T u e s d a y
|
08.30 - 08.40 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
กิจกรรม Home Room | ม.ต้น, ม.ปลาย | | |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
08.40 - 09.30 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ม.1/4 | 7-ครูพิชิต สุจริต | Computer Laboratory 3 |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
ว22102 วิทยาศาสตร์ | ม.2/1 | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | Science Laboratory |
|
ว30243 ชีววิทยา 3 | ม.5/1 | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | Biology Laboratory |
|
ว30221 เคมี 1 | ม.4/1 | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | Chemistry Laboratory |
|
ว30203 ฟิสิกส์ 3 | ม.5/3 | 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูฝึกประสบการณ์ (ฟิสิกส์) | Physics Laboratory |
|
--- |
--- |
--- |
ค33102 คณิตศาสตร์ | ท30201 ห้องสมุดเพื่อการศึกษาค้นคว้า | ม.6/1 | ม.6/2 | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | | |
|
--- |
09.30 - 10.20 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ม.2/3 | 7-ครูธนกฤต สันทา | Computer Laboratory 3 |
|
ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ม.3/2 | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | Computer Laboratory 4 |
|
พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ม.5/2 | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | Computer Laboratory 5 |
|
--- |
--- |
--- |
ค31102 คณิตศาสตร์ | ม.4/3 | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
--- |
ว30243 ชีววิทยา 3 | ม.5/1 | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | Biology Laboratory |
|
ว21102 วิทยาศาสตร์ | ม.1/3 | 3-ครูวิริยา อุประ | Chemistry Laboratory |
|
ว30203 ฟิสิกส์ 3 | ม.5/3 | 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูฝึกประสบการณ์ (ฟิสิกส์) | Physics Laboratory |
|
--- |
พ21104 บาสเกตบอล | ม.1/1 | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย | |
|
--- |
ส33102 สังคมศึกษา | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | ม.6/1 | ม.6/2 | | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | | | |
|
--- |
10.20 - 11.10 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ม.2/3 | 7-ครูธนกฤต สันทา | Computer Laboratory 3 |
|
ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ม.3/2 | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | Computer Laboratory 4 |
|
พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ม.4/3 | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | Computer Laboratory 5 |
|
ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร | ม.4/2 | 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
|
--- |
ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด | ม.5/2 | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
|
--- |
--- |
--- |
ว21102 วิทยาศาสตร์ | ม.1/3 | 3-ครูวิริยา อุประ | Chemistry Laboratory |
|
ว30201 ฟิสิกส์ 1 | ม.4/1 | 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูฝึกประสบการณ์ (ฟิสิกส์) | Physics Laboratory |
|
--- |
พ22104 กรีฑา | ม.2/1 | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร | |
|
--- |
ว30225 เคมี 5 | ส33102 สังคมศึกษา | ม.6/1 | ม.6/2 | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | | |
|
--- |
11.10 - 12.00 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ม.1/3 | 7-ครูพิชิต สุจริต | Computer Laboratory 3 |
|
I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ม.4/3 | 7-ครูธนกฤต สันทา | Computer Laboratory 4 |
|
--- |
ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร | ม.4/2 | 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
|
กิจกรรมศาสตร์พระราชา | กิจกรรมศาสตร์พระราชา | ม.2/3 | ม.3/5 | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
|
ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด | ม.5/2 | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
|
ค32102 คณิตศาสตร์ | ม.5/1 | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
ว22102 วิทยาศาสตร์ | ม.2/4 | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | Science Laboratory |
|
ว30243 ชีววิทยา 3 | ม.5/3 | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | Biology Laboratory |
|
--- |
ว30201 ฟิสิกส์ 1 | ม.4/1 | 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูฝึกประสบการณ์ (ฟิสิกส์) | Physics Laboratory |
|
--- |
พ21104 บาสเกตบอล | ม.1/5 | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย | |
|
--- |
ว30225 เคมี 5 | อ33102 English | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | ม.6/1 | ม.6/2 | | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | | | |
|
--- |
12.00 - 13.00 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
13.00 - 13.50 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี | ม.5/2 | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | Computer Laboratory 1 |
|
--- |
ง21102 การงานอาชีพ | ม.1/2 | 7-ครูพิชิต สุจริต | Computer Laboratory 3 |
|
ง30251 การพิมพ์ดีดไทยด้วยคอมพิวเตอร์ | ม.4/2 | 7-ครูธนกฤต สันทา | Computer Laboratory 4 |
|
--- |
ง33102 โครงงานอาชีพ | ม.6/2 | 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
|
กิจกรรมศาสตร์พระราชา | ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 | ม.2/2 | ม.6/1 | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
|
--- |
ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ม.5/3 | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
ว22102 วิทยาศาสตร์ | ม.2/5 | 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน | Science Laboratory |
|
--- |
--- |
ว30203 ฟิสิกส์ 3 | ม.5/1 | 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูฝึกประสบการณ์ (ฟิสิกส์) | Physics Laboratory |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
ส22104 ประวัติศาสตร์ | ม.2/3 | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | ห้องภูมิปัญญาไทย |
|
13.50 - 14.40 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี | ม.5/2 | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | Computer Laboratory 1 |
|
--- |
ง21102 การงานอาชีพ | ม.1/2 | 7-ครูพิชิต สุจริต | Computer Laboratory 3 |
|
ง30251 การพิมพ์ดีดไทยด้วยคอมพิวเตอร์ | ม.4/2 | 7-ครูธนกฤต สันทา | Computer Laboratory 4 |
|
--- |
--- |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา | ง30242 การปลูกไม้ดอกประดับ | ม.2/1 | ม.6/2 | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
|
--- |
--- |
ว22102 วิทยาศาสตร์ | ม.2/2 | 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน | Science Laboratory |
|
ว30241 ชีววิทยา 1 | ม.4/1 | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | Biology Laboratory |
|
ว21102 วิทยาศาสตร์ | ม.1/5 | 3-ครูวิริยา อุประ | Chemistry Laboratory |
|
ว30203 ฟิสิกส์ 3 | ม.5/1 | 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูฝึกประสบการณ์ (ฟิสิกส์) | Physics Laboratory |
|
--- |
พ30204 แฮนด์บอล | ม.5/3 | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย | |
|
--- |
--- |
ส21104 ประวัติศาสตร์ | ม.1/4 | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | ห้องภูมิปัญญาไทย |
|
14.40 - 15.30 |
--- |
--- |
--- |
กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | ม.ต้น | ม.4 | ม.5 | ม.6/1 | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูวงศกร นารินรักษ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูวิริยา อุประ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูพิชิต สุจริต | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
ง30242 การปลูกไม้ดอกประดับ | ม.6/2 | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
15.30 - 16.00 |
--- |
--- |
--- |
--- |
กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน | ม.ต้น, ม.ปลาย | | |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |