Institution name: | Timetable of Charoensin Suksa "Phokham's Memorial" School for Semester 1/2017 Ver.1 (Begin: May 16,2017) |
---|
Comments: | Default comments |
---|
Table of contents
Biology Laboratory | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | --- | ม.5/3 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30242 ชีววิทยา 2 (Sci.Bio) |
ม.5/1 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30242 ชีววิทยา 2 (Sci.Bio) |
ม.4/3 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน (Sci.Bio) |
-X- | --- | --- | --- | --- | |
Tuesday | --- | ม.4/3 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน (Sci.Bio) |
ม.2/5 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) |
ม.2/4 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) |
-X- | --- | --- | --- | --- | |
Wednesday | --- | ม.4/1 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน (Sci.Bio) |
ม.2/5 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) |
ม.5/3 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30242 ชีววิทยา 2 (Sci.Bio) |
-X- | ม.6/1 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30244 ชีววิทยา 4 (Sci.Bio) |
--- | --- | --- | |
Thursday | --- | ม.2/4 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) |
ม.6/2 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว33101 พันธุวิศวกรรมและสิ่งแวดล้อม (Sci.Bio) |
-X- | ม.4/1 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน (Sci.Bio) |
--- | --- | |||
Friday | --- | ม.6/1 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30244 ชีววิทยา 4 (Sci.Bio) |
ม.5/1 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา ว30242 ชีววิทยา 2 (Sci.Bio) |
-X- | --- | --- | --- | --- | ||
Timetable generated with FET 5.30.7 on 5/11/17 8:40 PM |
Chemistry Laboratory | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | --- | ม.4/1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว31102 เคมีพื้นฐาน (Sci.Che) |
ม.1/5 3-ครูวิริยา อุประ ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) |
-X- | ม.4/3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว31102 เคมีพื้นฐาน (Sci.Che) |
--- | --- | |||
Tuesday | --- | ม.5/2 3-ครูวิริยา อุประ ว32101 ดุลยภาพของสิ่งมีชีวิต (Sci.Che) |
ม.4/1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว31102 เคมีพื้นฐาน (Sci.Che) |
ม.1/5 3-ครูวิริยา อุประ ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) |
-X- | ม.5/1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30222 เคมี 2 (Sci.Che) |
ม.4/3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว31102 เคมีพื้นฐาน (Sci.Che) |
--- | --- | |
Wednesday | --- | ม.6/1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30224 เคมี 4 (Sci.Che) |
--- | ม.4/2 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว31105 สารและสมบัติของสาร (Sci.Che) |
-X- | --- | --- | --- | --- | |
Thursday | --- | ม.6/1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30224 เคมี 4 (Sci.Che) |
ม.5/1 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30222 เคมี 2 (Sci.Che) |
-X- | ม.5/3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30222 เคมี 2 (Sci.Che) |
ม.1/4 3-ครูวิริยา อุประ ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) |
--- | --- | ||
Friday | --- | ม.5/3 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา ว30222 เคมี 2 (Sci.Che) |
ม.1/4 3-ครูวิริยา อุประ ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) |
-X- | --- | --- | --- | --- | ||
Timetable generated with FET 5.30.7 on 5/11/17 8:40 PM |
Computer Laboratory 1 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | ม.4/1 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง31101 Information Technology (C1) |
--- | --- | |
Tuesday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Wednesday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Thursday | --- | --- | ม.4/3 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง31101 Information Technology (C1) |
--- | -X- | ม.4/2 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง31101 Information Technology (C1) |
--- | --- | ||
Friday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.30.7 on 5/11/17 8:40 PM |
Computer Laboratory 2 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Tuesday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Wednesday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Thursday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Friday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.30.7 on 5/11/17 8:40 PM |
Computer Laboratory 3 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | --- | ม.3/1 7-ครูธนกฤต สันทา ง23102 การงานอาชีพ (C3) |
ม.1/4 7-ครูพิชิต สุจริต ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ (C3) |
ม.5/2 7-ครูพิชิต สุจริต ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี (C3) |
-X- | ม.3/3 7-ครูธนกฤต สันทา ง23102 การงานอาชีพ (C3) |
--- | --- | ||
Tuesday | --- | ม.2/4 7-ครูพิชิต สุจริต I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) (C3) |
ม.3/5 7-ครูธนกฤต สันทา ง23102 การงานอาชีพ (C3) |
ม.1/3 7-ครูพิชิต สุจริต ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ (C3) |
-X- | ม.1/1 7-ครูพิชิต สุจริต ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ (C3) |
ม.5/1 7-ครูพิชิต สุจริต ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี (C3) |
--- | --- | |
Wednesday | --- | ม.2/3 7-ครูพิชิต สุจริต I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) (C3) |
ม.3/4 7-ครูธนกฤต สันทา ง23102 การงานอาชีพ (C3) |
ม.2/2 7-ครูพิชิต สุจริต I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) (C3) |
-X- | ม.1/2 7-ครูพิชิต สุจริต ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ (C3) |
--- | --- | --- | |
Thursday | --- | ม.5/3 7-ครูพิชิต สุจริต ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี (C3) |
ม.4/2 7-ครูธนกฤต สันทา ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ (C3) |
-X- | ม.3/2 7-ครูธนกฤต สันทา ง23102 การงานอาชีพ (C3) |
--- | --- | |||
Friday | --- | ม.1/5 7-ครูพิชิต สุจริต ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ (C3) |
ม.2/1 7-ครูพิชิต สุจริต I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) (C3) |
ม.2/5 7-ครูพิชิต สุจริต I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) (C3) |
ม.6/2 7-ครูธนกฤต สันทา ง30204 คอมพิวเตอร์กราฟิก (C3) |
-X- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.30.7 on 5/11/17 8:40 PM |
Computer Laboratory 4 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | --- | ม.3/3 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส23103 ประวัติศาสตร์ |
ม.1/1 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง21102 Information Technology (C4) |
ม.6/1 1-ครูประภาพร อุปโคตร ท33101 ภาษาไทย |
-X- | ม.3/5 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส23101 สังคมศึกษา |
ม.5/1 1-ครูประภาพร อุปโคตร ท32101 ภาษาไทย |
--- | --- | |
Tuesday | --- | ม.3/2 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส23103 ประวัติศาสตร์ |
ม.1/4 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง21102 Information Technology (C4) |
ม.4/2 1-ครูประภาพร อุปโคตร ท31101 ภาษาไทย |
-X- | ม.1/2 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง21102 Information Technology (C4) |
--- | --- | ||
Wednesday | --- | ม.3/1 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส23103 ประวัติศาสตร์ |
ม.1/5 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง21102 Information Technology (C4) |
ม.4/3 1-ครูประภาพร อุปโคตร ท31101 ภาษาไทย |
-X- | ม.6/2 1-ครูประภาพร อุปโคตร ท33101 ภาษาไทย |
--- | --- | --- | |
Thursday | --- | ม.3/4 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส23103 ประวัติศาสตร์ |
ม.4/1 1-ครูประภาพร อุปโคตร ท31101 ภาษาไทย |
ม.5/3 1-ครูประภาพร อุปโคตร ท32101 ภาษาไทย |
ม.5/2 1-ครูประภาพร อุปโคตร ท32101 ภาษาไทย |
-X- | ม.3/5 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส23103 ประวัติศาสตร์ |
ม.5/3 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส32103 ประวัติศาสตร์ |
--- | --- |
Friday | --- | ม.5/1 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส32103 ประวัติศาสตร์ |
ม.1/3 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต ง21102 Information Technology (C4) |
ม.5/2 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส32103 ประวัติศาสตร์ |
-X- | --- | --- | --- | --- | |
Timetable generated with FET 5.30.7 on 5/11/17 8:40 PM |
Computer Laboratory 5 | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | --- | ม.4/3 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) (C5) |
ม.2/1 8-Miss Supattra, 9-ครูรชต เขตเจริญ อ22101 English |
ม.2/1 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ22101 สุขศึกษา |
ม.5/1 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา (C5) |
-X- | ม.6/1 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา (C5) |
ม.2/3 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ22101 สุขศึกษา |
--- | --- |
Tuesday | --- | ม.2/2 8-Miss Supattra, 9-ครูรชต เขตเจริญ อ22101 English |
ม.4/3 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส30231 หน้าที่พลเมือง 1 |
ม.4/2 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา (C5) |
ม.4/1 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส30231 หน้าที่พลเมือง 1 |
-X- | ม.2/5 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ22101 สุขศึกษา |
ม.5/3 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา (C5) |
--- | --- |
Wednesday | --- | ม.4/2 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) (C5) |
ม.2/4 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ22101 สุขศึกษา |
ม.2/3 8-Miss Supattra, 9-ครูรชต เขตเจริญ อ22101 English |
ม.6/2 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา (C5) |
-X- | ม.4/1 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา (C5) |
--- | --- | --- |
Thursday | --- | ม.4/1 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) (C5) |
ม.6/2 8-Miss Supattra อ33101 English |
ม.2/4 8-Miss Supattra อ22101 English |
ม.2/2 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ22101 สุขศึกษา |
-X- | ม.5/2 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา (C5) |
ม.6/1 8-Miss Supattra อ33101 English |
--- | --- |
Friday | --- | ม.2/5 8-Miss Supattra อ22101 English |
ม.5/2 7-ครูธนกฤต สันทา ง30252 พิมพ์ดีดอังกฤษด้วยคอมพิวเตอร์ (C5) |
ม.4/3 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา (C5) |
-X- | --- | --- | --- | --- | |
Timetable generated with FET 5.30.7 on 5/11/17 8:40 PM |
English Room | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | --- | ม.2/4 8-Miss Patharasuda จ20203 Chinese for Communication 3 |
ม.1/5 8-Mrs.Duangduen อ21101 English |
ม.2/2 8-Miss Supattra, 9-ครูรชต เขตเจริญ อ22101 English |
ม.2/1 8-Miss Patharasuda จ20203 Chinese for Communication 3 |
-X- | ม.1/1 8-Mrs.Duangduen อ21101 English |
ม.1/1 8-Miss Patharasuda จ20201 Chinese for Communication 1 |
--- | --- |
Tuesday | --- | ม.3/1 8- Mrs.Patthicha, 9-ครูศราวุธ ภักดี อ23101 English |
ม.3/4 8- Mrs.Patthicha อ23101 English |
ม.2/2 8-Miss Patharasuda จ20203 Chinese for Communication 3 |
ม.3/5 8- Mrs.Patthicha อ23101 English |
-X- | ม.1/5 8-Miss Patharasuda จ20201 Chinese for Communication 1 |
ม.1/3 8-Miss Patharasuda จ20201 Chinese for Communication 1 |
--- | --- |
Wednesday | --- | ม.2/5 8-Miss Patharasuda จ20203 Chinese for Communication 3 |
ม.1/4 8-Miss Patharasuda จ20201 Chinese for Communication 1 |
ม.4/1 8-Mrs.Prathumporn อ31101 English |
ม.3/2 8- Mrs.Patthicha, 9-ครูศราวุธ ภักดี อ23101 English |
-X- | ม.3/3 8- Mrs.Patthicha, 9-ครูศราวุธ ภักดี อ23101 English |
--- | --- | --- |
Thursday | --- | ม.2/1 8-Miss Supattra, 9-ครูรชต เขตเจริญ อ22101 English |
ม.1/3 8-Mrs.Duangduen อ21101 English |
ม.1/2 8-Mrs.Prathumporn อ21101 English |
ม.2/3 8-Miss Patharasuda จ20203 Chinese for Communication 3 |
-X- | ม.1/4 8-Mrs.Prathumporn อ21101 English |
ม.1/2 8-Miss Patharasuda จ20201 Chinese for Communication 1 |
--- | --- |
Friday | --- | ม.4/3 8-Mrs.Prathumporn อ31101 English |
ม.2/4 8-Miss Supattra อ22101 English |
ม.4/2 8-Mrs.Prathumporn อ31101 English |
ม.2/3 8-Miss Supattra, 9-ครูรชต เขตเจริญ อ22101 English |
-X- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.30.7 on 5/11/17 8:40 PM |
Physics Laboratory | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | --- | ม.5/1 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว30202 ฟิสิกส์ 2 (Sci.Phy) |
--- | ม.4/1 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน (Sci.Phy) |
-X- | --- | ม.1/3 3-ครูวิริยา อุประ ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Phy) |
--- | --- | |
Tuesday | --- | ม.6/1 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว30204 ฟิสิกส์ 4 (Sci.Phy) |
--- | ม.5/3 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว30202 ฟิสิกส์ 2 (Sci.Phy) |
-X- | ม.4/3 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน (Sci.Phy) |
ม.1/1 3-ครูวิริยา อุประ ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Phy) |
--- | --- | |
Wednesday | --- | ม.5/1 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว30202 ฟิสิกส์ 2 (Sci.Phy) |
ม.1/2 3-ครูวิริยา อุประ ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Phy) |
-X- | ม.5/3 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว30202 ฟิสิกส์ 2 (Sci.Phy) |
--- | --- | --- | ||
Thursday | --- | ม.1/1 3-ครูวิริยา อุประ ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Phy) |
ม.1/3 3-ครูวิริยา อุประ ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Phy) |
-X- | ม.4/3 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน (Sci.Phy) |
--- | --- | |||
Friday | --- | ม.1/2 3-ครูวิริยา อุประ ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Phy) |
ม.4/1 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน (Sci.Phy) |
ม.6/1 3-ครูสมฤดี แสนเภา ว30204 ฟิสิกส์ 4 (Sci.Phy) |
-X- | --- | --- | --- | --- | |
Timetable generated with FET 5.30.7 on 5/11/17 8:40 PM |
Science Laboratory | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | --- | ม.2/1 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci) |
ม.3/4 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) |
ม.2/3 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci) |
-X- | ม.3/2 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) |
--- | --- | ||
Tuesday | --- | --- | ม.3/1 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) |
ม.3/4 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) |
-X- | --- | ม.3/2 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) |
--- | --- | |
Wednesday | --- | ม.2/2 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci) |
ม.3/5 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) |
ม.3/3 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) |
-X- | ม.2/3 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci) |
--- | --- | --- | |
Thursday | --- | --- | ม.3/3 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) |
ม.3/5 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) |
-X- | ม.2/1 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci) |
--- | --- | ||
Friday | --- | ม.2/2 3-ครูปัญจารา ซาหิน ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci) |
ม.3/1 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) |
-X- | --- | --- | --- | --- | ||
Timetable generated with FET 5.30.7 on 5/11/17 8:40 PM |
ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | --- | --- | --- | --- | ม.3/3 7-ครูโยธิน ถาบุตร ง20241 เกษตรพอเพียง 1 (King Campus) |
-X- | --- | --- | --- | --- |
Tuesday | --- | --- | --- | ม.3/1 7-ครูโยธิน ถาบุตร ง20241 เกษตรพอเพียง 1 (King Campus) |
ม.3/2 6- ครูรัตนชัย จุลราช กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) |
-X- | ม.3/2 7-ครูโยธิน ถาบุตร ง20241 เกษตรพอเพียง 1 (King Campus) |
ม.3/4 7-ครูโยธิน ถาบุตร ง20241 เกษตรพอเพียง 1 (King Campus) |
--- | --- |
Wednesday | --- | --- | --- | --- | ม.3/5 7-ครูโยธิน ถาบุตร ง20241 เกษตรพอเพียง 1 (King Campus) |
-X- | --- | --- | --- | --- |
Thursday | --- | --- | --- | ม.1/4 7-ครูโยธิน ถาบุตร กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) |
--- | -X- | ม.3/3 6- ครูรัตนชัย จุลราช กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) |
ม.3/5 6- ครูรัตนชัย จุลราช กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) |
--- | --- |
Friday | --- | --- | --- | ม.1/5 7-ครูโยธิน ถาบุตร กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) |
ม.1/1 7-ครูโยธิน ถาบุตร กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) |
-X- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.30.7 on 5/11/17 8:40 PM |
ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | --- | --- | --- | ม.3/4 6- ครูรัตนชัย จุลราช กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) |
--- | -X- | ม.2/3 7-ครูโยธิน ถาบุตร กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) |
ม.2/2 7-ครูโยธิน ถาบุตร กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) |
--- | --- |
Tuesday | --- | --- | --- | --- | ม.2/1 7-ครูโยธิน ถาบุตร กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) |
-X- | --- | ม.3/1 6- ครูรัตนชัย จุลราช กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) |
--- | --- |
Wednesday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | ม.2/4 7-ครูโยธิน ถาบุตร กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) |
--- | --- | --- |
Thursday | --- | --- | --- | --- | ม.1/2 7-ครูโยธิน ถาบุตร กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) |
-X- | ม.2/5 7-ครูโยธิน ถาบุตร กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) |
ม.1/3 7-ครูโยธิน ถาบุตร กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) |
--- | --- |
Friday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.30.7 on 5/11/17 8:40 PM |
ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | --- | --- | --- | ม.6/2 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร, 9-ครูศศิธร ยืนนาน ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง (Leather) |
-X- | ม.4/2 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร, 9-ครูศศิธร ยืนนาน ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง (Leather) |
--- | --- | ||
Tuesday | --- | --- | --- | ม.5/2 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร, 9-ครูศศิธร ยืนนาน ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง (Leather) |
-X- | ม.4/2 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร, 9-ครูศศิธร ยืนนาน ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง (Leather) |
--- | --- | ||
Wednesday | --- | --- | --- | ม.5/2 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร, 9-ครูศศิธร ยืนนาน ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง (Leather) |
-X- | --- | --- | --- | --- | |
Thursday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | ม.6/2 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร, 9-ครูศศิธร ยืนนาน ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง (Leather) |
--- | --- | |
Friday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.30.7 on 5/11/17 8:40 PM |
หอประชุมโรงเรียน | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Tuesday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Wednesday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Thursday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Friday | --- | --- | --- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.30.7 on 5/11/17 8:40 PM |
ห้องคณิตศาสตร์ | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | --- | ม.5/2 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค32101 คณิตศาสตร์ (Math) |
ม.4/3 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค31101 คณิตศาสตร์ (Math) |
ม.6/1 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 (Math) |
ม.5/3 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค32101 คณิตศาสตร์ (Math) |
-X- | ม.5/1 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 (Math) |
ม.5/3 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 (Math) |
--- | --- |
Tuesday | --- | ม.5/1 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค32101 คณิตศาสตร์ (Math) |
ม.6/2 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค33101 คณิตศาสตร์ (Math) |
ม.6/1 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค33101 คณิตศาสตร์ (Math) |
ม.5/1 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 (Math) |
-X- | --- | --- | --- | --- |
Wednesday | --- | ม.4/3 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค31101 คณิตศาสตร์ (Math) |
ม.5/3 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค32101 คณิตศาสตร์ (Math) |
ม.6/1 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 (Math) |
ม.4/1 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค31101 คณิตศาสตร์ (Math) |
-X- | ม.5/1 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค32101 คณิตศาสตร์ (Math) |
--- | --- | --- |
Thursday | --- | ม.4/2 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค31101 คณิตศาสตร์ (Math) |
ม.5/3 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 (Math) |
ม.5/2 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค32101 คณิตศาสตร์ (Math) |
ม.6/1 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค33101 คณิตศาสตร์ (Math) |
-X- | ม.6/1 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 (Math) |
ม.5/1 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 (Math) |
--- | --- |
Friday | --- | ม.4/1 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค31101 คณิตศาสตร์ (Math) |
ม.6/2 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค33101 คณิตศาสตร์ (Math) |
ม.5/3 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 (Math) |
ม.4/2 2- ครูวรางคณา มณีนพ ค31101 คณิตศาสตร์ (Math) |
-X- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.30.7 on 5/11/17 8:40 PM |
ห้องภูมิปัญญาไทย | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | --- | ม.1/4 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส21103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) |
ม.2/4 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส22103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) |
--- | --- | -X- | ม.1/2 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส21103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) |
ม.1/5 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส21103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) |
--- | --- |
Tuesday | --- | ม.1/3 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส21103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) |
--- | --- | ม.6/1 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส33103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) |
-X- | ม.2/1 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส22103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) |
ม.6/2 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส33103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) |
--- | --- |
Wednesday | --- | --- | ม.6/1 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 (Wisdom) |
--- | ม.1/1 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส21103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) |
-X- | --- | --- | --- | --- |
Thursday | --- | ม.2/5 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส22103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) |
ม.2/3 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส22103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) |
ม.2/2 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส22103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) |
--- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Friday | --- | ม.6/2 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 (Wisdom) |
--- | --- | --- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.30.7 on 5/11/17 8:40 PM |
ห้องสังคมศึกษา | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | --- | ม.1/5 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ ส21101 สังคมศึกษา |
ม.5/2 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส32101 สังคมศึกษา |
ม.5/1 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส32101 สังคมศึกษา |
--- | -X- | ม.5/3 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส32101 สังคมศึกษา |
ม.6/1 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส33101 สังคมศึกษา |
--- | --- |
Tuesday | --- | ม.4/2 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส31101 สังคมศึกษา |
ม.5/3 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส32101 สังคมศึกษา |
ม.1/2 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ ส21101 สังคมศึกษา |
ม.6/2 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส33101 สังคมศึกษา |
-X- | ม.5/2 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส32101 สังคมศึกษา |
ม.4/1 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส31101 สังคมศึกษา |
--- | --- |
Wednesday | --- | ม.1/4 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ ส21101 สังคมศึกษา |
ม.4/3 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส31101 สังคมศึกษา |
ม.2/1 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส22101 สังคมศึกษา |
ม.6/1 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส33101 สังคมศึกษา |
-X- | ม.4/2 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส31101 สังคมศึกษา |
--- | --- | --- |
Thursday | --- | --- | ม.5/1 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส32101 สังคมศึกษา |
ม.2/1 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส22101 สังคมศึกษา |
ม.4/1 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส31101 สังคมศึกษา |
-X- | ม.1/3 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ ส21101 สังคมศึกษา |
ม.1/1 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ ส21101 สังคมศึกษา |
--- | --- |
Friday | --- | ม.2/1 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส22101 สังคมศึกษา |
ม.4/3 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย ส31101 สังคมศึกษา |
ม.6/2 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน ส33101 สังคมศึกษา |
--- | -X- | --- | --- | --- | --- |
Timetable generated with FET 5.30.7 on 5/11/17 8:40 PM |
อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | ||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
08.30 - 08.40 | 08.40 - 09.30 | 09.30 - 10.20 | 10.20 - 11.10 | 11.10 - 12.00 | 12.00 - 13.00 | 13.00 - 13.50 | 13.50 - 14.40 | 14.40 - 15.30 | 15.30 - 16.00 | |
Monday | --- | --- | ม.6/2 7-ครูพายัพ ซาหิน ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน (Industry) |
--- | --- | -X- | ม.2/1 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร ง22101 การงานอาชีพ (Industry) |
--- | --- | |
Tuesday | --- | --- | ม.6/1 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร ง33101 การงานอาชีพ (Industry) |
ม.6/2 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร ง33101 การงานอาชีพ (Industry) |
--- | -X- | ม.2/2 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร ง22101 การงานอาชีพ (Industry) |
--- | --- | |
Wednesday | --- | --- | ม.6/2 7-ครูพายัพ ซาหิน ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน (Industry) |
--- | -X- | --- | --- | --- | --- | |
Thursday | --- | --- | ม.2/5 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร ง22101 การงานอาชีพ (Industry) |
--- | -X- | ม.2/4 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร ง22101 การงานอาชีพ (Industry) |
--- | --- | ||
Friday | --- | --- | ม.2/3 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร ง22101 การงานอาชีพ (Industry) |
--- | -X- | --- | --- | --- | --- | |
Timetable generated with FET 5.30.7 on 5/11/17 8:40 PM |