M o n d a y
|
08.30 - 08.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี | ค21102 คณิตศาสตร์ | อ21102 English | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | Computer Laboratory 5 | | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | จ20204 Chinese for Communication 4 | ส22104 ประวัติศาสตร์ | ค22102 คณิตศาสตร์ | ส20234 หน้าที่พลเมือง | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส20236 หน้าที่พลเมือง | ค23102 คณิตศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา | ท23102 ภาษาไทย | ส23102 สังคมศึกษา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | | | | | |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ว30252 ชีววิทยา 2 | อ31102 English | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ท32102 ภาษาไทย | อ30222 English Skill Development | ส32102 สังคมศึกษา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | | | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30205 ฟิสิกส์ 5 | ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 | ค33102 คณิตศาสตร์ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
09.30 - 10.20 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ค21102 คณิตศาสตร์ | อ21102 English | ง21101 การงานอาชีพและเทคโนโลยี | ท21102 ภาษาไทย | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 7-ครูชลธิชา ยาศิริ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | Computer Laboratory 3 | | | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ค22102 คณิตศาสตร์ | จ20204 Chinese for Communication 4 | ท22102 ภาษาไทย | อ22102 English | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ศ23102 ศิลปะ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 3-ครูวิริยา อุประ | | Computer Laboratory 4 | ห้องศิลปะ | | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ว30252 ชีววิทยา 2 | ค31102 คณิตศาสตร์ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา | อ30222 English Skill Development | อ30204 Supplemental English 4 | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | Computer Laboratory 5 | | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค33102 คณิตศาสตร์ | ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง | ว30205 ฟิสิกส์ 5 | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | ห้องคณิตศาสตร์ | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
10.20 - 11.10 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | อ21102 English | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ง20223 คหกรรม | ส21102 สังคมศึกษา | ค21102 คณิตศาสตร์ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 7-ครูชลธิชา ยาศิริ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | | | | | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ส20234 หน้าที่พลเมือง | อ22102 English | ท22102 ภาษาไทย | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 7-ครูธนกฤต สันทา | ุ6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | Computer Laboratory 3 | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ23102 English | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ศ23102 ศิลปะ | ส23102 สังคมศึกษา | ว23102 วิทยาศาสตร์ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 3-ครูวิริยา อุประ | | Computer Laboratory 4 | ห้องศิลปะ | | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 7-ครูพายัพ ซาหิน | | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ค32102 คณิตศาสตร์ | ว32102 การเคลื่อนที่และแรง | ท32102 ภาษาไทย | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | ห้องคณิตศาสตร์ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 | ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง | ส33102 สังคมศึกษา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | |
|
11.10 - 12.00 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ท21102 ภาษาไทย | ค21102 คณิตศาสตร์ | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ส21104 ประวัติศาสตร์ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 7-ครูชลธิชา ยาศิริ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องภูมิปัญญาไทย |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ท22102 ภาษาไทย | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ว22102 วิทยาศาสตร์ | พ22104 กรีฑา | อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส23102 สังคมศึกษา | อ23102 English | ค23102 คณิตศาสตร์ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ท23102 ภาษาไทย | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 3-ครูวิริยา อุประ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี | ส31102 สังคมศึกษา | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | Computer Laboratory 5 | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ว32102 การเคลื่อนที่และแรง | ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | ุ6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องศิลปะ |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ท33102 ภาษาไทย | อ33102 English | ง33102 โครงงานอาชีพ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 7-ครูพายัพ ซาหิน | | | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
|
12.00 - 13.00 |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
13.00 - 13.50 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ส21102 สังคมศึกษา | ท21102 ภาษาไทย | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ศ21102 ศิลปะ | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | ุ6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | Computer Laboratory 5 | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | พ22102 สุขศึกษา | ส22104 ประวัติศาสตร์ | ท22102 ภาษาไทย | อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม | ค22102 คณิตศาสตร์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | Computer Laboratory 4 | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค23102 คณิตศาสตร์ | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ศ23102 ศิลปะ | อ23102 English | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูวิริยา อุประ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องศิลปะ | |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | Computer Laboratory 3 | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30243 ชีววิทยา 3 | ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี | ค32102 คณิตศาสตร์ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | Computer Laboratory 1 | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | อ30206 Supplemental English 6 | ง33102 โครงงานอาชีพ | ศ33102 ทัศนศิลป์ศึกษา | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | |
|
13.50 - 14.40 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ส21102 สังคมศึกษา | อ21102 English | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ศ21102 ศิลปะ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | ุ6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | | | | Computer Laboratory 5 | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ส22102 สังคมศึกษา | ท22102 ภาษาไทย | ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น | ส22104 ประวัติศาสตร์ | พ22104 กรีฑา | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | | | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | ห้องภูมิปัญญาไทย | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ท23102 ภาษาไทย | พ23104 เซปักตะกร้อ | ศ23102 ศิลปะ | อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม | 3-ครูวิริยา อุประ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | ห้องศิลปะ | |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | Computer Laboratory 3 | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ส32104 ประวัติศาสตร์ | ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 1 | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ส33102 สังคมศึกษา | จ30206 Chinese for Career 6 | ว30225 เคมี 5 | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
14.40 - 15.30 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
15.30 - 16.00 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
T u e s d a y
|
08.30 - 08.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ง20223 คหกรรม | ท21102 ภาษาไทย | ค21102 คณิตศาสตร์ | อ21102 English | ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี | 7-ครูชลธิชา ยาศิริ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | | | | | Computer Laboratory 5 |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ส22102 สังคมศึกษา | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ค22102 คณิตศาสตร์ | อ22102 English | ท22102 ภาษาไทย | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ23102 English | ค23102 คณิตศาสตร์ | ส23104 ประวัติศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา | ท23102 ภาษาไทย | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | อ31102 English | ศ31102 ศิลปะ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | | ห้องศิลปะ |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ส30233 หน้าที่พลเมือง 3 | ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ | อ32102 English | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | Computer Laboratory 3 | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30225 เคมี 5 | ส33104 ประวัติศาสตร์ | อ33102 English | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 4 | |
|
09.30 - 10.20 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ง21101 การงานอาชีพและเทคโนโลยี | อ21102 English | อ21102 English | ส21104 ประวัติศาสตร์ | ท21102 ภาษาไทย | 7-ครูชลธิชา ยาศิริ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ท22102 ภาษาไทย | ว22102 วิทยาศาสตร์ | อ22102 English | ค22102 คณิตศาสตร์ | จ20204 Chinese for Communication 4 | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ส23102 สังคมศึกษา | ท23102 ภาษาไทย | พ23104 เซปักตะกร้อ | ค23102 คณิตศาสตร์ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | Computer Laboratory 4 | | | | |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ว30261 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 1 | พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 5 |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30203 ฟิสิกส์ 3 | ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา | ส30233 หน้าที่พลเมือง 3 | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | ุ6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องศิลปะ | Computer Laboratory 3 |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค33102 คณิตศาสตร์ | ท33102 ภาษาไทย | อ30206 Supplemental English 6 | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | ห้องคณิตศาสตร์ | | |
|
10.20 - 11.10 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ท21102 ภาษาไทย | ศ21102 ศิลปะ | พ21104 บาสเกตบอล | ส21102 สังคมศึกษา | อ21102 English | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | ุ6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอมรเทพ รวมออม | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | | | | | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | พ22104 กรีฑา | ค22102 คณิตศาสตร์ | ศ22102 ศิลปะ | ส22102 สังคมศึกษา | ว22102 วิทยาศาสตร์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | | | ห้องศิลปะ | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ส23104 ประวัติศาสตร์ | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม | ส23102 สังคมศึกษา | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | Computer Laboratory 4 | ห้องภูมิปัญญาไทย | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | | |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ว30261 โลก ดาราศาสตร์และอวกาศ 1 | ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | ห้องปฏิบัติการเคมี | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ค32102 คณิตศาสตร์ | ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด | ว30203 ฟิสิกส์ 3 | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | ห้องคณิตศาสตร์ | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | พ30206 ลีลาศ | ส33102 สังคมศึกษา | ว30245 ชีววิทยา 5 | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
11.10 - 12.00 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | อ21102 English | ศ21102 ศิลปะ | ท21102 ภาษาไทย | อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม | ส21102 สังคมศึกษา | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | ุ6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | | | | | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ค22102 คณิตศาสตร์ | ส22102 สังคมศึกษา | ศ22102 ศิลปะ | ส20234 หน้าที่พลเมือง | ว22102 วิทยาศาสตร์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | | | ห้องศิลปะ | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | พ23102 สุขศึกษา | พ23104 เซปักตะกร้อ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูวิริยา อุประ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | Computer Laboratory 4 | |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ส31102 สังคมศึกษา | ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 7-ครูพายัพ ซาหิน | | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | อ32102 English | ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด | พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | Computer Laboratory 5 |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | อ33102 English | ค33102 คณิตศาสตร์ | ว30245 ชีววิทยา 5 | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | ห้องคณิตศาสตร์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
12.00 - 13.00 |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
13.00 - 13.50 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ค21102 คณิตศาสตร์ | ส21102 สังคมศึกษา | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ศ21102 ศิลปะ | ว21102 วิทยาศาสตร์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | ุ6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7-ครูชลธิชา ยาศิริ | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น | อ23102 English | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ส22102 สังคมศึกษา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | | | Computer Laboratory 3 | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว23102 วิทยาศาสตร์ | พ23102 สุขศึกษา | อ23102 English | ท23102 ภาษาไทย | ศ23102 ศิลปะ | 3-ครูวิริยา อุประ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 4 | | | ห้องศิลปะ |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | พ30202 ฟุตซอล | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย | | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี | ท32102 ภาษาไทย | ว30223 เคมี 3 | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | Computer Laboratory 1 | | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ท30201 ห้องสมุดเพื่อการศึกษาค้นคว้า | ค33102 คณิตศาสตร์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | Computer Laboratory 5 | | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
13.50 - 14.40 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ส21104 ประวัติศาสตร์ | ส21102 สังคมศึกษา | ศ21102 ศิลปะ | ว21102 วิทยาศาสตร์ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | ุ6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 7-ครูชลธิชา ยาศิริ | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | อ22102 English | ท22102 ภาษาไทย | ส22102 สังคมศึกษา | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | | | | Computer Laboratory 3 | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว23102 วิทยาศาสตร์ | พ23104 เซปักตะกร้อ | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | อ23102 English | ศ23102 ศิลปะ | 3-ครูวิริยา อุประ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | | | ห้องศิลปะ |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ท31102 ภาษาไทย | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | Computer Laboratory 5 | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี | อ30204 Supplemental English 4 | ว30223 เคมี 3 | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | Computer Laboratory 1 | | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ศ33102 ทัศนศิลป์ศึกษา | จ30206 Chinese for Career 6 | ส33104 ประวัติศาสตร์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | | | Computer Laboratory 4 |
|
14.40 - 15.30 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
15.30 - 16.00 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
W e d n e s d a y
|
08.30 - 08.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ส21102 สังคมศึกษา | ท21102 ภาษาไทย | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ค21102 คณิตศาสตร์ | พ21102 สุขศึกษา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | | | Computer Laboratory 3 | | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ส22102 สังคมศึกษา | อ22102 English | อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม | ส22104 ประวัติศาสตร์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค23102 คณิตศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา | ส20236 หน้าที่พลเมือง | ท23102 ภาษาไทย | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | | | | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ว30232 เคมี 2 | อ30202 Supplemental English 2 | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | ห้องปฏิบัติการเคมี | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30203 ฟิสิกส์ 3 | อ32102 English | ค32102 คณิตศาสตร์ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ท33102 ภาษาไทย | ส33102 สังคมศึกษา | พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | | | Computer Laboratory 5 |
|
09.30 - 10.20 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ค21102 คณิตศาสตร์ | ง21101 การงานอาชีพและเทคโนโลยี | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ท21102 ภาษาไทย | ส21102 สังคมศึกษา | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 7-ครูชลธิชา ยาศิริ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | Computer Laboratory 3 | | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ศ22102 ศิลปะ | ส20234 หน้าที่พลเมือง | ส22102 สังคมศึกษา | อ22102 English | ว22102 วิทยาศาสตร์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | ุ6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | ห้องศิลปะ | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส23102 สังคมศึกษา | ท23102 ภาษาไทย | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | อ23102 English | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | | | Computer Laboratory 4 | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ว30232 เคมี 2 | จ30202 Chinese for Career 2 | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30203 ฟิสิกส์ 3 | ส32102 สังคมศึกษา | ท32102 ภาษาไทย | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30245 ชีววิทยา 5 | อ33102 English | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
10.20 - 11.10 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ท21102 ภาษาไทย | ส21102 สังคมศึกษา | พ21102 สุขศึกษา | อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม | ง21101 การงานอาชีพและเทคโนโลยี | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 7-ครูชลธิชา ยาศิริ | | | | | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ศ22102 ศิลปะ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ว22102 วิทยาศาสตร์ | อ20204 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | ห้องศิลปะ | | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส23104 ประวัติศาสตร์ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ส23102 สังคมศึกษา | ค23102 คณิตศาสตร์ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 3-ครูวิริยา อุประ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | ห้องภูมิปัญญาไทย | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 4 | | |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | อ31102 English | จ30202 Chinese for Career 2 | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30223 เคมี 3 | ค32102 คณิตศาสตร์ | ส32102 สังคมศึกษา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | ห้องปฏิบัติการเคมี | | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30245 ชีววิทยา 5 | ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง | ท33102 ภาษาไทย | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | |
|
11.10 - 12.00 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ท21102 ภาษาไทย | ง20223 คหกรรม | ค21102 คณิตศาสตร์ | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 7-ครูชลธิชา ยาศิริ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | Computer Laboratory 5 | | | | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ท22102 ภาษาไทย | อ23102 English | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ค22102 คณิตศาสตร์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | | | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ท23102 ภาษาไทย | ว23102 วิทยาศาสตร์ | พ23102 สุขศึกษา | ค23102 คณิตศาสตร์ | ส20236 หน้าที่พลเมือง | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 3-ครูวิริยา อุประ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 4 | | |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ศ31102 ศิลปะ | ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูพายัพ ซาหิน | ห้องศิลปะ | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30223 เคมี 3 | จ30204 Chinese for Career 4 | อ32102 English | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | ห้องปฏิบัติการเคมี | | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง | ว30245 ชีววิทยา 5 | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | ห้องคณิตศาสตร์ | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
12.00 - 13.00 |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
13.00 - 13.50 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | พ21102 สุขศึกษา | ค21102 คณิตศาสตร์ | ส21102 สังคมศึกษา | ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี | ว21102 วิทยาศาสตร์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 7-ครูชลธิชา ยาศิริ | | | | Computer Laboratory 5 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค22102 คณิตศาสตร์ | ท22102 ภาษาไทย | ส22102 สังคมศึกษา | ส22102 สังคมศึกษา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | | | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | พ23102 สุขศึกษา | อ23102 English | ท23102 ภาษาไทย | ส23104 ประวัติศาสตร์ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 3-ครูวิริยา อุประ | Computer Laboratory 4 | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ท31102 ภาษาไทย | อ31102 English | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา | ส30233 หน้าที่พลเมือง 3 | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ุ6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | ห้องศิลปะ | Computer Laboratory 3 | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ง33102 โครงงานอาชีพ | อ30206 Supplemental English 6 | ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
|
13.50 - 14.40 |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
14.40 - 15.30 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
15.30 - 16.00 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
T h u r s d a y
|
08.30 - 08.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ค21102 คณิตศาสตร์ | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | พ21102 สุขศึกษา | ง20223 คหกรรม | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 7-ครูชลธิชา ยาศิริ | | Computer Laboratory 3 | | | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ค22102 คณิตศาสตร์ | ว22102 วิทยาศาสตร์ | อ22102 English | ศ22102 ศิลปะ | ท22102 ภาษาไทย | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | ห้องศิลปะ | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส23102 สังคมศึกษา | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | ท23102 ภาษาไทย | ค23102 คณิตศาสตร์ | อ23102 English | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | | | |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ว30212 ฟิสิกส์ 2 | ง30251 การพิมพ์ดีดไทยด้วยคอมพิวเตอร์ | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 5 |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ส32102 สังคมศึกษา | อ32102 English | ส32104 ประวัติศาสตร์ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | | | Computer Laboratory 4 |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ท30201 ห้องสมุดเพื่อการศึกษาค้นคว้า | ว30225 เคมี 5 | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | ห้องคณิตศาสตร์ | | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
09.30 - 10.20 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ส21104 ประวัติศาสตร์ | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ศ21102 ศิลปะ | พ21104 บาสเกตบอล | ค21102 คณิตศาสตร์ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | ุ6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอมรเทพ รวมออม | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | ห้องภูมิปัญญาไทย | Computer Laboratory 3 | | | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | อ22102 English | ส22102 สังคมศึกษา | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ศ22102 ศิลปะ | อ22102 English | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องศิลปะ | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | พ23104 เซปักตะกร้อ | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | อ23102 English | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ท23102 ภาษาไทย | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | | Computer Laboratory 4 | |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ว30212 ฟิสิกส์ 2 | ง30251 การพิมพ์ดีดไทยด้วยคอมพิวเตอร์ | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 5 |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30243 ชีววิทยา 3 | ท32102 ภาษาไทย | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ส33102 สังคมศึกษา | ค33102 คณิตศาสตร์ | ว30225 เคมี 5 | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | ห้องคณิตศาสตร์ | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
10.20 - 11.10 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ส21102 สังคมศึกษา | อ21102 English | ศ21102 ศิลปะ | อ21102 English | อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | ุ6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | | | | | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ส22104 ประวัติศาสตร์ | พ22104 กรีฑา | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ส22102 สังคมศึกษา | ส22102 สังคมศึกษา | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | ห้องภูมิปัญญาไทย | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ศ23102 ศิลปะ | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23102 คณิตศาสตร์ | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ส23102 สังคมศึกษา | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | ห้องศิลปะ | | | Computer Laboratory 4 | |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูธนกฤต สันทา | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | Computer Laboratory 3 |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30243 ชีววิทยา 3 | พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา | พ30204 แฮนด์บอล | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอมรเทพ รวมออม | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | Computer Laboratory 5 | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30225 เคมี 5 | พ30206 ลีลาศ | ว30205 ฟิสิกส์ 5 | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | ห้องปฏิบัติการเคมี | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
11.10 - 12.00 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | อ21102 English | ว21104 การออกแบบและเทคโนโลยี | ง21101 การงานอาชีพและเทคโนโลยี | ค21102 คณิตศาสตร์ | พ21104 บาสเกตบอล | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | 7-ครูชลธิชา ยาศิริ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอมรเทพ รวมออม | | Computer Laboratory 5 | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ส20234 หน้าที่พลเมือง | พ22102 สุขศึกษา | ท22102 ภาษาไทย | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ค22102 คณิตศาสตร์ | ุ6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | | Computer Laboratory 4 | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ศ23102 ศิลปะ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา | ส20236 หน้าที่พลเมือง | อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | ห้องศิลปะ | | | | |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ค31102 คณิตศาสตร์ | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | ห้องคณิตศาสตร์ | Computer Laboratory 3 |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ส32102 สังคมศึกษา | ว30243 ชีววิทยา 3 | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30225 เคมี 5 | ศ33102 ทัศนศิลป์ศึกษา | ว30205 ฟิสิกส์ 5 | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | ห้องปฏิบัติการเคมี | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
12.00 - 13.00 |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
13.00 - 13.50 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | พ21104 บาสเกตบอล | ง20223 คหกรรม | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ท21102 ภาษาไทย | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอมรเทพ รวมออม | 7-ครูชลธิชา ยาศิริ | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | Computer Laboratory 5 |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น | ค22102 คณิตศาสตร์ | พ22102 สุขศึกษา | ศ22102 ศิลปะ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | Computer Laboratory 3 | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | | Computer Laboratory 4 | ห้องศิลปะ |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ23102 English | อ23102 English | ว23102 วิทยาศาสตร์ | อ20206 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม | ค23102 คณิตศาสตร์ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 3-ครูวิริยา อุประ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | จ30222 Chinese | ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ท32102 ภาษาไทย | ค32102 คณิตศาสตร์ | ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | | | Computer Laboratory 1 |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30245 ชีววิทยา 5 | ง30242 การปลูกไม้ดอกประดับ | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
13.50 - 14.40 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ท21102 ภาษาไทย | พ21104 บาสเกตบอล | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ส21102 สังคมศึกษา | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอมรเทพ รวมออม | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | Computer Laboratory 5 |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | อ23102 English | พ22104 กรีฑา | ท22102 ภาษาไทย | ศ22102 ศิลปะ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | Computer Laboratory 3 | | | | ห้องศิลปะ |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ท23102 ภาษาไทย | ส20236 หน้าที่พลเมือง | ว23102 วิทยาศาสตร์ | อ23102 English | ส23104 ประวัติศาสตร์ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 3-ครูวิริยา อุประ | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | ห้องภูมิปัญญาไทย |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | พ30202 ฟุตซอล | ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | อ30204 Supplemental English 4 | จ30204 Chinese for Career 4 | ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | | | Computer Laboratory 1 |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ส33104 ประวัติศาสตร์ | ง30242 การปลูกไม้ดอกประดับ | ท33102 ภาษาไทย | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | Computer Laboratory 4 | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | |
|
14.40 - 15.30 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
15.30 - 16.00 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
F r i d a y
|
08.30 - 08.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ว21102 วิทยาศาสตร์ | พ21102 สุขศึกษา | ส21104 ประวัติศาสตร์ | ว21102 วิทยาศาสตร์ | อ21102 English | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 7-ครูชลธิชา ยาศิริ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | ห้องภูมิปัญญาไทย | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ค22102 คณิตศาสตร์ | ศ22102 ศิลปะ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | จ20204 Chinese for Communication 4 | อ22102 English | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | | ห้องศิลปะ | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค23102 คณิตศาสตร์ | ท23102 ภาษาไทย | ส23102 สังคมศึกษา | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | | | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | Computer Laboratory 5 |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | อ30202 Supplemental English 2 | ท31102 ภาษาไทย | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | อ32102 English | ส32104 ประวัติศาสตร์ | ว30203 ฟิสิกส์ 3 | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | | Computer Laboratory 4 | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ว33102 พลังงาน | ส33102 สังคมศึกษา | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | ห้องคณิตศาสตร์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | |
|
09.30 - 10.20 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ค21102 คณิตศาสตร์ | ส21102 สังคมศึกษา | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ท21102 ภาษาไทย | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 7-ครูชลธิชา ยาศิริ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | จ20204 Chinese for Communication 4 | ศ22102 ศิลปะ | ส22102 สังคมศึกษา | ค22102 คณิตศาสตร์ | พ22102 สุขศึกษา | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | | ห้องศิลปะ | | | Computer Laboratory 4 |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ท23102 ภาษาไทย | ส23102 สังคมศึกษา | อ23102 English | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 8-ครูกิตติคุณ เชื้อสุจริต | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | | | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | Computer Laboratory 5 |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ส31102 สังคมศึกษา | ค31102 คณิตศาสตร์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | พ30204 แฮนด์บอล | ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด | ว30203 ฟิสิกส์ 3 | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอมรเทพ รวมออม | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | อ33102 English | ว33102 พลังงาน | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
10.20 - 11.10 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ศ21102 ศิลปะ | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ค21102 คณิตศาสตร์ | อ21102 English | ส21102 สังคมศึกษา | ุ6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ส22102 สังคมศึกษา | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | พ22102 สุขศึกษา | ท22102 ภาษาไทย | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 7-ครูธนกฤต สันทา | | | Computer Laboratory 4 | | Computer Laboratory 3 |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | ศ23102 ศิลปะ | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ว23102 วิทยาศาสตร์ | อ23102 English | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูวิริยา อุประ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | ห้องศิลปะ | | ห้องปฏิบัติการเคมี | |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ท31102 ภาษาไทย | ส31102 สังคมศึกษา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ส32102 สังคมศึกษา | ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด | ว30243 ชีววิทยา 3 | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30205 ฟิสิกส์ 5 | พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา | พ30206 ลีลาศ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 5 | |
|
11.10 - 12.00 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ศ21102 ศิลปะ | ว21102 วิทยาศาสตร์ | อ21102 English | ท21102 ภาษาไทย | อ20202 ภาษาอังกฤษเพิ่มเติม | ุ6-ครูพักตรา ราชามาตย์ | 3-ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | อ22102 English | ท22102 ภาษาไทย | ค22102 คณิตศาสตร์ | ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | 8-ครูทิพย์สุดา ผายกลาง | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูธนกฤต สันทา | | | | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | Computer Laboratory 3 |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | ศ23102 ศิลปะ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | พ23102 สุขศึกษา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 3-ครูวิริยา อุประ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | ห้องศิลปะ | | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 4 |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ค31102 คณิตศาสตร์ | ว31109 การออกแบบและเทคโนโลยี | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 7-ครูสาวิตร โคตรสุโน | ห้องคณิตศาสตร์ | Computer Laboratory 5 |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | พ30204 แฮนด์บอล | ว30243 ชีววิทยา 3 | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายอมรเทพ รวมออม | 3- ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30205 ฟิสิกส์ 5 | ท33102 ภาษาไทย | อ33102 English | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | |
|
12.00 - 13.00 |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
13.00 - 13.50 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
13.50 - 14.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
14.40 - 15.30 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
15.30 - 16.00 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |