Institution name: | ตารางเรียน โรงเรียนเจริญศิลป์ศึกษา "โพธิ์คำอนุสรณ์" ภาคเรียนที่ 2/2562 ฉบับที่ 1 เริ่มใช้ 29 ตุลาคม 2562 |
---|
Comments: | PLC everyday at 16.00 - 16.30 |
---|
Table of contents
ม.1/1 EIS | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 1 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ส21101 สังคมศึกษา 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
09.30 - 10.20 | อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ศ21102 ศิลปะ 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ส21104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ส21101 สังคมศึกษา 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
10.20 - 11.10 | ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
|
11.10 - 12.00 | อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
กิจกรรมแนะแนว 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต, 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
พ21102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
|
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 1 |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ส21101 สังคมศึกษา 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
พ21104 บาสเกตบอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
13.50 - 14.40 | ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
14.40 - 15.30 | ส21242 การป้องกันการทุจริต 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต, 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
15.30 - 16.30 | ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
Timetable generated with FET 5.40.2 on 10/27/19 11:37 PM |
ม.1/2 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
กิจกรรมแนะแนว 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
09.30 - 10.20 | อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ศ21102 ศิลปะ 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
10.20 - 11.10 | ว21102 วิทยาศาสตร์ 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
พ21102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 1 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
|
11.10 - 12.00 | ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี Computer Laboratory 4 |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
พ21104 บาสเกตบอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
13.50 - 14.40 | ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
||
14.40 - 15.30 | ส21242 การป้องกันการทุจริต 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
15.30 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.40.2 on 10/27/19 11:37 PM |
ม.1/3 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ว21102 วิทยาศาสตร์ 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ส21104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
09.30 - 10.20 | พ21102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ศ21102 ศิลปะ 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
|
10.20 - 11.10 | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
พ21104 บาสเกตบอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
กิจกรรมแนะแนว 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร, 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
|
11.10 - 12.00 | ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
|
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
13.50 - 14.40 | ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 1 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
14.40 - 15.30 | ส21242 การป้องกันการทุจริต 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร, 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
15.30 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.40.2 on 10/27/19 11:37 PM |
ม.1/4 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ส21104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
09.30 - 10.20 | ศ21102 ศิลปะ 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
|
10.20 - 11.10 | ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 1 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
พ21104 บาสเกตบอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
กิจกรรมแนะแนว 7-ครูธนกฤต สันทา, 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
|
11.10 - 12.00 | ว21102 วิทยาศาสตร์ 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
พ21102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
13.50 - 14.40 | ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
|
14.40 - 15.30 | ส21242 การป้องกันการทุจริต 7-ครูธนกฤต สันทา, 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
15.30 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.40.2 on 10/27/19 11:37 PM |
ม.1/5 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
พ21104 บาสเกตบอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
09.30 - 10.20 | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี Computer Laboratory 4 |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21102 สังคมศึกษา 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ง21101 การงานอาชีพ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
|
10.20 - 11.10 | ส21102 สังคมศึกษา 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21102 สังคมศึกษา 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
|
11.10 - 12.00 | จ20201 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 1 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
พ21102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ส21104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ศ21102 ศิลปะ 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
กิจกรรมแนะแนว 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา, 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
อ21102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
13.50 - 14.40 | อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
|
14.40 - 15.30 | ส21242 การป้องกันการทุจริต 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา, 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
15.30 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.40.2 on 10/27/19 11:37 PM |
ม.2/1 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส22102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ส22102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
พ22102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
09.30 - 10.20 | ส22102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ส22104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
10.20 - 11.10 | ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ศ22102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
11.10 - 12.00 | ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
|
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | พ22104 กรีฑา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
กิจกรรมแนะแนว 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 |
13.50 - 14.40 | ว22102 วิทยาศาสตร์ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
||
14.40 - 15.30 | ส22242 การป้องกันการทุจริต 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
15.30 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.40.2 on 10/27/19 11:37 PM |
ม.2/2 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
09.30 - 10.20 | ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
|
10.20 - 11.10 | ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
พ22102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ศ22102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
11.10 - 12.00 | กิจกรรมแนะแนว 2-ครูคมกริช ทรงเย็น, 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
|
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ส22104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
พ22104 กรีฑา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 |
13.50 - 14.40 | อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
|
14.40 - 15.30 | ส22242 การป้องกันการทุจริต 2-ครูคมกริช ทรงเย็น, 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
15.30 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.40.2 on 10/27/19 11:37 PM |
ม.2/3 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องปฏิบัติการเคมี |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องปฏิบัติการเคมี |
09.30 - 10.20 | พ22104 กรีฑา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ศ22102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
|
10.20 - 11.10 | ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ส22104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
พ22102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
|
11.10 - 12.00 | อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 |
13.50 - 14.40 | กิจกรรมแนะแนว 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์, 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
|
14.40 - 15.30 | ส22242 การป้องกันการทุจริต 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง, 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
15.30 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.40.2 on 10/27/19 11:37 PM |
ม.2/4 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | กิจกรรมแนะแนว 6-ครูรัตนชัย จุลราช |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องปฏิบัติการเคมี |
อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
09.30 - 10.20 | ว22102 วิทยาศาสตร์ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องปฏิบัติการเคมี |
ศ22102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
พ22102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ส22104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
|
10.20 - 11.10 | อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
พ22104 กรีฑา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
|
11.10 - 12.00 | ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 |
13.50 - 14.40 | ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
|
14.40 - 15.30 | ส22242 การป้องกันการทุจริต 6-ครูรัตนชัย จุลราช |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
15.30 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.40.2 on 10/27/19 11:37 PM |
ม.2/5 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ว22102 วิทยาศาสตร์ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องปฏิบัติการเคมี |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
09.30 - 10.20 | ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ว22104 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
พ22104 กรีฑา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
10.20 - 11.10 | อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องปฏิบัติการเคมี |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
11.10 - 12.00 | ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
พ22102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
|
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ศ22102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ส22104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
กิจกรรมแนะแนว 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 |
รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.2 |
13.50 - 14.40 | อ22102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
||
14.40 - 15.30 | ส22242 การป้องกันการทุจริต 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
15.30 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.40.2 on 10/27/19 11:37 PM |
ม.3/1 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
ศ23102 ศิลปะ 6-ครูรัตนชัย จุลราช |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
09.30 - 10.20 | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น ห้องคณิตศาสตร์ |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
|
10.20 - 11.10 | ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น ห้องคณิตศาสตร์ |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
|
11.10 - 12.00 | ส20236 หน้าที่พลเมือง 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
พ23104 เซปักตะกร้อ 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น ห้องคณิตศาสตร์ |
|
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
กิจกรรมแนะแนว 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 4- ครูสุนทร ขันศรี |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
13.50 - 14.40 | พ23102 สุขศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 5 |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ส23104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
|
14.40 - 15.30 | ส23242 การป้องกันการทุจริต 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
15.30 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.40.2 on 10/27/19 11:37 PM |
ม.3/2 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ส23104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น ห้องคณิตศาสตร์ |
09.30 - 10.20 | ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
|
10.20 - 11.10 | ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
พ23102 สุขศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 5 |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ศ23102 ศิลปะ 6-ครูรัตนชัย จุลราช |
|
11.10 - 12.00 | ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
ส20236 หน้าที่พลเมือง 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
พ23104 เซปักตะกร้อ 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
|
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | อ23102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
กิจกรรมแนะแนว 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์, 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
13.50 - 14.40 | ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น ห้องคณิตศาสตร์ |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น ห้องคณิตศาสตร์ |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
|
14.40 - 15.30 | ส23242 การป้องกันการทุจริต 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์, 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
15.30 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.40.2 on 10/27/19 11:37 PM |
ม.3/3 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
ศ23102 ศิลปะ 6-ครูรัตนชัย จุลราช |
ส23104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
09.30 - 10.20 | พ23102 สุขศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 5 |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
||
10.20 - 11.10 | ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
|
11.10 - 12.00 | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น ห้องคณิตศาสตร์ |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น ห้องคณิตศาสตร์ |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น ห้องคณิตศาสตร์ |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
กิจกรรมแนะแนว 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
13.50 - 14.40 | ส20236 หน้าที่พลเมือง 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
พ23104 เซปักตะกร้อ 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
|
14.40 - 15.30 | ส23242 การป้องกันการทุจริต 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
15.30 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.40.2 on 10/27/19 11:37 PM |
ม.3/4 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
ศ23102 ศิลปะ 6-ครูรัตนชัย จุลราช |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
09.30 - 10.20 | ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
|||
10.20 - 11.10 | พ23104 เซปักตะกร้อ 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
พ23102 สุขศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 5 |
|
11.10 - 12.00 | ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
กิจกรรมแนะแนว 7-ครูโยธิน ถาบุตร, 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
13.50 - 14.40 | อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ส23104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ส20236 หน้าที่พลเมือง 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
14.40 - 15.30 | ส23242 การป้องกันการทุจริต 7-ครูโยธิน ถาบุตร, 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
15.30 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.40.2 on 10/27/19 11:37 PM |
ม.3/5 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
อ23102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
09.30 - 10.20 | ศ23102 ศิลปะ 6-ครูรัตนชัย จุลราช |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
10.20 - 11.10 | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
||
11.10 - 12.00 | พ23104 เซปักตะกร้อ 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
||
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
พ23102 สุขศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 5 |
กิจกรรมแนะแนว 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม, 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ |
อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ส20236 หน้าที่พลเมือง 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
13.50 - 14.40 | ส23104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
14.40 - 15.30 | ส23242 การป้องกันการทุจริต 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม, 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
15.30 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.40.2 on 10/27/19 11:37 PM |
ม.4/1 EIS | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
อ31102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ว30212 ฟิสิกส์ 2 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
อ31102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
09.30 - 10.20 | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต Computer Laboratory 3 |
ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ว30261 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
พ30202 ฟุตซอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
|
10.20 - 11.10 | จ30222 ภาษาจีนเบื้องต้น 2 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ว30251 ชีววิทยา 1 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
||
11.10 - 12.00 | ส31102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ห้องภูมิปัญญาไทย |
อ30202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ Computer Laboratory 5 |
ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ส31102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ห้องภูมิปัญญาไทย |
|
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ว30232 เคมี 2 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
ท31102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ท31102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
13.50 - 14.40 | ศ31101 ดนตรีศึกษา 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
กิจกรรมแนะแนว 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี Computer Laboratory 4 |
|
14.40 - 15.30 | ส31242 การป้องกันการทุจริต 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
15.30 - 16.30 | ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ |
Timetable generated with FET 5.40.2 on 10/27/19 11:37 PM |
ม.4/2 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | อ30202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ Computer Laboratory 5 |
กิจกรรมแนะแนว 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
อ31102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
จ30202 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 2 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
09.30 - 10.20 | ส31102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ห้องภูมิปัญญาไทย |
อ31102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ |
ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร 7-ครูพายัพ ซาหิน |
10.20 - 11.10 | ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ |
ส31102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ห้องภูมิปัญญาไทย |
ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต 7-ครูพายัพ ซาหิน |
||
11.10 - 12.00 | ท31102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร 7-ครูพายัพ ซาหิน |
พ30202 ฟุตซอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
|
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ท31102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต Computer Laboratory 3 |
ศ31102 ศิลปะ 6-ครูรัตนชัย จุลราช |
พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
ง30251 พิมพ์ดีดไทยด้วยคอมพิวเตอร์ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
13.50 - 14.40 | จ30202 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 2 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
||
14.40 - 15.30 | ส31242 การป้องกันการทุจริต 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 5- รองฯชาตรี ยาศิริ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
15.30 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.40.2 on 10/27/19 11:37 PM |
ม.4/3 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ท31102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ว30212 ฟิสิกส์ 2 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ว30251 ชีววิทยา 1 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
กิจกรรมแนะแนว 3-ครูสมฤดี แสนเภา Computer Laboratory 5 |
09.30 - 10.20 | ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต 7-ครูพายัพ ซาหิน |
จ30222 ภาษาจีนเบื้องต้น 2 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
||
10.20 - 11.10 | ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ห้องภูมิปัญญาไทย |
I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต Computer Laboratory 3 |
ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ห้องภูมิปัญญาไทย |
ว30232 เคมี 2 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
11.10 - 12.00 | อ30202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 2 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ Computer Laboratory 5 |
พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
||
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ศ31101 ดนตรีศึกษา 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ท31102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
อ31102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ว30261 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
13.50 - 14.40 | พ30202 ฟุตซอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
อ31102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
|
14.40 - 15.30 | ส31242 การป้องกันการทุจริต 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
15.30 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.40.2 on 10/27/19 11:37 PM |
ม.5/1 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ม.5/1, ม.5/3 ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ม.5/1, ม.5/3 ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ม.5/1, ม.5/3 พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
ม.5/1, ม.5/3 ส32104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 4 |
ว30253 ชีววิทยา 3 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
09.30 - 10.20 | ว30253 ชีววิทยา 3 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ม.5/1, ม.5/3 ท32102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ม.5/1, ม.5/3 ส32102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ม.5/1, ม.5/3 ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
|
10.20 - 11.10 | กิจกรรมแนะแนว 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 5 |
ม.5/1, ม.5/3 ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ม.5/1, ม.5/3 ค32102 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
ม.5/1, ม.5/3 ส32102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
11.10 - 12.00 | ม.5/1, ม.5/3 ค32102 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ม.5/1, ม.5/3 ท32102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
อ32102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
อ30204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง Computer Laboratory 5 |
|
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ม.5/1, ม.5/3 ว30233 เคมี 3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
อ32102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ม.5/1, ม.5/3 ว30233 เคมี 3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ม.5/1, ม.5/3 ง32106 วิทยาการคำนวณ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 1 |
ม.5/1, ม.5/3 ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
13.50 - 14.40 | ม.5/1, ม.5/3 พ30204 แฮนด์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.5/1, ม.5/3 ศ30203 ทฤษฎีดนตรีสากล 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
|
14.40 - 15.30 | ส32242 การป้องกันการทุจริต 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
15.30 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.40.2 on 10/27/19 11:37 PM |
ม.5/2 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ส32104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 4 |
ท32102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ท32102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
จ30204 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 4 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ |
09.30 - 10.20 | ค32102 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
พ30204 แฮนด์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ศ30203 ทฤษฎีดนตรีสากล 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
อ32102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
|
10.20 - 11.10 | ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ |
อ30204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง Computer Laboratory 5 |
กิจกรรมแนะแนว 7-ครูพายัพ ซาหิน, 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ค32102 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
11.10 - 12.00 | ส32102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
จ30204 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 4 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
||
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | อ32102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
ง32106 วิทยาการคำนวณ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 1 |
ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
13.50 - 14.40 | ส32102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
อ30222 พัฒนาทักษะภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
อ30222 พัฒนาทักษะภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
14.40 - 15.30 | ส32242 การป้องกันการทุจริต 7-ครูพายัพ ซาหิน, 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
15.30 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.40.2 on 10/27/19 11:37 PM |
ม.5/3 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ม.5/1, ม.5/3 ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ม.5/1, ม.5/3 ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ม.5/1, ม.5/3 พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
ม.5/1, ม.5/3 ส32104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 4 |
ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
09.30 - 10.20 | กิจกรรมแนะแนว 1-ครูประภาพร อุปโคตร Computer Laboratory 5 |
ม.5/1, ม.5/3 ท32102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ม.5/1, ม.5/3 ส32102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ม.5/1, ม.5/3 ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
อ30204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 4 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง Computer Laboratory 5 |
10.20 - 11.10 | อ32102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ม.5/1, ม.5/3 ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ม.5/1, ม.5/3 ค32102 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ว30253 ชีววิทยา 3 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ม.5/1, ม.5/3 ส32102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
11.10 - 12.00 | ม.5/1, ม.5/3 ค32102 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ม.5/1, ม.5/3 ท32102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
อ32102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
||
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ม.5/1, ม.5/3 ว30233 เคมี 3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ว30253 ชีววิทยา 3 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ม.5/1, ม.5/3 ว30233 เคมี 3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ม.5/1, ม.5/3 ง32106 วิทยาการคำนวณ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 1 |
ม.5/1, ม.5/3 ว32105 วิทยาศาสตร์กายภาพฟิสิกส์ 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
13.50 - 14.40 | ม.5/1, ม.5/3 พ30204 แฮนด์บอล 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.5/1, ม.5/3 ศ30203 ทฤษฎีดนตรีสากล 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
|
14.40 - 15.30 | ส32242 การป้องกันการทุจริต 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
15.30 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.40.2 on 10/27/19 11:37 PM |
ม.6/1 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | อ33102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
อ33102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
09.30 - 10.20 | ค33102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ง33102 โครงงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
อ30206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง Computer Laboratory 5 |
ส33104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 3 |
ว30225 เคมี 5 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
10.20 - 11.10 | ว30225 เคมี 5 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ค33102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ว30245 ชีววิทยา 5 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
พ30206 ลีลาศ 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้อง CINEMA |
ว30205 ฟิสิกส์ 5 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
11.10 - 12.00 | ศ33102 ทัศนศิลป์ศึกษา 6-ครูรัตนชัย จุลราช ห้องศิลปะ |
ว30205 ฟิสิกส์ 5 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|||
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
กิจกรรมแนะแนว 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
13.50 - 14.40 | ท33102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ท33102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ว30245 ชีววิทยา 5 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
14.40 - 15.30 | ส33242 การป้องกันการทุจริต 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
15.30 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.40.2 on 10/27/19 11:37 PM |
ม.6/2 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ท30201 ห้องสมุดเพื่อการศึกษาค้นคว้า 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ |
ส33104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 3 |
จ30206 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 6 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
พ30206 ลีลาศ 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้อง CINEMA |
ท33102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
09.30 - 10.20 | ว33102 พลังงาน 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ง33102 โครงงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
ท33102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
อ33102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
|
10.20 - 11.10 | ค33102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ศ33102 ทัศนศิลป์ศึกษา 6-ครูรัตนชัย จุลราช ห้องศิลปะ |
จ30206 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 6 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ง30242 การปลูกไม้ดอกประดับ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
|
11.10 - 12.00 | อ33102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
|
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ |
ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ |
กิจกรรมแนะแนว 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
อ30206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง Computer Laboratory 5 |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
13.50 - 14.40 | ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ค33102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
||
14.40 - 15.30 | ส33242 การป้องกันการทุจริต 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
15.30 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.40.2 on 10/27/19 11:37 PM |
ม.6/3 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
ว30205 ฟิสิกส์ 5 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ว30245 ชีววิทยา 5 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ค33102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
09.30 - 10.20 | อ33102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
อ33102 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ศ33102 ทัศนศิลป์ศึกษา 6-ครูรัตนชัย จุลราช ห้องศิลปะ |
||
10.20 - 11.10 | ท33102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ว30225 เคมี 5 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ค33102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ว30205 ฟิสิกส์ 5 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
11.10 - 12.00 | ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ว30225 เคมี 5 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
พ30206 ลีลาศ 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ ห้อง CINEMA |
พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
|
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
กิจกรรมแนะแนว 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ส33104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 3 |
ว30245 ชีววิทยา 5 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
13.50 - 14.40 | ง33102 โครงงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน |
อ30206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 6 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง Computer Laboratory 5 |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ท33102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
14.40 - 15.30 | ส33242 การป้องกันการทุจริต 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ศรร. |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ จิตอาสา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ ทักษะอาชีพ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมเพิ่มเวลารู้ คุณธรรมจริยธรรม |
15.30 - 16.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.40.2 on 10/27/19 11:37 PM |