Monday |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | อ30202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 | ท31102 ภาษาไทย | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ส32104 ประวัติศาสตร์ | อ33102 ภาษาอังกฤษ | ท30201 ห้องสมุดเพื่อการศึกษาค้นคว้า | ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | ห้องคณิตศาสตร์ | Computer Laboratory 5 | | | Computer Laboratory 4 | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ส31102 สังคมศึกษา | ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต | ว30253 ชีววิทยา 3 | ค32102 คณิตศาสตร์ | กิจกรรมแนะแนว | ค33102 คณิตศาสตร์ | ท30201 ห้องสมุดเพื่อการศึกษาค้นคว้า | อ33102 ภาษาอังกฤษ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | Computer Laboratory 3 | ห้องภูมิปัญญาไทย | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | Computer Laboratory 5 | ห้องคณิตศาสตร์ | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง | ส33102 สังคมศึกษา | กิจกรรมแนะแนว | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ | อ32102 ภาษาอังกฤษ | ว30225 เคมี 5 | ค33102 คณิตศาสตร์ | ท33102 ภาษาไทย | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | Computer Laboratory 3 | | ห้องภูมิปัญญาไทย | Computer Laboratory 5 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องคณิตศาสตร์ | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ส31102 สังคมศึกษา | ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง | อ30202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 | ค32102 คณิตศาสตร์ | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ | ว30225 เคมี 5 | อ33102 ภาษาอังกฤษ | ส33102 สังคมศึกษา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | ห้องภูมิปัญญาไทย | | Computer Laboratory 5 | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการเคมี | | |
|
-X- |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต | ท31102 ภาษาไทย | ศ31101 ดนตรีศึกษา | ว30233 เคมี 3 | อ32102 ภาษาอังกฤษ | ส33102 สังคมศึกษา | ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ศ31101 ดนตรีศึกษา | จ30202 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 2 | พ30202 ฟุตซอล | ว30233 เคมี 3 | ส32102 สังคมศึกษา | ท33102 ภาษาไทย | ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง | ง33102 โครงงานอาชีพ | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ส31242 การป้องกันการทุจริต | ส31242 การป้องกันการทุจริต | ส31242 การป้องกันการทุจริต | ส32242 การป้องกันการทุจริต | ส32242 การป้องกันการทุจริต | ส32242 การป้องกันการทุจริต | ส33242 การป้องกันการทุจริต | ส33242 การป้องกันการทุจริต | ส33242 การป้องกันการทุจริต | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7-ครูพายัพ ซาหิน, 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | | | | | | | | | |
|
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
Tuesday |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | อ31102 ภาษาอังกฤษ | กิจกรรมแนะแนว | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ท32102 ภาษาไทย | ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 | ส33104 ประวัติศาสตร์ | ว30205 ฟิสิกส์ 5 | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | | Computer Laboratory 4 | ห้องคณิตศาสตร์ | | | | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | อ31102 ภาษาอังกฤษ | จ30222 ภาษาจีนเบื้องต้น 2 | ท32102 ภาษาไทย | พ30204 แฮนด์บอล | ง33102 โครงงานอาชีพ | ว33102 พลังงาน | ว30205 ฟิสิกส์ 5 | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | ห้องคณิตศาสตร์ | | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | จ30222 ภาษาจีนเบื้องต้น 2 | ส31102 สังคมศึกษา | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ | ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด | ค33102 คณิตศาสตร์ | ว33102 พลังงาน | ว30225 เคมี 5 | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | ห้องภูมิปัญญาไทย | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | ห้องคณิตศาสตร์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | อ30202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 | ท31102 ภาษาไทย | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ | ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด | ศ33102 ทัศนศิลป์ศึกษา | พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ว30225 เคมี 5 | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | Computer Laboratory 5 | | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | ห้องศิลปะ | Computer Laboratory 4 | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
-X- |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30232 เคมี 2 | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ท31102 ภาษาไทย | อ32102 ภาษาอังกฤษ | ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ | ว30253 ชีววิทยา 3 | ส33102 สังคมศึกษา | ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 3 | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30232 เคมี 2 | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | อ31102 ภาษาอังกฤษ | พ30204 แฮนด์บอล | อ30222 พัฒนาทักษะภาษาอังกฤษ | ท33102 ภาษาไทย | ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง | อ30206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 3 | | | | | | Computer Laboratory 5 |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
Wednesday |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี | อ31102 ภาษาอังกฤษ | ว30212 ฟิสิกส์ 2 | พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ท32102 ภาษาไทย | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | จ30206 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 6 | ว30245 ชีววิทยา 5 | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | Computer Laboratory 5 | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 4 | | ห้องคณิตศาสตร์ | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30261 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 1 | ค31102 คณิตศาสตร์ | ว30212 ฟิสิกส์ 2 | ส32102 สังคมศึกษา | ศ30203 ทฤษฎีดนตรีสากล | อ30206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 | ง33102 โครงงานอาชีพ | ว30245 ชีววิทยา 5 | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | ห้องปฏิบัติการเคมี | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | Computer Laboratory 5 | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30261 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 1 | ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต | ค31102 คณิตศาสตร์ | ค32102 คณิตศาสตร์ | อ30204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 | ว30245 ชีววิทยา 5 | ศ33102 ทัศนศิลป์ศึกษา | ค33102 คณิตศาสตร์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | | Computer Laboratory 5 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องศิลปะ | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค31102 คณิตศาสตร์ | ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี | พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ท32102 ภาษาไทย | ส32102 สังคมศึกษา | ว30245 ชีววิทยา 5 | ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 | ว30225 เคมี 5 | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 4 | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
-X- |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ศ31102 ศิลปะ | ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี | ว30233 เคมี 3 | ง32106 วิทยาการคำนวณ | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | Computer Laboratory 4 | | Computer Laboratory 5 | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 1 | | | |
|
กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
Thursday |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30212 ฟิสิกส์ 2 | ค31102 คณิตศาสตร์ | ว30251 ชีววิทยา 1 | ส32104 ประวัติศาสตร์ | จ30204 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 4 | อ33102 ภาษาอังกฤษ | พ30206 ลีลาศ | ค33102 คณิตศาสตร์ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | Computer Laboratory 4 | | | ห้อง CINEMA | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30212 ฟิสิกส์ 2 | ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง | ว30251 ชีววิทยา 1 | ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา | อ32102 ภาษาอังกฤษ | ส33104 ประวัติศาสตร์ | ท33102 ภาษาไทย | อ33102 ภาษาอังกฤษ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | Computer Laboratory 3 | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค31102 คณิตศาสตร์ | ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง | ส33102 สังคมศึกษา | ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ | กิจกรรมแนะแนว | ว30253 ชีววิทยา 3 | พ30206 ลีลาศ | จ30206 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 6 | ว30205 ฟิสิกส์ 5 | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูพายัพ ซาหิน, 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | Computer Laboratory 5 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้อง CINEMA | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ส31102 สังคมศึกษา | ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร | ค31102 คณิตศาสตร์ | อ32102 ภาษาอังกฤษ | ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา | ว30253 ชีววิทยา 3 | ว30205 ฟิสิกส์ 5 | ส33102 สังคมศึกษา | พ30206 ลีลาศ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | ห้อง CINEMA |
|
-X- |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ท31102 ภาษาไทย | พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา | อ31102 ภาษาอังกฤษ | ง32106 วิทยาการคำนวณ | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | อ30206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 | ส33104 ประวัติศาสตร์ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | | Computer Laboratory 4 | | Computer Laboratory 1 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องคณิตศาสตร์ | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 3 |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
Friday |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | อ31102 ภาษาอังกฤษ | จ30202 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 2 | กิจกรรมแนะแนว | ว30253 ชีววิทยา 3 | ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด | ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ | พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ท33102 ภาษาไทย | ส33102 สังคมศึกษา | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | | | Computer Laboratory 5 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | Computer Laboratory 4 | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | พ30202 ฟุตซอล | ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ว30253 ชีววิทยา 3 | ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด | อ30204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 | ว30225 เคมี 5 | อ33102 ภาษาอังกฤษ | ศ33102 ทัศนศิลป์ศึกษา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | | | ห้องคณิตศาสตร์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | Computer Laboratory 5 | ห้องปฏิบัติการเคมี | | ห้องศิลปะ |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30251 ชีววิทยา 1 | ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร | ว30232 เคมี 2 | ส32102 สังคมศึกษา | ค32102 คณิตศาสตร์ | ว30205 ฟิสิกส์ 5 | ง30242 การปลูกไม้ดอกประดับ | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30251 ชีววิทยา 1 | พ30202 ฟุตซอล | ว30232 เคมี 2 | อ30204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 | จ30204 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 4 | อ32102 ภาษาอังกฤษ | ว30205 ฟิสิกส์ 5 | ง30242 การปลูกไม้ดอกประดับ | พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 5 | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | Computer Laboratory 4 |
|
-X- |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ท31102 ภาษาไทย | ง30251 พิมพ์ดีดไทยด้วยคอมพิวเตอร์ | ว30261 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 1 | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ | พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ส33102 สังคมศึกษา | ว30245 ชีววิทยา 5 | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 4 | ห้องคณิตศาสตร์ | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | กิจกรรมแนะแนว | ง30251 พิมพ์ดีดไทยด้วยคอมพิวเตอร์ | ว30261 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 1 | ศ30203 ทฤษฎีดนตรีสากล | อ30222 พัฒนาทักษะภาษาอังกฤษ | ว30245 ชีววิทยา 5 | ค33102 คณิตศาสตร์ | ท33102 ภาษาไทย | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องคณิตศาสตร์ | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|