Institution name: | ตารางเรียน โรงเรียนเจริญศิลป์ศึกษา "โพธิ์คำอนุสรณ์" ภาคเรียนที่ 2/2560 ฉบับที่ 1 เริ่มใช้ 1 พฤศจิกายน 2560 |
---|
Comments: | Default comments |
---|
Table of contents
ม.1/1 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-ครูพิชิต สุจริต Computer Laboratory 3 |
-X- | ส21104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
อ21102 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
พ21104 บาสเกตบอล 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย |
ง21102 การงานอาชีพ 7-ครูพิชิต สุจริต Computer Laboratory 3 |
-X- | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ Biology Laboratory |
-X- | อ21102 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ศ21102 ศิลปะ 6-ครูชลธิชา ยาศิริ |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา 6- รองฯกรกช จันตะเสน ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ Biology Laboratory |
-X- | ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
จ20202 Chinese for Communication 2 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
พ21102 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล |
อ21102 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Timetable generated with FET 5.33.2 on 10/31/17 4:26 PM |
ม.1/2 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-ครูพิชิต สุจริต Computer Laboratory 3 |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ21102 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
จ20202 Chinese for Communication 2 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
-X- | ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ Biology Laboratory |
ศ22102 ศิลปะ 6-ครูชลธิชา ยาศิริ |
-X- | ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
||
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ง21102 การงานอาชีพ 7-ครูพิชิต สุจริต Computer Laboratory 3 |
พ21102 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล |
อ21102 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
-X- | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
พ21104 บาสเกตบอล 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย |
อ21102 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
-X- | ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ Biology Laboratory |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา 6- รองฯกรกช จันตะเสน ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Timetable generated with FET 5.33.2 on 10/31/17 4:26 PM |
ม.1/3 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
อ21102 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ง21102 การงานอาชีพ 7-ครูพิชิต สุจริต Computer Laboratory 3 |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
-X- | ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
จ20202 Chinese for Communication 2 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
-X- | อ21102 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ Chemistry Laboratory |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
พ21102 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล |
-X- | ส21104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ Chemistry Laboratory |
ศ21102 ศิลปะ 6-ครูชลธิชา ยาศิริ |
-X- | กิจกรรมศาสตร์พระราชา 6- รองฯกรกช จันตะเสน ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
พ21104 บาสเกตบอล 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
อ21102 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-ครูพิชิต สุจริต Computer Laboratory 3 |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Timetable generated with FET 5.33.2 on 10/31/17 4:26 PM |
ม.1/4 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ Chemistry Laboratory |
อ21102 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
พ21102 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา 6- รองฯกรกช จันตะเสน ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
-X- | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส21104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ศ21102 ศิลปะ 6-ครูชลธิชา ยาศิริ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
พ21104 บาสเกตบอล 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย |
-X- | ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
อ21102 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
จ20202 Chinese for Communication 2 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
-X- | I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-ครูพิชิต สุจริต Computer Laboratory 3 |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
อ21102 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
-X- | ง21102 การงานอาชีพ 7-ครูพิชิต สุจริต Computer Laboratory 3 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ Chemistry Laboratory |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Timetable generated with FET 5.33.2 on 10/31/17 4:26 PM |
ม.1/5 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ศ21102 ศิลปะ 6-ครูชลธิชา ยาศิริ |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
-X- | อ21102 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
พ21102 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา 6- รองฯกรกช จันตะเสน ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
-X- | ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ Chemistry Laboratory |
พ21104 บาสเกตบอล 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค21102 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ21102 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
จ20202 Chinese for Communication 2 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
-X- | ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ท21102 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) 7-ครูพิชิต สุจริต Computer Laboratory 3 |
ง21102 การงานอาชีพ 7-ครูพิชิต สุจริต Computer Laboratory 3 |
-X- | ค20202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส21102 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
อ21102 English 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ว21102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูวิริยา อุประ Chemistry Laboratory |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Timetable generated with FET 5.33.2 on 10/31/17 4:26 PM |
ม.2/1 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
อ22102 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 9-ครูรชต เขตเจริญ |
ส22102 สังคมศึกษา 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
พ22104 กรีฑา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร |
-X- | ศ22102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน Science Laboratory |
อ22102 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 9-ครูรชต เขตเจริญ |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
-X- | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
||
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส22102 สังคมศึกษา 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา 6-ครูชลธิชา ยาศิริ ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
-X- | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
พ22102 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล Computer Laboratory 5 |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
จ20204 Chinese for Communication 4 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน Science Laboratory |
-X- | ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
ส22104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
อ22102 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 9-ครูรชต เขตเจริญ |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ส22102 สังคมศึกษา 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Timetable generated with FET 5.33.2 on 10/31/17 4:26 PM |
ม.2/2 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ส22104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม |
พ22104 กรีฑา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
-X- | ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน Science Laboratory |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
จ20204 Chinese for Communication 4 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ศ22102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
-X- | ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
อ22102 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 9-ครูรชต เขตเจริญ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
-X- | ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
อ22102 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 9-ครูรชต เขตเจริญ |
พ22102 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล Computer Laboratory 5 |
-X- | กิจกรรมศาสตร์พระราชา 6-ครูชลธิชา ยาศิริ ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน Science Laboratory |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
อ22102 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 9-ครูรชต เขตเจริญ |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Timetable generated with FET 5.33.2 on 10/31/17 4:26 PM |
ม.2/3 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
อ22102 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 9-ครูรชต เขตเจริญ |
พ22104 กรีฑา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
-X- | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส22104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
พ22102 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล Computer Laboratory 5 |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
อ22102 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 9-ครูรชต เขตเจริญ |
-X- | จ20204 Chinese for Communication 4 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา 6-ครูชลธิชา ยาศิริ ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ศ22102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน Science Laboratory |
-X- | ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
||
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน Science Laboratory |
ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
-X- | ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
อ22102 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 9-ครูรชต เขตเจริญ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Timetable generated with FET 5.33.2 on 10/31/17 4:26 PM |
ม.2/4 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส22104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
จ20204 Chinese for Communication 4 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา 6-ครูชลธิชา ยาศิริ ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
-X- | ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน Science Laboratory |
-X- | ศ22102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
||
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
อ22102 English 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
-X- | ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
อ22102 English 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
พ22102 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล Computer Laboratory 5 |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
-X- | ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน Science Laboratory |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
พ22104 กรีฑา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร |
อ22102 English 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Timetable generated with FET 5.33.2 on 10/31/17 4:26 PM |
ม.2/5 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน Science Laboratory |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
อ22102 English 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
พ22102 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล Computer Laboratory 5 |
-X- | ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา 6-ครูชลธิชา ยาศิริ ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ง22102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
อ22102 English 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
-X- | ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
อ22102 English 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
-X- | ค20204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว22102 วิทยาศาสตร์ 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน Science Laboratory |
ส22102 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค22102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
-X- | จ20204 Chinese for Communication 4 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ท22102 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส22104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ศ22102 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
พ22104 กรีฑา 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Timetable generated with FET 5.33.2 on 10/31/17 4:26 PM |
ม.3/1 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
-X- | พ23104 เซปักตะกร้อ 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน |
ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
อ23102 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
-X- | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
พ23102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
อ23102 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
-X- | ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
อ23102 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ศ23102 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
-X- | ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ส23104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 5 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ศ23102 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Timetable generated with FET 5.33.2 on 10/31/17 4:26 PM |
ม.3/2 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ23102 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
-X- | ศ23102 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ส23104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 5 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
อ23102 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
-X- | พ23102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
อ23102 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
-X- | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
-X- | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
ศ23102 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
พ23104 เซปักตะกร้อ 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Timetable generated with FET 5.33.2 on 10/31/17 4:26 PM |
ม.3/3 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
อ23102 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
-X- | ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
พ23104 เซปักตะกร้อ 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ23102 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
-X- | ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ศ23102 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
-X- | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
-X- | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
พ23102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
อ23102 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ส23104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 5 |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ศ23102 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Timetable generated with FET 5.33.2 on 10/31/17 4:26 PM |
ม.3/4 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
-X- | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
อ23102 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
-X- | ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
ส23104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 5 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
อ23102 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
-X- | พ23102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
อ23102 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
-X- | ศ23102 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ส23102 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ศ23102 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
พ23104 เซปักตะกร้อ 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Timetable generated with FET 5.33.2 on 10/31/17 4:26 PM |
ม.3/5 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
อ23102 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
-X- | ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ศ23102 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
-X- | ศ23102 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว23102 วิทยาศาสตร์ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ23102 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
-X- | ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค23102 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ23102 English 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ |
ท23102 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
-X- | พ23102 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย |
ง20243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 7-ครูโยธิน ถาบุตร |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
พ23104 เซปักตะกร้อ 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน |
ส23104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 5 |
ส23102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Timetable generated with FET 5.33.2 on 10/31/17 4:26 PM |
ม.4/1 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
อ30202 Supplemental English 2 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 4 |
ว30221 เคมี 1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา Chemistry Laboratory |
-X- | ว30241 ชีววิทยา 1 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา Biology Laboratory |
ท31102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ศ31102 ดนตรีศึกษา 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ค31102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ส31102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ว30201 ฟิสิกส์ 1 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูฝึกประสบการณ์ (ฟิสิกส์) Physics Laboratory |
-X- | อ31102 English 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ท31102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ส31102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 4 |
ว30201 ฟิสิกส์ 1 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูฝึกประสบการณ์ (ฟิสิกส์) Physics Laboratory |
-X- | ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน Physics Laboratory |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
ค31102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ว30221 เคมี 1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา Chemistry Laboratory |
อ31102 English 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
-X- | ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน Physics Laboratory |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว30241 ชีววิทยา 1 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา Biology Laboratory |
ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล Computer Laboratory 5 |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Timetable generated with FET 5.33.2 on 10/31/17 4:26 PM |
ม.4/2 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ท31102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
จ30202 Chinese for Career 2 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ง30251 การพิมพ์ดีดไทยด้วยคอมพิวเตอร์ 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 4 |
-X- | ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
||
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ง30261 ช่างเดินสายไฟฟ้าในอาคาร 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
พ30202 ฟุตซอล 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน |
ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
อ30202 Supplemental English 2 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง Computer Laboratory 4 |
-X- | ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ห้องคณิตศาสตร์ |
ส31102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 4 |
พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล Computer Laboratory 5 |
ค31102 คณิตศาสตร์ 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ห้องคณิตศาสตร์ |
ส31102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
-X- | อ31102 English 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
อ31102 English 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ศ31102 ดนตรีศึกษา 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
-X- | ว31106 ดวงดาวและโลกของเรา 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา Chemistry Laboratory |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
||
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
ท31102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
จ30202 Chinese for Career 2 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Timetable generated with FET 5.33.2 on 10/31/17 4:26 PM |
ม.4/3 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
I30202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 4 |
ส31102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
อ31102 English 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
-X- | ว30221 เคมี 1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา Chemistry Laboratory |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว30221 เคมี 1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา Chemistry Laboratory |
อ30202 Supplemental English 2 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง Computer Laboratory 4 |
อ31102 English 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
ส31102 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
-X- | ว30201 ฟิสิกส์ 1 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูฝึกประสบการณ์ (ฟิสิกส์) Physics Laboratory |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว30241 ชีววิทยา 1 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา Biology Laboratory |
ค30202 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
-X- | ค31102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ศ31102 ดนตรีศึกษา 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล Computer Laboratory 5 |
ว30241 ชีววิทยา 1 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา Biology Laboratory |
ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน Physics Laboratory |
-X- | ท31102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ค31102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ท31102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ว30201 ฟิสิกส์ 1 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูฝึกประสบการณ์ (ฟิสิกส์) Physics Laboratory |
ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน Physics Laboratory |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.4 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Timetable generated with FET 5.33.2 on 10/31/17 4:26 PM |
ม.5/1 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว30243 ชีววิทยา 3 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา Biology Laboratory |
ค32102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ส30233 หน้าที่พลเมือง 3 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
-X- | พ30204 แฮนด์บอล 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย |
ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ห้องคณิตศาสตร์ |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส32102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ว30223 เคมี 3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา Chemistry Laboratory |
พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล Computer Laboratory 5 |
-X- | ว30243 ชีววิทยา 3 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา Biology Laboratory |
อ32102 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว30203 ฟิสิกส์ 3 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูฝึกประสบการณ์ (ฟิสิกส์) Physics Laboratory |
ท32102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ห้องคณิตศาสตร์ |
-X- | อ30204 Supplemental English 4 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส32104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 4 |
ว30203 ฟิสิกส์ 3 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูฝึกประสบการณ์ (ฟิสิกส์) Physics Laboratory |
ส32102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 4 |
ค32102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
-X- | ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ห้องคณิตศาสตร์ |
อ32102 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 1 |
ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา 6-ครูชลธิชา ยาศิริ |
ท32102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Timetable generated with FET 5.33.2 on 10/31/17 4:26 PM |
ม.5/2 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
จ30204 Chinese for Career 4 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ท32102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 1 |
-X- | อ30222 English Skill Development 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 9-ครูรชต เขตเจริญ |
พ30204 แฮนด์บอล 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว32102 การเคลื่อนที่และแรง 3-ครูสมฤดี แสนเภา Physics Laboratory |
ง30245 การปลูกผักปลอดสารพิษ 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
ค32102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
-X- | ส30233 หน้าที่พลเมือง 3 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ท32102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
อ30204 Supplemental English 4 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
อ32102 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
-X- | ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา 6-ครูชลธิชา ยาศิริ |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
อ32102 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
จ30204 Chinese for Career 4 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ |
ค32102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ส32102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
-X- | ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล Computer Laboratory 5 |
ส32104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 4 |
อ30222 English Skill Development 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย, 9-ครูรชต เขตเจริญ |
ส32102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 4 |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Timetable generated with FET 5.33.2 on 10/31/17 4:26 PM |
ม.5/3 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
พ32102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล Computer Laboratory 5 |
ค32102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ว30243 ชีววิทยา 3 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา Biology Laboratory |
-X- | ว30203 ฟิสิกส์ 3 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูฝึกประสบการณ์ (ฟิสิกส์) Physics Laboratory |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
||
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ง30201 การเขียนโปรแกรมภาษาซี 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 1 |
ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ห้องคณิตศาสตร์ |
ว30243 ชีววิทยา 3 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา Biology Laboratory |
-X- | ท32102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ค32102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
อ32102 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ห้องคณิตศาสตร์ |
ว30223 เคมี 3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา Chemistry Laboratory |
-X- | ส32102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว30203 ฟิสิกส์ 3 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูฝึกประสบการณ์ (ฟิสิกส์) Physics Laboratory |
ส30233 หน้าที่พลเมือง 3 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ท32102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
พ30204 แฮนด์บอล 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย |
-X- | อ30204 Supplemental English 4 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ |
ศ32102 นาฏศิลป์ศึกษา 6-ครูชลธิชา ยาศิริ |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส32102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 4 |
อ32102 English 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง |
ส32104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 4 |
ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ห้องคณิตศาสตร์ |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ม.5 กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Timetable generated with FET 5.33.2 on 10/31/17 4:26 PM |
ม.6/1 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ว30225 เคมี 5 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ค33102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
-X- | ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
อ30206 Supplemental English 6 8-ครูประทุมพร อุปบุตร Computer Laboratory 4 |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว30245 ชีววิทยา 5 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
ค33102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
-X- | พ30206 ฟุตบอล 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร |
ง33102 โครงงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
อ33102 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ท33102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ว30245 ชีววิทยา 5 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา |
-X- | ศ33102 ทัศนศิลป์ศึกษา 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ว30225 เคมี 5 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
ว30205 ฟิสิกส์ 5 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
อ33102 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
-X- | พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล Computer Laboratory 5 |
ส33104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 4 |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค30206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 6 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
ท33102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ว30205 ฟิสิกส์ 5 3-ครูสมฤดี แสนเภา |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Timetable generated with FET 5.33.2 on 10/31/17 4:26 PM |
ม.6/2 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ท30201 ห้องสมุดเพื่อการศึกษาค้นคว้า 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
อ33102 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
ท33102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
-X- | จ30206 Chinese for Career 6 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ Computer Laboratory 5 |
ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
อ30206 Supplemental English 6 8-ครูประทุมพร อุปบุตร |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
ท30201 ห้องสมุดเพื่อการศึกษาค้นคว้า 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ |
-X- | พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล Computer Laboratory 5 |
ง30242 การปลูกไม้ดอกประดับ 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ส33102 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ส33104 ประวัติศาสตร์ 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ค33102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
-X- | จ30206 Chinese for Career 6 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ Computer Laboratory 5 |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร |
ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ค33102 คณิตศาสตร์ 2- ครูวรางคณา มณีนพ |
อ33102 English 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
ท33102 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
-X- | พ30206 ฟุตบอล 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร |
ง33102 โครงงานอาชีพ 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room |
ศ33102 ทัศนศิลป์ศึกษา 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ว33102 พลังงาน 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา |
กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance |
ง30236 การผลิตกระเป๋าหนัง 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน |
|
Timetable generated with FET 5.33.2 on 10/31/17 4:26 PM |