08.30 - 08.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 |
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30201 ฟิสิกส์ 1 | ท31101 ภาษาไทย | ว30222 เคมี 2 | ว32101 ดุลยภาพของสิ่งมีชีวิต | ส32103 ประวัติศาสตร์ | อ33101 English | ศ33101 ทัศนศิลป์ศึกษา | ค32101 คณิตศาสตร์ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูวิริยา อุประ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | Computer Laboratory 4 | | ห้องศิลปะ | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30221 เคมี 1 | ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ | ส32103 ประวัติศาสตร์ | พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ค32101 คณิตศาสตร์ | ส33101 สังคมศึกษา | อ33101 English | ว30244 ชีววิทยา 4 | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูธนกฤต สันทา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 3 | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 5 | ห้องคณิตศาสตร์ | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว31101 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง | ว30202 ฟิสิกส์ 2 | ส30232 หน้าที่พลเมือง 2 | ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี | ท33101 ภาษาไทย | ส33103 ประวัติศาสตร์ | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 7-ครูธนกฤต สันทา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 3 | | Computer Laboratory 4 | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | อ30201 Supplemental English 1 | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ว30202 ฟิสิกส์ 2 | ส32103 ประวัติศาสตร์ | อ32101 English | ศ33101 ทัศนศิลป์ศึกษา | ว33101 พันธุวิศวกรรมและสิ่งแวดล้อม | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 3-ครูวิริยา อุประ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 4 | | ห้องศิลปะ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว31101 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ค31101 คณิตศาสตร์ | พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ท32101 ภาษาไทย | ว30202 ฟิสิกส์ 2 | ส33103 ประวัติศาสตร์ | ค32101 คณิตศาสตร์ | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | Computer Laboratory 5 | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 4 | | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
09.30 - 10.20 |
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30201 ฟิสิกส์ 1 | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง | ว30222 เคมี 2 | ว32101 ดุลยภาพของสิ่งมีชีวิต | ท32101 ภาษาไทย | ค32101 คณิตศาสตร์ | อ30205 Supplemental English 5 | ศ33101 ทัศนศิลป์ศึกษา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูวิริยา อุประ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | ห้องคณิตศาสตร์ | | ห้องศิลปะ |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30221 เคมี 1 | ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ | ว30242 ชีววิทยา 2 | ค32101 คณิตศาสตร์ | อ32101 English | ง23101 การงานอาชีพ | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง | ส33101 สังคมศึกษา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว31101 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง | ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี | อ30241 English for Communication | ว30202 ฟิสิกส์ 2 | ส33101 สังคมศึกษา | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน | ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | Computer Laboratory 3 | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | Computer Laboratory 5 |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ค31101 คณิตศาสตร์ | ว30202 ฟิสิกส์ 2 | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง | ส32101 สังคมศึกษา | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ว33101 พันธุวิศวกรรมและสิ่งแวดล้อม | ง23101 การงานอาชีพ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูวิริยา อุประ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | Computer Laboratory 5 | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | | ห้องคณิตศาสตร์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ท31101 ภาษาไทย | ศ30201 ศิลปะเพิ่มเติม | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ค32101 คณิตศาสตร์ | ว30202 ฟิสิกส์ 2 | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง | อ30205 Supplemental English 5 | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | | | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องคณิตศาสตร์ | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | |
|
10.20 - 11.10 |
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ท31101 ภาษาไทย | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง | ว30242 ชีววิทยา 2 | อ32101 English | ค32101 คณิตศาสตร์ | อ30205 Supplemental English 5 | อ33101 English | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | ห้องคณิตศาสตร์ | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ว31101 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ค32101 คณิตศาสตร์ | ส32101 สังคมศึกษา | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง | ว30224 เคมี 4 | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 3-ครูวิริยา อุประ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องคณิตศาสตร์ | | | Computer Laboratory 5 | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30241 ชีววิทยา 1 | อ30201 Supplemental English 1 | ค32101 คณิตศาสตร์ | อ30203 Supplemental English 3 | ส32101 สังคมศึกษา | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน | อ33101 English | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | ห้องคณิตศาสตร์ | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30241 ชีววิทยา 1 | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ส32101 สังคมศึกษา | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | พ30205 Petanque | ท33101 ภาษาไทย | ว30224 เคมี 4 | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | Computer Laboratory 5 | | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ส31101 สังคมศึกษา | ศ30201 ศิลปะเพิ่มเติม | ท32101 ภาษาไทย | อ30241 English for Communication | ว30242 ชีววิทยา 2 | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง | อ33101 English | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | |
|
11.10 - 12.00 |
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค31101 คณิตศาสตร์ | จ30201 Chinese for Career 1 | ว30242 ชีววิทยา 2 | ศ32101 นาฏศิลป์ศึกษา | ส30232 หน้าที่พลเมือง 2 | ท33101 ภาษาไทย | ค32101 คณิตศาสตร์ | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | ห้องคณิตศาสตร์ | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องศิลปะ | Computer Laboratory 5 | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30201 ฟิสิกส์ 1 | ว31101 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | อ32101 English | จ30203 Chinese for Career 3 | พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ค32101 คณิตศาสตร์ | ส33101 สังคมศึกษา | ว30224 เคมี 4 | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูวิริยา อุประ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | Computer Laboratory 5 | ห้องคณิตศาสตร์ | | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30241 ชีววิทยา 1 | อ31101 English | อ32101 English | จ30203 Chinese for Career 3 | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ท33101 ภาษาไทย | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | | | ห้องคณิตศาสตร์ | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ว31101 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ว30222 เคมี 2 | ส32101 สังคมศึกษา | ศ32101 นาฏศิลป์ศึกษา | อ33101 English | ง23101 การงานอาชีพ | ท33101 ภาษาไทย | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 3-ครูวิริยา อุประ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการเคมี | | ห้องศิลปะ | | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ท31101 ภาษาไทย | อ30203 Supplemental English 3 | พ30203 Volleyball | ว30242 ชีววิทยา 2 | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | พ30205 Petanque | พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายอมรเทพ รวมออม | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | Computer Laboratory 5 |
|
12.00 - 13.00 |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
13.00 - 13.50 |
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | อ31101 English | ว31102 วิทยาการคำนวณ | ส30232 หน้าที่พลเมือง 2 | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง | พ30203 Volleyball | ว30224 เคมี 4 | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน | ส33101 สังคมศึกษา | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายอมรเทพ รวมออม | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | | Computer Laboratory 1 | Computer Laboratory 5 | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | | ห้องปฏิบัติการเคมี | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว31102 วิทยาการคำนวณ | จ30201 Chinese for Career 1 | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ท32101 ภาษาไทย | ว30222 เคมี 2 | ว30244 ชีววิทยา 4 | ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 | ค32101 คณิตศาสตร์ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | Computer Laboratory 1 | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | Computer Laboratory 5 | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30221 เคมี 1 | ส31101 สังคมศึกษา | ศ32101 นาฏศิลป์ศึกษา | อ32101 English | อ30203 Supplemental English 3 | ว30244 ชีววิทยา 4 | ง30204 การงานอาชีพเพิ่มเติม | ส33103 ประวัติศาสตร์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | ห้องปฏิบัติการเคมี | | ห้องศิลปะ | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | Computer Laboratory 4 |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค31101 คณิตศาสตร์ | พ30201 Badminton | ท32101 ภาษาไทย | ง30252 พิมพ์ดีดอังกฤษด้วยคอมพิวเตอร์ | ว30222 เคมี 2 | ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 | จ30205 Chinese for Career 5 | ว30244 ชีววิทยา 4 | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | ห้องคณิตศาสตร์ | | | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 5 | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
13.50 - 14.40 |
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ส31101 สังคมศึกษา | ว31102 วิทยาการคำนวณ | พ30203 Volleyball | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง | ว30242 ชีววิทยา 2 | ว30224 เคมี 4 | ส33101 สังคมศึกษา | ท33101 ภาษาไทย | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายอมรเทพ รวมออม | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | | Computer Laboratory 1 | | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องปฏิบัติการเคมี | | |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว31102 วิทยาการคำนวณ | อ31101 English | ส32101 สังคมศึกษา | ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี | ว30222 เคมี 2 | ว30244 ชีววิทยา 4 | จ30205 Chinese for Career 5 | พ30205 Petanque | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย | Computer Laboratory 1 | | | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | |
|
กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | อ31101 English | ส31101 สังคมศึกษา | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ง30252 พิมพ์ดีดอังกฤษด้วยคอมพิวเตอร์ | ท32101 ภาษาไทย | ว30224 เคมี 4 | พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ว30244 ชีววิทยา 4 | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 7-ครูธนกฤต สันทา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | | | Computer Laboratory 3 | | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 5 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
14.40 - 15.30 |
ม.4 | ม.5 | ม.6 | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | | | | | | |
|
ม.4 | ม.5 | ม.6 | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | | | | | | |
|
ม.4 | ม.5 | ม.6 | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | | | | | | |
|
ม.4 | ม.5 | ม.6 | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | | | | | | |
|
ม.4 | ม.5 | ม.6 | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | | | | | | |
|
15.30 - 16.00 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |