T h u r s d a y
|
08.30 - 08.40 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
กิจกรรม Home Room | ม.ต้น, ม.ปลาย | | |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
08.40 - 09.30 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
ง31102 ทักษะการดำรงชีวิต | ม.4/1 | 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
|
--- |
ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง | ม.4/2 | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
|
--- |
ว22102 วิทยาศาสตร์ | ม.2/5 | 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน | Science Laboratory |
|
--- |
--- |
ว30203 ฟิสิกส์ 3 | ม.5/3 | 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูฝึกประสบการณ์ (ฟิสิกส์) | Physics Laboratory |
|
--- |
--- |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา | ท23102 ภาษาไทย | ว23102 วิทยาศาสตร์ | อ23102 English | ค23102 คณิตศาสตร์ | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | | | | | |
|
ว30225 เคมี 5 | ค33102 คณิตศาสตร์ | ม.6/1 | ม.6/2 | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | | |
|
--- |
09.30 - 10.20 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
I20201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) | ม.1/5 | 7-ครูพิชิต สุจริต | Computer Laboratory 3 |
|
ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ม.3/1 | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | Computer Laboratory 4 |
|
พ31102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ม.4/3 | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | Computer Laboratory 5 |
|
--- |
--- |
ง30232 การออกแบบและเขียนแบบเครื่องหนัง | ม.4/2 | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
|
ค31102 คณิตศาสตร์ | ม.4/1 | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
ว22102 วิทยาศาสตร์ | ม.2/5 | 3-ครูปัญจารา ซาหิน, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน | Science Laboratory |
|
--- |
ว21102 วิทยาศาสตร์ | ม.1/3 | 3-ครูวิริยา อุประ | Chemistry Laboratory |
|
ว30203 ฟิสิกส์ 3 | ม.5/1 | 3-ครูสมฤดี แสนเภา, 9-ครูฝึกประสบการณ์ (ฟิสิกส์) | Physics Laboratory |
|
--- |
พ21104 บาสเกตบอล | ม.1/2 | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย | |
|
ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ค23102 คณิตศาสตร์ | ท23102 ภาษาไทย | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | อ23102 English | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | Computer Laboratory 4 | | | | |
|
ว30225 เคมี 5 | อ33102 English | ม.6/1 | ม.6/2 | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | | |
|
--- |
10.20 - 11.10 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
ง21102 การงานอาชีพ | ม.1/5 | 7-ครูพิชิต สุจริต | Computer Laboratory 3 |
|
--- |
--- |
--- |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา | ม.1/1 | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
|
--- |
ค32102 คณิตศาสตร์ | ม.5/2 | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
ว22102 วิทยาศาสตร์ | ม.2/3 | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | Science Laboratory |
|
ว30241 ชีววิทยา 1 | ม.4/3 | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | Biology Laboratory |
|
ว30221 เคมี 1 | ม.4/1 | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | Chemistry Laboratory |
|
--- |
--- |
--- |
อ23102 English | ว23102 วิทยาศาสตร์ | ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23102 คณิตศาสตร์ | ท23102 ภาษาไทย | ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | | | | | |
|
ว30205 ฟิสิกส์ 5 | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | ม.6/1 | ม.6/2 | | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | | | |
|
--- |
11.10 - 12.00 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
ง21102 การงานอาชีพ | ม.1/5 | 7-ครูพิชิต สุจริต | Computer Laboratory 3 |
|
ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ม.3/5 | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | Computer Laboratory 4 |
|
--- |
ง20242 การเขียนแบบเบื้องต้น | ม.2/3 | 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
|
--- |
--- |
ค32102 คณิตศาสตร์ | ม.5/1 | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
ว22102 วิทยาศาสตร์ | ม.2/1 | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | Science Laboratory |
|
ว21102 วิทยาศาสตร์ | ม.1/1 | 3-ครูวิริยา อุประ | Biology Laboratory |
|
--- |
ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ | ม.4/3 | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน | Physics Laboratory |
|
--- |
พ30204 แฮนด์บอล | ม.5/3 | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย | |
|
ค20206 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23102 คณิตศาสตร์ | ท23102 ภาษาไทย | ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | | | | Computer Laboratory 4 |
|
อ33102 English | ท33102 ภาษาไทย | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | ม.6/1 | ม.6/2 | | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | | | |
|
--- |
12.00 - 13.00 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
13.00 - 13.50 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
ง21102 การงานอาชีพ | ม.1/4 | 7-ครูพิชิต สุจริต | Computer Laboratory 3 |
|
ง23102 เทคโนโลยีสารสนเทศ | ม.3/3 | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | Computer Laboratory 4 |
|
พ33102 สุขศึกษาและพลศึกษา | ม.6/1 | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย, 5-ครูภูริทัตต์ แสนอุบล | Computer Laboratory 5 |
|
--- |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา | กิจกรรมศาสตร์พระราชา | ม.1/3 | ม.2/2 | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
|
ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด | ม.5/2 | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
|
ค30204 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 4 | ม.5/1 | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
ว22102 วิทยาศาสตร์ | ม.2/4 | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | Science Laboratory |
|
--- |
ว31106 ดวงดาวและโลกของเรา | ม.4/2 | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | Chemistry Laboratory |
|
ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ | ม.4/1 | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน | Physics Laboratory |
|
--- |
พ30206 ฟุตบอล | ม.6/2 | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร | |
|
--- |
--- |
--- |
13.50 - 14.40 |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
ง21102 การงานอาชีพ | ม.1/4 | 7-ครูพิชิต สุจริต | Computer Laboratory 3 |
|
--- |
--- |
ง33102 โครงงานอาชีพ | ม.6/2 | 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
|
--- |
ง30234 การผลิตเครื่องหนังเบ็ดเตล็ด | ม.5/2 | 7-ครูรัฐญา แสนสามารถ | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
|
ค31102 คณิตศาสตร์ | ม.4/3 | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
--- |
ว21102 วิทยาศาสตร์ | ม.1/2 | 3-ครูวิริยา อุประ | Biology Laboratory |
|
ว31106 ดวงดาวและโลกของเรา | ม.4/2 | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | Chemistry Laboratory |
|
ว31104 โลกดาราศาสตร์และอวกาศ | ม.4/1 | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน | Physics Laboratory |
|
--- |
พ21104 บาสเกตบอล | ม.1/3 | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย | |
|
--- |
--- |
ส22104 ประวัติศาสตร์ | ม.2/1 | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | ห้องภูมิปัญญาไทย |
|
14.40 - 15.30 |
--- |
--- |
--- |
กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ | ม.ต้น | ม.4 | ม.5 | ม.6/1 | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูวิริยา อุประ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6-ครูชลธิชา ยาศิริ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูพิชิต สุจริต | 8- ครูภัฑร์ธิชาษ์ เริ่มลักคน์ | 8-ครูดวงเดือน บุญประเสริฐ | 8-ครูประทุมพร อุปบุตร | 8-ครูภัทรสุดา กลยนีย์ | 8-ครูภัทรสุดา เกิดแสง | 8-ครูสุพัตรา วงค์แสงน้อย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
ง30243 เกษตรทฤษฎีใหม่ 1 | ม.6/2 | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
15.30 - 16.00 |
--- |
--- |
--- |
--- |
กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน | ม.ต้น, ม.ปลาย | | |
|
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |
--- |