M o n d a y
|
08.30 - 08.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ค21101 คณิตศาสตร์ | ส20231 หน้าที่พลเมือง | อ21101 English | ท21101 ภาษาไทย | ส21101 สังคมศึกษา | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | | Computer Laboratory 5 | | | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ค22101 คณิตศาสตร์ | ท22101 ภาษาไทย | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | อ22101 English | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส23101 สังคมศึกษา | ค23101 คณิตศาสตร์ | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ท23101 ภาษาไทย | ง23101 การงานอาชีพ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 7-ครูธนกฤต สันทา | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | Computer Laboratory 3 |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ว30201 ฟิสิกส์ 1 | ท31101 ภาษาไทย | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30222 เคมี 2 | ว32101 ดุลยภาพของสิ่งมีชีวิต | ส32103 ประวัติศาสตร์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูวิริยา อุประ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | Computer Laboratory 4 |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | อ33101 English | ศ33101 ทัศนศิลป์ศึกษา | ค32101 คณิตศาสตร์ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | | ห้องศิลปะ | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
09.30 - 10.20 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | จ20201 Chinese for Communication 1 | ง20201 การงานอาชีพเพิ่มเติม | ว21101 วิทยาการคำนวณ | อ21101 English | ท21101 ภาษาไทย | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | Computer Laboratory 4 | | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ง22101 การงานอาชีพ | ส20233 หน้าที่พลเมือง | ท22101 ภาษาไทย | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | Computer Laboratory 5 | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ท23101 ภาษาไทย | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | อ23101 English | ค23101 คณิตศาสตร์ | ง23101 การงานอาชีพ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | | | | | Computer Laboratory 3 |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ว30201 ฟิสิกส์ 1 | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30222 เคมี 2 | ว32101 ดุลยภาพของสิ่งมีชีวิต | ท32101 ภาษาไทย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูวิริยา อุประ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค32101 คณิตศาสตร์ | อ30205 Supplemental English 5 | ศ33101 ทัศนศิลป์ศึกษา | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | ห้องคณิตศาสตร์ | | ห้องศิลปะ |
|
10.20 - 11.10 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | อ21101 English | ว21101 วิทยาการคำนวณ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | จ20201 Chinese for Communication 1 | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | | | Computer Laboratory 4 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ง22101 การงานอาชีพ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ส20233 หน้าที่พลเมือง | พ22103 กระบี่กระบอง | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | | | Computer Laboratory 5 | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค23101 คณิตศาสตร์ | ส23101 สังคมศึกษา | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ส23101 สังคมศึกษา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูวิริยา อุประ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ท31101 ภาษาไทย | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30242 ชีววิทยา 2 | อ32101 English | ค32101 คณิตศาสตร์ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | อ30205 Supplemental English 5 | อ33101 English | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
11.10 - 12.00 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | อ21101 English | ส21101 สังคมศึกษา | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | อ22101 English | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค22101 คณิตศาสตร์ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ท22101 ภาษาไทย | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | | | | Computer Laboratory 3 | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส23103 ประวัติศาสตร์ | อ23101 English | ส23101 สังคมศึกษา | พ23101 สุขศึกษา | ว23101 วิทยาศาสตร์ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | Computer Laboratory 4 | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ค31101 คณิตศาสตร์ | จ30201 Chinese for Career 1 | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | ห้องคณิตศาสตร์ | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30242 ชีววิทยา 2 | ศ32101 นาฏศิลป์ศึกษา | ส30232 หน้าที่พลเมือง 2 | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องศิลปะ | Computer Laboratory 5 |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ท33101 ภาษาไทย | ค32101 คณิตศาสตร์ | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
12.00 - 13.00 |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
13.00 - 13.50 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค21101 คณิตศาสตร์ | พ21103 Table Tennis | พ21101 สุขศึกษา | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ส22103 ประวัติศาสตร์ | ส22101 สังคมศึกษา | ศ22101 ศิลปะ | ค22101 คณิตศาสตร์ | พ22101 สุขศึกษา | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | Computer Laboratory 4 |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ศ23101 ศิลปะ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ง20241 เกษตรพอเพียง | ง23101 การงานอาชีพ | ท23101 ภาษาไทย | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 3-ครูวิริยา อุประ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูธนกฤต สันทา | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | ห้องศิลปะ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | Computer Laboratory 3 | |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | อ31101 English | ว31102 วิทยาการคำนวณ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | | Computer Laboratory 1 |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ส30232 หน้าที่พลเมือง 2 | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง | พ30203 Volleyball | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายอมรเทพ รวมออม | Computer Laboratory 5 | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30224 เคมี 4 | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน | ส33101 สังคมศึกษา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | ห้องปฏิบัติการเคมี | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | |
|
13.50 - 14.40 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ท21101 ภาษาไทย | ส21101 สังคมศึกษา | ส21103 ประวัติศาสตร์ | พ21103 Table Tennis | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ส20233 หน้าที่พลเมือง | พ22101 สุขศึกษา | ศ22101 ศิลปะ | ส22101 สังคมศึกษา | ค22101 คณิตศาสตร์ | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 4 | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ศ23101 ศิลปะ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ง20241 เกษตรพอเพียง | ง23101 การงานอาชีพ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 3-ครูวิริยา อุประ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | ห้องศิลปะ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | Computer Laboratory 3 | |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ส31101 สังคมศึกษา | ว31102 วิทยาการคำนวณ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | | Computer Laboratory 1 |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | พ30203 Volleyball | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง | ว30242 ชีววิทยา 2 | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายอมรเทพ รวมออม | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30224 เคมี 4 | ส33101 สังคมศึกษา | ท33101 ภาษาไทย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | ห้องปฏิบัติการเคมี | | |
|
14.40 - 15.30 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
15.30 - 16.00 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
T u e s d a y
|
08.30 - 08.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ค21101 คณิตศาสตร์ | ส21101 สังคมศึกษา | จ20201 Chinese for Communication 1 | ง20201 การงานอาชีพเพิ่มเติม | ท21101 ภาษาไทย | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | | | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ส22101 สังคมศึกษา | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ส22103 ประวัติศาสตร์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ส23101 สังคมศึกษา | ศ23101 ศิลปะ | ท23101 ภาษาไทย | ค23101 คณิตศาสตร์ | 3-ครูวิริยา อุประ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | ห้องศิลปะ | | |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ว30221 เคมี 1 | ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูธนกฤต สันทา | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 3 |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ส32103 ประวัติศาสตร์ | พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ค32101 คณิตศาสตร์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 5 | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ส33101 สังคมศึกษา | อ33101 English | ว30244 ชีววิทยา 4 | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
09.30 - 10.20 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ว21101 วิทยาการคำนวณ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ส20231 หน้าที่พลเมือง | ส21101 สังคมศึกษา | ง20201 การงานอาชีพเพิ่มเติม | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | Computer Laboratory 4 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | Computer Laboratory 5 | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ส22102 สังคมศึกษา | ศ22101 ศิลปะ | อ22101 English | พ22103 กระบี่กระบอง | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | | | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ท23101 ภาษาไทย | อ23101 English | ศ23101 ศิลปะ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ส23101 สังคมศึกษา | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | | | ห้องศิลปะ | | |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ว30221 เคมี 1 | ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูธนกฤต สันทา | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 3 |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30242 ชีววิทยา 2 | ค32101 คณิตศาสตร์ | อ32101 English | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ง23101 การงานอาชีพ | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง | ส33101 สังคมศึกษา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | |
|
10.20 - 11.10 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ว21101 วิทยาการคำนวณ | จ20201 Chinese for Communication 1 | ศ21101 ศิลปะ | ค21101 คณิตศาสตร์ | อ21101 English | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | Computer Laboratory 4 | | ห้องศิลปะ | | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | พ22103 กระบี่กระบอง | ศ22101 ศิลปะ | ง22101 การงานอาชีพ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | อ22101 English | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | | | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส20235 หน้าที่พลเมือง | ง23101 การงานอาชีพ | ส23101 สังคมศึกษา | อ23101 English | พ23103 Volleyball | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูธนกฤต สันทา | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายอมรเทพ รวมออม | | Computer Laboratory 3 | | | |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ว31101 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 3-ครูวิริยา อุประ | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ค32101 คณิตศาสตร์ | ส32101 สังคมศึกษา | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | ห้องคณิตศาสตร์ | | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง | ว30224 เคมี 4 | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | Computer Laboratory 5 | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
11.10 - 12.00 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ส21103 ประวัติศาสตร์ | อ21101 English | ศ21101 ศิลปะ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค21101 คณิตศาสตร์ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | ห้องภูมิปัญญาไทย | | ห้องศิลปะ | | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | อ22101 English | ค22101 คณิตศาสตร์ | ง22101 การงานอาชีพ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ส22101 สังคมศึกษา | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | | | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | พ23103 Volleyball | ง23101 การงานอาชีพ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ส23101 สังคมศึกษา | พ23101 สุขศึกษา | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายอมรเทพ รวมออม | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | | Computer Laboratory 3 | | | Computer Laboratory 4 |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ว30201 ฟิสิกส์ 1 | ว31101 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูวิริยา อุประ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | อ32101 English | จ30203 Chinese for Career 3 | พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | | | Computer Laboratory 5 |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค32101 คณิตศาสตร์ | ส33101 สังคมศึกษา | ว30224 เคมี 4 | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | ห้องคณิตศาสตร์ | | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
12.00 - 13.00 |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
13.00 - 13.50 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | พ21101 สุขศึกษา | ค21101 คณิตศาสตร์ | อ21101 English | ท21101 ภาษาไทย | ว21101 วิทยาศาสตร์ | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ศ22101 ศิลปะ | ง22101 การงานอาชีพ | ท22101 ภาษาไทย | ส22103 ประวัติศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | | ห้องภูมิปัญญาไทย | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | พ23101 สุขศึกษา | ค23101 คณิตศาสตร์ | ท23101 ภาษาไทย | ศ23101 ศิลปะ | ง20241 เกษตรพอเพียง | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | Computer Laboratory 4 | | | ห้องศิลปะ | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ว31102 วิทยาการคำนวณ | จ30201 Chinese for Career 1 | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | Computer Laboratory 1 | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ท32101 ภาษาไทย | ว30222 เคมี 2 | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30244 ชีววิทยา 4 | ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 | ค32101 คณิตศาสตร์ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | Computer Laboratory 5 | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
13.50 - 14.40 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ส21101 สังคมศึกษา | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ท21101 ภาษาไทย | พ21101 สุขศึกษา | ว21101 วิทยาศาสตร์ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ศ22101 ศิลปะ | ง22101 การงานอาชีพ | ส20233 หน้าที่พลเมือง | พ22101 สุขศึกษา | ท22101 ภาษาไทย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 4 | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ท23101 ภาษาไทย | พ23103 Volleyball | ศ23101 ศิลปะ | ง20241 เกษตรพอเพียง | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายอมรเทพ รวมออม | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | | | | ห้องศิลปะ | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ว31102 วิทยาการคำนวณ | อ31101 English | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | Computer Laboratory 1 | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ส32101 สังคมศึกษา | ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี | ว30222 เคมี 2 | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30244 ชีววิทยา 4 | จ30205 Chinese for Career 5 | พ30205 Petanque | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | |
|
14.40 - 15.30 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
15.30 - 16.00 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
W e d n e s d a y
|
08.30 - 08.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ศ21101 ศิลปะ | ค21101 คณิตศาสตร์ | อ21101 English | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ส21103 ประวัติศาสตร์ | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | ห้องศิลปะ | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องภูมิปัญญาไทย |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | จ20203 Chinese for Communication 3 | อ22101 English | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | อ22101 English | ว22101 วิทยาศาสตร์ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ท23101 ภาษาไทย | อ23101 English | ค23101 คณิตศาสตร์ | ส20235 หน้าที่พลเมือง | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | | | | | |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ว31101 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30202 ฟิสิกส์ 2 | ส30232 หน้าที่พลเมือง 2 | ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 7-ครูธนกฤต สันทา | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 3 |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ท33101 ภาษาไทย | ส33103 ประวัติศาสตร์ | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | | Computer Laboratory 4 | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
09.30 - 10.20 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ศ21101 ศิลปะ | ว21101 วิทยาการคำนวณ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ส21101 สังคมศึกษา | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | ห้องศิลปะ | Computer Laboratory 4 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ส22101 สังคมศึกษา | อ22101 English | ท22101 ภาษาไทย | จ20203 Chinese for Communication 3 | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | | | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค23101 คณิตศาสตร์ | ส20235 หน้าที่พลเมือง | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | อ23101 English | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 3-ครูวิริยา อุประ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ว31101 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี | อ30241 English for Communication | ว30202 ฟิสิกส์ 2 | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | Computer Laboratory 3 | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ส33101 สังคมศึกษา | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน | ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | Computer Laboratory 5 |
|
10.20 - 11.10 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ท21101 ภาษาไทย | ว21101 วิทยาการคำนวณ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ศ21101 ศิลปะ | อ21101 English | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | | Computer Laboratory 4 | | ห้องศิลปะ | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ส22101 สังคมศึกษา | จ20203 Chinese for Communication 3 | ท22101 ภาษาไทย | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ง20241 เกษตรพอเพียง | ท23101 ภาษาไทย | ส20235 หน้าที่พลเมือง | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ส23101 สังคมศึกษา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 3-ครูวิริยา อุประ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ว30241 ชีววิทยา 1 | อ30201 Supplemental English 1 | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ค32101 คณิตศาสตร์ | อ30203 Supplemental English 3 | ส32101 สังคมศึกษา | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | ห้องคณิตศาสตร์ | | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน | อ33101 English | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | |
|
11.10 - 12.00 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ส21101 สังคมศึกษา | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ท21101 ภาษาไทย | ศ21101 ศิลปะ | ส20231 หน้าที่พลเมือง | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | | | | ห้องศิลปะ | Computer Laboratory 5 |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | พ22101 สุขศึกษา | ว22101 วิทยาศาสตร์ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ส22101 สังคมศึกษา | ค22101 คณิตศาสตร์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | Computer Laboratory 4 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | Computer Laboratory 3 | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ง20241 เกษตรพอเพียง | ส23103 ประวัติศาสตร์ | อ23101 English | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ท23101 ภาษาไทย | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 3-ครูวิริยา อุประ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | ห้องภูมิปัญญาไทย | | ห้องปฏิบัติการเคมี | |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ว30241 ชีววิทยา 1 | อ31101 English | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | อ32101 English | จ30203 Chinese for Career 3 | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | | | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ท33101 ภาษาไทย | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | ห้องคณิตศาสตร์ | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
12.00 - 13.00 |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
13.00 - 13.50 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ท21101 ภาษาไทย | ส21101 สังคมศึกษา | ส20231 หน้าที่พลเมือง | ค21101 คณิตศาสตร์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | Computer Laboratory 5 | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ท22101 ภาษาไทย | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | จ20203 Chinese for Communication 3 | ค22101 คณิตศาสตร์ | ส22101 สังคมศึกษา | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | | Computer Laboratory 3 | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ23101 English | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ท23101 ภาษาไทย | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 3-ครูวิริยา อุประ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | ห้องภูมิปัญญาไทย | |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ว30221 เคมี 1 | ส31101 สังคมศึกษา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | ห้องปฏิบัติการเคมี | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ศ32101 นาฏศิลป์ศึกษา | อ32101 English | อ30203 Supplemental English 3 | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | ห้องศิลปะ | | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30244 ชีววิทยา 4 | ง30204 การงานอาชีพเพิ่มเติม | ส33103 ประวัติศาสตร์ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | Computer Laboratory 4 |
|
13.50 - 14.40 |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
14.40 - 15.30 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
15.30 - 16.00 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
T h u r s d a y
|
08.30 - 08.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ท21101 ภาษาไทย | ส21101 สังคมศึกษา | ง20201 การงานอาชีพเพิ่มเติม | ค21101 คณิตศาสตร์ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | อ22101 English | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค22101 คณิตศาสตร์ | ท22101 ภาษาไทย | ส22101 สังคมศึกษา | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | | | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส23101 สังคมศึกษา | ค23101 คณิตศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ท23101 ภาษาไทย | ว23101 วิทยาศาสตร์ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | อ30201 Supplemental English 1 | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | | Computer Laboratory 3 |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30202 ฟิสิกส์ 2 | ส32103 ประวัติศาสตร์ | อ32101 English | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | Computer Laboratory 4 | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ศ33101 ทัศนศิลป์ศึกษา | ว33101 พันธุวิศวกรรมและสิ่งแวดล้อม | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 3-ครูวิริยา อุประ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | ห้องศิลปะ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
09.30 - 10.20 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ค21101 คณิตศาสตร์ | ศ21101 ศิลปะ | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ส21101 สังคมศึกษา | ว21101 วิทยาการคำนวณ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | | ห้องศิลปะ | ห้องภูมิปัญญาไทย | | Computer Laboratory 4 |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ท22101 ภาษาไทย | ว22101 วิทยาศาสตร์ | อ22101 English | ส22101 สังคมศึกษา | อ22101 English | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ง23101 การงานอาชีพ | พ23103 Volleyball | ส23101 สังคมศึกษา | อ23101 English | ว23101 วิทยาศาสตร์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายอมรเทพ รวมออม | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | Computer Laboratory 3 | | | | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ค31101 คณิตศาสตร์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | Computer Laboratory 5 | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30202 ฟิสิกส์ 2 | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง | ส32101 สังคมศึกษา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ว33101 พันธุวิศวกรรมและสิ่งแวดล้อม | ง23101 การงานอาชีพ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูวิริยา อุประ | 7-ครูพายัพ ซาหิน | ห้องคณิตศาสตร์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
|
10.20 - 11.10 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ศ21101 ศิลปะ | ส21101 สังคมศึกษา | อ21101 English | ว21101 วิทยาการคำนวณ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | | ห้องศิลปะ | | | Computer Laboratory 4 |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ว22101 วิทยาศาสตร์ | อ22101 English | ส22101 สังคมศึกษา | อ22101 English | ศ22101 ศิลปะ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ง23101 การงานอาชีพ | ส23101 สังคมศึกษา | ค23101 คณิตศาสตร์ | พ23103 Volleyball | อ23101 English | 7-ครูธนกฤต สันทา | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายอมรเทพ รวมออม | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | Computer Laboratory 3 | | | | |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ว30241 ชีววิทยา 1 | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | Computer Laboratory 5 |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ส32101 สังคมศึกษา | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | พ30205 Petanque | ท33101 ภาษาไทย | ว30224 เคมี 4 | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
11.10 - 12.00 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ส20231 หน้าที่พลเมือง | อ21101 English | ท21101 ภาษาไทย | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | อ21101 English | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | Computer Laboratory 5 | | | | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ส22103 ประวัติศาสตร์ | พ22101 สุขศึกษา | ค22101 คณิตศาสตร์ | ศ22101 ศิลปะ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องภูมิปัญญาไทย | Computer Laboratory 4 | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ23101 English | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ท23101 ภาษาไทย | ส23101 สังคมศึกษา | ส20235 หน้าที่พลเมือง | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | | | | | |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ว31101 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 3-ครูวิริยา อุประ | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30222 เคมี 2 | ส32101 สังคมศึกษา | ศ32101 นาฏศิลป์ศึกษา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | ห้องปฏิบัติการเคมี | | ห้องศิลปะ |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | อ33101 English | ง23101 การงานอาชีพ | ท33101 ภาษาไทย | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | |
|
12.00 - 13.00 |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
13.00 - 13.50 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | อ21101 English | พ21103 Table Tennis | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ท21101 ภาษาไทย | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ส22102 สังคมศึกษา | ค22101 คณิตศาสตร์ | ท22101 ภาษาไทย | ศ22101 ศิลปะ | ง22101 การงานอาชีพ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูพายัพ ซาหิน | | | | | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ศ23101 ศิลปะ | อ23101 English | ง20241 เกษตรพอเพียง | ส23103 ประวัติศาสตร์ | 3-ครูวิริยา อุประ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องศิลปะ | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | ห้องภูมิปัญญาไทย |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ค31101 คณิตศาสตร์ | พ30201 Badminton | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | ห้องคณิตศาสตร์ | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ท32101 ภาษาไทย | ง30252 พิมพ์ดีดอังกฤษด้วยคอมพิวเตอร์ | ว30222 เคมี 2 | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | Computer Laboratory 3 | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 | จ30205 Chinese for Career 5 | ว30244 ชีววิทยา 4 | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | Computer Laboratory 5 | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
13.50 - 14.40 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | พ21103 Table Tennis | ท21101 ภาษาไทย | ว21101 วิทยาศาสตร์ | จ20201 Chinese for Communication 1 | ส21101 สังคมศึกษา | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ค22101 คณิตศาสตร์ | ท22101 ภาษาไทย | ส22103 ประวัติศาสตร์ | ศ22101 ศิลปะ | ง22101 การงานอาชีพ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูพายัพ ซาหิน | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ศ23101 ศิลปะ | พ23101 สุขศึกษา | ง20241 เกษตรพอเพียง | ท23101 ภาษาไทย | 3-ครูวิริยา อุประ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องศิลปะ | Computer Laboratory 4 | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | อ31101 English | ส31101 สังคมศึกษา | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ง30252 พิมพ์ดีดอังกฤษด้วยคอมพิวเตอร์ | ท32101 ภาษาไทย | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 7-ครูธนกฤต สันทา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | | Computer Laboratory 3 | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30224 เคมี 4 | พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ว30244 ชีววิทยา 4 | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | ห้องปฏิบัติการเคมี | Computer Laboratory 5 | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
14.40 - 15.30 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
15.30 - 16.00 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
F r i d a y
|
08.30 - 08.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ส21101 สังคมศึกษา | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | อ21101 English | ท21101 ภาษาไทย | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | | | | | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ท22101 ภาษาไทย | ว22101 วิทยาศาสตร์ | อ22101 English | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | Computer Laboratory 3 |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ23101 English | ท23101 ภาษาไทย | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ส23101 สังคมศึกษา | ศ23101 ศิลปะ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 3-ครูวิริยา อุประ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | | | ห้องปฏิบัติการเคมี | | ห้องศิลปะ |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ว31101 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | ค31101 คณิตศาสตร์ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ท32101 ภาษาไทย | ว30202 ฟิสิกส์ 2 | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | Computer Laboratory 5 | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ส33103 ประวัติศาสตร์ | ค32101 คณิตศาสตร์ | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | Computer Laboratory 4 | | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
09.30 - 10.20 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ท21101 ภาษาไทย | พ21101 สุขศึกษา | พ21103 Table Tennis | ว21101 วิทยาการคำนวณ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | | | | Computer Laboratory 4 | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ส22102 สังคมศึกษา | พ22103 กระบี่กระบอง | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ท22101 ภาษาไทย | ส20233 หน้าที่พลเมือง | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | Computer Laboratory 5 |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส23101 สังคมศึกษา | ง20241 เกษตรพอเพียง | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ศ23101 ศิลปะ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 3-ครูวิริยา อุประ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | ห้องปฏิบัติการเคมี | | ห้องศิลปะ |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ท31101 ภาษาไทย | ศ30201 ศิลปะเพิ่มเติม | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ค32101 คณิตศาสตร์ | ว30202 ฟิสิกส์ 2 | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง | อ30205 Supplemental English 5 | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | ห้องคณิตศาสตร์ | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | |
|
10.20 - 11.10 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | อ21101 English | ว21101 วิทยาศาสตร์ | พ21101 สุขศึกษา | ว21101 วิทยาการคำนวณ | ศ21101 ศิลปะ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | Computer Laboratory 4 | ห้องศิลปะ |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ค22101 คณิตศาสตร์ | จ20203 Chinese for Communication 3 | พ22103 กระบี่กระบอง | ง22101 การงานอาชีพ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | | | | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ง20241 เกษตรพอเพียง | ง23101 การงานอาชีพ | อ23101 English | ค23101 คณิตศาสตร์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | Computer Laboratory 3 | | |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ส31101 สังคมศึกษา | ศ30201 ศิลปะเพิ่มเติม | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ท32101 ภาษาไทย | อ30241 English for Communication | ว30242 ชีววิทยา 2 | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง | อ33101 English | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | |
|
11.10 - 12.00 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ง20201 การงานอาชีพเพิ่มเติม | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ส21101 สังคมศึกษา | ศ21101 ศิลปะ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | | ห้องศิลปะ |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ท22101 ภาษาไทย | อ22101 English | ส22101 สังคมศึกษา | ง22101 การงานอาชีพ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | | | | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | ห้องปฏิบัติการเคมี |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค23101 คณิตศาสตร์ | พ23101 สุขศึกษา | ง23101 การงานอาชีพ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | อ23101 English | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 3 | | |
|
ม.4/1, ม.4/3 | ม.4/2 | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ท31101 ภาษาไทย | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | อ30203 Supplemental English 3 | พ30203 Volleyball | ว30242 ชีววิทยา 2 | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นายอมรเทพ รวมออม | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ม.6/3 | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | พ30205 Petanque | พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นายจตุพล กำจัดภัย | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | Computer Laboratory 5 |
|
12.00 - 13.00 |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
13.00 - 13.50 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
13.50 - 14.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
14.40 - 15.30 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
15.30 - 16.00 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |