Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | 08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | 08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | 08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | 08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
ม.1/1 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
จ20201 Chinese for Communication 1 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ21101 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
-X- | ว21101 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ว21101 วิทยาการคำนวณ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ส21103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
-X- | พ21101 สุขศึกษา 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ศ21101 ศิลปะ 6-ครูชลธิชา ยาศิริ ห้องศิลปะ |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
-X- | ว21101 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส20231 หน้าที่พลเมือง 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล Computer Laboratory 5 |
-X- | อ21101 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
พ21103 Table Tennis 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
อ21101 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ง20201 การงานอาชีพเพิ่มเติม 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|||
ม.1/2 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส20231 หน้าที่พลเมือง 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล Computer Laboratory 5 |
ง20201 การงานอาชีพเพิ่มเติม 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
อ21101 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
-X- | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
จ20201 Chinese for Communication 1 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
อ21101 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
-X- | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ว21101 วิทยาการคำนวณ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
-X- | ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ศ21101 ศิลปะ 6-ครูชลธิชา ยาศิริ ห้องศิลปะ |
อ21101 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
-X- | พ21103 Table Tennis 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
พ21101 สุขศึกษา 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|||
ม.1/3 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
อ21101 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ว21101 วิทยาการคำนวณ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
-X- | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
จ20201 Chinese for Communication 1 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ส20231 หน้าที่พลเมือง 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล Computer Laboratory 5 |
ศ21101 ศิลปะ 6-ครูชลธิชา ยาศิริ ห้องศิลปะ |
-X- | อ21101 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
อ21101 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
-X- | ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ง20201 การงานอาชีพเพิ่มเติม 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
ส21103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
-X- | ว21101 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
พ21103 Table Tennis 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย |
พ21101 สุขศึกษา 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|||
ม.1/4 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
อ21101 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
-X- | พ21103 Table Tennis 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย |
ส21103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ง20201 การงานอาชีพเพิ่มเติม 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
-X- | ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
พ21101 สุขศึกษา 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ศ21101 ศิลปะ 6-ครูชลธิชา ยาศิริ ห้องศิลปะ |
-X- | ส20231 หน้าที่พลเมือง 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล Computer Laboratory 5 |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
อ21101 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
-X- | ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
จ20201 Chinese for Communication 1 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
อ21101 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ว21101 วิทยาการคำนวณ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|||
ม.1/5 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
จ20201 Chinese for Communication 1 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
-X- | พ21101 สุขศึกษา 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล |
พ21103 Table Tennis 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ง20201 การงานอาชีพเพิ่มเติม 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
อ21101 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
-X- | ว21101 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส21103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
อ21101 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ส20231 หน้าที่พลเมือง 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล Computer Laboratory 5 |
-X- | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว21101 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ว21101 วิทยาการคำนวณ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
อ21101 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
-X- | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ศ21101 ศิลปะ 6-ครูชลธิชา ยาศิริ ห้องศิลปะ |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|||
ม.2/1 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
อ22101 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
-X- | ส22103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ส20233 หน้าที่พลเมือง 6-ครูชลธิชา ยาศิริ Computer Laboratory 5 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
พ22103 กระบี่กระบอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
อ22101 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
-X- | ศ22101 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
จ20203 Chinese for Communication 3 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ Computer Laboratory 3 |
พ22101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
-X- | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
อ22101 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
-X- | ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|||
ม.2/2 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ส20233 หน้าที่พลเมือง 6-ครูชลธิชา ยาศิริ Computer Laboratory 5 |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
-X- | ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
พ22101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ศ22101 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
-X- | ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
อ22101 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
-X- | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ Computer Laboratory 3 |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
อ22101 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ส22103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
-X- | ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
พ22103 กระบี่กระบอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
จ20203 Chinese for Communication 3 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
อ22101 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|||
ม.2/3 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
-X- | ศ22101 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
อ22101 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
-X- | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ส20233 หน้าที่พลเมือง 6-ครูชลธิชา ยาศิริ Computer Laboratory 5 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
อ22101 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ Computer Laboratory 3 |
-X- | จ20203 Chinese for Communication 3 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
อ22101 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
พ22101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
-X- | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ส22103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
พ22103 กระบี่กระบอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|||
ม.2/4 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
ส20233 หน้าที่พลเมือง 6-ครูชลธิชา ยาศิริ Computer Laboratory 5 |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7-ครูโยธิน ถาบุตร Computer Laboratory 3 |
-X- | ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
พ22103 กระบี่กระบอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
-X- | ส22103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
พ22101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
อ22101 English 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
จ20203 Chinese for Communication 3 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
-X- | ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
อ22101 English 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
-X- | ศ22101 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
อ22101 English 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|||
ม.2/5 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
อ22101 English 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
พ22103 กระบี่กระบอง 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
-X- | พ22101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส22103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
อ22101 English 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
-X- | ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการเคมี |
จ20203 Chinese for Communication 3 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
-X- | ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
อ22101 English 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ศ22101 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
-X- | ง22101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7-ครูโยธิน ถาบุตร Computer Laboratory 3 |
ส20233 หน้าที่พลเมือง 6-ครูชลธิชา ยาศิริ Computer Laboratory 5 |
ว22101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน ห้องปฏิบัติการเคมี |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|||
ม.3/1 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
-X- | ศ23101 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช ห้องศิลปะ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ส20235 หน้าที่พลเมือง 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
พ23103 Volleyball 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายอมรเทพ รวมออม |
-X- | พ23101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ง20241 เกษตรพอเพียง 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
-X- | อ23101 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ง23101 การงานอาชีพ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
อ23101 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
-X- | ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
อ23101 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
||||
ม.3/2 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
อ23101 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
-X- | ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
อ23101 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ง23101 การงานอาชีพ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
-X- | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
อ23101 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ส20235 หน้าที่พลเมือง 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
-X- | ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
พ23103 Volleyball 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายอมรเทพ รวมออม |
ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
-X- | ศ23101 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช ห้องศิลปะ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ง20241 เกษตรพอเพียง 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
พ23101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
||||
ม.3/3 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
อ23101 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
-X- | ง20241 เกษตรพอเพียง 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ศ23101 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช ห้องศิลปะ |
ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
-X- | ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
พ23103 Volleyball 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายอมรเทพ รวมออม |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการเคมี |
ส20235 หน้าที่พลเมือง 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
อ23101 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
-X- | ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
-X- | อ23101 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
พ23101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการเคมี |
ง23101 การงานอาชีพ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
||||
ม.3/4 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการเคมี |
พ23101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
-X- | ง23101 การงานอาชีพ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ23101 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
-X- | ศ23101 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช ห้องศิลปะ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส20235 หน้าที่พลเมือง 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการเคมี |
-X- | ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
อ23101 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
พ23103 Volleyball 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายอมรเทพ รวมออม |
ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
-X- | ง20241 เกษตรพอเพียง 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ23101 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
||||
ม.3/5 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ง23101 การงานอาชีพ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
-X- | ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
พ23103 Volleyball 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายอมรเทพ รวมออม |
พ23101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 4 |
-X- | ง20241 เกษตรพอเพียง 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
อ23101 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
-X- | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว23101 วิทยาศาสตร์ 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
อ23101 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ส20235 หน้าที่พลเมือง 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
-X- | ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ศ23101 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช ห้องศิลปะ |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ23101 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
||||
ม.4/1 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.4/1, ม.4/3 ว30201 ฟิสิกส์ 1 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ม.4/1, ม.4/3 ท31101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ม.4/1, ม.4/3 ค31101 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
-X- | ม.4/1, ม.4/3 อ31101 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ม.4/1, ม.4/3 ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.4/1, ม.4/3 ว30221 เคมี 1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ม.4/1, ม.4/3 ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ม.4/1, ม.4/3 ว30201 ฟิสิกส์ 1 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
-X- | ม.4/1, ม.4/3 ว31102 วิทยาการคำนวณ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 1 |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.4/1, ม.4/3 ว31101 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ม.4/1, ม.4/3 ว30241 ชีววิทยา 1 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
-X- | ม.4/1, ม.4/3 ว30221 เคมี 1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.4/1, ม.4/3 อ30201 Supplemental English 1 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ม.4/1, ม.4/3 พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 5 |
ม.4/1, ม.4/3 ว30241 ชีววิทยา 1 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ม.4/1, ม.4/3 I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ Computer Laboratory 3 |
-X- | ม.4/1, ม.4/3 ค31101 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ม.4/1, ม.4/3 อ31101 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.4/1, ม.4/3 ว31101 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ม.4/1, ม.4/3 ท31101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ม.4/1, ม.4/3 ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ม.4/1, ม.4/3 ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|||||
ม.4/2 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
จ30201 Chinese for Career 1 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
-X- | ว31102 วิทยาการคำนวณ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 1 |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ว31101 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
-X- | จ30201 Chinese for Career 1 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
อ31101 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
อ30201 Supplemental English 1 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
อ31101 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
-X- | ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ Computer Laboratory 3 |
ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 5 |
ว31101 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
-X- | พ30201 Badminton 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค31101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ศ30201 ศิลปะเพิ่มเติม 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
||||||
ม.4/3 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.4/1, ม.4/3 ว30201 ฟิสิกส์ 1 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ม.4/1, ม.4/3 ท31101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ม.4/1, ม.4/3 ค31101 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
-X- | ม.4/1, ม.4/3 อ31101 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ม.4/1, ม.4/3 ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.4/1, ม.4/3 ว30221 เคมี 1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ม.4/1, ม.4/3 ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
ม.4/1, ม.4/3 ว30201 ฟิสิกส์ 1 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
-X- | ม.4/1, ม.4/3 ว31102 วิทยาการคำนวณ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 1 |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.4/1, ม.4/3 ว31101 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ม.4/1, ม.4/3 ว30241 ชีววิทยา 1 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
-X- | ม.4/1, ม.4/3 ว30221 เคมี 1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.4/1, ม.4/3 อ30201 Supplemental English 1 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ม.4/1, ม.4/3 พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 5 |
ม.4/1, ม.4/3 ว30241 ชีววิทยา 1 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ม.4/1, ม.4/3 I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ Computer Laboratory 3 |
-X- | ม.4/1, ม.4/3 ค31101 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ม.4/1, ม.4/3 อ31101 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.4/1, ม.4/3 ว31101 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ม.4/1, ม.4/3 ท31101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ม.4/1, ม.4/3 ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ม.4/1, ม.4/3 ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูคมกริช ทรงเย็น |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|||||
ม.5/1 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว30222 เคมี 2 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ว30242 ชีววิทยา 2 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
-X- | ส30232 หน้าที่พลเมือง 2 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 5 |
พ30203 Volleyball 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายอมรเทพ รวมออม |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส32103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 4 |
ว30242 ชีววิทยา 2 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
อ32101 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
-X- | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ส32101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว30202 ฟิสิกส์ 2 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
อ32101 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
-X- | ศ32101 นาฏศิลป์ศึกษา 6-ครูชลธิชา ยาศิริ ห้องศิลปะ |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว30202 ฟิสิกส์ 2 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ส32101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ว30222 เคมี 2 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
-X- | ท32101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล Computer Laboratory 5 |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
อ30203 Supplemental English 3 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|||
ม.5/2 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว32101 ดุลยภาพของสิ่งมีชีวิต 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
อ32101 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ศ32101 นาฏศิลป์ศึกษา 6-ครูชลธิชา ยาศิริ ห้องศิลปะ |
-X- | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล Computer Laboratory 5 |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
ส32101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
จ30203 Chinese for Career 3 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
-X- | ท32101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส30232 หน้าที่พลเมือง 2 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 5 |
อ30241 English for Communication 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
อ30203 Supplemental English 3 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
จ30203 Chinese for Career 3 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
-X- | อ32101 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส32103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 4 |
ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
ส32101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
-X- | ง30252 พิมพ์ดีดอังกฤษด้วยคอมพิวเตอร์ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ |
อ30241 English for Communication 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
พ30203 Volleyball 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายอมรเทพ รวมออม |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
||||
ม.5/3 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส32103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 4 |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ส30232 หน้าที่พลเมือง 2 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 5 |
-X- | พ30203 Volleyball 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายอมรเทพ รวมออม |
ว30242 ชีววิทยา 2 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
อ32101 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล Computer Laboratory 5 |
-X- | ว30222 เคมี 2 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ว30202 ฟิสิกส์ 2 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ส32101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
-X- | อ30203 Supplemental English 3 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
อ32101 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ส32101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ศ32101 นาฏศิลป์ศึกษา 6-ครูชลธิชา ยาศิริ ห้องศิลปะ |
-X- | ว30222 เคมี 2 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว30202 ฟิสิกส์ 2 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ว30242 ชีววิทยา 2 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|||
ม.6/1 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
อ33101 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
อ30205 Supplemental English 5 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
-X- | ว30224 เคมี 4 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ง23101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล Computer Laboratory 5 |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
-X- | ว30244 ชีววิทยา 4 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ว30204 ฟิสิกส์ 4 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
-X- | ว30244 ชีววิทยา 4 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ศ33101 ทัศนศิลป์ศึกษา 6- ครูรัตนชัย จุลราช ห้องศิลปะ |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
พ30205 Petanque 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย |
อ33101 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
-X- | ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 5 |
ว30224 เคมี 4 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส33103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 4 |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ว30204 ฟิสิกส์ 4 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|||
ม.6/2 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ศ33101 ทัศนศิลป์ศึกษา 6- ครูรัตนชัย จุลราช ห้องศิลปะ |
อ30205 Supplemental English 5 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
อ33101 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
-X- | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน 7-ครูพายัพ ซาหิน อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
อ33101 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
-X- | ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 5 |
จ30205 Chinese for Career 5 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส33103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 4 |
ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน 7-ครูพายัพ ซาหิน อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
-X- | ง30204 การงานอาชีพเพิ่มเติม 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว33101 พันธุวิศวกรรมและสิ่งแวดล้อม 3-ครูวิริยา อุประ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ง23101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
-X- | จ30205 Chinese for Career 5 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล Computer Laboratory 5 |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี |
ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
พ30205 Petanque 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
||||
ม.6/3 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค32101 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ศ33101 ทัศนศิลป์ศึกษา 6- ครูรัตนชัย จุลราช ห้องศิลปะ |
ว30204 ฟิสิกส์ 4 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
-X- | ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว30244 ชีววิทยา 4 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ว30224 เคมี 4 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
-X- | ค32101 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
พ30205 Petanque 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 5 |
อ33101 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ว30204 ฟิสิกส์ 4 3-ครูสมฤดี แสนเภา ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
-X- | ส33103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 4 |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ง23101 การงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
ว30224 เคมี 4 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ห้องปฏิบัติการเคมี |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
-X- | ว30244 ชีววิทยา 4 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
อ30205 Supplemental English 5 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
อ33101 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล Computer Laboratory 5 |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.6 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|||
Timetable generated with FET 5.35.6 on 5/20/18 2:08 PM |