Monday |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ส31101 สังคมศึกษา | ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | อ32101 ภาษาอังกฤษ | ท32101 ภาษาไทย | ค33101 คณิตศาสตร์ | ง30204 คอมพิวเตอร์กราฟิก | ส33101 สังคมศึกษา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | ห้องภูมิปัญญาไทย | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | ห้องคณิตศาสตร์ | Computer Laboratory 5 | ห้องสังคมศึกษา |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค31101 คณิตศาสตร์ | ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ท32101 ภาษาไทย | อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 | ศ33101 ทัศนศิลป์ศึกษา | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | ห้องศิลปะ | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | อ30201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | จ30201 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 1 | อ31101 ภาษาอังกฤษ | ว30213 ฟิสิกส์ 3 | ส32101 สังคมศึกษา | ว30244 ชีววิทยา 4 | อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | อ33101 ภาษาอังกฤษ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องสังคมศึกษา | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | จ30221 ภาษาจีนเบื้องต้น 1 | ว30213 ฟิสิกส์ 3 | อ32101 ภาษาอังกฤษ | ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 | ค33101 คณิตศาสตร์ | ว30224 เคมี 4 | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | Computer Laboratory 5 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | Computer Laboratory 4 | ห้องคณิตศาสตร์ | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
-X- |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว31108 วิทยาการคำนวณ | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง | ส31101 สังคมศึกษา | ค32101 คณิตศาสตร์ | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพ 1 | ท33101 ภาษาไทย | ส33101 สังคมศึกษา | พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | Computer Laboratory 1 | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | ห้องภูมิปัญญาไทย | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | ห้องสังคมศึกษา | Computer Laboratory 4 |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว31108 วิทยาการคำนวณ | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง | ท31101 ภาษาไทย | ส32103 ประวัติศาสตร์ | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพ 1 | ส33101 สังคมศึกษา | จ30205 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 5 | พ30205 เปตอง | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | Computer Laboratory 1 | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | | Computer Laboratory 4 | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องสังคมศึกษา | | |
|
ม.4 | ม.5 | ม.6 | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | | | | | | |
|
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
Tuesday |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ท31101 ภาษาไทย | ว30211 ฟิสิกส์ 1 | ว32104 การออกแบบและเทคโนโลยี | ส32103 ประวัติศาสตร์ | ค33101 คณิตศาสตร์ | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง | ศ33101 ทัศนศิลป์ศึกษา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 4 | ห้องคณิตศาสตร์ | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | ห้องศิลปะ |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ศ30205 สังคีตนิยม | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | จ30203 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 3 | กิจกรรมแนะแนว | อ33101 ภาษาอังกฤษ | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | ห้องศิลปะ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | | | | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | อ31101 ภาษาอังกฤษ | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ค31101 คณิตศาสตร์ | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพ 1 | อ30241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ท33101 ภาษาไทย | ว33101 พันธุวิศวกรรมและสิ่งแวดล้อม | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค31101 คณิตศาสตร์ | พ30201 แบดมินตัน | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพ 1 | ค32101 คณิตศาสตร์ | พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ว33101 พันธุวิศวกรรมและสิ่งแวดล้อม | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | | | ห้องคณิตศาสตร์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | Computer Laboratory 4 | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
-X- |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30231 เคมี 1 | จ30201 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 1 | พ30201 แบดมินตัน | ส32101 สังคมศึกษา | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | ค33101 คณิตศาสตร์ | ท33101 ภาษาไทย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | ห้องสังคมศึกษา | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องคณิตศาสตร์ | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30231 เคมี 1 | ส31101 สังคมศึกษา | อ31101 ภาษาอังกฤษ | ท32101 ภาษาไทย | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง | ส33101 สังคมศึกษา | ง33101 การงานอาชีพ | ว30244 ชีววิทยา 4 | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | ห้องสังคมศึกษา | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ม.4 | ม.5 | ม.6 | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | | | | | | |
|
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
Wednesday |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | จ30221 ภาษาจีนเบื้องต้น 1 | กิจกรรมแนะแนว | ส31101 สังคมศึกษา | ว30262 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 2 | ค32101 คณิตศาสตร์ | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ท33101 ภาษาไทย | ส33103 ประวัติศาสตร์ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | ห้องคณิตศาสตร์ | | Computer Laboratory 4 |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ท31101 ภาษาไทย | อ31101 ภาษาอังกฤษ | ว30231 เคมี 1 | ว30262 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 2 | ส32101 สังคมศึกษา | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน | ค33101 คณิตศาสตร์ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องสังคมศึกษา | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ศ30201 ศิลปะเพิ่มเติม | ว30231 เคมี 1 | ส32101 สังคมศึกษา | อ30241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน | ท33101 ภาษาไทย | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องสังคมศึกษา | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ศ30201 ศิลปะเพิ่มเติม | อ30201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | กิจกรรมแนะแนว | ว30224 เคมี 4 | จ30205 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 5 | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 7-ครูพายัพ ซาหิน, 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
-X- |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | กิจกรรมแนะแนว | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ศ30205 สังคีตนิยม | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพ 1 | ว32104 การออกแบบและเทคโนโลยี | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | | Computer Laboratory 4 | ห้องศิลปะ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | Computer Laboratory 5 | | | |
|
กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.4 | ม.5 | ม.6 | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | | | | | | |
|
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
Thursday |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ท31101 ภาษาไทย | ส31101 สังคมศึกษา | ว30211 ฟิสิกส์ 1 | ว30252 ชีววิทยา 2 | พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา | อ33101 ภาษาอังกฤษ | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง | ค33101 คณิตศาสตร์ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | | ห้องภูมิปัญญาไทย | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | Computer Laboratory 4 | | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | อ31101 ภาษาอังกฤษ | ว31108 วิทยาการคำนวณ | ว30211 ฟิสิกส์ 1 | ว30252 ชีววิทยา 2 | พ30203 วอลเล่ย์บอล | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง | ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | | Computer Laboratory 1 | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | ห้องคณิตศาสตร์ | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | Computer Laboratory 4 |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30211 ฟิสิกส์ 1 | ว31108 วิทยาการคำนวณ | ท31101 ภาษาไทย | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ศ30202 นาฏศิลป์ร่วมสมัย | ว30224 เคมี 4 | ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 | ว30244 ชีววิทยา 4 | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 1 | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 4 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30211 ฟิสิกส์ 1 | ค31101 คณิตศาสตร์ | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ศ30202 นาฏศิลป์ร่วมสมัย | อ32101 ภาษาอังกฤษ | ว30224 เคมี 4 | อ33101 ภาษาอังกฤษ | ว30244 ชีววิทยา 4 | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | Computer Laboratory 5 | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
-X- |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ท31101 ภาษาไทย | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ค32101 คณิตศาสตร์ | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพ 1 | พ30205 เปตอง | ส33101 สังคมศึกษา | อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | ห้องคณิตศาสตร์ | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | ห้องสังคมศึกษา | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม |
ม.4 | ม.5 | ม.6 | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | | | | | | |
|
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
Friday |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30211 ฟิสิกส์ 1 | อ30201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | อ32101 ภาษาอังกฤษ | ท32101 ภาษาไทย | ว30244 ชีววิทยา 4 | ส33103 ประวัติศาสตร์ | อ33101 ภาษาอังกฤษ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | ห้องคณิตศาสตร์ | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | Computer Laboratory 4 | |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | พ30201 แบดมินตัน | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ว30213 ฟิสิกส์ 3 | ง30252 พิมพ์ดีดอังกฤษด้วยคอมพิวเตอร์ | ว30244 ชีววิทยา 4 | ศ33101 ทัศนศิลป์ศึกษา | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 4 | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องศิลปะ | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง | ว30231 เคมี 1 | พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ง30252 พิมพ์ดีดอังกฤษด้วยคอมพิวเตอร์ | ง33101 การงานอาชีพ | ท33101 ภาษาไทย | ส33101 สังคมศึกษา | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | ห้องคณิตศาสตร์ | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 3 | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | | ห้องสังคมศึกษา |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30231 เคมี 1 | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง | ค31101 คณิตศาสตร์ | พ30203 วอลเล่ย์บอล | จ30203 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 3 | ส33103 ประวัติศาสตร์ | พ30205 เปตอง | ง33101 การงานอาชีพ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | ห้องปฏิบัติการเคมี | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | | | | Computer Laboratory 4 | | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
|
-X- |
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ส31101 สังคมศึกษา | ค31101 คณิตศาสตร์ | ว31108 วิทยาการคำนวณ | อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ว30224 เคมี 4 | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | ห้องภูมิปัญญาไทย | | Computer Laboratory 1 | | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | ห้องคณิตศาสตร์ | Computer Laboratory 4 | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
ม.4/1 EIS | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา | อ31101 ภาษาอังกฤษ | ว31108 วิทยาการคำนวณ | ว30252 ชีววิทยา 2 | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง | อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | อ33101 ภาษาอังกฤษ | ว30224 เคมี 4 | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | Computer Laboratory 4 | | Computer Laboratory 1 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | | | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
ม.4 | ม.5 | ม.6 | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | | | | | | |
|
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|