทยาศาสตร์ | อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 | อ33102 ภาษาอังกฤษ | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | อ30206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 | จ30222 ภาษาจีนเบื้องต้น 2 | ส32102 สังคมศึกษา | ส21102 สังคมศึกษา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูสังคมศึกษา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | | | | ห้องสังคมศึกษา | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | Computer Laboratory 4 | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | Computer Laboratory 3 | Computer Laboratory 5 | | | |
|
ม.3/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.1/1 EIS | ม.1/5 | ม.2/5 | ม.2/2 | ม.3/2 | ม.6/1 | ม.6/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.2/1 | ม.4/3 | ม.3/5 | ม.1/2 | ม.3/4 | ม.1/4 | ม.5/2 | ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.6/2 | ม.1/3 | ท23102 ภาษาไทย | ท22102 ภาษาไทย | ส23102 สังคมศึกษา | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค22102 คณิตศาสตร์ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ว30225 เคมี 5 | ว30253 ชีววิทยา 3 | ว22102 วิทยาศาสตร์ | พ30202 ฟุตซอล | ศ23102 ศิลปะ | ศ21102 ศิลปะ | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด | อ30202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ส33102 สังคมศึกษา | ส21102 สังคมศึกษา | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | | | ห้องสังคมศึกษา | | | | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | | Computer Laboratory 4 | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 3 | | |
|
ม.2/5 | ม.1/4 | ม.1/3 | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.6/2 | ม.3/1 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.4/1 EIS | ม.3/2 | ม.2/4 | ม.3/5 | ม.1/2 | ม.1/1 EIS | ม.1/5 | ม.2/2 | ม.5/2 | ม.3/3 | ม.6/1 | ม.6/3 | ม.2/1 | ม.3/4 | ท22102 ภาษาไทย | ส21104 ประวัติศาสตร์ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | กิจกรรมแนะแนว | ท31102 ภาษาไทย | ค33102 คณิตศาสตร์ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ว30233 เคมี 3 | ว30212 ฟิสิกส์ 2 | พ23104 เซปักตะกร้อ | ศ22102 ศิลปะ | ศ23102 ศิลปะ | ศ21102 ศิลปะ | ง21101 การงานอาชีพ | ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี | ง22101 การงานอาชีพ | ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | อ33102 ภาษาอังกฤษ | ส33102 สังคมศึกษา | ส22102 สังคมศึกษา | อ23102 ภาษาอังกฤษ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4-ครูสังคมศึกษา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | Computer Laboratory 4 | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | | | Computer Laboratory 3 | Computer Laboratory 5 | | | | | | | |
|
ม.1/3 | ม.3/2 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.2/1 | ม.2/5 | ม.3/5 | ม.1/2 | ม.1/4 | ม.2/2 | ม.4/3 | ม.5/2 | ม.3/1 | ม.4/1 EIS | ม.6/1, ม.6/2, ม.6/3 | ม.2/4 | ม.1/5 | ม.1/1 EIS | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/2 | ท21102 ภาษาไทย | ท23102 ภาษาไทย | ท32102 ภาษาไทย | ท22102 ภาษาไทย | ส22102 สังคมศึกษา | ส23104 ประวัติศาสตร์ | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ว22102 วิทยาศาสตร์ | พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา | พ30204 แฮนด์บอล | ค23102 คณิตศาสตร์ | ว30212 ฟิสิกส์ 2 | พ30206 ลีลาศ | ศ22102 ศิลปะ | ง21101 การงานอาชีพ | ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 | จ30202 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 2 | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูสังคมศึกษา | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | | | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | Computer Laboratory 4 | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้อง CINEMA | | Computer Laboratory 3 | Computer Laboratory 5 | | | |
|
-X- |
ม.1/1 EIS | ม.3/4 | ม.6/3 | ม.5/2 | ม.3/2 | ม.6/1 | ม.4/3 | ม.4/1 EIS | ม.1/4 | ม.1/2 | | | | | ม.5/1, ม.5/3 | ม.4/2 | ม.3/3 | ม.1/5 | ม.3/5 | ม.6/2 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.1/3 | ม.3/1 | ท21102 ภาษาไทย | ท23102 ภาษาไทย | ท33102 ภาษาไทย | ค32102 คณิตศาสตร์ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ว30225 เคมี 5 | ส33102 สังคมศึกษา | พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา | พ21102 สุขศึกษา | พ21104 บาสเกตบอล | ศ20204 วาดภาพระบายสี | ศ20203 นาฎศิลป์ร่วมสมัย | ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น | ง20241 เกษตรพอเพียง | ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ | อ30202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 | ส20236 หน้าที่พลเมือง | ว21102 วิทยาศาสตร์ | อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 | จ30206 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 6 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 | อ21102 ภาษาอังกฤษ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | | | | | | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องภูมิปัญญาไทย | Computer Laboratory 4 | | | | | | | | Computer Laboratory 5 | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | | | | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูสังคมศึกษา | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูสังคมศึกษา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | | | | | | | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | PLC | PLC | PLC | PLC | PLC | PLC | | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | | | | | | | |
|
Friday |
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรม Home Room | | |
|
ม.2/2 | ม.6/3 | ม.3/5 | ม.1/1 EIS | ม.6/1 | ม.1/3 | ม.6/2 | ม.4/2 | ม.2/5 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.1/5 | ม.3/1 | ม.3/4 | ม.4/3 | ม.2/4 | ม.3/3 | ม.3/2 | ม.4/1 EIS | ม.5/2 | ม.2/1 | ม.1/4 | ม.1/2 | ท22102 ภาษาไทย | ท33102 ภาษาไทย | ส23102 สังคมศึกษา | ส21104 ประวัติศาสตร์ | ส33104 ประวัติศาสตร์ | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค33102 คณิตศาสตร์ | ค31102 คณิตศาสตร์ | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ว30253 ชีววิทยา 3 | ส21102 สังคมศึกษา | ค23102 คณิตศาสตร์ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ว30212 ฟิสิกส์ 2 | พ22102 สุขศึกษา | ศ23102 ศิลปะ | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี | จ30204 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 4 | ส22102 สังคมศึกษา | ส21102 สังคมศึกษา | อ21102 ภาษาอังกฤษ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูสังคมศึกษา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | | | ห้องสังคมศึกษา | ห้องภูมิปัญญาไทย | Computer Laboratory 3 | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 5 | | | | |
|
ม.1/3 | ม.4/2 | ม.3/5 | ม.2/1 | ม.3/1 | ม.3/4 | ม.1/2 | ม.1/5 | ม.6/1 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.2/5 | ม.4/3 | ม.2/2 | ม.3/3 | ม.3/2 | ม.1/4 | ม.6/2 | ม.5/2 | ม.6/3 | ม.4/1 EIS | ม.1/1 EIS | ม.2/4 | ท21102 ภาษาไทย | ท31102 ภาษาไทย | ท23102 ภาษาไทย | ท22102 ภาษาไทย | ส23102 สังคมศึกษา | ส23104 ประวัติศาสตร์ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | กิจกรรมแนะแนว | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ว30212 ฟิสิกส์ 2 | พ22104 กรีฑา | ศ23102 ศิลปะ | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี | ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง | อ30222 พัฒนาทักษะภาษาอังกฤษ | อ33102 ภาษาอังกฤษ | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ส21101 สังคมศึกษา | อ22102 ภาษาอังกฤษ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูสังคมศึกษา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา, 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | | | | | ห้องสังคมศึกษา | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 5 | | | | Computer Laboratory 3 | | |
|
ม.2/5 | ม.3/2 | ม.3/4 | ม.4/3 | ม.3/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.6/3 | ม.2/4 | ม.6/1 | ม.2/1 | ม.1/1 EIS | ม.1/5 | ม.3/1 | ม.1/4 | ม.1/2 | ม.4/2 | ม.6/2 | ม.3/5 | ม.4/1 EIS | ม.5/2 | ม.1/3 | ม.2/2 | ส22102 สังคมศึกษา | ส23104 ประวัติศาสตร์ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ | ว30245 ชีววิทยา 5 | ว22102 วิทยาศาสตร์ | พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ค22102 คณิตศาสตร์ | พ21102 สุขศึกษา | พ21104 บาสเกตบอล | ศ23102 ศิลปะ | ศ21102 ศิลปะ | ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี | ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร | ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ส32102 สังคมศึกษา | ส21102 สังคมศึกษา | อ22102 ภาษาอังกฤษ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูสังคมศึกษา | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 4 | | | | | | Computer Laboratory 5 | | | | Computer Laboratory 3 | | | |
|
ม.3/2 | ม.6/1 | ม.2/2 | ม.5/2 | ม.1/1 EIS | ม.4/3 | ม.3/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.2/4 | ม.6/3 | ม.1/3 | ม.3/1 | ม.1/4 | ม.1/2 | ม.4/2 | ม.3/5 | ม.3/4 | ม.4/1 EIS | ม.6/2 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/5 | ท23102 ภาษาไทย | ท33102 ภาษาไทย | ส22102 สังคมศึกษา | ส32104 ประวัติศาสตร์ | กิจกรรมแนะแนว | ค31102 คณิตศาสตร์ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ | ว22102 วิทยาศาสตร์ | พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา | พ21104 บาสเกตบอล | ศ23102 ศิลปะ | ศ21102 ศิลปะ | ง21101 การงานอาชีพ | ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | ส20236 หน้าที่พลเมือง | อ31102 ภาษาอังกฤษ | ส33102 สังคมศึกษา | อ21102 ภาษาอังกฤษ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | | | | Computer Laboratory 5 | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 4 | | | | Computer Laboratory 3 | | | | | | | | |
|
-X- |
ม.1/2 | ม.3/1 | ม.4/1 EIS | ม.1/4 | ม.3/5 | ม.3/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.6/3 | ม.6/1 | ม.4/3 | ม.3/2 | ม.3/4 | ม.4/2 | | | ม.5/2 | ม.1/3 | | | ม.6/2 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.1/1 EIS | ท21102 ภาษาไทย | ท23102 ภาษาไทย | ส31102 สังคมศึกษา | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ค32102 คณิตศาสตร์ | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ว30245 ชีววิทยา 5 | ว30232 เคมี 2 | ส20236 หน้าที่พลเมือง | พ23102 สุขศึกษา | พ30202 ฟุตซอล | ศ20204 วาดภาพระบายสี | ศ20203 นาฎศิลป์ร่วมสมัย | ว32106 วิทยาการคำนวณ | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น | ง20241 เกษตรพอเพียง | ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 | อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 | อ21102 ภาษาอังกฤษ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูสังคมศึกษา | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | | | | | | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการเคมี | | Computer Laboratory 5 | | | | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 3 | | | | | | | | | | |
|
ม.3/4 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.3/2 | ม.6/1 | ม.3/1 | ม.4/3 | ม.4/1 EIS | ม.5/2 | | | ม.5/1, ม.5/3 | ม.1/3 | | | ม.6/3 | ม.4/2 | ม.1/1 EIS | ม.6/2 | ม.1/2 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/5 | ม.3/3 | ท23102 ภาษาไทย | ท21102 ภาษาไทย | ส21104 ประวัติศาสตร์ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ว30245 ชีววิทยา 5 | พ23102 สุขศึกษา | ว30232 เคมี 2 | พ30202 ฟุตซอล | ศ30203 ทฤษฎีดนตรีสากล | ศ20204 วาดภาพระบายสี | ศ20203 นาฎศิลป์ร่วมสมัย | ว32106 วิทยาการคำนวณ | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น | ง20241 เกษตรพอเพียง | ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 | อ31102 ภาษาอังกฤษ | ท20201 เสริมทักษะภาษาไทย | จ30206 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 6 | ส21102 สังคมศึกษา | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 | อ23102 ภาษาอังกฤษ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4-ครูสังคมศึกษา | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | | | | | | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | Computer Laboratory 5 | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | | | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 3 | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม | กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูสังคมศึกษา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 8-ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8- ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 3-ครูสุภารัตน์ จันทร์ภักดี | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | | | | | | | | | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | PLC | PLC | PLC | PLC | PLC | PLC | PLC | PLC | | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | | | | | | | | | |
|