ม.ต้น |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ท21102 ภาษาไทย | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C4 | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ว21102 วิทยาศาสตร์ #Phy | ค21102 คณิตศาสตร์ | ท22102 ภาษาไทย | ค22102 คณิตศาสตร์ | อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ว23102 วิทยาศาสตร์ #Sci | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ส23102 สังคมศึกษา #Soc | ค23102 คณิตศาสตร์ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | | Computer Laboratory 4 | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | ห้องสังคมศึกษา | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส21101 สังคมศึกษา | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C4 | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ว21102 วิทยาศาสตร์ #Phy | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ค22102 คณิตศาสตร์ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C3 | ท22102 ภาษาไทย | ว23102 วิทยาศาสตร์ #Sci | ส23102 สังคมศึกษา #Soc | พ23104 เซปักตะกร้อ #Sport | ท23102 ภาษาไทย | ค23102 คณิตศาสตร์ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 7-ครูธนกฤต สันทา | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | | Computer Laboratory 4 | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | | Computer Laboratory 3 | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องสังคมศึกษา | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 | ค21102 คณิตศาสตร์ | ว21102 วิทยาศาสตร์ #Phy | อ21102 ภาษาอังกฤษ | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C4 | พ22104 กรีฑา #Sport | ท22102 ภาษาไทย | ว22102 วิทยาศาสตร์ #Che | ง22101 การงานอาชีพ | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | ว23102 วิทยาศาสตร์ #Sci | ท23102 ภาษาไทย | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ส23102 สังคมศึกษา #Soc | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 4- ครูสุนทร ขันศรี | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | Computer Laboratory 4 | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | ห้องสังคมศึกษา |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ง21101 การงานอาชีพ #C3 | ว21102 วิทยาศาสตร์ #Phy | พ21104 บาสเกตบอล #Sport | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C4 | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ส22104 ประวัติศาสตร์ #Wis | ว22102 วิทยาศาสตร์ #Che | ค22102 คณิตศาสตร์ | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | ว23102 วิทยาศาสตร์ #Sci | ค23102 คณิตศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา #Soc | ท23102 ภาษาไทย | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | Computer Laboratory 4 | | ห้องภูมิปัญญาไทย | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | ห้องสังคมศึกษา | |
|
-X- |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค21102 คณิตศาสตร์ | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ท21102 ภาษาไทย | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ส21102 สังคมศึกษา | ว22102 วิทยาศาสตร์ #Sci | ศ22102 ศิลปะ | ส22102 สังคมศึกษา | ส22104 ประวัติศาสตร์ #Wis | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | พ23102 สุขศึกษา #C5 | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ #C4 | ศ23102 ศิลปะ | พ23104 เซปักตะกร้อ #Sport | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 4 | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | พ21104 บาสเกตบอล #Sport | ส21102 สังคมศึกษา | ท20201 เสริมทักษะภาษาไทย | กิจกรรมแนะแนว | ท21102 ภาษาไทย | ว22102 วิทยาศาสตร์ #Sci | ศ22102 ศิลปะ | ง22101 การงานอาชีพ | ส22102 สังคมศึกษา | ส23104 ประวัติศาสตร์ #Wis | ค23102 คณิตศาสตร์ | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ #C4 | ศ23102 ศิลปะ | พ23102 สุขศึกษา #C5 | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 7-ครูธนกฤต สันทา, 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | Computer Laboratory 4 | | Computer Laboratory 5 |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส21242 การป้องกันการทุจริต #เพิ่มเวลารู้1 | ส21242 การป้องกันการทุจริต #เพิ่มเวลารู้1 | ส21242 การป้องกันการทุจริต #เพิ่มเวลารู้1 | ส21242 การป้องกันการทุจริต #เพิ่มเวลารู้1 | ส21242 การป้องกันการทุจริต #เพิ่มเวลารู้1 | ส22242 การป้องกันการทุจริต #เพิ่มเวลารู้1 | ส22242 การป้องกันการทุจริต #เพิ่มเวลารู้1 | ส22242 การป้องกันการทุจริต #เพิ่มเวลารู้1 | ส22242 การป้องกันการทุจริต #เพิ่มเวลารู้1 | ส22242 การป้องกันการทุจริต #เพิ่มเวลารู้1 | ส23242 การป้องกันการทุจริต #เพิ่มเวลารู้1 | ส23242 การป้องกันการทุจริต #เพิ่มเวลารู้1 | ส23242 การป้องกันการทุจริต #เพิ่มเวลารู้1 | ส23242 การป้องกันการทุจริต #เพิ่มเวลารู้1 | ส23242 การป้องกันการทุจริต #เพิ่มเวลารู้1 | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร, 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 7-ครูธนกฤต สันทา, 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา, 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม, 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น, 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง, 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 4- ครูสุนทร ขันศรี | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์, 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร, 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม, 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C4 | ท21102 ภาษาไทย | ส21102 สังคมศึกษา | ค21102 คณิตศาสตร์ | อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 | ส22104 ประวัติศาสตร์ #Wis | ค22102 คณิตศาสตร์ | อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 | ส22102 สังคมศึกษา | ค23102 คณิตศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา #Soc | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 | ว23102 วิทยาศาสตร์ #Sci | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | Computer Laboratory 4 | | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | | ห้องสังคมศึกษา | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C4 | ว21102 วิทยาศาสตร์ #Phy | ค21102 คณิตศาสตร์ | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ศ21102 ศิลปะ | ศ22102 ศิลปะ | ส22102 สังคมศึกษา | ท22102 ภาษาไทย | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C3 | ส20236 หน้าที่พลเมือง | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ส23102 สังคมศึกษา #Soc | พ23104 เซปักตะกร้อ #Sport | ว23102 วิทยาศาสตร์ #Sci | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | Computer Laboratory 4 | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | | | | | Computer Laboratory 3 | | | ห้องสังคมศึกษา | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค21102 คณิตศาสตร์ | ว21102 วิทยาศาสตร์ #Phy | ท21102 ภาษาไทย | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C3 | ศ21102 ศิลปะ | ศ22102 ศิลปะ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ส22104 ประวัติศาสตร์ #Wis | ค22102 คณิตศาสตร์ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ศ23102 ศิลปะ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ว23102 วิทยาศาสตร์ #Sci | ส23102 สังคมศึกษา #Soc | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4- ครูสุนทร ขันศรี | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | Computer Laboratory 3 | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องสังคมศึกษา |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส21101 สังคมศึกษา | ส21104 ประวัติศาสตร์ #Wis | พ21102 สุขศึกษา | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C3 | ค21102 คณิตศาสตร์ | กิจกรรมแนะแนว #203 | กิจกรรมแนะแนว #203 | กิจกรรมแนะแนว #203 | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ท22102 ภาษาไทย | ส23102 สังคมศึกษา #Soc | ศ23102 ศิลปะ | ท23102 ภาษาไทย | ว23102 วิทยาศาสตร์ #Sci | อ23102 ภาษาอังกฤษ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม, 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น, 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์, 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | Computer Laboratory 3 | | | | | | | ห้องสังคมศึกษา | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | |
|
-X- |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว21102 วิทยาศาสตร์ #Phy | ส21102 สังคมศึกษา | ศ21102 ศิลปะ | ง21101 การงานอาชีพ #C3 | ท21102 ภาษาไทย | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ว22102 วิทยาศาสตร์ #Sci | ค22102 คณิตศาสตร์ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | พ23104 เซปักตะกร้อ #Sport | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา #Soc | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ #C4 | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | Computer Laboratory 3 | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | | | | ห้องสังคมศึกษา | Computer Laboratory 4 |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว21102 วิทยาศาสตร์ #Phy | ท20201 เสริมทักษะภาษาไทย | ศ21102 ศิลปะ | ท21102 ภาษาไทย | ท20201 เสริมทักษะภาษาไทย | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C3 | ว22102 วิทยาศาสตร์ #Sci | ส22102 สังคมศึกษา | อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 | ท23102 ภาษาไทย | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | พ23102 สุขศึกษา #C5 | ค23102 คณิตศาสตร์ | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ #C4 | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | | | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | | | Computer Laboratory 5 | | Computer Laboratory 4 |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. #เพิ่มเวลารู้2 |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ท21102 ภาษาไทย | ค21102 คณิตศาสตร์ | ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | อ21102 ภาษาอังกฤษ | พ21102 สุขศึกษา | ท22102 ภาษาไทย | ค22102 คณิตศาสตร์ | กิจกรรมแนะแนว | ส22102 สังคมศึกษา | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ #C4 | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ส23102 สังคมศึกษา #Soc | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ว23102 วิทยาศาสตร์ #Sci | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | | | Computer Laboratory 5 | | | | | | | Computer Laboratory 4 | | ห้องสังคมศึกษา | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ21102 ภาษาอังกฤษ | กิจกรรมแนะแนว | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C3 | ท21102 ภาษาไทย | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ว22102 วิทยาศาสตร์ #Sci | ท22102 ภาษาไทย | ศ22102 ศิลปะ | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ #C4 | ท23102 ภาษาไทย | ค23102 คณิตศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา #Soc | ส20236 หน้าที่พลเมือง | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | | | Computer Laboratory 3 | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | Computer Laboratory 4 | | | ห้องสังคมศึกษา | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ศ21102 ศิลปะ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C3 | ค21102 คณิตศาสตร์ | ว21102 วิทยาศาสตร์ #Bio | ง22101 การงานอาชีพ | พ22102 สุขศึกษา | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ศ22102 ศิลปะ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ส23104 ประวัติศาสตร์ #Wis | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | ท23102 ภาษาไทย | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | | | Computer Laboratory 3 | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ศ21102 ศิลปะ | ว21102 วิทยาศาสตร์ #Phy | ท21102 ภาษาไทย | ส21102 สังคมศึกษา | ว21102 วิทยาศาสตร์ #Bio | ส22102 สังคมศึกษา | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C3 | พ22102 สุขศึกษา | ค22102 คณิตศาสตร์ | ท23102 ภาษาไทย | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 7-ครูธนกฤต สันทา | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | Computer Laboratory 3 | | | | | | | |
|
-X- |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว21102 วิทยาศาสตร์ #Phy | อ21102 ภาษาอังกฤษ | กิจกรรมแนะแนว | ท20201 เสริมทักษะภาษาไทย | ส21102 สังคมศึกษา | พ22102 สุขศึกษา | ส22102 สังคมศึกษา | ว22102 วิทยาศาสตร์ #Che | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว #A1 | กิจกรรมแนะแนว #A1 | กิจกรรมแนะแนว #A1 | กิจกรรมแนะแนว #A1 | กิจกรรมแนะแนว #A1 | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร, 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 4- ครูสุนทร ขันศรี | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์, 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร, 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม, 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | | | | |
|
กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #เครื่องแบบ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา #เพิ่มเวลารู้3 |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 | พ21102 สุขศึกษา | ว21102 วิทยาศาสตร์ #Phy | ส21102 สังคมศึกษา | ท21102 ภาษาไทย | ค22102 คณิตศาสตร์ | ท22102 ภาษาไทย | ค22102 คณิตศาสตร์ | ว22102 วิทยาศาสตร์ #Che | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ส23102 สังคมศึกษา #Soc | ว23102 วิทยาศาสตร์ #Sci | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ #C4 | ค23102 คณิตศาสตร์ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | ห้องสังคมศึกษา | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | Computer Laboratory 4 | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค21102 คณิตศาสตร์ | ศ21102 ศิลปะ | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ว21102 วิทยาศาสตร์ #Phy | ค21102 คณิตศาสตร์ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ท22102 ภาษาไทย | พ22104 กรีฑา #Sport | ส23102 สังคมศึกษา #Soc | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ท23102 ภาษาไทย | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ #C4 | ศ23102 ศิลปะ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | | | | ห้องสังคมศึกษา | | | Computer Laboratory 4 | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ง21101 การงานอาชีพ #C3 | ศ21102 ศิลปะ | ค21102 คณิตศาสตร์ | ส21104 ประวัติศาสตร์ #Wis | ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | ส22102 สังคมศึกษา | ง22101 การงานอาชีพ | ศ22102 ศิลปะ | ท22102 ภาษาไทย | ว23102 วิทยาศาสตร์ #Sci | พ23104 เซปักตะกร้อ #Sport | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ศ23102 ศิลปะ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | Computer Laboratory 3 | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | Computer Laboratory 5 | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | ท21102 ภาษาไทย | ส21102 สังคมศึกษา | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ง21101 การงานอาชีพ #C3 | ว22102 วิทยาศาสตร์ #Sci | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ศ22102 ศิลปะ | อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 | ค23102 คณิตศาสตร์ | ท23102 ภาษาไทย | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 | ส23104 ประวัติศาสตร์ #Wis | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | Computer Laboratory 5 | | | | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | | | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย |
|
-X- |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ท21102 ภาษาไทย | ส21102 สังคมศึกษา | ง21101 การงานอาชีพ #C3 | พ21102 สุขศึกษา | ว21102 วิทยาศาสตร์ #Bio | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ว23102 วิทยาศาสตร์ #Sci | ส20236 หน้าที่พลเมือง | ท23102 ภาษาไทย | อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 7-ครูธนกฤต สันทา | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | | | | | | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | | | Computer Laboratory 3 | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #A2 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ #เพิ่มเวลารู้4 |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส21104 ประวัติศาสตร์ #Wis | ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ส21102 สังคมศึกษา | ส21102 สังคมศึกษา | ค22102 คณิตศาสตร์ | ท22102 ภาษาไทย | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ว22102 วิทยาศาสตร์ #Che | ค23102 คณิตศาสตร์ | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ #C4 | ศ23102 ศิลปะ | ว23102 วิทยาศาสตร์ #Sci | ส23102 สังคมศึกษา #Soc | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4- ครูสุนทร ขันศรี | ห้องภูมิปัญญาไทย | Computer Laboratory 5 | | | | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | Computer Laboratory 4 | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องสังคมศึกษา |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส21101 สังคมศึกษา | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | กิจกรรมแนะแนว | ท22102 ภาษาไทย | พ22104 กรีฑา #Sport | ส22102 สังคมศึกษา | ว22102 วิทยาศาสตร์ #Che | ส23102 สังคมศึกษา #Soc | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ #C4 | ศ23102 ศิลปะ | ส23104 ประวัติศาสตร์ #Wis | ท23102 ภาษาไทย | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา, 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | | | | Computer Laboratory 5 | | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องสังคมศึกษา | Computer Laboratory 4 | | ห้องภูมิปัญญาไทย | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | พ21102 สุขศึกษา | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ค21102 คณิตศาสตร์ | ศ21102 ศิลปะ | พ21104 บาสเกตบอล #Sport | ส22102 สังคมศึกษา | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ค22102 คณิตศาสตร์ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ศ23102 ศิลปะ | ส23104 ประวัติศาสตร์ #Wis | ว23102 วิทยาศาสตร์ #Sci | ค23102 คณิตศาสตร์ | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | | | | | | | | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | กิจกรรมแนะแนว | ค21102 คณิตศาสตร์ | ส21104 ประวัติศาสตร์ #Wis | ศ21102 ศิลปะ | อ21102 ภาษาอังกฤษ | อ22102 ภาษาอังกฤษ | ส22102 สังคมศึกษา | พ22104 กรีฑา #Sport | พ22102 สุขศึกษา | ศ23102 ศิลปะ | ท23102 ภาษาไทย | ว23102 วิทยาศาสตร์ #Sci | ส20236 หน้าที่พลเมือง | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | |
|
-X- |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ21102 ภาษาอังกฤษ | ท21102 ภาษาไทย | พ21104 บาสเกตบอล #Sport | ค21102 คณิตศาสตร์ | อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 | ท23102 ภาษาไทย | ส20236 หน้าที่พลเมือง | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | พ23102 สุขศึกษา #C5 | ค23102 คณิตศาสตร์ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | | | | | | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | | | | | | | | | | | | | | Computer Laboratory 5 | |
|
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ท20201 เสริมทักษะภาษาไทย | พ21104 บาสเกตบอล #Sport | ส21102 สังคมศึกษา | ท21102 ภาษาไทย | ส21104 ประวัติศาสตร์ #Wis | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 #Elec2 | พ23102 สุขศึกษา #C5 | ค23102 คณิตศาสตร์ | อ23102 ภาษาอังกฤษ | ท23102 ภาษาไทย | อ23102 ภาษาอังกฤษ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | | | | | | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | | | Computer Laboratory 5 | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม #เพิ่มเวลารู้5 |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS | | |
|
ม.ปลาย |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ศ31102 ศิลปะ | ส33102 สังคมศึกษา #Wis | ว30233 เคมี 3 #Che | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ #Bio | ท33102 ภาษาไทย | อ30206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 #C5 | ส33104 ประวัติศาสตร์ #C3 | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 3 |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ศ31101 ดนตรีศึกษา | อ31102 ภาษาอังกฤษ | ท31102 ภาษาไทย | ว30233 เคมี 3 #Che | จ30204 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 4 | ค33102 คณิตศาสตร์ | ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง | ศ33102 ทัศนศิลป์ศึกษา #Art | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | | ห้องศิลปะ |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ส31102 สังคมศึกษา #Wis | ท31102 ภาษาไทย | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ค32102 คณิตศาสตร์ | ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา | ว30245 ชีววิทยา 5 #Bio | ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง | อ30206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 #C5 | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | Computer Laboratory 5 |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ท31102 ภาษาไทย | ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต | อ30202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 #C5 | ส32102 สังคมศึกษา | ค32102 คณิตศาสตร์ | ศ33102 ทัศนศิลป์ศึกษา #Art | อ33102 ภาษาอังกฤษ | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | | | Computer Laboratory 5 | | | ห้องศิลปะ | | |
|
-X- |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C3 | ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง | ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต | ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา | อ32102 ภาษาอังกฤษ | ว30225 เคมี 5 #Che | ง30242 การปลูกไม้ดอกประดับ | ว30245 ชีววิทยา 5 #Bio | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | Computer Laboratory 3 | | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C3 | ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง | อ31102 ภาษาอังกฤษ | อ32102 ภาษาอังกฤษ | อ30222 พัฒนาทักษะภาษาอังกฤษ | ว30225 เคมี 5 #Che | ง30242 การปลูกไม้ดอกประดับ | ว30245 ชีววิทยา 5 #Bio | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | Computer Laboratory 3 | | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ส31242 การป้องกันการทุจริต #เพิ่มเวลารู้1 | ส31242 การป้องกันการทุจริต #เพิ่มเวลารู้1 | ส31242 การป้องกันการทุจริต #เพิ่มเวลารู้1 | ส32242 การป้องกันการทุจริต #เพิ่มเวลารู้1 | ส32242 การป้องกันการทุจริต #เพิ่มเวลารู้1 | ส32242 การป้องกันการทุจริต #เพิ่มเวลารู้1 | ส33242 การป้องกันการทุจริต #เพิ่มเวลารู้1 | ส33242 การป้องกันการทุจริต #เพิ่มเวลารู้1 | ส33242 การป้องกันการทุจริต #เพิ่มเวลารู้1 | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | | | | | | | | | |
|
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว30261 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 1 #Che | ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | ว30251 ชีววิทยา 1 #Bio | ส32102 สังคมศึกษา | ท32102 ภาษาไทย | ว30205 ฟิสิกส์ 5 #Phy | ศ33102 ทัศนศิลป์ศึกษา #Art | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 5 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องศิลปะ |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30261 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 1 #Che | ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง | ว30251 ชีววิทยา 1 #Bio | อ30204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 #C5 | อ32102 ภาษาอังกฤษ | อ33102 ภาษาอังกฤษ | ท33102 ภาษาไทย | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | ห้องปฏิบัติการเคมี | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | Computer Laboratory 5 | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง | พ30202 ฟุตซอล #Sport | อ32102 ภาษาอังกฤษ | อ30204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 #C5 | ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 | พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา #C4 | ว30225 เคมี 5 #Che | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | | | | Computer Laboratory 5 | | Computer Laboratory 4 | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา #C4 | พ30202 ฟุตซอล #Sport | กิจกรรมแนะแนว #C5 | ศ30203 ทฤษฎีดนตรีสากล | ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ | ค33102 คณิตศาสตร์ | ง33102 โครงงานอาชีพ | ว30225 เคมี 5 #Che | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | Computer Laboratory 4 | | Computer Laboratory 5 | | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
-X- |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30232 เคมี 2 #Che | ค31102 คณิตศาสตร์ | จ30222 ภาษาจีนเบื้องต้น 2 | ท32102 ภาษาไทย | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ #Bio | ง33102 โครงงานอาชีพ | ท30201 ห้องสมุดเพื่อการศึกษาค้นคว้า | ส33102 สังคมศึกษา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30232 เคมี 2 #Che | ส31102 สังคมศึกษา #Wis | อ31102 ภาษาอังกฤษ | พ30204 แฮนด์บอล #Sport | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ #Bio | ส33102 สังคมศึกษา | ท30201 ห้องสมุดเพื่อการศึกษาค้นคว้า | ง33102 โครงงานอาชีพ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. #เพิ่มเวลารู้2 |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30251 ชีววิทยา 1 #Bio | ส31102 สังคมศึกษา #Wis | ค31102 คณิตศาสตร์ | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ #Phy | ท32102 ภาษาไทย | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ส33104 ประวัติศาสตร์ #C3 | อ33102 ภาษาอังกฤษ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องภูมิปัญญาไทย | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | Computer Laboratory 3 | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | ว30251 ชีววิทยา 1 #Bio | จ30202 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 2 | ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด | ว30205 ฟิสิกส์ 5 #Phy | ท33102 ภาษาไทย | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | Computer Laboratory 5 | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1, ม.6/3 | ม.6/2 | จ30222 ภาษาจีนเบื้องต้น 2 | พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา #C4 | ว30232 เคมี 2 #Che | ส32104 ประวัติศาสตร์ #C5 | ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด | ว30205 ฟิสิกส์ 5 #Phy | ว33102 พลังงาน #Sci | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | | Computer Laboratory 4 | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 5 | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค31102 คณิตศาสตร์ | อ31102 ภาษาอังกฤษ | ว30232 เคมี 2 #Che | พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา #C4 | กิจกรรมแนะแนว #C5 | ส33102 สังคมศึกษา | ว33102 พลังงาน #Sci | ค33102 คณิตศาสตร์ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 5 | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | |
|
-X- |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | กิจกรรมแนะแนว #C3 | ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร | ศ31101 ดนตรีศึกษา | กิจกรรมแนะแนว #C5 | พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา #C4 | กิจกรรมแนะแนว #A1 | กิจกรรมแนะแนว #A1 | กิจกรรมแนะแนว #A1 | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน, 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | Computer Laboratory 3 | | | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 4 | | | |
|
กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร #เครื่องแบบ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา #เพิ่มเวลารู้3 |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | อ31102 ภาษาอังกฤษ | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C3 | ท31102 ภาษาไทย | ว30253 ชีววิทยา 3 #Bio | ส32102 สังคมศึกษา | อ30206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 #C5 | อ33102 ภาษาอังกฤษ | ค33102 คณิตศาสตร์ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | | Computer Laboratory 3 | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | Computer Laboratory 5 | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | อ30202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 #C5 | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C3 | ส33102 สังคมศึกษา #Wis | ว30253 ชีววิทยา 3 #Bio | ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ส33102 สังคมศึกษา | ว30225 เคมี 5 #Che | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 3 | ห้องภูมิปัญญาไทย | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ท31102 ภาษาไทย | กิจกรรมแนะแนว #C4 | ว30212 ฟิสิกส์ 2 #Phy | ว30233 เคมี 3 #Che | ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด | อ33102 ภาษาอังกฤษ | ค33102 คณิตศาสตร์ | ส33102 สังคมศึกษา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | | Computer Laboratory 4 | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1, ม.6/2, ม.6/3 | ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต | ค31102 คณิตศาสตร์ | ว30212 ฟิสิกส์ 2 #Phy | ท32102 ภาษาไทย | พ30204 แฮนด์บอล #Sport | พ30206 ลีลาศ #Dance | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | ห้อง CINEMA |
|
-X- |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | พ30202 ฟุตซอล #Sport | อ30202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 #C5 | พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา #C4 | ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ | ค32102 คณิตศาสตร์ | ว30225 เคมี 5 #Che | จ30206 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 6 | ท33102 ภาษาไทย | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 4 | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #A2 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ #เพิ่มเวลารู้4 |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #Homeroom |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30212 ฟิสิกส์ 2 #Phy | จ30202 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 2 | ค31102 คณิตศาสตร์ | ว30253 ชีววิทยา 3 #Bio | จ30204 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 4 | ส33104 ประวัติศาสตร์ #C3 | ค33102 คณิตศาสตร์ | ท33102 ภาษาไทย | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | Computer Laboratory 3 | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30212 ฟิสิกส์ 2 #Phy | ท31102 ภาษาไทย | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C3 | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | อ30222 พัฒนาทักษะภาษาอังกฤษ | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง | อ33102 ภาษาอังกฤษ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | Computer Laboratory 3 | | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 | ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C3 | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ #Phy | ส32102 สังคมศึกษา | พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา #C4 | ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง | ว30245 ชีววิทยา 5 #Bio | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 7-ครูรัฐยา แสนสามารถ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | Computer Laboratory 5 | | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | Computer Laboratory 4 | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค31102 คณิตศาสตร์ | ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ #Phy | ส32104 ประวัติศาสตร์ #C5 | ท33102 ภาษาไทย | ส33102 สังคมศึกษา | พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา #C4 | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 5 | | | Computer Laboratory 4 |
|
-X- |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ส31102 สังคมศึกษา #Wis | ง30251 พิมพ์ดีดไทยด้วยคอมพิวเตอร์ #C3 | ว30261 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 1 #Che | ค32102 คณิตศาสตร์ | ว32106 วิทยาการคำนวณ #C4 | ว30245 ชีววิทยา 5 #Bio | ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | ห้องภูมิปัญญาไทย | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการเคมี | | Computer Laboratory 4 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | อ31102 ภาษาอังกฤษ | ง30251 พิมพ์ดีดไทยด้วยคอมพิวเตอร์ #C3 | ว30261 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 1 #Che | ว32106 วิทยาการคำนวณ #C4 | ศ30203 ทฤษฎีดนตรีสากล | ว30245 ชีววิทยา 5 #Bio | จ30206 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 6 | ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 4 | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม #เพิ่มเวลารู้5 |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS | | |
|