Institution name: | ตารางเรียน โรงเรียนเจริญศิลป์ศึกษา "โพธิ์คำอนุสรณ์" ภาคเรียนที่ 2/2562 ฉบับที่ 1 เริ่มใช้ 29 ตุลาคม 2562 |
---|
Comments: | PLC everyday at 16.00 - 16.30 |
---|
Table of contents
ม.1/1 EIS | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 1 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
-X- | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 1 |
ส21242 การป้องกันการทุจริต 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต, 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
|
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส21101 สังคมศึกษา 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ศ21102 ศิลปะ 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
-X- | ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
|
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
-X- | ส21101 สังคมศึกษา 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
|
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
กิจกรรมแนะแนว 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต, 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
-X- | อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ส21101 สังคมศึกษา 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
พ21102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
-X- | พ21104 บาสเกตบอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
Timetable generated with FET 5.40.2 on 10/27/19 11:37 PM |
ม.1/2 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
-X- | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี Computer Laboratory 4 |
ส21242 การป้องกันการทุจริต 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
--- | |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
พ21102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
-X- | ว21102 วิทยาศาสตร์ 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
--- | |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
กิจกรรมแนะแนว 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ศ21102 ศิลปะ 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
-X- | ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
--- | |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
-X- | พ21104 บาสเกตบอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
--- |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส21104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 1 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
-X- | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
--- |
Timetable generated with FET 5.40.2 on 10/27/19 11:37 PM |
ม.1/3 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
-X- | ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ส21242 การป้องกันการทุจริต 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร, 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
--- | |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
พ21102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
พ21104 บาสเกตบอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
-X- | อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 1 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
--- |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส21104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
-X- | อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
--- | |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
กิจกรรมแนะแนว 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร, 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
-X- | ว21102 วิทยาศาสตร์ 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
--- |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ศ21102 ศิลปะ 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
-X- | ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
--- | |
Timetable generated with FET 5.40.2 on 10/27/19 11:37 PM |
ม.1/4 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ศ21102 ศิลปะ 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
-X- | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ส21242 การป้องกันการทุจริต 7-ครูธนกฤต สันทา, 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
--- | ||
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส21104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
-X- | อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
--- |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 1 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
-X- | พ21102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
--- |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
พ21104 บาสเกตบอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
-X- | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
--- |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
กิจกรรมแนะแนว 7-ครูธนกฤต สันทา, 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
-X- | ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
--- | |
Timetable generated with FET 5.40.2 on 10/27/19 11:37 PM |
ม.1/5 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี Computer Laboratory 4 |
จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 1 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
-X- | ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ส21242 การป้องกันการทุจริต 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา, 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
--- | |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ส21102 สังคมศึกษา 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
-X- | ศ21102 ศิลปะ 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
--- | ||
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
พ21102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
-X- | ว21102 วิทยาศาสตร์ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
--- |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21102 สังคมศึกษา 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
-X- | กิจกรรมแนะแนว 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา, 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
--- |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
พ21104 บาสเกตบอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ส21102 สังคมศึกษา 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส21104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
-X- | อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
--- |
Timetable generated with FET 5.40.2 on 10/27/19 11:37 PM |
ม.2/1 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ส22102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
-X- | พ22104 กรีฑา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ส22242 การป้องกันการทุจริต 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
--- |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส22104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
-X- | ว22102 วิทยาศาสตร์ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
--- | |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส22102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ศ22102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
-X- | กิจกรรมแนะแนว 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
--- | |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส22102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
-X- | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
--- |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
พ22102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
-X- | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
--- | |
Timetable generated with FET 5.40.2 on 10/27/19 11:37 PM |
ม.2/2 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
กิจกรรมแนะแนว 2-ครูคมกริช ทรงเย็น, 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
-X- | ส22104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ส22242 การป้องกันการทุจริต 2-ครูคมกริช ทรงเย็น, 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
--- |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
-X- | พ22104 กรีฑา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
--- |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
พ22102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
-X- | ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
--- | |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
-X- | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
--- |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ศ22102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
-X- | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
--- | ||
Timetable generated with FET 5.40.2 on 10/27/19 11:37 PM |
ม.2/3 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
พ22104 กรีฑา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
-X- | ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
กิจกรรมแนะแนว 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์, 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ส22242 การป้องกันการทุจริต 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง, 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
--- |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องปฏิบัติการเคมี |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
-X- | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
--- | |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ส22104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
-X- | ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
--- |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ศ22102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
-X- | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
--- | |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องปฏิบัติการเคมี |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
พ22102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
-X- | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
--- | |
Timetable generated with FET 5.40.2 on 10/27/19 11:37 PM |
ม.2/4 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
กิจกรรมแนะแนว 6-ครูรัตนชัย จุลราช |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องปฏิบัติการเคมี |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
-X- | ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ส22242 การป้องกันการทุจริต 6-ครูรัตนชัย จุลราช |
--- |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ศ22102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
-X- | ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
--- | |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
พ22102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
-X- | ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
--- |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องปฏิบัติการเคมี |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
-X- | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
--- | |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ส22104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
พ22104 กรีฑา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
-X- | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
--- | |
Timetable generated with FET 5.40.2 on 10/27/19 11:37 PM |
ม.2/5 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องปฏิบัติการเคมี |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
-X- | ศ22102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ส22242 การป้องกันการทุจริต 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
--- | |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
พ22102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
-X- | ส22104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
--- |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
-X- | กิจกรรมแนะแนว 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
--- |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
พ22104 กรีฑา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องปฏิบัติการเคมี |
-X- | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
--- | |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
-X- | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
--- | |
Timetable generated with FET 5.40.2 on 10/27/19 11:37 PM |
ม.3/1 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
ส20236 หน้าที่พลเมือง 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
-X- | อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
พ23102 สุขศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 5 |
ส23242 การป้องกันการทุจริต 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 4- ครูสุนทร ขันศรี |
--- | |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ศ23102 ศิลปะ 6-ครูรัตนชัย จุลราช |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
พ23104 เซปักตะกร้อ 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
-X- | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
--- | ||
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น ห้องคณิตศาสตร์ |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
-X- | กิจกรรมแนะแนว 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
--- | |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น ห้องคณิตศาสตร์ |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
-X- | อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
--- |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น ห้องคณิตศาสตร์ |
-X- | อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ส23104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
--- |
Timetable generated with FET 5.40.2 on 10/27/19 11:37 PM |
ม.3/2 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส23104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
-X- | อ23102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น ห้องคณิตศาสตร์ |
ส23242 การป้องกันการทุจริต 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์, 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
--- |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
พ23102 สุขศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 5 |
ส20236 หน้าที่พลเมือง 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
-X- | ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น ห้องคณิตศาสตร์ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
--- |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
-X- | กิจกรรมแนะแนว 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์, 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
--- | |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
พ23104 เซปักตะกร้อ 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
-X- | ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
--- | |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น ห้องคณิตศาสตร์ |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ศ23102 ศิลปะ 6-ครูรัตนชัย จุลราช |
-X- | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
--- | ||
Timetable generated with FET 5.40.2 on 10/27/19 11:37 PM |
ม.3/3 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
-X- | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
ส23242 การป้องกันการทุจริต 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
--- | ||
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
พ23102 สุขศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 5 |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น ห้องคณิตศาสตร์ |
-X- | ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ส20236 หน้าที่พลเมือง 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
--- |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ศ23102 ศิลปะ 6-ครูรัตนชัย จุลราช |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น ห้องคณิตศาสตร์ |
-X- | กิจกรรมแนะแนว 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
--- | |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส23104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น ห้องคณิตศาสตร์ |
-X- | ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
--- |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
-X- | ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
พ23104 เซปักตะกร้อ 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
--- | |
Timetable generated with FET 5.40.2 on 10/27/19 11:37 PM |
ม.3/4 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
พ23104 เซปักตะกร้อ 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
-X- | ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ส23242 การป้องกันการทุจริต 7-ครูโยธิน ถาบุตร, 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
--- |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
-X- | อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ส23104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
--- | |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
-X- | กิจกรรมแนะแนว 7-ครูโยธิน ถาบุตร, 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
--- | |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ศ23102 ศิลปะ 6-ครูรัตนชัย จุลราช |
อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
-X- | ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
--- | |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
พ23102 สุขศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 5 |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
-X- | ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ส20236 หน้าที่พลเมือง 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
--- | |
Timetable generated with FET 5.40.2 on 10/27/19 11:37 PM |
ม.3/5 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ศ23102 ศิลปะ 6-ครูรัตนชัย จุลราช |
พ23104 เซปักตะกร้อ 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
-X- | ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ส23104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ส23242 การป้องกันการทุจริต 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม, 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ |
--- | |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
-X- | พ23102 สุขศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 5 |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
--- | |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
-X- | กิจกรรมแนะแนว 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม, 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
--- |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
-X- | อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
--- | |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
-X- | ส20236 หน้าที่พลเมือง 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
--- | |
Timetable generated with FET 5.40.2 on 10/27/19 11:37 PM |
ม.4/1 EIS | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต Computer Laboratory 3 |
ส31102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ห้องภูมิปัญญาไทย |
-X- | ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ศ31101 ดนตรีศึกษา 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ส31242 การป้องกันการทุจริต 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
|
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
อ31102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
จ30222 ภาษาจีนเบื้องต้น 2 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
อ30202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ Computer Laboratory 5 |
-X- | ว30232 เคมี 2 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
|
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ว30261 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
-X- | พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
|
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว30212 ฟิสิกส์ 2 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ส31102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ห้องภูมิปัญญาไทย |
-X- | ท31102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
|
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
อ31102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
พ30202 ฟุตซอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ว30251 ชีววิทยา 1 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
-X- | ท31102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
กิจกรรมแนะแนว 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี Computer Laboratory 4 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
|
Timetable generated with FET 5.40.2 on 10/27/19 11:37 PM |
ม.4/2 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
อ30202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ Computer Laboratory 5 |
ส31102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ห้องภูมิปัญญาไทย |
ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ |
-X- | ท31102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
จ30202 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 2 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ส31242 การป้องกันการทุจริต 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 5- รองฯชาตรี ยาศิริ |
--- | |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
กิจกรรมแนะแนว 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
อ31102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ส31102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ห้องภูมิปัญญาไทย |
ท31102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
-X- | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต Computer Laboratory 3 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
--- | |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
อ31102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
-X- | ศ31102 ศิลปะ 6-ครูรัตนชัย จุลราช |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
--- |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ |
ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร 7-ครูพายัพ ซาหิน |
-X- | พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
--- | |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
จ30202 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 2 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร 7-ครูพายัพ ซาหิน |
พ30202 ฟุตซอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
-X- | ง30251 พิมพ์ดีดไทยด้วยคอมพิวเตอร์ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
--- | ||
Timetable generated with FET 5.40.2 on 10/27/19 11:37 PM |
ม.4/3 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ท31102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ห้องภูมิปัญญาไทย |
อ30202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ Computer Laboratory 5 |
-X- | ศ31101 ดนตรีศึกษา 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
พ30202 ฟุตซอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ส31242 การป้องกันการทุจริต 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
--- |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
จ30222 ภาษาจีนเบื้องต้น 2 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต Computer Laboratory 3 |
-X- | ท31102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
อ31102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
--- | |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว30212 ฟิสิกส์ 2 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
-X- | ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
--- | |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว30251 ชีววิทยา 1 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ห้องภูมิปัญญาไทย |
ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
-X- | อ31102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
--- | |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
กิจกรรมแนะแนว 3-ครูสมฤดี แสนเภา Computer Laboratory 5 |
ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ว30232 เคมี 2 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
-X- | ว30261 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
--- | ||
Timetable generated with FET 5.40.2 on 10/27/19 11:37 PM |
ม.5/1 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.5/1, ม.5/3 ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ว30253 ชีววิทยา 3 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
กิจกรรมแนะแนว 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 5 |
ม.5/1, ม.5/3 ค32102 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
-X- | ม.5/1, ม.5/3 ว30233 เคมี 3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ส32242 การป้องกันการทุจริต 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
--- | |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.5/1, ม.5/3 ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ม.5/1, ม.5/3 ท32102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ม.5/1, ม.5/3 ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
-X- | อ32102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ม.5/1, ม.5/3 พ30204 แฮนด์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
--- | |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.5/1, ม.5/3 พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
ม.5/1, ม.5/3 ส32102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ม.5/1, ม.5/3 ค32102 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ม.5/1, ม.5/3 ท32102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
-X- | ม.5/1, ม.5/3 ว30233 เคมี 3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
--- |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.5/1, ม.5/3 ส32104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 4 |
ม.5/1, ม.5/3 ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
อ32102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
-X- | ม.5/1, ม.5/3 ง32106 วิทยาการคำนวณ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 1 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
--- |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว30253 ชีววิทยา 3 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ม.5/1, ม.5/3 ส32102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
อ30204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง Computer Laboratory 5 |
-X- | ม.5/1, ม.5/3 ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ม.5/1, ม.5/3 ศ30203 ทฤษฎีดนตรีสากล 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
--- | |
Timetable generated with FET 5.40.2 on 10/27/19 11:37 PM |
ม.5/2 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส32104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 4 |
ค32102 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
-X- | อ32102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ส32102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ส32242 การป้องกันการทุจริต 7-ครูพายัพ ซาหิน, 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน |
--- | |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ท32102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
พ30204 แฮนด์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ |
-X- | ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
อ30222 พัฒนาทักษะภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
--- | |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ท32102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ศ30203 ทฤษฎีดนตรีสากล 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
อ30204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง Computer Laboratory 5 |
ส32102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
-X- | ง32106 วิทยาการคำนวณ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 1 |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
--- |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
จ30204 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 4 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
อ32102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
กิจกรรมแนะแนว 7-ครูพายัพ ซาหิน, 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
-X- | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
--- |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ |
ค32102 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
จ30204 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 4 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
-X- | พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
อ30222 พัฒนาทักษะภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
--- | |
Timetable generated with FET 5.40.2 on 10/27/19 11:37 PM |
ม.5/3 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.5/1, ม.5/3 ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
กิจกรรมแนะแนว 1-ครูประภาพร อุปโคตร Computer Laboratory 5 |
อ32102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ม.5/1, ม.5/3 ค32102 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
-X- | ม.5/1, ม.5/3 ว30233 เคมี 3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ส32242 การป้องกันการทุจริต 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
--- | |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.5/1, ม.5/3 ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ม.5/1, ม.5/3 ท32102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ม.5/1, ม.5/3 ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
-X- | ว30253 ชีววิทยา 3 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ม.5/1, ม.5/3 พ30204 แฮนด์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
--- | |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.5/1, ม.5/3 พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
ม.5/1, ม.5/3 ส32102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ม.5/1, ม.5/3 ค32102 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ม.5/1, ม.5/3 ท32102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
-X- | ม.5/1, ม.5/3 ว30233 เคมี 3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
--- |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.5/1, ม.5/3 ส32104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 4 |
ม.5/1, ม.5/3 ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ว30253 ชีววิทยา 3 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
-X- | ม.5/1, ม.5/3 ง32106 วิทยาการคำนวณ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 1 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
--- | |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
อ30204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง Computer Laboratory 5 |
ม.5/1, ม.5/3 ส32102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
อ32102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
-X- | ม.5/1, ม.5/3 ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ม.5/1, ม.5/3 ศ30203 ทฤษฎีดนตรีสากล 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
--- |
Timetable generated with FET 5.40.2 on 10/27/19 11:37 PM |
ม.6/1 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
อ33102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ค33102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ว30225 เคมี 5 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
-X- | ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ท33102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ส33242 การป้องกันการทุจริต 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
--- | |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
ง33102 โครงงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ค33102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ศ33102 ทัศนศิลป์ศึกษา 6-ครูรัตนชัย จุลราช ห้องศิลปะ |
-X- | ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ท33102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
--- |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
อ30206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง Computer Laboratory 5 |
ว30245 ชีววิทยา 5 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
-X- | กิจกรรมแนะแนว 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
--- | |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
อ33102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ส33104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 3 |
พ30206 ลีลาศ 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้อง CINEMA |
ว30205 ฟิสิกส์ 5 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
-X- | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
--- |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
ว30225 เคมี 5 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ว30205 ฟิสิกส์ 5 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
-X- | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ว30245 ชีววิทยา 5 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
--- | |
Timetable generated with FET 5.40.2 on 10/27/19 11:37 PM |
ม.6/2 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ท30201 ห้องสมุดเพื่อการศึกษาค้นคว้า 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ |
ค33102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
อ33102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
-X- | ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ |
ส33242 การป้องกันการทุจริต 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
--- | ||
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส33104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 3 |
ว33102 พลังงาน 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
-X- | ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
--- | ||
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
จ30206 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 6 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ง33102 โครงงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ศ33102 ทัศนศิลป์ศึกษา 6-ครูรัตนชัย จุลราช ห้องศิลปะ |
ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
-X- | กิจกรรมแนะแนว 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
--- |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
พ30206 ลีลาศ 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้อง CINEMA |
ท33102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
จ30206 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 6 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
-X- | อ30206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง Computer Laboratory 5 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
--- |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ท33102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
อ33102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ง30242 การปลูกไม้ดอกประดับ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
-X- | ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ค33102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
--- | |
Timetable generated with FET 5.40.2 on 10/27/19 11:37 PM |
ม.6/3 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
อ33102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ท33102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
-X- | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ง33102 โครงงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ส33242 การป้องกันการทุจริต 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
--- |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว30205 ฟิสิกส์ 5 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ว30225 เคมี 5 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
-X- | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
อ30206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง Computer Laboratory 5 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
--- | ||
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว30245 ชีววิทยา 5 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ค33102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ว30225 เคมี 5 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
-X- | กิจกรรมแนะแนว 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
--- | |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค33102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
อ33102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ว30205 ฟิสิกส์ 5 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
พ30206 ลีลาศ 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้อง CINEMA |
-X- | ส33104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 3 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
--- |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ศ33102 ทัศนศิลป์ศึกษา 6-ครูรัตนชัย จุลราช ห้องศิลปะ |
ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
-X- | ว30245 ชีววิทยา 5 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ท33102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
--- |
Timetable generated with FET 5.40.2 on 10/27/19 11:37 PM |