Monday |
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรม Home Room | | |
|
ม.1/1 | ม.6/1 | ม.2/5 | ม.3/3 | ม.1/2 | ม.5/2 | ม.5/1 | ม.3/1 | ม.2/1 | ม.6/3 | ม.1/3 | ม.1/5 | ม.2/2 | ม.3/5 | ม.4/1 | ม.2/3 | ม.3/2 | ม.5/3 | ม.4/3 | ม.1/4 | ม.2/4 | ม.3/4 | ม.4/2 | ม.6/2 | ท21101 ภาษาไทย | ท33101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส23101 สังคมศึกษา | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ส32103 ประวัติศาสตร์ | พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ง20241 เกษตรพอเพียง | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ศ33101 ทัศนศิลป์ศึกษา | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ค31101 คณิตศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว30222 เคมี 2 | ว31101 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | อ21101 English | อ22101 English | อ23101 English | อ31101 English | จ30205 Chinese for Career 5 | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูวิริยา อุประ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 5 | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | Computer Laboratory 3 | ห้องศิลปะ | | | | | ห้องคณิตศาสตร์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | | | |
|
ม.5/2 | ม.2/1 | ม.1/1 | ม.3/5 | ม.3/3 | ม.2/5 | ม.1/2 | ม.4/2 | ม.3/1 | ม.6/2 | ม.3/4 | ม.1/4 | ม.4/1 | ม.5/3 | ม.6/3 | ม.2/4 | ม.3/2 | ม.5/1 | ม.4/3 | ม.1/3 | ม.2/3 | ม.6/1 | ม.1/5 | ม.2/2 | ท32101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส21101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ส23103 ประวัติศาสตร์ | พ22103 กระบี่กระบอง | ว21101 วิทยาการคำนวณ | ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ | ง20241 เกษตรพอเพียง | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง | ศ23101 ศิลปะ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ค32101 คณิตศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว30222 เคมี 2 | ว31101 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | อ21101 English | อ22101 English | อ30205 Supplemental English 5 | จ20201 Chinese for Communication 1 | ส20233 หน้าที่พลเมือง | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูวิริยา อุประ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 3 | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | ห้องศิลปะ | | | | ห้องคณิตศาสตร์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | | | Computer Laboratory 5 |
|
ม.1/3 | ม.3/2 | ม.4/3 | ม.2/2 | ม.3/1 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.1/2 | ม.4/2 | ม.6/2 | ม.3/4 | ม.1/4 | ม.3/3 | ม.5/3 | ม.2/4 | ม.3/5 | ม.4/1 | ม.5/1 | ม.6/3 | ม.2/5 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.1/1 | ม.2/3 | ท21101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ท31101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส23101 สังคมศึกษา | ส21103 ประวัติศาสตร์ | พ22103 กระบี่กระบอง | ว21101 วิทยาการคำนวณ | ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง | ศ23101 ศิลปะ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23101 คณิตศาสตร์ | ค32101 คณิตศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว30201 ฟิสิกส์ 1 | ว30222 เคมี 2 | ว30244 ชีววิทยา 4 | อ22101 English | อ32101 English | อ33101 English | จ20201 Chinese for Communication 1 | ส20233 หน้าที่พลเมือง | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูวิริยา อุประ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | | | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 3 | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | ห้องศิลปะ | | | ห้องคณิตศาสตร์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | | | Computer Laboratory 5 |
|
ม.3/4 | ม.6/2 | ม.2/4 | ม.1/4 | ม.1/3 | ม.3/2 | ม.2/5 | ม.2/1 | ม.4/2 | ม.5/3 | ม.1/5 | ม.2/3 | ม.2/2 | ม.3/1 | ม.6/1 | ม.1/2 | ม.3/5 | ม.4/1 | ม.4/3 | ม.6/3 | ม.1/1 | ม.3/3 | ม.5/1 | ม.5/2 | ท23101 ภาษาไทย | ท33101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ท21101 ภาษาไทย | ส21101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ส22103 ประวัติศาสตร์ | พ22101 สุขศึกษา | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ศ32101 นาฏศิลป์ศึกษา | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23101 คณิตศาสตร์ | ค32101 คณิตศาสตร์ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว30201 ฟิสิกส์ 1 | ว30221 เคมี 1 | ว30244 ชีววิทยา 4 | อ21101 English | อ23101 English | อ32101 English | จ30203 Chinese for Career 3 | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูวิริยา อุประ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | | | | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 3 | ห้องศิลปะ | | | | | ห้องคณิตศาสตร์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | | |
|
-X- |
ม.3/5 | ม.4/1 | ม.5/3 | ม.1/3 | ม.2/2 | ม.1/4 | ม.5/2 | ม.4/3 | ม.6/2 | ม.4/2 | ม.2/4 | ม.2/3 | ม.3/1 | ม.1/2 | ม.2/5 | ม.3/3 | ม.1/1 | ม.3/4 | ม.6/3 | ม.6/1 | ม.5/1 | ม.1/5 | ม.3/2 | ม.2/1 | ท23101 ภาษาไทย | ส31101 สังคมศึกษา | ส32101 สังคมศึกษา | พ21101 สุขศึกษา | พ22101 สุขศึกษา | พ21103 Table Tennis | พ30203 Volleyball | ว31102 วิทยาการคำนวณ | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ศ22101 ศิลปะ | ศ23101 ศิลปะ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | ว30224 เคมี 4 | ว30242 ชีววิทยา 2 | อ21101 English | อ23101 English | ส20233 หน้าที่พลเมือง | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นักศึกษา สถาบันการพลศึกษา 1 | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นักศึกษา สถาบันการพลศึกษา 2 | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูวิริยา อุประ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | | | | | Computer Laboratory 4 | | | Computer Laboratory 1 | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | Computer Laboratory 3 | | ห้องศิลปะ | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | Computer Laboratory 5 |
|
ม.1/5 | ม.3/3 | ม.4/1 | ม.2/5 | ม.2/2 | ม.5/2 | ม.2/4 | ม.3/5 | ม.4/3 | ม.5/3 | ม.6/2 | ม.1/4 | ม.4/2 | ม.2/3 | ม.3/1 | ม.2/1 | ม.3/2 | ม.1/1 | ม.3/4 | ม.6/3 | ม.6/1 | ม.5/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ท21101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ท31101 ภาษาไทย | ส22101 สังคมศึกษา | ส22103 ประวัติศาสตร์ | ส32101 สังคมศึกษา | พ22101 สุขศึกษา | พ23103 Volleyball | ว31102 วิทยาการคำนวณ | ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน | ง20201 การงานอาชีพเพิ่มเติม | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง | ศ22101 ศิลปะ | ศ23101 ศิลปะ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | ว30224 เคมี 4 | ว30242 ชีววิทยา 2 | อ21101 English | ส20231 หน้าที่พลเมือง | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นักศึกษา สถาบันการพลศึกษา 2 | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูวิริยา อุประ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | Computer Laboratory 4 | | Computer Laboratory 1 | Computer Laboratory 3 | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | | ห้องศิลปะ | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | Computer Laboratory 5 |
|
ม.ต้น | ม.4 | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | ม.5 | ม.6 | | | | | | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูวิริยา อุประ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | | | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน | | |
|
Tuesday |
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรม Home Room | | |
|
ม.3/5 | ม.1/4 | ม.1/3 | ม.1/1 | ม.4/3 | ม.6/3 | ม.6/1 | ม.3/2 | ม.2/3 | ม.4/2 | ม.5/2 | ม.1/5 | ม.2/5 | ม.2/4 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.5/1 | ม.2/1 | ม.3/1 | ม.4/1 | ม.1/2 | ม.2/2 | ม.5/3 | ม.6/2 | ท23101 ภาษาไทย | ท21101 ภาษาไทย | ส21101 สังคมศึกษา | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ส31101 สังคมศึกษา | ส33103 ประวัติศาสตร์ | พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ง20241 เกษตรพอเพียง | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ศ30201 ศิลปะเพิ่มเติม | ศ32101 นาฏศิลป์ศึกษา | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23101 คณิตศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค32101 คณิตศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว30221 เคมี 1 | อ21101 English | อ22101 English | อ32101 English | จ30205 Chinese for Career 5 | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูวิริยา อุประ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 5 | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | Computer Laboratory 3 | | ห้องศิลปะ | | | | | | ห้องคณิตศาสตร์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | | |
|
ม.1/5 | ม.1/4 | ม.2/5 | ม.3/4 | ม.5/1 | ม.3/5 | ม.6/3 | ม.4/1 | ม.2/2 | ม.3/2 | ม.6/2 | ม.3/3 | ม.4/2 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.2/4 | ม.4/3 | ม.6/1 | ม.1/1 | ม.3/1 | ม.5/3 | ม.2/3 | ม.5/2 | ม.2/1 | ท21101 ภาษาไทย | ส21101 สังคมศึกษา | ส22101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ส30232 หน้าที่พลเมือง 2 | พ23101 สุขศึกษา | พ30205 Petanque | ว31102 วิทยาการคำนวณ | ง22101 การงานอาชีพ | ง20241 เกษตรพอเพียง | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง | ศ23101 ศิลปะ | ศ30201 ศิลปะเพิ่มเติม | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ค32101 คณิตศาสตร์ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว30222 เคมี 2 | อ22101 English | อ30241 English for Communication | จ20203 Chinese for Communication 3 | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นักศึกษา สถาบันการพลศึกษา 1 | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูวิริยา อุประ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | | | | | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 4 | | Computer Laboratory 1 | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | ห้องศิลปะ | | | | | | ห้องคณิตศาสตร์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | | | |
|
ม.3/4 | ม.2/3 | ม.3/5 | ม.6/1 | ม.3/2 | ม.6/3 | ม.4/1 | ม.5/2 | ม.2/2 | ม.6/2 | ม.2/5 | ม.3/3 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.5/1 | ม.1/5 | ม.4/3 | ม.5/3 | ม.4/2 | ม.1/1 | ม.2/1 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.1/2 | ท23101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส23101 สังคมศึกษา | ส33101 สังคมศึกษา | พ23101 สุขศึกษา | พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ว31102 วิทยาการคำนวณ | ง30252 พิมพ์ดีดอังกฤษด้วยคอมพิวเตอร์ | ง22101 การงานอาชีพ | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง | ศ22101 ศิลปะ | ศ23101 ศิลปะ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว30201 ฟิสิกส์ 1 | ว30222 เคมี 2 | ว31101 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | อ21101 English | อ22101 English | อ22101 English | อ23101 English | จ20201 Chinese for Communication 1 | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | | | | | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 1 | Computer Laboratory 3 | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | | ห้องศิลปะ | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | | | |
|
ม.1/1 | ม.2/1 | ม.3/1 | ม.5/3 | ม.6/2 | ม.1/2 | ม.1/5 | ม.2/4 | ม.3/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.2/5 | ม.5/1 | ม.1/4 | ม.2/3 | ม.3/2 | ม.6/3 | ม.2/2 | ม.4/3 | ม.4/2 | ม.1/3 | ม.3/5 | ม.4/1 | ม.3/4 | ส21101 สังคมศึกษา | ส22102 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ส30232 หน้าที่พลเมือง 2 | ส33101 สังคมศึกษา | พ21101 สุขศึกษา | พ21103 Table Tennis | พ22103 กระบี่กระบอง | พ23103 Volleyball | ง30252 พิมพ์ดีดอังกฤษด้วยคอมพิวเตอร์ | ง23101 การงานอาชีพ | ศ22101 ศิลปะ | ศ32101 นาฏศิลป์ศึกษา | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ค32101 คณิตศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว30201 ฟิสิกส์ 1 | ว31101 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | อ21101 English | อ23101 English | อ31101 English | ส20235 หน้าที่พลเมือง | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นักศึกษา สถาบันการพลศึกษา 1 | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นักศึกษา สถาบันการพลศึกษา 2 | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | | | | Computer Laboratory 5 | | | | | | Computer Laboratory 3 | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | | ห้องศิลปะ | | | | ห้องคณิตศาสตร์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | | |
|
-X- |
ม.3/3 | ม.2/4 | ม.1/2 | ม.6/3 | ม.1/3 | ม.5/1 | ม.1/5 | ม.3/2 | ม.2/3 | ม.5/2 | ม.2/2 | ม.3/5 | ม.1/1 | ม.2/1 | ม.3/1 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.6/2 | ม.1/4 | ม.5/3 | ม.4/3 | ม.6/1 | ม.3/4 | ม.2/5 | ท23101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส21101 สังคมศึกษา | ท33101 ภาษาไทย | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ส32101 สังคมศึกษา | ว21101 วิทยาการคำนวณ | ง23101 การงานอาชีพ | ง22101 การงานอาชีพ | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง | ศ22101 ศิลปะ | ศ23101 ศิลปะ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23101 คณิตศาสตร์ | ค31101 คณิตศาสตร์ | ค31101 คณิตศาสตร์ | ค32101 คณิตศาสตร์ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว30202 ฟิสิกส์ 2 | ว30221 เคมี 1 | ว30244 ชีววิทยา 4 | อ23101 English | ส20233 หน้าที่พลเมือง | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 3 | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | | ห้องศิลปะ | | | | ห้องคณิตศาสตร์ | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | Computer Laboratory 5 |
|
ม.1/2 | ม.3/1 | ม.4/1 | ม.2/4 | ม.3/4 | ม.4/2 | ม.6/3 | ม.1/3 | ม.5/1 | ม.1/5 | ม.3/2 | ม.2/3 | ม.6/2 | ม.5/2 | ม.2/2 | ม.3/5 | ม.2/1 | ม.3/3 | ม.1/4 | ม.5/3 | ม.4/3 | ม.6/1 | ม.2/5 | ม.1/1 | ท21101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ท31101 ภาษาไทย | ส22101 สังคมศึกษา | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ส31101 สังคมศึกษา | ส33101 สังคมศึกษา | พ21103 Table Tennis | พ30203 Volleyball | ว21101 วิทยาการคำนวณ | ง23101 การงานอาชีพ | ง22101 การงานอาชีพ | ง30204 การงานอาชีพเพิ่มเติม | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง | ศ22101 ศิลปะ | ศ23101 ศิลปะ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว30202 ฟิสิกส์ 2 | ว30221 เคมี 1 | ว30244 ชีววิทยา 4 | จ20203 Chinese for Communication 3 | ส20231 หน้าที่พลเมือง | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นักศึกษา สถาบันการพลศึกษา 1 | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นักศึกษา สถาบันการพลศึกษา 2 | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 3 | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | | ห้องศิลปะ | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | Computer Laboratory 5 |
|
ม.ต้น | ม.4 | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | ม.5 | ม.6 | | | | | | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูวิริยา อุประ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | | | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน | | |
|
Wednesday |
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรม Home Room | | |
|
ม.1/3 | ม.2/4 | ม.5/3 | ม.2/1 | ม.2/3 | ม.4/3 | ม.6/1 | ม.5/2 | ม.3/4 | ม.1/5 | ม.1/1 | ม.2/2 | ม.3/5 | ม.4/1 | ม.5/1 | ม.1/2 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.6/3 | ม.3/3 | ม.4/2 | ม.6/2 | ม.1/4 | ม.3/2 | ท21101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ท32101 ภาษาไทย | ส22102 สังคมศึกษา | ส22103 ประวัติศาสตร์ | ส31101 สังคมศึกษา | ส33103 ประวัติศาสตร์ | พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ง23101 การงานอาชีพ | ศ21101 ศิลปะ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ค32101 คณิตศาสตร์ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว30244 ชีววิทยา 4 | อ23101 English | อ30201 Supplemental English 1 | อ33101 English | จ20201 Chinese for Communication 1 | ส20235 หน้าที่พลเมือง | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | 7-ครูธนกฤต สันทา | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูวิริยา อุประ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 3 | ห้องศิลปะ | | | | | ห้องคณิตศาสตร์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | | | |
|
ม.3/1 | ม.5/1 | ม.1/4 | ม.2/4 | ม.4/1 | ม.6/2 | ม.5/3 | ม.1/1 | ม.3/4 | ม.3/5 | ม.5/2 | ม.1/5 | ม.2/3 | ม.6/3 | ม.1/2 | ม.3/3 | ม.6/1 | ม.4/3 | ม.1/3 | ม.2/1 | ม.2/5 | ม.3/2 | ม.4/2 | ม.2/2 | ท23101 ภาษาไทย | ท32101 ภาษาไทย | ส21101 สังคมศึกษา | ส22101 สังคมศึกษา | ส31101 สังคมศึกษา | ส33101 สังคมศึกษา | พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ว21101 วิทยาการคำนวณ | ง23101 การงานอาชีพ | ง20241 เกษตรพอเพียง | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง | ศ21101 ศิลปะ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | ว31101 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | อ21101 English | อ22101 English | อ22101 English | อ23101 English | อ31101 English | จ20203 Chinese for Communication 3 | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูวิริยา อุประ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | | | | | | | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 3 | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | ห้องศิลปะ | | ห้องคณิตศาสตร์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | | | | |
|
ม.2/3 | ม.1/5 | ม.6/3 | ม.2/5 | ม.3/2 | ม.6/1 | ม.1/4 | ม.4/2 | ม.1/1 | ม.5/1 | ม.2/4 | ม.3/5 | ม.5/2 | ม.1/3 | ม.1/2 | ม.3/4 | ม.3/1 | ม.4/3 | ม.2/1 | ม.3/3 | ม.5/3 | ม.4/1 | ม.2/2 | ม.6/2 | ท22101 ภาษาไทย | ส21101 สังคมศึกษา | ท33101 ภาษาไทย | ส22101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ส33101 สังคมศึกษา | พ21101 สุขศึกษา | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ว21101 วิทยาการคำนวณ | ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี | ง22101 การงานอาชีพ | ง20241 เกษตรพอเพียง | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง | ศ21101 ศิลปะ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23101 คณิตศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค31101 คณิตศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว30202 ฟิสิกส์ 2 | ว30241 ชีววิทยา 1 | อ22101 English | อ30205 Supplemental English 5 | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูวิริยา อุประ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | | | | | | | | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 3 | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | ห้องศิลปะ | | | | ห้องคณิตศาสตร์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | |
|
ม.1/2 | ม.3/3 | ม.4/2 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.3/4 | ม.3/2 | ม.2/5 | ม.6/2 | ม.2/4 | ม.1/1 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.3/1 | ม.4/3 | ม.5/2 | ม.5/1 | ม.6/1 | ม.2/1 | ม.5/3 | ม.4/1 | ม.1/5 | ม.6/3 | ม.3/5 | ท21101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ท31101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส22101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ส23103 ประวัติศาสตร์ | พ22101 สุขศึกษา | พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ง22101 การงานอาชีพ | ง20201 การงานอาชีพเพิ่มเติม | ศ21101 ศิลปะ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ค32101 คณิตศาสตร์ | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว30202 ฟิสิกส์ 2 | ว30241 ชีววิทยา 1 | อ21101 English | อ33101 English | ส20235 หน้าที่พลเมือง | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | | | | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 5 | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | ห้องศิลปะ | | | | | | ห้องคณิตศาสตร์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | |
|
-X- |
ม.1/1 | ม.3/2 | ม.2/1 | ม.1/2 | ม.2/2 | ม.3/5 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.4/3 | ม.6/2 | ม.2/5 | ม.6/1 | ม.1/5 | ม.2/4 | ม.3/3 | ม.5/3 | ม.1/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.6/3 | ม.4/2 | ม.1/4 | ม.3/1 | ม.2/3 | ท21101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส21101 สังคมศึกษา | ส22101 สังคมศึกษา | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ส32103 ประวัติศาสตร์ | ส32101 สังคมศึกษา | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ง23101 การงานอาชีพ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ศ33101 ทัศนศิลป์ศึกษา | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว30201 ฟิสิกส์ 1 | ว30224 เคมี 4 | ว31101 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | อ21101 English | อ23101 English | จ20203 Chinese for Communication 3 | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูวิริยา อุประ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | | | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | Computer Laboratory 4 | | Computer Laboratory 5 | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | Computer Laboratory 3 | ห้องศิลปะ | | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | |
|
ม.ต้น | ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | Boy Scout & Girl Guide | กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร | กิจกรรมลูกเสือ ม.1 | กิจกรรมเนตรนารี ม.3 | กิจกรรมเนตรนารี ม.3 | กิจกรรมเนตรนารี ม.1 | กิจกรรมนักศึกษาวิชาทหาร | วิถีพุทธ/Buddhist way | กิจกรรมเนตรนารี ม.2 | วิถีพุทธ/Buddhist way | วิถีพุทธ/Buddhist way | วิถีพุทธ/Buddhist way | วิถีพุทธ/Buddhist way | กิจกรรมลูกเสือ ม.2 | กิจกรรมลูกเสือ ม.1 | วิถีพุทธ/Buddhist way | กิจกรรมเนตรนารี ม.3 | วิถีพุทธ/Buddhist way | กิจกรรมลูกเสือ ม.3 | กิจกรรมลูกเสือ ม.2 | กิจกรรมเนตรนารี ม.2 | กิจกรรมลูกเสือ ม.3 | กิจกรรมเนตรนารี ม.3 | กิจกรรมลูกเสือ ม.2 | กิจกรรมลูกเสือ ม.1 | วิถีพุทธ/Buddhist way | กิจกรรมเนตรนารี ม.1 | กิจกรรมลูกเสือ ม.2 | กิจกรรมลูกเสือ ม.3 | วิถีพุทธ/Buddhist way | กิจกรรมเนตรนารี ม.1 | กิจกรรมเนตรนารี ม.2 | กิจกรรมเนตรนารี ม.2 | วิถีพุทธ/Buddhist way | กิจกรรมลูกเสือ ม.2 | กิจกรรมลูกเสือ ม.3 | กิจกรรมลูกเสือ ม.1 | กิจกรรมเนตรนารี ม.1 | กิจกรรมเนตรนารี ม.3 | กิจกรรมเนตรนารี ม.1 | กิจกรรมเนตรนารี ม.2 | กิจกรรมลูกเสือ ม.1 | | | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 7-ครูธนกฤต สันทา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 3-ครูวิริยา อุประ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.ต้น | ม.4 | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | ม.5 | ม.6 | | | | | | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูวิริยา อุประ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | | | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน | | |
|
Thursday |
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรม Home Room | | |
|
ม.1/2 | ม.5/2 | ม.2/1 | ม.1/5 | ม.2/3 | ม.3/3 | ม.5/3 | ม.1/1 | ม.3/5 | ม.3/4 | ม.2/4 | ม.6/2 | ม.1/3 | ม.2/5 | ม.3/2 | ม.4/2 | ม.6/3 | ม.2/2 | ม.5/1 | ม.6/1 | ม.1/4 | ม.3/1 | ม.4/3 | ม.4/1 | ท21101 ภาษาไทย | ท32101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส21101 สังคมศึกษา | ส22101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ส32103 ประวัติศาสตร์ | พ21101 สุขศึกษา | ง23101 การงานอาชีพ | ง20241 เกษตรพอเพียง | ศ22101 ศิลปะ | ศ33101 ทัศนศิลป์ศึกษา | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค31101 คณิตศาสตร์ | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว30222 เคมี 2 | ว30244 ชีววิทยา 4 | อ21101 English | อ23101 English | อ31101 English | อ30201 Supplemental English 1 | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | | | | | | | Computer Laboratory 4 | | Computer Laboratory 3 | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | | ห้องศิลปะ | | | | | ห้องคณิตศาสตร์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | | |
|
ม.1/1 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.6/3 | ม.5/1 | ม.2/3 | ม.3/1 | ม.4/2 | ม.3/5 | ม.2/1 | ม.3/4 | ม.2/4 | ม.1/5 | ม.3/2 | ม.4/3 | ม.2/2 | ม.6/1 | ม.4/1 | ม.5/3 | ม.1/2 | ม.2/5 | ม.3/3 | ม.5/2 | ม.6/2 | ท21101 ภาษาไทย | ส21101 สังคมศึกษา | ส21103 ประวัติศาสตร์ | ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 | ส32101 สังคมศึกษา | พ22101 สุขศึกษา | พ23103 Volleyball | ว31102 วิทยาการคำนวณ | ง23101 การงานอาชีพ | ง22101 การงานอาชีพ | ง20241 เกษตรพอเพียง | ศ22101 ศิลปะ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23101 คณิตศาสตร์ | ค31101 คณิตศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | ว30221 เคมี 1 | ว30242 ชีววิทยา 2 | อ21101 English | อ22101 English | อ23101 English | อ32101 English | อ33101 English | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นักศึกษา สถาบันการพลศึกษา 2 | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | Computer Laboratory 5 | | Computer Laboratory 4 | | Computer Laboratory 1 | Computer Laboratory 3 | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | | | | ห้องคณิตศาสตร์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | | | |
|
ม.5/1 | ม.2/5 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.6/3 | ม.3/4 | ม.3/2 | ม.4/2 | ม.3/3 | ม.2/1 | ม.1/1 | ม.1/3 | ม.2/2 | ม.6/2 | ม.1/4 | ม.6/1 | ม.5/2 | ม.4/1 | ม.5/3 | ม.1/5 | ม.2/3 | ม.3/5 | ม.4/3 | ม.1/2 | ท32101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส22101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ส33101 สังคมศึกษา | พ23101 สุขศึกษา | พ23103 Volleyball | ว31102 วิทยาการคำนวณ | ง23101 การงานอาชีพ | ง22101 การงานอาชีพ | ศ21101 ศิลปะ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค32101 คณิตศาสตร์ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | ว32101 ดุลยภาพของสิ่งมีชีวิต | ว30221 เคมี 1 | ว30242 ชีววิทยา 2 | อ21101 English | อ22101 English | อ23101 English | อ30201 Supplemental English 1 | ส20231 หน้าที่พลเมือง | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นักศึกษา สถาบันการพลศึกษา 2 | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูวิริยา อุประ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | | | | | | Computer Laboratory 4 | | Computer Laboratory 1 | Computer Laboratory 3 | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | ห้องศิลปะ | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | | | Computer Laboratory 5 |
|
ม.4/3 | ม.1/4 | ม.2/2 | ม.3/2 | ม.4/2 | ม.3/1 | ม.6/2 | ม.3/3 | ม.1/3 | ม.1/1 | ม.1/2 | ม.2/5 | ม.2/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ม.5/3 | ม.2/4 | ม.6/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.4/1 | ม.2/1 | ม.5/1 | ม.1/5 | ท31101 ภาษาไทย | ท21101 ภาษาไทย | ส22101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ส31101 สังคมศึกษา | พ23101 สุขศึกษา | พ30205 Petanque | ง23101 การงานอาชีพ | ง20201 การงานอาชีพเพิ่มเติม | ศ21101 ศิลปะ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23101 คณิตศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค32101 คณิตศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว30204 ฟิสิกส์ 4 | ว32101 ดุลยภาพของสิ่งมีชีวิต | ว30224 เคมี 4 | ว31101 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | อ22101 English | อ30203 Supplemental English 3 | ส20231 หน้าที่พลเมือง | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นักศึกษา สถาบันการพลศึกษา 1 | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูวิริยา อุประ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | | | | | | Computer Laboratory 4 | | Computer Laboratory 3 | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | ห้องศิลปะ | | | | | | ห้องคณิตศาสตร์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | Computer Laboratory 5 |
|
-X- |
ม.3/1 | ม.6/2 | ม.2/4 | ม.5/2 | ม.1/5 | ม.2/3 | ม.3/4 | ม.1/4 | ม.2/5 | ม.3/3 | ม.2/2 | ม.1/2 | ม.1/1 | ม.2/1 | ม.3/5 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.1/3 | ม.5/1 | ม.6/3 | ม.4/3 | ม.3/2 | ม.4/1 | ม.4/2 | ท23101 ภาษาไทย | ท33101 ภาษาไทย | ส22103 ประวัติศาสตร์ | ส30232 หน้าที่พลเมือง 2 | พ21101 สุขศึกษา | พ22103 กระบี่กระบอง | พ23103 Volleyball | ว21101 วิทยาการคำนวณ | ง22101 การงานอาชีพ | ง20241 เกษตรพอเพียง | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ศ21101 ศิลปะ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว30202 ฟิสิกส์ 2 | ว30224 เคมี 4 | ว30241 ชีววิทยา 1 | อ23101 English | อ31101 English | จ30201 Chinese for Career 1 | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นักศึกษา สถาบันการพลศึกษา 2 | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | Computer Laboratory 5 | | | | Computer Laboratory 4 | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | Computer Laboratory 3 | ห้องศิลปะ | | | | | ห้องคณิตศาสตร์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | |
|
ม.1/5 | ม.3/2 | ม.6/1 | ม.2/1 | ม.6/2 | ม.1/1 | ม.2/2 | ม.4/2 | ม.5/3 | ม.1/4 | ม.2/5 | ม.3/3 | ม.4/3 | ม.1/2 | ม.2/3 | ม.3/4 | ม.1/3 | ม.3/5 | ม.5/1 | ม.6/3 | ม.4/1 | ม.5/2 | ม.2/4 | ม.3/1 | ท21101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ท33101 ภาษาไทย | ส22102 สังคมศึกษา | ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 | พ21103 Table Tennis | พ22103 กระบี่กระบอง | พ30201 Badminton | พ30203 Volleyball | ว21101 วิทยาการคำนวณ | ง22101 การงานอาชีพ | ง20241 เกษตรพอเพียง | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ศ21101 ศิลปะ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว30202 ฟิสิกส์ 2 | ว30224 เคมี 4 | ว30241 ชีววิทยา 1 | อ30203 Supplemental English 3 | จ20203 Chinese for Communication 3 | ส20235 หน้าที่พลเมือง | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นักศึกษา สถาบันการพลศึกษา 1 | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-นักศึกษา สถาบันการพลศึกษา 2 | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูวิริยา อุประ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | | | | | Computer Laboratory 5 | | | | | Computer Laboratory 4 | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | Computer Laboratory 3 | ห้องศิลปะ | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | |
|
ม.ต้น | ม.4 | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | ม.5 | ม.6 | | | | | | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูวิริยา อุประ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | | | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน | | |
|
Friday |
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรม Home Room | | |
|
ม.1/3 | ม.3/4 | ม.2/5 | ม.5/3 | ม.1/2 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.1/5 | ม.4/1 | ม.1/4 | ม.2/1 | ม.1/1 | ม.2/4 | ม.3/5 | ม.3/1 | ม.6/3 | ม.2/3 | ม.3/2 | ม.4/3 | ม.2/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.3/3 | ม.4/2 | ท21101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ท32101 ภาษาไทย | ส21101 สังคมศึกษา | ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 | ส33103 ประวัติศาสตร์ | ง20201 การงานอาชีพเพิ่มเติม | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ศ21101 ศิลปะ | ศ22101 ศิลปะ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว30241 ชีววิทยา 1 | อ22101 English | อ32101 English | อ30241 English for Communication | ส20235 หน้าที่พลเมือง | จ30201 Chinese for Career 1 | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูวิริยา อุประ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | | | | | | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 4 | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | Computer Laboratory 3 | ห้องศิลปะ | | | | | | ห้องคณิตศาสตร์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | | | |
|
ม.1/5 | ม.3/5 | ม.3/1 | ม.4/1 | ม.1/3 | ม.5/2 | ม.6/2 | ม.4/2 | ม.1/4 | ม.2/1 | ม.1/2 | ม.2/2 | ม.2/5 | ม.3/2 | ม.6/1 | ม.2/3 | ม.3/3 | ม.5/1 | ม.4/3 | ม.1/1 | ม.2/4 | ม.3/4 | ม.5/3 | ม.6/3 | ส21101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ส23103 ประวัติศาสตร์ | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา | ว21101 วิทยาการคำนวณ | ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง | ศ21101 ศิลปะ | ศ22101 ศิลปะ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23101 คณิตศาสตร์ | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ | ว30202 ฟิสิกส์ 2 | ว30241 ชีววิทยา 1 | อ21101 English | อ22101 English | อ23101 English | อ32101 English | อ33101 English | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูวิริยา อุประ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 3 | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | ห้องศิลปะ | | | | | | ห้องคณิตศาสตร์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | | | |
|
ม.2/3 | ม.1/4 | ม.2/2 | ม.3/3 | ม.5/3 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.3/1 | ม.4/2 | ม.3/2 | ม.1/1 | ม.2/1 | ม.3/4 | ม.1/5 | ม.2/5 | ม.5/1 | ม.6/2 | ม.4/1 | ม.3/5 | ม.4/3 | ม.6/1 | ม.6/3 | ม.5/2 | ม.2/4 | ท22101 ภาษาไทย | ส21101 สังคมศึกษา | ส22101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ส32101 สังคมศึกษา | พ21103 Table Tennis | ว21101 วิทยาการคำนวณ | ง23101 การงานอาชีพ | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง | ศ23101 ศิลปะ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว30202 ฟิสิกส์ 2 | ว33101 พันธุวิศวกรรมและสิ่งแวดล้อม | ว31101 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | อ23101 English | อ31101 English | อ33101 English | อ30205 Supplemental English 5 | จ30203 Chinese for Career 3 | ส20233 หน้าที่พลเมือง | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นักศึกษา สถาบันการพลศึกษา 1 | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูวิริยา อุประ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | | | | | | | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 3 | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | ห้องศิลปะ | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | | | | Computer Laboratory 5 |
|
ม.4/2 | ม.3/5 | ม.2/2 | ม.1/1 | ม.2/3 | ม.3/4 | ม.2/1 | ม.3/3 | ม.6/1 | ม.3/1 | ม.6/3 | ม.1/2 | ม.3/2 | ม.2/4 | ม.5/2 | ม.5/1 | ม.1/5 | ม.2/5 | ม.4/3 | ม.6/2 | ม.4/1 | ม.5/3 | ม.1/3 | ม.1/4 | ท31101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส21101 สังคมศึกษา | ส22101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ส22103 ประวัติศาสตร์ | พ23101 สุขศึกษา | พ30205 Petanque | ง23101 การงานอาชีพ | ง23101 การงานอาชีพ | ง20201 การงานอาชีพเพิ่มเติม | ศ23101 ศิลปะ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค32101 คณิตศาสตร์ | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 | ว21101 วิทยาศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ | ว30201 ฟิสิกส์ 1 | ว33101 พันธุวิศวกรรมและสิ่งแวดล้อม | ว31101 วิทยาศาสตร์ชีวภาพ | อ30203 Supplemental English 3 | จ20201 Chinese for Communication 1 | ส20231 หน้าที่พลเมือง | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-นักศึกษา สถาบันการพลศึกษา 1 | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูวิริยา อุประ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | | | | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | Computer Laboratory 4 | | Computer Laboratory 3 | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | ห้องศิลปะ | | | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์กายภาพ | ห้องปฏิบัติการเคมี | ห้องปฏิบัติการฟิสิกส์ | | ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ชีวภาพ | | | Computer Laboratory 5 |
|
-X- |
ม.ต้น, ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 3-ครูวิริยา อุประ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 3-ครูวิริยา อุประ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.ต้น | ม.4 | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | ม.5 | ม.6 | | | | | | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูวิริยา อุประ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูพงษ์พิพัฒน์ นารินรักษ์ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | | | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 2-ครูอุมรินทร์ โปทาหลี | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน | | |
|