M o n d a y
|
08.30 - 08.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรม Home Room (Act.6) | | |
|
08.40 - 09.30 |
ม.2/3 | ม.1/2 | ม.4/1 | ม.1/4 | ม.1/1 | ม.3/1 | ม.2/2 | ม.3/3 | ม.5/3 | ม.4/3 | ม.6/1 | ม.1/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/2 | ม.3/4 | ม.5/2 | ม.6/2 | ม.3/5 | ม.5/1 | ม.2/1 | ม.4/2 | ม.1/5 | ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ท21101 ภาษาไทย | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23101 คณิตศาสตร์ | ท22101 ภาษาไทย | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค32101 คณิตศาสตร์ (Math) | ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน (Sci.Bio) | ว30204 ฟิสิกส์ 4 (Sci.Phy) | ส21101 สังคมศึกษา | อ22101 English | จ20203 Chinese for Communication 3 | ส23101 สังคมศึกษา | ส23103 ประวัติศาสตร์ | อ30203 Supplemental English 3 | อ30205 Supplemental English 5 | ศ23101 ศิลปะ | ศ32101 นาฏศิลป์ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) (C3) | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) (C5) | ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-Miss Supattra | 8-Miss Patharasuda | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-Mrs.Prathumporn, 9-ครูรชต เขตเจริญ | 8-Mrs.Duangduen, 9-ครูศราวุธ ภักดี | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 3-ครูวิริยา อุประ | Science Laboratory | | | | | | | | ห้องคณิตศาสตร์ | Biology Laboratory | Physics Laboratory | ห้องสังคมศึกษา | | English Room | | Computer Laboratory 4 | | | | | Computer Laboratory 3 | Computer Laboratory 5 | Chemistry Laboratory |
|
09.30 - 10.20 |
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.5/1 | ม.2/2 | ม.1/2 | ม.3/3 | ม.2/5 | ม.4/3 | ม.2/4 | ม.6/1 | ม.2/1 | ม.2/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.5/3 | ม.1/1 | ม.3/5 | ม.4/2 | ม.1/3 | ม.6/2 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.5/2 | ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ท23101 ภาษาไทย | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 (Math) | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) | ท31101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ว30204 ฟิสิกส์ 4 (Sci.Phy) | อ22101 English | จ20203 Chinese for Communication 3 | อ23101 English | ส31101 สังคมศึกษา | อ32101 English | พ21101 สุขศึกษา | ศ23101 ศิลปะ | ศ31101 ดนตรี | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ (C3) | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน (Industry) | ง21102 Information Technology (C4) | ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) | อ30241 English for Communication | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 8-Miss Supattra, 9-ครูรชต เขตเจริญ | 8-Miss Patharasuda | 8- Mrs.Patthicha | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-Mrs.Duangduen | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3-ครูวิริยา อุประ | 8-Mrs.Prathumporn | Science Laboratory | | ห้องคณิตศาสตร์ | | | | Biology Laboratory | | | Physics Laboratory | Computer Laboratory 5 | English Room | | ห้องสังคมศึกษา | | | | | Computer Laboratory 3 | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | Computer Laboratory 4 | Chemistry Laboratory | |
|
10.20 - 11.10 |
ม.3/1 | ม.1/1 | ม.6/1 | ม.5/2 | ม.3/2 | ม.1/3 | ม.1/2 | ม.4/1 | ม.5/3 | ม.4/2 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/3 | ม.2/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.2/5 | ม.4/3 | ม.5/1 | ม.2/4 | ม.1/4 | ม.3/5 | ม.6/2 | ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ท21101 ภาษาไทย | ท33101 ภาษาไทย | ค32101 คณิตศาสตร์ (Math) | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน (Sci.Bio) | ว30202 ฟิสิกส์ 2 (Sci.Phy) | ว31105 สารและสมบัติของสาร (Sci.Che) | อ21101 English | ส22101 สังคมศึกษา | ส22101 สังคมศึกษา | อ22101 English | อ23101 English | ส23101 สังคมศึกษา | พ22101 สุขศึกษา | พ30201 Badminton (Sport) | พ30203 Volleyball (Sport) | ง22101 การงานอาชีพ (Industry) | ง21102 Information Technology (C4) | ง23102 การงานอาชีพ (C3) | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง (Leather) | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-Mrs.Duangduen | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8-Miss Supattra, 9-ครูรชต เขตเจริญ | 8- Mrs.Patthicha, 9-ครูศราวุธ ภักดี | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย | 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร, 9-ครูศศิธร ยืนนาน | Science Laboratory | | | ห้องคณิตศาสตร์ | | | | Biology Laboratory | Physics Laboratory | Chemistry Laboratory | | ห้องสังคมศึกษา | | | English Room | | Computer Laboratory 5 | | | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 3 | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
|
11.10 - 12.00 |
ม.2/1 | ม.1/5 | ม.3/3 | ม.6/1 | ม.1/3 | ม.3/4 | ม.5/3 | ม.4/3 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.1/4 | ม.1/1 | ม.2/2 | ม.2/5 | ม.3/2 | ม.5/2 | ม.1/2 | ม.3/1 | ม.5/1 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.3/5 | ม.6/2 | ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ท21101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ค33101 คณิตศาสตร์ (Math) | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23101 คณิตศาสตร์ | ท32101 ภาษาไทย | ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน (Sci.Phy) | ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน (Sci.Bio) | ว31105 สารและสมบัติของสาร (Sci.Che) | ส21101 สังคมศึกษา | ส21103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | ส22101 สังคมศึกษา | อ22101 English | อ23101 English | ส32101 สังคมศึกษา | พ21103 Table Tennis (Sport) | พ23103 Volleyball (Sport) | พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา (C5) | กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) | ง22101 การงานอาชีพ (Industry) | ง23102 การงานอาชีพ (C3) | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง (Leather) | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8-Miss Supattra | 8- Mrs.Patthicha, 9-ครูศราวุธ ภักดี | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร, 9-ครูศศิธร ยืนนาน | Science Laboratory | | | ห้องคณิตศาสตร์ | | | Computer Laboratory 4 | Physics Laboratory | Biology Laboratory | Chemistry Laboratory | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | English Room | ห้องสังคมศึกษา | | | Computer Laboratory 5 | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | Computer Laboratory 3 | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
|
12.00 - 13.00 |
-X- |
13.00 - 13.50 |
ม.3/3 | ม.4/1 | ม.6/2 | ม.1/1 | ม.3/5 | ม.2/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.4/2 | ม.6/1 | ม.5/1 | ม.1/5 | ม.2/5 | ม.2/2 | ม.3/2 | ม.5/3 | ม.3/4 | ม.2/3 | ม.4/3 | ม.5/2 | ม.1/4 | ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ท31101 ภาษาไทย | ค33101 คณิตศาสตร์ (Math) | ค21101 คณิตศาสตร์ | ท23101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ส21101 สังคมศึกษา | จ20201 Chinese for Communication 1 | ส22101 สังคมศึกษา | อ23101 English | ส31101 สังคมศึกษา | ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 (Wisdom) | อ30203 Supplemental English 3 | พ21101 สุขศึกษา | พ22103 กระบี่กระบอง (Sport) | ศ22101 ศิลปะ | ศ23101 ศิลปะ | ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี (C3) | ง20241 เกษตรพอเพียง 1 (King Campus) | ง22101 การงานอาชีพ (Industry) | ง31101 Information Technology (C1) | ง30252 พิมพ์ดีดอังกฤษด้วยคอมพิวเตอร์ (C5) | ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-Miss Patharasuda | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8- Mrs.Patthicha, 9-ครูศราวุธ ภักดี | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 8-Mrs.Prathumporn, 9-ครูรชต เขตเจริญ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูวิริยา อุประ | Science Laboratory | Computer Laboratory 4 | ห้องคณิตศาสตร์ | | | | | English Room | | | ห้องสังคมศึกษา | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | | | Computer Laboratory 3 | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | Computer Laboratory 1 | Computer Laboratory 5 | Chemistry Laboratory |
|
13.50 - 14.40 |
ม.3/3 | ม.1/3 | ม.3/1 | ม.4/2 | ม.2/1 | ม.2/5 | ม.5/3 | ม.2/4 | ม.3/5 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.4/1 | ม.1/2 | ม.1/5 | ม.2/2 | ม.3/2 | ม.1/1 | ม.5/1 | ม.3/4 | ม.2/3 | ม.4/3 | ม.5/2 | ม.1/4 | ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ท21101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ท31101 ภาษาไทย | ค22101 คณิตศาสตร์ | ท22101 ภาษาไทย | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 (Math) | จ20203 Chinese for Communication 3 | ส23101 สังคมศึกษา | ส33101 สังคมศึกษา | ส33103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | อ30201 Supplemental English 1 | พ21101 สุขศึกษา | พ21103 Table Tennis (Sport) | ศ22101 ศิลปะ | ศ23101 ศิลปะ | กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) | ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี (C3) | ง20241 เกษตรพอเพียง 1 (King Campus) | ง22101 การงานอาชีพ (Industry) | ง31101 Information Technology (C1) | ง30252 พิมพ์ดีดอังกฤษด้วยคอมพิวเตอร์ (C5) | ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 8-Miss Patharasuda | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 8- Mrs.Patthicha | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูวิริยา อุประ | Science Laboratory | | | Computer Laboratory 4 | | | ห้องคณิตศาสตร์ | English Room | | ห้องสังคมศึกษา | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | Computer Laboratory 3 | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | Computer Laboratory 1 | Computer Laboratory 5 | Chemistry Laboratory |
|
14.40 - 15.30 |
ม.ต้น | ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูวิริยา อุประ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 8- Mrs.Patthicha | 8-Miss Patharasuda | 8-Mrs.Duangduen | 8-Mrs.Prathumporn | 8-Miss Supattra | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
15.30 - 16.00 |
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) | | |
|
T u e s d a y
|
08.30 - 08.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรม Home Room (Act.6) | | |
|
08.40 - 09.30 |
ม.1/5 | ม.2/1 | ม.1/3 | ม.2/5 | ม.3/4 | ม.2/4 | ม.4/3 | ม.2/2 | ม.3/5 | ม.6/1 | ม.5/3 | ม.1/2 | ม.1/1 | ม.3/3 | ม.3/2 | ม.3/1 | ม.4/2 | ม.6/2 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.1/4 | ม.2/3 | ม.4/1 | ท21101 ภาษาไทย | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) | ค31101 คณิตศาสตร์ (Math) | ท22101 ภาษาไทย | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ว30204 ฟิสิกส์ 4 (Sci.Phy) | ว30222 เคมี 2 (Sci.Che) | ส21101 สังคมศึกษา | อ21101 English | อ23101 English | ส23101 สังคมศึกษา | ส23103 ประวัติศาสตร์ | อ31101 English | อ33101 English | ส30232 หน้าที่พลเมือง 2 | จ30203 Chinese for Career 3 | ศ21101 ศิลปะ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) (C3) | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) (C5) | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-Mrs.Duangduen | 8- Mrs.Patthicha, 9-ครูศราวุธ ภักดี | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-Mrs.Prathumporn | 8-Miss Supattra | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-Miss Patharasuda | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | | | | | | Biology Laboratory | ห้องคณิตศาสตร์ | | | Physics Laboratory | Chemistry Laboratory | ห้องสังคมศึกษา | | | | Computer Laboratory 4 | English Room | | | | | Computer Laboratory 3 | Computer Laboratory 5 |
|
09.30 - 10.20 |
ม.3/4 | ม.4/2 | ม.3/1 | ม.1/2 | ม.3/5 | ม.2/4 | ม.2/3 | ม.4/3 | ม.5/1 | ม.1/1 | ม.1/3 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.3/3 | ม.3/2 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.1/4 | ม.2/5 | ม.6/1 | ม.4/1 | ม.6/2 | ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ค31101 คณิตศาสตร์ (Math) | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) | ค22101 คณิตศาสตร์ | ว31102 เคมีพื้นฐาน (Sci.Che) | ว30202 ฟิสิกส์ 2 (Sci.Phy) | ส21101 สังคมศึกษา | ส21103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | อ21101 English | อ22101 English | จ20203 Chinese for Communication 3 | ส23101 สังคมศึกษา | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ส30232 หน้าที่พลเมือง 2 | พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา (C5) | ศ21101 ศิลปะ | ศ22101 ศิลปะ | ศ33101 ทัศนศิลป์ | ง31101 Information Technology (C1) | ง30204 คอมพิวเตอร์กราฟิก (C3) | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 8-Mrs.Duangduen | 8-Miss Supattra, 9-ครูรชต เขตเจริญ | 8-Miss Patharasuda | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | Science Laboratory | ห้องคณิตศาสตร์ | | | | Biology Laboratory | | Chemistry Laboratory | Physics Laboratory | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | English Room | | Computer Laboratory 4 | | Computer Laboratory 5 | | | | Computer Laboratory 1 | Computer Laboratory 3 |
|
10.20 - 11.10 |
ม.3/4 | ม.1/1 | ม.6/1 | ม.5/1 | ม.1/4 | ม.2/1 | ม.2/4 | ม.4/3 | ม.5/3 | ม.2/3 | ม.3/5 | ม.2/2 | ม.3/3 | ม.5/2 | ม.1/5 | ม.2/5 | ม.1/2 | ม.3/2 | ม.6/2 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.1/3 | ม.3/1 | ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ท21101 ภาษาไทย | ท33101 ภาษาไทย | ค32101 คณิตศาสตร์ (Math) | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ท22101 ภาษาไทย | ว31102 เคมีพื้นฐาน (Sci.Che) | ว30242 ชีววิทยา 2 (Sci.Bio) | อ22101 English | ส23101 สังคมศึกษา | พ22101 สุขศึกษา | พ23101 สุขศึกษา | พ30203 Volleyball (Sport) | ศ21101 ศิลปะ | ศ22101 ศิลปะ | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ (C3) | ง20241 เกษตรพอเพียง 1 (King Campus) | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน (Industry) | ง31101 Information Technology (C1) | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง (Leather) | ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Phy) | กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-Miss Supattra, 9-ครูรชต เขตเจริญ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร, 9-ครูศศิธร ยืนนาน | 3-ครูวิริยา อุประ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | Science Laboratory | | Computer Laboratory 4 | ห้องคณิตศาสตร์ | | | | Chemistry Laboratory | Biology Laboratory | English Room | | Computer Laboratory 5 | | | | | Computer Laboratory 3 | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | Computer Laboratory 1 | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | Physics Laboratory | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
|
11.10 - 12.00 |
ม.3/1 | ม.6/1 | ม.1/1 | ม.3/5 | ม.4/3 | ม.2/3 | ม.2/5 | ม.1/4 | ม.5/3 | ม.1/2 | ม.2/1 | ม.3/4 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.2/4 | ม.3/3 | ม.4/1 | ม.1/5 | ม.2/2 | ม.3/2 | ม.6/2 | ม.4/2 | ม.1/3 | ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 (Math) | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ท23101 ภาษาไทย | ท31101 ภาษาไทย | ท22101 ภาษาไทย | ค22101 คณิตศาสตร์ | ท21101 ภาษาไทย | ว30242 ชีววิทยา 2 (Sci.Bio) | อ21101 English | จ20203 Chinese for Communication 3 | อ23101 English | ส32101 สังคมศึกษา | อ32101 English | พ22103 กระบี่กระบอง (Sport) | พ23103 Volleyball (Sport) | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา (C5) | ศ21101 ศิลปะ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) (C3) | ง20241 เกษตรพอเพียง 1 (King Campus) | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน (Industry) | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง (Leather) | ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Phy) | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 8-Mrs.Prathumporn | 8-Miss Patharasuda | 8- Mrs.Patthicha | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-Mrs.Duangduen | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร, 9-ครูศศิธร ยืนนาน | 3-ครูวิริยา อุประ | Science Laboratory | ห้องคณิตศาสตร์ | | | Computer Laboratory 4 | | | | Biology Laboratory | | English Room | | ห้องสังคมศึกษา | | | | Computer Laboratory 5 | | Computer Laboratory 3 | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | Physics Laboratory |
|
12.00 - 13.00 |
-X- |
13.00 - 13.50 |
ม.3/4 | ม.4/1 | ม.1/5 | ม.2/2 | ม.3/2 | ม.3/5 | ม.4/3 | ม.5/1 | ม.1/4 | ม.2/4 | ม.2/1 | ม.4/2 | ม.5/3 | ม.6/2 | ม.2/3 | ม.6/1 | ม.1/2 | ม.3/3 | ม.2/5 | ม.1/3 | ม.3/1 | ม.5/2 | ม.1/1 | ท23101 ภาษาไทย | ท31101 ภาษาไทย | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ว30222 เคมี 2 (Sci.Che) | อ21101 English | ส22101 สังคมศึกษา | ส22103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | ส31101 สังคมศึกษา | อ32101 English | จ30205 Chinese for Career 5 | พ22103 กระบี่กระบอง (Sport) | พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา (C5) | กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) | ง20241 เกษตรพอเพียง 1 (King Campus) | ง22101 การงานอาชีพ (Industry) | ง21102 Information Technology (C4) | ง23102 การงานอาชีพ (C3) | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง (Leather) | ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Phy) | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-Mrs.Prathumporn | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-Mrs.Duangduen | 8-Miss Patharasuda | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร, 9-ครูศศิธร ยืนนาน | 3-ครูวิริยา อุประ | | | | | | Science Laboratory | | Chemistry Laboratory | English Room | | ห้องภูมิปัญญาไทย | ห้องสังคมศึกษา | | | | Computer Laboratory 5 | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 3 | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | Physics Laboratory |
|
13.50 - 14.40 |
ม.1/2 | ม.3/2 | ม.6/2 | ม.3/5 | ม.2/1 | ม.2/4 | ม.5/1 | ม.1/5 | ม.1/4 | ม.2/3 | ม.5/3 | ม.6/1 | ม.4/2 | ม.2/2 | ม.4/3 | ม.4/1 | ม.3/3 | ม.2/5 | ม.1/3 | ม.3/1 | ม.5/2 | ม.1/1 | ม.3/4 | ท21101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ท33101 ภาษาไทย | ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ท22101 ภาษาไทย | ค22101 คณิตศาสตร์ | ว30222 เคมี 2 (Sci.Che) | ส21101 สังคมศึกษา | จ20201 Chinese for Communication 1 | ส22101 สังคมศึกษา | ส32101 สังคมศึกษา | ส33103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | ส30231 หน้าที่พลเมือง 1 | พ22103 กระบี่กระบอง (Sport) | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา (C5) | ศ31101 ดนตรี | ง20241 เกษตรพอเพียง 1 (King Campus) | ง22101 การงานอาชีพ (Industry) | ง21102 Information Technology (C4) | ง23102 การงานอาชีพ (C3) | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง (Leather) | ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Phy) | กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-Miss Patharasuda | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร, 9-ครูศศิธร ยืนนาน | 3-ครูวิริยา อุประ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | | | | Science Laboratory | | | Chemistry Laboratory | | English Room | | ห้องสังคมศึกษา | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | Computer Laboratory 5 | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 3 | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | Physics Laboratory | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
|
14.40 - 15.30 |
ม.ต้น | ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูวิริยา อุประ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 8- Mrs.Patthicha | 8-Miss Patharasuda | 8-Mrs.Duangduen | 8-Mrs.Prathumporn | 8-Miss Supattra | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
15.30 - 16.00 |
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) | | |
|
W e d n e s d a y
|
08.30 - 08.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรม Home Room (Act.6) | | |
|
08.40 - 09.30 |
ม.2/1 | ม.1/3 | ม.5/1 | ม.1/4 | ม.2/3 | ม.3/2 | ม.2/2 | ม.2/5 | ม.4/3 | ม.6/1 | ม.1/1 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.3/3 | ม.3/5 | ม.5/3 | ม.4/1 | ม.5/2 | ม.6/2 | ม.4/2 | ม.3/4 | ม.1/5 | ม.1/2 | ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ท21101 ภาษาไทย | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 (Math) | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23101 คณิตศาสตร์ | ท22101 ภาษาไทย | ค22101 คณิตศาสตร์ | ว31102 เคมีพื้นฐาน (Sci.Che) | ว30244 ชีววิทยา 4 (Sci.Bio) | ส21101 สังคมศึกษา | ส22103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | อ23101 English | ส23101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ส32101 สังคมศึกษา | อ31101 English | อ32101 English | อ33101 English | จ30201 Chinese for Career 1 | ศ23101 ศิลปะ | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ (C3) | ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Phy) | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 8- Mrs.Patthicha, 9-ครูศราวุธ ภักดี | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-Mrs.Prathumporn | 8-Mrs.Duangduen | 8-Miss Supattra | 8-Miss Patharasuda | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูพิชิต สุจริต | 3-ครูวิริยา อุประ | Science Laboratory | | ห้องคณิตศาสตร์ | | | | | | Chemistry Laboratory | Biology Laboratory | | ห้องภูมิปัญญาไทย | English Room | | Computer Laboratory 4 | ห้องสังคมศึกษา | | | Computer Laboratory 5 | | | Computer Laboratory 3 | Physics Laboratory |
|
09.30 - 10.20 |
ม.2/1 | ม.3/3 | ม.2/2 | ม.1/4 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/5 | ม.5/3 | ม.4/1 | ม.6/1 | ม.1/3 | ม.1/2 | ม.3/2 | ม.3/1 | ม.4/3 | ม.5/1 | ม.6/2 | ม.2/3 | ม.3/4 | ม.5/2 | ม.1/1 | ม.4/2 | ม.1/5 | ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ท23101 ภาษาไทย | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ท22101 ภาษาไทย | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค32101 คณิตศาสตร์ (Math) | ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน (Sci.Phy) | ว30244 ชีววิทยา 4 (Sci.Bio) | ส21101 สังคมศึกษา | อ21101 English | อ23101 English | ส23101 สังคมศึกษา | ส31101 สังคมศึกษา | อ32101 English | พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา (C5) | ศ22101 ศิลปะ | ศ23101 ศิลปะ | ศ32101 นาฏศิลป์ | ง21102 Information Technology (C4) | ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ (C3) | ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-Mrs.Prathumporn | 8- Mrs.Patthicha, 9-ครูศราวุธ ภักดี | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-Mrs.Duangduen | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูวิริยา อุประ | Science Laboratory | | | | | | | ห้องคณิตศาสตร์ | Physics Laboratory | Biology Laboratory | | English Room | | | ห้องสังคมศึกษา | | Computer Laboratory 5 | | | | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 3 | Chemistry Laboratory |
|
10.20 - 11.10 |
ม.3/3 | ม.3/4 | ม.4/1 | ม.1/5 | ม.2/4 | ม.5/3 | ม.5/1 | ม.2/5 | ม.2/2 | ม.6/1 | ม.4/3 | ม.6/2 | ม.1/3 | ม.3/1 | ม.1/2 | ม.2/3 | ม.2/1 | ม.1/1 | ม.4/2 | ม.5/2 | ม.1/4 | ม.3/5 | ม.3/2 | ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ท23101 ภาษาไทย | ค31101 คณิตศาสตร์ (Math) | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ว30202 ฟิสิกส์ 2 (Sci.Phy) | ว30242 ชีววิทยา 2 (Sci.Bio) | ส22101 สังคมศึกษา | อ22101 English | ส33101 สังคมศึกษา | ส30231 หน้าที่พลเมือง 1 | จ30205 Chinese for Career 5 | พ21101 สุขศึกษา | พ23101 สุขศึกษา | ศ21101 ศิลปะ | ศ22101 ศิลปะ | ง22101 การงานอาชีพ (Industry) | ง21102 Information Technology (C4) | ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ (C3) | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง (Leather) | ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) | กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) | กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8-Miss Supattra, 9-ครูรชต เขตเจริญ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-Miss Patharasuda | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร, 9-ครูศศิธร ยืนนาน | 3-ครูวิริยา อุประ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | Science Laboratory | | ห้องคณิตศาสตร์ | | | Physics Laboratory | Biology Laboratory | | English Room | ห้องสังคมศึกษา | Computer Laboratory 5 | | | | | | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 3 | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | Chemistry Laboratory | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
|
11.10 - 12.00 |
ม.3/2 | ม.6/2 | ม.6/1 | ม.3/1 | ม.1/1 | ม.3/3 | ม.2/3 | ม.1/4 | ม.4/1 | ม.5/3 | ม.5/1 | ม.1/5 | ม.1/3 | ม.2/5 | ม.2/4 | ม.3/5 | ม.4/3 | ม.3/4 | ม.1/2 | ม.2/2 | ม.2/1 | ม.4/2 | ม.5/2 | ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ท33101 ภาษาไทย | ค33101 คณิตศาสตร์ (Math) | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | ท22101 ภาษาไทย | ท21101 ภาษาไทย | ว31102 เคมีพื้นฐาน (Sci.Che) | ว30202 ฟิสิกส์ 2 (Sci.Phy) | ว30242 ชีววิทยา 2 (Sci.Bio) | ส21101 สังคมศึกษา | อ21101 English | ส22103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | อ22101 English | อ23101 English | อ31101 English | พ23101 สุขศึกษา | ศ21101 ศิลปะ | กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) | ง22101 การงานอาชีพ (Industry) | ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ (C3) | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง (Leather) | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-Mrs.Duangduen | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 8-Miss Supattra | 8- Mrs.Patthicha | 8-Mrs.Prathumporn | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร, 9-ครูศศิธร ยืนนาน | Science Laboratory | Computer Laboratory 4 | ห้องคณิตศาสตร์ | | | | | | Chemistry Laboratory | Physics Laboratory | Biology Laboratory | ห้องสังคมศึกษา | | ห้องภูมิปัญญาไทย | Computer Laboratory 5 | English Room | | | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | Computer Laboratory 3 | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
|
12.00 - 13.00 |
-X- |
13.00 - 13.50 |
ม.1/2 | ม.3/1 | ม.5/1 | ม.6/1 | ม.1/3 | ม.2/1 | ม.3/5 | ม.2/3 | ม.4/1 | ม.1/5 | ม.1/1 | ม.2/2 | ม.3/4 | ม.5/2 | ม.6/2 | ม.4/2 | ม.5/3 | ม.2/4 | ม.3/2 | ม.4/3 | ม.2/5 | ม.1/4 | ม.3/3 | ท21101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ท32101 ภาษาไทย | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 (Math) | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน (Sci.Bio) | ส21103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | อ21101 English | ส22101 สังคมศึกษา | ส23101 สังคมศึกษา | ส32103 ประวัติศาสตร์ | ส33101 สังคมศึกษา | อ30201 Supplemental English 1 | อ30203 Supplemental English 3 | พ22101 สุขศึกษา | พ23101 สุขศึกษา | ศ31101 ดนตรี | กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ (C3) | กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 8-Mrs.Duangduen | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8- Mrs.Patthicha | 8-Mrs.Prathumporn, 9-ครูรชต เขตเจริญ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูพิชิต สุจริต | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | | | | ห้องคณิตศาสตร์ | | | | | Biology Laboratory | ห้องภูมิปัญญาไทย | English Room | | | Computer Laboratory 4 | ห้องสังคมศึกษา | | | Computer Laboratory 5 | | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | Computer Laboratory 3 | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
|
13.50 - 14.40 |
ม.ต้น | ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | Boy Scout & Girl Guide (Act.3) | กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร (Act.3) | กิจกรรมลูกเสือ ม.1 (Act.3) | กิจกรรมเนตรนารี ม.3 (Act.3) | กิจกรรมเนตรนารี ม.3 (Act.3) | กิจกรรมเนตรนารี ม.1 (Act.3) | กิจกรรมนักศึกษาวิชาทหาร (Act.3) | วิถีพุทธ/Buddhist way (Act.3) | กิจกรรมเนตรนารี ม.2 (Act.3) | วิถีพุทธ/Buddhist way (Act.3) | วิถีพุทธ/Buddhist way (Act.3) | วิถีพุทธ/Buddhist way (Act.3) | วิถีพุทธ/Buddhist way (Act.3) | กิจกรรมลูกเสือ ม.2 (Act.3) | กิจกรรมลูกเสือ ม.1 (Act.3) | กิจกรรมลูกเสือ ม.1 (Act.3) | วิถีพุทธ/Buddhist way (Act.3) | กิจกรรมเนตรนารี ม.3 (Act.3) | วิถีพุทธ/Buddhist way (Act.3) | กิจกรรมลูกเสือ ม.3 (Act.3) | กิจกรรมลูกเสือ ม.2 (Act.3) | กิจกรรมเนตรนารี ม.2 (Act.3) | กิจกรรมลูกเสือ ม.3 (Act.3) | กิจกรรมเนตรนารี ม.3 (Act.3) | กิจกรรมลูกเสือ ม.2 (Act.3) | กิจกรรมลูกเสือ ม.1 (Act.3) | วิถีพุทธ/Buddhist way (Act.3) | กิจกรรมลูกเสือ ม.3 (Act.3) | กิจกรรมเนตรนารี ม.1 (Act.3) | กิจกรรมลูกเสือ ม.2 (Act.3) | กิจกรรมลูกเสือ ม.3 (Act.3) | วิถีพุทธ/Buddhist way (Act.3) | วิถีพุทธ/Buddhist way (Act.3) | กิจกรรมเนตรนารี ม.3 (Act.3) | กิจกรรมเนตรนารี ม.1 (Act.3) | กิจกรรมเนตรนารี ม.2 (Act.3) | กิจกรรมเนตรนารี ม.2 (Act.3) | วิถีพุทธ/Buddhist way (Act.3) | กิจกรรมลูกเสือ ม.2 (Act.3) | กิจกรรมลูกเสือ ม.3 (Act.3) | กิจกรรมลูกเสือ ม.1 (Act.3) | กิจกรรมเนตรนารี ม.1 (Act.3) | กิจกรรมลูกเสือ ม.1 (Act.3) | กิจกรรมเนตรนารี ม.1 (Act.3) | กิจกรรมเนตรนารี ม.1 (Act.3) | กิจกรรมลูกเสือ ม.2 (Act.3) | กิจกรรมเนตรนารี ม.2 (Act.3) | กิจกรรมเนตรนารี ม.2 (Act.3) | กิจกรรมลูกเสือ ม.3 (Act.3) | กิจกรรมเนตรนารี ม.3 (Act.3) | | | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 7-ครูธนกฤต สันทา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 8- Mrs.Patthicha | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูพิชิต สุจริต | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-Miss Patharasuda | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 8-Mrs.Prathumporn | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-Miss Supattra | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 8-Mrs.Duangduen | 3-ครูวิริยา อุประ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร | 9-ครูอินธุอร สงกาผัน | 9-ครูรชต เขตเจริญ | 9-ครูศราวุธ ภักดี | 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร | 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย | 9-ครูศศิธร ยืนนาน | 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
14.40 - 15.30 |
ม.ต้น | ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูวิริยา อุประ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 8- Mrs.Patthicha | 8-Miss Patharasuda | 8-Mrs.Duangduen | 8-Mrs.Prathumporn | 8-Miss Supattra | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
15.30 - 16.00 |
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) | | |
|
T h u r s d a y
|
08.30 - 08.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรม Home Room (Act.6) | | |
|
08.40 - 09.30 |
ม.2/2 | ม.2/1 | ม.1/2 | ม.1/5 | ม.3/4 | ม.4/3 | ม.2/4 | ม.3/3 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.1/4 | ม.1/1 | ม.2/3 | ม.3/2 | ม.3/1 | ม.3/5 | ม.4/1 | ม.6/1 | ม.4/2 | ม.1/3 | ม.6/2 | ม.2/5 | ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23101 คณิตศาสตร์ | ค31101 คณิตศาสตร์ (Math) | ท22101 ภาษาไทย | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ว30202 ฟิสิกส์ 2 (Sci.Phy) | ว32101 ดุลยภาพของสิ่งมีชีวิต (Sci.Che) | ว30242 ชีววิทยา 2 (Sci.Bio) | ส21101 สังคมศึกษา | อ21101 English | ส22103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | อ23101 English | ส23101 สังคมศึกษา | ส23103 ประวัติศาสตร์ | อ31101 English | อ33101 English | จ30201 Chinese for Career 1 | ศ21101 ศิลปะ | ศ33101 ทัศนศิลป์ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) (C3) | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูวิริยา อุประ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-Mrs.Duangduen | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 8- Mrs.Patthicha, 9-ครูศราวุธ ภักดี | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-Mrs.Prathumporn | 8-Miss Supattra | 8-Miss Patharasuda | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูพิชิต สุจริต | Science Laboratory | | | | | ห้องคณิตศาสตร์ | | | Physics Laboratory | Chemistry Laboratory | Biology Laboratory | ห้องสังคมศึกษา | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | Computer Laboratory 4 | English Room | Computer Laboratory 5 | | | | Computer Laboratory 3 |
|
09.30 - 10.20 |
ม.3/2 | ม.1/5 | ม.4/2 | ม.4/1 | ม.1/1 | ม.1/4 | ม.3/5 | ม.4/3 | ม.2/5 | ม.3/4 | ม.5/1 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.2/2 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.6/2 | ม.5/3 | ม.2/3 | ม.1/3 | ม.2/1 | ม.1/2 | ม.3/3 | ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ท21101 ภาษาไทย | ท31101 ภาษาไทย | ค31101 คณิตศาสตร์ (Math) | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ท23101 ภาษาไทย | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ท22101 ภาษาไทย | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ว30202 ฟิสิกส์ 2 (Sci.Phy) | ว32101 ดุลยภาพของสิ่งมีชีวิต (Sci.Che) | ว30244 ชีววิทยา 4 (Sci.Bio) | ส22103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | อ22101 English | อ23101 English | ส33101 สังคมศึกษา | ส30232 หน้าที่พลเมือง 2 | พ22101 สุขศึกษา | ศ21101 ศิลปะ | ศ22101 ศิลปะ | ง21102 Information Technology (C4) | ง23102 การงานอาชีพ (C3) | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 3-ครูวิริยา อุประ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 8-Miss Supattra | 8- Mrs.Patthicha, 9-ครูศราวุธ ภักดี | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | Science Laboratory | | | ห้องคณิตศาสตร์ | | | | | | | Physics Laboratory | Chemistry Laboratory | Biology Laboratory | ห้องภูมิปัญญาไทย | English Room | | ห้องสังคมศึกษา | | Computer Laboratory 5 | | | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 3 |
|
10.20 - 11.10 |
ม.3/2 | ม.3/1 | ม.5/2 | ม.4/1 | ม.5/1 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.5/3 | ม.1/1 | ม.1/4 | ม.1/5 | ม.2/3 | ม.2/2 | ม.3/4 | ม.4/3 | ม.6/2 | ม.4/2 | ม.6/1 | ม.2/1 | ม.3/5 | ม.1/2 | ม.3/3 | ม.1/3 | ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ท23101 ภาษาไทย | ท32101 ภาษาไทย | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ค32101 คณิตศาสตร์ (Math) | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) | ว30222 เคมี 2 (Sci.Che) | ส21101 สังคมศึกษา | อ21101 English | จ20201 Chinese for Communication 1 | ส22101 สังคมศึกษา | อ22101 English | ส23101 สังคมศึกษา | อ30201 Supplemental English 1 | ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 (Wisdom) | พ30201 Badminton (Sport) | พ30205 Petanque (Sport) | ศ22101 ศิลปะ | ง20241 เกษตรพอเพียง 1 (King Campus) | ง21102 Information Technology (C4) | ง23102 การงานอาชีพ (C3) | ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Phy) | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-Mrs.Prathumporn | 8-Miss Patharasuda | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8-Miss Supattra, 9-ครูรชต เขตเจริญ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 8- Mrs.Patthicha | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูวิริยา อุประ | Science Laboratory | | | | ห้องคณิตศาสตร์ | | Biology Laboratory | Chemistry Laboratory | ห้องสังคมศึกษา | | English Room | | Computer Laboratory 5 | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 3 | Physics Laboratory |
|
11.10 - 12.00 |
ม.3/4 | ม.3/3 | ม.6/1 | ม.1/5 | ม.1/2 | ม.3/1 | ม.2/5 | ม.2/4 | ม.5/3 | ม.1/3 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.3/2 | ม.5/1 | ม.4/3 | ม.4/2 | ม.4/1 | ม.6/2 | ม.1/4 | ม.5/2 | ม.3/5 | ม.1/1 | ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ท23101 ภาษาไทย | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 (Math) | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) | ค22101 คณิตศาสตร์ | ว30222 เคมี 2 (Sci.Che) | อ21101 English | ส22101 สังคมศึกษา | ส22101 สังคมศึกษา | อ22101 English | ส23101 สังคมศึกษา | ส32103 ประวัติศาสตร์ | อ31101 English | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา (C5) | พ30201 Badminton (Sport) | พ30205 Petanque (Sport) | กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) | ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี (C3) | ง20241 เกษตรพอเพียง 1 (King Campus) | ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Phy) | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-Mrs.Duangduen | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8-Miss Supattra, 9-ครูรชต เขตเจริญ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-Mrs.Prathumporn | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 3-ครูวิริยา อุประ | Science Laboratory | | ห้องคณิตศาสตร์ | | | | Biology Laboratory | | Chemistry Laboratory | | ห้องสังคมศึกษา | | | | Computer Laboratory 4 | English Room | Computer Laboratory 5 | | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | Computer Laboratory 3 | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | Physics Laboratory |
|
12.00 - 13.00 |
-X- |
13.00 - 13.50 |
ม.2/3 | ม.1/3 | ม.3/4 | ม.5/1 | ม.3/3 | ม.4/1 | ม.4/3 | ม.6/1 | ม.1/2 | ม.1/5 | ม.2/5 | ม.5/3 | ม.1/4 | ม.2/1 | ม.3/5 | ม.1/1 | ม.3/1 | ม.2/4 | ม.2/2 | ม.4/2 | ม.3/2 | ม.6/2 | ม.5/2 | ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ท21101 ภาษาไทย | ท23101 ภาษาไทย | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 (Math) | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน (Sci.Phy) | ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน (Sci.Bio) | ว30224 เคมี 4 (Sci.Che) | ส21101 สังคมศึกษา | อ21101 English | ส22101 สังคมศึกษา | ส32103 ประวัติศาสตร์ | พ21103 Table Tennis (Sport) | พ22101 สุขศึกษา | พ23103 Volleyball (Sport) | ศ21101 ศิลปะ | ศ23101 ศิลปะ | กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) | ง22101 การงานอาชีพ (Industry) | ง31101 Information Technology (C1) | ง23102 การงานอาชีพ (C3) | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง (Leather) | อ30241 English for Communication | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-Mrs.Duangduen | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร, 9-ครูศศิธร ยืนนาน | 8-Mrs.Prathumporn | Science Laboratory | | | ห้องคณิตศาสตร์ | | Physics Laboratory | Biology Laboratory | Chemistry Laboratory | | English Room | | Computer Laboratory 4 | | Computer Laboratory 5 | | | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | Computer Laboratory 1 | Computer Laboratory 3 | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | |
|
13.50 - 14.40 |
ม.2/3 | ม.5/1 | ม.1/4 | ม.5/3 | ม.4/1 | ม.4/3 | ม.6/1 | ม.1/2 | ม.2/4 | ม.2/5 | ม.3/5 | ม.3/3 | ม.5/2 | ม.1/3 | ม.3/4 | ม.1/1 | ม.3/1 | ม.1/5 | ม.2/1 | ม.2/2 | ม.4/2 | ม.3/2 | ม.6/2 | ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ท32101 ภาษาไทย | ท21101 ภาษาไทย | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 (Math) | ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน (Sci.Phy) | ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน (Sci.Bio) | ว30224 เคมี 4 (Sci.Che) | จ20201 Chinese for Communication 1 | ส22101 สังคมศึกษา | อ22101 English | อ23101 English | ส23101 สังคมศึกษา | ส32101 สังคมศึกษา | พ21103 Table Tennis (Sport) | พ23103 Volleyball (Sport) | ศ21101 ศิลปะ | ศ23101 ศิลปะ | กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) | กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) | ง22101 การงานอาชีพ (Industry) | ง31101 Information Technology (C1) | ง23102 การงานอาชีพ (C3) | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง (Leather) | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-Miss Patharasuda | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8-Miss Supattra | 8- Mrs.Patthicha | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร, 9-ครูศศิธร ยืนนาน | Science Laboratory | Computer Laboratory 4 | | ห้องคณิตศาสตร์ | Physics Laboratory | Biology Laboratory | Chemistry Laboratory | English Room | | Computer Laboratory 5 | | | ห้องสังคมศึกษา | | | | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | Computer Laboratory 1 | Computer Laboratory 3 | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
|
14.40 - 15.30 |
ม.ต้น | ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูวิริยา อุประ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 8- Mrs.Patthicha | 8-Miss Patharasuda | 8-Mrs.Duangduen | 8-Mrs.Prathumporn | 8-Miss Supattra | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
15.30 - 16.00 |
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) | | |
|
F r i d a y
|
08.30 - 08.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรม Home Room (Act.6) | | |
|
08.40 - 09.30 |
ม.1/1 | ม.6/2 | ม.1/3 | ม.2/2 | ม.3/2 | ม.2/4 | ม.2/3 | ม.2/5 | ม.5/1 | ม.1/5 | ม.1/4 | ม.2/1 | ม.3/5 | ม.3/1 | ม.3/3 | ม.4/1 | ม.4/2 | ม.5/2 | ม.6/1 | ม.5/3 | ม.3/4 | ม.4/3 | ม.1/2 | ท21101 ภาษาไทย | ค33101 คณิตศาสตร์ (Math) | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) | ท22101 ภาษาไทย | ค22101 คณิตศาสตร์ | ว30222 เคมี 2 (Sci.Che) | ส21101 สังคมศึกษา | ส21103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | อ22101 English | อ23101 English | ส23101 สังคมศึกษา | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ส31101 สังคมศึกษา | อ31101 English | จ30203 Chinese for Career 3 | อ30205 Supplemental English 5 | ศ32101 นาฏศิลป์ | ง23102 การงานอาชีพ (C3) | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) (C5) | ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Phy) | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 8-Miss Supattra, 9-ครูรชต เขตเจริญ | 8- Mrs.Patthicha | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-Mrs.Prathumporn | 8-Miss Patharasuda | 8-Mrs.Duangduen, 9-ครูศราวุธ ภักดี | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 3-ครูวิริยา อุประ | | ห้องคณิตศาสตร์ | | | | Biology Laboratory | | | Chemistry Laboratory | | ห้องภูมิปัญญาไทย | English Room | | | Computer Laboratory 4 | ห้องสังคมศึกษา | | | | | Computer Laboratory 3 | Computer Laboratory 5 | Physics Laboratory |
|
09.30 - 10.20 |
ม.4/2 | ม.2/2 | ม.3/2 | ม.2/3 | ม.2/5 | ม.3/1 | ม.3/5 | ม.2/1 | ม.4/1 | ม.5/1 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/1 | ม.3/3 | ม.4/3 | ม.6/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ม.2/4 | ม.6/2 | ม.1/5 | ม.3/4 | ม.1/2 | ค31101 คณิตศาสตร์ (Math) | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ท22101 ภาษาไทย | ว31102 เคมีพื้นฐาน (Sci.Che) | ว30242 ชีววิทยา 2 (Sci.Bio) | ส21101 สังคมศึกษา | อ21101 English | จ20201 Chinese for Communication 1 | อ23101 English | ส31101 สังคมศึกษา | อ33101 English | พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา (C5) | พ30203 Volleyball (Sport) | ศ22101 ศิลปะ | ง33101 การงานอาชีพ (Industry) | ง21102 Information Technology (C4) | ง23102 การงานอาชีพ (C3) | ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Phy) | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-Mrs.Prathumporn | 8-Miss Patharasuda | 8- Mrs.Patthicha, 9-ครูศราวุธ ภักดี | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-Miss Supattra | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูวิริยา อุประ | ห้องคณิตศาสตร์ | | | | | | Science Laboratory | | Chemistry Laboratory | Biology Laboratory | | | English Room | | ห้องสังคมศึกษา | | Computer Laboratory 5 | | | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 3 | Physics Laboratory |
|
10.20 - 11.10 |
ม.2/2 | ม.3/2 | ม.5/2 | ม.3/4 | ม.5/3 | ม.4/3 | ม.4/1 | ม.6/2 | ม.1/4 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.2/5 | ม.2/3 | ม.5/1 | ม.2/1 | ม.3/5 | ม.2/4 | ม.3/3 | ม.1/1 | ม.3/1 | ม.6/1 | ม.1/5 | ม.4/2 | ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ท23101 ภาษาไทย | ค32101 คณิตศาสตร์ (Math) | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ท32101 ภาษาไทย | ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน (Sci.Phy) | ว31102 เคมีพื้นฐาน (Sci.Che) | ว33101 พันธุวิศวกรรมและสิ่งแวดล้อม (Sci.Bio) | ส21101 สังคมศึกษา | ส21103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | อ21101 English | ส22101 สังคมศึกษา | อ22101 English | ส32101 สังคมศึกษา | พ22103 กระบี่กระบอง (Sport) | พ23101 สุขศึกษา | ศ22101 ศิลปะ | ศ23101 ศิลปะ | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ (C3) | ง20241 เกษตรพอเพียง 1 (King Campus) | ง33101 การงานอาชีพ (Industry) | ง21102 Information Technology (C4) | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง (Leather) | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 8-Mrs.Duangduen | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 8-Miss Supattra, 9-ครูรชต เขตเจริญ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร, 9-ครูศศิธร ยืนนาน | Science Laboratory | | ห้องคณิตศาสตร์ | | | Physics Laboratory | Chemistry Laboratory | Biology Laboratory | | ห้องภูมิปัญญาไทย | English Room | | Computer Laboratory 5 | ห้องสังคมศึกษา | | | | | Computer Laboratory 3 | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | Computer Laboratory 4 | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
|
11.10 - 12.00 |
ม.2/2 | ม.5/2 | ม.1/5 | ม.3/5 | ม.2/3 | ม.5/3 | ม.4/3 | ม.6/1 | ม.6/2 | ม.1/2 | ม.2/1 | ม.2/5 | ม.3/4 | ม.5/1 | ม.4/1 | ม.1/4 | ม.1/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.1/3 | ม.2/4 | ม.3/1 | ม.4/2 | ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ท32101 ภาษาไทย | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค23101 คณิตศาสตร์ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 (Math) | ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน (Sci.Phy) | ว30224 เคมี 4 (Sci.Che) | ว33101 พันธุวิศวกรรมและสิ่งแวดล้อม (Sci.Bio) | อ21101 English | ส22101 สังคมศึกษา | อ22101 English | อ23101 English | อ32101 English | ส30231 หน้าที่พลเมือง 1 | พ21101 สุขศึกษา | พ21103 Table Tennis (Sport) | พ23103 Volleyball (Sport) | ศ23101 ศิลปะ | กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) (C3) | ง20241 เกษตรพอเพียง 1 (King Campus) | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง (Leather) | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 8-Mrs.Prathumporn | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-Miss Supattra | 8- Mrs.Patthicha | 8-Mrs.Duangduen | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร, 9-ครูศศิธร ยืนนาน | Science Laboratory | Computer Laboratory 4 | | | | ห้องคณิตศาสตร์ | Physics Laboratory | Chemistry Laboratory | Biology Laboratory | | ห้องสังคมศึกษา | | English Room | | Computer Laboratory 5 | | | | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | Computer Laboratory 3 | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
|
12.00 - 13.00 |
-X- |
13.00 - 13.50 |
ม.ต้น, ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูพิชิต สุจริต | 8- Mrs.Patthicha | 8-Mrs.Duangduen | 8-Mrs.Prathumporn | 8-Miss Supattra | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 3-ครูวิริยา อุประ | 8-Miss Patharasuda | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
13.50 - 14.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 7-ครูพิชิต สุจริต | 8- Mrs.Patthicha | 8-Mrs.Duangduen | 8-Mrs.Prathumporn | 8-Miss Supattra | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 3-ครูวิริยา อุประ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-Miss Patharasuda | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
14.40 - 15.30 |
ม.ต้น | ม.ปลาย | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) | กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) | | | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 3-ครูวิริยา อุประ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 8- Mrs.Patthicha | 8-Miss Patharasuda | 8-Mrs.Duangduen | 8-Mrs.Prathumporn | 8-Miss Supattra | 7-ครูพายัพ ซาหิน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | | |
|
15.30 - 16.00 |
ม.ต้น, ม.ปลาย | กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) | | |
|