Institution name: | ตารางเรียน โรงเรียนเจริญศิลป์ศึกษา "โพธิ์คำอนุสรณ์" ภาคเรียนที่ 2/2561 ฉบับที่ 1 เริ่มใช้ 1 พฤศจิกายน 2561 |
---|
Comments: | PLC everyday at 16.00 - 16.30 |
---|
Table of contents
Computer Laboratory 1 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | ม.5/2 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี |
--- | --- | |
Tuesday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | ม.5/1 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี |
--- | --- | |
Wednesday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Thursday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | ม.5/3 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี |
--- | --- | |
Friday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.37.2 on 11/4/18 4:22 PM |
Computer Laboratory 2 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Tuesday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Wednesday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Thursday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Friday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.37.2 on 11/4/18 4:22 PM |
Computer Laboratory 3 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | --- | ม.1/1 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) |
ม.2/2 7-ครูธนกฤต สันทา ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
-X- | ม.4/1, ม.4/3 7-ครูธนกฤต สันทา I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) |
--- | --- | |||
Tuesday | --- | ม.5/1 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส30233 หน้าที่พลเมือง 3 |
ม.5/3 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส30233 หน้าที่พลเมือง 3 |
--- | --- | -X- | ม.2/4 7-ครูธนกฤต สันทา ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
--- | --- | |
Wednesday | --- | ม.1/3 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) |
ม.2/3 7-ครูธนกฤต สันทา ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
-X- | ม.5/2 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส30233 หน้าที่พลเมือง 3 |
--- | --- | --- | ||
Thursday | --- | ม.1/2 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) |
ม.4/2 7-ครูธนกฤต สันทา I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) |
-X- | ม.2/1 7-ครูธนกฤต สันทา ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
--- | --- | |||
Friday | --- | --- | --- | ม.2/5 7-ครูธนกฤต สันทา ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
-X- | --- | --- | --- | --- | |
Timetable generated with FET 5.37.2 on 11/4/18 4:22 PM |
Computer Laboratory 4 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | --- | --- | ม.3/2 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
--- | -X- | ม.2/1 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ22102 สุขศึกษา |
ม.5/1 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส32104 ประวัติศาสตร์ |
--- | --- | |
Tuesday | --- | ม.6/2 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส33104 ประวัติศาสตร์ |
ม.3/1 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
ม.3/4 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ23102 สุขศึกษา |
-X- | ม.3/2 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ23102 สุขศึกษา |
ม.6/3 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส33104 ประวัติศาสตร์ |
--- | --- | |
Wednesday | --- | --- | ม.3/3 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
ม.3/3 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ23102 สุขศึกษา |
-X- | ม.3/1 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ23102 สุขศึกษา |
--- | --- | --- | |
Thursday | --- | ม.5/3 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส32104 ประวัติศาสตร์ |
ม.3/4 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
ม.2/2 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ22102 สุขศึกษา |
-X- | ม.2/4 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ22102 สุขศึกษา |
ม.6/1 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส33104 ประวัติศาสตร์ |
--- | --- | |
Friday | --- | ม.5/2 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส32104 ประวัติศาสตร์ |
ม.2/5 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ22102 สุขศึกษา |
ม.2/3 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ22102 สุขศึกษา |
ม.3/5 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ23102 สุขศึกษา |
-X- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.37.2 on 11/4/18 4:22 PM |
Computer Laboratory 5 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | --- | ม.1/3 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี |
ม.5/1 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
--- | ม.4/1, ม.4/3 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี |
-X- | ม.1/4 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) |
--- | --- | |
Tuesday | --- | ม.1/5 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี |
ม.4/2 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
--- | ม.5/3 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
-X- | ม.6/1 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
ม.4/1, ม.4/3 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
--- | --- |
Wednesday | --- | ม.6/3 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
--- | --- | ม.1/1 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี |
-X- | ม.1/4 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี |
--- | --- | --- |
Thursday | --- | ม.4/2 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน ง30251 การพิมพ์ดีดไทยด้วยคอมพิวเตอร์ |
ม.5/2 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
ม.1/2 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี |
-X- | ม.1/5 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) |
--- | --- | ||
Friday | --- | ม.3/5 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
ม.6/2 5- รองฯชาตรี ยาศิริ พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
ม.4/2 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี |
-X- | --- | --- | --- | --- | |
Timetable generated with FET 5.37.2 on 11/4/18 4:22 PM |
English Room | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Tuesday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Wednesday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Thursday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Friday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.37.2 on 11/4/18 4:22 PM |
ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Tuesday | --- | --- | --- | ม.3/3 7-ครูโยธิน ถาบุตร ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ |
-X- | --- | --- | --- | --- | |
Wednesday | --- | ม.3/5 7-ครูโยธิน ถาบุตร ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ |
--- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- | |
Thursday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | ม.6/2 7-ครูโยธิน ถาบุตร ง30242 การปลูกไม้ดอกประดับ |
--- | --- | |
Friday | --- | ม.3/4 7-ครูโยธิน ถาบุตร ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ |
--- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- | |
Timetable generated with FET 5.37.2 on 11/4/18 4:22 PM |
ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | --- | ม.6/2 7-ครูโยธิน ถาบุตร ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 |
--- | ม.6/1 7-ครูโยธิน ถาบุตร ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 |
--- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Tuesday | --- | ม.5/2 7-ครูโยธิน ถาบุตร ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ |
--- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Wednesday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | ม.6/3 7-ครูโยธิน ถาบุตร ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 |
--- | --- | --- |
Thursday | --- | ม.3/2 7-ครูโยธิน ถาบุตร ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ |
--- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- | |
Friday | --- | --- | --- | ม.3/1 7-ครูโยธิน ถาบุตร ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ |
-X- | --- | --- | --- | --- | |
Timetable generated with FET 5.37.2 on 11/4/18 4:22 PM |
ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | --- | --- | ม.6/2 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง |
--- | -X- | ม.4/2 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง |
--- | --- | ||
Tuesday | --- | --- | --- | ม.5/2 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด |
-X- | --- | --- | --- | --- | |
Wednesday | --- | --- | --- | ม.6/2 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง |
-X- | --- | --- | --- | --- | |
Thursday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | ม.4/2 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง |
--- | --- | |
Friday | --- | --- | ม.5/2 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด |
--- | -X- | --- | --- | --- | --- | |
Timetable generated with FET 5.37.2 on 11/4/18 4:22 PM |
ห้องคณิตศาสตร์ | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | --- | ม.6/3 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค33102 คณิตศาสตร์ |
ม.6/1 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค33102 คณิตศาสตร์ |
ม.5/1 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค32102 คณิตศาสตร์ |
--- | -X- | ม.5/3 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค32102 คณิตศาสตร์ |
--- | --- | --- |
Tuesday | --- | --- | ม.6/1 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค33102 คณิตศาสตร์ |
ม.5/1 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค32102 คณิตศาสตร์ |
ม.6/2 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค33102 คณิตศาสตร์ |
-X- | ม.6/3 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค33102 คณิตศาสตร์ |
--- | --- | --- |
Wednesday | --- | ม.5/3 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค32102 คณิตศาสตร์ |
ม.6/3 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 |
--- | ม.6/1 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 |
-X- | --- | --- | --- | --- |
Thursday | --- | ม.6/1 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 |
ม.6/2 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค33102 คณิตศาสตร์ |
--- | ม.4/1, ม.4/3 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ ค31102 คณิตศาสตร์ |
-X- | ม.6/3 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 |
--- | --- | --- |
Friday | --- | ม.6/1 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 |
ม.6/3 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 |
--- | ม.4/1, ม.4/3 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ ค31102 คณิตศาสตร์ |
-X- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.37.2 on 11/4/18 4:22 PM |
ห้องปฏิบัติการเคมี | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | --- | --- | ม.3/5 3-ครูวิริยา อุประ ว23102 วิทยาศาสตร์ |
ม.3/4 3-ครูวิริยา อุประ ว23102 วิทยาศาสตร์ |
-X- | ม.3/3 3-ครูวิริยา อุประ ว23102 วิทยาศาสตร์ |
ม.6/3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30225 เคมี 5 |
--- | --- | |
Tuesday | --- | ม.6/1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30225 เคมี 5 |
ม.4/1, ม.4/3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30261 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 1 |
--- | -X- | ม.5/3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30223 เคมี 3 |
--- | --- | ||
Wednesday | --- | ม.4/1, ม.4/3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30232 เคมี 2 |
ม.5/1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30223 เคมี 3 |
-X- | ม.3/5 3-ครูวิริยา อุประ ว23102 วิทยาศาสตร์ |
--- | --- | --- | ||
Thursday | --- | ม.6/3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30225 เคมี 5 |
ม.6/1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30225 เคมี 5 |
-X- | ม.3/3 3-ครูวิริยา อุประ ว23102 วิทยาศาสตร์ |
--- | --- | |||
Friday | --- | ม.6/2 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว33102 พลังงาน |
ม.3/4 3-ครูวิริยา อุประ ว23102 วิทยาศาสตร์ |
-X- | --- | --- | --- | --- | ||
Timetable generated with FET 5.37.2 on 11/4/18 4:22 PM |
ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | --- | ม.6/1 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว30205 ฟิสิกส์ 5 |
ม.6/3 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว30205 ฟิสิกส์ 5 |
ม.5/2 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข ว32102 การเคลื่อนที่และแรง |
-X- | --- | ม.3/1 3-ครูวิริยา อุประ ว23102 วิทยาศาสตร์ |
--- | --- | |
Tuesday | --- | --- | ม.5/1 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว30203 ฟิสิกส์ 3 |
ม.5/3 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว30203 ฟิสิกส์ 3 |
ม.3/2 3-ครูวิริยา อุประ ว23102 วิทยาศาสตร์ |
-X- | ม.3/1 3-ครูวิริยา อุประ ว23102 วิทยาศาสตร์ |
--- | --- | |
Wednesday | --- | ม.5/1 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว30203 ฟิสิกส์ 3 |
ม.3/2 3-ครูวิริยา อุประ ว23102 วิทยาศาสตร์ |
-X- | --- | --- | --- | --- | ||
Thursday | --- | ม.4/1, ม.4/3 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข ว30212 ฟิสิกส์ 2 |
ม.6/3 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว30205 ฟิสิกส์ 5 |
-X- | --- | --- | --- | --- | ||
Friday | --- | ม.5/3 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว30203 ฟิสิกส์ 3 |
ม.6/1 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว30205 ฟิสิกส์ 5 |
-X- | --- | --- | --- | --- | ||
Timetable generated with FET 5.37.2 on 11/4/18 4:22 PM |
ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | --- | ม.1/2 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข ว21102 วิทยาศาสตร์ |
ม.2/1 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว22102 วิทยาศาสตร์ |
ม.2/3 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว22102 วิทยาศาสตร์ |
-X- | ม.1/1 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข ว21102 วิทยาศาสตร์ |
--- | --- | --- | |
Tuesday | --- | ม.2/2 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว22102 วิทยาศาสตร์ |
ม.2/5 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว22102 วิทยาศาสตร์ |
-X- | ม.1/3 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข ว21102 วิทยาศาสตร์ |
--- | --- | --- | ||
Wednesday | --- | ม.2/1 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว22102 วิทยาศาสตร์ |
ม.2/5 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว22102 วิทยาศาสตร์ |
ม.2/4 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว22102 วิทยาศาสตร์ |
-X- | --- | --- | --- | --- | |
Thursday | --- | ม.2/2 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว22102 วิทยาศาสตร์ |
ม.2/3 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว22102 วิทยาศาสตร์ |
ม.2/4 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว22102 วิทยาศาสตร์ |
-X- | ม.1/3 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข ว21102 วิทยาศาสตร์ |
--- | --- | ||
Friday | --- | ม.1/1 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข ว21102 วิทยาศาสตร์ |
ม.1/2 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข ว21102 วิทยาศาสตร์ |
-X- | --- | --- | --- | --- | ||
Timetable generated with FET 5.37.2 on 11/4/18 4:22 PM |
ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | --- | ม.4/1, ม.4/3 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30252 ชีววิทยา 2 |
--- | ม.1/4 7-ครูชลธิชา ยาศิริ ว21102 วิทยาศาสตร์ |
-X- | ม.5/1 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30243 ชีววิทยา 3 |
--- | --- | --- | |
Tuesday | --- | --- | --- | ม.6/3 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30245 ชีววิทยา 5 |
-X- | ม.1/5 7-ครูชลธิชา ยาศิริ ว21102 วิทยาศาสตร์ |
--- | --- | ||
Wednesday | --- | --- | ม.6/1 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30245 ชีววิทยา 5 |
ม.6/3 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30245 ชีววิทยา 5 |
-X- | ม.1/5 7-ครูชลธิชา ยาศิริ ว21102 วิทยาศาสตร์ |
--- | --- | --- | |
Thursday | --- | --- | ม.5/1 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30243 ชีววิทยา 3 |
ม.5/3 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30243 ชีววิทยา 3 |
-X- | ม.6/1 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30245 ชีววิทยา 5 |
--- | --- | --- | |
Friday | --- | ม.1/4 7-ครูชลธิชา ยาศิริ ว21102 วิทยาศาสตร์ |
ม.5/3 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30243 ชีววิทยา 3 |
-X- | --- | --- | --- | --- | ||
Timetable generated with FET 5.37.2 on 11/4/18 4:22 PM |
ห้องภูมิปัญญาไทย | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | --- | ม.2/3 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส22104 ประวัติศาสตร์ |
--- | --- | ม.1/5 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส21104 ประวัติศาสตร์ |
-X- | ม.2/2 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส22104 ประวัติศาสตร์ |
ม.2/4 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส22104 ประวัติศาสตร์ |
--- | --- |
Tuesday | --- | ม.3/3 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส23104 ประวัติศาสตร์ |
ม.1/4 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส21104 ประวัติศาสตร์ |
ม.3/2 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส23104 ประวัติศาสตร์ |
--- | -X- | --- | ม.1/2 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส21104 ประวัติศาสตร์ |
--- | --- |
Wednesday | --- | ม.2/5 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส22104 ประวัติศาสตร์ |
--- | ม.3/1 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส23104 ประวัติศาสตร์ |
--- | -X- | ม.3/4 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส23104 ประวัติศาสตร์ |
--- | --- | --- |
Thursday | --- | --- | ม.1/1 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส21104 ประวัติศาสตร์ |
ม.2/1 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส22104 ประวัติศาสตร์ |
--- | -X- | --- | ม.3/5 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส23104 ประวัติศาสตร์ |
--- | --- |
Friday | --- | ม.1/3 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส21104 ประวัติศาสตร์ |
--- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.37.2 on 11/4/18 4:22 PM |
ห้องศิลปะ | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | --- | --- | ม.3/3 6- ครูรัตนชัย จุลราช ศ23102 ศิลปะ |
ม.5/3 ุ6-ครูพักตรา ราชามาตย์ ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา |
-X- | ม.3/4 6- ครูรัตนชัย จุลราช ศ23102 ศิลปะ |
--- | --- | ||
Tuesday | --- | ม.4/2 6- รองฯกรกช จันตะเสน ศ31102 ศิลปะ |
ม.5/2 ุ6-ครูพักตรา ราชามาตย์ ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา |
ม.2/3 6- รองฯกรกช จันตะเสน ศ22102 ศิลปะ |
-X- | ม.3/5 6- ครูรัตนชัย จุลราช ศ23102 ศิลปะ |
--- | --- | ||
Wednesday | --- | --- | ม.2/1 6- รองฯกรกช จันตะเสน ศ22102 ศิลปะ |
ม.4/1, ม.4/3 6- รองฯกรกช จันตะเสน ศ31102 ศิลปะ |
-X- | ม.5/1 ุ6-ครูพักตรา ราชามาตย์ ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา |
--- | --- | --- | |
Thursday | --- | ม.2/4 6- รองฯกรกช จันตะเสน ศ22102 ศิลปะ |
ม.3/1 6- ครูรัตนชัย จุลราช ศ23102 ศิลปะ |
-X- | ม.2/5 6- ครูรัตนชัย จุลราช ศ22102 ศิลปะ |
--- | --- | |||
Friday | --- | ม.2/2 6- รองฯกรกช จันตะเสน ศ22102 ศิลปะ |
ม.3/2 6- ครูรัตนชัย จุลราช ศ23102 ศิลปะ |
-X- | --- | --- | --- | --- | ||
Timetable generated with FET 5.37.2 on 11/4/18 4:22 PM |
ห้องสังคมศึกษา | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Tuesday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Wednesday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Thursday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Friday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.37.2 on 11/4/18 4:22 PM |
หอประชุมโรงเรียน | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Tuesday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Wednesday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Thursday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Friday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.37.2 on 11/4/18 4:22 PM |
อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | --- | --- | ม.1/4 7-ครูชลธิชา ยาศิริ ง21101 การงานอาชีพและเทคโนโลยี |
ม.4/2 7-ครูพายัพ ซาหิน ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต |
ม.6/3 7-ครูพายัพ ซาหิน ง33102 โครงงานอาชีพ |
-X- | ม.6/2 7-ครูพายัพ ซาหิน ง33102 โครงงานอาชีพ |
ม.2/3 7-ครูพายัพ ซาหิน ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น |
--- | --- |
Tuesday | --- | --- | ม.1/1 7-ครูชลธิชา ยาศิริ ง21101 การงานอาชีพและเทคโนโลยี |
ม.4/2 7-ครูพายัพ ซาหิน ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร |
-X- | ม.2/1 7-ครูพายัพ ซาหิน ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น |
ม.2/5 7-ครูพายัพ ซาหิน ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น |
--- | --- | |
Wednesday | --- | --- | ม.1/2 7-ครูชลธิชา ยาศิริ ง21101 การงานอาชีพและเทคโนโลยี |
ม.1/5 7-ครูชลธิชา ยาศิริ ง21101 การงานอาชีพและเทคโนโลยี |
ม.4/2 7-ครูพายัพ ซาหิน ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร |
-X- | ม.6/1 7-ครูพายัพ ซาหิน ง33102 โครงงานอาชีพ |
--- | --- | --- |
Thursday | --- | --- | --- | ม.4/1, ม.4/3 7-ครูพายัพ ซาหิน ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต |
ม.1/3 7-ครูชลธิชา ยาศิริ ง21101 การงานอาชีพและเทคโนโลยี |
-X- | ม.2/2 7-ครูพายัพ ซาหิน ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น |
--- | --- | --- |
Friday | --- | --- | --- | --- | ม.2/4 7-ครูพายัพ ซาหิน ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น |
-X- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.37.2 on 11/4/18 4:22 PM |