Institution name: | ตารางเรียน โรงเรียนเจริญศิลป์ศึกษา "โพธิ์คำอนุสรณ์" ภาคเรียนที่ 1/2561 ฉบับที่ 2 เริ่มใช้ 21 พฤษภาคม 2561 |
---|
Comments: | PLC everyday at 16.00 - 16.30 |
---|
Table of contents
Computer Laboratory 1 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
08.40 - 09.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
09.30 - 10.20 | --- | --- | --- | --- | --- |
10.20 - 11.10 | --- | --- | --- | --- | --- |
11.10 - 12.00 | --- | --- | --- | --- | --- |
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ม.4/2 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ว31102 วิทยาการคำนวณ |
ม.4/1, ม.4/3 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ว31102 วิทยาการคำนวณ |
--- | --- | --- |
13.50 - 14.40 | --- | --- | --- | ||
14.40 - 15.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
15.30 - 16.00 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.35.6 on 5/20/18 2:08 PM |
Computer Laboratory 2 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
08.40 - 09.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
09.30 - 10.20 | --- | --- | --- | --- | --- |
10.20 - 11.10 | --- | --- | --- | --- | --- |
11.10 - 12.00 | --- | --- | --- | --- | --- |
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | --- | --- | --- | --- | --- |
13.50 - 14.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
14.40 - 15.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
15.30 - 16.00 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.35.6 on 5/20/18 2:08 PM |
Computer Laboratory 3 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
08.40 - 09.30 | ม.3/5 7-ครูธนกฤต สันทา ง23101 การงานอาชีพ |
ม.4/2 7-ครูธนกฤต สันทา ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ |
ม.5/3 7-ครูธนกฤต สันทา ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี |
ม.4/2 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) |
ม.2/5 7-ครูโยธิน ถาบุตร I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) |
09.30 - 10.20 | ม.5/1 7-ครูธนกฤต สันทา ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี |
ม.3/1 7-ครูธนกฤต สันทา ง23101 การงานอาชีพ |
--- | ||
10.20 - 11.10 | --- | ม.3/2 7-ครูธนกฤต สันทา ง23101 การงานอาชีพ |
ม.2/1 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) |
ม.3/3 7-ครูธนกฤต สันทา ง23101 การงานอาชีพ |
|
11.10 - 12.00 | ม.2/4 7-ครูโยธิน ถาบุตร I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) |
ม.2/3 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) |
ม.4/1, ม.4/3 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) |
||
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ม.3/4 7-ครูธนกฤต สันทา ง23101 การงานอาชีพ |
--- | ม.2/2 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) |
ม.5/2 7-ครูธนกฤต สันทา ง30252 พิมพ์ดีดอังกฤษด้วยคอมพิวเตอร์ |
--- |
13.50 - 14.40 | ม.5/2 7-ครูธนกฤต สันทา ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี |
--- | --- | ||
14.40 - 15.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
15.30 - 16.00 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.35.6 on 5/20/18 2:08 PM |
Computer Laboratory 4 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
08.40 - 09.30 | ม.5/3 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส32103 ประวัติศาสตร์ |
ม.5/1 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส32103 ประวัติศาสตร์ |
ม.6/2 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส33103 ประวัติศาสตร์ |
ม.5/2 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส32103 ประวัติศาสตร์ |
ม.6/1 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส33103 ประวัติศาสตร์ |
09.30 - 10.20 | ม.1/3 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ว21101 วิทยาการคำนวณ |
ม.1/1 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ว21101 วิทยาการคำนวณ |
ม.1/2 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ว21101 วิทยาการคำนวณ |
ม.1/5 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ว21101 วิทยาการคำนวณ |
ม.1/4 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ว21101 วิทยาการคำนวณ |
10.20 - 11.10 | |||||
11.10 - 12.00 | ม.3/4 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ23101 สุขศึกษา |
ม.3/5 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ23101 สุขศึกษา |
ม.2/1 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ22101 สุขศึกษา |
ม.2/3 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ22101 สุขศึกษา |
ม.3/2 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ23101 สุขศึกษา |
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ม.2/5 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ22101 สุขศึกษา |
ม.3/1 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ23101 สุขศึกษา |
ม.6/3 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส33103 ประวัติศาสตร์ |
--- | --- |
13.50 - 14.40 | ม.2/2 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ22101 สุขศึกษา |
ม.2/4 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ22101 สุขศึกษา |
--- | ม.3/3 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ23101 สุขศึกษา |
--- |
14.40 - 15.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
15.30 - 16.00 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.35.6 on 5/20/18 2:08 PM |
Computer Laboratory 5 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
08.40 - 09.30 | ม.1/2 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล ส20231 หน้าที่พลเมือง |
ม.5/2 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา |
ม.5/2 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส30232 หน้าที่พลเมือง 2 |
--- | ม.5/1 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา |
09.30 - 10.20 | ม.2/2 6-ครูชลธิชา ยาศิริ ส20233 หน้าที่พลเมือง |
ม.1/3 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล ส20231 หน้าที่พลเมือง |
ม.6/3 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 |
ม.4/1, ม.4/3 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา |
ม.2/5 6-ครูชลธิชา ยาศิริ ส20233 หน้าที่พลเมือง |
10.20 - 11.10 | ม.2/4 6-ครูชลธิชา ยาศิริ ส20233 หน้าที่พลเมือง |
ม.6/1 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา |
--- | ม.4/2 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา |
--- |
11.10 - 12.00 | ม.5/3 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส30232 หน้าที่พลเมือง 2 |
ม.5/3 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา |
ม.1/5 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล ส20231 หน้าที่พลเมือง |
ม.1/1 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล ส20231 หน้าที่พลเมือง |
ม.6/3 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา |
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ม.5/1 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส30232 หน้าที่พลเมือง 2 |
ม.6/2 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 |
ม.1/4 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล ส20231 หน้าที่พลเมือง |
ม.6/1 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 |
--- |
13.50 - 14.40 | ม.2/1 6-ครูชลธิชา ยาศิริ ส20233 หน้าที่พลเมือง |
ม.2/3 6-ครูชลธิชา ยาศิริ ส20233 หน้าที่พลเมือง |
--- | ม.6/2 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา |
--- |
14.40 - 15.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
15.30 - 16.00 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.35.6 on 5/20/18 2:08 PM |
English Room | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
08.40 - 09.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
09.30 - 10.20 | --- | --- | --- | --- | --- |
10.20 - 11.10 | --- | --- | --- | --- | --- |
11.10 - 12.00 | --- | --- | --- | --- | --- |
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | --- | --- | --- | --- | --- |
13.50 - 14.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
14.40 - 15.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
15.30 - 16.00 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.35.6 on 5/20/18 2:08 PM |
ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
08.40 - 09.30 | --- | ม.1/4 7-ครูโยธิน ถาบุตร ง20201 การงานอาชีพเพิ่มเติม |
--- | ม.1/3 7-ครูโยธิน ถาบุตร ง20201 การงานอาชีพเพิ่มเติม |
--- |
09.30 - 10.20 | ม.1/2 7-ครูโยธิน ถาบุตร ง20201 การงานอาชีพเพิ่มเติม |
ม.1/5 7-ครูโยธิน ถาบุตร ง20201 การงานอาชีพเพิ่มเติม |
--- | --- | --- |
10.20 - 11.10 | --- | --- | ม.3/1 7-ครูโยธิน ถาบุตร ง20241 เกษตรพอเพียง |
--- | --- |
11.10 - 12.00 | --- | --- | --- | ม.1/1 7-ครูโยธิน ถาบุตร ง20201 การงานอาชีพเพิ่มเติม |
|
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | --- | --- | ม.6/2 7-ครูโยธิน ถาบุตร ง30204 การงานอาชีพเพิ่มเติม |
ม.3/4 7-ครูโยธิน ถาบุตร ง20241 เกษตรพอเพียง |
--- |
13.50 - 14.40 | --- | --- | --- | --- | |
14.40 - 15.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
15.30 - 16.00 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.35.6 on 5/20/18 2:08 PM |
ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
08.40 - 09.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
09.30 - 10.20 | --- | --- | --- | --- | ม.3/2 7-ครูโยธิน ถาบุตร ง20241 เกษตรพอเพียง |
10.20 - 11.10 | --- | --- | --- | --- | |
11.10 - 12.00 | --- | --- | --- | --- | --- |
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ม.3/3 7-ครูโยธิน ถาบุตร ง20241 เกษตรพอเพียง |
ม.3/5 7-ครูโยธิน ถาบุตร ง20241 เกษตรพอเพียง |
--- | --- | --- |
13.50 - 14.40 | --- | --- | --- | ||
14.40 - 15.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
15.30 - 16.00 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.35.6 on 5/20/18 2:08 PM |
ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
08.40 - 09.30 | --- | --- | ม.4/2 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง |
--- | --- |
09.30 - 10.20 | ม.4/2 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง |
ม.6/2 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง |
ม.5/2 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง |
ม.6/2 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง |
|
10.20 - 11.10 | --- | ||||
11.10 - 12.00 | --- | --- | --- | --- | --- |
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ม.5/2 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง |
--- | --- | --- | --- |
13.50 - 14.40 | --- | --- | --- | --- | |
14.40 - 15.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
15.30 - 16.00 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.35.6 on 5/20/18 2:08 PM |
ห้องคณิตศาสตร์ | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
08.40 - 09.30 | ม.6/3 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค32101 คณิตศาสตร์ |
ม.5/3 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค32101 คณิตศาสตร์ |
ม.6/3 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 |
ม.6/3 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 |
ม.6/3 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 |
09.30 - 10.20 | ม.6/1 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค32101 คณิตศาสตร์ |
--- | --- | ม.6/1 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 |
ม.6/1 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 |
10.20 - 11.10 | ม.5/3 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค32101 คณิตศาสตร์ |
ม.5/1 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค32101 คณิตศาสตร์ |
ม.5/1 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค32101 คณิตศาสตร์ |
--- | --- |
11.10 - 12.00 | ม.4/1, ม.4/3 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค31101 คณิตศาสตร์ |
ม.6/1 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค32101 คณิตศาสตร์ |
ม.6/1 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 |
--- | --- |
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | --- | ม.6/3 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค32101 คณิตศาสตร์ |
--- | ม.4/1, ม.4/3 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค31101 คณิตศาสตร์ |
--- |
13.50 - 14.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
14.40 - 15.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
15.30 - 16.00 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.35.6 on 5/20/18 2:08 PM |
ห้องปฏิบัติการเคมี | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
08.40 - 09.30 | ม.5/1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30222 เคมี 2 |
ม.4/1, ม.4/3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30221 เคมี 1 |
ม.2/5 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว22101 วิทยาศาสตร์ |
ม.3/5 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว23101 วิทยาศาสตร์ |
ม.3/3 3-ครูวิริยา อุประ ว23101 วิทยาศาสตร์ |
09.30 - 10.20 | ม.3/3 3-ครูวิริยา อุประ ว23101 วิทยาศาสตร์ |
||||
10.20 - 11.10 | ม.3/4 3-ครูวิริยา อุประ ว23101 วิทยาศาสตร์ |
ม.6/3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30224 เคมี 4 |
ม.3/4 3-ครูวิริยา อุประ ว23101 วิทยาศาสตร์ |
ม.6/3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30224 เคมี 4 |
ม.2/5 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว22101 วิทยาศาสตร์ |
11.10 - 12.00 | ม.3/5 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว23101 วิทยาศาสตร์ |
ม.5/1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30222 เคมี 2 |
|||
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ม.6/1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30224 เคมี 4 |
ม.5/3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30222 เคมี 2 |
ม.4/1, ม.4/3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30221 เคมี 1 |
ม.5/3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30222 เคมี 2 |
--- |
13.50 - 14.40 | --- | ม.6/1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30224 เคมี 4 |
--- | ||
14.40 - 15.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
15.30 - 16.00 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.35.6 on 5/20/18 2:08 PM |
ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
08.40 - 09.30 | ม.4/1, ม.4/3 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว30201 ฟิสิกส์ 1 |
ม.3/1 3-ครูวิริยา อุประ ว23101 วิทยาศาสตร์ |
ม.5/1 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว30202 ฟิสิกส์ 2 |
ม.5/1 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว30202 ฟิสิกส์ 2 |
ม.5/3 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว30202 ฟิสิกส์ 2 |
09.30 - 10.20 | --- | ม.5/3 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว30202 ฟิสิกส์ 2 |
|||
10.20 - 11.10 | ม.6/3 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว30204 ฟิสิกส์ 4 |
--- | ม.6/1 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว30204 ฟิสิกส์ 4 |
--- | ม.6/1 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว30204 ฟิสิกส์ 4 |
11.10 - 12.00 | ม.4/1, ม.4/3 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว30201 ฟิสิกส์ 1 |
ม.6/3 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว30204 ฟิสิกส์ 4 |
--- | ||
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ม.3/2 3-ครูวิริยา อุประ ว23101 วิทยาศาสตร์ |
--- | ม.3/2 3-ครูวิริยา อุประ ว23101 วิทยาศาสตร์ |
ม.3/1 3-ครูวิริยา อุประ ว23101 วิทยาศาสตร์ |
--- |
13.50 - 14.40 | --- | --- | --- | ||
14.40 - 15.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
15.30 - 16.00 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.35.6 on 5/20/18 2:08 PM |
ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
08.40 - 09.30 | ม.2/3 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว22101 วิทยาศาสตร์ |
ม.2/1 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว22101 วิทยาศาสตร์ |
ม.1/4 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ว21101 วิทยาศาสตร์ |
ม.1/5 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ว21101 วิทยาศาสตร์ |
ม.2/3 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว22101 วิทยาศาสตร์ |
09.30 - 10.20 | ม.2/4 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว22101 วิทยาศาสตร์ |
ม.1/2 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ว21101 วิทยาศาสตร์ |
ม.1/3 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ว21101 วิทยาศาสตร์ |
ม.2/2 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว22101 วิทยาศาสตร์ |
|
10.20 - 11.10 | ม.1/4 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ว21101 วิทยาศาสตร์ |
ม.2/4 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว22101 วิทยาศาสตร์ |
ม.2/2 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว22101 วิทยาศาสตร์ |
ม.2/1 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว22101 วิทยาศาสตร์ |
ม.1/2 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ว21101 วิทยาศาสตร์ |
11.10 - 12.00 | |||||
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ม.1/1 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ว21101 วิทยาศาสตร์ |
ม.1/5 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ว21101 วิทยาศาสตร์ |
ม.1/1 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ว21101 วิทยาศาสตร์ |
ม.1/3 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ว21101 วิทยาศาสตร์ |
--- |
13.50 - 14.40 | --- | --- | |||
14.40 - 15.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
15.30 - 16.00 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.35.6 on 5/20/18 2:08 PM |
ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
08.40 - 09.30 | ม.5/2 3-ครูวิริยา อุประ ว32101 ดุลยภาพของสิ่งมีชีวิต |
ม.6/3 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30244 ชีววิทยา 4 |
ม.4/1, ม.4/3 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว31101 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ม.6/2 3-ครูวิริยา อุประ ว33101 พันธุวิศวกรรมและสิ่งแวดล้อม |
ม.4/1, ม.4/3 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว31101 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
09.30 - 10.20 | ม.5/1 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30242 ชีววิทยา 2 |
--- | |||
10.20 - 11.10 | ม.5/1 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30242 ชีววิทยา 2 |
ม.4/2 3-ครูวิริยา อุประ ว31101 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
ม.4/1, ม.4/3 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30241 ชีววิทยา 1 |
ม.4/1, ม.4/3 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30241 ชีววิทยา 1 |
ม.5/3 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30242 ชีววิทยา 2 |
11.10 - 12.00 | ม.4/2 3-ครูวิริยา อุประ ว31101 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
||||
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | --- | ม.6/1 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30244 ชีววิทยา 4 |
ม.6/1 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30244 ชีววิทยา 4 |
ม.6/3 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30244 ชีววิทยา 4 |
--- |
13.50 - 14.40 | ม.5/3 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30242 ชีววิทยา 2 |
--- | --- | ||
14.40 - 15.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
15.30 - 16.00 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.35.6 on 5/20/18 2:08 PM |
ห้องภูมิปัญญาไทย | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
08.40 - 09.30 | ม.3/3 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส23103 ประวัติศาสตร์ |
ม.2/5 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส22103 ประวัติศาสตร์ |
ม.1/5 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส21103 ประวัติศาสตร์ |
--- | --- |
09.30 - 10.20 | --- | --- | --- | ม.1/3 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส21103 ประวัติศาสตร์ |
--- |
10.20 - 11.10 | --- | --- | --- | --- | --- |
11.10 - 12.00 | ม.3/1 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส23103 ประวัติศาสตร์ |
ม.1/1 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส21103 ประวัติศาสตร์ |
ม.3/2 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส23103 ประวัติศาสตร์ |
ม.2/2 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส22103 ประวัติศาสตร์ |
--- |
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ม.2/1 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส22103 ประวัติศาสตร์ |
ม.2/4 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส22103 ประวัติศาสตร์ |
ม.3/4 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส23103 ประวัติศาสตร์ |
ม.3/5 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส23103 ประวัติศาสตร์ |
--- |
13.50 - 14.40 | ม.1/4 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส21103 ประวัติศาสตร์ |
ม.1/2 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส21103 ประวัติศาสตร์ |
--- | ม.2/3 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส22103 ประวัติศาสตร์ |
--- |
14.40 - 15.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
15.30 - 16.00 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.35.6 on 5/20/18 2:08 PM |
ห้องศิลปะ | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
08.40 - 09.30 | ม.6/2 6- ครูรัตนชัย จุลราช ศ33101 ทัศนศิลป์ศึกษา |
ม.3/3 6- ครูรัตนชัย จุลราช ศ23101 ศิลปะ |
ม.1/1 6-ครูชลธิชา ยาศิริ ศ21101 ศิลปะ |
ม.6/1 6- ครูรัตนชัย จุลราช ศ33101 ทัศนศิลป์ศึกษา |
ม.3/5 6- ครูรัตนชัย จุลราช ศ23101 ศิลปะ |
09.30 - 10.20 | ม.6/3 6- ครูรัตนชัย จุลราช ศ33101 ทัศนศิลป์ศึกษา |
ม.1/2 6-ครูชลธิชา ยาศิริ ศ21101 ศิลปะ |
|||
10.20 - 11.10 | --- | ม.1/3 6-ครูชลธิชา ยาศิริ ศ21101 ศิลปะ |
ม.1/4 6-ครูชลธิชา ยาศิริ ศ21101 ศิลปะ |
ม.1/5 6-ครูชลธิชา ยาศิริ ศ21101 ศิลปะ |
|
11.10 - 12.00 | ม.5/2 6-ครูชลธิชา ยาศิริ ศ32101 นาฏศิลป์ศึกษา |
ม.5/3 6-ครูชลธิชา ยาศิริ ศ32101 นาฏศิลป์ศึกษา |
|||
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ม.3/1 6- ครูรัตนชัย จุลราช ศ23101 ศิลปะ |
ม.3/4 6- ครูรัตนชัย จุลราช ศ23101 ศิลปะ |
ม.5/1 6-ครูชลธิชา ยาศิริ ศ32101 นาฏศิลป์ศึกษา |
ม.3/2 6- ครูรัตนชัย จุลราช ศ23101 ศิลปะ |
--- |
13.50 - 14.40 | --- | --- | |||
14.40 - 15.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
15.30 - 16.00 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.35.6 on 5/20/18 2:08 PM |
ห้องสังคมศึกษา | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
08.40 - 09.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
09.30 - 10.20 | --- | --- | --- | --- | --- |
10.20 - 11.10 | --- | --- | --- | --- | --- |
11.10 - 12.00 | --- | --- | --- | --- | --- |
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | --- | --- | --- | --- | --- |
13.50 - 14.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
14.40 - 15.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
15.30 - 16.00 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.35.6 on 5/20/18 2:08 PM |
หอประชุมโรงเรียน | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
08.40 - 09.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
09.30 - 10.20 | --- | --- | --- | --- | --- |
10.20 - 11.10 | --- | --- | --- | --- | --- |
11.10 - 12.00 | --- | --- | --- | --- | --- |
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | --- | --- | --- | --- | --- |
13.50 - 14.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
14.40 - 15.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
15.30 - 16.00 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.35.6 on 5/20/18 2:08 PM |
อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | --- | --- | --- | --- | --- |
08.40 - 09.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
09.30 - 10.20 | ม.2/1 7-ครูพายัพ ซาหิน ง22101 การงานอาชีพ |
ม.6/1 7-ครูพายัพ ซาหิน ง23101 การงานอาชีพ |
ม.6/2 7-ครูพายัพ ซาหิน ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน |
ม.6/3 7-ครูพายัพ ซาหิน ง23101 การงานอาชีพ |
--- |
10.20 - 11.10 | ม.2/3 7-ครูพายัพ ซาหิน ง22101 การงานอาชีพ |
--- | ม.2/4 7-ครูพายัพ ซาหิน ง22101 การงานอาชีพ |
||
11.10 - 12.00 | --- | --- | ม.6/2 7-ครูพายัพ ซาหิน ง23101 การงานอาชีพ |
||
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ม.6/2 7-ครูพายัพ ซาหิน ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน |
ม.2/2 7-ครูพายัพ ซาหิน ง22101 การงานอาชีพ |
--- | ม.2/5 7-ครูพายัพ ซาหิน ง22101 การงานอาชีพ |
--- |
13.50 - 14.40 | --- | --- | --- | ||
14.40 - 15.30 | --- | --- | --- | --- | --- |
15.30 - 16.00 | --- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.35.6 on 5/20/18 2:08 PM |