Institution name: | ตารางเรียน โรงเรียนเจริญศิลป์ศึกษา "โพธิ์คำอนุสรณ์" ภาคเรียนที่ 1/2562 ฉบับที่ 1 เริ่มใช้ 16 พฤษภาคม 2562 |
---|
Comments: | PLC everyday at 16.00 - 16.30 |
---|
Table of contents
ม.1/1 EIS | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
พ21103 เทเบิลเทนนิส #Sport 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
-X- | ว21101 วิทยาศาสตร์ #Bio 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS |
|
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ศ21101 ศิลปะ #Art 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ ห้องศิลปะ |
-X- | ส21103 ประวัติศาสตร์ #Wis 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ว21101 วิทยาศาสตร์ #Bio 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS |
|
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
-X- | พ21101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #A3 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ว21103 วิทยาการคำนวณ #C4 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
-X- | ม.1 รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #A2 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS |
|
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
กิจกรรมแนะแนว 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต, 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
-X- | ม.1 รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS |
|
Timetable generated with FET 5.37.5 on 5/12/19 11:44 AM |
ม.1/2 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ว21103 วิทยาการคำนวณ #C4 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
-X- | พ21103 เทเบิลเทนนิส #Sport 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- | |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ว21101 วิทยาศาสตร์ #Sci 3-ครูชลธิชา ยาศิริ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
-X- | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- | |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ว21101 วิทยาศาสตร์ #Sci 3-ครูชลธิชา ยาศิริ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
พ21101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
กิจกรรมแนะแนว 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
-X- | ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #A3 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ส21103 ประวัติศาสตร์ #Wis 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
-X- | ม.1 รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #A2 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ศ21101 ศิลปะ #Art 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ ห้องศิลปะ |
-X- | ม.1 รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- | ||
Timetable generated with FET 5.37.5 on 5/12/19 11:44 AM |
ม.1/3 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
-X- | ว21101 วิทยาศาสตร์ #Sci 3-ครูชลธิชา ยาศิริ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- | |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ส21103 ประวัติศาสตร์ #Wis 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
พ21101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
-X- | ศ21101 ศิลปะ #Art 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ ห้องศิลปะ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- | |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
กิจกรรมแนะแนว 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร, 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ว21103 วิทยาการคำนวณ #C4 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ว21101 วิทยาศาสตร์ #Sci 3-ครูชลธิชา ยาศิริ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
-X- | อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #A3 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- | |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
พ21103 เทเบิลเทนนิส #Sport 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
-X- | ม.1 รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #A2 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
-X- | ม.1 รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- | |
Timetable generated with FET 5.37.5 on 5/12/19 11:44 AM |
ม.1/4 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ส21103 ประวัติศาสตร์ #Wis 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ศ21101 ศิลปะ #Art 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ ห้องศิลปะ |
-X- | ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
พ21103 เทเบิลเทนนิส #Sport 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- | |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ว21103 วิทยาการคำนวณ #C4 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
-X- | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ว21101 วิทยาศาสตร์ #Sci 3-ครูชลธิชา ยาศิริ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- | |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
-X- | กิจกรรมแนะแนว 7-ครูธนกฤต สันทา, 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #A3 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
พ21101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
-X- | ม.1 รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #A2 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ว21101 วิทยาศาสตร์ #Sci 3-ครูชลธิชา ยาศิริ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
-X- | ม.1 รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- | ||
Timetable generated with FET 5.37.5 on 5/12/19 11:44 AM |
ม.1/5 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21103 ประวัติศาสตร์ #Wis 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
-X- | ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
พ21101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
-X- | ว21101 วิทยาศาสตร์ #Sci 3-ครูชลธิชา ยาศิริ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ว21103 วิทยาการคำนวณ #C5 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
-X- | อ20201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #A3 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- | |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ศ21101 ศิลปะ #Art 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ ห้องศิลปะ |
พ21103 เทเบิลเทนนิส #Sport 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
-X- | ม.1 รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #A2 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- | |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
อ21101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
กิจกรรมแนะแนว 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา, 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ว21101 วิทยาศาสตร์ #Sci 3-ครูชลธิชา ยาศิริ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
-X- | ม.1 รายวิชาเพิ่มเติม (เลือกเสรี) ม.1 #Elec1 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- | ||
Timetable generated with FET 5.37.5 on 5/12/19 11:44 AM |
ม.2/1 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C3 7-ครูพายัพ ซาหิน Computer Laboratory 3 |
-X- | อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- | |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ศ22101 ศิลปะ #Art 6- รองฯกรกช จันตะเสน ห้องศิลปะ |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
-X- | อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- | |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
พ22101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ส22103 ประวัติศาสตร์ #Wis 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
-X- | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #A3 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ว22103 วิทยาการคำนวณ #C5 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
-X- | กิจกรรมแนะแนว 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม, 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #A2 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- | ||
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
-X- | อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
พ22103 กระบี่กระบอง #Sport 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- |
Timetable generated with FET 5.37.5 on 5/12/19 11:44 AM |
ม.2/2 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
กิจกรรมแนะแนว 2-ครูคมกริช ทรงเย็น, 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ว22103 วิทยาการคำนวณ #C5 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
-X- | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- | |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
พ22101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ส22103 ประวัติศาสตร์ #Wis 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
-X- | ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ว22101 วิทยาศาสตร์ #Che 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องปฏิบัติการเคมี |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
-X- | ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #A3 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- | |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ว22101 วิทยาศาสตร์ #Che 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องปฏิบัติการเคมี |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
-X- | พ22103 กระบี่กระบอง #Sport 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #A2 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C3 7-ครูพายัพ ซาหิน Computer Laboratory 3 |
-X- | ศ22101 ศิลปะ #Art 6- รองฯกรกช จันตะเสน ห้องศิลปะ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- | ||
Timetable generated with FET 5.37.5 on 5/12/19 11:44 AM |
ม.2/3 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ส22103 ประวัติศาสตร์ #Wis 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
กิจกรรมแนะแนว 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์, 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
-X- | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C3 7-ครูพายัพ ซาหิน Computer Laboratory 3 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- | |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ว22103 วิทยาการคำนวณ #C5 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
พ22103 กระบี่กระบอง #Sport 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
-X- | ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- | |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ศ22101 ศิลปะ #Art 6- รองฯกรกช จันตะเสน ห้องศิลปะ |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
-X- | จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #A3 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- | |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ว22101 วิทยาศาสตร์ #Che 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องปฏิบัติการเคมี |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
พ22101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
-X- | อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #A2 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ว22101 วิทยาศาสตร์ #Che 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องปฏิบัติการเคมี |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
-X- | ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- | |
Timetable generated with FET 5.37.5 on 5/12/19 11:44 AM |
ม.2/4 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ว22101 วิทยาศาสตร์ #Che 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องปฏิบัติการเคมี |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
อ20203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
-X- | ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
กิจกรรมแนะแนว 6-ครูรัตนชัย จุลราช, 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ว22101 วิทยาศาสตร์ #Che 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องปฏิบัติการเคมี |
พ22103 กระบี่กระบอง #Sport 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
-X- | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- | |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
อ20203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ศ22101 ศิลปะ #Art 6- รองฯกรกช จันตะเสน ห้องศิลปะ |
-X- | ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #A3 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- | |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C3 7-ครูโยธิน ถาบุตร Computer Laboratory 3 |
-X- | พ22101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #A2 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- | |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ส22103 ประวัติศาสตร์ #Wis 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ว22103 วิทยาการคำนวณ #C5 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
-X- | ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- | |
Timetable generated with FET 5.37.5 on 5/12/19 11:44 AM |
ม.2/5 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ว22103 วิทยาการคำนวณ #C5 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
พ22103 กระบี่กระบอง #Sport 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
-X- | ศ22101 ศิลปะ #Art 6- รองฯกรกช จันตะเสน ห้องศิลปะ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- | ||
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ส22103 ประวัติศาสตร์ #Wis 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
-X- | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) #C3 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- | |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
จ20202 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร 2 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
อ20203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
-X- | กิจกรรมแนะแนว 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #A3 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
อ22101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ว22101 วิทยาศาสตร์ #Phy 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
พ22101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
-X- | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #A2 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
อ20203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
-X- | ว22101 วิทยาศาสตร์ #Phy 8-ครูประทุมพร อุปบุตร ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- | |
Timetable generated with FET 5.37.5 on 5/12/19 11:44 AM |
ม.3/1 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ว23101 วิทยาศาสตร์ #Sci 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ศ23101 ศิลปะ 6-ครูรัตนชัย จุลราช |
-X- | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- | ||
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
พ23101 สุขศึกษา 3-ครูชลธิชา ยาศิริ |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ส23101 สังคมศึกษา #Soc 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
-X- | ง20241 เกษตรพอเพียง #King 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- | |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ง23101 การงานอาชีพ #C3 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
-X- | กิจกรรมแนะแนว #A1 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ, 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #A3 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- | |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ส23101 สังคมศึกษา #Soc 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ว23101 วิทยาศาสตร์ #Sci 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
-X- | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #A2 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ส23101 สังคมศึกษา #Soc 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
ส23103 ประวัติศาสตร์ #Wis 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
พ23103 วอลเล่ย์บอล #Sport 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
-X- | ส20235 หน้าที่พลเมือง #C5 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 5 |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- |
Timetable generated with FET 5.37.5 on 5/12/19 11:44 AM |
ม.3/2 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ค23101 คณิตศาสตร์ #Math 2-ครูคมกริช ทรงเย็น ห้องคณิตศาสตร์ |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
-X- | ง20241 เกษตรพอเพียง #King 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- | |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ส23101 สังคมศึกษา #Soc 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
ศ23101 ศิลปะ 6-ครูรัตนชัย จุลราช |
-X- | ส20235 หน้าที่พลเมือง #C5 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 5 |
พ23103 วอลเล่ย์บอล #Sport 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- | |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ส23103 ประวัติศาสตร์ #Wis 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ว23101 วิทยาศาสตร์ #Sci 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ส23101 สังคมศึกษา #Soc 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
-X- | กิจกรรมแนะแนว #A1 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์, 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #A3 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- | |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ส23101 สังคมศึกษา #Soc 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ว23101 วิทยาศาสตร์ #Sci 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
พ23101 สุขศึกษา 3-ครูชลธิชา ยาศิริ |
-X- | ค23101 คณิตศาสตร์ #Math 2-ครูคมกริช ทรงเย็น ห้องคณิตศาสตร์ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #A2 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ง23101 การงานอาชีพ #C3 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ค23101 คณิตศาสตร์ #Math 2-ครูคมกริช ทรงเย็น ห้องคณิตศาสตร์ |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
-X- | ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- | |
Timetable generated with FET 5.37.5 on 5/12/19 11:44 AM |
ม.3/3 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ส23101 สังคมศึกษา #Soc 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ว23101 วิทยาศาสตร์ #Sci 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
-X- | ส23103 ประวัติศาสตร์ #Wis 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ส20235 หน้าที่พลเมือง #C5 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 5 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ว23101 วิทยาศาสตร์ #Sci 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ค23101 คณิตศาสตร์ #Math 2-ครูคมกริช ทรงเย็น ห้องคณิตศาสตร์ |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
-X- | พ23103 วอลเล่ย์บอล #Sport 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- | |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ศ23101 ศิลปะ 6-ครูรัตนชัย จุลราช |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
-X- | กิจกรรมแนะแนว #A1 2-ครูดรุณี ภูพันนา, 3-ครูชลธิชา ยาศิริ |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #A3 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- | |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ง23101 การงานอาชีพ #C3 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ส23101 สังคมศึกษา #Soc 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
ค23101 คณิตศาสตร์ #Math 2-ครูคมกริช ทรงเย็น ห้องคณิตศาสตร์ |
-X- | พ23101 สุขศึกษา 3-ครูชลธิชา ยาศิริ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #A2 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- | |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ง20241 เกษตรพอเพียง #King 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
ส23101 สังคมศึกษา #Soc 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
ค23101 คณิตศาสตร์ #Math 2-ครูคมกริช ทรงเย็น ห้องคณิตศาสตร์ |
-X- | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- | |
Timetable generated with FET 5.37.5 on 5/12/19 11:44 AM |
ม.3/4 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ง23101 การงานอาชีพ #C3 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ว23101 วิทยาศาสตร์ #Phy 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
-X- | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ส23103 ประวัติศาสตร์ #Wis 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- | ||
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
พ23101 สุขศึกษา 3-ครูชลธิชา ยาศิริ |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ส23101 สังคมศึกษา #Soc 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
-X- | ว23101 วิทยาศาสตร์ #Phy 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ส20235 หน้าที่พลเมือง #C5 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 5 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ส23101 สังคมศึกษา #Soc 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
อ20205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
-X- | กิจกรรมแนะแนว #A1 7-ครูโยธิน ถาบุตร, 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #A3 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ง20241 เกษตรพอเพียง #King 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
ศ23101 ศิลปะ 6-ครูรัตนชัย จุลราช |
-X- | ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #A2 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- | ||
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
พ23103 วอลเล่ย์บอล #Sport 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ส23101 สังคมศึกษา #Soc 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
-X- | อ20205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- |
Timetable generated with FET 5.37.5 on 5/12/19 11:44 AM |
ม.3/5 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
อ20205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ส23101 สังคมศึกษา #Soc 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
ง20241 เกษตรพอเพียง #King 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
-X- | ว23101 วิทยาศาสตร์ #Phy 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- | |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ส23101 สังคมศึกษา #Soc 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
พ23103 วอลเล่ย์บอล #Sport 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ง23101 การงานอาชีพ #C3 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
-X- | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ส23103 ประวัติศาสตร์ #Wis 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- | |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ว23101 วิทยาศาสตร์ #Phy 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
-X- | กิจกรรมแนะแนว #A1 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม, 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ |
ม.ต้น กิจกรรมลูกเสือ-เนตรนารี #A3 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- | |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ศ23101 ศิลปะ 6-ครูรัตนชัย จุลราช |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
-X- | ส20235 หน้าที่พลเมือง #C5 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 5 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #A2 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- | |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ส23101 สังคมศึกษา #Soc 4- ครูสุนทร ขันศรี ห้องสังคมศึกษา |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
อ23101 ภาษาอังกฤษ 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
-X- | พ23101 สุขศึกษา 3-ครูชลธิชา ยาศิริ |
อ20205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" #A4 |
-x- |
Timetable generated with FET 5.37.5 on 5/12/19 11:44 AM |
ม.4/1 EIS | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 #Math 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ว30231 เคมี 1 #Che 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
อ30201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
-X- | ว31108 วิทยาการคำนวณ #C1 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 1 |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ #A4 |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS |
|
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C5 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ Computer Laboratory 5 |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ #Bio 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
-X- | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 #Math 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
อ31101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ #A4 |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS |
|
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ว30211 ฟิสิกส์ 1 #Phy 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ว30231 เคมี 1 #Che 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
-X- | ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ #Bio 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร #A3 |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ #A4 |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS |
||
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ว30251 ชีววิทยา 1 #Bio 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ส31101 สังคมศึกษา #Wis 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ห้องภูมิปัญญาไทย |
ว30211 ฟิสิกส์ 1 #Phy 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
-X- | กิจกรรมแนะแนว 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #A2 |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ #A4 |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS |
|
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
อ31101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
จ30221 ภาษาจีนเบื้องต้น 1 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ส31101 สังคมศึกษา #Wis 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ห้องภูมิปัญญาไทย |
-X- | ท31101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา #C4 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ Computer Laboratory 4 |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ #A4 |
ม.1/1 EIS, ม.4/1 EIS กิจกรรมเพิ่มเติมห้องเรียนพิเศษ #EIS |
Timetable generated with FET 5.37.5 on 5/12/19 11:44 AM |
ม.4/2 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
จ30201 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 1 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
พ30201 แบดมินตัน #Sport 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ #Bio 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ส31101 สังคมศึกษา #Wis 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ห้องภูมิปัญญาไทย |
-X- | ศ30201 ศิลปะเพิ่มเติม 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ #A4 |
-x- | |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ #C3 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
กิจกรรมแนะแนว 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา, 5- รองฯชาตรี ยาศิริ |
I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C5 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ Computer Laboratory 5 |
-X- | ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
อ31101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ #A4 |
-x- | |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ส31101 สังคมศึกษา #Wis 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ห้องภูมิปัญญาไทย |
ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง #Lea 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
-X- | ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร #A3 |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ #A4 |
-x- | |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
อ30201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
จ30201 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 1 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
อ31101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
-X- | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา #C4 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ Computer Laboratory 4 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #A2 |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ #A4 |
-x- |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ #Bio 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง #Lea 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
-X- | ว31108 วิทยาการคำนวณ #C1 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 1 |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ #A4 |
-x- | |||
Timetable generated with FET 5.37.5 on 5/12/19 11:44 AM |
ม.4/3 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ว30211 ฟิสิกส์ 1 #Phy 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
อ31101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
อ30201 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 1 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ #Bio 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
-X- | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 #Math 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
จ30221 ภาษาจีนเบื้องต้น 1 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ #A4 |
-x- |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ว30211 ฟิสิกส์ 1 #Phy 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
-X- | ว31108 วิทยาการคำนวณ #C1 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 1 |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ #A4 |
-x- | ||
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ว30251 ชีววิทยา 1 #Bio 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ว31107 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ #Bio 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
-X- | ท31101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร #A3 |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ #A4 |
-x- | ||
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) #C5 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ Computer Laboratory 5 |
ส31101 สังคมศึกษา #Wis 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ห้องภูมิปัญญาไทย |
กิจกรรมแนะแนว 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 3-ครูวิริยา อุประ |
ว30231 เคมี 1 #Che 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
-X- | อ31101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #A2 |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ #A4 |
-x- |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 #Math 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ว30231 เคมี 1 #Che 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
-X- | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา #C4 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ Computer Laboratory 4 |
ส31101 สังคมศึกษา #Wis 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ห้องภูมิปัญญาไทย |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ #A4 |
-x- | |
Timetable generated with FET 5.37.5 on 5/12/19 11:44 AM |
ม.5/1 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ม.5/1, ม.5/3 อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ม.5/1, ม.5/3 ว30213 ฟิสิกส์ 3 #Phy 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ม.5/1, ม.5/3 ส32101 สังคมศึกษา #Soc 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ห้องสังคมศึกษา |
ม.5/1, ม.5/3 ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพ 1 #Sci 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
-X- | ม.5/1, ม.5/3 ว30233 เคมี 3 #Che 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ #A4 |
-x- | |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ม.5/1, ม.5/3 ว30253 ชีววิทยา 3 #Bio 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ม.5/1, ม.5/3 อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ม.5/1, ม.5/3 ส32103 ประวัติศาสตร์ #C4 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 4 |
-X- | ม.5/1, ม.5/3 ส32101 สังคมศึกษา #Soc 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ห้องสังคมศึกษา |
ม.5/1, ม.5/3 ท32101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ #A4 |
-x- | |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ม.5/1, ม.5/3 อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ม.5/1, ม.5/3 ค32101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ม.5/1, ม.5/3 ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
กิจกรรมแนะแนว 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
-X- | ม.5/1, ม.5/3 พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา #C4 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร #A3 |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ #A4 |
-x- |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ม.5/1, ม.5/3 ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพ 1 #Sci 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ม.5/1, ม.5/3 ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ม.5/1, ม.5/3 ท32101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
-X- | ม.5/1, ม.5/3 ค32101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #A2 |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ #A4 |
-x- | |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ม.5/1, ม.5/3 ว30213 ฟิสิกส์ 3 #Phy 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ม.5/1, ม.5/3 ว30262 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 2 #Bio 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
-X- | ม.5/1, ม.5/3 พ30203 วอลเล่ย์บอล #Sport 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ม.5/1, ม.5/3 ว32104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ #A4 |
-x- | ||
Timetable generated with FET 5.37.5 on 5/12/19 11:44 AM |
ม.5/2 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง #Lea 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
อ30241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
จ30203 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 3 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
-X- | ค32101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ส32101 สังคมศึกษา #Soc 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ห้องสังคมศึกษา |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ #A4 |
-x- | |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา #C4 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง #Lea 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
-X- | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพ 1 #Che 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ #A4 |
-x- | ||
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ส32101 สังคมศึกษา #Soc 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ห้องสังคมศึกษา |
อ30241 ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ส32103 ประวัติศาสตร์ #C4 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 4 |
-X- | ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพ 1 #Che 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร #A3 |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ #A4 |
-x- |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
จ30203 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 3 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
กิจกรรมแนะแนว 7-ครูพายัพ ซาหิน, 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน |
พ30203 วอลเล่ย์บอล #Sport 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ศ30202 นาฏศิลป์ร่วมสมัย 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
-X- | อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #A2 |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ #A4 |
-x- |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ว32104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
-X- | ง30252 พิมพ์ดีดอังกฤษด้วยคอมพิวเตอร์ #C3 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ #A4 |
-x- | |
Timetable generated with FET 5.37.5 on 5/12/19 11:44 AM |
ม.5/3 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ม.5/1, ม.5/3 อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ม.5/1, ม.5/3 ว30213 ฟิสิกส์ 3 #Phy 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ม.5/1, ม.5/3 ส32101 สังคมศึกษา #Soc 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ห้องสังคมศึกษา |
ม.5/1, ม.5/3 ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพ 1 #Sci 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
-X- | ม.5/1, ม.5/3 ว30233 เคมี 3 #Che 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ #A4 |
-x- | |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ม.5/1, ม.5/3 ว30253 ชีววิทยา 3 #Bio 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ม.5/1, ม.5/3 อ30203 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 3 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ม.5/1, ม.5/3 ส32103 ประวัติศาสตร์ #C4 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 4 |
-X- | ม.5/1, ม.5/3 ส32101 สังคมศึกษา #Soc 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ห้องสังคมศึกษา |
ม.5/1, ม.5/3 ท32101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ #A4 |
-x- | |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ม.5/1, ม.5/3 อ32101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ม.5/1, ม.5/3 ค32101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ม.5/1, ม.5/3 ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
กิจกรรมแนะแนว 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
-X- | ม.5/1, ม.5/3 พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา #C4 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร #A3 |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ #A4 |
-x- |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ม.5/1, ม.5/3 ว32103 วิทยาศาสตร์กายภาพ 1 #Sci 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ม.5/1, ม.5/3 ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ม.5/1, ม.5/3 ท32101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
-X- | ม.5/1, ม.5/3 ค32101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #A2 |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ #A4 |
-x- | |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ม.5/1, ม.5/3 ว30213 ฟิสิกส์ 3 #Phy 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ม.5/1, ม.5/3 ว30262 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 2 #Bio 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
-X- | ม.5/1, ม.5/3 พ30203 วอลเล่ย์บอล #Sport 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ม.5/1, ม.5/3 ว32104 การออกแบบและเทคโนโลยี #C5 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ #A4 |
-x- | ||
Timetable generated with FET 5.37.5 on 5/12/19 11:44 AM |
ม.6/1 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ว30244 ชีววิทยา 4 #Bio 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ศ33101 ทัศนศิลป์ศึกษา #Art 6-ครูรัตนชัย จุลราช ห้องศิลปะ |
ว30224 เคมี 4 #Che 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
-X- | ส33101 สังคมศึกษา #Soc 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ห้องสังคมศึกษา |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ #A4 |
-x- | |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
อ33101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ค33101 คณิตศาสตร์ #Math 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ง33101 การงานอาชีพ #Ind 7-ครูพายัพ ซาหิน อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 #Math 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
-X- | พ30205 เปตอง #Sport 5- รองฯชาตรี ยาศิริ |
อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ #A4 |
-x- |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา #C4 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 #Math 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ค33101 คณิตศาสตร์ #Math 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
อ33101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
-X- | กิจกรรมแนะแนว #A1 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร #A3 |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ #A4 |
-x- |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ว30204 ฟิสิกส์ 4 #Phy 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 #Math 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ว30224 เคมี 4 #Che 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ส33103 ประวัติศาสตร์ #C4 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 4 |
-X- | ส33101 สังคมศึกษา #Soc 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ห้องสังคมศึกษา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #A2 |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ #A4 |
-x- |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 #C4 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 4 |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ว30204 ฟิสิกส์ 4 #Phy 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
-X- | ว30244 ชีววิทยา 4 #Bio 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ #A4 |
-x- | ||
Timetable generated with FET 5.37.5 on 5/12/19 11:44 AM |
ม.6/2 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ส33103 ประวัติศาสตร์ #C4 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 4 |
ง33101 การงานอาชีพ #Ind 7-ครูพายัพ ซาหิน อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
จ30205 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 5 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ส33101 สังคมศึกษา #Soc 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ห้องสังคมศึกษา |
-X- | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง #Lea 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ #A4 |
-x- | |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ค33101 คณิตศาสตร์ #Math 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
อ33101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
พ30205 เปตอง #Sport 5- รองฯชาตรี ยาศิริ |
-X- | จ30205 ภาษาจีนเพื่อนอาชีพ 5 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ส33101 สังคมศึกษา #Soc 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ห้องสังคมศึกษา |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ #A4 |
-x- |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง #Lea 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน #Ind 7-ครูพายัพ ซาหิน อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
ง30204 คอมพิวเตอร์กราฟิก #C5 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
-X- | กิจกรรมแนะแนว #A1 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร #A3 |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ #A4 |
-x- | |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ค33101 คณิตศาสตร์ #Math 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน #Ind 7-ครูพายัพ ซาหิน อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
-X- | ท33101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #A2 |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ #A4 |
-x- | |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ศ33101 ทัศนศิลป์ศึกษา #Art 6-ครูรัตนชัย จุลราช ห้องศิลปะ |
พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา #C4 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 #C4 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 4 |
อ33101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
-X- | ว33101 พันธุวิศวกรรมและสิ่งแวดล้อม #Che 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการเคมี |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ #A4 |
-x- | |
Timetable generated with FET 5.37.5 on 5/12/19 11:44 AM |
ม.6/3 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.30 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ศ33101 ทัศนศิลป์ศึกษา #Art 6-ครูรัตนชัย จุลราช ห้องศิลปะ |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 #Math 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
อ33101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
-X- | พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา #C4 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 4 |
อ30205 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 5 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ #A4 |
-x- |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ว30204 ฟิสิกส์ 4 #Phy 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ว30224 เคมี 4 #Che 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
-X- | ว30244 ชีววิทยา 4 #Bio 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ง33101 การงานอาชีพ #Ind 7-ครูพายัพ ซาหิน อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ #A4 |
-x- | ||
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 #Math 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ส33101 สังคมศึกษา #Soc 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ห้องสังคมศึกษา |
ค33101 คณิตศาสตร์ #Math 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
-X- | กิจกรรมแนะแนว #A1 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร #A3 |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ #A4 |
-x- |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 #C4 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 4 |
ว30204 ฟิสิกส์ 4 #Phy 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ว30244 ชีววิทยา 4 #Bio 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
-X- | ว30224 เคมี 4 #Che 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม #A2 |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ #A4 |
-x- | |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room #A5 |
อ33101 ภาษาอังกฤษ 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ค33101 คณิตศาสตร์ #Math 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
พ30205 เปตอง #Sport 5- รองฯชาตรี ยาศิริ |
ส33103 ประวัติศาสตร์ #C4 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 4 |
-X- | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 #Math 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ส33101 สังคมศึกษา #Soc 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ห้องสังคมศึกษา |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ #A4 |
-x- |
Timetable generated with FET 5.37.5 on 5/12/19 11:44 AM |