08.30 - 08.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรม Home Room | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรม Home Room | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรม Home Room | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรม Home Room | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรม Home Room | | |
|
08.40 - 09.30 |
ม.1/3 | ม.3/2 | ม.4/1 | ม.1/2 | ม.2/4 | ม.3/4 | ม.5/3 | ม.4/3 | ม.6/1 | ม.5/2 | ม.1/4 | ม.2/3 | ม.2/5 | ม.2/1 | ม.3/5 | ม.5/1 | ม.1/1 | | ม.2/2 | ม.1/5 | ม.4/2 | ม.6/2 | ม.3/3 | ม.3/1 | ท21102 ภาษาไทย | ท23102 ภาษาไทย | ค31102 คณิตศาสตร์ | ค21102 คณิตศาสตร์ | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ท32102 ภาษาไทย | ว30221 เคมี 1 | ว30245 ชีววิทยา 5 | ว32102 การเคลื่อนที่และแรง | ส21102 สังคมศึกษา | อ22102 English | อ22102 English | จ20204 Chinese for Communication 4 | ส23102 สังคมศึกษา | อ32102 English | ว21102 วิทยาศาสตร์ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ศ23102 ศิลปะ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 9-ครูรชต เขตเจริญ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร, 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 3-ครูวิริยา อุประ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูธนกฤต สันทา | | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | | | ห้องคณิตศาสตร์ | | Science Laboratory | | | Chemistry Laboratory | | Physics Laboratory | | | | | | | Biology Laboratory | | | Computer Laboratory 3 | Computer Laboratory 4 | | | |
|
ม.2/1 | ม.1/3 | ม.6/1 | ม.3/2 | ม.1/2 | ม.3/4 | ม.2/3 | ม.4/1 | ม.5/3 | ม.5/1 | ม.1/5 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/5 | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.1/1 | ม.1/4 | ม.5/2 | ม.6/2 | ม.3/3 | ม.2/5 | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ท21102 ภาษาไทย | ค33102 คณิตศาสตร์ | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ท22102 ภาษาไทย | ว30221 เคมี 1 | ว30203 ฟิสิกส์ 3 | ว30243 ชีววิทยา 3 | อ21102 English | ส22104 ประวัติศาสตร์ | จ20204 Chinese for Communication 4 | อ23102 English | ส23104 ประวัติศาสตร์ | ส31102 สังคมศึกษา | อ30202 Supplemental English 2 | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | อ30222 English Skill Development | ท30201 ห้องสมุดเพื่อการศึกษาค้นคว้า | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ส22102 สังคมศึกษา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูฝึกประสบการณ์ (ฟิสิกส์) | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 2-ครูวงศกร นารินรักษ์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 9-ครูรชต เขตเจริญ | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | Science Laboratory | | | | | | | Chemistry Laboratory | Physics Laboratory | Biology Laboratory | | | | | Computer Laboratory 5 | | Computer Laboratory 4 | | Computer Laboratory 3 | | | | |
|
ม.6/1 | ม.1/5 | ม.3/3 | ม.4/3 | ม.2/4 | ม.3/5 | ม.4/1 | ม.5/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.2/1 | ม.2/5 | ม.3/4 | ม.5/2 | ม.4/2 | ม.1/4 | ม.2/2 | ม.1/1 | ม.5/3 | ม.6/2 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.2/3 | ท33102 ภาษาไทย | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ค31102 คณิตศาสตร์ | ท22102 ภาษาไทย | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ว30241 ชีววิทยา 1 | ว30203 ฟิสิกส์ 3 | อ21102 English | จ20202 Chinese for Communication 2 | ส22102 สังคมศึกษา | อ22102 English | ส23104 ประวัติศาสตร์ | ส32104 ประวัติศาสตร์ | ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ศ22102 ศิลปะ | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ว30223 เคมี 3 | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ศ23102 ศิลปะ | ส22102 สังคมศึกษา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูฝึกประสบการณ์ (ฟิสิกส์) | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร, 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูพิชิต สุจริต | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | | | | ห้องคณิตศาสตร์ | | | Biology Laboratory | Physics Laboratory | | | | | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 4 | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | | | Computer Laboratory 3 | Chemistry Laboratory | | | | |
|
ม.2/3 | ม.3/1 | ม.4/1 | ม.5/1 | ม.1/2 | ม.2/1 | ม.1/4 | ม.2/5 | ม.2/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.5/3 | ม.4/3 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.4/2 | ม.1/3 | ม.1/1 | ม.1/5 | ม.2/4 | ม.6/2 | ม.3/2 | ม.3/5 | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ท23102 ภาษาไทย | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ค21102 คณิตศาสตร์ | ท22102 ภาษาไทย | ส21102 สังคมศึกษา | ส22104 ประวัติศาสตร์ | จ20204 Chinese for Communication 4 | อ23102 English | ส23102 สังคมศึกษา | ส32102 สังคมศึกษา | อ31102 English | อ32102 English | อ33102 English | พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ศ23102 ศิลปะ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร, 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | 3-ครูวิริยา อุประ | 2-ครูวงศกร นารินรักษ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | Science Laboratory | | | ห้องคณิตศาสตร์ | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | Computer Laboratory 4 | | | | Computer Laboratory 5 | Chemistry Laboratory | | | Computer Laboratory 3 | | | |
|
ม.1/1 | ม.2/1 | ม.1/3 | ม.3/5 | ม.5/3 | ม.4/3 | ม.6/1 | ม.1/5 | ม.1/2 | ม.2/4 | ม.2/3 | ม.3/3 | ม.3/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.4/2 | ม.1/4 | | ม.4/1 | ม.2/2 | ม.6/2 | ม.3/1 | ม.3/4 | ม.2/5 | ท21102 ภาษาไทย | ค22102 คณิตศาสตร์ | ค21102 คณิตศาสตร์ | ท23102 ภาษาไทย | ท32102 ภาษาไทย | ว30241 ชีววิทยา 1 | ว30205 ฟิสิกส์ 5 | ส21102 สังคมศึกษา | อ21102 English | ส22104 ประวัติศาสตร์ | อ22102 English | อ23102 English | ส23102 สังคมศึกษา | ส32104 ประวัติศาสตร์ | จ30204 Chinese for Career 4 | ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง | ว21102 วิทยาศาสตร์ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | ศ31102 ดนตรีศึกษา | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ว33102 พลังงาน | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ศ23102 ศิลปะ | ส22102 สังคมศึกษา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูวงศกร นารินรักษ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 9-ครูรชต เขตเจริญ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 3-ครูวิริยา อุประ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | | | | | | Biology Laboratory | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | Computer Laboratory 4 | | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | Chemistry Laboratory | | | Computer Laboratory 3 | | | | |
|
09.30 - 10.20 |
ม.6/2 | ม.5/1 | ม.2/2 | ม.3/2 | ม.2/4 | | ม.1/4 | ม.4/3 | ม.5/2 | ม.1/2 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/3 | ม.3/3 | ม.4/2 | ม.6/1 | ม.4/1 | ม.5/3 | ม.1/1 | ม.1/3 | ม.2/5 | ม.3/5 | ม.3/1 | ม.3/4 | ท33102 ภาษาไทย | ค32102 คณิตศาสตร์ | ค22102 คณิตศาสตร์ | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ว22102 วิทยาศาสตร์ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | ท21102 ภาษาไทย | ว30221 เคมี 1 | ว32102 การเคลื่อนที่และแรง | ส21102 สังคมศึกษา | อ21102 English | ส22102 สังคมศึกษา | จ20204 Chinese for Communication 4 | ส23102 สังคมศึกษา | อ31102 English | อ33102 English | อ30202 Supplemental English 2 | พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ศ23102 ศิลปะ | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูวงศกร นารินรักษ์ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร, 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | 3-ครูวิริยา อุประ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | | ห้องคณิตศาสตร์ | | | Science Laboratory | | | Chemistry Laboratory | Physics Laboratory | | | | | | | | | Computer Laboratory 5 | Biology Laboratory | | Computer Laboratory 3 | Computer Laboratory 4 | | |
|
ม.1/2 | ม.4/1 | ม.2/1 | ม.1/4 | ม.3/1 | ม.4/3 | | ม.2/2 | ม.5/3 | ม.5/1 | ม.2/4 | ม.3/5 | ม.3/4 | ม.6/1 | ม.4/2 | ม.1/1 | ม.5/2 | ม.1/5 | ม.1/3 | ม.2/5 | ม.2/3 | ม.6/2 | ม.3/2 | ม.3/3 | ท21102 ภาษาไทย | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ค22102 คณิตศาสตร์ | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ค31102 คณิตศาสตร์ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | ท22102 ภาษาไทย | ว30203 ฟิสิกส์ 3 | ว30243 ชีววิทยา 3 | อ22102 English | อ23102 English | ส23102 สังคมศึกษา | ส33102 สังคมศึกษา | จ30202 Chinese for Career 2 | พ21104 บาสเกตบอล | พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ศ21102 ศิลปะ | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ศ22102 ศิลปะ | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูวงศกร นารินรักษ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูฝึกประสบการณ์ (ฟิสิกส์) | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร, 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 3-ครูวิริยา อุประ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูธนกฤต สันทา | | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | | | | | | ห้องคณิตศาสตร์ | | | Physics Laboratory | Biology Laboratory | | | | | | | Computer Laboratory 5 | | Chemistry Laboratory | | Computer Laboratory 3 | | Computer Laboratory 4 | |
|
ม.1/5 | ม.5/1 | ม.1/4 | ม.3/5 | ม.2/1 | ม.4/1 | ม.6/1 | ม.1/2 | ม.1/1 | ม.1/3 | ม.2/4 | ม.3/3 | ม.4/3 | ม.6/2 | ม.4/2 | | ม.2/2 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.3/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.2/3 | ม.2/5 | ท21102 ภาษาไทย | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ค21102 คณิตศาสตร์ | ท23102 ภาษาไทย | ท22102 ภาษาไทย | ว30241 ชีววิทยา 1 | ว30205 ฟิสิกส์ 5 | ส21102 สังคมศึกษา | อ21102 English | อ21102 English | อ22102 English | ส23102 สังคมศึกษา | ส31102 สังคมศึกษา | ส33102 สังคมศึกษา | ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | ศ22102 ศิลปะ | ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา | ว30223 เคมี 3 | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ศ23102 ศิลปะ | ส22102 สังคมศึกษา | ส22102 สังคมศึกษา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร, 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | | ห้องคณิตศาสตร์ | | | | Biology Laboratory | | | | | | | | | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | | | | Chemistry Laboratory | Computer Laboratory 4 | | | | |
|
ม.2/3 | ม.6/2 | ม.6/1 | ม.2/1 | ม.3/4 | ม.4/3 | | ม.1/2 | ม.1/5 | ม.1/1 | ม.2/5 | ม.3/3 | ม.4/1 | ม.5/1 | ม.5/3 | ม.5/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | | ม.4/2 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/5 | ม.2/2 | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ท33102 ภาษาไทย | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ค22102 คณิตศาสตร์ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | ส21102 สังคมศึกษา | ส21104 ประวัติศาสตร์ | จ20202 Chinese for Communication 2 | อ22102 English | ส23102 สังคมศึกษา | ส31102 สังคมศึกษา | ส32102 สังคมศึกษา | อ32102 English | พ30204 แฮนด์บอล | ศ21102 ศิลปะ | ว21102 วิทยาศาสตร์ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | ศ31102 ดนตรีศึกษา | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ศ23102 ศิลปะ | ส22102 สังคมศึกษา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูวงศกร นารินรักษ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร, 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 3-ครูวิริยา อุประ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | Science Laboratory | | | | | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | | | | | | Chemistry Laboratory | | | Computer Laboratory 3 | Computer Laboratory 4 | | | |
|
ม.4/1 | ม.1/5 | ม.3/2 | ม.2/5 | ม.5/3 | ม.4/3 | ม.6/1 | ม.1/1 | ม.1/3 | ม.2/4 | ม.3/5 | ม.3/1 | ม.5/2 | ม.5/1 | ม.1/2 | ม.4/2 | ม.1/4 | ม.2/1 | ม.2/3 | ม.2/2 | ม.6/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ท31102 ภาษาไทย | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ค22102 คณิตศาสตร์ | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ว30241 ชีววิทยา 1 | ว30205 ฟิสิกส์ 5 | ส21102 สังคมศึกษา | อ21102 English | อ22102 English | อ23102 English | ส23104 ประวัติศาสตร์ | อ32102 English | พ30204 แฮนด์บอล | ศ22102 ศิลปะ | ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ศ22102 ศิลปะ | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ว33102 พลังงาน | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ศ23102 ศิลปะ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูวงศกร นารินรักษ์ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร, 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 3-ครูวิริยา อุประ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | | | | | ห้องคณิตศาสตร์ | Biology Laboratory | | | | | | Computer Laboratory 5 | | | | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | Chemistry Laboratory | | | Computer Laboratory 3 | | Computer Laboratory 4 | |
|
10.20 - 11.10 |
ม.2/1 | ม.1/2 | ม.3/3 | ม.6/1 | ม.4/2 | ม.3/2 | ม.2/4 | ม.5/3 | ม.5/1 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.3/1 | ม.6/2 | ม.4/1 | ม.1/1 | ม.1/5 | ม.2/3 | ม.2/2 | ม.2/5 | ม.5/2 | ม.4/3 | ม.3/5 | ม.3/4 | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ท21102 ภาษาไทย | ท23102 ภาษาไทย | ท33102 ภาษาไทย | ค31102 คณิตศาสตร์ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ค22102 คณิตศาสตร์ | ค32102 คณิตศาสตร์ | ว30243 ชีววิทยา 3 | ส21104 ประวัติศาสตร์ | อ21102 English | อ23102 English | ส33104 ประวัติศาสตร์ | พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ศ21102 ศิลปะ | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | อ30222 English Skill Development | ว30201 ฟิสิกส์ 1 | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูวงศกร นารินรักษ์ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 3-ครูวิริยา อุประ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 9-ครูรชต เขตเจริญ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูฝึกประสบการณ์ (ฟิสิกส์) | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | Science Laboratory | | | | ห้องคณิตศาสตร์ | | | | Biology Laboratory | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | Computer Laboratory 5 | | Chemistry Laboratory | | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | Computer Laboratory 3 | | Physics Laboratory | Computer Laboratory 4 | |
|
ม.3/3 | ม.1/1 | ม.2/4 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.1/4 | ม.1/2 | ม.2/2 | ม.3/4 | ม.3/1 | ม.6/2 | ม.5/1 | ม.2/1 | ม.3/5 | ม.4/3 | ม.1/5 | ม.5/2 | ม.1/3 | ม.2/5 | ม.4/2 | ม.2/3 | ม.4/1 | ม.3/2 | ท23102 ภาษาไทย | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค32102 คณิตศาสตร์ | ว30225 เคมี 5 | ส21102 สังคมศึกษา | อ21102 English | อ22102 English | อ23102 English | ส23102 สังคมศึกษา | ส33102 สังคมศึกษา | ส30233 หน้าที่พลเมือง 3 | พ22104 กรีฑา | พ23102 สุขศึกษา | พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ศ21102 ศิลปะ | ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ศ22102 ศิลปะ | ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ว30201 ฟิสิกส์ 1 | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 9-ครูรชต เขตเจริญ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 3-ครูวิริยา อุประ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูฝึกประสบการณ์ (ฟิสิกส์) | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | | | | | | | | | | | | | | | Computer Laboratory 5 | | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | Chemistry Laboratory | | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | Computer Laboratory 3 | Physics Laboratory | Computer Laboratory 4 |
|
ม.2/2 | ม.1/1 | ม.5/2 | ม.6/2 | | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.1/4 | ม.3/1 | ม.4/1 | ม.5/1 | ม.2/5 | ม.1/2 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.1/3 | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ม.3/3 | ม.3/2 | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ท21102 ภาษาไทย | ท32102 ภาษาไทย | ค33102 คณิตศาสตร์ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | ท22102 ภาษาไทย | ค22102 คณิตศาสตร์ | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ว30225 เคมี 5 | จ20202 Chinese for Communication 2 | อ23102 English | อ31102 English | อ30204 Supplemental English 4 | พ22102 สุขศึกษา | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ศ22102 ศิลปะ | ง21102 การงานอาชีพ | ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต | ว30201 ฟิสิกส์ 1 | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ศ23102 ศิลปะ | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูวงศกร นารินรักษ์ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร, 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร | 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูฝึกประสบการณ์ (ฟิสิกส์) | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | Science Laboratory | | | | | | | ห้องคณิตศาสตร์ | | | | | | Computer Laboratory 5 | | | | Computer Laboratory 3 | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | Physics Laboratory | Computer Laboratory 4 | | | |
|
ม.6/2 | ม.1/1 | ม.3/2 | ม.2/4 | ม.3/5 | ม.4/1 | ม.1/5 | ม.1/2 | ม.2/3 | ม.3/4 | ม.6/1 | ม.5/1 | ม.5/3 | ม.2/1 | ม.2/5 | ม.4/2 | ม.1/3 | ม.5/2 | ม.4/3 | ม.1/4 | ม.3/1 | ม.3/3 | ม.2/2 | ค33102 คณิตศาสตร์ | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ท22102 ภาษาไทย | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ | อ21102 English | จ20202 Chinese for Communication 2 | อ22102 English | อ23102 English | ส33102 สังคมศึกษา | อ32102 English | ส30233 หน้าที่พลเมือง 3 | พ22102 สุขศึกษา | พ22104 กรีฑา | พ30202 ฟุตซอล | ศ21102 ศิลปะ | ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด | ศ31102 ดนตรีศึกษา | ง21102 การงานอาชีพ | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | ส22102 สังคมศึกษา | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 9-ครูรชต เขตเจริญ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | | | | | | Physics Laboratory | | | | | | | | Computer Laboratory 5 | | | | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | | Computer Laboratory 3 | Computer Laboratory 4 | | |
|
ม.5/2 | ม.2/2 | ม.3/1 | ม.3/5 | ม.2/5 | ม.4/3 | ม.2/4 | ม.4/1 | ม.6/1 | ม.1/1 | ม.1/4 | ม.5/3 | ม.4/2 | ม.1/3 | ม.3/2 | ม.5/1 | ม.1/2 | ม.2/3 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.6/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ท32102 ภาษาไทย | ค22102 คณิตศาสตร์ | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23102 คณิตศาสตร์ | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 | ท22102 ภาษาไทย | ว30221 เคมี 1 | ว30245 ชีววิทยา 5 | อ21102 English | อ21102 English | ส32102 สังคมศึกษา | อ31102 English | พ21104 บาสเกตบอล | พ23104 เซปักตะกร้อ | พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ศ22102 ศิลปะ | ศ22102 ศิลปะ | ง21102 การงานอาชีพ | ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ว23102 วิทยาศาสตร์ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูวงศกร นารินรักษ์ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร, 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร | | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | | | | | Science Laboratory | | | Chemistry Laboratory | | | | | | | | Computer Laboratory 5 | | | Computer Laboratory 3 | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | | Computer Laboratory 4 | |
|
11.10 - 12.00 |
ม.2/1 | ม.5/1 | ม.6/1 | ม.1/4 | ม.2/5 | ม.3/4 | ม.3/2 | ม.4/2 | ม.5/3 | ม.5/2 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.3/3 | ม.1/1 | ม.1/3 | ม.1/5 | ม.3/1 | ม.1/2 | ม.4/1 | ม.4/3 | ม.6/2 | ม.3/5 | ม.2/4 | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ท32102 ภาษาไทย | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23102 คณิตศาสตร์ | อ23102 English | ส31102 สังคมศึกษา | อ30204 Supplemental English 4 | จ30204 Chinese for Career 4 | พ22102 สุขศึกษา | พ22104 กรีฑา | พ23104 เซปักตะกร้อ | ศ21102 ศิลปะ | กิจกรรมศาสตร์พระราชา | ว21102 วิทยาศาสตร์ | กิจกรรมศาสตร์พระราชา | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต | ว30201 ฟิสิกส์ 1 | ท30201 ห้องสมุดเพื่อการศึกษาค้นคว้า | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ส22102 สังคมศึกษา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | 3-ครูวิริยา อุประ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร | 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูฝึกประสบการณ์ (ฟิสิกส์) | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | Science Laboratory | | | | | | | | | | Computer Laboratory 5 | | | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | Chemistry Laboratory | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | Computer Laboratory 3 | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | Physics Laboratory | | | |
|
ม.3/4 | ม.5/1 | ม.2/2 | ม.3/1 | ม.3/3 | ม.2/4 | ม.2/1 | ม.1/4 | ม.6/1 | ม.5/3 | ม.1/1 | ม.2/5 | ม.3/2 | ม.6/2 | ม.1/5 | ม.5/2 | | ม.3/5 | ม.1/2 | ม.2/3 | ม.1/3 | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.4/1 | ท23102 ภาษาไทย | ค32102 คณิตศาสตร์ | ค22102 คณิตศาสตร์ | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23102 คณิตศาสตร์ | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ท22102 ภาษาไทย | ท21102 ภาษาไทย | ว30225 เคมี 5 | ว30243 ชีววิทยา 3 | อ21102 English | จ20204 Chinese for Communication 4 | อ23102 English | อ33102 English | พ21104 บาสเกตบอล | ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมศาสตร์พระราชา | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | กิจกรรมศาสตร์พระราชา | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ว30201 ฟิสิกส์ 1 | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูวงศกร นารินรักษ์ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูฝึกประสบการณ์ (ฟิสิกส์) | | ห้องคณิตศาสตร์ | | | | Science Laboratory | | | | Biology Laboratory | | | | | | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | Computer Laboratory 3 | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | Computer Laboratory 4 | Physics Laboratory |
|
ม.2/2 | ม.1/2 | ม.5/1 | ม.6/1 | ม.1/1 | ม.3/1 | ม.2/5 | ม.2/3 | ม.4/3 | ม.5/3 | ม.3/4 | ม.6/2 | ม.4/2 | ม.5/2 | ม.1/5 | ม.1/4 | ม.2/1 | ม.1/3 | ม.4/1 | ม.3/5 | ม.3/3 | ม.3/2 | ม.2/4 | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ท21102 ภาษาไทย | ท32102 ภาษาไทย | ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ท22102 ภาษาไทย | ค22102 คณิตศาสตร์ | ว30241 ชีววิทยา 1 | ว30203 ฟิสิกส์ 3 | อ23102 English | อ33102 English | จ30202 Chinese for Career 2 | ส30233 หน้าที่พลเมือง 3 | พ21102 สุขศึกษา | กิจกรรมศาสตร์พระราชา | ศ22102 ศิลปะ | ง21102 การงานอาชีพ | I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ศ23102 ศิลปะ | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | ส22102 สังคมศึกษา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูวงศกร นารินรักษ์ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูฝึกประสบการณ์ (ฟิสิกส์) | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | Science Laboratory | | | | | | | | Biology Laboratory | Physics Laboratory | | | | | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | | Computer Laboratory 3 | Computer Laboratory 4 | | | | |
|
ม.3/4 | ม.4/2 | ม.6/1 | ม.1/5 | ม.2/4 | ม.4/3 | ม.2/5 | ม.2/3 | ม.4/1 | ม.1/3 | ม.2/1 | ม.3/5 | ม.3/1 | ม.5/3 | ม.1/2 | ม.2/2 | ม.3/2 | ม.6/2 | ม.1/1 | ม.5/2 | ม.5/1 | ม.1/4 | ม.3/3 | ท23102 ภาษาไทย | ค31102 คณิตศาสตร์ | ค33102 คณิตศาสตร์ | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ท31102 ภาษาไทย | ท22102 ภาษาไทย | ค22102 คณิตศาสตร์ | ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ | อ21102 English | อ22102 English | อ23102 English | ส23102 สังคมศึกษา | ส32104 ประวัติศาสตร์ | พ21102 สุขศึกษา | พ22104 กรีฑา | พ23102 สุขศึกษา | ศ33102 ทัศนศิลป์ศึกษา | กิจกรรมศาสตร์พระราชา | ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด | ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา | ง21102 การงานอาชีพ | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูวงศกร นารินรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 9-ครูรชต เขตเจริญ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | | ห้องคณิตศาสตร์ | | | | | | | Physics Laboratory | | | | | Computer Laboratory 4 | | | | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | | Computer Laboratory 3 | |
|
ม.3/2 | ม.5/1 | ม.3/1 | ม.2/5 | | ม.4/1 | ม.6/1 | ม.1/3 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.3/4 | ม.3/3 | ม.4/2 | ม.6/2 | ม.1/4 | ม.2/4 | ม.3/5 | ม.1/2 | ม.1/1 | ม.2/3 | ม.5/3 | ม.5/2 | ม.1/5 | ม.4/3 | ท23102 ภาษาไทย | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ค23102 คณิตศาสตร์ | ว22102 วิทยาศาสตร์ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | ว30221 เคมี 1 | ว30245 ชีววิทยา 5 | ส21102 สังคมศึกษา | ส22102 สังคมศึกษา | อ22102 English | ส23102 สังคมศึกษา | ส23104 ประวัติศาสตร์ | อ30202 Supplemental English 2 | อ30206 Supplemental English 6 | พ21102 สุขศึกษา | พ22104 กรีฑา | พ23104 เซปักตะกร้อ | กิจกรรมศาสตร์พระราชา | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา | ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ | ง21102 การงานอาชีพ | ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 9-ครูรชต เขตเจริญ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร, 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | 3-ครูวิริยา อุประ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร | | ห้องคณิตศาสตร์ | | Science Laboratory | | Chemistry Laboratory | | | | | | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 4 | | | | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | Biology Laboratory | | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | Computer Laboratory 3 | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
|
12.00 - 13.00 |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
13.00 - 13.50 |
ม.4/2 | ม.5/2 | ม.2/2 | ม.3/3 | ม.4/1 | ม.2/1 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.6/1 | ม.4/3 | ม.1/3 | ม.3/4 | ม.6/2 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.1/2 | ม.2/4 | ม.5/3 | ม.1/1 | ม.2/5 | ม.5/1 | ม.3/5 | ม.2/3 | ท31102 ภาษาไทย | ค32102 คณิตศาสตร์ | ท22102 ภาษาไทย | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ | ส22104 ประวัติศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา | ส23104 ประวัติศาสตร์ | ส33104 ประวัติศาสตร์ | อ31102 English | พ21102 สุขศึกษา | พ23104 เซปักตะกร้อ | พ30206 ฟุตบอล | ศ21102 ศิลปะ | กิจกรรมศาสตร์พระราชา | ว21102 วิทยาศาสตร์ | ศ22102 ศิลปะ | ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี | ง21102 การงานอาชีพ | ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น | ว30223 เคมี 3 | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | ส22102 สังคมศึกษา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร, 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | 3-ครูวิริยา อุประ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | | ห้องคณิตศาสตร์ | | | Physics Laboratory | ห้องภูมิปัญญาไทย | | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 4 | | | | | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | Biology Laboratory | | Computer Laboratory 1 | Computer Laboratory 3 | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | Chemistry Laboratory | | |
|
ม.3/2 | ม.1/3 | ม.3/5 | ม.2/5 | ม.5/3 | ม.5/1 | ม.1/1 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/3 | ม.2/1 | ม.3/3 | ม.4/3 | ม.4/1 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.2/2 | ม.1/2 | ม.6/2 | ม.4/2 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.3/4 | ท23102 ภาษาไทย | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ว30203 ฟิสิกส์ 3 | ส21102 สังคมศึกษา | อ21102 English | จ20202 Chinese for Communication 2 | ส22104 ประวัติศาสตร์ | อ22102 English | อ23102 English | ส31102 สังคมศึกษา | อ31102 English | พ22102 สุขศึกษา | พ23102 สุขศึกษา | กิจกรรมศาสตร์พระราชา | ง21102 การงานอาชีพ | ง33102 โครงงานอาชีพ | ง30251 การพิมพ์ดีดไทยด้วยคอมพิวเตอร์ | ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี | ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 | ว23102 วิทยาศาสตร์ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูฝึกประสบการณ์ (ฟิสิกส์) | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 9-ครูรชต เขตเจริญ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร, 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | | | | Science Laboratory | ห้องคณิตศาสตร์ | Physics Laboratory | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | | Computer Laboratory 5 | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | Computer Laboratory 3 | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 1 | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | |
|
ม.2/3 | ม.3/1 | ม.4/2 | ม.5/2 | ม.1/3 | ม.3/5 | ม.3/3 | ม.2/5 | ม.1/4 | ม.4/3 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.5/1 | ม.5/3 | ม.6/2 | ม.1/1 | ม.1/2 | ม.3/4 | ม.2/2 | ม.6/1 | ม.4/1 | ม.3/2 | ม.2/4 | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ท23102 ภาษาไทย | ท31102 ภาษาไทย | ค32102 คณิตศาสตร์ | ค21102 คณิตศาสตร์ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค22102 คณิตศาสตร์ | ท21102 ภาษาไทย | ว30221 เคมี 1 | ส21102 สังคมศึกษา | อ22102 English | ส32102 สังคมศึกษา | อ32102 English | จ30206 Chinese for Career 6 | พ21102 สุขศึกษา | ว21102 วิทยาศาสตร์ | กิจกรรมศาสตร์พระราชา | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ง33102 โครงงานอาชีพ | ว30201 ฟิสิกส์ 1 | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ส22102 สังคมศึกษา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูวงศกร นารินรักษ์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 9-ครูรชต เขตเจริญ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูวิริยา อุประ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร | 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูฝึกประสบการณ์ (ฟิสิกส์) | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | Science Laboratory | | | ห้องคณิตศาสตร์ | | | | | | Chemistry Laboratory | | | Computer Laboratory 4 | | Computer Laboratory 5 | | Biology Laboratory | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | Physics Laboratory | | |
|
ม.1/5 | ม.4/1 | ม.3/3 | ม.3/5 | ม.2/3 | ม.3/4 | ม.4/3 | ม.4/2 | ม.5/3 | ม.1/1 | ม.1/2 | ม.2/2 | ม.3/2 | ม.5/2 | ม.6/2 | ม.6/1 | ม.1/4 | ม.1/3 | ม.2/5 | ม.5/1 | ม.2/4 | ม.2/1 | ม.3/1 | ท21102 ภาษาไทย | ค31102 คณิตศาสตร์ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ท23102 ภาษาไทย | ท22102 ภาษาไทย | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ | ว31106 ดวงดาวและโลกของเรา | ว30243 ชีววิทยา 3 | ส21102 สังคมศึกษา | ส21104 ประวัติศาสตร์ | อ22102 English | อ23102 English | อ30204 Supplemental English 4 | จ30206 Chinese for Career 6 | อ30206 Supplemental English 6 | พ21104 บาสเกตบอล | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | กิจกรรมศาสตร์พระราชา | ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี | ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 9-ครูรชต เขตเจริญ | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร, 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | | ห้องคณิตศาสตร์ | | | | | Physics Laboratory | Chemistry Laboratory | Biology Laboratory | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 4 | | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | Computer Laboratory 1 | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | Computer Laboratory 3 | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | กิจกรรมชุมนุม/Activity | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูพิชิต สุจริต | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 3-ครูวิริยา อุประ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูวงศกร นารินรักษ์ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
13.50 - 14.40 |
ม.1/5 | ม.3/4 | ม.2/5 | ม.2/3 | ม.4/3 | ม.1/3 | ม.3/2 | ม.4/1 | ม.5/2 | ม.3/1 | ม.6/2 | ม.6/1 | ม.1/4 | ม.1/2 | ม.3/3 | ม.2/1 | ม.2/4 | ม.5/3 | ม.1/1 | ม.4/2 | ม.5/1 | ม.3/5 | ม.2/2 | ท21102 ภาษาไทย | ท23102 ภาษาไทย | ท22102 ภาษาไทย | ค22102 คณิตศาสตร์ | ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ | ส21102 สังคมศึกษา | ส23102 สังคมศึกษา | ส31102 สังคมศึกษา | ส32102 สังคมศึกษา | พ23104 เซปักตะกร้อ | พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา | พ30206 ฟุตบอล | ศ21102 ศิลปะ | ว21102 วิทยาศาสตร์ | กิจกรรมศาสตร์พระราชา | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ศ22102 ศิลปะ | ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี | ง21102 การงานอาชีพ | ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร | ว30223 เคมี 3 | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | ส22102 สังคมศึกษา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูวงศกร นารินรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 3-ครูวิริยา อุประ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | | | | | Physics Laboratory | | | Computer Laboratory 4 | | | Computer Laboratory 5 | | | Biology Laboratory | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | | | Computer Laboratory 1 | Computer Laboratory 3 | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | Chemistry Laboratory | | |
|
ม.2/2 | ม.1/1 | ม.3/1 | ม.2/5 | ม.4/3 | ม.2/4 | ม.4/1 | ม.5/1 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.3/2 | ม.3/5 | ม.2/3 | ม.3/3 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.1/2 | ม.4/2 | ม.6/2 | ม.5/2 | ม.3/4 | ว22102 วิทยาศาสตร์ | ท21102 ภาษาไทย | ท23102 ภาษาไทย | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ท31102 ภาษาไทย | ค22102 คณิตศาสตร์ | ว30241 ชีววิทยา 1 | ว30203 ฟิสิกส์ 3 | ส21102 สังคมศึกษา | ส21104 ประวัติศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา | ส23102 สังคมศึกษา | พ22102 สุขศึกษา | พ23102 สุขศึกษา | พ30204 แฮนด์บอล | ศ33102 ทัศนศิลป์ศึกษา | ว21102 วิทยาศาสตร์ | กิจกรรมศาสตร์พระราชา | ง21102 การงานอาชีพ | ง30251 การพิมพ์ดีดไทยด้วยคอมพิวเตอร์ | ง30242 การปลูกไม้ดอกประดับ | ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี | ว23102 วิทยาศาสตร์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูวงศกร นารินรักษ์ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูฝึกประสบการณ์ (ฟิสิกส์) | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 3-ครูวิริยา อุประ | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | Science Laboratory | | | | | | Biology Laboratory | Physics Laboratory | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | Computer Laboratory 5 | | | | Chemistry Laboratory | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | Computer Laboratory 3 | Computer Laboratory 4 | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | Computer Laboratory 1 | |
|
ม.ต้น | ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | Boy Scout & Girl Guide | กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร | กิจกรรมลูกเสือ ม.1 | กิจกรรมเนตรนารี ม.3 | กิจกรรมเนตรนารี ม.3 | กิจกรรมเนตรนารี ม.1 | กิจกรรมนักศึกษาวิชาทหาร | วิถีพุทธ/Buddhist way | กิจกรรมเนตรนารี ม.2 | วิถีพุทธ/Buddhist way | วิถีพุทธ/Buddhist way | วิถีพุทธ/Buddhist way | วิถีพุทธ/Buddhist way | กิจกรรมลูกเสือ ม.2 | กิจกรรมลูกเสือ ม.1 | กิจกรรมลูกเสือ ม.1 | วิถีพุทธ/Buddhist way | กิจกรรมเนตรนารี ม.3 | วิถีพุทธ/Buddhist way | กิจกรรมลูกเสือ ม.3 | กิจกรรมลูกเสือ ม.2 | กิจกรรมเนตรนารี ม.2 | กิจกรรมลูกเสือ ม.3 | กิจกรรมเนตรนารี ม.3 | กิจกรรมลูกเสือ ม.2 | กิจกรรมลูกเสือ ม.1 | วิถีพุทธ/Buddhist way | กิจกรรมลูกเสือ ม.3 | กิจกรรมเนตรนารี ม.1 | กิจกรรมลูกเสือ ม.2 | กิจกรรมลูกเสือ ม.3 | วิถีพุทธ/Buddhist way | กิจกรรมเนตรนารี ม.1 | กิจกรรมเนตรนารี ม.2 | กิจกรรมเนตรนารี ม.2 | วิถีพุทธ/Buddhist way | กิจกรรมลูกเสือ ม.2 | กิจกรรมลูกเสือ ม.3 | กิจกรรมลูกเสือ ม.1 | กิจกรรมเนตรนารี ม.1 | กิจกรรมเนตรนารี ม.3 | กิจกรรมเนตรนารี ม.1 | กิจกรรมเนตรนารี ม.2 | | | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 7-ครูธนกฤต สันทา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูพิชิต สุจริต | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 3-ครูวิริยา อุประ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูวงศกร นารินรักษ์ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.1/3 | ม.3/3 | ม.4/1 | ม.2/2 | ม.2/5 | ม.4/3 | ม.4/2 | ม.5/3 | ม.1/5 | ม.1/1 | ม.3/5 | ม.5/2 | ม.1/2 | ม.3/4 | ม.6/1 | ม.3/2 | ม.1/4 | ม.2/4 | ม.5/1 | ม.2/3 | ม.2/1 | ม.6/2 | ม.3/1 | ท21102 ภาษาไทย | ท23102 ภาษาไทย | ท31102 ภาษาไทย | ท22102 ภาษาไทย | ค22102 คณิตศาสตร์ | ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ | ว31106 ดวงดาวและโลกของเรา | ว30243 ชีววิทยา 3 | ส21102 สังคมศึกษา | ส21104 ประวัติศาสตร์ | ส23102 สังคมศึกษา | ส32102 สังคมศึกษา | พ21104 บาสเกตบอล | พ23102 สุขศึกษา | พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา | กิจกรรมศาสตร์พระราชา | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | กิจกรรมศาสตร์พระราชา | ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี | ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูวงศกร นารินรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | | | | | | Physics Laboratory | Chemistry Laboratory | Biology Laboratory | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | Computer Laboratory 4 | | | Computer Laboratory 5 | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | Computer Laboratory 1 | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | Computer Laboratory 3 | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | กิจกรรมแนะแนว/Guidance | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูพิชิต สุจริต | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 3-ครูวิริยา อุประ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูวงศกร นารินรักษ์ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
14.40 - 15.30 |
ม.ต้น | ม.4 | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | ม.5 | ม.6/1 | ม.6/2 | | | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูวิริยา อุประ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูวงศกร นารินรักษ์ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | | | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.ต้น | ม.4 | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | ม.6/2 | ม.5 | ม.6/1 | | | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | ง30242 การปลูกไม้ดอกประดับ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูวิริยา อุประ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูวงศกร นารินรักษ์ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | | | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | | | | |
|
ม.ต้น | ม.4 | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | ม.6/2 | ม.5 | ม.6/1 | | | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูวิริยา อุประ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูวงศกร นารินรักษ์ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | | | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | | | | |
|
ม.ต้น | ม.4 | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | ม.5 | ม.6/1 | ม.6/2 | | | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูวิริยา อุประ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูวงศกร นารินรักษ์ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | | | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
ม.ต้น | ม.4 | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | ม.5 | ม.6/1 | ม.6/2 | | | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูวิริยา อุประ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูวงศกร นารินรักษ์ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | | | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | 2-ครูคมกริช ทรงเย็น | 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
15.30 - 16.00 |
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน | | |
|
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน | | |
|