ม.ต้น |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส21102 สังคมศึกษา | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | อ21102 English | ง21101 การงานอาชีพและเทคโนโลยี | ค22102 คณิตศาสตร์ | จ20204 Chinese for Communication 4 | ท22102 ภาษาไทย | ว22102 วิทยาศาสตร์ | อ22102 English | ค23102 คณิตศาสตร์ | ส20236 หน้าที่พลเมือง | ส23104 ประวัติศาสตร์ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ศ23102 ศิลปะ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 7-ครูชลธิชา ยาศิริ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 3-ครูวิริยา อุประ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | | | | | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องศิลปะ |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค21102 คณิตศาสตร์ | ส21102 สังคมศึกษา | อ21102 English | ท21102 ภาษาไทย | อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม | พ22104 กรีฑา | ส20234 หน้าที่พลเมือง | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ค22102 คณิตศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ค23102 คณิตศาสตร์ | อ23102 English | ศ23102 ศิลปะ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | | | | | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | Computer Laboratory 4 | | | ห้องศิลปะ |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ง20223 คหกรรม | อ21102 English | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ค21102 คณิตศาสตร์ | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ค22102 คณิตศาสตร์ | อ22102 English | ท22102 ภาษาไทย | ศ23102 ศิลปะ | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ท23102 ภาษาไทย | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | ค23102 คณิตศาสตร์ | 7-ครูชลธิชา ยาศิริ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | | Computer Laboratory 3 | | | | ห้องศิลปะ | Computer Laboratory 4 | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ท21102 ภาษาไทย | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ว21102 วิทยาศาสตร์ | อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม | อ21102 English | พ22102 สุขศึกษา | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | ค22102 คณิตศาสตร์ | จ20204 Chinese for Communication 4 | ศ23102 ศิลปะ | ส23104 ประวัติศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูชลธิชา ยาศิริ, 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 3 | | | | ห้องศิลปะ | ห้องภูมิปัญญาไทย | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | |
|
-X- |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ส21104 ประวัติศาสตร์ | ค21102 คณิตศาสตร์ | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ส20234 หน้าที่พลเมือง | อ23102 English | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | พ22104 กรีฑา | อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ศ23102 ศิลปะ | ท23102 ภาษาไทย | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 7-ครูชลธิชา ยาศิริ | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 7-ครูธนกฤต สันทา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 3-ครูวิริยา อุประ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน, 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องภูมิปัญญาไทย | | Computer Laboratory 5 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | Computer Laboratory 3 | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | ห้องศิลปะ | | |
|
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ท21102 ภาษาไทย | ส21102 สังคมศึกษา | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ส22102 สังคมศึกษา | ท22102 ภาษาไทย | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | ส22104 ประวัติศาสตร์ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ท23102 ภาษาไทย | ศ23102 ศิลปะ | พ23102 สุขศึกษา | ส23102 สังคมศึกษา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 7-ครูชลธิชา ยาศิริ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร, 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 3-ครูวิริยา อุประ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | | | | Computer Laboratory 5 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | Computer Laboratory 3 | | ห้องภูมิปัญญาไทย | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | ห้องศิลปะ | Computer Laboratory 4 | |
|
กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ปลาย |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี | ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง | ว30243 ชีววิทยา 3 | ว32102 การเคลื่อนที่และแรง | อ32102 English | อ33102 English | ง30242 การปลูกไม้ดอกประดับ | ค33102 คณิตศาสตร์ | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | Computer Laboratory 5 | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30261 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 1 | ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง | ค32102 คณิตศาสตร์ | ว32102 การเคลื่อนที่และแรง | พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ส33102 สังคมศึกษา | ง30242 การปลูกไม้ดอกประดับ | ท33102 ภาษาไทย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | ห้องปฏิบัติการเคมี | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | ห้องคณิตศาสตร์ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 5 | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30261 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 1 | ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ส32102 สังคมศึกษา | ว30245 ชีววิทยา 5 | ค33102 คณิตศาสตร์ | ว30205 ฟิสิกส์ 5 | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | ห้องปฏิบัติการเคมี | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | | Computer Laboratory 5 | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องคณิตศาสตร์ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | อ31102 English | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | ค32102 คณิตศาสตร์ | ท32102 ภาษาไทย | ว30245 ชีววิทยา 5 | ท30201 ห้องสมุดเพื่อการศึกษาค้นคว้า | ว30205 ฟิสิกส์ 5 | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 2- ครูวรางคณา มณีนพ, 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
-X- |
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต | ท31102 ภาษาไทย | ส32104 ประวัติศาสตร์ | ส32102 สังคมศึกษา | ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี | ค33102 คณิตศาสตร์ | ว33102 พลังงาน | พ30206 ลีลาศ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | | Computer Laboratory 4 | | Computer Laboratory 1 | ห้องคณิตศาสตร์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | พ30202 ฟุตซอล | ส31102 สังคมศึกษา | ส32102 สังคมศึกษา | จ30204 Chinese for Career 4 | ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี | ง33102 โครงงานอาชีพ | ว33102 พลังงาน | ศ33102 ทัศนศิลป์ศึกษา | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | | | | | Computer Laboratory 1 | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | ห้องปฏิบัติการเคมี | |
|
ม.4 | ม.5 | ม.6 | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | | | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |