M o n d a y
|
08.30 - 08.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค21101 คณิตศาสตร์ | ท21101 ภาษาไทย | ค21101 คณิตศาสตร์ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ส21101 สังคมศึกษา | จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | อ22101 ภาษาอังกฤษ | อ20203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | พ23101 สุขศึกษา | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ท23101 ภาษาไทย | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูชลธิชา ยาศิริ | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | | | | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ส31101 สังคมศึกษา | ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | อ32101 ภาษาอังกฤษ | ท32101 ภาษาไทย | ค33101 คณิตศาสตร์ | ง30204 คอมพิวเตอร์กราฟิก | ส33101 สังคมศึกษา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | ห้องภูมิปัญญาไทย | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | ห้องคณิตศาสตร์ | Computer Laboratory 5 | ห้องสังคมศึกษา |
|
09.30 - 10.20 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส21101 สังคมศึกษา | ค21101 คณิตศาสตร์ | ว21103 วิทยาการคำนวณ | ท21101 ภาษาไทย | ส21103 ประวัติศาสตร์ | พ22103 กระบี่กระบอง | จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ท22101 ภาษาไทย | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ส23101 สังคมศึกษา | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ส20235 หน้าที่พลเมือง | ว23101 วิทยาศาสตร์ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | | | Computer Laboratory 4 | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | ห้องสังคมศึกษา | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | Computer Laboratory 5 | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค31101 คณิตศาสตร์ | ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ท32101 ภาษาไทย | อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 | ศ33101 ทัศนศิลป์ศึกษา | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | ห้องศิลปะ | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
10.20 - 11.10 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | พ21103 เทเบิลเทนนิส | ส21101 สังคมศึกษา | ว21103 วิทยาการคำนวณ | ศ21101 ศิลปะ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ท22101 ภาษาไทย | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ศ23101 ศิลปะ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 3-ครูชลธิชา ยาศิริ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | | | Computer Laboratory 4 | ห้องศิลปะ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | Computer Laboratory 3 | | | ห้องคณิตศาสตร์ | ห้องภูมิปัญญาไทย | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | อ30201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | จ30201 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 1 | อ31101 ภาษาอังกฤษ | ว30213 ฟิสิกส์ 3 | ส32101 สังคมศึกษา | ว30244 ชีววิทยา 4 | อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | อ33101 ภาษาอังกฤษ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องสังคมศึกษา | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | |
|
11.10 - 12.00 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ศ21101 ศิลปะ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ค22101 คณิตศาสตร์ | พ22103 กระบี่กระบอง | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ว23101 วิทยาศาสตร์ | พ23101 สุขศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ค23101 คณิตศาสตร์ | ศ23101 ศิลปะ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูชลธิชา ยาศิริ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | ห้องศิลปะ | | | | | | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | ห้องสังคมศึกษา | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | จ30221 ภาษาจีนเบื้องต้น 1 | ว30213 ฟิสิกส์ 3 | อ32101 ภาษาอังกฤษ | ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 | ค33101 คณิตศาสตร์ | ว30224 เคมี 4 | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | Computer Laboratory 5 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | Computer Laboratory 4 | ห้องคณิตศาสตร์ | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
12.00 - 13.00 |
-X- |
-X- |
13.00 - 13.50 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ท21101 ภาษาไทย | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | พ21103 เทเบิลเทนนิส | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ท22101 ภาษาไทย | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ส22101 สังคมศึกษา | ศ22101 ศิลปะ | ว22103 วิทยาการคำนวณ | ศ23101 ศิลปะ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ท23101 ภาษาไทย | ง20241 เกษตรพอเพียง | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 3-ครูชลธิชา ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | | Computer Laboratory 3 | | ห้องศิลปะ | Computer Laboratory 5 | | ห้องคณิตศาสตร์ | | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว31108 วิทยาการคำนวณ | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง | ส31101 สังคมศึกษา | ค32101 คณิตศาสตร์ | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพ 1 | ท33101 ภาษาไทย | ส33101 สังคมศึกษา | พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | Computer Laboratory 1 | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | ห้องภูมิปัญญาไทย | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | ห้องสังคมศึกษา | Computer Laboratory 4 |
|
13.50 - 14.40 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | พ21103 เทเบิลเทนนิส | ท21101 ภาษาไทย | ส21101 สังคมศึกษา | อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | อ22101 ภาษาอังกฤษ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ท22101 ภาษาไทย | ศ22101 ศิลปะ | ว22103 วิทยาการคำนวณ | ศ23101 ศิลปะ | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ท23101 ภาษาไทย | พ23101 สุขศึกษา | ง20241 เกษตรพอเพียง | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 3-ครูชลธิชา ยาศิริ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | | | | Computer Laboratory 3 | | ห้องศิลปะ | Computer Laboratory 5 | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว31108 วิทยาการคำนวณ | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง | ท31101 ภาษาไทย | ส32103 ประวัติศาสตร์ | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพ 1 | ส33101 สังคมศึกษา | จ30205 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 5 | พ30205 เปตอง | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | Computer Laboratory 1 | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | | Computer Laboratory 4 | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องสังคมศึกษา | | |
|
14.40 - 15.30 |
กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.4 | ม.5 | ม.6 | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | | | | | | |
|
15.30 - 16.30 |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
T u e s d a y
|
08.30 - 08.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ21101 ภาษาอังกฤษ | กิจกรรมแนะแนว | ค21101 คณิตศาสตร์ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ส22101 สังคมศึกษา | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ท22101 ภาษาไทย | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ง23101 การงานอาชีพ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ง20241 เกษตรพอเพียง | ค23101 คณิตศาสตร์ | ส23101 สังคมศึกษา | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 3-ครูชลธิชา ยาศิริ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 4- ครูสุนทร ขันศรี | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | Computer Laboratory 3 | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | | ห้องสังคมศึกษา |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ท31101 ภาษาไทย | ว30211 ฟิสิกส์ 1 | ว32104 การออกแบบและเทคโนโลยี | ส32103 ประวัติศาสตร์ | ค33101 คณิตศาสตร์ | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง | ศ33101 ทัศนศิลป์ศึกษา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 4 | ห้องคณิตศาสตร์ | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | ห้องศิลปะ |
|
09.30 - 10.20 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว21103 วิทยาการคำนวณ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ส21101 สังคมศึกษา | ท21101 ภาษาไทย | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ค22101 คณิตศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ท22101 ภาษาไทย | พ22103 กระบี่กระบอง | ง23101 การงานอาชีพ | ส20235 หน้าที่พลเมือง | ง20241 เกษตรพอเพียง | ส23101 สังคมศึกษา | ว23101 วิทยาศาสตร์ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 3-ครูชลธิชา ยาศิริ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7-ครูธนกฤต สันทา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | Computer Laboratory 4 | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | Computer Laboratory 3 | Computer Laboratory 5 | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | ห้องสังคมศึกษา | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ศ30205 สังคีตนิยม | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | จ30203 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 3 | กิจกรรมแนะแนว | อ33101 ภาษาอังกฤษ | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | ห้องศิลปะ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | | | | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
10.20 - 11.10 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว21103 วิทยาการคำนวณ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ศ21101 ศิลปะ | ส21101 สังคมศึกษา | ว21103 วิทยาการคำนวณ | ท22101 ภาษาไทย | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | อ22101 ภาษาอังกฤษ | พ22101 สุขศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ค23101 คณิตศาสตร์ | ศ23101 ศิลปะ | พ23103 วอลเล่ย์บอล | ท23101 ภาษาไทย | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | Computer Laboratory 4 | | ห้องศิลปะ | | Computer Laboratory 5 | | | Computer Laboratory 3 | | | ห้องสังคมศึกษา | ห้องคณิตศาสตร์ | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | อ31101 ภาษาอังกฤษ | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ค31101 คณิตศาสตร์ | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพ 1 | อ30241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ท33101 ภาษาไทย | ว33101 พันธุวิศวกรรมและสิ่งแวดล้อม | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
11.10 - 12.00 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | กิจกรรมแนะแนว | ส21101 สังคมศึกษา | ศ21101 ศิลปะ | พ21101 สุขศึกษา | ว21103 วิทยาการคำนวณ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ส22103 ประวัติศาสตร์ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | อ20203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 | ส22101 สังคมศึกษา | ค23101 คณิตศาสตร์ | ส23101 สังคมศึกษา | ศ23101 ศิลปะ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ค23101 คณิตศาสตร์ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต, 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | | | ห้องศิลปะ | | Computer Laboratory 5 | | ห้องภูมิปัญญาไทย | Computer Laboratory 3 | | | | ห้องสังคมศึกษา | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค31101 คณิตศาสตร์ | พ30201 แบดมินตัน | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพ 1 | ค32101 คณิตศาสตร์ | พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ว33101 พันธุวิศวกรรมและสิ่งแวดล้อม | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | | | ห้องคณิตศาสตร์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | Computer Laboratory 4 | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
12.00 - 13.00 |
-X- |
-X- |
13.00 - 13.50 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ศ21101 ศิลปะ | ว21103 วิทยาการคำนวณ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ท21101 ภาษาไทย | ว22103 วิทยาการคำนวณ | ท22101 ภาษาไทย | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ส22101 สังคมศึกษา | อ20203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 | ง20241 เกษตรพอเพียง | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ศ23101 ศิลปะ | ง23101 การงานอาชีพ | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 3-ครูชลธิชา ยาศิริ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูธนกฤต สันทา | ห้องศิลปะ | Computer Laboratory 4 | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | Computer Laboratory 5 | | | | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | Computer Laboratory 3 |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30231 เคมี 1 | จ30201 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 1 | พ30201 แบดมินตัน | ส32101 สังคมศึกษา | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | ค33101 คณิตศาสตร์ | ท33101 ภาษาไทย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | ห้องสังคมศึกษา | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องคณิตศาสตร์ | |
|
13.50 - 14.40 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ศ21101 ศิลปะ | ว21103 วิทยาการคำนวณ | ท21101 ภาษาไทย | ว21101 วิทยาศาสตร์ | พ21103 เทเบิลเทนนิส | ว22103 วิทยาการคำนวณ | ส22101 สังคมศึกษา | อ22101 ภาษาอังกฤษ | จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 | ท22101 ภาษาไทย | ง20241 เกษตรพอเพียง | ท23101 ภาษาไทย | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ศ23101 ศิลปะ | ง23101 การงานอาชีพ | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 3-ครูชลธิชา ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูธนกฤต สันทา | ห้องศิลปะ | Computer Laboratory 4 | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | Computer Laboratory 5 | | | | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | | | | Computer Laboratory 3 |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30231 เคมี 1 | ส31101 สังคมศึกษา | อ31101 ภาษาอังกฤษ | ท32101 ภาษาไทย | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง | ส33101 สังคมศึกษา | ง33101 การงานอาชีพ | ว30244 ชีววิทยา 4 | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | ห้องสังคมศึกษา | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
14.40 - 15.30 |
กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.4 | ม.5 | ม.6 | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | | | | | | |
|
15.30 - 16.30 |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
W e d n e s d a y
|
08.30 - 08.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ส21101 สังคมศึกษา | ท21101 ภาษาไทย | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ศ21101 ศิลปะ | กิจกรรมแนะแนว | ว22103 วิทยาการคำนวณ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ง23101 การงานอาชีพ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ง20241 เกษตรพอเพียง | ส23101 สังคมศึกษา | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 3-ครูชลธิชา ยาศิริ | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม, 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 4- ครูสุนทร ขันศรี | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องศิลปะ | | Computer Laboratory 5 | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | Computer Laboratory 3 | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | ห้องสังคมศึกษา |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | จ30221 ภาษาจีนเบื้องต้น 1 | กิจกรรมแนะแนว | ส31101 สังคมศึกษา | ว30262 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 2 | ค32101 คณิตศาสตร์ | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ท33101 ภาษาไทย | ส33103 ประวัติศาสตร์ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | ห้องคณิตศาสตร์ | | Computer Laboratory 4 |
|
09.30 - 10.20 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ท21101 ภาษาไทย | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ว21103 วิทยาการคำนวณ | ศ21101 ศิลปะ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ว22103 วิทยาการคำนวณ | ส22101 สังคมศึกษา | ค22101 คณิตศาสตร์ | จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ง23101 การงานอาชีพ | ท23101 ภาษาไทย | ง20241 เกษตรพอเพียง | ค23101 คณิตศาสตร์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 3-ครูชลธิชา ยาศิริ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องภูมิปัญญาไทย | Computer Laboratory 4 | ห้องศิลปะ | | Computer Laboratory 5 | | | | | Computer Laboratory 3 | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ท31101 ภาษาไทย | อ31101 ภาษาอังกฤษ | ว30231 เคมี 1 | ว30262 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 2 | ส32101 สังคมศึกษา | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน | ค33101 คณิตศาสตร์ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องสังคมศึกษา | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
10.20 - 11.10 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส21101 สังคมศึกษา | ท21101 ภาษาไทย | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ว21103 วิทยาการคำนวณ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ส22103 ประวัติศาสตร์ | พ22101 สุขศึกษา | ศ22101 ศิลปะ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ท22101 ภาษาไทย | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ท23101 ภาษาไทย | อ20205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | | | | Computer Laboratory 4 | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | ห้องศิลปะ | Computer Laboratory 3 | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องคณิตศาสตร์ | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ศ30201 ศิลปะเพิ่มเติม | ว30231 เคมี 1 | ส32101 สังคมศึกษา | อ30241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน | ท33101 ภาษาไทย | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องสังคมศึกษา | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | |
|
11.10 - 12.00 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | พ21101 สุขศึกษา | ค21101 คณิตศาสตร์ | ส21101 สังคมศึกษา | ส22101 สังคมศึกษา | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ศ22101 ศิลปะ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ท23101 ภาษาไทย | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ส23101 สังคมศึกษา | ส23103 ประวัติศาสตร์ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | | | | | | | | ห้องศิลปะ | Computer Laboratory 3 | | | ห้องคณิตศาสตร์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องสังคมศึกษา | ห้องภูมิปัญญาไทย |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ศ30201 ศิลปะเพิ่มเติม | อ30201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | กิจกรรมแนะแนว | ว30224 เคมี 4 | จ30205 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 5 | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 7-ครูพายัพ ซาหิน, 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
12.00 - 13.00 |
-X- |
-X- |
13.00 - 13.50 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค21101 คณิตศาสตร์ | พ21101 สุขศึกษา | อ21101 ภาษาอังกฤษ | กิจกรรมแนะแนว | อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | ค22101 คณิตศาสตร์ | ส22101 สังคมศึกษา | จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 | ท22101 ภาษาไทย | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 7-ครูธนกฤต สันทา, 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 4- ครูสุนทร ขันศรี | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์, 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา, 3-ครูชลธิชา ยาศิริ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร, 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม, 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | กิจกรรมแนะแนว | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ศ30205 สังคีตนิยม | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพ 1 | ว32104 การออกแบบและเทคโนโลยี | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | | Computer Laboratory 4 | ห้องศิลปะ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | Computer Laboratory 5 | | | |
|
13.50 - 14.40 |
กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี |
กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
14.40 - 15.30 |
กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.4 | ม.5 | ม.6 | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | | | | | | |
|
15.30 - 16.30 |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
T h u r s d a y
|
08.30 - 08.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | ศ21101 ศิลปะ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ส21101 สังคมศึกษา | อ21101 ภาษาอังกฤษ | พ22101 สุขศึกษา | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว22103 วิทยาการคำนวณ | ส22101 สังคมศึกษา | ค22101 คณิตศาสตร์ | ส23101 สังคมศึกษา | ท23101 ภาษาไทย | ง23101 การงานอาชีพ | ค23101 คณิตศาสตร์ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 3-ครูชลธิชา ยาศิริ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | | ห้องศิลปะ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 5 | | | ห้องสังคมศึกษา | | Computer Laboratory 3 | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ท31101 ภาษาไทย | ส31101 สังคมศึกษา | ว30211 ฟิสิกส์ 1 | ว30252 ชีววิทยา 2 | พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา | อ33101 ภาษาอังกฤษ | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง | ค33101 คณิตศาสตร์ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | | ห้องภูมิปัญญาไทย | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | Computer Laboratory 4 | | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
09.30 - 10.20 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ท21101 ภาษาไทย | ศ21101 ศิลปะ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ส21103 ประวัติศาสตร์ | กิจกรรมแนะแนว | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว22103 วิทยาการคำนวณ | พ22101 สุขศึกษา | ส22101 สังคมศึกษา | ท23101 ภาษาไทย | ศ23101 ศิลปะ | ง23101 การงานอาชีพ | ส23101 สังคมศึกษา | อ20205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 3-ครูชลธิชา ยาศิริ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา, 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูธนกฤต สันทา | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | | ห้องศิลปะ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 5 | | | | | Computer Laboratory 3 | ห้องสังคมศึกษา | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | อ31101 ภาษาอังกฤษ | ว31108 วิทยาการคำนวณ | ว30211 ฟิสิกส์ 1 | ว30252 ชีววิทยา 2 | พ30203 วอลเล่ย์บอล | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง | ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | | Computer Laboratory 1 | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | ห้องคณิตศาสตร์ | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | Computer Laboratory 4 |
|
10.20 - 11.10 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | พ21101 สุขศึกษา | ค21101 คณิตศาสตร์ | ส21101 สังคมศึกษา | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ท21101 ภาษาไทย | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ค22101 คณิตศาสตร์ | พ22103 กระบี่กระบอง | ส22103 ประวัติศาสตร์ | ศ22101 ศิลปะ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ศ23101 ศิลปะ | ส23101 สังคมศึกษา | อ20205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | ส20235 หน้าที่พลเมือง | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | | | | | | Computer Laboratory 3 | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | ห้องศิลปะ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | ห้องสังคมศึกษา | | Computer Laboratory 5 |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30211 ฟิสิกส์ 1 | ว31108 วิทยาการคำนวณ | ท31101 ภาษาไทย | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ศ30202 นาฏศิลป์ร่วมสมัย | ว30224 เคมี 4 | ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 | ว30244 ชีววิทยา 4 | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 1 | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 4 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
11.10 - 12.00 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ท21101 ภาษาไทย | กิจกรรมแนะแนว | ค21101 คณิตศาสตร์ | พ21101 สุขศึกษา | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | พ22103 กระบี่กระบอง | ค22101 คณิตศาสตร์ | อ20203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 | ศ22101 ศิลปะ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ส23101 สังคมศึกษา | ค23101 คณิตศาสตร์ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ท23101 ภาษาไทย | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร, 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | | Computer Laboratory 3 | | | | ห้องศิลปะ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องสังคมศึกษา | ห้องคณิตศาสตร์ | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30211 ฟิสิกส์ 1 | ค31101 คณิตศาสตร์ | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ศ30202 นาฏศิลป์ร่วมสมัย | อ32101 ภาษาอังกฤษ | ว30224 เคมี 4 | อ33101 ภาษาอังกฤษ | ว30244 ชีววิทยา 4 | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | Computer Laboratory 5 | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
12.00 - 13.00 |
-X- |
-X- |
13.00 - 13.50 |
ม.1 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | ท22101 ภาษาไทย | ส22101 สังคมศึกษา | พ22101 สุขศึกษา | ค22101 คณิตศาสตร์ | ส22103 ประวัติศาสตร์ | ส20235 หน้าที่พลเมือง | พ23103 วอลเล่ย์บอล | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | | | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | Computer Laboratory 5 | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ท31101 ภาษาไทย | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ค32101 คณิตศาสตร์ | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพ 1 | พ30205 เปตอง | ส33101 สังคมศึกษา | อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | ห้องคณิตศาสตร์ | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | ห้องสังคมศึกษา | |
|
13.50 - 14.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
14.40 - 15.30 |
กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.4 | ม.5 | ม.6 | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | | | | | | |
|
15.30 - 16.30 |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
F r i d a y
|
08.30 - 08.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส21101 สังคมศึกษา | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ท21101 ภาษาไทย | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ท22101 ภาษาไทย | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ส22101 สังคมศึกษา | พ23101 สุขศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ส20235 หน้าที่พลเมือง | พ23103 วอลเล่ย์บอล | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 3-ครูชลธิชา ยาศิริ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | | | | | | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | ห้องสังคมศึกษา | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | Computer Laboratory 5 | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30211 ฟิสิกส์ 1 | อ30201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | อ32101 ภาษาอังกฤษ | ท32101 ภาษาไทย | ว30244 ชีววิทยา 4 | ส33103 ประวัติศาสตร์ | อ33101 ภาษาอังกฤษ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | ห้องคณิตศาสตร์ | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | Computer Laboratory 4 | |
|
09.30 - 10.20 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ส21101 สังคมศึกษา | ค21101 คณิตศาสตร์ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ส22101 สังคมศึกษา | ค22101 คณิตศาสตร์ | ส22103 ประวัติศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ท23101 ภาษาไทย | ส23101 สังคมศึกษา | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | | | | | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | ห้องสังคมศึกษา |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | พ30201 แบดมินตัน | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ว30213 ฟิสิกส์ 3 | ง30252 พิมพ์ดีดอังกฤษด้วยคอมพิวเตอร์ | ว30244 ชีววิทยา 4 | ศ33101 ทัศนศิลป์ศึกษา | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 4 | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องศิลปะ | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
10.20 - 11.10 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | พ21103 เทเบิลเทนนิส | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ส21101 สังคมศึกษา | ศ22101 ศิลปะ | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | ส22101 สังคมศึกษา | ท22101 ภาษาไทย | ค23101 คณิตศาสตร์ | ง20241 เกษตรพอเพียง | ท23101 ภาษาไทย | อ20205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | ว23101 วิทยาศาสตร์ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 3-ครูชลธิชา ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น, 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์, 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | | ห้องศิลปะ | | | | | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง | ว30231 เคมี 1 | พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ง30252 พิมพ์ดีดอังกฤษด้วยคอมพิวเตอร์ | ง33101 การงานอาชีพ | ท33101 ภาษาไทย | ส33101 สังคมศึกษา | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | ห้องคณิตศาสตร์ | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 3 | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | | ห้องสังคมศึกษา |
|
11.10 - 12.00 |
ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | ท21101 ภาษาไทย | ศ22101 ศิลปะ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ส22101 สังคมศึกษา | กิจกรรมแนะแนว | ค22101 คณิตศาสตร์ | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ง20241 เกษตรพอเพียง | ส23101 สังคมศึกษา | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 3-ครูชลธิชา ยาศิริ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 6-ครูรัตนชัย จุลราช, 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | | ห้องศิลปะ | | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | ห้องสังคมศึกษา | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30231 เคมี 1 | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง | ค31101 คณิตศาสตร์ | พ30203 วอลเล่ย์บอล | จ30203 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 3 | ส33103 ประวัติศาสตร์ | พ30205 เปตอง | ง33101 การงานอาชีพ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | ห้องปฏิบัติการเคมี | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | | | | Computer Laboratory 4 | | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
|
12.00 - 13.00 |
-X- |
-X- |
13.00 - 13.50 |
ม.1 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | อ22101 ภาษาอังกฤษ | ศ22101 ศิลปะ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ว22103 วิทยาการคำนวณ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | พ23103 วอลเล่ย์บอล | ท23101 ภาษาไทย | อ23101 ภาษาอังกฤษ | ง23101 การงานอาชีพ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | | | ห้องศิลปะ | | Computer Laboratory 5 | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | | Computer Laboratory 3 | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ส31101 สังคมศึกษา | ค31101 คณิตศาสตร์ | ว31108 วิทยาการคำนวณ | อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ว30224 เคมี 4 | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | ห้องภูมิปัญญาไทย | | Computer Laboratory 1 | | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | ห้องคณิตศาสตร์ | Computer Laboratory 4 | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
13.50 - 14.40 |
ม.1 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ศ22101 ศิลปะ | ท22101 ภาษาไทย | ว22103 วิทยาการคำนวณ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ท23101 ภาษาไทย | อ23101 ภาษาอังกฤษ | พ23103 วอลเล่ย์บอล | ง23101 การงานอาชีพ | พ23101 สุขศึกษา | | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูชลธิชา ยาศิริ | | | ห้องศิลปะ | | Computer Laboratory 5 | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | | Computer Laboratory 3 | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา | อ31101 ภาษาอังกฤษ | ว31108 วิทยาการคำนวณ | ว30252 ชีววิทยา 2 | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง | อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | อ33101 ภาษาอังกฤษ | ว30224 เคมี 4 | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | Computer Laboratory 4 | | Computer Laboratory 1 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | | | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
14.40 - 15.30 |
กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.4 | ม.5 | ม.6 | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | | | | | | |
|
15.30 - 16.30 |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|