ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
M o n d a y |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ Computer Laboratory 3 |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ21102 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
จ20204 Chinese for Communication 4 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ส22104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส20234 หน้าที่พลเมือง 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ส20236 หน้าที่พลเมือง 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ส23102 สังคมศึกษา 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ม.4/1, ม.4/3 ว30252 ชีววิทยา 2 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
อ31102 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ม.4/1, ม.4/3 ว30252 ชีววิทยา 2 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ท32102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
อ30222 English Skill Development 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ส32102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ว30205 ฟิสิกส์ 5 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
ค33102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
|
09.30 - 10.20 | ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ21102 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ง21101 การงานอาชีพและเทคโนโลยี 7-ครูชลธิชา ยาศิริ อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
จ20204 Chinese for Communication 4 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
อ22102 English 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ศ23102 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช ห้องศิลปะ |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการเคมี |
ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง Computer Laboratory 5 |
อ30204 Supplemental English 4 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ค33102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
ว30205 ฟิสิกส์ 5 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|||||
10.20 - 11.10 | อ21102 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ง20223 คหกรรม 7-ครูชลธิชา ยาศิริ |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ส20234 หน้าที่พลเมือง ุ6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
อ22102 English 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
อ23102 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ม.4/1, ม.4/3 ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต 7-ครูพายัพ ซาหิน อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
ม.4/1, ม.4/3 ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ค32102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ว32102 การเคลื่อนที่และแรง 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ท32102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
||||||
11.10 - 12.00 | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 7-ครูชลธิชา ยาศิริ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ส21104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
พ22104 กรีฑา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
อ23102 English 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการเคมี |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ม.4/1, ม.4/3 ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ส31102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ม.4/1, ม.4/3 ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา ุ6-ครูพักตรา ราชามาตย์ ห้องศิลปะ |
ท33102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
อ33102 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ง33102 โครงงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
|||
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | |
13.00 - 13.50 | ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ศ21102 ศิลปะ ุ6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
พ22102 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
ส22104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการเคมี |
ศ23102 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช ห้องศิลปะ |
อ23102 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ม.4/1, ม.4/3 I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
ม.4/1, ม.4/3 I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ว30243 ชีววิทยา 3 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 1 |
ค32102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
อ30206 Supplemental English 6 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ง33102 โครงงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
ศ33102 ทัศนศิลป์ศึกษา 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
|
13.50 - 14.40 | ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
อ21102 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น 7-ครูพายัพ ซาหิน อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
ส22104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
พ22104 กรีฑา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
พ23104 เซปักตะกร้อ 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย |
อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ส32104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 4 |
ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
จ30206 Chinese for Career 6 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ว30225 เคมี 5 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
||||||||
14.40 - 15.30 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
|
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
T u e s d a y |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ง20223 คหกรรม 7-ครูชลธิชา ยาศิริ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ21102 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ22102 English 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
อ23102 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ส23104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ม.4/1, ม.4/3 อ31102 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ศ31102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน ห้องศิลปะ |
ม.4/1, ม.4/3 อ31102 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ส30233 หน้าที่พลเมือง 3 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 3 |
ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
อ32102 English 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ว30225 เคมี 5 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ส33104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 4 |
อ33102 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
|
09.30 - 10.20 | ง21101 การงานอาชีพและเทคโนโลยี 7-ครูชลธิชา ยาศิริ อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
อ21102 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
อ21102 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ส21104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
อ22102 English 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
จ20204 Chinese for Communication 4 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
พ23104 เซปักตะกร้อ 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ม.4/1, ม.4/3 ว30261 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 5 |
ม.4/1, ม.4/3 ว30261 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ว30203 ฟิสิกส์ 3 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา ุ6-ครูพักตรา ราชามาตย์ ห้องศิลปะ |
ส30233 หน้าที่พลเมือง 3 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 3 |
ค33102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ท33102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
อ30206 Supplemental English 6 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
||
10.20 - 11.10 | ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ศ21102 ศิลปะ ุ6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
พ21104 บาสเกตบอล 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอมรเทพ รวมออม |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
อ21102 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
พ22104 กรีฑา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ศ22102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน ห้องศิลปะ |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ส23104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ส23102 สังคมศึกษา 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร 7-ครูพายัพ ซาหิน อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
ค32102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
ว30203 ฟิสิกส์ 3 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
พ30206 ลีลาศ 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ว30245 ชีววิทยา 5 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
||||
11.10 - 12.00 | อ21102 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ส20234 หน้าที่พลเมือง 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
พ23102 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
พ23104 เซปักตะกร้อ 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย |
ม.4/1, ม.4/3 ส31102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ม.4/1, ม.4/3 ส31102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
อ32102 English 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง Computer Laboratory 5 |
อ33102 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ค33102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
||||||||
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | |
13.00 - 13.50 | ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ศ21102 ศิลปะ ุ6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 7-ครูชลธิชา ยาศิริ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น 7-ครูพายัพ ซาหิน อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
อ23102 English 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ส22102 สังคมศึกษา 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
พ23102 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
อ23102 English 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ศ23102 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช ห้องศิลปะ |
ม.4/1, ม.4/3 ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
พ30202 ฟุตซอล 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย |
ม.4/1, ม.4/3 ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 1 |
ท32102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ว30223 เคมี 3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 5 |
ท30201 ห้องสมุดเพื่อการศึกษาค้นคว้า 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ |
ค33102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
|
13.50 - 14.40 | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ส21104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
อ22102 English 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น 7-ครูพายัพ ซาหิน อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
พ23104 เซปักตะกร้อ 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
อ23102 English 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ม.4/1, ม.4/3 พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 5 |
ท31102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ม.4/1, ม.4/3 พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 5 |
อ30204 Supplemental English 4 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ศ33102 ทัศนศิลป์ศึกษา 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
จ30206 Chinese for Career 6 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ส33104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 4 |
||||||||
14.40 - 15.30 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
|
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
W e d n e s d a y |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง Computer Laboratory 3 |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
พ21102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
อ22102 English 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ส22104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ส20236 หน้าที่พลเมือง 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
ม.4/1, ม.4/3 ว30232 เคมี 2 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
อ30202 Supplemental English 2 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ม.4/1, ม.4/3 ว30232 เคมี 2 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ว30203 ฟิสิกส์ 3 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
อ32102 English 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ค32102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ท33102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 5 |
|
09.30 - 10.20 | ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ง21101 การงานอาชีพและเทคโนโลยี 7-ครูชลธิชา ยาศิริ อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ศ22102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน ห้องศิลปะ |
ส20234 หน้าที่พลเมือง ุ6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
อ22102 English 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
อ23102 English 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
จ30202 Chinese for Career 2 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ส32102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ท32102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ว30245 ชีววิทยา 5 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
อ33102 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
||||||
10.20 - 11.10 | ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
พ21102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ง21101 การงานอาชีพและเทคโนโลยี 7-ครูชลธิชา ยาศิริ อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ส23104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ม.4/1, ม.4/3 อ31102 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ม.4/1, ม.4/3 อ31102 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ว30223 เคมี 3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ค32102 คณิตศาสตร์ 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ส32102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
ท33102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
|||||
11.10 - 12.00 | ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ง20223 คหกรรม 7-ครูชลธิชา ยาศิริ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
อ23102 English 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
พ23102 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ส20236 หน้าที่พลเมือง 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ม.4/1, ม.4/3 ศ31102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน ห้องศิลปะ |
ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร 7-ครูพายัพ ซาหิน อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
ม.4/1, ม.4/3 ศ31102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน ห้องศิลปะ |
จ30204 Chinese for Career 4 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
อ32102 English 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ว30245 ชีววิทยา 5 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
||||||
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | |
13.00 - 13.50 | พ21102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 7-ครูชลธิชา ยาศิริ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ส22102 สังคมศึกษา 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
พ23102 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
อ23102 English 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ส23104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการเคมี |
ม.4/1, ม.4/3 ท31102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
อ31102 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ม.4/1, ม.4/3 ท31102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา ุ6-ครูพักตรา ราชามาตย์ ห้องศิลปะ |
ส30233 หน้าที่พลเมือง 3 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 3 |
ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ง33102 โครงงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
อ30206 Supplemental English 6 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
|
13.50 - 14.40 | ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
|
14.40 - 15.30 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
|
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
T h u r s d a y |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย Computer Laboratory 3 |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
พ21102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ง20223 คหกรรม 7-ครูชลธิชา ยาศิริ |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
อ22102 English 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ศ22102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน ห้องศิลปะ |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
อ23102 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ม.4/1, ม.4/3 ว30212 ฟิสิกส์ 2 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ง30251 การพิมพ์ดีดไทยด้วยคอมพิวเตอร์ 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ม.4/1, ม.4/3 ว30212 ฟิสิกส์ 2 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ส32102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
อ32102 English 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ส32104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 4 |
ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ท30201 ห้องสมุดเพื่อการศึกษาค้นคว้า 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ |
ว30225 เคมี 5 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
09.30 - 10.20 | ส21104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ศ21102 ศิลปะ ุ6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
พ21104 บาสเกตบอล 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอมรเทพ รวมออม |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ22102 English 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
อ22102 English 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
พ23104 เซปักตะกร้อ 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย |
อ23102 English 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ว30243 ชีววิทยา 3 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ท32102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ค33102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
||||||||
10.20 - 11.10 | ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
อ21102 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
อ21102 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ส22104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
พ22104 กรีฑา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ส22102 สังคมศึกษา 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ศ23102 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช ห้องศิลปะ |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ส23102 สังคมศึกษา 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ม.4/1, ม.4/3 ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต 7-ครูพายัพ ซาหิน อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ม.4/1, ม.4/3 ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต 7-ครูพายัพ ซาหิน อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง Computer Laboratory 5 |
พ30204 แฮนด์บอล 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอมรเทพ รวมออม |
ว30225 เคมี 5 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
พ30206 ลีลาศ 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย |
ว30205 ฟิสิกส์ 5 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|||||
11.10 - 12.00 | อ21102 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ง21101 การงานอาชีพและเทคโนโลยี 7-ครูชลธิชา ยาศิริ อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
พ21104 บาสเกตบอล 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอมรเทพ รวมออม |
ส20234 หน้าที่พลเมือง ุ6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
พ22102 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ส20236 หน้าที่พลเมือง 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ม.4/1, ม.4/3 ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ ห้องคณิตศาสตร์ |
ม.4/1, ม.4/3 ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ ห้องคณิตศาสตร์ |
ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ส32102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ว30243 ชีววิทยา 3 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ศ33102 ทัศนศิลป์ศึกษา 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
|||||
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | |
13.00 - 13.50 | พ21104 บาสเกตบอล 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอมรเทพ รวมออม |
ง20223 คหกรรม 7-ครูชลธิชา ยาศิริ |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น 7-ครูพายัพ ซาหิน อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
พ22102 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
ศ22102 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช ห้องศิลปะ |
อ23102 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
อ23102 English 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการเคมี |
อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ม.4/1, ม.4/3 จ30222 Chinese 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
ม.4/1, ม.4/3 จ30222 Chinese 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ท32102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ค32102 คณิตศาสตร์ 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 1 |
ว30245 ชีววิทยา 5 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ง30242 การปลูกไม้ดอกประดับ 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
|
13.50 - 14.40 | ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
พ21104 บาสเกตบอล 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอมรเทพ รวมออม |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
อ23102 English 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
พ22104 กรีฑา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ส20236 หน้าที่พลเมือง 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
อ23102 English 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ส23104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ม.4/1, ม.4/3 พ30202 ฟุตซอล 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย |
ม.4/1, ม.4/3 พ30202 ฟุตซอล 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย |
อ30204 Supplemental English 4 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
จ30204 Chinese for Career 4 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ส33104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 4 |
ท33102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
|||||||||
14.40 - 15.30 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
|
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
F r i d a y |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
พ21102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ |
ส21104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 7-ครูชลธิชา ยาศิริ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
อ21102 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ศ22102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน ห้องศิลปะ |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
จ20204 Chinese for Communication 4 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
อ22102 English 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ม.4/1, ม.4/3 อ30202 Supplemental English 2 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ท31102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ม.4/1, ม.4/3 อ30202 Supplemental English 2 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
อ32102 English 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ส32104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 4 |
ว30203 ฟิสิกส์ 3 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ว33102 พลังงาน 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
|
09.30 - 10.20 | ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
จ20204 Chinese for Communication 4 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
พ22102 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
อ23102 English 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต |
ม.4/1, ม.4/3 ส31102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ม.4/1, ม.4/3 ส31102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
พ30204 แฮนด์บอล 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอมรเทพ รวมออม |
ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
อ33102 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
||||||||
10.20 - 11.10 | ศ21102 ศิลปะ ุ6-ครูพักตรา ราชามาตย์ |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ21102 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
พ22102 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
ศ23102 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช ห้องศิลปะ |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการเคมี |
อ23102 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ม.4/1, ม.4/3 ท31102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ส31102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ม.4/1, ม.4/3 ท31102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ส32102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ว30243 ชีววิทยา 3 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ว30205 ฟิสิกส์ 5 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ Computer Laboratory 5 |
พ30206 ลีลาศ 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย |
||
11.10 - 12.00 | อ21102 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
อ22102 English 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น 7-ครูพายัพ ซาหิน อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
พ23102 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
ม.4/1, ม.4/3 ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ ห้องคณิตศาสตร์ |
ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน Computer Laboratory 5 |
ม.4/1, ม.4/3 ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ ห้องคณิตศาสตร์ |
ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
พ30204 แฮนด์บอล 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอมรเทพ รวมออม |
ท33102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
อ33102 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
|||||||||
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | |
13.00 - 13.50 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
|
13.50 - 14.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
|
14.40 - 15.30 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
|
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Timetable generated with FET 5.37.2 on 11/4/18 4:22 PM |