T u e s d a y
|
08.30 - 08.40 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
กิจกรรม Home Room | ม.ต้น, ม.ปลาย | | |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
08.40 - 09.30 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ม.1/2 | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | Computer Laboratory 3 |
|
ส33104 ประวัติศาสตร์ | ม.6/3 | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | Computer Laboratory 4 |
|
I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ม.1/5 | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | Computer Laboratory 5 |
|
ง21101 การงานอาชีพและเทคโนโลยี | ม.1/3 | 7-ครูชลธิชา ยาศิริ | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
|
ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ | ม.5/2 | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
|
ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง | ม.6/2 | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
|
ค32102 คณิตศาสตร์ | ม.5/3 | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
ว22102 วิทยาศาสตร์ | ม.2/2 | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
|
ว30243 ชีววิทยา 3 | ม.5/1 | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
ศ22102 ศิลปะ | ม.2/1 | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | ห้องศิลปะ |
|
09.30 - 10.20 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ม.1/2 | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | Computer Laboratory 3 |
|
ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ม.3/4 | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | Computer Laboratory 4 |
|
I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ม.1/5 | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | Computer Laboratory 5 |
|
--- |
--- |
ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง | ม.6/2 | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
|
--- |
ว21102 วิทยาศาสตร์ | ม.1/3 | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
|
ว30243 ชีววิทยา 3 | ม.5/1 | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ว30225 เคมี 5 | ม.6/3 | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
ว23102 วิทยาศาสตร์ | ม.3/2 | 3-ครูวิริยา อุประ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
--- |
พ21104 บาสเกตบอล | พ30202 ฟุตซอล | ม.1/1 | ม.4/2 | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอมรเทพ รวมออม | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย | | |
|
ส23104 ประวัติศาสตร์ | ม.3/1 | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | ห้องภูมิปัญญาไทย |
|
ศ22102 ศิลปะ | ม.2/1 | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | ห้องศิลปะ |
|
10.20 - 11.10 |
กิจกรรมแนะแนว/Guidance | ม.3/2 | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ, 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ม.4/2 | 7-ครูธนกฤต สันทา | Computer Laboratory 3 |
|
ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ม.3/4 | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | Computer Laboratory 4 |
|
พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ม.4/1, ม.4/3 | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | Computer Laboratory 5 |
|
ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น | ม.2/2 | 7-ครูพายัพ ซาหิน | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
|
--- |
ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด | ม.5/2 | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
|
ค33102 คณิตศาสตร์ | ม.6/3 | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
ว22102 วิทยาศาสตร์ | ม.2/5 | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
|
ว30243 ชีววิทยา 3 | ม.5/3 | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ว30225 เคมี 5 | ม.6/1 | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
ว30203 ฟิสิกส์ 3 | ม.5/1 | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
--- |
พ21104 บาสเกตบอล | พ23104 เซปักตะกร้อ | ม.1/4 | ม.3/3 | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอมรเทพ รวมออม | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย | | |
|
ส22104 ประวัติศาสตร์ | ม.2/1 | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | ห้องภูมิปัญญาไทย |
|
--- |
11.10 - 12.00 |
กิจกรรมแนะแนว/Guidance | ม.2/2 | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์, 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ม.4/2 | 7-ครูธนกฤต สันทา | Computer Laboratory 3 |
|
พ23102 สุขศึกษา | ม.3/3 | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | Computer Laboratory 4 |
|
ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี | ม.1/2 | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | Computer Laboratory 5 |
|
--- |
--- |
ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด | ม.5/2 | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
|
ค33102 คณิตศาสตร์ | ม.6/2 | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
ว22102 วิทยาศาสตร์ | ม.2/5 | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
|
ว30243 ชีววิทยา 3 | ม.5/3 | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ว30225 เคมี 5 | ม.6/1 | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
ว30205 ฟิสิกส์ 5 | ม.6/3 | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
--- |
พ23104 เซปักตะกร้อ | ม.3/2 | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย | |
|
ส21104 ประวัติศาสตร์ | ม.1/1 | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | ห้องภูมิปัญญาไทย |
|
--- |
12.00 - 13.00 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
13.00 - 13.50 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี | ม.5/2 | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | Computer Laboratory 1 |
|
--- |
I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ม.4/1, ม.4/3 | 7-ครูธนกฤต สันทา | Computer Laboratory 3 |
|
พ22102 สุขศึกษา | ม.2/4 | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | Computer Laboratory 4 |
|
พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ม.5/1 | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | Computer Laboratory 5 |
|
ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น | ม.2/3 | 7-ครูพายัพ ซาหิน | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
|
ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | ม.3/2 | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
|
ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง | ม.4/2 | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
|
ค33102 คณิตศาสตร์ | ม.6/1 | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
ว21102 วิทยาศาสตร์ | ม.1/2 | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
|
ว21102 วิทยาศาสตร์ | ม.1/5 | 7-ครูชลธิชา ยาศิริ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ว23102 วิทยาศาสตร์ | ม.3/5 | 3-ครูวิริยา อุประ | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
--- |
--- |
พ23104 เซปักตะกร้อ | พ30204 แฮนด์บอล | ม.3/1 | ม.5/3 | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอมรเทพ รวมออม | | |
|
ส23104 ประวัติศาสตร์ | ม.3/4 | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | ห้องภูมิปัญญาไทย |
|
ศ22102 ศิลปะ | ม.2/5 | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | ห้องศิลปะ |
|
13.50 - 14.40 |
กิจกรรมแนะแนว/Guidance | ม.3/4 | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร, 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี | ม.5/2 | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | Computer Laboratory 1 |
|
--- |
I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ม.4/1, ม.4/3 | 7-ครูธนกฤต สันทา | Computer Laboratory 3 |
|
พ22102 สุขศึกษา | ม.2/3 | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | Computer Laboratory 4 |
|
พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ม.6/3 | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | Computer Laboratory 5 |
|
ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น | ม.2/4 | 7-ครูพายัพ ซาหิน | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
|
ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | ม.3/2 | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
|
ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง | ม.4/2 | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
|
--- |
--- |
--- |
ว23102 วิทยาศาสตร์ | ม.3/5 | 3-ครูวิริยา อุประ | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
--- |
--- |
พ30206 ลีลาศ | ม.6/1 | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย | |
|
ส21104 ประวัติศาสตร์ | ม.1/5 | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | ห้องภูมิปัญญาไทย |
|
ศ22102 ศิลปะ | ม.2/5 | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | ห้องศิลปะ |
|
14.40 - 15.30 |
--- |
--- |
--- |
กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | ม.ต้น | ม.4 | ม.5 | ม.6 | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูวิริยา อุประ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 7-ครูชลธิชา ยาศิริ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
15.30 - 16.00 |
--- |
--- |
--- |
--- |
กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน | ม.ต้น, ม.ปลาย | | |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |