Institution name: | ตารางเรียน โรงเรียนเจริญศิลป์ศึกษา "โพธิ์คำอนุสรณ์" ภาคเรียนที่ 2/2560 ฉบับที่ 3 เริ่มใช้ 5 กุมภาพันธ์ 2561 |
---|
Comments: | Default comments |
---|
Table of contents
Monday | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Biology Laboratory | --- | ม.1/1 3-ครูวิริยา อุประ ว21102 วิทยาศาสตร์ |
ม.5/1 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30243 ชีววิทยา 3 |
--- | -X- | ม.1/2 3-ครูวิริยา อุประ ว21102 วิทยาศาสตร์ |
--- | --- | ||
Chemistry Laboratory | --- | ม.4/3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30221 เคมี 1 |
ม.1/5 3-ครูวิริยา อุประ ว21102 วิทยาศาสตร์ |
-X- | ม.5/1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30223 เคมี 3 |
--- | --- | |||
Computer Laboratory 1 | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | ม.5/3 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี |
--- | --- | |
Computer Laboratory 2 | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Computer Laboratory 3 | --- | ม.1/5 7-ครูพิชิต สุจริต I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) |
ม.2/5 7-ครูธนกฤต สันทา ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
ม.1/2 7-ครูพิชิต สุจริต I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) |
-X- | ม.1/1 7-ครูพิชิต สุจริต ง21102 การงานอาชีพ |
--- | --- | ||
Computer Laboratory 4 | --- | ม.4/2 7-ครูธนกฤต สันทา I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) |
ม.3/5 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
--- | -X- | ม.6/1 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส33104 ประวัติศาสตร์ |
ม.4/1 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส31102 สังคมศึกษา |
--- | --- | |
Computer Laboratory 5 | --- | --- | ม.5/3 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
ม.4/1 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
ม.2/2 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ22102 สุขศึกษา |
-X- | ม.3/2 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส23104 ประวัติศาสตร์ |
ม.6/2 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
--- | --- |
English Room | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Physics Laboratory | --- | ม.5/2 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว32102 การเคลื่อนที่และแรง |
ม.4/3 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูฝึกประสบการณ์ (ฟิสิกส์) ว30201 ฟิสิกส์ 1 |
-X- | ม.4/1 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ |
ม.4/3 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ |
--- | --- | ||
Science Laboratory | --- | ม.2/4 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว22102 วิทยาศาสตร์ |
ม.2/1 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว22102 วิทยาศาสตร์ |
-X- | --- | --- | --- | --- | ||
ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | --- | --- | --- | --- | ม.1/3 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล กิจกรรมศาสตร์พระราชา |
-X- | --- | ม.3/3 6- ครูรัตนชัย จุลราช กิจกรรมศาสตร์พระราชา |
--- | --- |
ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | --- | --- | --- | --- | ม.3/1 6- ครูรัตนชัย จุลราช กิจกรรมศาสตร์พระราชา |
-X- | ม.1/5 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล กิจกรรมศาสตร์พระราชา |
--- | --- | --- |
ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
หอประชุมโรงเรียน | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
ห้องคณิตศาสตร์ | --- | ม.4/1 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค31102 คณิตศาสตร์ |
ม.5/1 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค32102 คณิตศาสตร์ |
ม.4/2 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ค31102 คณิตศาสตร์ |
--- | -X- | ม.5/2 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค32102 คณิตศาสตร์ |
--- | --- | --- |
ห้องภูมิปัญญาไทย | --- | --- | --- | ม.1/3 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส21104 ประวัติศาสตร์ |
--- | -X- | ม.2/1 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส22104 ประวัติศาสตร์ |
--- | --- | --- |
ห้องสังคมศึกษา | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | --- | --- | --- | ม.2/2 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น |
ม.4/1 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต |
-X- | ม.2/5 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น |
ม.4/2 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร |
--- | --- |
Timetable generated with FET 5.35.1 on 2/2/18 4:03 PM |
Tuesday | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Biology Laboratory | --- | ม.5/1 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30243 ชีววิทยา 3 |
--- | ม.5/3 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30243 ชีววิทยา 3 |
-X- | --- | ม.4/1 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30241 ชีววิทยา 1 |
--- | --- | |
Chemistry Laboratory | --- | ม.4/1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30221 เคมี 1 |
ม.1/3 3-ครูวิริยา อุประ ว21102 วิทยาศาสตร์ |
--- | -X- | --- | ม.1/5 3-ครูวิริยา อุประ ว21102 วิทยาศาสตร์ |
--- | --- | |
Computer Laboratory 1 | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | ม.5/2 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี |
--- | --- | |
Computer Laboratory 2 | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Computer Laboratory 3 | --- | ม.1/4 7-ครูพิชิต สุจริต I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) |
ม.2/3 7-ครูธนกฤต สันทา ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
ม.1/3 7-ครูพิชิต สุจริต I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) |
-X- | ม.1/2 7-ครูพิชิต สุจริต ง21102 การงานอาชีพ |
--- | --- | ||
Computer Laboratory 4 | --- | ม.4/3 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง อ30202 Supplemental English 2 |
ม.3/2 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
ม.4/3 7-ครูธนกฤต สันทา I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) |
-X- | ม.4/2 7-ครูธนกฤต สันทา ง30251 การพิมพ์ดีดไทยด้วยคอมพิวเตอร์ |
--- | --- | ||
Computer Laboratory 5 | --- | ม.3/5 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส23104 ประวัติศาสตร์ |
ม.5/2 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
ม.4/3 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
--- | -X- | ม.2/4 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ22102 สุขศึกษา |
ม.2/3 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ22102 สุขศึกษา |
--- | --- |
English Room | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Physics Laboratory | --- | ม.5/3 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูฝึกประสบการณ์ (ฟิสิกส์) ว30203 ฟิสิกส์ 3 |
ม.4/1 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูฝึกประสบการณ์ (ฟิสิกส์) ว30201 ฟิสิกส์ 1 |
-X- | ม.5/1 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูฝึกประสบการณ์ (ฟิสิกส์) ว30203 ฟิสิกส์ 3 |
--- | --- | |||
Science Laboratory | --- | ม.2/1 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว22102 วิทยาศาสตร์ |
--- | --- | ม.2/4 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว22102 วิทยาศาสตร์ |
-X- | ม.2/5 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน ว22102 วิทยาศาสตร์ |
ม.2/2 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน ว22102 วิทยาศาสตร์ |
--- | --- |
ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | --- | --- | --- | --- | ม.3/5 6- ครูรัตนชัย จุลราช กิจกรรมศาสตร์พระราชา |
-X- | ม.2/2 6-ครูชลธิชา ยาศิริ กิจกรรมศาสตร์พระราชา |
ม.6/2 7-ครูโยธิน ถาบุตร ง30242 การปลูกไม้ดอกประดับ |
--- | |
ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | --- | --- | --- | --- | ม.2/3 6-ครูชลธิชา ยาศิริ กิจกรรมศาสตร์พระราชา |
-X- | ม.6/1 7-ครูโยธิน ถาบุตร ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 |
ม.2/1 6-ครูชลธิชา ยาศิริ กิจกรรมศาสตร์พระราชา |
--- | --- |
ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | --- | --- | --- | ม.5/2 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด |
-X- | --- | --- | --- | --- | |
หอประชุมโรงเรียน | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
ห้องคณิตศาสตร์ | --- | --- | ม.4/3 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค31102 คณิตศาสตร์ |
--- | ม.5/1 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค32102 คณิตศาสตร์ |
-X- | ม.5/3 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 |
--- | --- | --- |
ห้องภูมิปัญญาไทย | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | ม.2/3 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส22104 ประวัติศาสตร์ |
ม.1/4 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส21104 ประวัติศาสตร์ |
--- | --- |
ห้องสังคมศึกษา | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | --- | --- | --- | ม.4/2 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร |
-X- | ม.6/2 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร ง33102 โครงงานอาชีพ |
--- | --- | --- | |
Timetable generated with FET 5.35.1 on 2/2/18 4:03 PM |
Wednesday | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Biology Laboratory | --- | ม.4/1 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30241 ชีววิทยา 1 |
--- | ม.4/3 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30241 ชีววิทยา 1 |
-X- | ม.1/2 3-ครูวิริยา อุประ ว21102 วิทยาศาสตร์ |
--- | --- | --- | |
Chemistry Laboratory | --- | ม.5/3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30223 เคมี 3 |
--- | --- | -X- | ม.4/3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30221 เคมี 1 |
--- | --- | --- | |
Computer Laboratory 1 | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Computer Laboratory 2 | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Computer Laboratory 3 | --- | ม.1/1 7-ครูพิชิต สุจริต I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) |
--- | ม.1/3 7-ครูพิชิต สุจริต ง21102 การงานอาชีพ |
-X- | --- | --- | --- | --- | |
Computer Laboratory 4 | --- | ม.5/2 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส32104 ประวัติศาสตร์ |
ม.3/4 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
ม.4/1 7-ครูธนกฤต สันทา I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) |
-X- | ม.5/1 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส32102 สังคมศึกษา |
--- | --- | --- | |
Computer Laboratory 5 | --- | ม.3/4 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส23104 ประวัติศาสตร์ |
--- | ม.2/5 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ22102 สุขศึกษา |
--- | -X- | ม.6/2 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ จ30206 Chinese for Career 6 |
--- | --- | --- |
English Room | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Physics Laboratory | --- | ม.5/1 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูฝึกประสบการณ์ (ฟิสิกส์) ว30203 ฟิสิกส์ 3 |
--- | ม.4/3 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูฝึกประสบการณ์ (ฟิสิกส์) ว30201 ฟิสิกส์ 1 |
ม.5/3 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูฝึกประสบการณ์ (ฟิสิกส์) ว30203 ฟิสิกส์ 3 |
-X- | ม.4/1 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูฝึกประสบการณ์ (ฟิสิกส์) ว30201 ฟิสิกส์ 1 |
--- | --- | --- |
Science Laboratory | --- | --- | --- | ม.2/2 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน ว22102 วิทยาศาสตร์ |
-X- | ม.2/3 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว22102 วิทยาศาสตร์ |
--- | --- | --- | |
ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | ม.6/2 7-ครูโยธิน ถาบุตร ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 |
--- |
ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | --- | --- | --- | --- | ม.1/4 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล กิจกรรมศาสตร์พระราชา |
-X- | ม.3/4 6- ครูรัตนชัย จุลราช กิจกรรมศาสตร์พระราชา |
--- | --- | --- |
ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | --- | ม.4/2 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง |
--- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- | |
หอประชุมโรงเรียน | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
ห้องคณิตศาสตร์ | --- | ม.4/3 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค31102 คณิตศาสตร์ |
ม.5/1 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 |
ม.5/3 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 |
--- | -X- | ม.5/2 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค32102 คณิตศาสตร์ |
--- | --- | --- |
ห้องภูมิปัญญาไทย | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
ห้องสังคมศึกษา | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | --- | --- | --- | ม.4/2 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต |
--- | -X- | ม.6/1 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร ง33102 โครงงานอาชีพ |
--- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.35.1 on 2/2/18 4:03 PM |
Thursday | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Biology Laboratory | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | ม.5/3 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30243 ชีววิทยา 3 |
--- | --- | |
Chemistry Laboratory | --- | ม.1/3 3-ครูวิริยา อุประ ว21102 วิทยาศาสตร์ |
ม.1/4 3-ครูวิริยา อุประ ว21102 วิทยาศาสตร์ |
--- | --- | -X- | ม.4/2 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว31106 ดวงดาวและโลกของเรา |
--- | --- | |
Computer Laboratory 1 | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | ม.5/1 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี |
--- | --- | |
Computer Laboratory 2 | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Computer Laboratory 3 | --- | ม.2/4 7-ครูธนกฤต สันทา ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
ม.1/4 7-ครูพิชิต สุจริต ง21102 การงานอาชีพ |
-X- | ม.2/1 7-ครูธนกฤต สันทา ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
--- | --- | |||
Computer Laboratory 4 | --- | ม.5/3 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส32102 สังคมศึกษา |
ม.3/1 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
ม.5/3 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส32104 ประวัติศาสตร์ |
-X- | ม.6/1 8-ครูประทุมพร อุปบุตร, 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง อ30206 Supplemental English 6 |
ม.5/2 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส32102 สังคมศึกษา |
--- | --- | |
Computer Laboratory 5 | --- | ม.4/2 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
--- | ม.2/1 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ22102 สุขศึกษา |
--- | -X- | ม.6/2 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ จ30206 Chinese for Career 6 |
ม.6/1 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
--- | --- |
English Room | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Physics Laboratory | --- | --- | --- | ม.4/1 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ |
-X- | ม.4/3 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ |
--- | --- | ||
Science Laboratory | --- | ม.2/3 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว22102 วิทยาศาสตร์ |
--- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- | |
ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | ม.2/5 6-ครูชลธิชา ยาศิริ กิจกรรมศาสตร์พระราชา |
ม.3/2 6- ครูรัตนชัย จุลราช กิจกรรมศาสตร์พระราชา |
--- | --- |
ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | --- | --- | --- | --- | ม.1/1 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล กิจกรรมศาสตร์พระราชา |
-X- | --- | ม.2/4 6-ครูชลธิชา ยาศิริ กิจกรรมศาสตร์พระราชา |
--- | --- |
ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | --- | --- | --- | ม.5/2 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด |
-X- | --- | --- | --- | --- | |
หอประชุมโรงเรียน | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
ห้องคณิตศาสตร์ | --- | ม.5/1 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 |
--- | --- | ม.4/2 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ค31102 คณิตศาสตร์ |
-X- | ม.4/1 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค31102 คณิตศาสตร์ |
--- | --- | --- |
ห้องภูมิปัญญาไทย | --- | ม.2/5 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส22104 ประวัติศาสตร์ |
ม.1/5 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส21104 ประวัติศาสตร์ |
--- | --- | -X- | ม.1/2 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส21104 ประวัติศาสตร์ |
ม.1/1 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส21104 ประวัติศาสตร์ |
--- | --- |
ห้องสังคมศึกษา | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | ม.2/4 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น |
ม.2/3 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น |
--- | --- |
Timetable generated with FET 5.35.1 on 2/2/18 4:03 PM |
Friday | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Biology Laboratory | --- | ม.4/3 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30241 ชีววิทยา 1 |
--- | ม.1/1 3-ครูวิริยา อุประ ว21102 วิทยาศาสตร์ |
-X- | --- | --- | --- | --- | |
Chemistry Laboratory | --- | ม.1/4 3-ครูวิริยา อุประ ว21102 วิทยาศาสตร์ |
ม.4/1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30221 เคมี 1 |
-X- | --- | --- | --- | --- | ||
Computer Laboratory 1 | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Computer Laboratory 2 | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Computer Laboratory 3 | --- | ม.2/2 7-ครูธนกฤต สันทา ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
ม.1/5 7-ครูพิชิต สุจริต ง21102 การงานอาชีพ |
-X- | --- | --- | --- | --- | ||
Computer Laboratory 4 | --- | ม.5/1 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส32104 ประวัติศาสตร์ |
ม.3/3 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ |
ม.4/2 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง อ30202 Supplemental English 2 |
-X- | --- | --- | --- | --- | |
Computer Laboratory 5 | --- | --- | ม.3/1 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส23104 ประวัติศาสตร์ |
ม.5/1 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา |
ม.3/3 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส23104 ประวัติศาสตร์ |
-X- | --- | --- | --- | --- |
English Room | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Physics Laboratory | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Science Laboratory | --- | --- | --- | ม.2/5 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน ว22102 วิทยาศาสตร์ |
-X- | --- | --- | --- | --- | |
ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | --- | --- | --- | --- | ม.1/2 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล กิจกรรมศาสตร์พระราชา |
-X- | --- | --- | --- | --- |
ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | --- | --- | --- | --- | ม.5/2 7-ครูโยธิน ถาบุตร ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ |
-X- | --- | --- | --- | --- |
ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | --- | ม.4/2 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง |
--- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- | |
หอประชุมโรงเรียน | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
ห้องคณิตศาสตร์ | --- | --- | ม.5/3 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 |
--- | ม.5/1 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 |
-X- | --- | --- | --- | --- |
ห้องภูมิปัญญาไทย | --- | ม.2/4 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส22104 ประวัติศาสตร์ |
--- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
ห้องสังคมศึกษา | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | --- | --- | --- | ม.2/1 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น |
ม.4/3 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต |
-X- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.35.1 on 2/2/18 4:03 PM |