Institution name: | ตารางเรียน โรงเรียนเจริญศิลป์ศึกษา "โพธิ์คำอนุสรณ์" ภาคเรียนที่ 2/2561 ฉบับที่ 2 เริ่มใช้ 12 พฤศจิกายน 2561 |
---|
Comments: | PLC everyday at 16.00 - 16.30 |
---|
Table of contents
ม.1/1 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
พ21102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ง21101 การงานอาชีพและเทคโนโลยี 7-ครูชลธิชา ยาศิริ อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
09.30 - 10.20 | ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
พ21104 บาสเกตบอล 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอมรเทพ รวมออม |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
10.20 - 11.10 | ง20223 คหกรรม 7-ครูชลธิชา ยาศิริ |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
อ21102 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ Computer Laboratory 3 |
|
11.10 - 12.00 | ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
อ21102 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
กิจกรรมแนะแนว/Guidance 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม, 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
|
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ศ21102 ศิลปะ 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
13.50 - 14.40 | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
อ21102 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
|
14.40 - 15.30 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Timetable generated with FET 5.37.2 on 11/9/18 12:08 PM |
ม.1/2 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย Computer Laboratory 3 |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ง21101 การงานอาชีพและเทคโนโลยี 7-ครูชลธิชา ยาศิริ อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
09.30 - 10.20 | ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ศ21102 ศิลปะ 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
พ21104 บาสเกตบอล 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอมรเทพ รวมออม |
|
10.20 - 11.10 | อ21102 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
อ21102 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
กิจกรรมแนะแนว/Guidance 2-ครูคมกริช ทรงเย็น, 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
|
11.10 - 12.00 | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
อ21102 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ส21104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
พ21102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ง20223 คหกรรม 7-ครูชลธิชา ยาศิริ |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
13.50 - 14.40 | ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
|
14.40 - 15.30 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Timetable generated with FET 5.37.2 on 11/9/18 12:08 PM |
ม.1/3 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ง21101 การงานอาชีพและเทคโนโลยี 7-ครูชลธิชา ยาศิริ อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
พ21102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง Computer Laboratory 3 |
ส21104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
09.30 - 10.20 | อ21102 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
|
10.20 - 11.10 | ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ศ21102 ศิลปะ 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
พ21104 บาสเกตบอล 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอมรเทพ รวมออม |
อ21102 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
11.10 - 12.00 | ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ง20223 คหกรรม 7-ครูชลธิชา ยาศิริ |
||
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ21102 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
13.50 - 14.40 | ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
กิจกรรมแนะแนว/Guidance 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง, 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
14.40 - 15.30 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Timetable generated with FET 5.37.2 on 11/9/18 12:08 PM |
ม.1/4 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | อ21102 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
09.30 - 10.20 | ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
อ21102 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
อ21102 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ง21101 การงานอาชีพและเทคโนโลยี 7-ครูชลธิชา ยาศิริ อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
10.20 - 11.10 | ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
พ21104 บาสเกตบอล 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอมรเทพ รวมออม |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ส21104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
11.10 - 12.00 | อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ง20223 คหกรรม 7-ครูชลธิชา ยาศิริ |
พ21102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ศ21102 ศิลปะ 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 7-ครูชลธิชา ยาศิริ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
กิจกรรมแนะแนว/Guidance 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์, 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 7-ครูชลธิชา ยาศิริ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
13.50 - 14.40 | ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
|||
14.40 - 15.30 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Timetable generated with FET 5.37.2 on 11/9/18 12:08 PM |
ม.1/5 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ง21101 การงานอาชีพและเทคโนโลยี 7-ครูชลธิชา ยาศิริ อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
อ21102 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
09.30 - 10.20 | อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ง20223 คหกรรม 7-ครูชลธิชา ยาศิริ |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ศ21102 ศิลปะ 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
|
10.20 - 11.10 | กิจกรรมแนะแนว/Guidance 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
อ21102 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
|
11.10 - 12.00 | อ21102 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
พ21102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ว21102 วิทยาศาสตร์ 7-ครูชลธิชา ยาศิริ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 7-ครูชลธิชา ยาศิริ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
13.50 - 14.40 | ส21104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
พ21104 บาสเกตบอล 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอมรเทพ รวมออม |
|
14.40 - 15.30 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Timetable generated with FET 5.37.2 on 11/9/18 12:08 PM |
ม.2/1 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ศ22102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน ห้องศิลปะ |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
กิจกรรมแนะแนว/Guidance 4- ครูสุนทร ขันศรี, 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
จ20204 Chinese for Communication 4 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
09.30 - 10.20 | พ22104 กรีฑา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
อ22102 English 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
อ22102 English 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
|
10.20 - 11.10 | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ส22104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
11.10 - 12.00 | พ22102 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
อ22102 English 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
|
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ส20234 หน้าที่พลเมือง 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น 7-ครูพายัพ ซาหิน อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
13.50 - 14.40 | ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
|
14.40 - 15.30 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Timetable generated with FET 5.37.2 on 11/9/18 12:08 PM |
ม.2/2 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | จ20204 Chinese for Communication 4 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ศ22102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน ห้องศิลปะ |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
09.30 - 10.20 | ส20234 หน้าที่พลเมือง 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
||
10.20 - 11.10 | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น 7-ครูพายัพ ซาหิน อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
11.10 - 12.00 | กิจกรรมแนะแนว/Guidance 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์, 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ส22104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
พ22104 กรีฑา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
|
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | อ23102 English 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
อ23102 English 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
พ22102 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
13.50 - 14.40 | ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
อ23102 English 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
14.40 - 15.30 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Timetable generated with FET 5.37.2 on 11/9/18 12:08 PM |
ม.2/3 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
อ22102 English 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
09.30 - 10.20 | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
อ22102 English 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
|
10.20 - 11.10 | ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ22102 English 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
จ20204 Chinese for Communication 4 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
พ22104 กรีฑา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
11.10 - 12.00 | กิจกรรมแนะแนว/Guidance 7-ครูชลธิชา ยาศิริ, 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ส22104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ส20234 หน้าที่พลเมือง 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น 7-ครูพายัพ ซาหิน อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ศ22102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน ห้องศิลปะ |
13.50 - 14.40 | พ22102 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
||
14.40 - 15.30 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Timetable generated with FET 5.37.2 on 11/9/18 12:08 PM |
ม.2/4 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
จ20204 Chinese for Communication 4 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
อ22102 English 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
09.30 - 10.20 | ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ส20234 หน้าที่พลเมือง 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
อ22102 English 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
|
10.20 - 11.10 | อ22102 English 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ศ22102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน ห้องศิลปะ |
ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
11.10 - 12.00 | ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
||
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | พ22104 กรีฑา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
พ22102 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
13.50 - 14.40 | กิจกรรมแนะแนว/Guidance 7-ครูโยธิน ถาบุตร, 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น 7-ครูพายัพ ซาหิน อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ส22104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
14.40 - 15.30 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Timetable generated with FET 5.37.2 on 11/9/18 12:08 PM |
ม.2/5 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | อ22102 English 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
อ22102 English 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ22102 English 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
09.30 - 10.20 | ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส22102 สังคมศึกษา 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ส22102 สังคมศึกษา 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
พ22104 กรีฑา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
10.20 - 11.10 | ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ส22102 สังคมศึกษา 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
11.10 - 12.00 | จ20204 Chinese for Communication 4 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
กิจกรรมแนะแนว/Guidance 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ, 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
||
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ศ22102 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช ห้องศิลปะ |
ส20234 หน้าที่พลเมือง 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
พ22102 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
13.50 - 14.40 | ส22104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น 7-ครูพายัพ ซาหิน อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
|
14.40 - 15.30 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Timetable generated with FET 5.37.2 on 11/9/18 12:08 PM |
ม.3/1 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
09.30 - 10.20 | ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ส23104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
10.20 - 11.10 | ศ23102 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช ห้องศิลปะ |
อ23102 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
กิจกรรมแนะแนว/Guidance 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
||
11.10 - 12.00 | ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
อ23102 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
พ23102 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
|
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
พ23104 เซปักตะกร้อ 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
13.50 - 14.40 | ส20236 หน้าที่พลเมือง 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
อ23102 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
|
14.40 - 15.30 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Timetable generated with FET 5.37.2 on 11/9/18 12:08 PM |
ม.3/2 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ส20236 หน้าที่พลเมือง 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
อ23102 English 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ศ23102 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช ห้องศิลปะ |
09.30 - 10.20 | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
อ23102 English 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
|
10.20 - 11.10 | กิจกรรมแนะแนว/Guidance 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ, 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
อ23102 English 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
|
11.10 - 12.00 | ส23104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
พ23104 เซปักตะกร้อ 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
พ23102 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
13.50 - 14.40 | ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
||
14.40 - 15.30 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Timetable generated with FET 5.37.2 on 11/9/18 12:08 PM |
ม.3/3 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ส23104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
อ23102 English 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการเคมี |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการเคมี |
09.30 - 10.20 | ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
อ23102 English 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
|
10.20 - 11.10 | ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
พ23104 เซปักตะกร้อ 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย |
ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
|
11.10 - 12.00 | ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
พ23102 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
กิจกรรมแนะแนว/Guidance 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
|
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ศ23102 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช ห้องศิลปะ |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ส20236 หน้าที่พลเมือง 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
อ23102 English 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
13.50 - 14.40 | ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
|
14.40 - 15.30 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Timetable generated with FET 5.37.2 on 11/9/18 12:08 PM |
ม.3/4 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการเคมี |
อ23102 English 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการเคมี |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
09.30 - 10.20 | อ23102 English 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
อ23102 English 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
|
10.20 - 11.10 | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ศ23102 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช ห้องศิลปะ |
|
11.10 - 12.00 | ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
||
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ส23104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
พ23104 เซปักตะกร้อ 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย |
อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
13.50 - 14.40 | พ23102 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
กิจกรรมแนะแนว/Guidance 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร, 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ส20236 หน้าที่พลเมือง 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
14.40 - 15.30 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Timetable generated with FET 5.37.2 on 11/9/18 12:08 PM |
ม.3/5 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ศ23102 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช ห้องศิลปะ |
อ23102 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
อ23102 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ส23102 สังคมศึกษา 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
09.30 - 10.20 | ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
พ23104 เซปักตะกร้อ 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย |
พ23102 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
||
10.20 - 11.10 | ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ส23104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
11.10 - 12.00 | อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ส23102 สังคมศึกษา 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ส20236 หน้าที่พลเมือง 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | กิจกรรมแนะแนว/Guidance 6- รองฯกรกช จันตะเสน, 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการเคมี |
อ23102 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการเคมี |
ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
13.50 - 14.40 | ส23102 สังคมศึกษา 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
||
14.40 - 15.30 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Timetable generated with FET 5.37.2 on 11/9/18 12:08 PM |
ม.4/1 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ม.4/1, ม.4/3 ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ม.4/1, ม.4/3 ส31102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ม.4/1, ม.4/3 ส31102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ม.4/1, ม.4/3 ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ ห้องคณิตศาสตร์ |
ม.4/1, ม.4/3 อ31102 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
09.30 - 10.20 | ม.4/1, ม.4/3 ว30261 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ม.4/1, ม.4/3 ท31102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ม.4/1, ม.4/3 ว30252 ชีววิทยา 2 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ม.4/1, ม.4/3 ว30212 ฟิสิกส์ 2 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ม.4/1, ม.4/3 จ30222 Chinese 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
10.20 - 11.10 | ม.4/1, ม.4/3 พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 5 |
ม.4/1, ม.4/3 ว30232 เคมี 2 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
|||
11.10 - 12.00 | ม.4/1, ม.4/3 ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ม.4/1, ม.4/3 ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ม.4/1, ม.4/3 ท31102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ม.4/1, ม.4/3 ศ31102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน ห้องศิลปะ |
|
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ม.4/1, ม.4/3 ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต 7-ครูพายัพ ซาหิน อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
ม.4/1, ม.4/3 I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
กิจกรรมแนะแนว/Guidance 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ม.4/1, ม.4/3 อ31102 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ม.4/1, ม.4/3 อ30202 Supplemental English 2 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
13.50 - 14.40 | ม.4/1, ม.4/3 พ30202 ฟุตซอล 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.4/1, ม.4/3 ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ ห้องคณิตศาสตร์ |
|
14.40 - 15.30 | ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Timetable generated with FET 5.37.2 on 11/9/18 12:08 PM |
ม.4/2 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
อ31102 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ศ31102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน ห้องศิลปะ |
ง30251 การพิมพ์ดีดไทยด้วยคอมพิวเตอร์ 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
09.30 - 10.20 | พ30202 ฟุตซอล 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย |
ส31102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
อ30202 Supplemental English 2 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
||
10.20 - 11.10 | ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร 7-ครูพายัพ ซาหิน อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ท31102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 5 |
ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร 7-ครูพายัพ ซาหิน อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
11.10 - 12.00 | อ31102 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต 7-ครูพายัพ ซาหิน อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
||
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ท31102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
กิจกรรมแนะแนว/Guidance 7-ครูพายัพ ซาหิน, 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน |
ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
จ30202 Chinese for Career 2 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
13.50 - 14.40 | ส31102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
||
14.40 - 15.30 | ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Timetable generated with FET 5.37.2 on 11/9/18 12:08 PM |
ม.4/3 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ม.4/1, ม.4/3 ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ม.4/1, ม.4/3 ส31102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ม.4/1, ม.4/3 ส31102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ม.4/1, ม.4/3 ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ ห้องคณิตศาสตร์ |
ม.4/1, ม.4/3 อ31102 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
09.30 - 10.20 | ม.4/1, ม.4/3 ว30261 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ม.4/1, ม.4/3 ท31102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ม.4/1, ม.4/3 ว30252 ชีววิทยา 2 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ม.4/1, ม.4/3 ว30212 ฟิสิกส์ 2 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ม.4/1, ม.4/3 จ30222 Chinese 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
10.20 - 11.10 | ม.4/1, ม.4/3 พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 5 |
ม.4/1, ม.4/3 ว30232 เคมี 2 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
|||
11.10 - 12.00 | ม.4/1, ม.4/3 ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ม.4/1, ม.4/3 ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ม.4/1, ม.4/3 ท31102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ม.4/1, ม.4/3 ศ31102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน ห้องศิลปะ |
|
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ม.4/1, ม.4/3 ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต 7-ครูพายัพ ซาหิน อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
ม.4/1, ม.4/3 I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
กิจกรรมแนะแนว/Guidance 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ม.4/1, ม.4/3 อ31102 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ม.4/1, ม.4/3 อ30202 Supplemental English 2 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
13.50 - 14.40 | ม.4/1, ม.4/3 พ30202 ฟุตซอล 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.4/1, ม.4/3 ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ ห้องคณิตศาสตร์ |
|
14.40 - 15.30 | ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Timetable generated with FET 5.37.2 on 11/9/18 12:08 PM |
ม.5/1 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ว30243 ชีววิทยา 3 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ว30243 ชีววิทยา 3 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
อ30204 Supplemental English 4 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ส32102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ส30233 หน้าที่พลเมือง 3 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 3 |
09.30 - 10.20 | ค32102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ท32102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
พ30204 แฮนด์บอล 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอมรเทพ รวมออม |
ว30203 ฟิสิกส์ 3 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
10.20 - 11.10 | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ว30203 ฟิสิกส์ 3 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
อ32102 English 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ว30223 เคมี 3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
11.10 - 12.00 | กิจกรรมแนะแนว/Guidance 2- ครูวรางคณา มณีนพ, 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ค32102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
อ32102 English 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
|
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ส32104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 4 |
พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง Computer Laboratory 5 |
ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ ห้องศิลปะ |
ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 1 |
13.50 - 14.40 | ส32102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ท32102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
|
14.40 - 15.30 | ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Timetable generated with FET 5.37.2 on 11/9/18 12:08 PM |
ม.5/2 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ว32102 การเคลื่อนที่และแรง 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
ส32104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 4 |
กิจกรรมแนะแนว/Guidance 9-นายจตุพล กำจัดภัย, 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
09.30 - 10.20 | อ32102 English 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ค32102 คณิตศาสตร์ 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ท32102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
||
10.20 - 11.10 | พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง Computer Laboratory 5 |
ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
อ30222 English Skill Development 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ท32102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ส32102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
11.10 - 12.00 | ค32102 คณิตศาสตร์ 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
จ30204 Chinese for Career 4 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
อ30204 Supplemental English 4 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
||
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ส32102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 1 |
ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ ห้องศิลปะ |
ส30233 หน้าที่พลเมือง 3 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 3 |
พ30204 แฮนด์บอล 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอมรเทพ รวมออม |
13.50 - 14.40 | จ30204 Chinese for Career 4 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
อ32102 English 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
|
14.40 - 15.30 | ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Timetable generated with FET 5.37.2 on 11/9/18 12:08 PM |
ม.5/3 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | อ32102 English 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ค32102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ว30203 ฟิสิกส์ 3 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ท32102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ว30203 ฟิสิกส์ 3 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
09.30 - 10.20 | พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง Computer Laboratory 5 |
ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ ห้องศิลปะ |
ส30233 หน้าที่พลเมือง 3 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 3 |
|
10.20 - 11.10 | ส32102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ว30243 ชีววิทยา 3 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ส32102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ค32102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ส32104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 4 |
11.10 - 12.00 | ท32102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ว30243 ชีววิทยา 3 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
กิจกรรมแนะแนว/Guidance 9-นายอมรเทพ รวมออม, 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
|
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 1 |
พ30204 แฮนด์บอล 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอมรเทพ รวมออม |
อ30204 Supplemental English 4 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ว30223 เคมี 3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
13.50 - 14.40 | อ32102 English 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
||
14.40 - 15.30 | ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Timetable generated with FET 5.37.2 on 11/9/18 12:08 PM |
ม.6/1 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | อ33102 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ท33102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ว30205 ฟิสิกส์ 5 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
09.30 - 10.20 | ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ว30225 เคมี 5 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
10.20 - 11.10 | ว30245 ชีววิทยา 5 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ว30225 เคมี 5 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ว30205 ฟิสิกส์ 5 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ว30245 ชีววิทยา 5 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ศ33102 ทัศนศิลป์ศึกษา 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
11.10 - 12.00 | อ30206 Supplemental English 6 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
อ33102 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
|||
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ค33102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ค33102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 5 |
กิจกรรมแนะแนว/Guidance 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต, 7-ครูธนกฤต สันทา |
ท33102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
13.50 - 14.40 | ง33102 โครงงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
พ30206 ลีลาศ 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ส33104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 4 |
14.40 - 15.30 | ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Timetable generated with FET 5.37.2 on 11/9/18 12:08 PM |
ม.6/2 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ง30242 การปลูกไม้ดอกประดับ 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
กิจกรรมแนะแนว/Guidance 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
อ33102 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ท33102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
09.30 - 10.20 | ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ท30201 ห้องสมุดเพื่อการศึกษาค้นคว้า 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ |
ศ33102 ทัศนศิลป์ศึกษา 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
||
10.20 - 11.10 | ค33102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
อ30206 Supplemental English 6 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ง33102 โครงงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
พ30206 ลีลาศ 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย |
อ33102 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
11.10 - 12.00 | ท30201 ห้องสมุดเพื่อการศึกษาค้นคว้า 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ |
ค33102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 5 |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ส33104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 4 |
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ว33102 พลังงาน 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ท33102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
จ30206 Chinese for Career 6 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
13.50 - 14.40 | จ30206 Chinese for Career 6 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
||
14.40 - 15.30 | ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Timetable generated with FET 5.37.2 on 11/9/18 12:08 PM |
ม.6/3 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ค33102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ส33104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 4 |
ท33102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ว30245 ชีววิทยา 5 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
09.30 - 10.20 | ท33102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ว30225 เคมี 5 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
|
10.20 - 11.10 | ว30205 ฟิสิกส์ 5 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ค33102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ว30225 เคมี 5 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
อ33102 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
อ30206 Supplemental English 6 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
11.10 - 12.00 | ว30205 ฟิสิกส์ 5 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
กิจกรรมแนะแนว/Guidance 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 3-ครูวิริยา อุประ |
ว30245 ชีววิทยา 5 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
||
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | พ30206 ลีลาศ 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ง33102 โครงงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
13.50 - 14.40 | ศ33102 ทัศนศิลป์ศึกษา 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 5 |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
อ33102 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
14.40 - 15.30 | ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Timetable generated with FET 5.37.2 on 11/9/18 12:08 PM |