Institution name: | ตารางเรียน โรงเรียนเจริญศิลป์ศึกษา "โพธิ์คำอนุสรณ์" ภาคเรียนที่ 2/2560 ฉบับที่ 1 เริ่มใช้ 1 พฤศจิกายน 2560 |
---|
Comments: | Default comments |
---|
Table of contents
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
M o n d a y |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-ครูพิชิต สุจริต Computer Laboratory 3 |
อ21102 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ Chemistry Laboratory |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
อ22102 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 9-ครูรชต เขตเจริญ |
ส22104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน Science Laboratory |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
อ23102 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
อ30202 Supplemental English 2 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ท31102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 4 |
ว30243 ชีววิทยา 3 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา Biology Laboratory |
จ30204 Chinese for Career 4 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล Computer Laboratory 5 |
ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ท30201 ห้องสมุดเพื่อการศึกษาค้นคว้า 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ |
|
09.30 - 10.20 | ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ง21102 การงานอาชีพ 7-ครูพิชิต สุจริต Computer Laboratory 3 |
อ21102 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ศ21102 ศิลปะ 6-ครูชลธิชา ยาศิริ |
อ22102 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 9-ครูรชต เขตเจริญ |
ส22104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
พ22104 กรีฑา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 4 |
จ30202 Chinese for Career 2 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ส31102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ท32102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ค32102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ว30225 เคมี 5 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
||
10.20 - 11.10 | ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ21102 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
พ21102 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล |
ส22102 สังคมศึกษา 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
พ22104 กรีฑา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
จ20204 Chinese for Communication 4 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
อ22102 English 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
อ23102 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ว30221 เคมี 1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา Chemistry Laboratory |
ง30251 การพิมพ์ดีดไทยด้วยคอมพิวเตอร์ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 4 |
ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
ค32102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 1 |
ว30243 ชีววิทยา 3 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา Biology Laboratory |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
อ33102 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
|||
11.10 - 12.00 | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-ครูพิชิต สุจริต Computer Laboratory 3 |
จ20202 Chinese for Communication 2 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา 6- รองฯกรกช จันตะเสน ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
พ22104 กรีฑา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา 6-ครูชลธิชา ยาศิริ ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
พ22102 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล Computer Laboratory 5 |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
อ23102 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
อ31102 English 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ส30233 หน้าที่พลเมือง 3 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ค33102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ท33102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
|||||
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | |
13.00 - 13.50 | ส21104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ21102 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ศ22102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน Science Laboratory |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
พ23104 เซปักตะกร้อ 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน |
ศ23102 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ว30241 ชีววิทยา 1 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา Biology Laboratory |
ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
ว30221 เคมี 1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา Chemistry Laboratory |
พ30204 แฮนด์บอล 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย |
อ30222 English Skill Development 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 9-ครูรชต เขตเจริญ |
ว30203 ฟิสิกส์ 3 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูฝึกประสบการณ์ (ฟิสิกส์) Physics Laboratory |
ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
จ30206 Chinese for Career 6 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ Computer Laboratory 5 |
|
13.50 - 14.40 | อ21102 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ส21104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา 6-ครูชลธิชา ยาศิริ ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
ส23104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 5 |
พ23104 เซปักตะกร้อ 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ศ23102 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ท31102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ห้องคณิตศาสตร์ |
พ30204 แฮนด์บอล 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย |
อ30206 Supplemental English 6 8-ครูประทุมพร อุปบุตร Computer Laboratory 4 |
ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ |
|||||||
14.40 - 15.30 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
||
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Timetable generated with FET 5.33.2 on 10/31/17 4:26 PM |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
T u e s d a y |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ Biology Laboratory |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ศ21102 ศิลปะ 6-ครูชลธิชา ยาศิริ |
พ21102 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน Science Laboratory |
จ20204 Chinese for Communication 4 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ส22104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
อ23102 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ศ31102 ดนตรีศึกษา 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
ว30221 เคมี 1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา Chemistry Laboratory |
ส32102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ว32102 การเคลื่อนที่และแรง 3-ครูสมฤดี แสนเภา Physics Laboratory |
ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 1 |
ว30245 ชีววิทยา 5 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
อ30206 Supplemental English 6 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
|
09.30 - 10.20 | พ21104 บาสเกตบอล 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ศ22102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
พ22102 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล Computer Laboratory 5 |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
อ23102 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ค31102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
พ30202 ฟุตซอล 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน |
อ30202 Supplemental English 2 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง Computer Laboratory 4 |
ว30223 เคมี 3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา Chemistry Laboratory |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
||||||||
10.20 - 11.10 | ง21102 การงานอาชีพ 7-ครูพิชิต สุจริต Computer Laboratory 3 |
ศ22102 ศิลปะ 6-ครูชลธิชา ยาศิริ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
อ22102 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 9-ครูรชต เขตเจริญ |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน Science Laboratory |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
อ23102 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ส31102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
อ31102 English 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ห้องคณิตศาสตร์ |
ค33102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
|||
11.10 - 12.00 | จ20202 Chinese for Communication 2 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
พ21104 บาสเกตบอล 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา 6- รองฯกรกช จันตะเสน ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
อ22102 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 9-ครูรชต เขตเจริญ |
อ22102 English 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
อ23102 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ว30201 ฟิสิกส์ 1 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูฝึกประสบการณ์ (ฟิสิกส์) Physics Laboratory |
อ30202 Supplemental English 2 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง Computer Laboratory 4 |
ส31102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล Computer Laboratory 5 |
ค32102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ว30243 ชีววิทยา 3 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา Biology Laboratory |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ท30201 ห้องสมุดเพื่อการศึกษาค้นคว้า 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ |
||||
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | |
13.00 - 13.50 | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ21102 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ Chemistry Laboratory |
ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
จ20204 Chinese for Communication 4 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ศ22102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
พ23102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
ศ23102 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
อ31102 English 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ห้องคณิตศาสตร์ |
ว30201 ฟิสิกส์ 1 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูฝึกประสบการณ์ (ฟิสิกส์) Physics Laboratory |
ว30243 ชีววิทยา 3 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา Biology Laboratory |
ส30233 หน้าที่พลเมือง 3 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ท32102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
พ30206 ฟุตบอล 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร |
พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล Computer Laboratory 5 |
|
13.50 - 14.40 | ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ21102 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
พ21104 บาสเกตบอล 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย |
อ22102 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 9-ครูรชต เขตเจริญ |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา 6-ครูชลธิชา ยาศิริ ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
พ23102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ศ23102 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ส23104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 5 |
ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
ส31102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
อ32102 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ท32102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ค32102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ง33102 โครงงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
ง30242 การปลูกไม้ดอกประดับ 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
||||
14.40 - 15.30 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
||
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Timetable generated with FET 5.33.2 on 10/31/17 4:26 PM |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
W e d n e s d a y |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ง21102 การงานอาชีพ 7-ครูพิชิต สุจริต Computer Laboratory 3 |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ Chemistry Laboratory |
จ20202 Chinese for Communication 2 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส22102 สังคมศึกษา 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ศ22102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
อ23102 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ท31102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 4 |
ว30241 ชีววิทยา 1 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา Biology Laboratory |
ว30203 ฟิสิกส์ 3 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูฝึกประสบการณ์ (ฟิสิกส์) Physics Laboratory |
อ30204 Supplemental English 4 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
อ32102 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
อ33102 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
|
09.30 - 10.20 | ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
อ21102 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
อ22102 English 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
อ23102 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ส31102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 4 |
พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล Computer Laboratory 5 |
อ32102 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ห้องคณิตศาสตร์ |
ท33102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
||||||
10.20 - 11.10 | ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ Biology Laboratory |
พ21102 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา 6-ครูชลธิชา ยาศิริ ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน Science Laboratory |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
อ23102 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ว30201 ฟิสิกส์ 1 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูฝึกประสบการณ์ (ฟิสิกส์) Physics Laboratory |
ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ห้องคณิตศาสตร์ |
ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
ท32102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
ว30223 เคมี 3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา Chemistry Laboratory |
ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ส33104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
|
11.10 - 12.00 | อ21102 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
พ21102 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
จ20202 Chinese for Communication 2 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
อ22102 English 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
อ23102 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ส31102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ห้องคณิตศาสตร์ |
ว30245 ชีววิทยา 5 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ค33102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
|||||||
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | |
13.00 - 13.50 | อ21102 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส21104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-ครูพิชิต สุจริต Computer Laboratory 3 |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
พ23102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร |
ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน Physics Laboratory |
อ31102 English 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ค31102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
อ30204 Supplemental English 4 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา 6-ครูชลธิชา ยาศิริ |
ส32102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ศ33102 ทัศนศิลป์ศึกษา 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
จ30206 Chinese for Career 6 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ Computer Laboratory 5 |
|
13.50 - 14.40 | ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
|
14.40 - 15.30 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ |
|
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Timetable generated with FET 5.33.2 on 10/31/17 4:26 PM |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
T h u r s d a y |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | ศ21102 ศิลปะ 6-ครูชลธิชา ยาศิริ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
อ21102 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
พ22102 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล Computer Laboratory 5 |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน Science Laboratory |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
อ23102 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
ศ31102 ดนตรีศึกษา 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ส32104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 4 |
อ32102 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ว30203 ฟิสิกส์ 3 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูฝึกประสบการณ์ (ฟิสิกส์) Physics Laboratory |
ว30225 เคมี 5 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ค33102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
|
09.30 - 10.20 | พ21104 บาสเกตบอล 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ Chemistry Laboratory |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-ครูพิชิต สุจริต Computer Laboratory 3 |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
อ22102 English 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
อ23102 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ค31102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล Computer Laboratory 5 |
ว30203 ฟิสิกส์ 3 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูฝึกประสบการณ์ (ฟิสิกส์) Physics Laboratory |
จ30204 Chinese for Career 4 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ส30233 หน้าที่พลเมือง 3 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
อ33102 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
|||||
10.20 - 11.10 | กิจกรรมศาสตร์พระราชา 6- รองฯกรกช จันตะเสน ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
อ21102 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ศ21102 ศิลปะ 6-ครูชลธิชา ยาศิริ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ง21102 การงานอาชีพ 7-ครูพิชิต สุจริต Computer Laboratory 3 |
จ20204 Chinese for Communication 4 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
อ22102 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 9-ครูรชต เขตเจริญ |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน Science Laboratory |
พ22102 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล Computer Laboratory 5 |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
อ23102 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ว30221 เคมี 1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา Chemistry Laboratory |
อ31102 English 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ว30241 ชีววิทยา 1 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา Biology Laboratory |
ส32102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 4 |
ค32102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ท32102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ว30205 ฟิสิกส์ 5 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
|
11.10 - 12.00 | ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ Biology Laboratory |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน Science Laboratory |
พ22102 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล Computer Laboratory 5 |
ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
ศ23102 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
อ31102 English 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ศ31102 ดนตรีศึกษา 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน Physics Laboratory |
ค32102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ส32102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
พ30204 แฮนด์บอล 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย |
อ33102 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ท33102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
|||
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | |
13.00 - 13.50 | ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา 6- รองฯกรกช จันตะเสน ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
ง21102 การงานอาชีพ 7-ครูพิชิต สุจริต Computer Laboratory 3 |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา 6-ครูชลธิชา ยาศิริ ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน Science Laboratory |
จ20204 Chinese for Communication 4 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ศ23102 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
พ23102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย |
ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน Physics Laboratory |
ว31106 ดวงดาวและโลกของเรา 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา Chemistry Laboratory |
ท31102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ห้องคณิตศาสตร์ |
ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
อ30204 Supplemental English 4 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล Computer Laboratory 5 |
พ30206 ฟุตบอล 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร |
|
13.50 - 14.40 | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ Biology Laboratory |
พ21104 บาสเกตบอล 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ส22104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
อ22102 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 9-ครูรชต เขตเจริญ |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ส23104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 5 |
ศ23102 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
พ23102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
ค31102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
อ32102 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา 6-ครูชลธิชา ยาศิริ |
ส33104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 4 |
ง33102 โครงงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
|||||
14.40 - 15.30 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
|
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Timetable generated with FET 5.33.2 on 10/31/17 4:26 PM |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
F r i d a y |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
08.40 - 09.30 | จ20202 Chinese for Communication 2 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
อ21102 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ Chemistry Laboratory |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
อ22102 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 9-ครูรชต เขตเจริญ |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน Science Laboratory |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
ส22104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
อ23102 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ว30241 ชีววิทยา 1 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา Biology Laboratory |
ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
ท31102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 1 |
พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล Computer Laboratory 5 |
ส32102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 4 |
ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ศ33102 ทัศนศิลป์ศึกษา 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
|
09.30 - 10.20 | ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ส21104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
อ21102 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ศ22102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
ส23104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 5 |
ศ23102 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
พ23104 เซปักตะกร้อ 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน |
ว30201 ฟิสิกส์ 1 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูฝึกประสบการณ์ (ฟิสิกส์) Physics Laboratory |
ส32104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 4 |
อ32102 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ท33102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ว33102 พลังงาน 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
|||||
10.20 - 11.10 | พ21102 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ Chemistry Laboratory |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
พ22104 กรีฑา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร |
ศ23102 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
พ23104 เซปักตะกร้อ 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
ส23104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 5 |
ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
ท31102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน Physics Laboratory |
ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา 6-ครูชลธิชา ยาศิริ |
อ30222 English Skill Development 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 9-ครูรชต เขตเจริญ |
ส32104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 4 |
ว30205 ฟิสิกส์ 5 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
||||
11.10 - 12.00 | อ21102 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา 6- รองฯกรกช จันตะเสน ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-ครูพิชิต สุจริต Computer Laboratory 3 |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส22102 สังคมศึกษา 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
อ22102 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 9-ครูรชต เขตเจริญ |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
อ22102 English 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
พ22104 กรีฑา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร |
ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ศ23102 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
พ23104 เซปักตะกร้อ 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน |
ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล Computer Laboratory 5 |
จ30202 Chinese for Career 2 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ท32102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ส32102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 4 |
ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ห้องคณิตศาสตร์ |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
||||
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- | |
13.00 - 13.50 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
|
13.50 - 14.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
|
14.40 - 15.30 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ |
|
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Timetable generated with FET 5.33.2 on 10/31/17 4:26 PM |