Institution name: | Timetable of Charoensin Suksa "Phokham's Memorial" School for Semester 1/2017 Ver.3 (Begin: June 5,2017) |
---|
Comments: | Default comments |
---|
Table of contents
ม.1/1 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
อ21101 English 8-Mrs.Duangduen English Room |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
-X- | ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Phy) 3-ครูวิริยา อุประ Physics Laboratory |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
อ21101 English 8-Mrs.Duangduen |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ศ21101 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
-X- | ง21102 Information Technology (C4) 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
||
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ (C3) 7-ครูพิชิต สุจริต Computer Laboratory 3 |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Phy) 3-ครูวิริยา อุประ Physics Laboratory |
ส21103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
-X- | พ21101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide (Act.3) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ ห้องสังคมศึกษา |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) 6- รองฯกรกช จันตะเสน ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
-X- | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
จ20201 Chinese for Communication 1 8-Miss Patharasuda English Room |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
อ21101 English 8-Mrs.Duangduen |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
พ21103 Table Tennis (Sport) 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Timetable generated with FET 5.30.7 on 6/2/17 1:53 PM |
ม.1/2 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
พ21101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ (C3) 7-ครูพิชิต สุจริต Computer Laboratory 3 |
-X- | อ21101 English 8-Mrs.Prathumporn |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Phy) 3-ครูวิริยา อุประ Physics Laboratory |
-X- | อ21101 English 8-Mrs.Prathumporn |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ศ21101 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
-X- | ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide (Act.3) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Phy) 3-ครูวิริยา อุประ Physics Laboratory |
ง21102 Information Technology (C4) 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
จ20201 Chinese for Communication 1 8-Miss Patharasuda English Room |
-X- | พ21103 Table Tennis (Sport) 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) 6- รองฯกรกช จันตะเสน ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ ห้องสังคมศึกษา |
อ21101 English 8-Mrs.Prathumporn English Room |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Timetable generated with FET 5.30.7 on 6/2/17 1:53 PM |
ม.1/3 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Phy) 3-ครูวิริยา อุประ Physics Laboratory |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ21101 English 8-Mrs.Duangduen |
-X- | ศ21101 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
พ21101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
อ21101 English 8-Mrs.Duangduen English Room |
-X- | จ20201 Chinese for Communication 1 8-Miss Patharasuda English Room |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
อ21101 English 8-Mrs.Duangduen |
ง21102 Information Technology (C4) 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
-X- | ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ ห้องสังคมศึกษา |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide (Act.3) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ (C3) 7-ครูพิชิต สุจริต Computer Laboratory 3 |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
พ21103 Table Tennis (Sport) 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย |
-X- | กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) 6- รองฯกรกช จันตะเสน ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Phy) 3-ครูวิริยา อุประ Physics Laboratory |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Timetable generated with FET 5.30.7 on 6/2/17 1:53 PM |
ม.1/4 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
พ21101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
-X- | ง21102 Information Technology (C4) 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) 3-ครูวิริยา อุประ Chemistry Laboratory |
อ21101 English 8-Mrs.Prathumporn English Room |
พ21103 Table Tennis (Sport) 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย |
-X- | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
จ20201 Chinese for Communication 1 8-Miss Patharasuda English Room |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
อ21101 English 8-Mrs.Prathumporn |
ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ (C3) 7-ครูพิชิต สุจริต Computer Laboratory 3 |
-X- | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide (Act.3) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
อ21101 English 8-Mrs.Prathumporn |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) 6- รองฯกรกช จันตะเสน ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
-X- | ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) 3-ครูวิริยา อุประ Chemistry Laboratory |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ศ21101 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ ห้องสังคมศึกษา |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Timetable generated with FET 5.30.7 on 6/2/17 1:53 PM |
ม.1/5 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ศ21101 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) 3-ครูวิริยา อุประ Chemistry Laboratory |
-X- | อ21101 English 8-Mrs.Duangduen English Room |
ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ (C3) 7-ครูพิชิต สุจริต Computer Laboratory 3 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
||
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ง21102 Information Technology (C4) 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
-X- | พ21101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ส21103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
จ20201 Chinese for Communication 1 8-Miss Patharasuda English Room |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
-X- | กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) 6- รองฯกรกช จันตะเสน ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide (Act.3) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ ห้องสังคมศึกษา |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ21101 English 8-Mrs.Duangduen |
-X- | ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
พ21103 Table Tennis (Sport) 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) 3-ครูวิริยา อุประ Chemistry Laboratory |
อ21101 English 8-Mrs.Duangduen |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Timetable generated with FET 5.30.7 on 6/2/17 1:53 PM |
ม.2/1 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
อ22101 English 8-Miss Supattra, 9-ครูรชต เขตเจริญ Computer Laboratory 5 |
ศ22101 ศิลปะ 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
พ22101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 5 |
-X- | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) (C3) 7-ครูพิชิต สุจริต Computer Laboratory 3 |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ส22101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ห้องสังคมศึกษา |
ส22103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ง22101 การงานอาชีพ (Industry) 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
-X- | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci) 3-ครูปัญจารา ซาหิน Science Laboratory |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
อ22101 English 8-Miss Supattra, 9-ครูรชต เขตเจริญ English Room |
ส22101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ห้องสังคมศึกษา |
-X- | กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide (Act.3) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci) 3-ครูปัญจารา ซาหิน Science Laboratory |
พ22103 กระบี่กระบอง (Sport) 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
-X- | ส22101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ห้องสังคมศึกษา |
อ22101 English 8-Miss Supattra, 9-ครูรชต เขตเจริญ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
จ20203 Chinese for Communication 3 8-Miss Patharasuda English Room |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Timetable generated with FET 5.30.7 on 6/2/17 1:53 PM |
ม.2/2 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci) 3-ครูปัญจารา ซาหิน Science Laboratory |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
อ22101 English 8-Miss Supattra, 9-ครูรชต เขตเจริญ Computer Laboratory 5 |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
-X- | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
อ22101 English 8-Miss Supattra, 9-ครูรชต เขตเจริญ |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
-X- | พ22103 กระบี่กระบอง (Sport) 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร |
พ22101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 5 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ส22103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
ศ22101 ศิลปะ 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
-X- | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) (C3) 7-ครูพิชิต สุจริต Computer Laboratory 3 |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide (Act.3) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
อ22101 English 8-Miss Supattra, 9-ครูรชต เขตเจริญ English Room |
ง22101 การงานอาชีพ (Industry) 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
-X- | ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci) 3-ครูปัญจารา ซาหิน Science Laboratory |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
||
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
จ20203 Chinese for Communication 3 8-Miss Patharasuda English Room |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Timetable generated with FET 5.30.7 on 6/2/17 1:53 PM |
ม.2/3 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
จ20203 Chinese for Communication 3 8-Miss Patharasuda English Room |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
อ22101 English 8-Miss Supattra, 9-ครูรชต เขตเจริญ English Room |
-X- | ง22101 การงานอาชีพ (Industry) 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci) 3-ครูปัญจารา ซาหิน Science Laboratory |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
-X- | ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ส22103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
อ22101 English 8-Miss Supattra, 9-ครูรชต เขตเจริญ Computer Laboratory 5 |
-X- | ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci) 3-ครูปัญจารา ซาหิน Science Laboratory |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide (Act.3) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
ศ22101 ศิลปะ 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
-X- | อ22101 English 8-Miss Supattra, 9-ครูรชต เขตเจริญ |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) (C3) 7-ครูพิชิต สุจริต Computer Laboratory 3 |
พ22101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 5 |
พ22103 กระบี่กระบอง (Sport) 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Timetable generated with FET 5.30.7 on 6/2/17 1:53 PM |
ม.2/4 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) 3-ครูปัญจารา ซาหิน Biology Laboratory |
-X- | ส22103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
จ20203 Chinese for Communication 3 8-Miss Patharasuda English Room |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) (C3) 7-ครูพิชิต สุจริต Computer Laboratory 3 |
ศ22101 ศิลปะ 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
-X- | ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
อ22101 English 8-Miss Supattra |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
-X- | ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide (Act.3) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
อ22101 English 8-Miss Supattra English Room |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) 3-ครูปัญจารา ซาหิน Biology Laboratory |
-X- | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
พ22101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 5 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
อ22101 English 8-Miss Supattra Computer Laboratory 5 |
พ22103 กระบี่กระบอง (Sport) 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร |
ง22101 การงานอาชีพ (Industry) 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Timetable generated with FET 5.30.7 on 6/2/17 1:53 PM |
ม.2/5 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
อ22101 English 8-Miss Supattra |
ง22101 การงานอาชีพ (Industry) 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
-X- | พ22103 กระบี่กระบอง (Sport) 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร |
ส22103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) (C3) 7-ครูพิชิต สุจริต Computer Laboratory 3 |
อ22101 English 8-Miss Supattra |
-X- | กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) 3-ครูปัญจารา ซาหิน Biology Laboratory |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
-X- | อ22101 English 8-Miss Supattra Computer Laboratory 5 |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide (Act.3) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
พ22101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 5 |
จ20203 Chinese for Communication 3 8-Miss Patharasuda English Room |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
-X- | ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) 3-ครูปัญจารา ซาหิน Biology Laboratory |
ศ22101 ศิลปะ 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
||
Timetable generated with FET 5.30.7 on 6/2/17 1:53 PM |
ม.3/1 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
อ23101 English 8- Mrs.Patthicha, 9-ครูศราวุธ ภักดี |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
พ23103 Volleyball (Sport) 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
-X- | ศ23101 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) 6- รองฯกรกช จันตะเสน ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
อ23101 English 8- Mrs.Patthicha, 9-ครูศราวุธ ภักดี |
-X- | ง23102 การงานอาชีพ (C3) 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 4 |
ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน Science Laboratory |
ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
พ23101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน |
-X- | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide (Act.3) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน Science Laboratory |
-X- | อ23101 English 8- Mrs.Patthicha, 9-ครูศราวุธ ภักดี English Room |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ง20241 เกษตรพอเพียง 1 (King Campus) 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Timetable generated with FET 5.30.7 on 6/2/17 1:53 PM |
ม.3/2 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน Science Laboratory |
-X- | ง20241 เกษตรพอเพียง 1 (King Campus) 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
||
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
พ23101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) 6- รองฯกรกช จันตะเสน ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
-X- | ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
อ23101 English 8- Mrs.Patthicha, 9-ครูศราวุธ ภักดี |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ง23102 การงานอาชีพ (C3) 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
-X- | อ23101 English 8- Mrs.Patthicha, 9-ครูศราวุธ ภักดี English Room |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide (Act.3) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 4 |
ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
-X- | พ23103 Volleyball (Sport) 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน |
อ23101 English 8- Mrs.Patthicha, 9-ครูศราวุธ ภักดี |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน Science Laboratory |
ศ23101 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Timetable generated with FET 5.30.7 on 6/2/17 1:53 PM |
ม.3/3 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน Science Laboratory |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) 6- รองฯกรกช จันตะเสน ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
-X- | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ23101 English 8- Mrs.Patthicha, 9-ครูศราวุธ ภักดี |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
อ23101 English 8- Mrs.Patthicha, 9-ครูศราวุธ ภักดี |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน Science Laboratory |
-X- | ศ23101 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
||
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
อ23101 English 8- Mrs.Patthicha, 9-ครูศราวุธ ภักดี English Room |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
-X- | ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide (Act.3) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ง20241 เกษตรพอเพียง 1 (King Campus) 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
-X- | ง23102 การงานอาชีพ (C3) 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
||
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 4 |
ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
พ23103 Volleyball (Sport) 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน |
พ23101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Timetable generated with FET 5.30.7 on 6/2/17 1:53 PM |
ม.3/4 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
-X- | ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน Science Laboratory |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ศ23101 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
พ23103 Volleyball (Sport) 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน |
-X- | อ23101 English 8- Mrs.Patthicha |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) 6- ครูรัตนชัย จุลราช ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
พ23101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร |
อ23101 English 8- Mrs.Patthicha English Room |
-X- | ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide (Act.3) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ง23102 การงานอาชีพ (C3) 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
อ23101 English 8- Mrs.Patthicha |
-X- | ง20241 เกษตรพอเพียง 1 (King Campus) 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
||
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน Science Laboratory |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 4 |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Timetable generated with FET 5.30.7 on 6/2/17 1:53 PM |
ม.3/5 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 4 |
ง23102 การงานอาชีพ (C3) 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
-X- | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ23101 English 8- Mrs.Patthicha English Room |
ง20241 เกษตรพอเพียง 1 (King Campus) 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
-X- | กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) 6- ครูรัตนชัย จุลราช ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข Science Laboratory |
-X- | พ23101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide (Act.3) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
อ23101 English 8- Mrs.Patthicha |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ศ23101 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
-X- | ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
พ23103 Volleyball (Sport) 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
อ23101 English 8- Mrs.Patthicha |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 4 |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข Science Laboratory |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Timetable generated with FET 5.30.7 on 6/2/17 1:53 PM |
ม.4/1 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ว31102 เคมีพื้นฐาน (Sci.Che) 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา Chemistry Laboratory |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร Computer Laboratory 4 |
พ30201 Badminton (Sport) 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน |
-X- | ค31101 คณิตศาสตร์ (Math) 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน (Sci.Phy) 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข Physics Laboratory |
I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) (C5) 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร Computer Laboratory 5 |
พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา (C5) 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 5 |
-X- | ส30231 หน้าที่พลเมือง 1 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 5 |
ศ31101 ดนตรี 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
อ31101 English 8-Mrs.Prathumporn |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ห้องสังคมศึกษา |
ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน (Sci.Bio) 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา Biology Laboratory |
-X- | ว31102 เคมีพื้นฐาน (Sci.Che) 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา Chemistry Laboratory |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร (Act.3) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ค31101 คณิตศาสตร์ (Math) 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน (Sci.Bio) 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา Biology Laboratory |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ห้องสังคมศึกษา |
-X- | ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน (Sci.Phy) 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข Physics Laboratory |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
อ31101 English 8-Mrs.Prathumporn English Room |
ง31101 Information Technology (C1) 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 1 |
อ30201 Supplemental English 1 8- Mrs.Patthicha |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Timetable generated with FET 5.30.7 on 6/2/17 1:53 PM |
ม.4/2 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
จ30201 Chinese for Career 1 8-Miss Patharasuda |
ง31101 Information Technology (C1) 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 1 |
ค31101 คณิตศาสตร์ (Math) 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
-X- | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง (Leather) 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร, 9-ครูศศิธร ยืนนาน ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
||
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
อ31101 English 8-Mrs.Prathumporn English Room |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ห้องสังคมศึกษา |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ค31101 คณิตศาสตร์ (Math) 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
-X- | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง (Leather) 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร, 9-ครูศศิธร ยืนนาน ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
จ30201 Chinese for Career 1 8-Miss Patharasuda |
พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา (C5) 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 5 |
ว31105 สารและสมบัติของสาร (Sci.Che) 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา Chemistry Laboratory |
-X- | ส30231 หน้าที่พลเมือง 1 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร (Act.3) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) (C5) 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร Computer Laboratory 5 |
อ30201 Supplemental English 1 8- Mrs.Patthicha |
พ30201 Badminton (Sport) 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร Computer Laboratory 4 |
-X- | อ31101 English 8-Mrs.Prathumporn |
ศ31101 ดนตรี 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ห้องสังคมศึกษา |
ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ (C3) 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
||
Timetable generated with FET 5.30.7 on 6/2/17 1:53 PM |
ม.4/3 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
อ31101 English 8-Mrs.Prathumporn English Room |
ส30231 หน้าที่พลเมือง 1 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 5 |
อ30201 Supplemental English 1 8- Mrs.Patthicha |
ศ31101 ดนตรี 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
-X- | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ห้องสังคมศึกษา |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) (C5) 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร Computer Laboratory 5 |
พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา (C5) 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 5 |
ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน (Sci.Bio) 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา Biology Laboratory |
-X- | ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน (Sci.Phy) 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข Physics Laboratory |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
||
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ห้องสังคมศึกษา |
ค31101 คณิตศาสตร์ (Math) 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร Computer Laboratory 4 |
-X- | ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน (Sci.Bio) 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา Biology Laboratory |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร (Act.3) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ว31102 เคมีพื้นฐาน (Sci.Che) 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา Chemistry Laboratory |
ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน (Sci.Phy) 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข Physics Laboratory |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
พ30201 Badminton (Sport) 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน |
-X- | ง31101 Information Technology (C1) 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 1 |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ค31101 คณิตศาสตร์ (Math) 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
อ31101 English 8-Mrs.Prathumporn |
ว31102 เคมีพื้นฐาน (Sci.Che) 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา Chemistry Laboratory |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Timetable generated with FET 5.30.7 on 6/2/17 1:53 PM |
ม.5/1 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
อ32101 English 8-Mrs.Duangduen |
ว30242 ชีววิทยา 2 (Sci.Bio) 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา Biology Laboratory |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 (Math) 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ห้องคณิตศาสตร์ |
พ30203 Volleyball (Sport) 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย |
-X- | ศ32101 นาฏศิลป์ 8- Mrs.Patthicha |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ว30202 ฟิสิกส์ 2 (Sci.Phy) 3-ครูสมฤดี แสนเภา Physics Laboratory |
ค32101 คณิตศาสตร์ (Math) 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ส32101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ห้องสังคมศึกษา |
ส32103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 4 |
-X- | ว30222 เคมี 2 (Sci.Che) 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา Chemistry Laboratory |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ว30202 ฟิสิกส์ 2 (Sci.Phy) 3-ครูสมฤดี แสนเภา Physics Laboratory |
ส32101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ห้องสังคมศึกษา |
อ32101 English 8-Mrs.Duangduen |
-X- | ท32101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร Computer Laboratory 4 |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร (Act.3) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
อ30203 Supplemental English 3 8-Mrs.Prathumporn, 9-ครูรชต เขตเจริญ |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 (Math) 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ห้องคณิตศาสตร์ |
พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา (C5) 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 5 |
ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี (C3) 7-ครูพิชิต สุจริต Computer Laboratory 3 |
-X- | ว30242 ชีววิทยา 2 (Sci.Bio) 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา Biology Laboratory |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ว30222 เคมี 2 (Sci.Che) 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา Chemistry Laboratory |
ค32101 คณิตศาสตร์ (Math) 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 (Math) 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ห้องคณิตศาสตร์ |
ส30232 หน้าที่พลเมือง 2 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Timetable generated with FET 5.30.7 on 6/2/17 1:53 PM |
ม.5/2 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ค32101 คณิตศาสตร์ (Math) 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร Computer Laboratory 4 |
อ30241 English for Communication 8-Mrs.Prathumporn |
ส32101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ห้องสังคมศึกษา |
-X- | ง30252 พิมพ์ดีดอังกฤษด้วยคอมพิวเตอร์ (C5) 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 5 |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ส32103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 4 |
ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี (C3) 7-ครูพิชิต สุจริต Computer Laboratory 3 |
พ30203 Volleyball (Sport) 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย |
อ30203 Supplemental English 3 8-Mrs.Prathumporn, 9-ครูรชต เขตเจริญ |
-X- | ส32101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ห้องสังคมศึกษา |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ว32101 ดุลยภาพของสิ่งมีชีวิต (Sci.Che) 3-ครูวิริยา อุประ Chemistry Laboratory |
ค32101 คณิตศาสตร์ (Math) 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
จ30203 Chinese for Career 3 8-Miss Patharasuda |
-X- | อ30241 English for Communication 8-Mrs.Prathumporn |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร (Act.3) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
จ30203 Chinese for Career 3 8-Miss Patharasuda |
อ32101 English 8-Mrs.Duangduen |
ส30232 หน้าที่พลเมือง 2 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา (C5) 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 5 |
-X- | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง (Leather) 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร, 9-ครูศศิธร ยืนนาน ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
อ32101 English 8-Mrs.Duangduen |
ศ32101 นาฏศิลป์ 8- Mrs.Patthicha |
ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง (Leather) 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร, 9-ครูศศิธร ยืนนาน ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Timetable generated with FET 5.30.7 on 6/2/17 1:53 PM |
ม.5/3 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี (C3) 7-ครูพิชิต สุจริต Computer Laboratory 3 |
ค32101 คณิตศาสตร์ (Math) 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
พ30203 Volleyball (Sport) 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย |
ศ32101 นาฏศิลป์ 8- Mrs.Patthicha |
-X- | ส30232 หน้าที่พลเมือง 2 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 (Math) 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ห้องคณิตศาสตร์ |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ว30242 ชีววิทยา 2 (Sci.Bio) 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา Biology Laboratory |
ว30222 เคมี 2 (Sci.Che) 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา Chemistry Laboratory |
-X- | ท32101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ส32101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ห้องสังคมศึกษา |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
||
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ว30242 ชีววิทยา 2 (Sci.Bio) 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา Biology Laboratory |
อ30203 Supplemental English 3 8-Mrs.Prathumporn, 9-ครูรชต เขตเจริญ |
อ32101 English 8-Mrs.Duangduen |
ว30202 ฟิสิกส์ 2 (Sci.Phy) 3-ครูสมฤดี แสนเภา Physics Laboratory |
-X- | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 (Math) 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ห้องคณิตศาสตร์ |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร (Act.3) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
อ32101 English 8-Mrs.Duangduen |
ส32101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ห้องสังคมศึกษา |
ว30222 เคมี 2 (Sci.Che) 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา Chemistry Laboratory |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 (Math) 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ห้องคณิตศาสตร์ |
-X- | พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา (C5) 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 5 |
ส32103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 4 |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ว30202 ฟิสิกส์ 2 (Sci.Phy) 3-ครูสมฤดี แสนเภา Physics Laboratory |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร Computer Laboratory 4 |
ค32101 คณิตศาสตร์ (Math) 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Timetable generated with FET 5.30.7 on 6/2/17 1:53 PM |
ม.6/1 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ว30244 ชีววิทยา 4 (Sci.Bio) 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา Biology Laboratory |
ว30204 ฟิสิกส์ 4 (Sci.Phy) 3-ครูสมฤดี แสนเภา Physics Laboratory |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร Computer Laboratory 4 |
-X- | ว30224 เคมี 4 (Sci.Che) 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา Chemistry Laboratory |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
||
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ค33101 คณิตศาสตร์ (Math) 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 (Math) 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ห้องคณิตศาสตร์ |
ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ห้องสังคมศึกษา |
-X- | อ30205 Supplemental English 5 8-Mrs.Duangduen, 9-ครูศราวุธ ภักดี |
พ30205 Petanque (Sport) 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
อ33101 English 8-Miss Supattra Computer Laboratory 5 |
ง33101 การงานอาชีพ (Industry) 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา (C5) 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 5 |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 (Math) 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ห้องคณิตศาสตร์ |
-X- | ว30204 ฟิสิกส์ 4 (Sci.Phy) 3-ครูสมฤดี แสนเภา Physics Laboratory |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร (Act.3) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ส33103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ศ33101 ทัศนศิลป์ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
อ33101 English 8-Miss Supattra |
ว30224 เคมี 4 (Sci.Che) 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา Chemistry Laboratory |
-X- | ค33101 คณิตศาสตร์ (Math) 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 (Math) 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ห้องคณิตศาสตร์ |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 (Wisdom) 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ห้องสังคมศึกษา |
ว30244 ชีววิทยา 4 (Sci.Bio) 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา Biology Laboratory |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Timetable generated with FET 5.30.7 on 6/2/17 1:53 PM |
ม.6/2 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ส33103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน (Industry) 7-ครูพายัพ ซาหิน อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง (Leather) 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร, 9-ครูศศิธร ยืนนาน ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
-X- | ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ห้องสังคมศึกษา |
พ30205 Petanque (Sport) 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Tuesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
จ30205 Chinese for Career 5 8-Miss Patharasuda |
อ33101 English 8-Miss Supattra |
อ30205 Supplemental English 5 8-Mrs.Duangduen, 9-ครูศราวุธ ภักดี |
ง30204 คอมพิวเตอร์กราฟิก (C3) 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
-X- | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน (Industry) 7-ครูพายัพ ซาหิน อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Wednesday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ค33101 คณิตศาสตร์ (Math) 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง (Leather) 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร, 9-ครูศศิธร ยืนนาน ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
-X- | ศ33101 ทัศนศิลป์ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร (Act.3) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Thursday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ว33101 พันธุวิศวกรรมและสิ่งแวดล้อม (Sci.Bio) 3-ครูสมฤดี แสนเภา Biology Laboratory |
ค33101 คณิตศาสตร์ (Math) 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 (Wisdom) 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
-X- | ท33101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร Computer Laboratory 4 |
ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ห้องสังคมศึกษา |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
|
Friday | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
จ30205 Chinese for Career 5 8-Miss Patharasuda |
ง33101 การงานอาชีพ (Industry) 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา (C5) 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 5 |
อ33101 English 8-Miss Supattra Computer Laboratory 5 |
-X- | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Timetable generated with FET 5.30.7 on 6/2/17 1:53 PM |