M o n d a y
|
08.30 - 08.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
08.40 - 09.30 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ท21101 ภาษาไทย | อ21101 English | ค21101 คณิตศาสตร์ | ส21103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | ส21101 สังคมศึกษา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8-Mrs.Prathumporn | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | ห้องสังคมศึกษา |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ท22101 ภาษาไทย | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | จ20203 Chinese for Communication 3 | ค22101 คณิตศาสตร์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 8-Miss Patharasuda | 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ | Science Laboratory | | | English Room | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ง23102 การงานอาชีพ (C3) | ค23101 คณิตศาสตร์ | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ส23101 สังคมศึกษา | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | Computer Laboratory 3 | | Computer Laboratory 4 | | |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ว31102 เคมีพื้นฐาน (Sci.Che) | อ30201 Supplemental English 1 | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) (C5) | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8- Mrs.Patthicha | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | Chemistry Laboratory | | Computer Laboratory 5 |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30202 ฟิสิกส์ 2 (Sci.Phy) | ค32101 คณิตศาสตร์ (Math) | ว30242 ชีววิทยา 2 (Sci.Bio) | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | Physics Laboratory | ห้องคณิตศาสตร์ | Biology Laboratory |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | อ33101 English | ศ33101 ทัศนศิลป์ | 8-Miss Supattra | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | | |
|
09.30 - 10.20 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ง21102 Information Technology (C4) | ค21101 คณิตศาสตร์ | พ21101 สุขศึกษา | ท21101 ภาษาไทย | อ21101 English | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8-Mrs.Duangduen | Computer Laboratory 4 | | | | English Room |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | อ22101 English | ค22101 คณิตศาสตร์ | ท22101 ภาษาไทย | ส22103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | ศ22101 ศิลปะ | 8-Miss Supattra, 9-ครูรชต เขตเจริญ | 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | Computer Laboratory 5 | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ง23102 การงานอาชีพ (C3) | อ23101 English | ท23101 ภาษาไทย | ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ค23101 คณิตศาสตร์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8- Mrs.Patthicha, 9-ครูศราวุธ ภักดี | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | Computer Laboratory 3 | | | Science Laboratory | |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ว31102 เคมีพื้นฐาน (Sci.Che) | ส30231 หน้าที่พลเมือง 1 | ค31101 คณิตศาสตร์ (Math) | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | Chemistry Laboratory | | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30242 ชีววิทยา 2 (Sci.Bio) | ส32101 สังคมศึกษา | ท32101 ภาษาไทย | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | Biology Laboratory | ห้องสังคมศึกษา | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ศ33101 ทัศนศิลป์ | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน (Industry) | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 7-ครูพายัพ ซาหิน | | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
|
10.20 - 11.10 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ง21102 Information Technology (C4) | ศ21101 ศิลปะ | ท21101 ภาษาไทย | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ (C3) | ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 3-ครูวิริยา อุประ | Computer Laboratory 4 | | | Computer Laboratory 3 | Chemistry Laboratory |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | พ22101 สุขศึกษา | อ22101 English | ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | พ22103 กระบี่กระบอง (Sport) | ศ22101 ศิลปะ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-Miss Supattra, 9-ครูรชต เขตเจริญ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | Computer Laboratory 5 | English Room | Science Laboratory | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส23101 สังคมศึกษา | ศ23101 ศิลปะ | ค23101 คณิตศาสตร์ | กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) | พ23103 Volleyball (Sport) | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน | | | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน (Sci.Phy) | จ30201 Chinese for Career 1 | ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน (Sci.Bio) | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 8-Miss Patharasuda | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | Physics Laboratory | | Biology Laboratory |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ส32101 สังคมศึกษา | อ30241 English for Communication | ส30232 หน้าที่พลเมือง 2 | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-Mrs.Prathumporn | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | ห้องสังคมศึกษา | | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 (Math) | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง (Leather) | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร, 9-ครูศศิธร ยืนนาน | ห้องคณิตศาสตร์ | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
|
11.10 - 12.00 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ศ21101 ศิลปะ | พ21103 Table Tennis (Sport) | อ21101 English | ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย | 8-Mrs.Prathumporn | 3-ครูวิริยา อุประ | | | | | Chemistry Laboratory |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | จ20203 Chinese for Communication 3 | ส22101 สังคมศึกษา | ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ค22101 คณิตศาสตร์ | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | 8-Miss Patharasuda | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | English Room | | Science Laboratory | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ศ23101 ศิลปะ | ง20241 เกษตรพอเพียง 1 (King Campus) | อ23101 English | ท23101 ภาษาไทย | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8- Mrs.Patthicha | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | | |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน (Sci.Phy) | พ30201 Badminton (Sport) | ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน (Sci.Bio) | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | Physics Laboratory | | Biology Laboratory |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา (C5) | ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี (C3) | ค32101 คณิตศาสตร์ (Math) | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 7-ครูพิชิต สุจริต | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 3 | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ท33101 ภาษาไทย | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง (Leather) | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร, 9-ครูศศิธร ยืนนาน | Computer Laboratory 4 | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
|
12.00 - 13.00 |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
13.00 - 13.50 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | อ21101 English | ส21103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | ส21101 สังคมศึกษา | พ21103 Table Tennis (Sport) | ค21101 คณิตศาสตร์ | 8-Mrs.Duangduen | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | English Room | ห้องภูมิปัญญาไทย | | | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ง22101 การงานอาชีพ (Industry) | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) | ส22101 สังคมศึกษา | ท22101 ภาษาไทย | 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ศ23101 ศิลปะ | ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ง23102 การงานอาชีพ (C3) | ค23101 คณิตศาสตร์ | ส23101 สังคมศึกษา | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | | Science Laboratory | Computer Laboratory 3 | | Computer Laboratory 4 |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ง31101 Information Technology (C1) | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง (Leather) | ว31102 เคมีพื้นฐาน (Sci.Che) | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร, 9-ครูศศิธร ยืนนาน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | Computer Laboratory 1 | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | Chemistry Laboratory |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 (Math) | อ30203 Supplemental English 3 | ส32101 สังคมศึกษา | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 8-Mrs.Prathumporn, 9-ครูรชต เขตเจริญ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | ห้องคณิตศาสตร์ | | ห้องสังคมศึกษา |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา (C5) | ท33101 ภาษาไทย | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | Computer Laboratory 5 | |
|
13.50 - 14.40 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | จ20201 Chinese for Communication 1 | ท21101 ภาษาไทย | ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Phy) | ส21101 สังคมศึกษา | ส21103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | 8-Miss Patharasuda | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 3-ครูวิริยา อุประ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | English Room | | Physics Laboratory | | ห้องภูมิปัญญาไทย |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ง22101 การงานอาชีพ (Industry) | กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) | พ22101 สุขศึกษา | ท22101 ภาษาไทย | ส22101 สังคมศึกษา | 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | Computer Laboratory 5 | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ศ23101 ศิลปะ | ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ง23102 การงานอาชีพ (C3) | ท23101 ภาษาไทย | อ23101 English | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 8- Mrs.Patthicha | | Science Laboratory | Computer Laboratory 3 | | |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ง31101 Information Technology (C1) | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง (Leather) | ว31102 เคมีพื้นฐาน (Sci.Che) | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร, 9-ครูศศิธร ยืนนาน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | Computer Laboratory 1 | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | Chemistry Laboratory |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ท32101 ภาษาไทย | ส30232 หน้าที่พลเมือง 2 | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 (Math) | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | Computer Laboratory 4 | | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ส33101 สังคมศึกษา | พ30205 Petanque (Sport) | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร | ห้องสังคมศึกษา | |
|
14.40 - 15.30 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
15.30 - 16.00 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
T u e s d a y
|
08.30 - 08.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
08.40 - 09.30 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ส21101 สังคมศึกษา | อ21101 English | ส21103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | ท21101 ภาษาไทย | อ21101 English | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-Mrs.Prathumporn | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8-Mrs.Duangduen | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ท22101 ภาษาไทย | อ22101 English | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) (C3) | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 8-Miss Supattra, 9-ครูรชต เขตเจริญ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | | Computer Laboratory 5 | | Computer Laboratory 3 | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ23101 English | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ส23101 สังคมศึกษา | ค23101 คณิตศาสตร์ | ศ20261 ดนตรีปฏิบัติ 1 | 8- Mrs.Patthicha, 9-ครูศราวุธ ภักดี | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | English Room | Computer Laboratory 4 | | | |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ส31101 สังคมศึกษา | ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน (Sci.Bio) | 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | ห้องสังคมศึกษา | Biology Laboratory |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ค32101 คณิตศาสตร์ (Math) | ว32101 ดุลยภาพของสิ่งมีชีวิต (Sci.Che) | ศ32101 นาฏศิลป์ | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูวิริยา อุประ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | ห้องคณิตศาสตร์ | Chemistry Laboratory | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ว30204 ฟิสิกส์ 4 (Sci.Phy) | จ30205 Chinese for Career 5 | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 8-Miss Patharasuda | Physics Laboratory | |
|
09.30 - 10.20 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ค21101 คณิตศาสตร์ | ท21101 ภาษาไทย | ส21101 สังคมศึกษา | ง21102 Information Technology (C4) | ศ21101 ศิลปะ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | | | | Computer Laboratory 4 | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค22101 คณิตศาสตร์ | อ22101 English | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ | 8-Miss Supattra, 9-ครูรชต เขตเจริญ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | | | | | Biology Laboratory |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ส23101 สังคมศึกษา | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | อ23101 English | ง23102 การงานอาชีพ (C3) | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 8- Mrs.Patthicha | 7-ครูธนกฤต สันทา | Science Laboratory | | | English Room | Computer Laboratory 3 |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ศ31101 ดนตรี | อ31101 English | ส30231 หน้าที่พลเมือง 1 | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 8-Mrs.Prathumporn | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | | | Computer Laboratory 5 |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | อ32101 English | ว32101 ดุลยภาพของสิ่งมีชีวิต (Sci.Che) | ส32101 สังคมศึกษา | 8-Mrs.Duangduen | 3-ครูวิริยา อุประ | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | | Chemistry Laboratory | ห้องสังคมศึกษา |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ง33101 การงานอาชีพ (Industry) | ค33101 คณิตศาสตร์ (Math) | 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
10.20 - 11.10 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ท21101 ภาษาไทย | ส21101 สังคมศึกษา | อ21101 English | ง21102 Information Technology (C4) | ศ21101 ศิลปะ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-Mrs.Duangduen | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | | ห้องสังคมศึกษา | | Computer Laboratory 4 | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | พ22103 กระบี่กระบอง (Sport) | จ20203 Chinese for Communication 3 | ศ22101 ศิลปะ | อ22101 English | ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร | 8-Miss Patharasuda | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 8-Miss Supattra | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | | English Room | | | Biology Laboratory |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ง20241 เกษตรพอเพียง 1 (King Campus) | ท23101 ภาษาไทย | ค23101 คณิตศาสตร์ | ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ง23102 การงานอาชีพ (C3) | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน | 7-ครูธนกฤต สันทา | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | | | Science Laboratory | Computer Laboratory 3 |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ว31102 เคมีพื้นฐาน (Sci.Che) | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา (C5) | พ30201 Badminton (Sport) | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน | Chemistry Laboratory | Computer Laboratory 5 | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | อ30203 Supplemental English 3 | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง (Leather) | ว30202 ฟิสิกส์ 2 (Sci.Phy) | 8-Mrs.Prathumporn, 9-ครูรชต เขตเจริญ | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร, 9-ครูศศิธร ยืนนาน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | Physics Laboratory |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ค33101 คณิตศาสตร์ (Math) | ง33101 การงานอาชีพ (Industry) | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร | ห้องคณิตศาสตร์ | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
|
11.10 - 12.00 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | พ21103 Table Tennis (Sport) | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ (C3) | ค21101 คณิตศาสตร์ | ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 3-ครูวิริยา อุประ | | | Computer Laboratory 3 | | Chemistry Laboratory |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) | ส22101 สังคมศึกษา | ศ22101 ศิลปะ | ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) | อ22101 English | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 8-Miss Supattra | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | | | Biology Laboratory | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ท23101 ภาษาไทย | กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) | พ23101 สุขศึกษา | ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | อ23101 English | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน | 8- Mrs.Patthicha | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | | Science Laboratory | English Room |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ส30231 หน้าที่พลเมือง 1 | ท31101 ภาษาไทย | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ | Computer Laboratory 5 | Computer Laboratory 4 | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 (Math) | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง (Leather) | ว30202 ฟิสิกส์ 2 (Sci.Phy) | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร, 9-ครูศศิธร ยืนนาน | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | ห้องคณิตศาสตร์ | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | Physics Laboratory |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ส33103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | ส33101 สังคมศึกษา | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | ห้องภูมิปัญญาไทย | ห้องสังคมศึกษา |
|
12.00 - 13.00 |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
13.00 - 13.50 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ (C3) | ง21102 Information Technology (C4) | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ศ21101 ศิลปะ | จ20201 Chinese for Communication 1 | 7-ครูพิชิต สุจริต | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 8-Miss Patharasuda | Computer Laboratory 3 | Computer Laboratory 4 | | | English Room |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ส22103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | ง22101 การงานอาชีพ (Industry) | ส22101 สังคมศึกษา | ศ22101 ศิลปะ | พ22101 สุขศึกษา | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | ห้องภูมิปัญญาไทย | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | | | Computer Laboratory 5 |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค23101 คณิตศาสตร์ | ง20241 เกษตรพอเพียง 1 (King Campus) | ศ23101 ศิลปะ | ท23101 ภาษาไทย | ส23101 สังคมศึกษา | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | | | |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | อ31101 English | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง (Leather) | ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน (Sci.Phy) | 8-Mrs.Prathumporn | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร, 9-ครูศศิธร ยืนนาน | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | Physics Laboratory |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30222 เคมี 2 (Sci.Che) | ส32101 สังคมศึกษา | พ30203 Volleyball (Sport) | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย | Chemistry Laboratory | ห้องสังคมศึกษา | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ท33101 ภาษาไทย | อ30205 Supplemental English 5 | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 8-Mrs.Duangduen, 9-ครูศราวุธ ภักดี | | |
|
13.50 - 14.40 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Phy) | ง21102 Information Technology (C4) | จ20201 Chinese for Communication 1 | ศ21101 ศิลปะ | ท21101 ภาษาไทย | 3-ครูวิริยา อุประ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 8-Miss Patharasuda | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | Physics Laboratory | Computer Laboratory 4 | English Room | | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ค22101 คณิตศาสตร์ | ง22101 การงานอาชีพ (Industry) | ท22101 ภาษาไทย | ศ22101 ศิลปะ | ส22101 สังคมศึกษา | 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ | 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) | ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ศ23101 ศิลปะ | ง20241 เกษตรพอเพียง 1 (King Campus) | ท23101 ภาษาไทย | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | Science Laboratory | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ส31101 สังคมศึกษา | ง30231 ทฤษฎีหัตถกรรมเครื่องหนัง (Leather) | ว31102 เคมีพื้นฐาน (Sci.Che) | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร, 9-ครูศศิธร ยืนนาน | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | ห้องสังคมศึกษา | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | Chemistry Laboratory |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี (C3) | ท32101 ภาษาไทย | พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา (C5) | 7-ครูพิชิต สุจริต | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | Computer Laboratory 3 | | Computer Laboratory 5 |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | พ30205 Petanque (Sport) | ส33103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | | ห้องภูมิปัญญาไทย |
|
14.40 - 15.30 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
15.30 - 16.00 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
W e d n e s d a y
|
08.30 - 08.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
08.40 - 09.30 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ศ21101 ศิลปะ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ค21101 คณิตศาสตร์ | ส21101 สังคมศึกษา | ท21101 ภาษาไทย | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | | | | ห้องสังคมศึกษา | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ท22101 ภาษาไทย | ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) (C3) | ค22101 คณิตศาสตร์ | จ20203 Chinese for Communication 3 | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 7-ครูพิชิต สุจริต | 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ | 8-Miss Patharasuda | | Science Laboratory | Computer Laboratory 3 | | English Room |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ส23101 สังคมศึกษา | ค23101 คณิตศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ส23101 สังคมศึกษา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | Computer Laboratory 4 | | | | |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน (Sci.Bio) | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) (C5) | ค31101 คณิตศาสตร์ (Math) | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | Biology Laboratory | Computer Laboratory 5 | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30202 ฟิสิกส์ 2 (Sci.Phy) | อ30241 English for Communication | อ32101 English | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 8-Mrs.Prathumporn | 8-Mrs.Duangduen | Physics Laboratory | | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ว30224 เคมี 4 (Sci.Che) | อ33101 English | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-Miss Supattra | Chemistry Laboratory | |
|
09.30 - 10.20 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ศ21101 ศิลปะ | ค21101 คณิตศาสตร์ | ท21101 ภาษาไทย | จ20201 Chinese for Communication 1 | ง21102 Information Technology (C4) | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 8-Miss Patharasuda | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | | | | English Room | Computer Laboratory 4 |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | อ22101 English | ค22101 คณิตศาสตร์ | พ22101 สุขศึกษา | ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 8-Miss Supattra, 9-ครูรชต เขตเจริญ | 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | | | | Computer Laboratory 5 | Biology Laboratory |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ท23101 ภาษาไทย | ค23101 คณิตศาสตร์ | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ง23102 การงานอาชีพ (C3) | ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | | | | Computer Laboratory 3 | Science Laboratory |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | อ30201 Supplemental English 1 | ท31101 ภาษาไทย | ส31101 สังคมศึกษา | 8- Mrs.Patthicha | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | | | ห้องสังคมศึกษา |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30202 ฟิสิกส์ 2 (Sci.Phy) | อ32101 English | ค32101 คณิตศาสตร์ (Math) | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 8-Mrs.Duangduen | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | Physics Laboratory | | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 (Wisdom) | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน (Industry) | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 7-ครูพายัพ ซาหิน | ห้องภูมิปัญญาไทย | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
|
10.20 - 11.10 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | อ21101 English | ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Phy) | ศ21101 ศิลปะ | ท21101 ภาษาไทย | ง21102 Information Technology (C4) | 8-Mrs.Duangduen | 3-ครูวิริยา อุประ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | | Physics Laboratory | | | Computer Laboratory 4 |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ส22101 สังคมศึกษา | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | อ22101 English | ส22101 สังคมศึกษา | ท22101 ภาษาไทย | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 8-Miss Supattra, 9-ครูรชต เขตเจริญ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | ห้องสังคมศึกษา | | Computer Laboratory 5 | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค23101 คณิตศาสตร์ | พ23101 สุขศึกษา | ท23101 ภาษาไทย | ง23102 การงานอาชีพ (C3) | ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | | | | Computer Laboratory 3 | Science Laboratory |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | อ31101 English | ว31105 สารและสมบัติของสาร (Sci.Che) | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | 8-Mrs.Prathumporn | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ | English Room | Chemistry Laboratory | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ท32101 ภาษาไทย | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง (Leather) | ว30242 ชีววิทยา 2 (Sci.Bio) | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร, 9-ครูศศิธร ยืนนาน | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | Biology Laboratory |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 (Math) | ง30262 ผลิตภัณฑ์เครื่องเรือน (Industry) | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 7-ครูพายัพ ซาหิน | ห้องคณิตศาสตร์ | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
|
11.10 - 12.00 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ส21103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Phy) | ศ21101 ศิลปะ | อ21101 English | ค21101 คณิตศาสตร์ | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 3-ครูวิริยา อุประ | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 8-Mrs.Prathumporn | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | ห้องภูมิปัญญาไทย | Physics Laboratory | | | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | อ22101 English | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) (C3) | ส22101 สังคมศึกษา | ท22101 ภาษาไทย | ค22101 คณิตศาสตร์ | 8-Miss Supattra, 9-ครูรชต เขตเจริญ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ | | Computer Laboratory 3 | | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | พ23101 สุขศึกษา | อ23101 English | ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ท23101 ภาษาไทย | ง20241 เกษตรพอเพียง 1 (King Campus) | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน | 8- Mrs.Patthicha, 9-ครูศราวุธ ภักดี | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | | English Room | Science Laboratory | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ค31101 คณิตศาสตร์ (Math) | ว31105 สารและสมบัติของสาร (Sci.Che) | ท31101 ภาษาไทย | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | ห้องคณิตศาสตร์ | Chemistry Laboratory | Computer Laboratory 4 |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ส30232 หน้าที่พลเมือง 2 | ง30233 การใช้และบำรุงรักษาเครื่องมือเครื่องหนัง (Leather) | ว30242 ชีววิทยา 2 (Sci.Bio) | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร, 9-ครูศศิธร ยืนนาน | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง | Biology Laboratory |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ส33101 สังคมศึกษา | พ33101 สุขศึกษาและพลศึกษา (C5) | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | ห้องสังคมศึกษา | Computer Laboratory 5 |
|
12.00 - 13.00 |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
13.00 - 13.50 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ส21101 สังคมศึกษา | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ (C3) | อ21101 English | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | 8-Mrs.Duangduen | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | | Computer Laboratory 3 | | | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ค22101 คณิตศาสตร์ | ส22101 สังคมศึกษา | ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) | อ22101 English | 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 8-Miss Supattra | | | Science Laboratory | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส23101 สังคมศึกษา | ท23101 ภาษาไทย | อ23101 English | พ23101 สุขศึกษา | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 8- Mrs.Patthicha, 9-ครูศราวุธ ภักดี | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | | | English Room | | |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา (C5) | ส31101 สังคมศึกษา | ศ31101 ดนตรี | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | Computer Laboratory 5 | ห้องสังคมศึกษา | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ค32101 คณิตศาสตร์ (Math) | จ30203 Chinese for Career 3 | ว30202 ฟิสิกส์ 2 (Sci.Phy) | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 8-Miss Patharasuda | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | ห้องคณิตศาสตร์ | | Physics Laboratory |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ว30244 ชีววิทยา 4 (Sci.Bio) | ท33101 ภาษาไทย | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | Biology Laboratory | Computer Laboratory 4 |
|
13.50 - 14.40 |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide (Act.3) |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide (Act.3) |
ม.ต้น Boy Scout & Girl Guide (Act.3) |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร (Act.3) |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร (Act.3) |
ม.ปลาย กิจกรรมวิถีพุทธ /นักศึกษาวิชาทหาร (Act.3) |
14.40 - 15.30 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
15.30 - 16.00 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
T h u r s d a y
|
08.30 - 08.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
08.40 - 09.30 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Phy) | ส21101 สังคมศึกษา | ท21101 ภาษาไทย | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | 3-ครูวิริยา อุประ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | Physics Laboratory | | | | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | อ22101 English | ค22101 คณิตศาสตร์ | ท22101 ภาษาไทย | ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) | ส22103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | 8-Miss Supattra, 9-ครูรชต เขตเจริญ | 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | English Room | | | Biology Laboratory | ห้องภูมิปัญญาไทย |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | อ23101 English | ส23101 สังคมศึกษา | ส23103 ประวัติศาสตร์ | ค23101 คณิตศาสตร์ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 8- Mrs.Patthicha, 9-ครูศราวุธ ภักดี | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | | | | Computer Laboratory 4 | |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | I30201 การศึกษาค้นคว้าและสร้างองค์ความรู้ (IS1) (C5) | ค31101 คณิตศาสตร์ (Math) | อ31101 English | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 8-Mrs.Prathumporn | Computer Laboratory 5 | ห้องคณิตศาสตร์ | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | อ32101 English | ศ32101 นาฏศิลป์ | ง32101 การออกแบบเทคโนโลยี (C3) | 8-Mrs.Duangduen | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 7-ครูพิชิต สุจริต | | | Computer Laboratory 3 |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ว30224 เคมี 4 (Sci.Che) | จ30205 Chinese for Career 5 | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-Miss Patharasuda | Chemistry Laboratory | |
|
09.30 - 10.20 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Phy) | พ21101 สุขศึกษา | อ21101 English | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ส21101 สังคมศึกษา | 3-ครูวิริยา อุประ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-Mrs.Duangduen | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | Physics Laboratory | | English Room | | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ค22101 คณิตศาสตร์ | ท22101 ภาษาไทย | ส22103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Bio) | ง22101 การงานอาชีพ (Industry) | 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร | | | ห้องภูมิปัญญาไทย | Biology Laboratory | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ค23101 คณิตศาสตร์ | ท23101 ภาษาไทย | ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ศ20261 ดนตรีปฏิบัติ 1 | อ23101 English | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 8- Mrs.Patthicha | | | Science Laboratory | | |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ท31101 ภาษาไทย | ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ (C3) | ง31101 Information Technology (C1) | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | Computer Laboratory 4 | Computer Laboratory 3 | Computer Laboratory 1 |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ส32101 สังคมศึกษา | จ30203 Chinese for Career 3 | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 (Math) | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 8-Miss Patharasuda | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | ห้องสังคมศึกษา | | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ว30224 เคมี 4 (Sci.Che) | อ33101 English | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 8-Miss Supattra | Chemistry Laboratory | Computer Laboratory 5 |
|
10.20 - 11.10 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | อ21101 English | ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Phy) | กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) | ค21101 คณิตศาสตร์ | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 8-Mrs.Prathumporn | 3-ครูวิริยา อุประ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | | English Room | Physics Laboratory | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ส22101 สังคมศึกษา | ส22103 ประวัติศาสตร์ (Wisdom) | พ22103 กระบี่กระบอง (Sport) | อ22101 English | ง22101 การงานอาชีพ (Industry) | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร | 8-Miss Supattra | 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร | ห้องสังคมศึกษา | ห้องภูมิปัญญาไทย | | Computer Laboratory 5 | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ท23101 ภาษาไทย | ส23101 สังคมศึกษา | ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ศ23101 ศิลปะ | พ23101 สุขศึกษา | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย | | | Science Laboratory | | |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ค30201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 1 | ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ (C3) | ง31101 Information Technology (C1) | 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ | 7-ครูธนกฤต สันทา | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | | Computer Laboratory 3 | Computer Laboratory 1 |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30222 เคมี 2 (Sci.Che) | ค32101 คณิตศาสตร์ (Math) | ท32101 ภาษาไทย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | Chemistry Laboratory | ห้องคณิตศาสตร์ | Computer Laboratory 4 |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | อ30205 Supplemental English 5 | ว33101 พันธุวิศวกรรมและสิ่งแวดล้อม (Sci.Bio) | 8-Mrs.Duangduen, 9-ครูศราวุธ ภักดี | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | | Biology Laboratory |
|
11.10 - 12.00 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ค21101 คณิตศาสตร์ | กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) | ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Phy) | ส21101 สังคมศึกษา | ท21101 ภาษาไทย | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 3-ครูวิริยา อุประ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | Physics Laboratory | | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ท22101 ภาษาไทย | พ22101 สุขศึกษา | จ20203 Chinese for Communication 3 | ค20203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | พ22103 กระบี่กระบอง (Sport) | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-Miss Patharasuda | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร | | Computer Laboratory 5 | English Room | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ศ20261 ดนตรีปฏิบัติ 1 | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | พ23103 Volleyball (Sport) | ศ23101 ศิลปะ | ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | | | | | Science Laboratory |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ส31101 สังคมศึกษา | ง30203 การผลิตวีดีทัศน์ (C3) | อ30201 Supplemental English 1 | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8- Mrs.Patthicha | ห้องสังคมศึกษา | Computer Laboratory 3 | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30222 เคมี 2 (Sci.Che) | ท32101 ภาษาไทย | อ30203 Supplemental English 3 | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 8-Mrs.Prathumporn, 9-ครูรชต เขตเจริญ | Chemistry Laboratory | Computer Laboratory 4 | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ค33101 คณิตศาสตร์ (Math) | ว33101 พันธุวิศวกรรมและสิ่งแวดล้อม (Sci.Bio) | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | ห้องคณิตศาสตร์ | Biology Laboratory |
|
12.00 - 13.00 |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
13.00 - 13.50 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | อ21101 English | ท21101 ภาษาไทย | ส21101 สังคมศึกษา | อ21101 English | พ21103 Table Tennis (Sport) | 8-Mrs.Duangduen | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-Mrs.Prathumporn | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย | | | ห้องสังคมศึกษา | English Room | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ศ22101 ศิลปะ | ส22101 สังคมศึกษา | ง22101 การงานอาชีพ (Industry) | กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | Science Laboratory | | | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ23101 English | ง23102 การงานอาชีพ (C3) | กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) | พ23103 Volleyball (Sport) | ส23103 ประวัติศาสตร์ | 8- Mrs.Patthicha, 9-ครูศราวุธ ภักดี | 7-ครูธนกฤต สันทา | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | | Computer Laboratory 3 | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | | Computer Laboratory 4 |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน (Sci.Bio) | ง31101 Information Technology (C1) | ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน (Sci.Phy) | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | Biology Laboratory | Computer Laboratory 1 | Physics Laboratory |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ศ32101 นาฏศิลป์ | พ32101 สุขศึกษาและพลศึกษา (C5) | ว30222 เคมี 2 (Sci.Che) | 6-ครูกนกรัตน์ วรรณสี | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | Computer Laboratory 5 | Chemistry Laboratory |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ค30205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 5 (Math) | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง (Leather) | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร, 9-ครูศศิธร ยืนนาน | ห้องคณิตศาสตร์ | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
|
13.50 - 14.40 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ส21101 สังคมศึกษา | จ20201 Chinese for Communication 1 | กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) | ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) | พ21101 สุขศึกษา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 8-Miss Patharasuda | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 3-ครูวิริยา อุประ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | ห้องสังคมศึกษา | English Room | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (S) | Chemistry Laboratory | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ศ22101 ศิลปะ | ค22101 คณิตศาสตร์ | ง22101 การงานอาชีพ (Industry) | ส22101 สังคมศึกษา | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ | 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | Science Laboratory | | | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | พ23103 Volleyball (Sport) | ง23102 การงานอาชีพ (C3) | อ23101 English | ส23101 สังคมศึกษา | กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน | 7-ครูธนกฤต สันทา | 8- Mrs.Patthicha, 9-ครูศราวุธ ภักดี | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | | Computer Laboratory 3 | | | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ว31103 ชีววิทยาพื้นฐาน (Sci.Bio) | ง31101 Information Technology (C1) | ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน (Sci.Phy) | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | Biology Laboratory | Computer Laboratory 1 | Physics Laboratory |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 (Math) | พ30203 Volleyball (Sport) | ส32103 ประวัติศาสตร์ | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | ห้องคณิตศาสตร์ | | Computer Laboratory 4 |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | อ33101 English | ง30235 การผลิตของชำร่วยหนัง (Leather) | 8-Miss Supattra | 7-ครูวัลญา เพ็ญธิสาร, 9-ครูศศิธร ยืนนาน | Computer Laboratory 5 | ศูนย์ฝึกวิชาชีพเครื่องหนัง |
|
14.40 - 15.30 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
15.30 - 16.00 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
F r i d a y
|
08.30 - 08.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรม Home Room (Act.6) |
08.40 - 09.30 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ท21101 ภาษาไทย | ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Phy) | ค21101 คณิตศาสตร์ | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ง20201 ซอฟต์แวร์ประยุกต์ (C3) | 1- ครูรัตนา บัวล้ำล้ำ | 3-ครูวิริยา อุประ | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 7-ครูพิชิต สุจริต | | Physics Laboratory | | | Computer Laboratory 3 |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ส22101 สังคมศึกษา | ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ค22101 คณิตศาสตร์ | ท22101 ภาษาไทย | อ22101 English | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 8-Miss Supattra | ห้องสังคมศึกษา | Science Laboratory | | | Computer Laboratory 5 |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ส23101 สังคมศึกษา | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ศ20261 ดนตรีปฏิบัติ 1 | อ23101 English | ค23101 คณิตศาสตร์ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | 8- Mrs.Patthicha | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | | | | | |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ค31101 คณิตศาสตร์ (Math) | จ30201 Chinese for Career 1 | อ31101 English | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 8-Miss Patharasuda | 8-Mrs.Prathumporn | ห้องคณิตศาสตร์ | | English Room |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ส32103 ประวัติศาสตร์ | อ32101 English | ว30222 เคมี 2 (Sci.Che) | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-Mrs.Duangduen | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | Computer Laboratory 4 | | Chemistry Laboratory |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ว30244 ชีววิทยา 4 (Sci.Bio) | ส30234 หน้าที่พลเมือง 4 (Wisdom) | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 4-ครูบัญญัติ ผิวงาม | Biology Laboratory | ห้องภูมิปัญญาไทย |
|
09.30 - 10.20 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | ค21101 คณิตศาสตร์ | ส21101 สังคมศึกษา | ง21102 Information Technology (C4) | พ21101 สุขศึกษา | อ21101 English | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 8-Mrs.Duangduen | | | Computer Laboratory 4 | | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) (C3) | ว22101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ง22101 การงานอาชีพ (Industry) | อ22101 English | ท22101 ภาษาไทย | 7-ครูพิชิต สุจริต | 3-ครูปัญจารา ซาหิน | 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร | 8-Miss Supattra | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | Computer Laboratory 3 | Science Laboratory | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | English Room | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | อ23101 English | ค23101 คณิตศาสตร์ | ส23101 สังคมศึกษา | ค20205 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ท23101 ภาษาไทย | 8- Mrs.Patthicha, 9-ครูศราวุธ ภักดี | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | | | | | |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ว31101 ฟิสิกส์พื้นฐาน (Sci.Phy) | ศ31101 ดนตรี | ส31101 สังคมศึกษา | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | Physics Laboratory | | ห้องสังคมศึกษา |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | พ30203 Volleyball (Sport) | ง30252 พิมพ์ดีดอังกฤษด้วยคอมพิวเตอร์ (C5) | ว30222 เคมี 2 (Sci.Che) | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย | 7-ครูธนกฤต สันทา | 3-ครูกนกภรณ์ คิดโสดา | | Computer Laboratory 5 | Chemistry Laboratory |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ว30244 ชีววิทยา 4 (Sci.Bio) | ค33101 คณิตศาสตร์ (Math) | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | Biology Laboratory | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
10.20 - 11.10 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | พ21101 สุขศึกษา | ค21101 คณิตศาสตร์ | ง21102 Information Technology (C4) | ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) | กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | 2-ครูดรุณี ภูพันนา | 7- ครูวรวิทย์ ไชยวงศ์คต | 3-ครูวิริยา อุประ | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | | | Computer Laboratory 4 | Chemistry Laboratory | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ศ22101 ศิลปะ | พ22103 กระบี่กระบอง (Sport) | ง22101 การงานอาชีพ (Industry) | ค22101 คณิตศาสตร์ | I20202 การสื่อสารและการนำเสนอ (IS2) (C3) | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูสิรวดี แสงเพ็ชร | 7-ครูพายัพ ซาหิน, 9-ครูนฤนาถ ไชยมาตร | 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ | 7-ครูพิชิต สุจริต | | | อาคารปฏิบัติการอุตสาหกรรม | | Computer Laboratory 3 |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | ศ20261 ดนตรีปฏิบัติ 1 | ท23101 ภาษาไทย | ค23101 คณิตศาสตร์ | ศ23101 ศิลปะ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน | 6- รองฯกรกช จันตะเสน | 1-ครูวิภาพร ประวิเศษ | 2-ครูวัฒนา ปัญจรักษ์ | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | Science Laboratory | | | | |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | พ30201 Badminton (Sport) | อ31101 English | ท31101 ภาษาไทย | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน | 8-Mrs.Prathumporn | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | | English Room | |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30242 ชีววิทยา 2 (Sci.Bio) | ง30252 พิมพ์ดีดอังกฤษด้วยคอมพิวเตอร์ (C5) | ค30203 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม 3 (Math) | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 7-ครูธนกฤต สันทา | 2-ครูมณีรัตน์ เพ็งแก่นท้าว | Biology Laboratory | Computer Laboratory 5 | ห้องคณิตศาสตร์ |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ว30204 ฟิสิกส์ 4 (Sci.Phy) | ส33101 สังคมศึกษา | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 4-ครูวิชุดา เชื้อตาอ่อน | Physics Laboratory | ห้องสังคมศึกษา |
|
11.10 - 12.00 |
ม.1/1 | ม.1/2 | ม.1/3 | ม.1/4 | ม.1/5 | กิจกรรมศาสตร์พระราชา (King Campus) | พ21103 Table Tennis (Sport) | ค20201 คณิตศาสตร์เพิ่มเติม | ว21101 วิทยาศาสตร์ (Sci.Che) | ส21101 สังคมศึกษา | 7-ครูโยธิน ถาบุตร | 5- รองฯชาตรี ยาศิริ, 9-ครูวันวิสาข์ พวงพลอย | 2-ครูจงกล ศรีสำราญ | 3-ครูวิริยา อุประ | 4-ครูอัจฉรา วิไลวงษ์ | ศูนย์การเรียนรู้ศาสตร์พระราชา (N) | | | Chemistry Laboratory | |
|
ม.2/1 | ม.2/2 | ม.2/3 | ม.2/4 | ม.2/5 | ศ22101 ศิลปะ | ท22101 ภาษาไทย | อ22101 English | ส22101 สังคมศึกษา | ค22101 คณิตศาสตร์ | 6- ครูธนา วิไลวงษ์ | 1-ครูพีระพงศ์ เพ็ญธิสาร | 8-Miss Supattra, 9-ครูรชต เขตเจริญ | 4- รองฯจิระพงษ์ คล้ายถม | 2-ครูวงศกร นาเมืองรักษ์ | | | English Room | | |
|
ม.3/1 | ม.3/2 | ม.3/3 | ม.3/4 | ม.3/5 | ว23101 วิทยาศาสตร์ (Sci) | พ23103 Volleyball (Sport) | อ23101 English | ส23101 สังคมศึกษา | ศ23101 ศิลปะ | 3- ครูพิพัฒน์ ขอสุข, 9-ครูอินธุอร สงกาผัน | 5- รองฯสุนทรีรัตน์ ยาศิริ, 9-ครูศุภรัตน์ ช่างสงวน | 8- Mrs.Patthicha, 9-ครูศราวุธ ภักดี | 4- ครูสุนทร ขันศรี | 6- ครูรัตนชัย จุลราช | Science Laboratory | | | | |
|
ม.4/1 | ม.4/2 | ม.4/3 | ท31101 ภาษาไทย | ค31101 คณิตศาสตร์ (Math) | พ31101 สุขศึกษาและพลศึกษา (C5) | 1-ครูประภาพร อุปโคตร | 2- ครูวรางคณา มณีนพ | 5-ครูวิชชากร ศรีวิสุทธิชัย | | ห้องคณิตศาสตร์ | Computer Laboratory 5 |
|
ม.5/1 | ม.5/2 | ม.5/3 | ว30242 ชีววิทยา 2 (Sci.Bio) | ส32103 ประวัติศาสตร์ | อ32101 English | 3-ครูจักรกฤษ แสนพันนา | 4-ครูเบญจมาศ ไชยช่วย | 8-Mrs.Duangduen | Biology Laboratory | Computer Laboratory 4 | |
|
ม.6/1 | ม.6/2 | ว30204 ฟิสิกส์ 4 (Sci.Phy) | ง30204 คอมพิวเตอร์กราฟิก (C3) | 3-ครูสมฤดี แสนเภา | 7-ครูธนกฤต สันทา | Physics Laboratory | Computer Laboratory 3 |
|
12.00 - 13.00 |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
-X- |
13.00 - 13.50 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมชุมนุม/Activity (Act.2) |
13.50 - 14.40 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมแนะแนว/Guidance (Act.1) |
14.40 - 15.30 |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ต้น กิจกรรม "ลดเวลาเรียน เพิ่มเวลารู้" (Act.4) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
ม.ปลาย กิจกรรมเสริมทักษะวิชาการ (Act.4) |
15.30 - 16.00 |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |
ม.ต้น, ม.ปลาย กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาโรงเรียน (Act.5) |