Institution name: | Timetable of Charoensin Suksa "Phokham's Memorial" School for Semester 1/2017 Ver.2 (Begin: May 16,2017) |
---|
Comments: | Default comments |
---|
Table of contents
ม.1/1 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
08.40 - 09.30 | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
อ21101 English 8-Mrs.Duangduen |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
อ21101 English 8-Mrs.Duangduen |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
09.30 - 10.20 | พ21101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ง21102 Information Technology (C4) 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
จ20201 Chinese for Communication 1 8-Miss Patharasuda English Room |
10.20 - 11.10 | ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ ห้องสังคมศึกษา |
ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ (C3) 7-ครูพิชิต สุจริต Computer Laboratory 3 |
|
11.10 - 12.00 | ส21103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Phy) 3-ครูวิริยา อุประ Physics Laboratory |
พ21103 Table Tennis (Sport) 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย |
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Phy) 3-ครูวิริยา อุประ Physics Laboratory |
อ21101 English 8-Mrs.Duangduen English Room |
ศ21101 ศิลปะ 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
13.50 - 14.40 | กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) 6- ครูรัตนชัย จุลราช ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide (Act.3) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
||
14.40 - 15.30 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Timetable generated with FET 5.30.7 on 5/12/17 3:14 PM |
ม.1/2 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
08.40 - 09.30 | ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ ห้องสังคมศึกษา |
ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Phy) 3-ครูวิริยา อุประ Physics Laboratory |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Phy) 3-ครูวิริยา อุประ Physics Laboratory |
09.30 - 10.20 | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
อ21101 English 8-Mrs.Prathumporn English Room |
ง21102 Information Technology (C4) 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
|
10.20 - 11.10 | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ (C3) 7-ครูพิชิต สุจริต Computer Laboratory 3 |
ศ21101 ศิลปะ 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ส21103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
|
11.10 - 12.00 | พ21103 Table Tennis (Sport) 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย |
อ21101 English 8-Mrs.Prathumporn |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
อ21101 English 8-Mrs.Prathumporn |
|
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) 6- ครูรัตนชัย จุลราช ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
13.50 - 14.40 | พ21101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide (Act.3) |
จ20201 Chinese for Communication 1 8-Miss Patharasuda English Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
14.40 - 15.30 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Timetable generated with FET 5.30.7 on 5/12/17 3:14 PM |
ม.1/3 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
08.40 - 09.30 | ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ ห้องสังคมศึกษา |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ศ21101 ศิลปะ 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
09.30 - 10.20 | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ (C3) 7-ครูพิชิต สุจริต Computer Laboratory 3 |
ส21103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
|
10.20 - 11.10 | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Phy) 3-ครูวิริยา อุประ Physics Laboratory |
พ21101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Phy) 3-ครูวิริยา อุประ Physics Laboratory |
อ21101 English 8-Mrs.Duangduen English Room |
11.10 - 12.00 | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
อ21101 English 8-Mrs.Duangduen |
อ21101 English 8-Mrs.Duangduen |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) 6- ครูรัตนชัย จุลราช ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
|
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | จ20201 Chinese for Communication 1 8-Miss Patharasuda English Room |
ง21102 Information Technology (C4) 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
13.50 - 14.40 | ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide (Act.3) |
พ21103 Table Tennis (Sport) 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
|
14.40 - 15.30 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Timetable generated with FET 5.30.7 on 5/12/17 3:14 PM |
ม.1/4 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
08.40 - 09.30 | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ศ21101 ศิลปะ 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ ห้องสังคมศึกษา |
ส21103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
09.30 - 10.20 | ง21102 Information Technology (C4) 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
อ21101 English 8-Mrs.Prathumporn |
|
10.20 - 11.10 | ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) 3-ครูวิริยา อุประ Chemistry Laboratory |
อ21101 English 8-Mrs.Prathumporn |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
|
11.10 - 12.00 | ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) 6- ครูรัตนชัย จุลราช ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
พ21101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) 3-ครูวิริยา อุประ Chemistry Laboratory |
อ21101 English 8-Mrs.Prathumporn English Room |
ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ (C3) 7-ครูพิชิต สุจริต Computer Laboratory 3 |
พ21103 Table Tennis (Sport) 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
13.50 - 14.40 | จ20201 Chinese for Communication 1 8-Miss Patharasuda English Room |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide (Act.3) |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
|
14.40 - 15.30 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Timetable generated with FET 5.30.7 on 5/12/17 3:14 PM |
ม.1/5 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
08.40 - 09.30 | ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) 3-ครูวิริยา อุประ Chemistry Laboratory |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ (C3) 7-ครูพิชิต สุจริต Computer Laboratory 3 |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
09.30 - 10.20 | อ21101 English 8-Mrs.Duangduen |
ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) 3-ครูวิริยา อุประ Chemistry Laboratory |
ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ง21102 Information Technology (C4) 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 4 |
|
10.20 - 11.10 | อ21101 English 8-Mrs.Duangduen |
ศ21101 ศิลปะ 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
จ20201 Chinese for Communication 1 8-Miss Patharasuda English Room |
|
11.10 - 12.00 | ท21101 ภาษาไทย 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ ห้องสังคมศึกษา |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
|
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | พ21101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย |
ค21101 คณิตศาสตร์ 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ส21103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
อ21101 English 8-Mrs.Duangduen English Room |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
13.50 - 14.40 | พ21103 Table Tennis (Sport) 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย |
ส21101 สังคมศึกษา 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide (Act.3) |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) 6- ครูรัตนชัย จุลราช ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
14.40 - 15.30 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Timetable generated with FET 5.30.7 on 5/12/17 3:14 PM |
ม.2/1 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
08.40 - 09.30 | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) (C3) 7-ครูพิชิต สุจริต Computer Laboratory 3 |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci) 3-ครูปัญจารา ซาหิน Science Laboratory |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
อ22101 English 8-Miss Supattra, 9-ครูรชต เขตเจริญ English Room |
09.30 - 10.20 | อ22101 English 8-Miss Supattra, 9-ครูรชต เขตเจริญ Computer Laboratory 5 |
อ22101 English 8-Miss Supattra, 9-ครูรชต เขตเจริญ |
ศ22101 ศิลปะ 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
|
10.20 - 11.10 | ส22101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ห้องสังคมศึกษา |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ง22101 การงานอาชีพ (Industry) 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
พ22103 กระบี่กระบอง (Sport) 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร |
|
11.10 - 12.00 | ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci) 3-ครูปัญจารา ซาหิน Science Laboratory |
จ20203 Chinese for Communication 3 8-Miss Patharasuda English Room |
ส22101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ห้องสังคมศึกษา |
ส22101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ห้องสังคมศึกษา |
|
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ส22103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
พ22101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 5 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
13.50 - 14.40 | ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide (Act.3) |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
14.40 - 15.30 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Timetable generated with FET 5.30.7 on 5/12/17 3:14 PM |
ม.2/2 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
08.40 - 09.30 | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci) 3-ครูปัญจารา ซาหิน Science Laboratory |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
09.30 - 10.20 | ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
จ20203 Chinese for Communication 3 8-Miss Patharasuda English Room |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
ส22103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
10.20 - 11.10 | อ22101 English 8-Miss Supattra, 9-ครูรชต เขตเจริญ |
พ22101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 5 |
อ22101 English 8-Miss Supattra, 9-ครูรชต เขตเจริญ English Room |
อ22101 English 8-Miss Supattra, 9-ครูรชต เขตเจริญ Computer Laboratory 5 |
ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci) 3-ครูปัญจารา ซาหิน Science Laboratory |
11.10 - 12.00 | ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) (C3) 7-ครูพิชิต สุจริต Computer Laboratory 3 |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
|
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ศ22101 ศิลปะ 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ง22101 การงานอาชีพ (Industry) 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
13.50 - 14.40 | พ22103 กระบี่กระบอง (Sport) 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide (Act.3) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
||
14.40 - 15.30 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Timetable generated with FET 5.30.7 on 5/12/17 3:14 PM |
ม.2/3 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
08.40 - 09.30 | ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci) 3-ครูปัญจารา ซาหิน Science Laboratory |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) (C3) 7-ครูพิชิต สุจริต Computer Laboratory 3 |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
ส22103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
09.30 - 10.20 | จ20203 Chinese for Communication 3 8-Miss Patharasuda English Room |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
ศ22101 ศิลปะ 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
พ22101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 5 |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูจงกล ศรีสำราญ |
10.20 - 11.10 | ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
อ22101 English 8-Miss Supattra, 9-ครูรชต เขตเจริญ English Room |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
อ22101 English 8-Miss Supattra, 9-ครูรชต เขตเจริญ Computer Laboratory 5 |
|
11.10 - 12.00 | กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
อ22101 English 8-Miss Supattra, 9-ครูรชต เขตเจริญ |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ง22101 การงานอาชีพ (Industry) 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
พ22103 กระบี่กระบอง (Sport) 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci) 3-ครูปัญจารา ซาหิน Science Laboratory |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
13.50 - 14.40 | ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide (Act.3) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
||
14.40 - 15.30 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Timetable generated with FET 5.30.7 on 5/12/17 3:14 PM |
ม.2/4 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
08.40 - 09.30 | อ22101 English 8-Miss Supattra |
ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) 3-ครูปัญจารา ซาหิน Biology Laboratory |
ส22103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) 3-ครูปัญจารา ซาหิน Biology Laboratory |
09.30 - 10.20 | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ22101 English 8-Miss Supattra English Room |
ศ22101 ศิลปะ 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
|
10.20 - 11.10 | ง22101 การงานอาชีพ (Industry) 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
|
11.10 - 12.00 | พ22103 กระบี่กระบอง (Sport) 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร |
อ22101 English 8-Miss Supattra Computer Laboratory 5 |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) (C3) 7-ครูพิชิต สุจริต Computer Laboratory 3 |
|
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
พ22101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 5 |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
13.50 - 14.40 | จ20203 Chinese for Communication 3 8-Miss Patharasuda English Room |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide (Act.3) |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
14.40 - 15.30 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Timetable generated with FET 5.30.7 on 5/12/17 3:14 PM |
ม.2/5 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
08.40 - 09.30 | จ20203 Chinese for Communication 3 8-Miss Patharasuda English Room |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) (C3) 7-ครูพิชิต สุจริต Computer Laboratory 3 |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
09.30 - 10.20 | ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) 3-ครูปัญจารา ซาหิน Biology Laboratory |
ศ22101 ศิลปะ 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูดรุณี ภูพันนา |
10.20 - 11.10 | พ22101 สุขศึกษา 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 5 |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) 3-ครูปัญจารา ซาหิน Biology Laboratory |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
|
11.10 - 12.00 | อ22101 English 8-Miss Supattra |
ค22101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
ส22103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
อ22101 English 8-Miss Supattra |
|
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | พ22103 กระบี่กระบอง (Sport) 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร |
ง22101 การงานอาชีพ (Industry) 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
ส22101 สังคมศึกษา 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
13.50 - 14.40 | ท22101 ภาษาไทย 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide (Act.3) |
อ22101 English 8-Miss Supattra Computer Laboratory 5 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
|
14.40 - 15.30 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Timetable generated with FET 5.30.7 on 5/12/17 3:14 PM |
ม.3/1 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
08.40 - 09.30 | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 4 |
อ23101 English 8- Mrs.Patthicha, 9-ครูศราวุธ ภักดี English Room |
ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
09.30 - 10.20 | ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน Science Laboratory |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
อ23101 English 8- Mrs.Patthicha, 9-ครูศราวุธ ภักดี |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
10.20 - 11.10 | กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) 6- รองฯกรกช จันตะเสน ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
พ23101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ง20241 เกษตรพอเพียง 1 (King Campus) 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
|
11.10 - 12.00 | พ23103 Volleyball (Sport) 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน |
ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน Science Laboratory |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
|
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | อ23101 English 8- Mrs.Patthicha, 9-ครูศราวุธ ภักดี |
ง23102 การงานอาชีพ (C3) 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ศ23101 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
13.50 - 14.40 | ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide (Act.3) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
||
14.40 - 15.30 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Timetable generated with FET 5.30.7 on 5/12/17 3:14 PM |
ม.3/2 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
08.40 - 09.30 | ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ23101 English 8- Mrs.Patthicha, 9-ครูศราวุธ ภักดี |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
09.30 - 10.20 | ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 4 |
อ23101 English 8- Mrs.Patthicha, 9-ครูศราวุธ ภักดี |
ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน Science Laboratory |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
10.20 - 11.10 | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ง20241 เกษตรพอเพียง 1 (King Campus) 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) 6- รองฯกรกช จันตะเสน ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
|
11.10 - 12.00 | อ23101 English 8- Mrs.Patthicha, 9-ครูศราวุธ ภักดี English Room |
ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน Science Laboratory |
ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
พ23103 Volleyball (Sport) 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน |
|
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ศ23101 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
พ23101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน |
ง23102 การงานอาชีพ (C3) 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
13.50 - 14.40 | ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide (Act.3) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
||
14.40 - 15.30 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Timetable generated with FET 5.30.7 on 5/12/17 3:14 PM |
ม.3/3 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
08.40 - 09.30 | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
อ23101 English 8- Mrs.Patthicha, 9-ครูศราวุธ ภักดี |
ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 4 |
09.30 - 10.20 | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ง23102 การงานอาชีพ (C3) 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
อ23101 English 8- Mrs.Patthicha, 9-ครูศราวุธ ภักดี |
10.20 - 11.10 | อ23101 English 8- Mrs.Patthicha, 9-ครูศราวุธ ภักดี English Room |
พ23101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร |
ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน Science Laboratory |
ศ23101 ศิลปะ 6- รองฯกรกช จันตะเสน |
|
11.10 - 12.00 | ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
พ23103 Volleyball (Sport) 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
|
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน Science Laboratory |
ง20241 เกษตรพอเพียง 1 (King Campus) 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) 6- รองฯกรกช จันตะเสน ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
13.50 - 14.40 | ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide (Act.3) |
ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
||
14.40 - 15.30 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Timetable generated with FET 5.30.7 on 5/12/17 3:14 PM |
ม.3/4 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
08.40 - 09.30 | ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 4 |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ศ23101 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ง23102 การงานอาชีพ (C3) 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
09.30 - 10.20 | อ23101 English 8- Mrs.Patthicha |
ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน Science Laboratory |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
||
10.20 - 11.10 | ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
|
11.10 - 12.00 | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
อ23101 English 8- Mrs.Patthicha |
พ23101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร |
ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน Science Laboratory |
อ23101 English 8- Mrs.Patthicha English Room |
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ง20241 เกษตรพอเพียง 1 (King Campus) 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ส23101 สังคมศึกษา 4- ครูสุนทร ขันศรี |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
13.50 - 14.40 | กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) 6- ครูรัตนชัย จุลราช ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide (Act.3) |
พ23103 Volleyball (Sport) 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
|
14.40 - 15.30 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Timetable generated with FET 5.30.7 on 5/12/17 3:14 PM |
ม.3/5 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
08.40 - 09.30 | ศ23101 ศิลปะ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 4 |
ส23103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน Computer Laboratory 4 |
อ23101 English 8- Mrs.Patthicha |
09.30 - 10.20 | ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว |
ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข Science Laboratory |
|
10.20 - 11.10 | ง23102 การงานอาชีพ (C3) 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) 6- ครูรัตนชัย จุลราช ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
ง20241 เกษตรพอเพียง 1 (King Campus) 7-ครูโยธิน ถาบุตร ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
พ23101 สุขศึกษา 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย |
11.10 - 12.00 | ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
อ23101 English 8- Mrs.Patthicha English Room |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
||
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ท23101 ภาษาไทย 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ |
ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข Science Laboratory |
ค23101 คณิตศาสตร์ 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ |
พ23103 Volleyball (Sport) 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
13.50 - 14.40 | ส23101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide (Act.3) |
อ23101 English 8- Mrs.Patthicha |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
|
14.40 - 15.30 | ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Timetable generated with FET 5.30.7 on 5/12/17 3:14 PM |
ม.4/1 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
08.40 - 09.30 | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) (C5) 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร Computer Laboratory 5 |
อ31101 English 8-Mrs.Prathumporn |
อ31101 English 8-Mrs.Prathumporn English Room |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ห้องสังคมศึกษา |
09.30 - 10.20 | ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ห้องสังคมศึกษา |
ง31101 Information Technology (C1) 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 1 |
ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน (Sci.Phy) 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข Physics Laboratory |
ค31101 คณิตศาสตร์ (Math) 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ว31102 เคมีพื้นฐาน (Sci.Che) 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา Chemistry Laboratory |
10.20 - 11.10 | ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน (Sci.Bio) 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา Biology Laboratory |
ค31101 คณิตศาสตร์ (Math) 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
||
11.10 - 12.00 | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา (C5) 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 5 |
ว31102 เคมีพื้นฐาน (Sci.Che) 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา Chemistry Laboratory |
พ30201 Badminton (Sport) 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน |
ส30231 หน้าที่พลเมือง 1 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 5 |
|
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ท31101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร Computer Laboratory 4 |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน (Sci.Bio) 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา Biology Laboratory |
ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน (Sci.Phy) 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข Physics Laboratory |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
13.50 - 14.40 | อ30201 Supplemental English 1 8- Mrs.Patthicha |
ศ31101 ดนตรี 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร (Act.3) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
|
14.40 - 15.30 | ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Timetable generated with FET 5.30.7 on 5/12/17 3:14 PM |
ม.4/2 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
08.40 - 09.30 | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) (C5) 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร Computer Laboratory 5 |
อ31101 English 8-Mrs.Prathumporn English Room |
จ30201 Chinese for Career 1 8-Miss Patharasuda |
จ30201 Chinese for Career 1 8-Miss Patharasuda |
อ31101 English 8-Mrs.Prathumporn |
09.30 - 10.20 | ศ31101 ดนตรี 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
ค31101 คณิตศาสตร์ (Math) 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ (C3) 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ค31101 คณิตศาสตร์ (Math) 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
10.20 - 11.10 | ว31105 สารและสมบัติของสาร (Sci.Che) 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา Chemistry Laboratory |
ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง (Leather) 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร, 9-ครูศศิธร ยืนนาน ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
พ30201 Badminton (Sport) 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน |
ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง (Leather) 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร, 9-ครูศศิธร ยืนนาน ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
|
11.10 - 12.00 | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา (C5) 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 5 |
||||
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ห้องสังคมศึกษา |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ห้องสังคมศึกษา |
อ30201 Supplemental English 1 8- Mrs.Patthicha |
ง31101 Information Technology (C1) 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 1 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
13.50 - 14.40 | ท31101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร Computer Laboratory 4 |
ส30231 หน้าที่พลเมือง 1 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร (Act.3) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
|
14.40 - 15.30 | ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Timetable generated with FET 5.30.7 on 5/12/17 3:14 PM |
ม.4/3 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
08.40 - 09.30 | ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน (Sci.Bio) 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา Biology Laboratory |
ค31101 คณิตศาสตร์ (Math) 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ว31102 เคมีพื้นฐาน (Sci.Che) 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา Chemistry Laboratory |
ค31101 คณิตศาสตร์ (Math) 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) (C5) 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร Computer Laboratory 5 |
09.30 - 10.20 | ท31101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ว31102 เคมีพื้นฐาน (Sci.Che) 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา Chemistry Laboratory |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ห้องสังคมศึกษา |
ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
ส31101 สังคมศึกษา 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ห้องสังคมศึกษา |
10.20 - 11.10 | พ30201 Badminton (Sport) 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน |
ส30231 หน้าที่พลเมือง 1 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 5 |
อ30201 Supplemental English 1 8- Mrs.Patthicha |
ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน (Sci.Phy) 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข Physics Laboratory |
|
11.10 - 12.00 | ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน (Sci.Phy) 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข Physics Laboratory |
ท31101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร Computer Laboratory 4 |
อ31101 English 8-Mrs.Prathumporn |
อ31101 English 8-Mrs.Prathumporn English Room |
|
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ง31101 Information Technology (C1) 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต Computer Laboratory 1 |
ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ |
ศ31101 ดนตรี 6- ครูธนา วิไลวงษ์ |
ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน (Sci.Bio) 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา Biology Laboratory |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
13.50 - 14.40 | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา (C5) 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 5 |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร (Act.3) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
||
14.40 - 15.30 | ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Timetable generated with FET 5.30.7 on 5/12/17 3:14 PM |
ม.5/1 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
08.40 - 09.30 | ศ32101 นาฏศิลป์ 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
ส30232 หน้าที่พลเมือง 2 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 (Math) 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ห้องคณิตศาสตร์ |
ว30202 ฟิสิกส์ 2 (Sci.Phy) 3-ครูสมฤดี แสนเภา Physics Laboratory |
ว30222 เคมี 2 (Sci.Che) 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา Chemistry Laboratory |
09.30 - 10.20 | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 (Math) 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ห้องคณิตศาสตร์ |
ว30202 ฟิสิกส์ 2 (Sci.Phy) 3-ครูสมฤดี แสนเภา Physics Laboratory |
อ32101 English 8-Mrs.Duangduen |
ว30242 ชีววิทยา 2 (Sci.Bio) 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา Biology Laboratory |
|
10.20 - 11.10 | พ30203 Volleyball (Sport) 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย |
ค32101 คณิตศาสตร์ (Math) 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ว30242 ชีววิทยา 2 (Sci.Bio) 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา Biology Laboratory |
ค32101 คณิตศาสตร์ (Math) 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ส32101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ห้องสังคมศึกษา |
11.10 - 12.00 | พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา (C5) 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 5 |
ส32101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ห้องสังคมศึกษา |
ส32103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 4 |
อ32101 English 8-Mrs.Duangduen |
|
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | อ30203 Supplemental English 3 8-Mrs.Prathumporn, 9-ครูรชต เขตเจริญ |
ว30222 เคมี 2 (Sci.Che) 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา Chemistry Laboratory |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 (Math) 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ห้องคณิตศาสตร์ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
13.50 - 14.40 | ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี (C3) 7-ครูพิชิต สุจริต Computer Laboratory 3 |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร (Act.3) |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร Computer Laboratory 4 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
|
14.40 - 15.30 | ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Timetable generated with FET 5.30.7 on 5/12/17 3:14 PM |
ม.5/2 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
08.40 - 09.30 | อ30203 Supplemental English 3 8-Mrs.Prathumporn, 9-ครูรชต เขตเจริญ |
จ30203 Chinese for Career 3 8-Miss Patharasuda |
อ32101 English 8-Mrs.Duangduen |
ว32101 ดุลยภาพของสิ่งมีชีวิต (Sci.Che) 3-ครูวิริยา อุประ Chemistry Laboratory |
จ30203 Chinese for Career 3 8-Miss Patharasuda |
09.30 - 10.20 | อ30241 English for Communication 8-Mrs.Prathumporn |
ส30232 หน้าที่พลเมือง 2 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
ศ32101 นาฏศิลป์ 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา (C5) 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 5 |
|
10.20 - 11.10 | ค32101 คณิตศาสตร์ (Math) 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
พ30203 Volleyball (Sport) 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย |
ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง (Leather) 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร, 9-ครูศศิธร ยืนนาน ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ค32101 คณิตศาสตร์ (Math) 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
11.10 - 12.00 | ส32101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ห้องสังคมศึกษา |
อ32101 English 8-Mrs.Duangduen |
ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี (C3) 7-ครูพิชิต สุจริต Computer Laboratory 3 |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร Computer Laboratory 4 |
|
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ง30252 พิมพ์ดีดอังกฤษด้วยคอมพิวเตอร์ (C5) 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 5 |
ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง (Leather) 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร, 9-ครูศศิธร ยืนนาน ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
ส32103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 4 |
อ30241 English for Communication 8-Mrs.Prathumporn |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
13.50 - 14.40 | ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร (Act.3) |
ส32101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ห้องสังคมศึกษา |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
||
14.40 - 15.30 | ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Timetable generated with FET 5.30.7 on 5/12/17 3:14 PM |
ม.5/3 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
08.40 - 09.30 | ค32101 คณิตศาสตร์ (Math) 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ว30222 เคมี 2 (Sci.Che) 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา Chemistry Laboratory |
ส32101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ห้องสังคมศึกษา |
ว30242 ชีววิทยา 2 (Sci.Bio) 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา Biology Laboratory |
ศ32101 นาฏศิลป์ 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี |
09.30 - 10.20 | อ32101 English 8-Mrs.Duangduen |
พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา (C5) 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 5 |
ค32101 คณิตศาสตร์ (Math) 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ส30232 หน้าที่พลเมือง 2 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย |
พ30203 Volleyball (Sport) 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย |
10.20 - 11.10 | ว30202 ฟิสิกส์ 2 (Sci.Phy) 3-ครูสมฤดี แสนเภา Physics Laboratory |
ว30242 ชีววิทยา 2 (Sci.Bio) 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา Biology Laboratory |
ว30202 ฟิสิกส์ 2 (Sci.Phy) 3-ครูสมฤดี แสนเภา Physics Laboratory |
ว30222 เคมี 2 (Sci.Che) 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา Chemistry Laboratory |
ท32101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
11.10 - 12.00 | ท32101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร Computer Laboratory 4 |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 (Math) 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ห้องคณิตศาสตร์ |
|||
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี (C3) 7-ครูพิชิต สุจริต Computer Laboratory 3 |
อ32101 English 8-Mrs.Duangduen |
อ30203 Supplemental English 3 8-Mrs.Prathumporn, 9-ครูรชต เขตเจริญ |
ส32103 ประวัติศาสตร์ 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย Computer Laboratory 4 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
13.50 - 14.40 | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 (Math) 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ห้องคณิตศาสตร์ |
ส32101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ห้องสังคมศึกษา |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร (Act.3) |
ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 (Math) 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ห้องคณิตศาสตร์ |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
14.40 - 15.30 | ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Timetable generated with FET 5.30.7 on 5/12/17 3:14 PM |
ม.6/1 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
08.40 - 09.30 | ว30204 ฟิสิกส์ 4 (Sci.Phy) 3-ครูสมฤดี แสนเภา Physics Laboratory |
ว30204 ฟิสิกส์ 4 (Sci.Phy) 3-ครูสมฤดี แสนเภา Physics Laboratory |
ว30244 ชีววิทยา 4 (Sci.Bio) 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา Biology Laboratory |
อ33101 English 8-Miss Supattra Computer Laboratory 5 |
อ30205 Supplemental English 5 8-Mrs.Duangduen, 9-ครูศราวุธ ภักดี |
09.30 - 10.20 | ศ33101 ทัศนศิลป์ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ว30244 ชีววิทยา 4 (Sci.Bio) 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา Biology Laboratory |
อ33101 English 8-Miss Supattra |
||
10.20 - 11.10 | ท33101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร Computer Laboratory 4 |
ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ห้องสังคมศึกษา |
พ30205 Petanque (Sport) 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร |
ง33101 การงานอาชีพ (Industry) 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
11.10 - 12.00 | ค33101 คณิตศาสตร์ (Math) 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 (Math) 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ห้องคณิตศาสตร์ |
ค33101 คณิตศาสตร์ (Math) 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 (Math) 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ห้องคณิตศาสตร์ |
ว30224 เคมี 4 (Sci.Che) 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา Chemistry Laboratory |
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 (Wisdom) 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา (C5) 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 5 |
ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 (Math) 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ห้องคณิตศาสตร์ |
ว30224 เคมี 4 (Sci.Che) 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา Chemistry Laboratory |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
13.50 - 14.40 | ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ห้องสังคมศึกษา |
ส33103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร (Act.3) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
|
14.40 - 15.30 | ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Timetable generated with FET 5.30.7 on 5/12/17 3:14 PM |
ม.6/2 | |||||
---|---|---|---|---|---|
Monday | Tuesday | Wednesday | Thursday | Friday | |
08.30 - 08.40 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
08.40 - 09.30 | อ30205 Supplemental English 5 8-Mrs.Duangduen, 9-ครูศราวุธ ภักดี |
อ33101 English 8-Miss Supattra |
อ33101 English 8-Miss Supattra Computer Laboratory 5 |
ศ33101 ทัศนศิลป์ 6- ครูรัตนชัย จุลราช |
ค33101 คณิตศาสตร์ (Math) 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
09.30 - 10.20 | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน (Industry) 7-ครูพายัพ ซาหิน อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
ง30204 คอมพิวเตอร์กราฟิก (C3) 7-ครูธนกฤต สันทา Computer Laboratory 3 |
พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา (C5) 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย Computer Laboratory 5 |
ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ห้องสังคมศึกษา |
ง33101 การงานอาชีพ (Industry) 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
10.20 - 11.10 | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง (Leather) 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร, 9-ครูศศิธร ยืนนาน ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน (Industry) 7-ครูพายัพ ซาหิน อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
จ30205 Chinese for Career 5 8-Miss Patharasuda |
ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 (Wisdom) 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ว33101 พันธุวิศวกรรมและสิ่งแวดล้อม (Sci.Bio) 3-ครูสมฤดี แสนเภา Biology Laboratory |
11.10 - 12.00 | ท33101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร Computer Laboratory 4 |
พ30205 Petanque (Sport) 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร |
|||
12.00 - 13.00 | -X- | -X- | -X- | -X- | -X- |
13.00 - 13.50 | ค33101 คณิตศาสตร์ (Math) 2- ครูวรางคณา มณีนพ ห้องคณิตศาสตร์ |
จ30205 Chinese for Career 5 8-Miss Patharasuda |
ส33101 สังคมศึกษา 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ห้องสังคมศึกษา |
ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง (Leather) 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร, 9-ครูศศิธร ยืนนาน ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
13.50 - 14.40 | ส33103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ห้องภูมิปัญญาไทย |
ท33101 ภาษาไทย 1-ครูประภาพร อุปโคตร |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร (Act.3) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
|
14.40 - 15.30 | ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
15.30 - 16.00 | ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
Timetable generated with FET 5.30.7 on 5/12/17 3:14 PM |