M o n d a y
|
08.30 - 08.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรม Home Room | | |
|
08.40 - 09.30 |
ม.1/2 | ม.5/2 | ม.3/5 | ม.1/5 | ม.4/1 EIS | ม.6/3 | ม.1/1 EIS | ม.1/3 | ม.2/3 | ม.6/1 | ม.3/2 | ม.3/4 | ม.4/3 | ม.3/3 | ม.2/2 | ม.4/2 | ม.1/4 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.2/1 | ม.6/2 | ท21101 ภาษาไทย | ท32101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ส21101 สังคมศึกษา | ส31101 สังคมศึกษา | ส33101 สังคมศึกษา | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ค33101 คณิตศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | พ23101 สุขศึกษา | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | อ20203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 | อ23101 ภาษาอังกฤษ | อ32101 ภาษาอังกฤษ | จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 | ง30204 คอมพิวเตอร์กราฟิก | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูชลธิชา ยาศิริ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | ห้องสังคมศึกษา | | | | ห้องคณิตศาสตร์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 3 | | | | | | | Computer Laboratory 5 |
|
09.30 - 10.20 |
ม.5/1, ม.5/3 | ม.2/4 | ม.1/4 | ม.1/1 EIS | ม.3/1 | ม.1/5 | ม.1/2 | ม.6/3 | ม.4/1 EIS | ม.3/2 | ม.3/4 | ม.4/3 | ม.2/3 | ม.3/3 | ม.2/1 | ม.6/1 | ม.1/3 | ม.6/2 | ม.4/2 | ม.2/5 | ม.3/5 | ม.5/2 | ม.2/2 | ท32101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ท21101 ภาษาไทย | ส21101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ค31101 คณิตศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ส20235 หน้าที่พลเมือง | พ22103 กระบี่กระบอง | ศ33101 ทัศนศิลป์ศึกษา | ว21103 วิทยาการคำนวณ | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน | ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 | จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | | | | | ห้องสังคมศึกษา | ห้องภูมิปัญญาไทย | | ห้องคณิตศาสตร์ | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 5 | | ห้องศิลปะ | Computer Laboratory 4 | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | Computer Laboratory 3 | | | | |
|
10.20 - 11.10 |
ม.2/2 | ม.1/2 | ม.3/4 | ม.5/2 | ม.2/4 | ม.3/3 | ม.3/1 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.6/1 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/3 | ม.1/1 EIS | ม.3/5 | ม.1/4 | ม.1/3 | ม.2/5 | ม.3/2 | ม.4/3 | ม.4/1 EIS | ม.6/3 | ม.6/2 | ม.4/2 | ท22101 ภาษาไทย | ส21101 สังคมศึกษา | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ส32101 สังคมศึกษา | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ว30213 ฟิสิกส์ 3 | ว30244 ชีววิทยา 4 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | พ21103 เทเบิลเทนนิส | ศ23101 ศิลปะ | ศ21101 ศิลปะ | ว21103 วิทยาการคำนวณ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | อ23101 ภาษาอังกฤษ | อ31101 ภาษาอังกฤษ | อ30201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | อ33101 ภาษาอังกฤษ | อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | จ30201 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 1 | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูชลธิชา ยาศิริ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | ห้องสังคมศึกษา | | ห้องคณิตศาสตร์ | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | ห้องศิลปะ | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 3 | | | | | | |
|
11.10 - 12.00 |
ม.3/3 | ม.1/2 | ม.1/5 | ม.1/3 | ม.2/3 | ม.3/4 | ม.6/2 | ม.3/1 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.6/3 | ม.4/2 | ม.3/2 | ม.2/1 | ม.6/1 | ม.2/4 | ม.3/5 | ม.1/4 | ม.2/5 | ม.4/1 EIS | ม.1/1 EIS | ม.2/2 | ม.5/2 | ม.4/3 | ส23101 สังคมศึกษา | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ค33101 คณิตศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว30213 ฟิสิกส์ 3 | ว30224 เคมี 4 | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | พ23101 สุขศึกษา | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 | พ22103 กระบี่กระบอง | ศ23101 ศิลปะ | ศ21101 ศิลปะ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | อ32101 ภาษาอังกฤษ | จ30221 ภาษาจีนเบื้องต้น 1 | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูชลธิชา ยาศิริ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | ห้องสังคมศึกษา | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | | ห้องคณิตศาสตร์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | Computer Laboratory 4 | | | ห้องศิลปะ | Computer Laboratory 3 | Computer Laboratory 5 | | | | |
|
12.00 - 13.00 |
-X- |
13.00 - 13.50 |
ม.1/1 EIS | ม.3/4 | ม.6/1 | ม.2/1 | ม.2/3 | ม.6/2 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.5/2 | ม.1/3 | ม.4/3 | ม.6/3 | ม.1/4 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/5 | ม.4/1 EIS | ม.2/5 | ม.2/2 | ม.4/2 | ม.1/2 | ม.1/5 | ท21101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ท33101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส22101 สังคมศึกษา | ส33101 สังคมศึกษา | ค23101 คณิตศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ค32101 คณิตศาสตร์ | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพ 1 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ส31101 สังคมศึกษา | พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา | พ21103 เทเบิลเทนนิส | ศ22101 ศิลปะ | ศ23101 ศิลปะ | ง20241 เกษตรพอเพียง | ว31108 วิทยาการคำนวณ | ว22103 วิทยาการคำนวณ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูชลธิชา ยาศิริ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | | | | | | ห้องสังคมศึกษา | ห้องคณิตศาสตร์ | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องภูมิปัญญาไทย | Computer Laboratory 4 | | ห้องศิลปะ | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | Computer Laboratory 1 | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 3 | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | | |
|
13.50 - 14.40 |
ม.1/3 | ม.3/3 | ม.2/3 | ม.1/4 | ม.3/2 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.6/1 | ม.4/3 | ม.5/2 | ม.1/1 EIS | ม.3/4 | ม.6/3 | ม.1/2 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/5 | ม.4/1 EIS | ม.2/5 | ม.2/2 | ม.4/2 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.6/2 | ท21101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส21101 สังคมศึกษา | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ส32103 ประวัติศาสตร์ | ส33101 สังคมศึกษา | ท31101 ภาษาไทย | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพ 1 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | พ23101 สุขศึกษา | พ30205 เปตอง | พ21103 เทเบิลเทนนิส | ศ22101 ศิลปะ | ศ23101 ศิลปะ | ง20241 เกษตรพอเพียง | ว31108 วิทยาการคำนวณ | ว22103 วิทยาการคำนวณ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง | อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | อ22101 ภาษาอังกฤษ | จ30205 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 5 | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 3-ครูชลธิชา ยาศิริ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | Computer Laboratory 4 | ห้องสังคมศึกษา | | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | | ห้องศิลปะ | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | Computer Laboratory 1 | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 3 | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | | | |
|
14.40 - 15.30 |
ม.ต้น | ม.4 | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | ม.5 | ม.6 | | | | | | | | | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 3-ครูชลธิชา ยาศิริ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | | | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
15.30 - 16.30 |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
T u e s d a y
|
08.30 - 08.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรม Home Room | | |
|
08.40 - 09.30 |
ม.4/2 | ม.2/3 | ม.2/1 | ม.3/5 | ม.5/2 | ม.1/3 | ม.2/5 | ม.3/4 | ม.1/2 | ม.6/1 | ม.4/3 | ม.1/5 | ม.4/1 EIS | ม.2/4 | ม.6/3 | ม.3/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.3/1 | ม.6/2 | ม.1/1 EIS | ม.1/4 | ม.2/2 | ม.3/2 | ท31101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส22101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ส32103 ประวัติศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | กิจกรรมแนะแนว | ค33101 คณิตศาสตร์ | ว30211 ฟิสิกส์ 1 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ศ33101 ทัศนศิลป์ศึกษา | ง20241 เกษตรพอเพียง | ว32104 การออกแบบและเทคโนโลยี | ง23101 การงานอาชีพ | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูชลธิชา ยาศิริ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | | | | ห้องสังคมศึกษา | Computer Laboratory 4 | | | | | ห้องคณิตศาสตร์ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องศิลปะ | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 3 | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | | | | |
|
09.30 - 10.20 |
ม.2/4 | ม.1/4 | ม.1/3 | ม.3/4 | ม.1/2 | ม.2/2 | ม.2/1 | ม.4/3 | ม.5/1 | ม.5/3 | ม.6/3 | ม.3/5 | ม.1/5 | ม.4/2 | ม.2/3 | ม.3/2 | ม.2/5 | ม.3/3 | ม.1/1 EIS | ม.3/1 | ม.6/2 | ม.6/1 | ม.5/2 | ม.4/1 EIS | ท22101 ภาษาไทย | ท21101 ภาษาไทย | ส21101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ส20235 หน้าที่พลเมือง | พ22103 กระบี่กระบอง | ง20241 เกษตรพอเพียง | ว21103 วิทยาการคำนวณ | ง23101 การงานอาชีพ | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง | อ33101 ภาษาอังกฤษ | จ30203 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 3 | ศ30205 สังคีตนิยม | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูชลธิชา ยาศิริ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | | | | ห้องสังคมศึกษา | | | | | | | ห้องคณิตศาสตร์ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 5 | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 3 | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | | | ห้องศิลปะ |
|
10.20 - 11.10 |
ม.6/1 | ม.3/5 | ม.2/1 | ม.1/4 | ม.3/1 | ม.2/2 | ม.3/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.6/3 | ม.4/2 | ม.6/2 | ม.2/5 | ม.3/4 | ม.3/3 | ม.1/3 | ม.1/1 EIS | ม.1/5 | ม.2/3 | ม.1/2 | ม.2/4 | ม.4/1 EIS | ม.5/2 | ท33101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส21101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ค23101 คณิตศาสตร์ | ค31101 คณิตศาสตร์ | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพ 1 | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ว33101 พันธุวิศวกรรมและสิ่งแวดล้อม | พ22101 สุขศึกษา | พ23103 วอลเล่ย์บอล | ศ23101 ศิลปะ | ศ21101 ศิลปะ | ว21103 วิทยาการคำนวณ | ว21103 วิทยาการคำนวณ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | อ31101 ภาษาอังกฤษ | อ30241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | | | | | ห้องสังคมศึกษา | | ห้องคณิตศาสตร์ | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | | ห้องศิลปะ | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 3 | | | | |
|
11.10 - 12.00 |
ม.1/2 | ม.2/5 | ม.3/2 | ม.2/2 | ม.2/1 | ม.3/1 | ม.3/5 | ม.5/2 | ม.1/1 EIS | ม.4/3 | ม.4/1 EIS | ม.5/1, ม.5/3 | ม.6/3 | ม.6/2 | ม.1/4 | ม.6/1 | ม.4/2 | ม.3/3 | ม.1/3 | ม.1/5 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/4 | ส21101 สังคมศึกษา | ส22101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ส22103 ประวัติศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ค32101 คณิตศาสตร์ | กิจกรรมแนะแนว | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ค31101 คณิตศาสตร์ | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพ 1 | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | ว33101 พันธุวิศวกรรมและสิ่งแวดล้อม | พ21101 สุขศึกษา | พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา | พ30201 แบดมินตัน | ศ23101 ศิลปะ | ศ21101 ศิลปะ | ว21103 วิทยาการคำนวณ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | อ20203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 | อ23101 ภาษาอังกฤษ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต, 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | | | ห้องสังคมศึกษา | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | | | ห้องคณิตศาสตร์ | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | | Computer Laboratory 4 | | | ห้องศิลปะ | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 3 | | |
|
12.00 - 13.00 |
-X- |
13.00 - 13.50 |
ม.1/5 | ม.2/2 | ม.6/3 | ม.2/4 | ม.3/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.2/3 | ม.3/2 | ม.6/2 | ม.6/1 | ม.4/1 EIS | ม.1/4 | ม.3/4 | ม.1/1 EIS | ม.3/1 | ม.1/2 | ม.2/1 | ม.3/5 | ม.5/2 | ม.1/3 | ม.2/5 | ม.4/2 | ม.4/3 | ท21101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ท33101 ภาษาไทย | ส22101 สังคมศึกษา | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ส32101 สังคมศึกษา | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ค33101 คณิตศาสตร์ | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | ว30231 เคมี 1 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ศ23101 ศิลปะ | ศ21101 ศิลปะ | ง20241 เกษตรพอเพียง | ว21103 วิทยาการคำนวณ | ว22103 วิทยาการคำนวณ | ง23101 การงานอาชีพ | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ20203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 | จ30201 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 1 | พ30201 แบดมินตัน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูชลธิชา ยาศิริ | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | ห้องสังคมศึกษา | | | ห้องคณิตศาสตร์ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | ห้องศิลปะ | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 3 | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | | | | |
|
13.50 - 14.40 |
ม.1/3 | ม.3/2 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.2/5 | ม.2/2 | ม.4/2 | ม.6/1 | ม.4/1 EIS | ม.6/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.3/4 | ม.1/1 EIS | ม.3/1 | ม.1/2 | ม.2/1 | ม.6/2 | ม.3/5 | ม.5/2 | ม.2/3 | ม.3/3 | ม.4/3 | ม.2/4 | ท21101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ท32101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส22101 สังคมศึกษา | ส31101 สังคมศึกษา | ส33101 สังคมศึกษา | ว30231 เคมี 1 | ว30244 ชีววิทยา 4 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | พ21103 เทเบิลเทนนิส | ศ23101 ศิลปะ | ศ21101 ศิลปะ | ง20241 เกษตรพอเพียง | ว21103 วิทยาการคำนวณ | ว22103 วิทยาการคำนวณ | ง33101 การงานอาชีพ | ง23101 การงานอาชีพ | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง | อ22101 ภาษาอังกฤษ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | อ31101 ภาษาอังกฤษ | จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูชลธิชา ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | | | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | ห้องสังคมศึกษา | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | ห้องศิลปะ | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 5 | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | Computer Laboratory 3 | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | | | | |
|
14.40 - 15.30 |
ม.ต้น | ม.4 | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | ม.5 | ม.6 | | | | | | | | | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 3-ครูชลธิชา ยาศิริ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | | | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
15.30 - 16.30 |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
W e d n e s d a y
|
08.30 - 08.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรม Home Room | | |
|
08.40 - 09.30 |
ม.1/3 | ม.6/2 | ม.1/2 | ม.3/5 | ม.6/3 | ม.3/1 | ม.5/2 | ม.2/1 | ม.4/2 | ม.6/1 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.1/4 | ม.2/5 | ม.4/3 | ม.1/5 | ม.3/4 | ม.2/2 | ม.3/2 | ม.1/1 EIS | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/3 | ม.4/1 EIS | ท21101 ภาษาไทย | ท33101 ภาษาไทย | ส21101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ส33103 ประวัติศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ค32101 คณิตศาสตร์ | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ว30262 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 2 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ส31101 สังคมศึกษา | ศ21101 ศิลปะ | ง20241 เกษตรพอเพียง | ว22103 วิทยาการคำนวณ | ง23101 การงานอาชีพ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | จ30221 ภาษาจีนเบื้องต้น 1 | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม, 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูชลธิชา ยาศิริ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | | | | ห้องสังคมศึกษา | Computer Laboratory 4 | | | | | ห้องคณิตศาสตร์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องภูมิปัญญาไทย | ห้องศิลปะ | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 3 | | | | | |
|
09.30 - 10.20 |
ม.1/1 EIS | ม.3/3 | ม.4/1 EIS | ม.2/3 | ม.1/3 | ม.5/2 | ม.2/4 | ม.2/1 | ม.3/5 | ม.6/3 | ม.6/1 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.1/2 | ม.1/5 | ม.3/4 | ม.1/4 | ม.2/2 | ม.6/2 | ม.3/2 | ม.3/1 | ม.4/2 | ม.2/5 | ท21101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ท31101 ภาษาไทย | ส22101 สังคมศึกษา | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ส32101 สังคมศึกษา | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ค23101 คณิตศาสตร์ | ค33101 คณิตศาสตร์ | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | ว30231 เคมี 1 | ว30262 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 2 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ศ21101 ศิลปะ | ง20241 เกษตรพอเพียง | ว21103 วิทยาการคำนวณ | ว22103 วิทยาการคำนวณ | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน | ง23101 การงานอาชีพ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | อ31101 ภาษาอังกฤษ | จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูชลธิชา ยาศิริ | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | ห้องสังคมศึกษา | | | | ห้องคณิตศาสตร์ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องศิลปะ | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 5 | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | Computer Laboratory 3 | | | |
|
10.20 - 11.10 |
ม.1/2 | ม.3/4 | ม.2/5 | ม.1/1 EIS | ม.6/3 | ม.2/1 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.1/5 | ม.1/3 | ม.3/3 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.6/1 | ม.4/3 | ม.4/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.4/2 | ม.2/4 | ม.1/4 | ม.6/2 | ม.3/5 | ม.5/2 | ท21101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส21101 สังคมศึกษา | ท33101 ภาษาไทย | ส22103 ประวัติศาสตร์ | ส32101 สังคมศึกษา | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ค23101 คณิตศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | ว30231 เคมี 1 | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | พ22101 สุขศึกษา | ศ22101 ศิลปะ | ศ30201 ศิลปะเพิ่มเติม | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ว21103 วิทยาการคำนวณ | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน | อ20205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | อ30241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | | | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | ห้องสังคมศึกษา | | | ห้องคณิตศาสตร์ | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | ห้องศิลปะ | | Computer Laboratory 3 | Computer Laboratory 4 | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | | |
|
11.10 - 12.00 |
ม.3/1 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.3/4 | ม.3/5 | ม.1/4 | ม.1/2 | ม.3/2 | ม.5/2 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.3/3 | ม.6/3 | ม.6/1 | ม.4/1 EIS | ม.1/3 | ม.2/3 | ม.4/2 | ม.2/4 | ม.1/1 EIS | ม.2/2 | ม.2/5 | ม.4/3 | ม.6/2 | ท23101 ภาษาไทย | ส21101 สังคมศึกษา | ส22101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ค23101 คณิตศาสตร์ | กิจกรรมแนะแนว | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | ว30224 เคมี 4 | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | พ21101 สุขศึกษา | ศ22101 ศิลปะ | ศ30201 ศิลปะเพิ่มเติม | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | อ22101 ภาษาอังกฤษ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | อ30201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | จ30205 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 5 | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 7-ครูพายัพ ซาหิน, 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | | | | ห้องสังคมศึกษา | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | ห้องคณิตศาสตร์ | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | ห้องศิลปะ | | Computer Laboratory 3 | | | | | |
|
12.00 - 13.00 |
-X- |
13.00 - 13.50 |
ม.2/4 | ม.2/2 | ม.1/1 EIS | ม.2/1 | ม.1/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ม.4/1 EIS | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.1/2 | ม.4/2 | ม.5/2 | ม.1/3 | ม.1/5 | ม.2/3 | ม.4/3 | ท22101 ภาษาไทย | ส22101 สังคมศึกษา | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพ 1 | พ21101 สุขศึกษา | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ว32104 การออกแบบและเทคโนโลยี | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 | ศ30205 สังคีตนิยม | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 7-ครูธนกฤต สันทา, 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 4- ครูสุนทร ขันศรี | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์, 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา, 3-ครูชลธิชา ยาศิริ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร, 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม, 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | | | | | | | | | | | | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 5 | | | | ห้องศิลปะ |
|
13.50 - 14.40 |
ม.ต้น | ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี | กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร | กิจกรรมนักศึกษาวิชาทหาร | กิจกรรมวิถีพุทธ | กิจกรรมวิถีพุทธ | กิจกรรมวิถีพุทธ | กิจกรรมวิถีพุทธ | กิจกรรมวิถีพุทธ | กิจกรรมวิถีพุทธ | กิจกรรมวิถีพุทธ | กิจกรรมวิถีพุทธ | กิจกรรมวิถีพุทธ | กิจกรรมวิถีพุทธ | กิจกรรมวิถีพุทธ | กิจกรรมลูกเสือ ม.3 | กิจกรรมลูกเสือ ม.3 | กิจกรรมลูกเสือ ม.3 | กิจกรรมลูกเสือ ม.3 | กิจกรรมลูกเสือ ม.3 | กิจกรรมลูกเสือ ม.3 | กิจกรรมเนตรนารี ม.3 | กิจกรรมเนตรนารี ม.3 | กิจกรรมเนตรนารี ม.3 | กิจกรรมเนตรนารี ม.3 | กิจกรรมเนตรนารี ม.3 | กิจกรรมลูกเสือ ม.2 | กิจกรรมลูกเสือ ม.2 | กิจกรรมลูกเสือ ม.2 | กิจกรรมลูกเสือ ม.2 | กิจกรรมลูกเสือ ม.2 | กิจกรรมเนตรนารี ม.2 | กิจกรรมเนตรนารี ม.2 | กิจกรรมเนตรนารี ม.2 | กิจกรรมเนตรนารี ม.2 | กิจกรรมลูกเสือ ม.1 | กิจกรรมลูกเสือ ม.1 | กิจกรรมลูกเสือ ม.1 | กิจกรรมลูกเสือ ม.1 | กิจกรรมลูกเสือ ม.1 | กิจกรรมเนตรนารี ม.1 | กิจกรรมเนตรนารี ม.1 | กิจกรรมเนตรนารี ม.1 | กิจกรรมเนตรนารี ม.1 | กิจกรรมเนตรนารี ม.1 | | | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 3-ครูชลธิชา ยาศิริ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
14.40 - 15.30 |
ม.ต้น | ม.4 | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | ม.5 | ม.6 | | | | | | | | | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 3-ครูชลธิชา ยาศิริ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | | | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
15.30 - 16.30 |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
T h u r s d a y
|
08.30 - 08.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรม Home Room | | |
|
08.40 - 09.30 |
ม.3/2 | ม.4/1 EIS | ม.1/4 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.4/2 | ม.2/5 | ม.3/4 | ม.6/3 | ม.4/3 | ม.1/3 | ม.2/2 | ม.2/1 | ม.5/2 | ม.1/2 | ม.2/3 | ม.3/3 | ม.6/2 | ม.1/5 | ม.1/1 EIS | ม.3/5 | ม.6/1 | ม.5/1, ม.5/3 | ท23101 ภาษาไทย | ท31101 ภาษาไทย | ส21101 สังคมศึกษา | ส22101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ส31101 สังคมศึกษา | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ค33101 คณิตศาสตร์ | ว30211 ฟิสิกส์ 1 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | พ22101 สุขศึกษา | พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ศ21101 ศิลปะ | ว22103 วิทยาการคำนวณ | ง23101 การงานอาชีพ | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | อ23101 ภาษาอังกฤษ | อ33101 ภาษาอังกฤษ | ว30252 ชีววิทยา 2 | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูชลธิชา ยาศิริ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | | | | ห้องสังคมศึกษา | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | ห้องคณิตศาสตร์ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการเคมี | | Computer Laboratory 4 | ห้องศิลปะ | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 3 | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
09.30 - 10.20 |
ม.1/1 EIS | ม.3/1 | ม.2/5 | ม.3/4 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.6/1 | ม.4/3 | ม.1/3 | ม.2/2 | ม.6/3 | ม.2/4 | ม.5/2 | ม.3/2 | ม.1/2 | ม.4/2 | ม.2/3 | ม.3/3 | ม.6/2 | ม.2/1 | ม.4/1 EIS | ม.3/5 | ม.5/1, ม.5/3 | ท21101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ส22101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ส21103 ประวัติศาสตร์ | กิจกรรมแนะแนว | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ว30211 ฟิสิกส์ 1 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 | พ22101 สุขศึกษา | พ30203 วอลเล่ย์บอล | ศ23101 ศิลปะ | ศ21101 ศิลปะ | ว31108 วิทยาการคำนวณ | ว22103 วิทยาการคำนวณ | ง23101 การงานอาชีพ | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง | อ22101 ภาษาอังกฤษ | อ31101 ภาษาอังกฤษ | อ20205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | ว30252 ชีววิทยา 2 | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา, 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูชลธิชา ยาศิริ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | | | ห้องสังคมศึกษา | ห้องภูมิปัญญาไทย | | ห้องคณิตศาสตร์ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 4 | | | | ห้องศิลปะ | Computer Laboratory 1 | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 3 | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
10.20 - 11.10 |
ม.1/5 | ม.1/3 | ม.3/3 | ม.2/4 | ม.1/2 | ม.1/4 | ม.2/2 | ม.4/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.3/1 | ม.4/1 EIS | ม.6/1 | ม.6/3 | ม.3/5 | ม.6/2 | ม.1/1 EIS | ม.2/3 | ม.2/5 | ม.3/2 | ม.5/2 | ม.4/2 | ม.2/1 | ม.3/4 | ท21101 ภาษาไทย | ส21101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ส22103 ประวัติศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ค22101 คณิตศาสตร์ | ท31101 ภาษาไทย | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว30211 ฟิสิกส์ 1 | ว30224 เคมี 4 | ว30244 ชีววิทยา 4 | ส20235 หน้าที่พลเมือง | ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 | พ21101 สุขศึกษา | พ22103 กระบี่กระบอง | ศ22101 ศิลปะ | ศ23101 ศิลปะ | ศ30202 นาฏศิลป์ร่วมสมัย | ว31108 วิทยาการคำนวณ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | อ20205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | | | ห้องสังคมศึกษา | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 4 | | | ห้องศิลปะ | | | Computer Laboratory 1 | Computer Laboratory 3 | |
|
11.10 - 12.00 |
ม.1/2 | ม.3/5 | ม.3/2 | ม.1/1 EIS | ม.1/4 | ม.2/3 | ม.3/3 | ม.1/3 | ม.4/2 | ม.3/1 | ม.4/1 EIS | ม.6/1 | ม.6/3 | ม.1/5 | ม.2/2 | ม.2/5 | ม.2/1 | ม.4/3 | ม.2/4 | ม.3/4 | ม.5/2 | ม.6/2 | ม.5/1, ม.5/3 | ท21101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ส23101 สังคมศึกษา | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | กิจกรรมแนะแนว | ค31101 คณิตศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว30211 ฟิสิกส์ 1 | ว30224 เคมี 4 | ว30244 ชีววิทยา 4 | พ21101 สุขศึกษา | พ22103 กระบี่กระบอง | ศ22101 ศิลปะ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | อ20203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 | อ23101 ภาษาอังกฤษ | อ32101 ภาษาอังกฤษ | อ33101 ภาษาอังกฤษ | ศ30202 นาฏศิลป์ร่วมสมัย | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร, 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | | | ห้องสังคมศึกษา | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | ห้องคณิตศาสตร์ | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | ห้องศิลปะ | Computer Laboratory 3 | Computer Laboratory 5 | | | | | |
|
12.00 - 13.00 |
-X- |
13.00 - 13.50 |
ม.4/2 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/5 | ม.6/2 | ม.2/4 | ม.3/5 | ม.3/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.4/1 EIS | ม.3/4 | ม.5/2 | ม.4/3 | ม.3/1 | ม.2/3 | ม.6/1 | ม.3/2 | ม.1 | | | | | | ม.6/3 | ท31101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส22101 สังคมศึกษา | ส22103 ประวัติศาสตร์ | ส33101 สังคมศึกษา | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ค32101 คณิตศาสตร์ | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพ 1 | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ส20235 หน้าที่พลเมือง | พ22101 สุขศึกษา | พ30205 เปตอง | พ23103 วอลเล่ย์บอล | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | ศ20202 วาดเส้น | ศ20201 นาฏศิลป์ไทยพื้นบ้าน | ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น | ง20244 การปลูกไม้ดอกประดับ | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | ห้องสังคมศึกษา | | | | | ห้องคณิตศาสตร์ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | Computer Laboratory 5 | | | | | | | | | | |
|
13.50 - 14.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | กิจกรรมชุมนุม | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูชลธิชา ยาศิริ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
14.40 - 15.30 |
ม.ต้น | ม.4 | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | ม.5 | ม.6 | | | | | | | | | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 3-ครูชลธิชา ยาศิริ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | | | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
15.30 - 16.30 |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|
F r i d a y
|
08.30 - 08.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรม Home Room | | |
|
08.40 - 09.30 |
ม.5/2 | ม.2/2 | ม.1/4 | ม.1/1 EIS | ม.2/5 | ม.3/2 | ม.6/2 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.4/3 | ม.3/3 | ม.4/1 EIS | ม.6/1 | ม.3/1 | ม.2/4 | ม.3/4 | ม.3/5 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.2/3 | ม.4/2 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.6/3 | ท32101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ท21101 ภาษาไทย | ส21101 สังคมศึกษา | ส22101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ส33103 ประวัติศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว30211 ฟิสิกส์ 1 | ว30244 ชีววิทยา 4 | พ23101 สุขศึกษา | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ส20235 หน้าที่พลเมือง | พ23103 วอลเล่ย์บอล | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | อ30201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 | อ32101 ภาษาอังกฤษ | อ33101 ภาษาอังกฤษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูชลธิชา ยาศิริ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | | | | | | ห้องสังคมศึกษา | Computer Laboratory 4 | | | ห้องคณิตศาสตร์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 5 | | | | | | | |
|
09.30 - 10.20 |
ม.3/4 | ม.1/3 | ม.2/1 | ม.3/5 | ม.2/3 | ม.1/1 EIS | ม.1/4 | ม.1/2 | ม.2/2 | ม.3/2 | ม.6/3 | ม.3/3 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.6/1 | ม.2/4 | ม.4/3 | ม.6/2 | ม.5/2 | ม.4/2 | ม.1/5 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.4/1 EIS | ท23101 ภาษาไทย | ส21101 สังคมศึกษา | ส22101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ส22103 ประวัติศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว30213 ฟิสิกส์ 3 | ว30244 ชีววิทยา 4 | ว22101 วิทยาศาสตร์ | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ศ33101 ทัศนศิลป์ศึกษา | ง30252 พิมพ์ดีดอังกฤษด้วยคอมพิวเตอร์ | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ22101 ภาษาอังกฤษ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | พ30201 แบดมินตัน | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | | | | ห้องสังคมศึกษา | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | | | ห้องคณิตศาสตร์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 4 | ห้องศิลปะ | Computer Laboratory 3 | Computer Laboratory 5 | | | | |
|
10.20 - 11.10 |
ม.3/3 | ม.6/2 | ม.2/5 | ม.1/5 | ม.2/4 | ม.6/3 | ม.1/4 | ม.3/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.4/1 EIS | ม.3/5 | ม.4/3 | ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.1/3 | ม.2/1 | ม.3/2 | ม.6/1 | ม.5/2 | ม.4/2 | ม.3/4 | ท23101 ภาษาไทย | ท33101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส21101 สังคมศึกษา | ส22101 สังคมศึกษา | ส33101 สังคมศึกษา | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ค23101 คณิตศาสตร์ | กิจกรรมแนะแนว | กิจกรรมแนะแนว | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว30231 เคมี 1 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา | พ21103 เทเบิลเทนนิส | ศ22101 ศิลปะ | ง20241 เกษตรพอเพียง | ง33101 การงานอาชีพ | ง30252 พิมพ์ดีดอังกฤษด้วยคอมพิวเตอร์ | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง | อ20205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น, 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์, 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 3-ครูชลธิชา ยาศิริ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | | | | | | ห้องสังคมศึกษา | | | | | ห้องคณิตศาสตร์ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | Computer Laboratory 4 | | ห้องศิลปะ | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | Computer Laboratory 3 | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | |
|
11.10 - 12.00 |
ม.1/5 | ม.2/3 | ม.3/3 | ม.3/1 | ม.6/1 | ม.1/3 | ม.2/5 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.4/3 | ม.3/5 | ม.4/1 EIS | ม.1/1 EIS | ม.1/2 | ม.6/2 | ม.5/1, ม.5/3 | ม.2/1 | ม.3/2 | ม.6/3 | ม.4/2 | ม.1/4 | ม.3/4 | ม.5/2 | ท21101 ภาษาไทย | ส22101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ส33103 ประวัติศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | กิจกรรมแนะแนว | ค31101 คณิตศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว30231 เคมี 1 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | พ30205 เปตอง | พ30203 วอลเล่ย์บอล | ศ22101 ศิลปะ | ง20241 เกษตรพอเพียง | ง33101 การงานอาชีพ | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง | อ21101 ภาษาอังกฤษ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | จ30203 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 3 | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 6-ครูรัตนชัย จุลราช, 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 3-ครูชลธิชา ยาศิริ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | | | ห้องสังคมศึกษา | ห้องภูมิปัญญาไทย | Computer Laboratory 4 | | | | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | ห้องศิลปะ | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | | | |
|
12.00 - 13.00 |
-X- |
13.00 - 13.50 |
ม.3/2 | ม.4/1 EIS | ม.2/3 | ม.6/1 | ม.4/2 | ม.6/3 | ม.2/5 | ม.6/2 | ม.3/1 | ม.1 | | | | | | ม.2/2 | ม.4/3 | ม.2/4 | ม.3/4 | ม.5/2 | ม.2/1 | ม.3/3 | ม.3/5 | ม.5/1, ม.5/3 | ท23101 ภาษาไทย | ส31101 สังคมศึกษา | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ค31101 คณิตศาสตร์ | ว30224 เคมี 4 | ว22101 วิทยาศาสตร์ | พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา | พ23103 วอลเล่ย์บอล | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | ศ20202 วาดเส้น | ศ20201 นาฏศิลป์ไทยพื้นบ้าน | ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น | ง20244 การปลูกไม้ดอกประดับ | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | ศ22101 ศิลปะ | ว31108 วิทยาการคำนวณ | ว22103 วิทยาการคำนวณ | ง23101 การงานอาชีพ | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง | อ22101 ภาษาอังกฤษ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | อ23101 ภาษาอังกฤษ | อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | ห้องคณิตศาสตร์ | | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 4 | | | | | | | | ห้องศิลปะ | Computer Laboratory 1 | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 3 | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | | | | |
|
13.50 - 14.40 |
ม.3/1 | ม.2/3 | ม.6/3 | ม.3/5 | ม.2/1 | ม.2/5 | ม.4/1 EIS | ม.3/3 | ม.1 | | | | | | ม.2/2 | ม.4/3 | ม.2/4 | ม.3/4 | ม.5/2 | ม.3/2 | ม.4/2 | ม.6/2 | ม.6/1 | ม.5/1, ม.5/3 | ท23101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ว30224 เคมี 4 | พ23101 สุขศึกษา | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา | พ23103 วอลเล่ย์บอล | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | ศ20202 วาดเส้น | ศ20201 นาฏศิลป์ไทยพื้นบ้าน | ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น | ง20244 การปลูกไม้ดอกประดับ | รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 | ศ22101 ศิลปะ | ว31108 วิทยาการคำนวณ | ว22103 วิทยาการคำนวณ | ง23101 การงานอาชีพ | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง | อ23101 ภาษาอังกฤษ | อ31101 ภาษาอังกฤษ | อ33101 ภาษาอังกฤษ | อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 | ว30252 ชีววิทยา 2 | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูชลธิชา ยาศิริ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 4 | | | | | | | | ห้องศิลปะ | Computer Laboratory 1 | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 3 | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
14.40 - 15.30 |
ม.ต้น | ม.4 | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | ม.5 | ม.6 | | | | | | | | | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 3-ครูชลธิชา ยาศิริ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 6-ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | | | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
15.30 - 16.30 |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS | กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ | | |
|